น้ำตาจิไหล ไม่คิดว่าหน้าปรุๆ เป็นดวงจันทร์ของเราจะหายได้โดนไม่ต้องไปทำเลเซอร์หรือเข้าคลีนิกเลย
ต้องขอบคุณเพื่อนที่แนะนำครีม SOSKIN ให้เราเลย มันเริ่ดมว๊ากกกกกก คือใช้บอกได้คำเดียวว่าดีอ่ะ
หน้าชุ่ม ผิวแข็งแรง สิวไม่ขึ้นเพิ่ม แล้วๆๆๆๆๆ หลุมดวงจันทร์เราตื่นขึ้นมาด้วย ไม่ต้องไปเสียเงินแพงๆ

เข้าร้านทำหน้าเลย เคยถามราคาคอร์สสนึงนี้เราซื้อ soskin ได้เป็นโหลๆเลยอ่ะ 555
เพื่อนๆคนไหนกำลังมองหาทางรักษารอยหลุดสิวเก็บ soskins ไว้เป็นตัวเลือกดูนะ ชอบมากกก
คิดว่าใครได้ลองคงจะติดใจเหมือนเรา