Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: สบู่อินฟราเรด telos ผิวขาวใสเร็วเกินคาด สิวหด ผดผื่นหายทันตา

Warning Points:
    0/5

สบู่อินฟราเรด telos ผิวขาวใสเร็วเกินคาด สิวหด ผดผื่นหายทันตา

ย้อนไปเมื่อหลายเดือนที่แล้วค่ะ เราแพ้เครื่องสำอางมาก หน้าสิวขึ้นเลยอ่ะ แถมเป็นผื่นแดงๆด้วย
    แต่พอได้ลอง สบู่ล้างหน้าTELOS (เพื่อนแนะนำมาค่ะ) สิวมันค่อยๆแห้งหายไปนะ
    ตอนแรกเราสังเกตุหน้าตัวเองทุกวันเลย ใช้ๆไปจนรู้สึกได้ว่าเห้ยย สิวมันเริ่มเป็นเม็ดแข็งๆอ่ะ
    แล้วก็ค่อยๆหลุดหายไปค่ะ

ใช้ต่อเนื่องกันสองวีคจนตอนนี้เหลือร่องรอยไว้นิดหน่อยค่ะ ปลื้มมากๆ
    สิวหายเองภายในไม่กี่วีค หน้าที่เป็นผื่นๆก็ดีขึ้น แถมทำให้ผิวหน้าเราสว่างขึ้นด้วยนะ
    ฟังดูเหมือนโม้ แต่มันคือเรื่องจริงค่ะ จริงๆแล้วสบู่ก้อนนี้มันล้างเครื่องสำอางได้ด้วยนะ
    แต่เรายังเข็ดกับการแพ้เครื่องสำอางอยู่ยังไม่ได้ทดลองล้างเครื่องสำอางเลย แหะๆ

ใครที่กำลังเป็นสิวอย่าเพิ่งท้อนะ เราว่าสิวทุกอย่างมันมีทางรักษา อยากเป็นกำลังใจให้ทุกคน
    ที่กำลังรักษาสิว ลองวิธีแบบเราดูก่อนได้ สนนราคาอยู่ที่ 950 บาท
    แต่มันคุ้มค่าที่จะลองมากค่ะ ^^ วันนี้ขอลาไปก่อนนะคะ บ๊ายบาย

0/5

Re: สบู่อินฟราเรด telos ผิวขาวใสเร็วเกินคาด สิวหด ผดผื่นหายทันตา

ใช้กับสิวที่หลังได้มั้ยเนี่ย หลังเราเป็นสิวเวลาลูบแล้วมันขรุขระมาก อยากแกะตลอด หลังลายหมดละเนี่ย

0/5

Re: สบู่อินฟราเรด telos ผิวขาวใสเร็วเกินคาด สิวหด ผดผื่นหายทันตา

คิดว่าใช้ได้นะคะ เห็นบางคนเค้าเอาไปฟอกตัวรักษาแผลเบาหวานด้วยค่ะ = ="
    แบบในคลิปนี้เค้าเอาไปล้างเครื่องสำอางค่ะ https://www.youtube.com/watch?v=Y-4mshg4-u8

Last edited by stampp; 06-24-2016 at 07:20 PM.

0/5

อยากลองบ้างอ่ะ ช่วงนี้กำลังสิวขึ้นปูดๆทั้วนั้นเลย

Comments from Facebook

Tags for this Thread