Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: เพิ่งลองนาวโซ รู้แล้วทำไมดารากล้าคอนเฟิร์ม คือเริ่ดเว่อร์!!

Warning Points:
    0/5

เพิ่งลองนาวโซ รู้แล้วทำไมดารากล้าคอนเฟิร์ม คือเริ่ดเว่อร์!!

เราเพิ่งได้ลองใช้ครีมน้ำนมม้าของนาวโซมาค่ะ ที่หมอเจี๊ยบ ต้นหอม พีคเคยรีวิวไว้ คือชอบมากกกกก เริ่ดเวอร์ เราใช้กระปุกเดียวแล้วหน้าวิ๊งค์มาก จากที่เมื่อก่อนเป็นรอยกระ รอยสิว ตอนนี้ดูจางลงมากอะ ตอนแรกคิดว่าดาราคงเจอจ้างมา แต่พอใช้ละแบบไม่คิดต่อเลย ดาราจะใช้จริงไม่ใช้จริงไม่สนละ เราเจอของดี เป็นแบรนด์ไทยที่คงซื้อใช้ต่อแน่นอน เนื้อครีมอ่อนโยน ซึมเร็ว กลิ่นดีด้วย ปลื้มเว่อรรรร์ จัดว่าเด็ดๆ 555

0/5

Re: เพิ่งลองนาวโซ รู้แล้วทำไมดารากล้าคอนเฟิร์ม คือเริ่ดเว่อร์!!

ดีจิงจ้าาา แม่เราใช้อยู่ ริ้วรอยที่เคยเป็นกระชับขึ้นเยอะเลย..

0/5

Re: เพิ่งลองนาวโซ รู้แล้วทำไมดารากล้าคอนเฟิร์ม คือเริ่ดเว่อร์!!

กดติดตามเพจ nowso มานาน
    อยากใช้มากเห็นดาราถือกันเยอะเลย มีศรีริต้าด้วยดูไฮโซมาก แพงไหมคะ??ไม่กล้าถามแอดมิน

0/5

1,290 ค่ะ แต่ตอนเราซื้อจัดโปรอยู่ 1,190 คุ้มค่ะ ลองดู เพื่อนเราใช้ตามมาเราหลายคนละ

Comments from Facebook

Tags for this Thread