Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ตอนนี้เทรนด์อวดผิวกำลังมา งานผิวต้องดี บีบีต้องแจ่มค่ะ

Warning Points:
    0/5

ตอนนี้เทรนด์อวดผิวกำลังมา งานผิวต้องดี บีบีต้องแจ่มค่ะ

เทรนด์แต่งหน้าเนี่ยมาไวไปไว ต้องตามให้ทันค่ะ วันนี้เลยจะมาอวดไอเทมหลักที่จะช่วยให้ผิวเราดูใส ดูเป็นธรรมชาติทั้งที่โบกบีบีมาเรียบร้อยแล้วค่ะ

นั่นก็คือ Babalah Aqua Pore BB 3in1 ตัวนี้ค่า จะบอกว่าทาทีเดียวออกไปอวดหนุ่มๆได้เลยค่ะ เพราะตัวนี้เนี่ยสีกลืนกับผิวมากไม่หนาเตอะแต่ว่าช่วยปิดรอยไม่พึงประสงค์ได้ดีมากเลยค่ะ ใสๆเบาๆ เหมาะกับเทรนด์อวดผิวแบบนี้มากๆเลย

งานดีแบบนี้ไม่มีไม่ได้เลยนะจะบอกให้ นี่เราเดินสายอ่านรีวิวตัวนี้เยอะมากเลย ดูจากที่คนมารีวิวกันแล้วหน้าดูใสดูเด็กลงทุกคนเลยอ่ะเน้ออ

Like Sims ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5

Re: ตอนนี้เทรนด์อวดผิวกำลังมา งานผิวต้องดี บีบีต้องแจ่มค่ะ

ชอบแต่งหน้าสไตล์นี้เหมือนกันค่ะ ดูธรรมชาติๆอยู่บ้านก็ได้ไปเที่ยวก็โอ ขอบคุณที่มาแนะนำนะคะ

0/5

Re: ตอนนี้เทรนด์อวดผิวกำลังมา งานผิวต้องดี บีบีต้องแจ่มค่ะ

ปกติก็จะแต่งไม่หนาค่ะ แต่บางวันลงรองพื้นหนักไปหน่อยก็แอบสะพรึงเพื่อนตกใจค่ะ เดี๋ยวไปหามาใช้บ้างดีกว่าค่ะ เผื่ออยากจะอวดผิวบ้างแอ๊บเด็กบ้าง

0/5

แนะนำให้ใช้บีบีแล้วลงแป้งฝุ่นเลยค่ะ ได้ฟีลใสๆวัยรุ่นมาก นี่ทำประจำวันตอนอยู่บ้านค่ะ อยู่คนเดียวก็ต้องสวย 555

0/5

เรื่องงานผิวไว้ใจเมกอัพเกาหลีได้เลยค่า ตัวนี้เราก็ใช้อยู่นะ ทาทีเดียวสวยไปทั้งวันค่ะไม่ดรอปเลย มีมันแถวจมูกนิดหน่อยก็ซับๆตบแป้งไปเบาๆค่ะ

Comments from Facebook

Tags for this Thread