มาบอกลาหน้าสิวกันเถอะค่ะสาวๆ วันนี้เราว่าง 555555 เลยมีของดีมาบอกต่อ สำหรับผู้หญิงที่เลยปวดใจเพราะสิวเหมือนเรา
ไม่ใช่เรื่องเล่นๆเลยใ่ชมั้ยคะบอกตรงๆว่าเครียดหนักมาก จนวันทั้งวันไม่เป็นอันทำอะไรนั่งหาแต่ข้อมูลรักษาสิวค่ะ
ซึ่งเราเคยเสียเงินไปกับการรักษาสิวตามคลินิกแล้ว สุดท้ายก็ไม่เวิร์คเสียเป็นหมื่นๆพอหยุดหาก็เป็นเหมือนเดิม

หลังจากลองผิดลองถูกมานับไม่ถ้วน ตอนนี้ก็ได้เจอของดีจนต้องออกมาบอกต่อ นั่นก็คือ เจลล้างหน้าซิทวอช

https://www.youtube.com/watch?v=64lMD_sBDWM

ตัวนี้ค่ะ ตอนซื้อมาใช้ตอนแรกไม่ได้คาดหวังอะไรมากนะคะ แค่อยากลองแต่พอใช้ๆไปรู้สึกเห็นผล จากปกติที่ใช้ยี่ห้ออื่น
แล้วจะรู้สึกโอเคแค่ช่วงแรกๆหลังจากนั้นเหมือนดื้อยามั้งคะ แต่ซิทวอชตอนนี้ใช้ 4-5 เดือนได้แล้วมั้ง หมดไปจะ 2 ขวดละจ้า
เราใช้ล้างหน้าวันละ 2 ครั้งค่ะ เช้า - เย็น ใช้แล้วรู้สึกอ่อนโยนดีค่ะไม่แห้งเหมือนเจลรักษาสิวตัวอื่นนี่แหละที่เราชอบ
ที่สำคัญล้างออกง่ายม๊วกก ส่วนสิวที่แดงอักเสบอยู่ก็จะเริ่มยุบค่ะ พวกสิวอุดตันก็ไม่ต้องห่วงเคลียร์ได้หมดจด
สำหรับใครที่หนักใจกับเรื่องสิวอยากหาทางออกเราแนะนำตัวนี้เลยจ้าา รับรองติดใจเหมือนเราแน่นอน