จะเสียใจหรือดีใจดีหล่ะ ตอนนี้เราหน้าใสแล้วแต่ก่อนที่จะใสได้ เราก็ผ่านอะไรมาเยอะ หมดเงินมาเยอะกับการรักษาสิวตามคลีนิค
ทำโน่นนี่นั่น แต่หยุดบุ๊บสิวบุกปั๊บ หมดตังไปเป็นแสนเพราะผ่านการรักษามาหลายที่เหลือเกิน T-T

ผลที่ได้ไม่ต่างกัน ตอนรักษาหน้าก็ใสดี หยุดรักษาสิวก็มา ตอนนี้เป๋าตังแฟบแล้วตัดสินใจลองของถูกๆในเซเว่นนี่แหละ
สุ่มหยิบ Dr.P มาเป็นสบู่แอปเปิ้ลค่ะ ใช้ไปเรื่อยๆติดใจตรงที่ล้างหน้าแล้วรู้สึกสะอาดดี

เบื่อฟิลลิ่งแบบล้างหน้าด้วยเจลล้างหน้าของหมอ มันลื่นๆรู้สึกไม่สะอาด สบู่แอปเปิ้ลนี้ล้างแล้วรู้สึกสะอาด แต่ไม่ทำให้หน้าแห้ง
แต่สิวกลับแห้ง มันค่อยๆหายไปค่ะ จนคนรอบตัวเริ่มทักละ ถามว่าไปหาคลินิคไหนมา รอบนี้ดูดีกว่าเดิมเยอะเลย
ได้แต่ยิ้มอ่อน ดีใจที่ใช้แค่ สบู่ก้อนเดียวราคาไม่ถึง 100 ด้วย

บอกใครไม่มีใครเชื่อเลยต้องบอกให้ไปลองกันเอง สุดท้ายติดใจกันหมด 555 ต้องขอบคุณเจ้าของแบรนด์ที่ทำสบู่ดีๆมาให้ใช้
หน้าเราใสแล้ว เย้ๆ