Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: คิดว่าอันนี้ลูกจะชอบเล่นมั้ยคะ เห็นมันน่ารักดีอ่ะ

Warning Points:
    0/5

คิดว่าอันนี้ลูกจะชอบเล่นมั้ยคะ เห็นมันน่ารักดีอ่ะ

ร้าน www.facebook.com/playtogrow.thailand เค้าขายอ่ะค่ะ
    เราเห็นว่ามันน่ารักดี มีพวกสัตว์เยอะดีสีก็สดใส อยากซื้อให้ลูกแต่กลัวลูกไม่ชอบเล่น
    เพราะซื้ออะไรก็โดนเทหมด เล่นไม่เคยคุ้มเลย เห็นมันช่วยฝึกการใช้ความคิด
    และเหตุผลของลูกอ่ะค่ะเลยอยากลองซื้อมา ได้จะได้ทั้ง IQ, EQ

0/5

Re: คิดว่าอันนี้ลูกจะชอบเล่นมั้ยคะ เห็นมันน่ารักดีอ่ะ

น่ารักจริงๆค่ะ อันนี้มาใหม่หรอ หรือเราไม่เห็นเองปกติเราก็สั่งของเล่นจากร้านนี้เหมือนกันนะ ลูกก็ชอบเล่นนะคะ อันนี้เราว่าเด็กน่าจะชอบเลยแหละ สีเยอะๆภาพสวยๆ เรายังอยากได้เลยง่า

0/5

Re: คิดว่าอันนี้ลูกจะชอบเล่นมั้ยคะ เห็นมันน่ารักดีอ่ะ

น่าจะชอบนะครับ แต่ถ้าโตอีกหน่อยคงโยนทิ้งอ่ะ
    royal1688

Comments from Facebook