Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: พอดีที่บ้านจะซื้อบ้านแถวบางใหญ่ มีที่ไหนดีกว่าที่นี่ไหม?

Warning Points:
    0/5

พอดีที่บ้านจะซื้อบ้านแถวบางใหญ่ มีที่ไหนดีกว่าที่นี่ไหม?

พอดีคุณพ่อต้องย้ายที่ทำงาน เลยได้เวลาย้ายบ้านจากบ้านเช่าเล็กๆ ไปซื้อบ้านดีๆสักหลัง เลือกโลเคชั่นกันไว้เป็นย่านบางใหญ่ เพราะมีญาติอยู่แถวนั้นๆเยอะ ก็อยากไปอยู่ใกล้ๆกันครับ ดูไว้เป็น บ้านโครงการลลิล พร็อพเพอร์ตี้ Lio Elite กาญจนาภิเษก - เวสต์เกต, เนเชอร่า เทรนด์ รัตนาธิเบศร์-ราชพฤกษ์ แล้วก็ เดอะ แกลเลอรี่ รัตนาธิเบศร์-ราชพฤกษ์ ส่วนคอนโดโครงการ Dcon Prime รัตนาธิเบศร์ และก็PLUM CONDO บางใหญ่ ที่เลือกไว้โอเคไหมครับหรือแถวๆนั้นมีที่น่าสนใจกว่านี้ไหมครับ??

0/5

Re: พอดีที่บ้านจะซื้อบ้านแถวบางใหญ่ มีที่ไหนดีกว่าที่นี่ไหม?

จากในลิสต์ก็มีน่าสนใจอยู่ 2 ที่ค่ะ ส่วนตัวเราคงเลือกของลลิลไม่ก็เดอะ แกลเลอรี่อ่ะ ส่วนคอนโด รอท่านอื่นละกัน ปกติเราซื้อแต่บ้าน

0/5

Re: พอดีที่บ้านจะซื้อบ้านแถวบางใหญ่ มีที่ไหนดีกว่าที่นี่ไหม?

จขกท. เล็งบ้านลลิลเหมือนเราเลย เมื่อไม่นานมานี้เพิ่งเข้าไปดูบ้านตัวอย่างมา เราเลยเก็บภาพบ้านตัวอย่างมาให้ชมกัน

Comments from Facebook