Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦ UP!!! Itemเก๋ๆ มาเพิ่มค่า~ Designสวย คุณภาพดี knitware ✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦ UP!!! Itemเก๋ๆ มาเพิ่มค่า~ Designสวย คุณภาพดี knitware ✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลาสอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ
    -NEW!ขออนุญาตยกเลิก!ไม่รับจองทาง pm แล้วนะคะ เพราะลูกค้าจะไม่เข้ามาดู แล้วหายไปเลย แม้จะไม่ได้ตั้งใจแต่เป็นบ่อยมากๆค่ะ เสียโอกาสท่านอื่น รบกวนไลน์ หรือ e-mail เท่านั้นค่ะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    *** หรือไลน์ก็ได้ค่ะ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ลูกค้าท่านใดสะดวกติดต่อทางไลน์
    แอดตาม QR code ด้านล่างนี้มาได้เลยค่า ตอบเร็วแน่นอน ส่วนทางอีเมลสั่งได้เหมือนเดิมเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥♥♥ SALE! SALE! SALE! (***ประกาศ*** Lot ใหม่ เริ่มลงวันนี้และต่อเนื่องทุกๆวันตามปกตินะคะ +++ ตอนนี้ใช้ไลน์ได้ตามปกติแล้วนะคะ ท่านใดสะดวกไลน์ แอดมาได้ตาม QR code ด้านบนเลยค่า ***)♥♥♥

CL87 Tiny Floral Blue Half Pleated Shirtdress เดรสสีน้ำเงินคอแมนดาริน ทรงพริ้ว ครึ่งตัวบนเป็นผ้าtexture เรียบๆ ท่อนล่างลายเดียวกันทั้งตัวเป็นพลีทค่ะ พลีทละเอียดเนื้อมีน้ำหนัก ดึ๋งๆยืดหยุ่น ใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ แขนยาวกำลังดี พับสามส่วนแล้วน่ารักมากๆ สีน้ำเงินนาวี ลายดอกไม้และลายเส้นก้านเล็กๆทั่วตัว สวยเก๋สุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆก็น่ารัก หรือ Match กับคาร์ดิแกนก็สวยสุดดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ทรงและดีไซน์สวยเป๊ะ คุณภาพดีมากๆเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ครึ่งตัวล่าง-ปลายพลีทขยายได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวก็น่ารัก หรือ Match กับคาร์ดิแกนสีอ่อนได้สวยมากๆค่ะ

CL86 Special Beige Candy Marble Cozy Knit Tunic เดรสถักไหมพรมสีพื้นโทนเบจซีด มีเนื้อไหมพรมเป็นจุดสีเรนโบว์น่ารักมากๆเลยค่ะ ดูเน้นผ้าได้ที่รูปล่าง หนานุ่ม อบอุ่น เหมาะกับใส่ที่อากาศเย็น หรือหนาว ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับโค้ท คาร์ดิแกน เลกกิ้ง ยีนส์ หรือผ้าพันคอต่างๆก็สวย ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป มีความยาวกำลังดี เรียบเก๋ สไตล์คุณหนู สีโทนอบอุ่น เข้ากับดีไซน์ทั้งตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42-44 นิ้ว ทรง Oversized ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เนื้อผ้าหนานุ่ม ได้ลุค Cozy อบอุ่นสุดๆเลยค่ะ Match กับไอเทมเสริมก็ น่ารักมากๆ

CL85 Black Cotton Linen Mandarin Collar Chic Shirt เชิ๊ตคอแมนดารินสวยเก๋​เรียบๆ ทรงพริ้วใส่สบาย เน้นเนื้อผ้าเริ่ดๆ เป็นคอตตอนผสมลินิน เนื้อมี texture เป็นเส้นทอชัดเจน เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นธรรมชาติ ไม่ลื่นปื๊ดเหมือนคอตตอนทั่วไปค่ะ มีเน้นสัมผัสเก๋ๆ แต่ใส่สบายไม่คัน ระบายอากาศได้ดีมากๆเลยค่ะ สีดำเรียบเก๋เข้ากับอะไรก็ง่าย ตัวเนื้อผ้าเบา บางแต่ไม่โป๊ เหมาะใส่เดี่ยวๆ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งปล่อย ทั้งทำจั๊มได้หมดเลยค่ะ สภาพเร่ิดด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ นุ่ม และคุณภาพดีกว่าปกติมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ Minimal Chic โดยเฉพาะ Match กับเอวสูงเรียบๆแล้วเท่มากๆเลยค่ะ สไตล์ดีไซน์เนอร์สุดๆๆ

CL84 Special White Snowflakes Pattern Knit Tunic เดรสสีขาวสวยเก๋ ถักเนื้อนิ่มทั้งตัว สีขาวนวลสวยสลับตัวลายสีเทาอ่อนออกเงินๆ มี Sparkling นิดๆสวยเก๋มากๆค่ะ เนื้อถักคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตาแน่น แต่ไม่หนาเกินไป เป็นวอลุ่มสวย เหมาะใส่ไปต่างประเทศ หรือใส่เดินห้างอากาศเย็นๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ สามารถ Match เพิ่มเติมได้อีกหลายแบบค่ะ ใส่กับกางเกง หรือเลกกิ้งก็สวย หรือเพิ่มกระโปรงลูกไม้ก็น่ารักไปงานได้เลยค่ะ ตัวนี้แนะนำว่าเริ่ดสุดๆๆๆ ทั้งสภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งน่ารักและคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เรียบสวย หรือ Match กับ Shirtdress หรือ กระโปรงลูกไม้ด้านในก็น่ารักมากๆ ได้ลุคสวยไฮโซค่า

CL83 Dark Blue Striped Texture Soft Knit Top ท็อปถักสีน้ำเงินเข้มสวยเก๋เรียบๆ แต่มีลูกเล่นที่ลายถักเป็นเส้นขวาง เป็นลอนๆสวยมากๆเลยค่ะ ดูเรียบหรู สีน้ำเงินสุภาพ ดูมีสไตล์ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทุกสีเลยค่ะ ตัวนี้คุ้มค่าสุดๆๆ เนื้อผ้าถักบางๆแต่ไม่โป๊ เหมาะใส่เดี่ยวๆ ตัวนี้ถักไม่หนา ในอากาศปกติก็ยังได้ค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพเริ่ดเนื้อ texture แปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ยืดหยุ่นได้มาก ทรงจัมเปอร์ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

CL82 Light Grey Vertical Striped Knit Pencil Skirt กระโปรงถักทรง Pencil บางเบา แต่ Loose นิดๆไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีค่ะ มีความยาวกำลังดี ทรงนี้กำลังฮิตในต่างประเทศเลยค่ะ เพราะ Match กับจัมเปอร์ได้สวยมากๆ เช่น Match กับตัวเสื้อด้านบน เข้ากันสุดๆๆ สีเรียบหรู เนื้อถักละเอียด แต่บางเบาไม่โป๊ ด้านข้างผ่าขึ้นเล็กน้อยไม่สูง ตัวนี้ใส่ได้ทั้งเอวสูง-ต่ำเลยค่ะ ยืดหยุ่นได้มาก แต่ไม่ย้วย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า ใส่กับอะไรก็Matchง่ายค่า
    Size: รอบเอวระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว

CL81 Special BW Weaving Textured Fringe Top ท็อปสีโทนเทา textured เส้นจากการถักด้ายสีขาวและดำขึ้นมาเป็นเนื้อผ้าสวยเก๋ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ เนื้อสัมผัสหรูแบบสูท แต่บางเบากว่า ไม่ร้อนค่ะ ไม่ทะลุโป๊ ทรงพริ้วใส่สบาย พอดีตัว ปลายลำตัวและแขนเป็น Fringe เส้นๆน่ารักมากๆ ไม่หลุดไม่ร่วง เป็นพริ้วๆเก๋ๆ ไม่โป๊ไม่คร๊อปค่ะ Match กับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็ง่ายได้พอดี สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าหรูเริ่ดด ดีไซน์สวยลงตัว ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

CL80 Light Floral Printed Blue Cute Top ท็อปลายพริ้นท์พื้นสีน้ำเงินดอกไม้สีโทนชมพูซีดอ่อนๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ แพทเทิร์นเก๋ไก๋ เข้ากับทรงเสื้อน่ารัก แขนสั้นใส่สบาย ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนปลายบานออกเล็กน้อย ตัวนี้ขอบปลายเสื้อด้านหน้ากับด้านหลังไม่เท่ากัน เหมาะกับทำจั๊มเก๋ๆด้านหลัง ด้านหน้าปล่อยก็สวยเอาเข้าก็น่ารัก ไม่สั้นโป๊ พอดีตัว ใส่สบาย Match กับท่อนล่างเรียบๆได้ง่าย ลงตัวสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์น่ารักมากๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว ด้านหน้า 22- ด้านหลัง 27 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว

CL79 BW & Grey Mixed Striped Cozy Knit Pullover เสื้อถักไหมพรมสุดนุ่ม ลายทางเส้นขวางสลับหนาบาง เป็น layers สวยเก๋ สีโทนขาวเทาดำ เทาโทนนู้ดๆ น่ารักมากๆค่ะ ทรงปลายตรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป เนื้อถักตาแน่นหนานุ่ม แขนยาวกำลังดี ปลายขอบชายถักเก็บเนี้ยบเก๋มากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เหมาะกับที่อากาศเย็นหรือหนาว Match กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด หนานุ่ม อบอุ่นสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL78 Special BW Double Grid Textured Volume Knit Top ท็อปถักเนื้อหรูสุดนุ่มสีขาวดำลายเส้นตารางกริดเส้นใหญ่สวยเก๋ เส้นสีขาวเป็น texture นูนๆในตัว ดู Cozy สุดๆๆ เส้นตั้งกับเส้นนอนทับกันไม่เท่ากัน เก๋ๆ ได้เป็นสัมผัสแปลกใหม่ พื้นดำด้านล่าง ตัวนี้ดูหนาแต่ความจริงเบามากๆ ใส่สบาย เบากว่าไหมพรมถักตาแน่นทั่วไปค่ะ เพราะเนื้อไหมฟูกว่า เนื้อดึ๋งๆยืดหยุ่นแต่ไม่ย้วย ทรงไม่รัดรูป ทรงแขนบอลลูนนิดๆแต่ไม่พองมาก ดีไซน์มาลงตัวพอดีสุดๆๆๆ สีขาวนวลสวย Match กับท่อนล่างได้ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรงค่ะ เก๋โดดเด่นแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

CL77 Light Beige Stripe Textured Soft Knit Loose Top ท็อปสีนู้ดเบจอ่อนๆถักลายเส้นเป็น texture สวยเก๋ เข้ากันทั้งตัว จากตรงกลางลายห่างและมาถี่ช่วงข้างลำตัวและแขน ดูเป็นวอลุ่มไม่เหี่ยวค่ะ เนื้อถักบางเบา สามารถใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่หนาเกินไป ไม่ร้อน แต่ไม่โป๊ ทรง Loose สวยเก๋แต่ไม่ใหญ่เกินไป พอดีตัว สีนู้ดดู elegant +กับความเรียบเก๋ ทำให้ใส่กับอะไรก็ได้ลุคไฮโซสุดๆ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ แขนทรงสี่ส่วนพับขึ้นน่ารัก ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ มี ทรง Loose มีพท. ติดกับช่องแขนกว่า ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ พอดีตัว ทำจั้มกับเอวสูงได้สวย ทั้งกางเกงกระโปรง ได้หมดเลยค่ะ
    ดูเรียบหรูมีสไตล์มากๆ สีเบจครีมนู้ดๆดู elegant โชว์เนื้อถักคุณภาพดี ใส่ง่าย ใครชอบเนื้อผ้าและสไตล์เรียบหรูไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

CL76 Special Black Full Knit Volume Pants กางเกงขายาวสีดำไหมพรมถักตาแน่นทั้งตัว ทรงคล้ายเลกกิ้งแต่มีความหนาเป็นกางเกง ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เนื้อสีดำเรียบสนิทแต่มี texture ตาถักเป็นช่องๆคล้ายกริด สวยมากๆค่ะ เนื้อถักหนานุ่ม อบอุ่นเหมาะกับในไปเที่ยวที่อากาศเย็นได้สบายๆค่ะ ช่วงสะโพกมีกระเป๋าจริง เนื้อผ้าถักยืดหยุ่นได้อย่างดีทั้งตัว ช่วงขาตรง ปลายเป็นแบบจั๊มเก็บเล็กน้อย คล้ายทรงบอลลูนแต่ไม่พองมากค่ะ ใส่สบาย เรียบเก๋​ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเร่ิดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด นุ่มใส่สบายมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-30 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว

