Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: มีใครใช้สบู่ล้างหน้าแทนโฟมล้างหน้าเป็นประจำกันบ้างคะ มันเวิร์คมั้ยอ่า

Warning Points:
    0/5

มีใครใช้สบู่ล้างหน้าแทนโฟมล้างหน้าเป็นประจำกันบ้างคะ มันเวิร์คมั้ยอ่า

สอบถามค่ะ คือเราใช้โฟมล้างหน้ายี่ห้อนึงมาตลอด เมื่อก่อนเห็นผลดีมาก หน้าไม่ค่อยเป็นสิว ขาวขึ้นด้วย
    คิดว่าน่าจะแรงพอสมควรแหละ ตอนนี้เลยรู้สึกเหมือนหน้าตายด้านไปเลย ไม่ค่อยเห็นผลการเปลี่ยนแปลง
    ใช้อะไรก็ไม่ดี หน้าไม่นุ่ม ล้างหน้ามาก็แห้งๆ เพื่อนเลยแนะนำมาว่าให้ลองเปลี่ยนไปใช้อย่างอื่นดู
    นางใช้สบู่ล้างหน้าก็ไม่มีปัญหาแบบเรานะ เลยอยากรู้อะค่ะ ว่าถ้าใช้สบู่ล้างหน้าเป็นประจำ หน้าฝืดๆมัน
    จะนุ่มขึ้นไหมคะ?

เพื่อนแนะนำสบู่ Telos มาค่ะ บอกว่าเหมาะกับเรา เป็นสบู่ออแกนิค ^^

0/5

Re: มีใครใช้สบู่ล้างหน้าแทนโฟมล้างหน้าเป็นประจำกันบ้างคะ มันเวิร์คมั้ยอ่า

เราใช้สบู่ล้างหน้าเป็นประจำค่ะ ส่วนตัวชอบสบู่มากกว่าโฟม ล้างแล้วไม่ค่อยแสบผิวดี คลีนๆ

0/5

Re: มีใครใช้สบู่ล้างหน้าแทนโฟมล้างหน้าเป็นประจำกันบ้างคะ มันเวิร์คมั้ยอ่า

เคยกดไลท์เพจ BelopvsThailand อยู่นะ เห็นว่าเทลอสเป็นสบู่ออแกนิคพรีเมียม
    มีส่วนผสมระดับต่างประเทศทั้งนั้น ทำความสะอาดผิวดีมาก อยากซื้อให้คุณแม่อยู่ค่ะ

0/5

ไปเสิร์ชดูในยูทูป เห็นรีวิวเทรอสล้างเครื่องสำอางเต็มเลย เราดูคลิปนี้

เห็นว่าใช้สบู่นี้แทนคลีนซิ่งได้เลย น่าจะทำความสะอาดได้ดีนะคะ
    ถ้า จขกท สอยมาใช้แล้วบอกด้วย แอบสนใจอยู่เหมือนกัน อิอิ

Comments from Facebook

Tags for this Thread