Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: หลังจากสิวหายแล้วหน้าเป็นรอยแดงอ่ะ ใช้อะไรดีคะ

Warning Points:
    0/5

หลังจากสิวหายแล้วหน้าเป็นรอยแดงอ่ะ ใช้อะไรดีคะ

พอสิวหายแล้วก็เ็นรอยแดงทุกทีเพราะไปแกะมัน เพื่อนๆมียาตัวไหนแนะนำมั้ยคะ ขอแบบคนงบน้อยนะคะ
    รู้สึกว่าใช้พวกฮีรูดอยไม่ได้ผลค่ะไม่จางเลยแถมเป็นครีมอีกหน้าหนูจะสิวขึ้นเพิ่ม ปล. herbal acne gel Dr.P ใช้ได้มั้ยคะ
    เห็นมันถูกดี มีส่วนผสมของหอมแดงด้วยค่ะ หรือแนะนำยี่ห้ออื่นก็ได้ค่ะ ฮีรูดอยกะสมูทอีลองแล้วมันไม่เวิคสำหรับเราค่ะ แพงด้วย

Warning Points:
    0/5

Re: หลังจากสิวหายแล้วหน้าเป็นรอยแดงอ่ะ ใช้อะไรดีคะ

เราใช้แต่เอามาทาสิวอักเสบนะ ไม่เคยเอามาทารอยสิวเหมือนกัน แต่สิวอีกเสบเวลาหายไปแล้วเราก็ตาต่อเรื่อยๆกลัวมันขึ้นเพิ่ม

รอยก็หายไปนะคะ น่าจะช่วยได้นะ รอคห.ต่อไปด้วยค่ะ

Comments from Facebook

Tags for this Thread