Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: หน้าพังจนหมดความมั่นใจ !!

Warning Points:
    0/5

หน้าพังจนหมดความมั่นใจ !!

บอกก่อนเลยว่าตัวเองไม่เคยหน้าพังขนาดนี้มาก่อนหน้าใสจนเพื่อนที่ออฟฟิศอิจฉาเลยก็ว่าได้ แต่ตอนนี้ไม่ใช่แล้วค่ะ เราย้ายที่ทำงานจากที่เคยอยู่ในห้องแอร์ทั้งวัน มาทำงานกับที่บ้านคือที่บ้านเรามีธุรกิจส่วนตัวค่ะขายอะไหล่รถยนต์ ก็ออกไปรับลูกค้าบ้าง ต้องคอยอยู่หน้าร้านบ้าง ไม่ค่อยได้อยู่ในห้องแอร์เท่าไหร่ แล้วนี่ก็เป็นสาเหตหลัก!!

หน้าก็เริ่มมัน สิวเริ่มขึ้นเยอะเรื่อย ๆ ไม่มีวี่แววว่าจะหายเลย กลายเป็นไม่อยากออกจากบ้านไปไหน เพื่อนนัดก็ไม่ไปผลัดตลอดรู้สึกผิดเบา ๆ แต่ยังทำใจออกไปเจอใครไม่ได้จริง ๆ ตอนนี้ก็ใช้ทั้งยาแล้วก็ไปหาหมอทุกอาทิตย์ หมดเงินเยอะมาก ตอนนี้อยากได้ตัวช่วยที่ไม่ต้องเสียเงินเยอะบวกกับพอดีไปเจอเจลล้างหน้าของซิทมาน่าใช้มาก

https://www.facebook.com/ZiiitClub/v...71158029649337

เพื่อน ๆ คนไหนเคยใช้บอกหน่อยว่าใช้ดีจริงไหมคะ?

Warning Points:
    0/5

Re: หน้าพังจนหมดความมั่นใจ !!

ziiit wash
    ใช้ ๆ ค่ะ ขนาดเราเป็นคนรูขุมขมกว้างหน้ามันมากยังดีขึ้นเยอะเลยค่ะ

Comments from Facebook

Tags for this Thread