Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ยาแต้มสิวที่ใช้มาตั้งแต่สมัยสาวๆ

Warning Points:
    0/5

ยาแต้มสิวที่ใช้มาตั้งแต่สมัยสาวๆ

สมัยก่อนจำได้ว่าเคยใช้ยาแต้มสิวอยู่ยี่ห้อนึงดีมากๆ อยากหามาให้ลูกสาวลองดูบ้างค่ะ จำชื่อได้ประมาณว่า zit ไรนี่แหละ ไม่รู้มันยังใช้ดีเหมือนเมื่อก่อนมั้ยนะ ใครใช้อยู่มาแชร์กันหน่อยจ้า

Warning Points:
    0/5

Re: ยาแต้มสิวที่ใช้มาตั้งแต่สมัยสาวๆ

ยี่ห้อ ziiit ปะคะ ตัวนี้โอเลยค่ะ เป็นยี่ห้อสยบสิวในตำนานเลยก็ว่าได้ แต่เหมือนเค้าเปลี่ยนแพคเกจแล้วนะ ลองไปหาดูตาม เดอะมอล์ มีค่ะ

Comments from Facebook