เกร๋อ่ะ!! ให้ผิวได้หายใจ ปกติเราทาแป้งนี้รู้สึกหนักหน้ามากเลย เหมือนมีอะไรมาพอกไว้บนหน้า พอทาหนาไปหน้าวอก
เหงื่ออกลอกเป็นคราบอีก ซวยๆๆๆ คนสวยเซ็ง 555 จนเห็นโฆษณาแป้งยี่ห้อ Nario Llarias แป้งคอนเซ็ปเนี๊ยย

เราว่ามันเข้าท่าดีนะ เป็นเป็นที่เนื้อละเอียด ปกปิด แต่บางเบา เสมิอนผิวได้หายใจ เรากำลังเล็งแป้งฝุ่นของแบรนด์นี้อยู่
เพราะเค้าเคลมว่าคุมมันได้ 2 ชั้น หรือนานกว่า 12 ชม. จริงๆวันนึงประมาณ 8 ชม.ก็ล้างหน้าละ 555
ไม่เป็นไรเยอะไว้ก่อนดีกว่า เพื่อนคนไหนลองแล้วมาแชร์กันหน่อยค่ะ ใช้แล้วปังมั้ยคะ??