CL75 Navy Tiny Stripe Loose Premium Shirt เชิ๊ตลายทางสีน้ำเงินนาวีสลับขาว เส้นเล็กสวยเก๋เท่ากันทั้งตัว ผ้าคอตตอนคุณภาพดีค่ะ ไม่แข็งเหมือนเสื้อเชิ๊ตธรรมดา เนื้อนิ่มลื่นพริ้ว แต่อยู่ตัว เนื้อผ้ามีน้ำหนัก ไม่ยับง่าย คลายตัว ได้ดี ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ มีความยาวระดับนึง ทำจั๊มในท่อนล่างได้สวย หรือปล่อยแล้ว Match กับเลกกิ้งก็พอดีเลยค่ะ ไม่โป๊ แขนสี่สวนน่ารัก ปกเรียบเก๋ทรงชิค เข้ากับเนื้อผ้าและลายผ้าทั้งตัว ลายทางไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย ผ้าเนื้อดี Match ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว+ มีช่องติดช่วงแขน ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 27 นิ้ว ใส่กับเลกกิ้งเดี่ยวๆได้ แขนยาวสี่ส่วน 19-20 นิ้ว

CL74 BW Zig-Zag Graphic Printed Pleated Mini Skirt กระโปรงพลีทผ้านิ่มพริ้นลายซิกแซกสีขาวดำ เนื้อลื่นนิ่มสุดเก๋ ด้านในมีซับในนิ่มลื่นทั้งตัวค่ะ มีความยาวกำลังดี ใส่ได้ทั้งเอวสูงกลางต่ำตามต้องการค่ะ Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ พลีทเนื้อดี พริ้วใส่สบาย เข้ากับท็อปเรียบได้ง่ายมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 25-36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 28 นิ้ว

CL73 Special Light Beige Soft Wool Set เซ็ทท็อปสายเดี่ยวและกางเกงสามส่วนสีเบจนู้ดสุดเก๋ เนื้อวูลนิ่มใส่สบาย ไม่คันแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อน ใส่อากาศปกติได้ คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดี เรียบหรู คุ้มค่าสุดๆๆ ใส่เข้าเซ็ทกันก็เรียบเก๋ หรือใส่ Match แยกกับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ง่ายค่ะ สีโทนอบอุ่นสวย ทรง Minimal เน้นเนื้อวูลคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท (ไม่แยกขาย) เพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อวูลสวยมากๆค่ะ สีสวย เนื้อนิ่ม คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    SIZE: ท่อนบน- ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขนกุด
    ท่อนล่าง- รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีไม่รัด สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ก็เก๋ได้ค่ะ นอกจากจะใส่เดี่ยวได้สบายแล้ว ยังใส่เป็นเอี้ยม หรือแยก Match สองท่อนกับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ง่ายค่ะ เรียบหรู คุ้มสุดๆๆๆ

CL72 Curly Textured Brick Orange Soft Knit Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงถักเข้าเซ็ท สีส้มอิฐ ลายเป็น texture ในตัว ลายหยิกหยักน่ารักสุดๆค่ะ เข้ากับสีส้มอิฐ เนื้อไหมพรมนิ่ม ถักตาแน่นเป็นวอลุ่มไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนเกินไปจนร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆ ใส่เดินห้าง หรือทำงานออฟฟิซได้ง่ายมากๆค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ แยก Match ต่างหากก็เก๋ เช่นใส่ท็อปถักกับยีนส์ หรือกางเกงอะไรก็ง่าย Match กระโปรงถักกับท็อปสวยๆได้ทุกแบบ ทั้งเสื้อยืด เบราส์ หรือเชิ๊ตได้หมดเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มมากๆเลยค่ะ แยกได้ก็ได้ เป็นเซ็ทก็สวย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืด ไม่รัดพุงระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 18 นิ้ว

CL71 Special Spring Pattern Printed Cute Top ท็อปคอตตอนลินินพริ้นลายสีฟ้าลายใบไม้สีเหลือง ทรงพริ้วเก๋ ปลายคัตติ้งทรงสามเหลี่ยมบานออกเล็กน้อยแต่ไม่บานโป๊ เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางค่ะ ใส่สบายๆอากาศปกติได้เลย Matchกับท่อนล่างสีพื้นอะไรก็ง่าย ได้ทุกทรงทั้งกางเกง และกระโปรง ตัวนี้ทำจั๊มก็สวย หรือปล่อยทรงเก๋ๆแบบในภาพก็น่ารักมากๆเลยค่ะ แขนสั้นสวยเก๋ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์น่ารัก ผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 5-6 นิ้ว

CL70 Black Chic Neoprene Volume Maxi dress แม็กซี่เดรสวอลุ่มผ้านีโอพรีนสีดำสนิททั้งตัว สไตล์ Minimal Chic เนื้อนีโอพรีนหนานุ่มสุดๆ เป็นวอลุ่มเก๋สุดๆค่ะ ตัวนี้ทรง Oversized ทรงเท่ๆ ใส่แล้วเก๋ Chic ตัวเดียวอยู่ Match กับผ้าใบก็สวย ไอเทมเสริมต่างๆได้ง่ายแน่นอนค่ะ เรียบเก๋ ซักรีดทำความสะอาดได้ตามปกติ เนื้อนีโอพรีนดึ๋งๆ แต่นิ่ม ไม่แข็งโป๊ก เป็นทรงสวยเก๋ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด เนื้อผ้าแปลกเก๋ เรียบสวย Minimal สุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42-44 นิ้ว ทรง Oversized ความยาว 43 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL69 Premium Printed Porcelain White & Blue Loose Top ท็อปสีขาวนวลสวยลายน้ำเงินพริ้นท์สุดเก๋ ทรงหลวมพริ้น แขนบานเล็กน้อยพริ้วๆแบบกิโมโน แต่งช่วงขอบสวยมากๆเลยค่ะ ซ้ายขวาเท่ากัน พิมพ์ลายอย่างดี ผ้าคอตตอนผสมนิ่มลื่น คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ แนะนำเลยค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆ เนื้อหรู ไม่ธรรมดาแน่นอน ระบายอากาศได้ดีแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ Match ใส่กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าก็นิ่มเริ่ดสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ มีพท.ต่อกับช่องแขนพริ้วๆใส่สบาย ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24-26 นิ้ว แขนสี่ส่วน 17 นิ้ว

CL68 Special Caramel Cable Knit Loose Cardigan คาร์ดิแกนถักสีโทนเหลืองคาราเมล โทนน้ำตาลๆนิดๆ น่ารักมากๆค่ะ ไหมพรมนิ่ม ถักลาย Cable ด้านหน้าสวยเก๋ และสลับด้วยลาย texture เรียบๆเข้ามาเน้นด้านข้าง น่ารักมากๆค่ะ ขอบเสื้อด้านหน้าเป็นลายเส้นๆน่ารัก ถักอย่างดีทั้งตัวค่ะ มีกระเป๋าจริงช่วงเอวด้านหน้า ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่พอดีตัว เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สีโทนอบอุ่น สว่าง Match ง่าย พกพาไปคลุมในห้องแอร์ เดินห้าง หรือไปเที่ยวต่างประเทศช่วง Spring นี้ก็ได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดมาก มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ทรงสวยน่ารัก ใส่สบาย พกพาไป Match เก๋ๆที่ไหนก็ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

CL67 BW Striped Soft Cotton Basic Dress เดรสผ้าคอตตอนยืดนิ่มพื้นดำลายขาวเส้นเล็กพอดีน่ารัก เรียบเก๋ทั้งตัว เนื้อผ้าบางเบา แต่มีน้ำหนัก ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้าตกลงด้านล่างไม่บานโป๊ค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวหรือ Match กับคาร์ดิแกน เสื้อคลุมแบบต่างๆก็น่ารัก เช่นคาร์ดิแกนถักแบบด้านบน ได้ลุคญี่ปุ่นมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเนื้อนิ่มมากค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

CL66 BW Striped Texture Balloon Sleeves Cute Top ท็อปถักสีขาวนวลสวยเส้นดำทางขวางสุดเก๋ มี texture เป็นลายเส้นตรงทางยาวในตัว ถักตาแน่นสวยเก๋ แต่เนื้อบางเบา ลื่นๆ ดึ๋งๆ มีน้ำหนักค่ะ คุณภาพดีมากกกก เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่โป๊ไม่ทะลุ แต่ไม่หนาจนร้อน ไม่ใช่ไหมพรมขนๆแบบมีขุยค่ะ เป็นแบบไหมละเอียด ลื่น เนี้ยบทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับรูปร่างได้สวยสุดๆๆ ทรงพริ้วเล็กน้อย พอดีตัว ไม่รัดรูป แขนน่ารักมากๆ พองเล็กน้อย จั๊มแล้วสวยมากๆค่ะ สีขาวดำเรียบเก๋ ดีไซน์สวยทั้งตัว ตัวนี้เป็นไอเทมแนะนำเลยค่ะ ทั้งดีไซน์เก๋ลงตัว เนื้อผ้าแปลกเก๋คุณภาพดี Match ใส่ได้บ่อยๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี น่ารักสุดๆๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 36-42 นิ้ว+ ยืดหยุ่นเข้ากับรูปทรงได้ดีมากๆ ไม่รัด ไม่ย้วย ความยาว 23-25 นิ้ว แขนยาว 20-23 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีทั้งตัว

CL65 Special Blue Denim Loose Bearsuit เอี๊ยมยีนส์สีน้ำเงินเข้มทรงหลวม ใส่สบาย ทรงเก๋สุดๆ เนื้อยีนส์นิ่มเนื้อดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงสองข้างช่วงเอวค่ะ ส่วนสายเอี้ยมปรับสายได้ 2 ระดับค่ะ ช่วงเอวลำตัวหลวมแต่ไม่โคร่ง ไม่หลุดแน่นอนค่ะ เข้ากับท็อปอะไรด้านในก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด ทั้งเบราส์ทั้งเชิ๊ตค่ะ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free พท. โล่ง ช่วงรอบลำตัว 40 นิ้ว ทรงหลวมไม่รัดรูป สะโพก 42 นิ้ว ความยาว 50 นิ้ว ปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ พับขาขึ้นได้ตามต้องการ

CL64 Marble Grey Stripe Textured Knit Maxi Dress แม็กซี่เดรสถักสีเทา Marble สุดเก๋ เนื้อผ้านิ่ม texture ถักเป็นลายทางในตัว ใส่สบายมากๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่ร้อน ถักบางๆ แต่ไม่โป๊ มีน้ำหนักแบบคุณภาพดี แขนสี่ส่วนน่ารัก พับขึ้นเป็นสามส่วน หรือครึ่งศอกก็สวยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ ตรงลงมาไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีกมาก ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

CL61 Light Grey Full Knit Cozy Pullover เสื้อถักไหมพรมสีเทาอ่อนเป็น texture ละเอียดสวยเก๋ทั้งตัว เนื้อ Cozy หนานุ่ม อุ่นสบาย เหมาะกับใส่ห้องแอร์หรือพกพาไปเมืองนอกค่ะ อากาศปกติจะร้อนไปหน่อย เนื้อถักคุณภาพดีเรียบเก๋ เนี้ยบ เนื้อผ้าดีมีน้ำหนักดึ๋งๆ ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ช่วงคอติดแต่ไม่ใช่คอเต่า ไม่สูงมาก หลวมสบาย ไม่อึดอีดค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย อบอุ่น กันหนาวได้ดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-44 นิ้ว ยืดได้มาก ความยาว 25-28 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL60 Special Premium Soft Wool Midi Skirt กระโปรงวูลสุดนิ่มสีเทากลางเรียบเก๋ ทรงตรง ไม่สอบมาก ใส่สบาย เนื้อวูลบางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ เนื้อดีมากๆ เป็นวูลแท้ ไม่คัน คุณภาพเริ่ดด เอวจั๊มยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง คัตติ้งเนี้ยบเก๋เป็นทรง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ความยาวพอดี ผ่าหน้าเล็กน้อยให้เคลื่อนไหวง่ายแต่ผ่าไม่สูง ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ประมาณ 5 นิ้วจากชาย ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 24-34 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว

CL59 Black Full Delicate Pleated Loose Bearsuit เอี้ยมทรงพริ้วสีดำ ช่วงอกด้านหลังเป็นยางยืดคุณภาพดีเป็นพลีททั้งรอบตัว เรียบแต่หรูด้วยผ้าพลีทละเอียดเป็น layers สวย จากละเอียดแล้วคลายปลายเล็กน้อย ผ้าพลีทมีน้ำหนัก ใส่ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาไปจนร้อน ทรงพริ้วตกลงล่าง ไม่บานโป๊ แต่เวลาเคลื่อนไหวจะพริ้วๆสวยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้หรือ Match กับท็อปเช่นสีขาวด้านในก็ดูเรียบหรูเข้ากันค่ะ (*เฉพาะเอี้ยมดำ ไม่รวมท็อป CL56 ที่ขายแล้วในภาพบนนะคะ Match ให้ดูขนาดเปรียบเทียบ และสไตล์ว่าใส่ง่าย ) สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ดดดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 36-44 นิ้ว ด้านหลังช่วงอกยืดหยุ่นได้ดีมากค่ะ ความยาว 40-42 นิ้ว แขนกุด

