Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: มีใครเคยใช้แป้งฝุ่น Nario Llarias บ้างไหมคะ ?

Warning Points:
    0/5

Thumbs up มีใครเคยใช้แป้งฝุ่น Nario Llarias บ้างไหมคะ

ช่วงนี้เราเห็นโฆษณาแป้งฝุ่นของ Nario Llarias ในเฟสบุ๊คบ่อยมาก รีวิวก็เยอะมากเหมือนกัน เข้าไปส่องมาแล้วเกิดความอยากได้ขึ้นมาเบาๆ เลยอยากเข้ามาหาแนวร่วมสักก่อน อยากรู้ว่ามีเพื่อนๆเคยลองใช้กันบ้างรึยังคะ อยากรู้ว่าจะดีอย่างที่เค้าเคลมกันจริงๆไหม เราเป็นคนผิวหน้ามัน รูขุมขนค่อนข้างกว้าง ทำให้เป็นสิวอุดตันเวลาเลือกใช้แป้งไม่เหมาะกับผิวหน้าอ่ะค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า ^^ มีคลิปด้วยอ่ะ แปะไว้เผื่อคนไหนยังไม่เคยดู https://www.youtube.com/watch?v=WI6pKEgfovU
    Last edited by khrueamat; 06-20-2016 at 02:23 PM.

Comments from Facebook