ถ้าพูดถึงแบรนด์ Madami ทุกคนต้องรู้จักหวีไฟฟ้าแน่นอนค่ะ ตอนนี้เค้าออกของเล่นใหม่มาอิๆ อันสีขาวหน้าตาน่ารักจับกระชับมือ มันคือเครื่องนวดหน้าค่ะ สรรพคุณนี้ก็เคลมไว้เยอะไม่แพ้แบรนด์ดังๆราคาเป็นหมื่นเลยค่ะ ทั้งช่วยยกกระชับผิว ลดผิวหย่อนคล้อย ลดริ้วรอยจุดด่างดำ ควบคุมความมันบนใบหน้า ตัวเครื่องสามารถปล่อยประจุออกมาได้สองโหมด คือบวกกับลบ บวกจะช่วยทำความสะอาดรูขุมขนใช้ร่วมกับคลีนซิ่งค่ะ ส่วนลบช่วยกระตุ้นการดูดซึมทำให้ครีมถูกดูดซึมเข้าผิวได้อย่างมีประสิทธิภาพ สรรพคุณเทียบเท่าเครื่องราคาหลักหมื่นขนาดนี้ น่าจัดมาไว้ในครอบครองค่ะ www.facebook.com/madamithailand