Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: สาวๆที่กำลังวิ่งหาความขาวววววว มานี่เลยค่ะ มีของดีมาบอก อิอิ

Warning Points:
    0/5

สาวๆที่กำลังวิ่งหาความขาวววววว มานี่เลยค่ะ มีของดีมาบอก อิอิ

ส่วนตัวเราขาวอยู่แล้วค่ะ สีผิวแบบแขกขาว แต่ว่าคนรอบข้างเรานี่อยากขาวกันค่ะ เพื่อนๆสาวอีสานนี้อยากขาวกันจัง
    เด็กเหนือนี้เขาขาวกันอยู่แล้ว ส่วนตัวเราเราว่าสาวอีสานก็พื้นผิวเดิมก็ไม่ได้ดำนะคะ แต่เพื่อนๆก็ยังอยากขาวโอโม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เพื่อนอยู่ใต้ไม่ค่อยเห็นมีใครอยากขาวมากมายเท่าไหร่เลย และช่วงนี้เห็นพูดกันถึงครีมเหมยหยางแหละค่ะ

ตอนแรกเราก็รอดูว่าเพื่อนสาวของเราจะหน้าขาวขึ้นได้จริงมั้ยจากครีมกระปุกละ 350 บาทเนี่ย ใช้ไปใช้มาคือตกใจเพราะ
    หน้าเพื่อนเราขาวขึ้นจริงๆ คือดูยังกับไปหาคลีนิคอะ สิวดูน้อยลง หน้าขาวใสออร่ามาก เลยมาบอกต่อสาวๆคนอื่นที่อยาก
    ได้หน้าขาวออร่าบ้าง ลองดูเลยค่ะไม่เสียหาย

0/5

Re: สาวๆที่กำลังวิ่งหาความขาวววววว มานี่เลยค่ะ มีของดีมาบอก อิอิ

โอยดีมากเลยค่ะ เรากำลังเครียดๆเลยหน้าดำมาก ไปเที่ยวทะเลกลับมาหน้าอย่างเยินเลย

0/5

Re: สาวๆที่กำลังวิ่งหาความขาวววววว มานี่เลยค่ะ มีของดีมาบอก อิอิ

เคยได้ยินอยุ่ครีมตัวนี้ เรานึกว่าเปนครีมช่วยรักษาสิว ฝ้า กระไรงี้อย่างเดียวสะอีก

เพิ่งรุ้ว่าช่วยเรื่องความขาวออร่าด้วยนะเนี่ย

0/5

เราใช้ครีมเหมยหยางเหมือนกันจร้า เดือนแรกจะรู้สึกว่าผิวใสขึ้น หลังจากใช้ต่อเนื่องก็จะเริ่มขาวจิงๆ ออร่ามาก ขาวตั้งแต่เดือนแรกเลย
    มีแต่คนทักว่าขาวขึ้นเยอะมาก ของงี้ต้องลองจิงๆ

0/5

ขาวค่ะ ใช้แร้วขาวจิง น้องสะใภ้เราใช้อยู่ ส่วนใหญ่ที่ใช้ได้ผลจะเจอแต่แพงๆหลักหลายพัน+ เจอเหมยหยางเข้าไป 350
    ก่อนๆหน้าที่ใช้มานี่เงิบเลยค่ะ 555

Comments from Facebook

Tags for this Thread