ก่อนหน้านี้เคยทาครีมแล้วแบบเหนียวแหนะอ่ะ ไม่ยอมซึมเข้าผิวเลย เยิ้มๆที่หน้าจนหมดวันล้างออก เอ๊ะ!! ตกลงครีมมันจะได้ผลมั้ยเนี่ย เกาะอยู่แค่บนผิวด้วยนอก เลยปรึกษาอากู๋ อากู๋แนะนำให้ลองเครื่องนวดหน้าค่ะ เราเลยไปสรรหาเครื่องนวดหน้ามาลอง ที่ซื้อมาเป็นยี่ห้อ Madami ค่ะ ราคาประมาณ 700 บาท สั่งจาก www.facebook.com/madamithailand ตัวเครื่องแถมประกัน 1 ปี อ่าาาาา ลองเทสกับหน้าตัวเอง เปิดโหมดปล่อยประจุลบเลยค่ะ แล้วถูวนๆเหมือนใช้เครื่องทาครีมค่ะ ผลครีมเหนียวๆที่เคยทาแล้วหนักหน้ามันหายไปค่ะ แห้งซึมลงไปเลยค่ะ ปลื้มมากๆ ทาครีมแล้วไม่ลงผิวอยู่ตั้งนาน ใครเจอปัญหาแบบนี้เหมือนกัน ลองดูนะคะ