CL58 Milky White Snowy Lace Top (with Inner Tanktop) ท็อปลูกไม้ตาข่าย สวยเก๋เนื้อลูกไม้เป็น textureฟูๆ เหมือนปุยหิมะ น่ารักมากเลยค่ะ เป็นลายเก๋ๆสลับกันเป็นชั้นๆน่ารัก แปลกเก๋ไม่ธรรมดาค่ะ ตัวนี้มีซับในเป็นเสื้อกล้ามเข้าเซ็ทกันให้ ไม่โป๊ หรือจะไป Match ใส่เองกับที่มีอยู่แล้วก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ ใส่ง่ายใส่สบาย เรียบหรู ดีไซน์คอติด แต่ไม่ใช่คอเต่าน่ารัก หลังคอเป็นซิป ใส่ง่าย ทรงพริ้วๆ รับรองว่าไม่ผิดหวังค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 28 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

CL57 Light Grey Neoprene Sporty Pants กางเกงวอลุ่มสีเทาอ่อนผ้านีโอพรีน ทรง Sporty เรียบเก๋ มากๆ เนื้อผ้าเป็นวอลุ่มดึ๋งๆขึ้นมาเหมือนโฟมค่ะ แต่ไม่แข็ง นิ่มสบาย ตัวนี้หนานุ่มกว่าปกติ เหมาะใส่เดีี่ยวๆกับท็อปสวยๆ อะไรก็ง่ายค่ะ เรียบเก๋ ปลายขาเป็นทรงขอขาน่ารักดูทะมัดทะแมง ใส่ Casual ก็ได้ หรือ ใส่แบบหรู ไปงานไปทำงานก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากค่า
    SIZE: รอบเอว 24-26 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว

CL56 Special White Wrinkle Textured Minimal Chic Top ท็อปสีขาวแขนยาวเรียบๆเก๋ ทรงพอดีตัวใส่สบาย มีลูกเล่นที่เนื้อผ้าเป็นเนื้อย่นทั้งตัว เก๋ไฮโซ Match กับทรงเสื้อเรียบๆได้เป็นอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆ หายาก ผ้ามีความหนาเล็กน้อยแต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆกำลังดี ไม่โป๊ทะลุค่ะ ด้านในเป็นผิวเรียบ ไม่คัน ใส่สบาย Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย โดยเฉพาะทำจั๊มในเอวสูงค่ะ เรียบเก๋ แต่ดูไฮโซ ใส่ได้หลายหลายโอกาสแน่นอนค่ะ หายาก ไม่ผิดหวัง สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ดสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL55 Mandarin Collar Tiny Floral Loose Cute Dress เดรสพิมพ์ลายดอกไม้เล็กกระจายทั่วตัว โทนสีผสม(ดูสีและลายชัดๆที่รูปล่างนะคะ *รูปตัวเสื้อด้านบนจะเข้มไปหน่อย) ทรงพริ้ว ด้านบนคอแมนดาริน แล้วทิ้งตัวปลาย Fringe น่ารัก ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนักเนื้อผ้านิ่ม คุณภาพดีมากๆค่ะ เนื้อผ้าหรู เป็นคอตตอนผสมคุณภาพดี ไม่ใช่บางๆแบบชีฟองค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ระบายอากาศได้ดี รับประกันว่าไม่ร้อน ดูไกลๆเป็นลายเก๋ มองใกล้ๆเห็นดีเทลสวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงหลวมพริ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

CL54 Dark Grey V-neck Striped Textured Chic Top ท็อปคอวีสีเทาเข้มสวยเก๋ เนื้อทอละเอียดคุณภาพดี บางเบาแต่ไม่โป๊ เนื้อสัมผัสนิ่มนุ่มมากๆค่ะ ทรง basic ใส่ง่าย ไม่รัดรูป มีความยาว Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เนื้อผ้าเริ่ด มีลายทอเส้นตรงเป็น texture เก๋ๆในตัว แขนยาวพับได้ตามต้องการ เรียบเก๋ เหมาะกับผู้ที่ชอบสไตล์ Minimal ใส่ได้บ่่อยๆ กับท่อนล่างอะไรก็สวยง่าย สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL53 Light Browny Corduroy Loose Bear-suit เอี้ยมสีน้ำตาลหมีสุดน่ารัก ผ้าลูกฝูกบางเนื้อนิ่ม ทรง Loose ใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่กับเสื้อด้านในได้พอดีเลยค่ะ Match กับอะไรก็ง่ายโดยเฉพาะสีพื้น ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์สวยๆก็ยังได้ค่ะ ตัวนี้พิเศษมากๆเพราะว่าใส่ได้ทั้งด้านหน้า และด้านหลังค่ะ ด้านหน้าเน้นกระเป๋าเอวหน้ากับกระดุมบน ส่วนอีกด้านเป็นแบบเรียบๆเลยค่ะ แล้วแต่ชอบ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงเอวหลวม 36 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 48-50 นิ้ว พับปลายขึ้นได้ตามต้องการ

CL51 Premium Mixed Texture Triplex Loose Pants กางเกงเอวสูง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุงค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้านิ่ม เนื้อแบบสูท แต่ texture ผสม สวยเก๋มากๆเลยค่ะ คล้ายวูลแต่นิ่ม ไม่คันค่ะ มีความหนาแบบคุณภาพดี ไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนร้อนแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย เอวสูง Match กับท็อปสวยๆได้ง่ายแน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆเลยค่ะ ทรงสวย ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดี สะโพกหลวม 40-44 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว

CL50 Chocolate Brown Half Lace Dress เดรสสีน้ำตาลช็อคโกแลตปลายลูกไม้สวยเก๋ ใส่เป็นเดรสได้เลยค่ะ แต่ช่วงล่างต้อง Match กับขาสั้น หรือเลกกิ้ง ส่วนท่อนบนใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เป็น Half Wool เนื้อนิ่ม สีน้ำตาลช็อคโกแลตหายาก คุณภาพดี บางเบา ไม่โป๊ ไม่ร้อน ใส่สบาย ตัดต่อกับลูกไม้ท่อนล่างสีขาว เนื้อละเอียดสวยเก๋ ลายน่ารัก Match กัน ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่กับเลกกิ้งแล้วสวยมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวตัวเสื้อ 25 นิ้ว ความยาวถึงปลายลูกไม้ 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL49 Grey Soft Premium Wool Long Scarf ผ้าพันคอวูลสีเทากลางทอเนื้อแน่นละเอียดสุดเก๋ ลายทอเป็นลายเส้นเฉียง เป็น texture ในตัวค่ะ คุณภาพแบบแบรนด์พรีเมี่ยมสุดๆ เนื้อวูลนิ่ม ไม่แตก ไม่บาง หนานุ่ม มีน้ำหนัก กันหนาวได้ กางออกเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้าแผ่นใหญ่ คุ้มสุดๆ คลุมได้ทั้งตัว คลุมไหล่ หรือ พันคอได้หลายแบบค่ะ ปลายเป็น Fringe ม้วน คุณภาพดี ไหมไม่แตกออกจากกัน ไม่เป็นขุยง่าย รับประกันว่าเนื้อผ้าไฮโซสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดสุดๆๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ คุ้มแค่แน่นอน
    SIZE: กว้าง 28 นิ้ว X ยาว 74 นิ้ว พันรอบได้ 1-2 สองรอบพอดี แล้วแต่ความชอบเลยค่ะ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ คลุมไหล่ก็สวย พัน 1 รอบแบบหลวมก็เก๋ หรือ 2 รอบแบบอบอุ่นกันหนาวก็ได้ฟังก์ชั่น
    สีเทาเนื้อวูลสุดชิค เข้ากับเสื้อผ้าอะไรก็ง่าย พกพาสะดวก Matchได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอนค่า

CL48 Creamy EGG Neoprene Hoodie Chic Volume Tunic เดรสวอลุ่มปกฮู้ดสีไข่ ผ้านีโอพรีนบุนิ่มๆด้านใน เนื้อผ้าให้ลักษณะเหมือนฟองน้ำดึ๋งๆเป็นอวลุ่ม แบบในภาพค่ะ รักษาง่าย ซักและรีดได้ตามปกตื ไม่ยับง่าย คลายตัวเร็ว ทรงเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยว แต่ไม่แข็งโป๊ก ด้านในซับนิ่ม ใส่สบาย ดูเหมือนหนาแต่จริงๆ บางและเบามากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดีไซน์เรียบๆ ปกฮู้ดน่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ บางท่านเอามา Match กับกระโปรงพลีทหรือลูกไม้ท่อนล่าง ได้ลุคหวานขึ้นมาอีก แปลกเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ด แปลกเก๋ สวย ดีไซน์ลงตัวค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL46 Special BW Checkered Pattern Chic Dress เดรสลายสก๊อตสีขาวดำสวยเก๋ ตารางใหญ่น่ารัก ดีไซน์เรียบหรู ทรงเข้ารูปพอดีตัวไม่รัดรูป แขนปานกลางประมาณข้อ ช่วงเอวลงมาทรงกระโปรงคล้ายทรง Pencil ค่ะ ใส่สบายมากๆ เนื้อผ้าผสมคล้ายวูลแต่บางไม่หนา นิ่มสบาย บางแบบทึบไม่โป๊ ซิปหลังใส่หรือถอดก็ง่าย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ช่วงเอว 28 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ความยาว 45 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

CL45 Milky White Stripe Textured Soft Knit Loose Top ท็อปถักสีขาวนวลสวยสไตล์ Minimal ทรงพริ้ว เนื้อถักบางเบา แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ถักเป็น texture ลายทางในตัว ไม่ใช่ลายพิมพ์ค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อถักตาแน่น ไหมละเอียด ใส่สบาย ทรง Loose พริ้ว ไม่รัดรูป ปลายแขนบานออกเล็กน้อย คล้ายทรงกิโมโนค่ะ พริ้วๆเก๋ๆ ช่วงตัวไม่สั้นจนเกนิไป ทำจั๊มได้ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทุกผ้า ทุกทรงค่ะ เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆๆ คุณภาพดี สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 ขยายได้ถึง 44 นิ้ว ทรงพริ้วถึงปลายไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว ทรงปลายบานออกเล็กน้อยดังภาพ

CL42 Navy Organic Cotton Mandarin Collar Minimal Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตคอแมนดารินสีน้ำเงินเข้มนาวี สวยเก๋ ผ้าคอตตอนออแกนิค เนื้อทอสวย เรียบๆ ใส่สบาย รีดง่าย ระบายอากาสได้ดี บางเบาแต่ไม่โป๊ ไม่รัดรูปค่ะ ทรงตรงๆ พอดีตัว ทำจั๊มก็สวย หรือใส่ปล่อยๆก็เท่ๆ ได้ลุค Working Woman ค่ะ เรียบชิค Match กับคาร์ดิแกนต่างๆได้ง่ายอีกด้วย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่ม ใส่สบาย เรียบเก๋ Match ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 27-28 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

CL39 Light Cream Soft Wool Bearsuit เอี้ยมกางเกงวูลสีเบจครีม สีอ่อน สวยเก๋ เรียบหรู เนื้อวูลแท้ นิ่ม คุณภาพดี ไม่คันค่ะ ตัวนี้เหมือนเป็นกางเกงแล้วมีสายเอี้ยมต่อออกมาก เรียบๆ ถ้าไม่ชอบใส่แบบเอี้ยมก็ เก็บสายแล้วใส่เป็นกางเกงก็น่ารักค่ะ ทรงขาตรง เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มากเลยค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงและต่ำ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทั้งดีไซน์และ เนื้อผ้า สี ทุกอย่างดูหรูมากๆค่ะ ใส่สบาย ท่อนบนใส่เป็นอะไรก็ได้เลยค่ะ ทั้งท็อป ทั้งเสื้อยืด เบราส์ ได้หลากหลายแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free เอวยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาวเฉพาะกางเกง 36 นิ้ว ตัวสายปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ หรือซ่อนได้ค่า

CL38 Special Plumeria Lace White Top ท็อปลูกไม้สีขาว ลายดอก Plumeria สวยเก๋ ลายเล็กใหญ่สลับกันไปมา ใส่ได้ 2 ด้านเลยค่ะ ด้านนึงเป็นคอแมนดาริน ด้านนึงเป็นคอกระดุมเดี่ยว น่ารักมากๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ ลูกไม้เป็นแบบโปร่ง แต่ลายไม่ทะลุมาก ไม่โป๊มาก เหมาะใส่กับสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราสีขาวได้สวยพอดีค่ะ ไม่ร้อน เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงปล่อยๆก็สวย หรือทำจั้มกับเอวสูงก็น่ารัก นำมาใส่ได้บ่อยๆ หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ ไปทำงานก็ได้ ไปเที่ยวก็ดี หรือไปงาน Match กับเครื่องประดับหรูๆก็ยังได้ค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! รับรองว่าไม่ผิดหวัง ลายลูกไม้เก๋มากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ เรียบหรู โชว์ลายลูกไม้เก๋ๆ ไม่เหมือนลายทั่วไปแน่นอนค่า

