Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: วิธีรักษาสิวสุดเกรียนที่สายสก๊อยจะต้องชอบ

Warning Points:
    0/5

วิธีรักษาสิวสุดเกรียนที่สายสก๊อยจะต้องชอบ

ปัญหาสิวเป็นปัญหาระดับชาติยิ่งกับสาวๆ ยิ่งไม่ต้องพูดเลย
    วันนี้เราเลยมาเสนอวิธีการรักษาสิวแบบแปลกๆ
    สุดเกรียน สไตล์สก๊อยๆ ที่ไม่รู้ว่าจะใช้ได้จิงไหม 5555+
    https://www.youtube.com/watch?v=WxMWdb6SzE0

ดูแล้วมีใครทำตามบ้าง ยกมือ! ใครทำตามละได้ผลอย่าลืมมาบอกเราบ้างนะ

Warning Points:
    0/5

Re: วิธีรักษาสิวสุดเกรียนที่สายสก๊อยจะต้องชอบ

เราๆๆๆๆ เรายกเตียงอะ 555555 แต่วันเดียวไม่ทำอีกเลย สุดท้ายก็ต้องไปซื้อ Ziiit P-lotion มาใช้ดู ตอนไปซื้อเค้าให้ซื้อขวดที่สองในราคา 1 บาท คุ้มจิงๆ

Comments from Facebook