Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: *** เคล็ดไม่ลับดี๊ดี ได้ใส่ชุดสวยสมใจแน่นอน ***

Warning Points:
    0/5

Thumbs up *** เคล็ดไม่ลับดี๊ดี ได้ใส่ชุดสวยสมใจแน่นอน ***

เคล็ดไม่ลับมาแล้วจ้า ถ้าลับก็คงไม่มาบอกอ่ะเนาะ ๕๕๕๕๕ เนื่องจากเราจะไปงานแต่งเพื่อนไง แล้วเพื่อนเจ้าสาวเค้าก็ต้องแต่งสวยๆไปถ่ายรูปกันช่ะ เราก็ไม่ยอมจ้า ฟิตหุ่นใหญ่เลย ซึ่งเพื่อนเราที่เป็นเจ้าสาวอ่ะแนะนำ โรสลิม มาบอกว่านางก็ใช้เหมือนกันเพราะกลัวใส่ชุดเจ้าสาวไม่สวย เดี๋ยวแพ้เพื่อนเจ้าสาว ๕๕๕๕๕ เราก็ซื้อมากินกับนางนี่ล่ะ ทีแรกนึกว่าจะไม่ทันวันงานเพราะก่อนหน้านี้แอบเอ็นจอยอีตติ้งไปนิสส สรุปวันงานยัดตัวเองเข้าไปในชุดได้แบบพอดิบพอดี สวยฟริ้งจิงเกอเบลกันทั้งสองสาว ปลื้มมากจ้าาา นึกว่าจะรูดซิบไม่ขึ้นเหมือนตอนแรกซะแล้วววว ขอบคุณเคล็ดไม่ลับจากเพื่อนสาวจริงจริ๊งงง

0/5

Re: *** เคล็ดไม่ลับดี๊ดี ได้ใส่ชุดสวยสมใจแน่นอน ***

ยินดีกับเพื่อน จขกท ด้วยนะค้าาา มีการแนะนำของดีให้เพื่อนอีกน่ารักอ่ะ แล้ว จขกท พอจะแนะนำเราต่อได้มั้ย อิอิอิ มันคืออะไรอะค้า
    Thanks G_string ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5

Re: *** เคล็ดไม่ลับดี๊ดี ได้ใส่ชุดสวยสมใจแน่นอน ***

ขอบคุณแทนเพื่อนนะค้า ไอ้เจ้าโรสลิม หรือ roslim เนี่ยก็คืออาหารเสริมที่กินก่อนอาหารอ่ะค่ะมันแบบ block&burn อ่า สำหรับคนไม่มีเวลาออกกำลังกายอาแหละ แต่ถ้าออกไปด้วยก้จะลดเร็วกว่าค่า เห็นว่าเพื่อนเราสั่งมาจากเฟซบุ้คนะ www.facebook.com/roslimthailand อันนี้แหละค่า

0/5

ปัญหาเดียวกันเลยค่า มีนานี้เพื่อนจะแต่งแล้วยังเลือกชุดไม่ได้เลย คือใส่ตัวไหนก็ไม่สวย งืออออ

0/5

ยี่ห้อนี้คนกินเยอะดีเนาะ ชักจะสนใจแล้วเนี่ย กินตัวไหนก็ไม่เคยผอมเลย

Comments from Facebook

Tags for this Thread