Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: หน้ามันมากจนแต่งหน้าไม่ติด ทำยังไงดีคะ?

Warning Points:
    0/5

หน้ามันมากจนแต่งหน้าไม่ติด ทำยังไงดีคะ?

ใครไม่เป็นคนหน้ามันก็คงไม่เข้าใจหรอกค่ะ ว่านอกจากมันน่าเบื่อมากกกกเวลาหน้าเยิ้มแล้ว
    เรื่องการแต่งหน้านี่ก็ที่สุดของปัญหาค่ะ คือเราเป็นคนหน้ามันมากกก มากจนแต่งหน้าไม่ติดเลยค่ะ
    ต้องขอบอกว่าก่อนหน้านี้เราเป็นคนไม่ค่อยชอบแต่งนะ เพิ่งจะมาเริ่มแต่งตอนขึ้นมหาลัยนี่แหละ

เรื่องเครื่องสำอางก็ยังไม่โปรมาก เลยอยากถามสาวๆที่หน้ามันว่าใช้แป้งตัวไหนแล้วเวิร์คบ้างคะ ช่วยมือใหม่หน่อยน๊า

Warning Points:
    0/5

Re: หน้ามันมากจนแต่งหน้าไม่ติด ทำยังไงดีคะ?

แป้งเจ้านางเลยค่ะ เราเพิ่งซื้อมาใช้เมื่อเดือนที่แล้วชอบมาก ชอบทั้งราคา คุณภาพ ด้วยค่ะ ใครที่เรารู้จักก็แนะนำหมดเลย

Comments from Facebook