เห็นที่ทำงานเขาคุยกันเรื่องแคมเปญนี้ครับ เลยลองมาเสิร์ชดูเป็นแคมเปญสำหรับผู้ป่วยที่เป็นเบาหวานคับ ซึ่งผมเองก็อยู่ในช่วงหมอสั่งคุมน้ำตาลอยู่เหมือนกัน
เลยแจมไปกะเขาด้วย เป็นแคมเปญที่ดีและน่าสนใจแคมเปญนึงเลยคับ เพราะถ้าใครทำตามกิจกรรมที่เขากำหนดไว้และตอบคำถามดี
ก็จะมีสิทธิลุ้นได้เครื่องอินซูลิน ปั๊มไปใช้

ซึ่งเครื่องนี้มันจะช่วยปั๊มอินซูลินเข้าร่างกายเราผ่านสายยาง ไม่ต้องฉีดคับ เผื่อว่าใครกำลังอยากหามาใช้ ลองมาเล่นแคมเปญนี้ก่อนตัดสินใจก็ได้คับ
ลองดูคับ เพจ Bangkok Hospital โรงพยาบาลกรุงเทพ ในเฟสบุ๊คเลย