CL37 ZigZag Graphic Pattern Mandarin Collar Loose Dress เดรสทรงพริ้วคอแมนดาริน พื้นดำลายซิกแซคสไตล์กราฟฟิกเก๋ๆ แซมสีน้ำเงินและขาวเป็นเส้นๆน่ารัก เป็นผ้าพิมพ์ลายทั้งตัวค่ะ ทรง Loose ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าพริ้วๆแต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ Complete ลุคได้ด้วยเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวๆกับเครื่องประดับ รองเท้ากระเป๋า ต่างๆก็เอาอยู่ค่า ลายเก๋มากๆ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว รอบเอวหลวม สะโพก Free ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL36 Special Black Volume Hoodie Fringe Tunic มินิเดรสสีดำปกฮู้ดปลายระบายสีขาวสุดเก๋ สไตล์ Sporty Chic ขาวดำตัดกันเรียบๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ดูเซอร์ๆเท่ๆ เนื้อผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบหนานุ่ม ตัวนี้หนากว่าปกติเล็กน้อย เพราะบุวูลด้านในค่ะ เหมาะกับใส่เดี่ยวในที่อากาศเย็นสบายๆหรือหนาวไม่จัดมากค่ะ ประมาณช่วงนี้ หรือใครไปเที่ยวต่างประเทศจะกำลังดี ถ้าอากาศร้อนของปกติที่ไทยจะร้อนไปหน่อย ด้านในบุวูลนิ่มๆทั้งตัว ไม่คันค่ะ ใส่สบายมากๆ ปลายชายสีขาวเป็นคอตตอนคุณภาพดี เหมือนผ้าเสื้อเชิ๊ต Texture ตัดกัน เรียบหรู แต่ทรงสวย Sporty ทันสมัย Match กับเลกกิ้งได้สวยมากๆ หรือบางท่านใส่เป็นเดรสได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 28-29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

CL35 Marble Grey Striped Knit Bodycon Skirt กระโปรงบอดี้คอนถักสุดเก๋ บางเบาแต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย มี texture เป็นเส้นๆ Match กับไหมพรมที่มีตัวลายสลับเป็นโทน Marble โทนสีเทากลางเรียบร้อย เรียบหรู ดูดี ใส่กับอะไรก็ง่าย มีความยาวประมาณใต้เข่านิดๆ บางท่านถึงประมาณแข้งพอดีค่ะ แล้วแต่ปรับเอวสูงต้่ำได้ตามใจชอบให้พอดีค่ะ ทรงไม่รัดรูปมาก พอดีหุ่น เข้ากับท็อปสวยๆได้ง่ายแน่นอน สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักคุ้มค่ามากๆค่ะ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 33 นิ้ว

CL34 Grid Oblique Grid Soft Wool Chic Cardigan คาร์ดิแกนวูลนิ่มสีเทา ลายเส้นกริดแนวทะแยงเก๋ๆ ไม่ซ้ำใคร เรียบหรู ทรงเข้ารูปเล็กน้อยแต่ไม่รัดรูป ช่วงเอวคัตติ้งเก็บขอบน่ารักมากๆค่ะ ดูดีเทลเนื้อผ้าได้ที่รูปล่าง เป็นวูลนิ่ม มีซับในอย่างดีทั้งตัว ลื่นใส่สบาย ช่วงแขนคัตติ้งเก๋เป็นทรง ไม่เหี่ยว รักษาง่ายมากๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะด้านใน ติดง่าย ถอดง่าย ใส่แบบติดกระดุมดังภาพก็สวยไฮโซ หรือใส่แบบปลดกระดุม คลุมชิวก็น่ารักค่ะ พกพาง่าย ไม่หนาไม่บางเกินไป กันหนาวประมาณอากาศเย็นๆได้ดี คลุมไปเดินห้าง ใส่ในออฟฟิซ หรือเหมาะใส่กับอากาศเย็นๆช่วงนี้มากๆค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ติดกระดุม 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

CL33 Special Fish Scale Texture Knit Top เสื้อถักสีขาวนวลสวยสุดเก๋ ลายเกล็ดปลาแปลกเก๋ไม่เหมือนใครค่ะ น่ารักมากๆ เป็นเนื้อถักทั้งตัว ไม่ใช่ผ้าตัดต่อ ดูdetail ได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ นูนนิดๆ มีวอลุ่ม แต่ไม่หนา บางเบาใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ อากาศช่วงนี้ใส่ออกไปเดินได้สบายเย็นๆเลยค่ะ แขนถักลายตรงน่ารักเรียบๆ ใส่กับเอวสูง หรือท่่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ถ่ายรูปแล้วสวยโดดเด่นมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าแปลกเก๋ น่ารักสุดดๆๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 21-22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL32 White Full Lace Triangle Loose Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตลูกไม้ขาวสุดน่ารัก ลูกไม้ด้านนอกเป็นผ้ามุ้งปักทั้งตัวค่ะ ด้านในเป็นซับในอย่างดีทั้งตัวไปถึงกระโปรงด้านล่าง ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนยาวน่ารัก ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆก็สวยไฮโซ หรือจะ Match กับคาร์ดิแกน หรือเสื้อคลุมสวยๆก็ง่าย ปกเชิ๊ตเก๋ชิค ช่วงตัวเป็นทรงสามเหลี่ยมลงมาปลายบานเล็กน้อย แต่ไม่บานโป๊ ทรงไม่รัดรูป กระดุมปลดได้ทั้งตัวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย ทรงเก๋ไฮโซสุดๆๆ ดูดีแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL30 Grey Pearl Tiny Pleated TuTu Skirt กระโปรง TuTu สุดเก๋ เนื้อผ้ามุ้งอัดพลีทละเอียดมีลูกเล่น ไม่ธรรมดาแน่นอน แต่งมุกช่วงปลายยชายกระโปรง เพิ่มความหวานเก๋ ไฮโซ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ไม่โป๊แน่นอนค่ะ มีความยาวกำลังดี ทรง Midi แต่งตัวง่ายเข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอน สีเทาอ่อนแปลกหายาก รับรองว่าคุณภาพดีสุดๆๆ ไม่ผิดหวังค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซสุดๆค่า คุณภาพเริ่ดด
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดี ระหว่าง 24-35 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 30-31 นิ้ว

CL29 Nude Grey Full Pattern Sleeveless Lace InnerDress เดรสลูกไม้แขนกุดสีเทานู้ด เรียบเก๋ ลายไฮโซ มีลูกเล่นทั้งตัวค่ะ ดู texture และลายผ้าได้ที่รูปล่าง ทรงตรง Loose เก๋ ใส่สบาย ด้านบนเป็นลูกไม้โปร่งกุ๊นขอบอย่างดี ท่อนล่างเป็นกระโปรง มีซับในทั้งผืน สวยเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่ได้สองแบบ ทั้งใส่เดี่ยวๆ กับ เสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยวด้านในก็ได้ หรือใส่ Match กับ Jumper หรือท็อปทับอีกที แบบสไตล์สุดฮิตในต่างประเทศก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยสุดๆๆ ใส่สบายได้หลากโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่น เอวหลวมทรงตรงทรงไม่รัดรูป ความยาว 35-36 นิ้ว แขนกุด

CL28 BW Weaving Pattern Textured Biker Loose Coat โค้ททรงเก๋ปก Biker รูดซิปสุดเท่ สีขาวดำลายผ้า texture เนื้อวูลผสม นิ่ม คุณภาพดี มี texture ในตัว ลายขาวดำเป็นเส้นทอดังภาพ ดูไฮโซ ทรง Loose หลวม แต่เป็นทรงไม่เหี่ยว เหมาะกับใส่ด้านในได้พอดี ไม่รัดรูปค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าจริงน่ารัก มีซับในอย่างดีทั้งตัว ลื่นนิ่ม ใส่สบาย เป็นทรงสวยตลอดเวลา กันหนาวได้ดี มีน้ำหนัก แต่ไม่หนักมาก เคลื่อนไหวสะดวก ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะเสื้อผ้าเรียบๆค่ะ เก๋แน่นอน ใส่ได้ 2 แบบ คือแบบปก Biker ดังรูป หรืออีกแบบรูดซิปขึ้นสุดจะได้ทรงคอเต่า คล้ายเป็นเดรสกันหนาวทั้งตัวน่ารักมากๆ Match กับผ้าพันคอก็สวยพอดี ใครกำลังหาไอเทมไปต่างประเทศ เหมาะสุดๆค่ะ เก็บไว้ใช้ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเร่ิดมากๆ โดยเฉพาะเนื้อผ้าเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ดีไซน์หรู เนื้อผ้าก็หรู เรียบเก๋ ไฮโซแน่นอนค่ะ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42-44 นิ้ว ทรงโค้ทหลวมๆ ใส่พอดีกับเสื้อด้านในค่ะ ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

CL27 Special Light Beige High Cable Knit Premium Top ท็อปถักสีนู้ดเบจโทนอ่อน แบบสีครีมไฮโซสุดๆๆ ลายถักสวยเก๋ ทรง Loose แต่ไม่หลวมโคร่งเกินไป แขนพับขึ้นได้แล้วอยู่แบบในภาพเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ ลายถัก Cable สลับลายละเอียด สวยเก๋ เรียบหรู ไม่เยอะไม่น้อยเกินไป เนื้อผ้าถักบางเบาใส่สบาย ตัวนี้ถักค่อนข้างบางค่ะ เหมาะกับอากาศเมืองไทย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อนและไม่โป๊ทุกละ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย ใส่แบบปล่อยปลายหรือจั๊มเข้าก็น่ารักค่ะ Recommend สุดๆ เรื่องคุณภาพเนื้อผ้า และลายค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงไม่รัดรูป มากความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ texture สวยเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ใส่แบบปล่อยชายยาวก็สวย
    หรือจั๊มขึ้นกับเอวสูงก็น่ารัก สีเบจนู้ดๆ ดูไฮโซ ไม่หนามาก ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

CL26 Light Jade Green Asymmetrical Cute Shirt เชิ๊ตผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดีสีเขียวไข่ขา หรือเขียวหยกโทนอ่อน สวยแปลกเก๋มากๆ หายากสุดๆค่ะ เนื้อผ้ามีลายเส้นสีขาวในตัว texture สวย เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น ดีไซน์เรียบแต่เน้นความเก๋ตรงปกเสื้อด้านบนเป็นขอปาด แต่งปกเชิ๊ต มีกระดุมด้านข้างบนไหล่ ทำให้ใส่ง่าย ติดกระดุมง่าย ไม่โป๊ ไม่โชว์ไหล่ค่ะ **ในภาพจะเห็นแขนไม่เท่ากันชัดเจนเพราะแขวนไม้แขวนแล้วไม่อยู่ค่ะ จะหล่น เลยยกด้านนึงขึ้นมาสูงนิด แต่จริงๆแล้วจะพอดีไหล่และข้างสองข้างประมาณเท่ากันค่ะ** มีกระดุมปลาย พับขึ้นได้ตามต้องการ ทรงพริ้วสบาย เอาจั๊มเข้าแล้วน่ารัก เหมือนภาพคนใส่ค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ รับประกันว่าไม่ผิดหวังค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มีพท.ติดแขนทรงค้างคาว ไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เอาปลายเสื้อจั๊มเข้าในเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป แต่ไม่ย้วยจนเกินไป
    สีสวยแปลกเก๋ Match กับท่อนล่างเรียบๆได้ง่าย แต่งตัวง่ายแน่นอนนค่า เก๋มากๆค่ะ

CL25 Black Texture Striped Minimal Chic Shirtdress เดรสเชิ๊ตสุดเก๋ ผ้าคอนตอน+วูลผสม สีดำสนิทลายทางสีขาวแนวตั้ว เป็นลายและ texture ในตัว ไม่ใช่ลายพริ้นท์ค่ะ มี texture นูนสวยเก๋ มีลูกเล่น มองใกล้ๆจะเหมือนเป็นลายซิกแซกเล็กๆค่ะ ผ้านิ่มมาก มีความหนาเล็กน้อยเพราะผสมวูลค่ะ แต่ไม่หนาเกินไปค่ะ จนร้อน เหมาะใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวหรือ Match กับคาร์ดิแกน หรือ เลกกิ้งได้สวยมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมาก ผ้าหนานุ่ม ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว มากความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

CL24 BW Big Line Loose Knit Dress เดรสถักขาวดำลายทางเส้นใหญ่ ถักตาแน่น นิ่มลื่น ดู texture ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก ดีไซน์ทรงพริ้ว ทรง Loose หลวมๆ ใส่สบาย สไตล์ Minimal ยาว Mid-long แขนกว้างบานเล็กน้อยดังภาพ เป็นแขนหลวมๆกว้างๆไม่รัด น่ารักมากๆค่ะ เข้ากันกับทรงพริ้วๆของตัวเสื้อ รับกันทั้งหมด ดีไซน์มาอย่างดี เนื้อผ้าถักนิ่มลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนจนเกินไป อากาศเมืองไทยใส่ได้เลยค่ะ ไปเที่ยวตปท. Match กับเลกกิ้งหรือคาร์ดิแกนก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ โดยเฉพาะผ้าเนื้อนิ่มมากๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่ะ ดีไซน์ทรงเก๋ Loose ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีพทติดช่องแขน ความยาว 35-36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

