Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อเครื่องสำอางค์แบรนเนมแท้ ในราคาย่อมเยาว์

Warning Points:
    0/5

ส่งต่อเครื่องสำอางค์แบรนเนมแท้ ในราคาย่อมเยาว์

สินค้าใหม่มือ 1 ค่ะ 2 แท่งละ 300 บาท ส่งฟรีแบบลงทะเบียน

ลิควิด Lime Crime แท่งละ 400 บาท
    รับทั้งเซต 4 แท่งตามรูป ราคาพิเศษ 1,000 บาท พร้อมส่งฟรี EMS.

มือ 2 สภาพเกือบ 100% ลองไปแท่งละ 1-2 ครั้งค่ะ
    เหมายกเซตนี้ 500 บาทเท่านั้น ส่งฟรีแบบลงทะเบียน

Nars Satin lip Pencil และ Nars Velvet Matt
    ลิปสติกแบบแท่ง ใช้เขียนขอบปาก หรือ ใช้เป็นลิปเนื้อเนียน นุ่ม เกลี่ยง่าย ติดทน
    ราคาแท่งละ 300 บาท รับทั้งเซต 4 แท่ง เพียง 1,000 บาท
    พร้อมส่งฟรีแบบ EMS.

BACCA Shimmering Skin Perfector Pressed #MOONSTONE
    สินค้าใหม่มาก เกือบ 100% ตามรูปเลยค่ะ ส่งต่อ 1,300 บาท ฟรีแบบลงทะเบียน
    ไฮไลท์ตัวดัง เนื้อเนียน ละเอียด เกลี่ยง่าย แค่แตะผิวก็ฉ่ำ เงา
    ใช้ไฮไลท์ดังจมูกให้โด่ง และ ทาใต้คิ้ว ให้ดวงตาดูโต สดใสขึ้นได้ด้วยค่ะ

LUNASOL MODELING BEIGE SKIN #01 Beige Beige
    ขนาด 30 ml. ขนาดปกติ รองพื้นตัวดัง สียอดนิยมที่เข้ากับสีผิวคนเอเซียได้ดี
    สินค้าใหม่ ยังไม่ได้แกะกล่อง และ พลาสติกที่ซีลออกเลยนะค๊ะ
    สินค้าซื้อจากห้างเซนทรัล สาขาปิ่นเกล้าค่ะ ราคาเต็ม 1,500 บาท
    ส่งต่อเพียง 1,000 บาท เท่านั้นค่ะ

CHANEL
    เซตครีมบำรุง และ เซรั่มบำรุงผิวหน้า เซตเดินทาง สะดวกค่ะ
    มี 5 ชิ้น เพียง 500 บาท ปกติซื้อแยกชิ้น ชิ้นละ 100 กว่าบาทค่ะ

YSL. GLOSS VOLUPTE ขนาดทดลอง ใช้พกพายามเดินทางได้ค่ะ 120 บาท

เหลือแท่งสุดท้ายแล้วนะค๊ะ แท่งที่ 3 ขวามือสุด
    ลิปสติก TOM FORD MINI (2 g.)
    #17-FLYNN (สีนู๊ดพีชอมชมพู) ราคาปกติ แท่งละ 1,320 บาท
    ส่งต่อ ราคาแท่งละ 700 บาท

ลิปสติก TOM FORD ไซส์ปกติ
    ลิปสติกคุณภาพเยี่ยม เนื้อดี ที่ใครได้ใช้เป็นต้องติดใจ เนื้อชุ่มชื้น ไม่แห้งตึง
    ไม่มันวาว ทาได้ทุกวัน ทุกโอกาส และยังติดทนนาน
    #01 SPANISH PINK และ #22 FORBIDDEN PINK
    สภาพประมาณ 90-95% ตามรูปค่ะ พร้อมกล่อง ราคาเต็ม แท่งละ 1,880
    ส่งต่อแท่งละ 900 บาท รับ 2 แท่ง ส่งฟรีค่ะ

(ลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาท EMS.เพิ่ม 50 บาท)

1. ลิปสติก Dior พร้อมกล่อง
    2. ขายแล้วค่ะ
    3. ไฮไลเกอร์แลงค์ ขนาดพกพา แยกขาย ไม่มีกล่อง
    4. ปัดแก้ม แบบรีฟิล Lunasol
    5. ปัดแก้ม Laure Mercier

สินค้ากลุ่มนี้ สภาพจริง ตามรูปที่ถ่ายค่ะ
    ส่งต่อชิ้นละ 500 บาทค่ะ 2 ชิ้น ส่งให้ฟรีค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 083-0412454 เกษ
    Line ID kasirin_p.
    Last edited by kasirin; 12-22-2016 at 03:31 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->