Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: สรุปอยากหายหน้ามัน ไม่เกี่ยวกับล้างหน้าบ่อยหรอกหรอ??? เพิ่งเก็ทวันนี้จ้าา

Warning Points:
    0/5

สรุปอยากหายหน้ามัน ไม่เกี่ยวกับล้างหน้าบ่อยหรอกหรอ??? เพิ่งเก็ทวันนี้จ้าา

เพิ่งเก็ทเลยยยยยย เพิ่งเก็ทเลยจริงๆๆ
    คือเห็นมาจากคลิปนี้อะ
    https://www.facebook.com/ZiiitClub/v...71158029649337
    ไม่คิดว่าจะตรงขนาดนี้ สารภาพเลย เราคนนึงอะที่เชื่อแบบนี้มาตลอด ยิ่งล้างยิ่งสะอาด
    สรุปว่าเป็นวิธีที่ผิดสินะ ถึงว่าทำไมยิ่งนานไปหน้ายิ่งแห้ง ไม่เห็นอิ่มน้ำเหมือนชาวบ้านเขา
    ใครเคยเข้าใจผิดแบบเรามั้ย ทำไงอะคะ? สรุปมันควรล้างวันละกี่ครั้งถึงจะดี TT

Warning Points:
    0/5

Re: สรุปอยากหายหน้ามัน ไม่เกี่ยวกับล้างหน้าบ่อยหรอกหรอ??? เพิ่งเก็ทวันนี้จ้าา

2-3 ครั้งก็พอค่ะใช้น้ำสะอาด เลือกเจลล้างหน้าอ่อนโยนๆหน่อยก็น่าจะดีขึ้นแล้ว

เมื่อก่อนเราก็ล้าง 4-5 ครั้งต่อวัน 555

Comments from Facebook

Tags for this Thread