CL21 Marble Grey Minimal Chic Basic Top ท็อปสีเทามาร์เบิ้ลทอละเอียด บางเบาเป็นลายในตัว เนื้อผ้าบางเรียบลื่น นุ่มสบาย แต่ไม่คัน ไม่เป็นขุย texture คล้ายผ้าถักแต่บางเบากว่า ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวได้ค่ะ อากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คอติดไม่ใช่คอเต่า แขนยาวจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ตัวนี้ทรง Minimal ทันสมัยสุดๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เหมาะกับคนที่ชอบแต่งสไตล์ minimal หรือ Normcore ไปเลย เน้นดีไซน์ทรงเรียบหรู เนื้อผ้าดีๆ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกเทรนด์แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สีเทาอ่อนลายมาร์เบิ้ล ดูมี texture เป็นลายในตัวสวยเก๋ เรียบไฮโซ ทรงแบบแบรนด์เก๋ๆเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างได้ง่าย น่ารักมากๆ

CL19 Nude Grey Half Wool Cute Fringe Jumper ท็อปผ้าวูลผสมสวยเก๋สีเทานู้ดแต่ง Fringe ระบายตั้งแต่ไหล่ลงมาที่ลำตัว เป็นช่อๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าช่วง Fringe หนาเล็กน้อยเป็นวอลุ่ม แต่เนื้อผ้าช่วงตัวบางเบาลงนิดๆใส่สบาย ตัวนี้ผ้าเบามากๆค่ะ นุ่มสุดๆ สีเทานู้ดสวยเก๋ทั้งตัว ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ปลายเป็นขอบยืดหลวมๆ ใส่สบาย คุณภาพดี เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL18 Special Mix-Striped Texture Neoprene Jumper จั๊มเปอร์นีโอพรีนแบบบางลายทาง เป็น texture ในตัว สีขาวสลับเทา น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าแปลกเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอน ทรงไม่รัดรูป พอดีตัว ยืดหยุ่นเข้ากับรูปร่างคนใส่ได้เป็นอย่างดีค่ะ เนื้อผ้านิ่ม ใส่เดี่ยวๆพอดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป คอ แขน และปลายจั๊มนิดๆน่ารัก ยางยืดคุณภาพดีไม่รัด เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวย ทั้งกางเกง ทั้งกระโปรง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ น่ารัก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL17 Smooth Milky White Pleated Sleeveless Dress เดรสสีขาวกระโปรงพลีทสวยเก๋ สีขาวออกครีมนิดๆนวลสวยดูเรียบหรู ท่อนบนเป็นผ้ายืดคอตตอนแบบคุณภาพดี หนากว่าปกติเล็กน้อยทำให้ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้ค่ะ แต่ไม่หนาจนร้อน กระโปรงพลีทเป็นผ้าผสมตัดต่อ มีน้ำหนัก หนาเล็กน้อย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ทั้งตัวค่ะ หรือจะ Match ใส่กับจัมเปอร์เก๋ๆ ไปต่างประเทศก็สวย ใส่กับเสื้อคลุมไปงานก็หรูค่ะ สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 37 นิ้ว แขนกุด

CL16 Black Minimal V-neck Loose Chic Top ท็อปเสื้อยืดคอวีทรง Loose พริ้วสีดำสวยเก๋ ผ้าคอตตอนเกล็ดปลาแบบบางหน่อย แต่ไม่โป๊ ระบายอากาศได้ดีมากๆค่ะ ทรงพริ้ว นิ่มลื่น ด้านในไม่คัน แขนครึ่งศอกน่ารักมากๆ คอว่าสวยเก๋ ทำให้ดูคอยาว ผอมเพรียวด้วยค่ะ แต่ตัวนี้คอวีแบบไม่ลึกมาก กำลังดี ทรงปลายพริ้ว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่ปล่อยๆก็สวย หรือทำจั๊มเข้ากับเอวสูงก็น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย Match ได้ทั้งเรียบลาย เข้ากับยีนส์ก็สวย เร่ิดสุดๆ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1350 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 450 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ทรงสวย คุ้มค่าสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ทรง Loose ความยาว 26-28 นิ้ว แขนยาวประศอก 16-17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ทรงหลวมๆ ปล่อยชายกับเลกกิ้งก็สวย หรือทำจั๊มเข้าในเอวสูงก็เก๋ เรียบสวยเข้าได้กับทุกแบบค่ะ
    ดีไซน์พรางรูปร่างได้ทั้งคอวีทั้งทรง Loose และสีดำค่ะ ดู Sportๆ เท่ๆด้วยค่ะ Match ง่ายแน่นอน

CL14 BW Printed Floral Pattern High Top ท็อปทรงพริ้วสีขาวดำ พื้นดำลายขาวลายดอกไม้สวยเก๋มากๆค่ะ ซิปด้านหลังช่วงคอบน ผ้าพริ้นผสมคุณภาพดี เนื้อนิ่มลื่น หนากว่าปกติเล็กน้อย ไม่โป๊ ไม่บางแบบชีฟองค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆได้สวยมากๆ เช่นกางเกงวูลด้านล่างค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว อกไม่ยืด ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL13 Light Grey Premium Authentic Wool Pants กางเกงวูลสีเทาสุดนิ่ม วูลแท้คุณภาพดีมากๆค่ะ เนื้อนิ่ม พรีเมี่ยมสุดๆ เอวยืดไม่รัด ขาตรงถึงปลาย ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่พองมากค่ะ มีวอลุ่มสวยเก๋ ขาพับได้ดังภาพ หรือปล่อยตรงไปถึงปลายก็ได้ค่ะ มีกระเป๋าจริงข้างเอวทั้งสองข้าง สะโพกทรงหลวมนิดๆ แต่ไม่พองน่าเกลียดค่ะ ใส่สบาย เป็นวอลุ่มเป็นทรงตลอดเวลา ตัวนี้เด็ดทั้งทรง ดีไซน์และคุณภาพของเนื้อวูลเลยค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 ไม่รัดพุง ช่วงเอวนิ่มมากๆค่ะ สะโพก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว

CL12 BW Big Striped Soft Knit Loose Top เสื้อถักลายทางสีขาวดำเส้นใหญ่สไตล์ Minimal ทรง Loose สวยเก๋ เนื้อผ้าไหมพรมถักตาแน่นแต่บางเบา คุณภาพดี เนื้อนิ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวได้ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย ทรง Loose ไม่รัดรูป ถ้าอยากใส่แบบจั๊มก็มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยพอดีค่ะ ตัวนี้เรียบเก๋ เหมาะกับคนที่หาไอเทมเท่ๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้านิ่มม คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 25 นิ้ว แขนสี่ส่วนบานออกเล็กน้อย 18-19 นิ้ว

CL10 Grey Premium Authentic Wool Maxi Cardigan เสื้อคลุมสีเทาวูลแท้ทั้งตัว เป็นเนื้อวูล texture สวยเก๋ เนื้อแข็งเล็กน้อย เป็นทรง แต่ไม่คันค่ะ ไม่เหี่ยว ไม่นิ่มจนเหลว เป็นทรงตลอดเวลา พับได้ รักษาง่าย รีดได้ตามต้องการ แค่อย่าเอาใส่เครื่องอบผ้าด้วยความร้อนสูงค่ะ ซักได้ตามปกติ สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย เรียบเก๋ คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน ใส่
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ยาว 39 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL9 Special Orange Printed Daimond Pattern Loose Tunic เดรสลายพริ้นส์สวยเก๋ โทนสีส้มอบอุ่นน่ารัก ลายไดม่อนกราฟฟิกเก๋ๆ พริ้นท์ลายอย่างดีทั้งตัว ผ้านิ่มลื่นใส่สบายมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ไป๊ไม่ทะลุค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนยาวกำลังดี ปลายพริ้ว มีเชือกรัดเอวแยกให้ด้วยค่ะ สีและผ้าแบบเดียวกัน ผูกหรือปล่อยก็ได้ ทรงเรียบหรูน่ารักมากๆ ไฮโซด้วยลายพริ้นแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร โดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าคุณภาพดี ทั้งลายทั้งสีสันแปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว มีเข็มขัดแยกให้ด้วยค่ะ ใส่หรือปล่อยตามภาพก็ได้

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ได้ 2 แบบ คือแบบผูกเอวขึ้นเล็กน้อย กับปล่อยๆเรียบๆเก๋ๆ มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่โป๊ เก๋ไฮโซค่า

CL8 Milky White Full Lace High Top ท็อปลูกไม้โปร่ง สวยเก๋ ลายหรู ไม่ธรรมดา ไม่เหมือนลูกไม้ปกติค่ะ ทรงเรียบเก๋ไม่รัดรูป คอปีนนิดๆ ไม่ใช่คอเต่า ไม่รัดค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมคอหลัง ใส่สบาย ไม่อึดอัด ทรงพริ้วลงมา แขนยาวปลายพลีทน่ารักมากๆ เรียบหรู ดูไฮโซสุดๆค่ะ ต้องใส่กับสายเดี่ยว หรือ Sportbra ด้านในค่ะ สวยมากๆ ไม่โป๊ทะลุน่าเกลียดแน่นอน ใส่กับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย Match กับท่อนล่างเรียบๆได้สวย หรูมากๆค่ะ เหมาะกับสาวๆที่หาเสื้อไปงาน และยังนำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลายโอกาสด้วยค่ะ คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

CL7 Black Premium PU Faux Leather Chic Pants กางเกงหนังขายาวทรง Loose สี่ส่วนทรงเก๋ ใส่สบาย หนังเทียมนิ่มคุณภาพดีมากค่ะ ไม่มีกลิ่น texture สวยเก๋ ไม่แพ้หนังจริง ดูแลง่าย คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงพริ้ว ไม่รัดรูป เอวยางยืดก็ไม่รัดติ้วค่ะ ใส่สบายมากๆ ทรงเก๋ ดีไซน์มาอย่างดี และ Texture หนังไม่เหนอะหนะผิวค่ะ ดูแลทำความสะอาดได้ง่ายมากๆ มีกระเป๋าจริงช่วงเอวทั้งสองข้าง คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซักได้ตามปกติ รีดด้านในแล้วจะเรียบสนิทค่ะ รักษาง่ายสุดๆ คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเป็นไอเทมเด็ดเอาไว้ Match แต่งตัวได้ง่าย และเก๋ชิคไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยางยืดคุณภาพดี ระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 40+ ความยาว 35 นิ้ว ใส่สบายไม่รัดรูปค่ะ 

CL6 Special Creamy Light Lace Full Knit Top ท็อปถักลูกไม้สวยเก๋ เป็นเนื้อถักทั้งตัว ลาย Mix กันน่ารักมากๆ สีครีมอ่อนๆ คอปีน ไม่ใช่คอเต่าค่ะ น่ารักมากๆ แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร เป็นลูกไม้ถักทั้งตัว เนื้อบางเบา แต่ไม่บางโป๊ ใส่สบาย ไม่หนาแบบไหมพรมปกติค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ช่วงที่เป็นรูถักไม่โป๊ ระบายอากาศได้ดี สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match กับยีนส์ก็สวย หนังก็เท่ ใส่กับทรงกระโปรงก็น่ารักสไตล์คุณหนูแน่นอน ใส่ได้ทั้งเมืองไทยและต่างประเทศ คุ้มค่าสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL5 Marble Grey Pleated Bordered Collar Cute Top ท็อปสีเทาสวยเก๋ เนื้อผ้าผสมมีลายเส้นทอเริ่ดสุดๆค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้าเก๋มากๆเลยค่า เนื้อเรียบลื่นแต่ไม่มัน บางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ปกใหญ่สวยเก๋ ขอบเป็นพลีทน่ารัก เรียบหรูทั้งตัว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า ด้านหลังเป็นกระดุมหลัง ใส่สบายสุดๆ ทรงหลวมไม่รัดรูป จั๊มเข้าท่อนล่างก็สวยค่า คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว กระดุมหลัง ไม่ยืดค่ะ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

CL4 Marble Grey Full Volume Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสีเทาโทนกลาง เนื้อแน่นวอลุ่มหนา สวยเก๋ กันหนาวได้ดีค่ะ ตัวนี้เหมาะกับใส่ห้องแอร์ พกพาไปเที่ยว เดินห้าง ต่างประเทศ เหมาะคอมพลีทลุคได้ง่าย หลายสไตล์ค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอน ติดกระดุมหรือปลดก็ได้ ความน่ารักอยู่ที่เป็นทรงวอลุ่มตลอด ไม่ยับ ไม่เหี่ยว รักษาทำความสะอาดง่าย ไม่ต้องรีดเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ถักตาแน่น หนานุ่มเป็นวอลุ่มสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40+ ทรง Oversized ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

CL1 Special Chic Olive Green Quilted Jacket แจ็คเกตสีเขียวมะกอกสวยเก๋ ทรงเก๋ สไตล์ Street เรียบๆแต่มีลูกเล่น เนื้อสัมผัสนิ่มลื่น ลาย Diamond texture ปักหมุดเงินเล็กสวยเก๋ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ใส่สบาย ไม่คัน มีความหนาเล็กน้อย แบบแจ็คเกตกันหนาว คุณภาพดีสุดๆๆค่ะ ตัวนี้ใส่คลุมในห้องแอร์ เดินห้าง ไปเที่ยวชิวๆ ได้หมดเลยค่า รับประกันว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ทั้งดีไซน์ คุณภาพ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เริ่ดสุดๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกติดซิป Free 40-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ ประมาณนี้เลยค่ะ ดู Street นิดๆ คลุมเก๋ๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาส พกพาไป Complete ลุคได้ง่ายมากๆค่ะ

