ติดต่อทาง line jcharnp เร็วที่สุดนะคะ ไม่เช็ค pm ค่ะ
มีสินค้า 3 ราคานะคะ 399 299 199 ค่ะ เลือกได้เลย
ชิ้นไหนไม่ได้บอกไซส์ส่วนใหญ่จะเป็นฟรีไซส์นะคะ
ของทุกชิ้นเป็นของตัวแม่ค้าใส่เอง
ลองกะไซส์กับขนาดของตัวเองได้เลยค่ะ

ปกติใส่ topshop/miss selfridge size uk10 & H&M 36 ค่ะ
ขนาดรอบอก 33-34
เอวสูง 27-28
เอวปกติ 29
สะโพก 36-37

ราคายังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ ซื้อ 2 ตัวขึ้นไปส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

เสื้อโค๊ท jacket เสื้อคลุม ส่วนใหญ่สภาพดีมาก มีใหม่ไม่เคยใส่ด้วยค่ะ ใครมองหาเสื้อหนาวสําหรับไปเที่ยวปลายปีนี้ ห้ามพลาดค่ะ

NEW โค้ทสีนํ้าตาล camel ใส่แบบผูกเอวน่ารักมากๆค่ะ กระดุมแป๊ะ ใส่ง่าย อุ่นแน่นอน 1,690

NEW โค้ทลายสต๊อตเทาเข้มและเขียวมะนาว ตัวนี้สีสดใส ใส่แล้วไม่ซํ้าแน่นอน และตัวนี้ไม่หนามาก เเขนสี่ส่วน เหมาะใส่คลุมอากาศซัก 14-15 ขึ้นไปค่ะ 1,290

USED trench coat จาก JOUSSE ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีมากๆค่ะ size L 1200

USED black coat ตัวเสื้อสภาพดีนะคะ แต่กระดุมสี fade และมีรอยตามภาพ สามารถตัดออกและหากระดุมใหม่มาเย็บแทนได้ เหมือนได้ตัวใหม่เลยค่ะ
ตัวนี้หนาค่ะ ใส่ไปเกาหลี ญี่ปุ่นได้เลย 1200

USED STRADIVARIUS size m ตัวนี้หนาค่ะ ด้านในเป็นขนๆ ด้านนอกเป็นเหมือนหนังกลับ นิ่มและอุ่นมากๆจ้า 1500

new pullover หรือ jumper แบบมีหมวกค่ะ ตัวนี้นิ่มมากกกๆๆๆ หนานิดนึง รับรองอุ่นค่ะ
มีตําหนิตรงสายเข็มขัดใต้ปกด้านซ้ายแต่พอดึงปกลงมาปิดๆทับก็ไม่เห็นค่ะ 890

used old navy เสื้อคลุมสีเบจค่ะ 600

used เสื้อคลุมสีขาว มีตําหนิตรงไหล่ด้านซ้ายเลอะจุดๆตามภาพค่ะ ยังไม่ได้ลองซักค่ะ 500

one price 399 ค่ะ

้himma jacket

dress from pullet

korea dress

zara trf size L

korea blazer

origano pants

topshop skirt size 10

h&m pants size 36

เกาะอกขนนก ใหม่ค่ะ

early bird chiffon top

munchu's pants

mosstories top ใส่ไปงานได้เลยค่ะ

zara top

ต่อกันที่ 299 ทุกตัว

im garten blouse

play hound tee

early bird top ผ้า silk นะคะ

chiffon top

topshop body con size 10

leopard dress

เสื้อดํา+เสื้อกล้ามเงิน glitter

new g2000 top

ใหม่ เสื้อตัวนี้ใส่แบบไหล่ตก หรือไม่ตกก็ได้ค่ะ ช่วงแขนผ่า ใส่ไปเที่ยวได้
เซ็กซี่เบาๆค่ะ

chiffon cream top

สายเดี่ยวจากร้าน penelope

playhound top

เสื้อครอปหน้าสั้น หลังยาว

กางเกงเอวสูงดํา

paing skirt

topshop pants size10

beige pants

chiffon top

เซท maxi dress ดํากับเสื้อ crop เข้าชุด

ugly duckling chiffon top

beige long pants

pastel military top

floral dress

korea scarf

black pant เอวจั๊มผูกโบว์

river island scarf

im garten cocktail top

เสื้อคอเต่าลูกไม้ดําจากญี่ปุ่น

korea top

merry go round dress

navy chiffon top

crop top+cardigan

bow cardigan from korea

bow navy top

ต่อกันที่ 199 ทุกตัว

red skirt

lilac skirt

grey chiffon top มีตําหนิเล็กน้อยค่ะรูปสอง

pineapple top

bow top

floral dress

grey ruffle top

bow printed maxi dress

black skirt เอวยางยืด

grey long sleeve top

polkadot top มีตําหนิตรงกระเป๋าเล็กน้อย

fluffy hat

black skirt

little black dress

flamingo top

roxy cap

beach hat

korea scarf

h&m scarf

quiksilver cap

grey top

pink skater skirt

scarf อันนี้ 150ค่ะ

รองเท้าของเราเองทั้งหมดนะคะ มีทั้งเบอร์ 39-40 เหมาะกับคนที่ปกติใส่ 40 หรือ zara/topshop 39 ค่ะ
สภาพแล้วแต่คู่ มีทั้งที่ใส่บ่อยและใส่ครั้งเดียว สนใจยังไงขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

3. PAA* สีชมพู shocking pink SOLD

5. AN OWL ส้นตึก คาดสายกากเพชรดํา SOLD
6. Mosstories รองเท้าเเตะรัดส้นสีเทาเบจ สภาพยังดี ใส่ได้อีกนานค่ะ ไซส์40 ขาย 450

7.โบ๊ทชู สีส้มร้าน SOLD
8. Villains SF คู่นี้ใหม่มากกกกกก หนังยังเเข็ง ใส่ได้อีกนานค่ะ 700>>600

9.ส้นเตารีด สายหนังกลับสีนํ้าตาลจากญี่ปุ่น SOLD
10.ส้นสูงหัวมน สีเบจเทา พรีจากเกาหลีค่ะ ใส่ไม่เกิน 3ครั้ง เบอร์250 สภาพดีมาก 790>>550

11. PAA* สี latte size39 SOLD
12. PAZZION size40 ขนลายเสือ น่ารักมากๆ ใส่สบายด้วยค่ะ สภาพดีมาก ราคาเต็ม 2390 ขาย 1390>>1000
13.Living dolls size40 กากเพชรสีทอง คู่นี้ก็ใส่สบายมากๆเช่นกัน สภาพยังดีค่ะ 1000>>800

15. ORIGANO NUDE HEELS size40 ส้นสูง มีplatformสีนู๊ดผู้ดีค่ะ รองเท้าใส่ไม่เกิน 5 ครั้ง แต่เก็บในตู้เลยทําให้หนังมีรอยคราบเลอะบ้าง
สีไม่ใหม่กิ๊ง แต่สภาพยังใส่ได้อีกนาน ใครไม่ซีเรียสเอาไปใส่สวยๆ ซื้อมาสองพัน ขายราคาชิวๆค่ะ 390>>300