Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: กู้หน้า!!! จากอาการแพ้ด้วยเจลล้างหน้าซิทวอช

Warning Points:
    0/5

กู้หน้า!!! จากอาการแพ้ด้วยเจลล้างหน้าซิทวอช

วันนี้ขอมาแชร์ของดีนิดนึงค่ะ เราว่าผู้หญิงเกือบทุกคนต้องเคยแพ้กันทั้งนั้น รวมถึงเราด้วย ไม่ใช่แค่แพ้ธรรมดา แพ้เวอร์แพ้ไปหมดยิ่งกับหน้านะ
    จะใช้อะไรแต่ละครั้งต้องระวังสุดๆ ลองแล้วลองอีกใช้ทีละนิด ถ้าตัวไหนดีก็ใช้ยาวๆ ตัวไหนแพ้จะปาทิ้งไปซึ่งช้ำใจบ่อยมาก!
    แล้วก็มีครั้งนี้แหละที่ลองใช้เจลล้างหน้าของซิทมาสักพักแล้วจนตอนนี้ก็ยังไม่เป็นไร อะงงๆอะสิ บางคนก็คงยังไม่รู้จักมั้ง
    แต่เราว่าของเค้าดีจริงค่ะ เหมาะมากกกกสำหรับคนแพ้ง่าย ใครที่กำลังหน้าพังหน้าสิวอยากให้ซื้อมาลองกันนะ
    แล้วจะรู้ว่ายังมีของดีๆสำหรับของแพ้ง่ายค่ะ

เรารู้สึกว่ามันอ่อนโยนมาก เวลาใช้ก็ใช่ที่ละนิดไม่เปลืองด้วย นี่แหละคือตัวที่เราโดนใจมากเพราะตั้งแต่ใช้มาก็ยังไม่ทำให้ผิดหวัง
    เลยยังช่วยให้หน้าเราดูมีน้ำมีนวลชุ่มชื้นขึ้นอีกด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: กู้หน้า!!! จากอาการแพ้ด้วยเจลล้างหน้าซิทวอช

โหวไม่คิดว่ามันจะดีจริงอะ ตอนแรกเราก็โดนพี่สาวขยั้นขยอให้ใช้อยู่นั่นแหละ ด้วยความที่เราไม่อยากเปลี่ยน

เพราะโฟมล้างหน้าที่ใช้อยู่ก็โอเคดี แต่เห็นคนอื่นแนะนำขนาดนี้ต้องกลับไปง้อพี่สาวให้ซื้อให้มาลองใช้ซะหน่อยแล้ว

Comments from Facebook