CL2 Special Dark Grey Full Knit High Dress เดรสถักไหมพรมสีเทาเข้ม สวยเก๋ ดูเรียบหรู เนื้อถักเป็นทรงคัตติ้งในตัว เป็นระเบียบ ทั้งตัว ดูรูปดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เว้นระยะสวย ดีไซน์มาอย่างดี ทรงพริ้วแต่ไม่บานโป๊ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีค่ะ ผ้ามีน้ำหนัก คุณภาพดี ตกลงมาเป็นทรงสวยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่เป็นวอลุ่มสวยเก๋ แขนยาวสี่ส่วน บานออกเล็กน้อยน่ารักใส่สบาย เป็นทรงสวยกำลังดี รับกับช่วงตัวค่ะ ขอบคอ ปลายแขนและปลายเดรส กุ๊นถักเป็นลายสวย น่ารักทั้งดีไซน์ ทั้งคุณภาพผ้า และสีแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ ดูคลุมโทน เรียบๆ ไฮโซสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ เรียบหรู ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรง Loose ความยาวด้านหน้า 35-ด้านหลัง 38 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

AY54 Special White Coral Textured High Lace Dress เดรสลูกไม้ยาวสวยเก๋ ทรงคุณหนู น่ารักมากๆเลยค่ะ กระโปรงเป็นเลเยอร์ชั้นๆ เนือ้ผ้าลูกไม้แปลกเก๋ เป็นลาย coral น่ารัก ไม่เหมือนลูกไม้ปกติที่เป็นดอกๆค่ะ เรียบหรูทั้งตัว สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ มีซับในอย่างดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ตัวซับลื่นๆ ยืดหยุ่น ใส่สบาย ไม่รัดรูปค่ะ คอปีนน่ารัก ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ไม่อึดอัด กระดุมเป็นกระดุมหลังช่วงบน เวลาใส่ก็สะดวกค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เรียบหรู ไฮโวสุดๆๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า

Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AY51 Super Soft Grey Textured Minimal Jumper จั๊มเปอร์สีเทาอ่อน เนื้อผ้า texture เป็นลอนสวยเก๋ มีส่วนผสมของคอตตอน นิ่มๆ ด้านในเรียบ เหมือนเป็นซับในในตัวค่ะ เนื้อผ้าแปลกก๋มากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าว่านิ่มมาก ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่หนาไม่บางค่ะ ใส่อากาศปกติได้ไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่หนาจนร้อน ดูเป็นวอลุ่มแต่ไม่พอง ไม่อ้วนแน่นอนค่า พอดีตัว ความยาวกำลังดี เข้ากับท่อนล่างก็ง่าย ทั้งกระเป๋า ทั้งกางเกง ได้ทุกวัสดุเลยค่ะ ยีนส์ก็สวย สีขาวก็เหมาะ Match ง่ายสุดๆๆๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ผ้าแปลกเก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว

AY47 Congo Brown Special Tie Knit Long Skirt กระโปรงยาวถักทั้งตัวสีน้ำตาลกะปิ เนื้อนิ่มมากกกก รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ถักทั้งตัว แต่งด้านหน้าเก๋ๆคล้ายๆเป็นแขนเส้ือมาผูกค่ะ ขอบติดกับด้านข้างไปเลย แกะออกไม่ได้ ผูกหรือปล่อยก็น่ารักค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าเก๋ๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อถักตาแน่นสวย ไม่โป๊ คุณภาพดี ลื่นๆ แบบเนื้อไหมพรมคอตตอนแบมบูค่ะ ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่ทะลุ ใส่สบาย มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ หายากมากๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free ยืดได้ถึง 42 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว

AY45 Premium Nude Beige Cable Knit High Pullover ท็อปถักวอลุ่มลาย cable เป็นเปียสุดเก๋ โดดเด่น ดีไซน์อย่างดี เนื้อถักไหมพรมนิ่ม ตาแน่นปานกลาง สลับลายอย่างลงตัว เป็นวอลุ่มสวย ใส่แล้วพรางหุ่น ทรง Loose ไม่ดูอวบอ้วนค่ะ คอวีทรงเก๋ทำให้ดูคอยาว Match กับผ้าพันคอได้สวยด้วยค่ะ ท่อนล่างใส่ได้กับทั้งกระโปรง กางเกง ได้ทุกรูปแบบทุกวัสดุค่ะ เหมาะเป็นไอเทมติดตัวไว้ใช้ได้หลากหลายโอกาส ใส่ได้ทั้งเมืองไทยและไปเมืองนอกค่ะ เรียบเก๋ หรู สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยสุดๆ คุณภาพดีมากๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่น ทรงหลวมพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ Cozy สวยเก๋ แต่เนื้อถักหรูสุดๆๆ ไปงานได้เลยค่า ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกแน่นอนค่า สวยมากๆๆ

AY42 Milky White Tiny Polka Dot Fringe Cute Dress เดรสยาวสุดน่ารัก สีขาวลายจุดดำเล็กๆทั่วตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าผสมคุณภาพดี มีลายทอเป็นเส้นๆในตัว หรูมากๆเลยค่า ขอปีน แต่ไม่ใช่คอเต่า ด้านหลังเป็นกระดุมยืด ไม่รัดคอ ใส่สบายค่ะ ทรงหลวมๆกับเข้าหุ่นคนใส่ได้ดีมากๆ ทรงตรงลงมา ปลายแต่ง Fringe พริ้วๆสวยเก๋ แต่ไม่บานค่ะ เคลื่อนไหวแล้วน่ารักมากๆ ปลายแขนจั๊มนิดๆสวยเก๋ สไตล์คุณหนู ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ พิเศษสุดๆๆ ดีไซน์สวยเก๋ ไม่มีอีกแล้วค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว จั๊มหรือพับขึ้นได้ตามต้องการ

AY39 Milky White X Marble Grey Super Soft Top ท็อปสีขาวนวลสวยลายเส้นสีเทา Marble ตัดกันน่ารัก ลายเส้นใหญ่เก๋ โดดเด่น ดีไซน์ทรงเก๋ แขนทรงค้างคาว คัตติ้งแปลกเก๋ ไม่ธรรมดา เป็นขอบโค้งช่วงไหล่ ไปถึงข้างหลัง ดูเหมือนเป็นวอลุ่มค่ะ แต่ผ้าไม่หนาไม่บางไป เหมาะกับใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เอวจั๊มยางยืดแบบหลวม ไม่รัดแน่น เข้ากับขอบคอและแขนเป็นอย่างดี เนื้อผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดีมากๆๆ ไม่เป็นขุย ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ แขนจั๊มสาม-สี่ส่วนทรงเก๋ ใส่สบาย สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ทรงค้างคาวสวยเก๋ ใส่สบาย แขนจั๊มนิดๆ ไม่พองมากสวยเก๋ เรียบแต่เก๋ด้วยดีไซน์ทรงเสื้อค่า โดดเด่นแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ช่วงแขนกว้างโค้งเป็นทรงค้างคาว ความยาว 21 นิ้ว ปลายปล่อย แขนยาว 20 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

AY36 Grey Stripe Textured Minimal Jump Tunic เดรสสีเทาผ้า texture คล้ายลูกฝูกแต่บางกว่า ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน ไม่รัดรูป เก๋ที่จั๊มตรงปลาย แต่ยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับสัดส่วนคนใส่ได้เป็นอย่างดี ทรงพอดีตัว ดูทะมัดทะแมง ไม่รัดรูปค่ะ แขนจั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดดๆ ใส่เดี่ยวตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match กับกระโปรงลูกไม้เรียบๆ หรือเลกกิ้งเรียบๆก็สวยหวานขึ้นได้อีกลุค เข้ากับคาร์ดิแกนอะไรก็ง่ายอีกด้วยค่า เนื้อผ้าเริ่ดแปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ทรงเก๋
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว จั๊มปลายไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มาก ไม่โป๊ แขนยาว 20 นิ้ว

AY35 Milky White Sporty Chic Top ท็อปสีขาวMilkyผ้ายืดเกล็ดปลาสวยเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ทรงพอดีตัวสไตล์ Minimal ใส่ง่ายใส่สบาย Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ คอติดนิดๆเก๋กำลังดี ไม่ย้วย ไม่อึดอัด แขนยาวจั๊มน่ารัก ยางยืดคุณภาพดีเข้ากับเนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 450 บาทค่า ใส่ได้บ่อยๆ คุณภาพดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว ปลายจั๊ม แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบๆเก๋ๆ สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เป็นทรงสวย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เรียบๆเท่ๆค่ะ

AY34 Milky White Cable Knit Minimal Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาว Milky นวลสวย ไหมพรมถักตาแน่น แต่บางเบา นิ่มใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆอากาศช่วงนี้ไปข้างนอกได้เลยค่ะ อยู่ในห้องแอร์ก็ดี ไปเมืองนอกใส่ Match กับหลายชั้นกับโค้ทก็สวยค่ะ ได้หลากหลาย Function แน่นอน เนื้อถักลาย Cable ทั้งลำตัวด้านหน้า ส่วนข้างเป็นถักลายละเอียดเรียบๆ ตาแน่น เป็นวอลุ่มสวย แต่ไม่รัดไม่อึดอัดค่ะ เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดีมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ จั๊มปลายและแขนได้ดีมากๆ ยืดหยุ่นตามทรงคนใส่ ไม่รัดรูป Match กับท่อนล่างได้ทุกแบบ สวยเริ่ดแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ด ไฮโซสุดๆๆ เป็นไอเทมที่ต้องมีติดตู้เลยค่า ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AY32 White Mandarin Collar Minimal Chic Shirt เชิ๊ตคอกลมทรงคอแมนดารินแต่เตี้ยๆหน่อยค่ะ ไม่สูง ไม่อึดอัด เรียบเก๋ ผ้าคอตตอนเสื้อเชิ๊ต สวย ระบายอากาศได้ดี แต่ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ทรงน่ารัก จั๊มกับท่อนล่างแล้วสวยสุดๆๆ สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ กระดุมปลดได้ทั้งตัว เม็ดเล็กเน้นเรียบไปกับตัวเสื้อ ช่วงอกคัตติ้งแปลกเก๋ เก็บขอบกระเป๋าแต่งด้านหน้าเก๋ๆ ปลายเชิ๊ตแต่งคัตติ้งทรงขอบโค้ง เวลาปล่อยไม่จั๊มก็เป็นทรงสวย สไตล์ Minimal ค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆ Match กับอะไรก็สวย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลางยาว 22 นิ้ว

AY31 Special Cocoa & Cream Soft Knit Loose Dress เดรสถักสีน้ำตาลโกโก้ (น้ำตาลอมเทานิดๆ) สลับสีครีมสวยเก๋ เข้ากัน สีโทนอบอุ่น Cozy มากๆเลยค่ะ เนื้อถักแต่แน่น แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่อะไรข้างในก็เอาอยู่ค่ะ แขนจั๊มเป็นวอลุ่ม 3 ส่วนแล้วน่ารักมากๆ เนื้อผ้าถักคุณภาพดี นิ่ม ไม่คันและไม่เป็นขุยง่าย ผ้าทิ้งตัว พริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ ไม่รัดรูป ทรงเก๋ ใส่สบาย คล้ายทรง Oversized แต่ตัวนี้ไม่โคร่งมากค่ะ ทรงนี้ถ้าใส่รัดรูปแล้วจะไม่สวย ใส่หลวมๆสบายๆเดี่ยวๆได้เลย หรือ Match กับเลกกิ้งหรือเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ดด เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เนื้อถักนิ่ม สีสวยแปลกเก๋สุดๆๆๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ลงมาถึงช่วงตัวทรงหลวมพริ้ว ใส่สบาย ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว พับหรือจั๊มได้ตามต้องการ

AY29 Milky White Super Soft Knit Fringe Tunic เดรสทรงพริ้วสวยเก๋ เป็นเนื้อถักละเอียดนิ่มมากๆ เนื้อคล้ายเนื้อทอเลยค่ะ ดูรูปดีเทลได้ที่รูปล่าง ปลายแขนและปลายเดรสแต่ง Fringe พริ้วๆเก๋ๆ นอกนั้นเน้นคัตติ้งและเนื้อผ้าทิ้งตัวเรียบๆ ดู Minimal สุดๆๆ แต่หรูด้วยเนื้อผ้าดีไซน์ตัวทรงค่ะ ตัวนี้สามารถใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่โป๊ทะลุ ถ้าใครไม่มั่นใจด้านล่างอาจจะใส่ขาสั้น หรือ Match กับเลกกิ้งก็เข้าค่ะ เก๋แน่นอน เวลาเคลื่อนไหวแล้ว Fringe พริ้วๆ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ร้อน คอติดไม่ใช่คอเต่าไม่อึดอัด เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดีมากกกกก คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆ คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ลงมาถึงช่วงตัวทรงหลวมพริ้ว ใส่สบาย ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาถึงปลายค่ะ ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AY28 Nude Beige Premium Corduroy Mermaid Top ท็อปสีนู้ดเบจผ้าลูกฟูกนิ่ม บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่หนาจนร้อน และไม่โป๊ทะลุค่ะ เนื้อลูกฟูกหรู คุณภาพดี เป็นลอนสวย ไม่ยับง่าย รีดแล้วเรียบสนิท ทรงช่วงลำตัวปล่อยพริ้วเร็วๆ คอกลมแบบปาดนิดๆดูไฮโซ แขนทรง Fringe ความยาวสี่ส่วนกำลังดี ด้านหลังเป็นริบบิ้นผูกช่วงคอค่ะ จะได้ถอดง่าย ใส่ง่าย ไม่อึดอัด ผูกกระชับรับกับสัดส่วนคนใส่ได้ตามต้องการ มีความยาวประมาณเอวพอดี ไม่ครอป ใส่กับเอวสูงแล้วสวยสุดๆ สีนู้ดเบจสุภาพ ดูดี เข้ากับท่อนล่าง เครื่องประดับ และไอเทมอื่นๆได้ง่ายสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดี ทั้งคัตติ้งและดีไซน์ลงตัวสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ปลายพริ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AY27 Milky White Textured Minimal Chic Cardigan คาร์ดิแกนสีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนผสมยืดหยุ่นมี texture เป็นลาย เกิดจากการทอในตัว เนื้อละเอียด นุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายค่ะ ดู texture เนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ช่วงอกแต่งกระเป๋าใหญ่ เข้ากับทรงเรียบสวย คอกลมน่ารัก ใส่สบาย เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย กระดุมเป็นแบบซ่อนด้านใน เป็นกระดุมแป๊ะเม็ดใหญ่ ติดง่ายถอดง่ายค่ะ แขนยาวกำลังดี ความยาวพอดีเอว ไม่ครอป ใส่รับกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆค่ะ ใส่แบบสวมทั้งตัวหรือคลุมไหล่ พาดไหล่ก็สวยชิค สไตล์ Miminal คุณภาพดีสุดๆค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่น กระดุมแป๊ะอันใหญ่แบบซ่อนใน ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AY23 Light Grey Polka Dot Loose Cute Top ท็อปทรงพริ้วสุดน่ารักลาย Polka Dot จุดใหญ่สีเทาอ่อนพื้นขาวครีมสวยเก๋ คอกลมปาดนิดๆปลายเป็นริบบิ้นหรือ Tie เล็กๆ ผูกหรือปล่อยได้ตามต้องการค่ะ ถ้าไม่ต้องการให้เป็นทรงโบว์ก็เก็บเข้าด้านในตัวเสื้อ ได้ทรงคอวีเรียบๆค่ะ น่ารักมากๆ ทรงลำตัว พริ้วเก๋ แขนทรงวอลุ่มแต่ไม่พองมาก คล้ายๆทรงฟักทองน่ารักสุดๆค่ะ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมี texture ในตัว สวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเร่ิดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ มีพท. ติดช่วงแขน ความยาว 23-26 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AY12 White Minimal Soft Denim Jacket แจ็คเกตหรือท็อปเนื้อ denim สีขาวบางเบา ใส่สบาย เนื้อยีนส์ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ตัวนี้บางกว่าปกติ ทำให้ใส่เดี่ยวๆเป็นเชิ๊ตก็ได้ค่ะ หรือใส่คลุมเป็นแจ็กเกตก็สวย ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปค่ะ ไม่โคร่ง สีขาวเรียบๆน่ารัก แต่งกระดุมโลหะสีทองแดงเรียบๆ เข้ากันสุดๆค่ะ ใส่ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมเป็นแจ็คเกตก็สวย สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ร้อน ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AY9 Ivory Knit Braid Ribbon Jumper จัมเปอร์ถักสีขาวนวลสวยสุดเก๋ ถักวอลุ่มเนี้ยบสวยทั้งตัว มีลูกเล่นที่ช่วงคอด้านบนแต่งริบบิ้นถักแบบเปียและปล่อยปลายริบบิ้นพริ้วๆลงมาค่ะ ผูกได้ หรือปล่อยก็น่ารัก ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก เนื้อไหมพรมนิ่มสุดๆๆ ตัวนี้มีความหนาใส่เที่ยวเมืองนอกได้ค่ะ ใส่เดี่ยวๆจะหนาไปนิดสำหรับเมืองไทย ถ้าใส่ห้องแอร์ไปเที่ยว หรือปาร์ตี้ได้แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆค่ะ เนื้อถักนิ่ม เป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะประมาณนี้เลยค่ะ เรียบหรู เน้นเนื้อลูกไม้คุณภาพดี ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ พริ้วๆ ได้ทั้ง Casual และไปงานเลยค่ะ

AY2 Milky White Striped Textured Knit Tunic มินิเดรสสีขาว Milky ทรงพริ้วเก๋ textured ในตัวเป็นลายเส้นตรงสวยเก๋ แขนยาวจั๊มปลายน่ารัก จั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ ผ้าถักตาแน่นแต่บางเบาใส่อากาศปกติได้ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายสุดๆๆ เนื้อ texture สวยมากๆ เป็นลอนๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ไม่อึดอัด ใส่สบายสุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับเลกกิ้งหรือยีนส์ก็น่ารัก เอาจั๊มเข้าในท่อนล่างเป็น Top ก็ได้ค่ะ ใส่ได้หลากหลายมากๆ เรียบสวย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก มากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA86 Special Brick Volume Sleeves Knit High Top ท็อปถักทั้งตัวตาแน่นสวยเก๋สีน้ำตาลอิฐ น่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงวอลุ่ม ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดีมากๆๆๆๆ เนื้อถักตาแน่นแต่ไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางกำลังดี ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ช่วงแขนน่ารักมากๆเป็นวอลุ่มทรงบอลลูนแต่ไม่พองมาก พอดีกับช่วงข้อ พับศอกแล้วได้ทรงหรู สวยเก๋สุดๆๆๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ความยาวตัวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป จั๊มเข้ากับเอวสูงได้พอดีค่ะ Match กับอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกง กระโปรง ทั้งลูกไม้ ทั้งยีนส์ ทั้งวูล เข้าหมดแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสีสวย ดีไซน์ทรงเก๋ แขนน่ารัก โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดีมากก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA83 Milky White Grid Textured Chic Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาวครีมสุดเก๋ ถักเนื้อละเอียด เป็น texture สีเหลี่ยมดูมีมิติสวยเก๋ไม่เหมือนใคร เนื้อไหมพรมไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่โป๊ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว แขนยาวสำหรับจั๊มแล้วน่ารัก ทรงเสื้อเข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเลยค่ะ ไม่ต้องทำจั๊ม รับกับเอวสูงได้ทุกแบบน่ารัก ใส่กะยีนส์ก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+ เนื้อถักยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-24 นิ้ว ด้านหลังยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อย ปล่อยพริ้วๆได้ หรือจั๊มเก็บเข้าด้านในได้ แขนยาว 22 นิ้ว

VA82 BW Mixed Pattern Ribbon High Jumpsuit จั๊มสูทผ้าสูทสวยเก๋ texture หรูทั้งตัว สีโทนขาวดำดูไกลๆเป็นโทนเทากลางค่ะ เหมาะกับใส่กับท็อปเรียบๆสวยๆด้านใน ได้ทั้งเสื้อถัก เสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือ เบราส์แบบต่างๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เนื้อผ้าหรู หนากว่าปกติเล็กน้อย แบบผ้าคุณภาพดี แต่ไม่ร้อน ไม่บางเหี่ยวแน่นอนค่ะ รีดแล้วเรียบสนิทเป็นทรงสวยตลอดวัน ผ้าเหมือนผ้าตัดกางเกงสแลค สวยหรูสุดๆค่ะ ทรงไม่รัดรูป ช่วงเอวมีริบบิ้นแยกให้ทำจั๊มเข้ากับรูปร่างคนใส่ได้ง่าย ปรับหลวมหรือแน่นได้ตามต้องการ ด้านข้างมีซิปและกระเป๋าข้าง ใส่สบาย แนะนำเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีสุดๆๆ เนื้อหรู ทรงตรงสวยเก๋ไฮโซ ใส่กับ Top อะไรก็สวยหรูแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอว 28-30 นิ้ว มีซิปข้าง มีริบบิ้นแยกให้ผูกเอวกระชับหรือหลวมได้ตามต้องการ มีหูเข็มขัดติดตัวจั๊มสูท ทรงตรงไม่รัดรูปใส่สบาย สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 50-51 นิ้ว ขาตรง

VA69 White & Grey Volume Stripe Soft & Cozy Dress เดรสวอลุ่มผ้านิ่มสีขาวลายขวางสีเทาสลับกัน สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าสุดนิ่มมมมมมมเนื้อดีมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ด้านในนิ่มใส่สบาย เหมือนเป็นขนอ่อนๆทั้งตัว นิ่มสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ผ้าหนานุ่มกำลังดี แบบคุณภาพดี ไม่หนามาก แต่ไม่บางแบบคอตตอนธรรมดา ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มมากกกก รีดแล้วเรียบสนิท เป็นทรง เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเลกกิ้งก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกนก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสุดเก๋ ไม่ตกยุค ใส่เดี่ยวก็เก๋ Chic Match กับไอเทมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

VA24 Milky White V-neck Sporty Mid-long Dress เดรสยาว Mid-long ทรงพริ้ว คอวีสไตล์ Sporty น่ารัก พื้นขาวนวลสวย Milky ขอบเส้นดำสวยเก๋ ดู Minimal Chic ใส่เรียบๆก็เอาอยู่ ใส่ Match เก๋ๆ กับเลกกิ้ง หรือเสื้อคลุมก็น่ารัก แขนจั๊มแล้วน่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูปได้ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพดี เนื้อบางกว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ทะลุโป๊ ด้านในนิ่ม ไม่คัน ใส่สบาย มีน้ำหนักกว่าคอตตอนธรรมดาทั่วไป เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ยาวกำลังดี ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆก็สวยเอาอยู่แน่นอนค่ะ Match กับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็เรียบสวย น่ารัก Minimal มากๆ

BE67 Light Grey Special Volume Knit Cardigan คาร์ดิแกนไหมพรมถักทั้งตัว สีเทาอ่อนสวยเก๋ ลายถักเป็นลายคัตติ้งในตัว(ทั้งลำตัว และช่วงไหล่ เก๋ๆ ไม่ธรรมดาค่ะ) ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เก๋ไฮโซมากๆ ทรงพอดีตัว แขนบอลลูนนิดๆ สี่ส่วน แต่ไม่พองจนเกินไป ดูมีวอลุ่มสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่น ดึ๋งๆเป็นวอลุ่มแต่ไม่ร้อน ใส่สบาย เนื้อไหมพรมนิ่ม ไม่คันค่ะ ไม่มีกระดุมค่ะ แต่งหมุดด้านหน้า สวยเก๋มากๆ ตัวนี้คลุมทั้งตัว หรือคลุมไหล่ Complete ลุคได้ง่าย สวยสุดๆค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็สวย เป็น Fall Cardigan น่ารักสีสวยไฮโซมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ทั้งเนื้อผ้า คัตติ้งและดีไซน์ค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

BE60 Big Fringe Collar Black High Dress เดรสสุดเก๋สีโทนขาวดำ Minimal สไตล์ แต่งลูกเล่นที่ช่วงคอระบายใหญ่เป็นชั้น 3 ชั้นสีขาว รับกับทรงพริ้วของตัวเดรสสีดำทั้งตัว กระโปรงทรงพริ้วแต่ไม่บานมาก ใส่สบายสุดๆ ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่สบายมากๆ ดูเรียบหรู สามารถใส่ไปงาน ไปปาร์ตี้ หรือไปเที่ยวได้เลยค่ะ ตัวเดียวออกจากบ้านได้เลย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สไตล์คุณหนู เรียบหรู แต่ไม่ดูเป็นทางการมากเกินไป รับประกันคุณภาพเลยค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ไฮโซมากๆ ตัวเดียวอยู่ กับเครื่องประดับ รองเท้าอะไรก็ง่าย ดูสุภาพ ลุคคุณหนูสุดๆค่ะ

BE21 Dark Blue Destroyed Denim Ribbon Loose Pants กางเกงยีนส์สามส่วนขากว้าง ทรงหลวมพริ้วใส่สบาย ได้ลุคเซอร์ๆ ใส่เอวสูงขอบยืดผูกริบิ้นกระชับได้ตามต้องการค่ะ เรียบเก๋เข้ากับอะไรก็สวย สียีนส์เป็นน้ำเงินโทนเข้ม เนื้อยีนส์คุณภาพดีเนียนสวยไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่แข็งโป๊ก มีน้ำหนัก เป็นทรงดังภาพค่ะ รีดง่าย ใส่สบาย แต่งรอยขาดแบบตั้งใจเป็นลูกเล่นเก๋ๆ แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะสีขาว รับรองว่า Match ง่าย สวยเก๋ คุณภาพดี แนะนำสุดๆๆๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ทรงสวย ใส่กับ Top สวยๆได้หลากหลายแนวค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดี ไม่แน่นรัดพุง มีเชือกผูกกระชับตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 32 นิ้ว

BS44 Tiny Square Pattern Milky White Cute Dress เดรสวันพีซสวยเก๋สีขาวมิลค์กี้นวลสวยตัดลายจุดสี่เหลี่ยมสีดำสวยเก๋ เรียบๆแต่น่ารัก ลายเป็นสี่เหลี่ยมเพิ่มลูกเล่น ความไม่ธรรมดา น่ารักกว่าลายจุดๆค่ะ แขนพริ้วเป็นระบายน่ารักมากๆ ทรงช่วงตัวทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป ดีไซน์เก๋ด้วยจีบเก๋ๆช่วงกลางลำตัวแล้วปล่อยชายลงมาค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย พริ้วเก๋สุดๆ มี texture ในตัว ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ด้านข้างลำตัวมีกระเป๋าจริงทั้งสองด้านด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด ไม่มีอีกแล้วค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>>750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพดีสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรง พริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนบานพริ้วจีบระบาย 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ยาวกำลังดี สไตล์เรียบเก๋ แต่ลายสี่เหลี่ยมเป็นแพทเทิร์นน่ารัก ใส่สบาย เก๋สุดๆ ตัดเดียวอยู่ค่า

AX70 Off White Simple Chic Long Tunic เดรสยาว แขนกุด สีขาว ผ้ายืดเกล็ดปลา นุ่มพริ้วสวย ใส่สบายค่ะ มีวอลุ่มมากกว่าผ้ายืดทั่วๆไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน แขนกุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ มีที่รัดเอว (รูปขวาล่าง) สไตล์ Sporty ให้ค่ะ ผูกโบว์ใหญ่ๆรอบเอวได้ หรือใส่แบบปล่อยๆก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พอใส่กับผ้ารัดเอวเป็นเซ็ทเข้ากันแล้วสวยเริ่ดสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38-39 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีผ้าผูกเอวให้ สไตล์ Sporty Chic ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพค่ะ

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 02-14-2016 at 09:02 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦ UP!!! Itemเก๋ๆ มาเพิ่มค่า~ Designสวย คุณภาพดี knitware ✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

CL44 Grey Premium Half-Wool Mini Skirt มินิสเกิ๊ตสีเทาเอวปานกลาง-ต่ำ ใส่สบาย ทรงเอ ไม่สอบค่ะ ไม่รัดรูป เหมาะใส่พอดีตัว หลวมนิดๆ เผื่อใส่เสื้อเข้าในกางเกงได้พอดี ซิปหลังคุณภาพดี ไม่ย้วยค่ะ เนื้อผ้า Half-Wool แบบผ้าตัดสูทสุดหรู คุณภาพเริ่ด เนื้อนิ้ม ไม่คัน มีซับในทั้งตัว ทรงเรียบเก๋ เข้ากับผ้าเก๋ๆ คุณภาพดี มีดีไซนืกระเป๋าหน้า 2 ข้าง อันใหญ่ น่ารักมากๆ ใส่แล้วเอาเสื้อจั๊มออกมาได้สวยสุดๆค่ะ ตัวนี้ไม่สั้นมาก ไม่โป๊ เอวปานกลาง-ต่ำ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>>550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวกลาง-ต่ำ 27-28 นิ้ว ซิปหลัง สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ แต่จะไม่สั้นมากและเอวต่ำกว่านี้เล็กน้อย ทรงสวยกำลังดี Match กับท็อปอะไรก็สวย ได้ Look สาวมั่นค่ะ

CL11 Cozy Coffee Brown Full Cable Knit Vest ท็อปถักสำหรับสวมด้านนอกเสื้อเชิ๊ตหรือเสื้อยืดด้านในอีกที แขนกุด เนื้อถักไหมพรมทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ถักไม่หนามาก และยืดหยุ่นใส่สบายมากๆค่ะ ลายถักสวยเก๋ทั้งตัว ทำจั๊มหรือปล่อยได้ตามต้องการ ไม่รัดรูปค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอกยืดหยุ่นได้ดีถึง 44 นิ้ว ความยาว 25-27 นิ้ว แขนกุด

AY49 Special Pattern Mandarin Collar Black Cute Top เชิ๊ตพื้นดำลายเก๋สีขาว คอแมนดารินสุดชิค ลายพิมพ์อย่างดี สลับเป็นเลเยอร์น่ารัก เนื้อผ้านิ่มลื่น เป็นคอตตอนผสมเนื้อทอมี texture สวยเก๋ ดู texture ได้ที่รูปล่างขวาค่ะ น่ารักสุดๆๆ ทรงคอแมนดาริน แต่ไม่อึดอัด ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีความยาว ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงได้พอดี น่ารักมากๆเลยค่ะ หรือปล่อยพริ้วๆก็สวย Match กับท่อนล่างได้ง่าย ได้ทุกสี ยีนส์ก็สวยค่ะ แขนยาวกำลังดี พับแล้วอยู่พับแล้วน่ารักมากๆค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ทรงน่ารัก ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA29 Black Faux Leather Minimal Chic Shorts กางเกงหนังสีดำขาสั้นทรง Short Pants คล้ายกระโปรงบานออกข้างนิดๆสุดเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย หนังเป็นหนังเทียม PU คุณภาพดีสุดๆค่ะ ด้านในนิ่มๆ ใส่สบาย ไม่ติดผิว ไม่เหนอะหนะค่ะ เอวยืดคุณภาพดี ไม่แน่นไม่รัดพุง ตัวหนังไม่มีกลิ่น ไม่ลอกไม่เป็นขุยง่าย รักษาง่าย ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ Match กับท็อปสวยๆเก๋ๆได้หลากหลายแน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า สวย คุ้มค่าใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้น่ารัก น่ารักมากๆ จั๊มกับ Top สวยๆ ได้ทรงใส่สบาย พอดีตัว ไม่รัดรูป เก๋ชิค เรียบๆเน้น texture หนังเก๋ๆ ใส่ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

VA92 White Minimal Balloon Sleeves Paper Top ท็อปสีขาวนวล เรียบเก๋ Minimal ทรงพริ้ว แขนบอลลูนพองนิดๆน่ารัก ไม่พองมาก ทรงเปเปอร์สวยเก๋ ไม่ ผ้าไนลอนลื่นพริ้วใส่สบาย บางเบาแต่ไม่โป๊ ไม่เหนอะหนะติดผิวค่ะ ไม่ร้อน Mix & Match กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆ ทุกทรง ทุกสี ทั้งมีลายและแบบเรียบๆค่ะ ได้ลุคสวยเก๋ไฮโซ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ พริ้วๆ ใส่สบาย เรียบเก๋สไตล์ Minimal แต่หรูด้วยเนื้อผ้า คัตติ้งและดีไซน์ เรียบสวยใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

VA78 Mustard Mixed Pattern Midi Pleated Skirt กระโปรงเอวสูงพลีทยาวปานกลางสีสวยลายสลับเก๋ สีโทนอบอุ่น เหลืองมัสตาด สลับเทา ดำและแดงเข้ม สวยเก๋เข้ากันอย่างลงตัว ลายเก๋โดดเด่น Match กับ Texture ของพลีท มีซิปข้างเอว ขยายได้เล็กน้อย ใส่สบาย ทรงพริ้วเก๋ เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆค่ะ ผ้ามี texture ทั้งตัว พริ้นอย่างดี ไม่ยับง่าย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดทั้งวัน Match กับท็อปเรียบๆได้สวย เช่นเสื้อด้านบน เข้ากันสุดๆค่ะ ใส่กับเสื้อยืดก็ง่าย Blouse ก็สวย Shirt ก็เก๋ ความยาวกำลังดี ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!
    Size: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 25 นิ้ว

ทรงพริ้วเก๋ สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายและสีเก๋โดดเด่น เข้ากับท็อปอะไรก็สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

VA46 Special Grey Soft Wool Loose Pants กางเกงวูลผสมสีเทาสวยเก๋ เนื้อวูลนิ่มสุดๆ ทั้งด้านนอกและด้านใน ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุไม่โป๊ ผ้าไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่สบาย สีเทาสวยเก๋ สุภาพ โชว์ texture วูลสวย รูปบนอาจไม่ชัดเพราะไม่ค่อยโฟกัสค่ะ ดูดีเทลที่รูปล่างจะเห็นเนื้อ texture วูลง่ายขึ้น ทรงพริ้วสวยเก๋ ปลายขาบานเล็กน้อย แต่ไม่โป๊ ใส่แล้วจะเป็นทรงตกลงมาตามขาคนใส่ + วูลมีน้ำหนักเป็นวอลุ่ม ไม่พริ้วมากค่ะ ซักได้ตามปกติ แต่ห้ามอบแห้งในเครื่องอบผ้าค่ะ เพราะวูลจะหดตัว ควรซักแล้วตากแห้งในอากาศปกติและรีดเรียบค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-28 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก Free 40-42 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

VA63 Classic Soft Wool Tartan Plaid Bearsuit เอี้ยมลายสก็อตเนื้อวูลนิ่มสวยเก๋ สีโทนเทา+ลาย Tartan แบบคลาสสิก สวยหรู เนื้อ texture วูลสวยละเอียด ไม่เป็นขุยง่าย บางเบาใส่สบาย แต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ตัวนี้ Match ใส่กับท็อปด้านในสีพื้นเรียบๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต แขนสั้นแขนยาว เข้าหมดเลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ด้านข้างเอวมีกระเป๋าข้างเก๋ๆน่ารัก ปลายผ่าเล็กน้อยด้านข้างทำให้ก้าวขาได้สะดวกไม่อึดอัด สายเอี๊ยมปรับขึ้นลงให้พอดีได้ตามความต้องการค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆ ซักรีดง่ายได้ตามปกติเลยค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ เนื้อวูลหรู ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free รอบใต้อก-ช่วงตัว 36 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว ปรับสายขึ้นลงได้มากตามต้องการค่ะ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงน่ารัก ใส่สบาย เข้ากับ Top เรียบๆอะไรก็ง่าย Match ได้สวย ลาย Plaid และเนื้อวูลดูหรู คุณภาพดีมากๆค่ะ

VA57 Off White Balloon Sleeves Loose Fringe Minidress มินิเดรสสีขาวสุดเก๋ ทรงพริ้ว แขนบอลลูนสามส่วน ไม่พองมาก กำลังดี คอ Fringe นิดๆ ไม่ติดมาก ไม่อึดอัด ผ้าคอตตอนคุณภาพดี เนื้อทอละเอียด เนื้อแบบเสื้อเชิ๊ตค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลา รีดแล้วเรียบสนิท ช่วงใต้เอวจีบจีบ ไม่เป็นจั๊มค่ะ ทรงปล่อยๆ สบายๆปลายระบายแถบใหญ่ ไม่บานโป๊ ช่วงเอวลงไป เย็บ 2 ชั้นเหมือนเป็นซับใน ไม่ทะลุค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักมากๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า ทรงสวยเก๋ใส่สบาย Match กับเลกกิ้งน่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 32-33 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว จัมขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ เรียบๆแต่ดูดีด้วยดีไซน์ของทรง

VA19 Special Gradient Aqua Blue Denim Loose Tunic เดรสยีนส์สุดเก๋สีฟ้าโทนน้ำทะเล ไล่ระดับเข้มอ่อนเก๋ไก๋ ไม่เหมือนใคร เนื้อยีนส์นิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะกับใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่ไม่โป๊ ผ้ายีนส์มีน้ำหนัก รับกับทรงคนใส่ได้พอดี แขนบานออกเล็กน้อยน่ารัก ปลายแขนและปลายเดรส แต่งขอบ Fringe เป็นพู่ๆจากตัวเนื้อยีนส์ สวยเก๋ ไม่รุ่ย ใส่สบายสุดๆค่ะ ด้านหลังมีซิปหลังช่วงบน ทำให้ใส่ได้สะดวก ถอดสะดวก คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดี เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด แนะนำสุดๆๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ช่วงสะโพก 40 นิ้ว ความยาว 31-32 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่ทรงนี้เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับไอเทมเสริมรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารัก สีสวยเก๋ ทรงใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนน่ารักมากๆเลยค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

BE37 Black V-neck Big Polka Dot Chic Top ท็อปสีดำลายจุดสีขาวคอวี แต่งขอบคอยาวจรดลงมากลางเสื้อถึงปลายด้านหน้า ดีไซน์ทันสมัยเก๋ไก๋ ลายจุดจุดใหญ่น่ารัก สวยเก๋โดดเด่น ทรงพริ้ว ผ้าผสมนิ่มลื่น ใส่สบาย เนื้อทอ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายทอเป็นริ้วๆน่ารัก ไม่ธรรมดาแน่นอน เนื้อลื่นพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ทะลุ ไม่รัดรูปค่ะ ทรงหลวม มีความยาวเหมาะทำจั๊มแล้วสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะสีขาวสีดำ สียีนส์ สวยเก๋แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 400 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เป็นเอวสูงแล้วได้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้านิ่มลื่นคุณภาพดี สวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/newth...=newthread&f=9

Last edited by jane_f; 02-13-2016 at 10:24 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->