Line : jcharnp นะคะ ไม่เชค PM ค่ะ
ซื้อทุกชิ้นมีของแถมให้นะคะ เป็น tester/mask ของเครื่องสําอางค์เกาหลี innisfree/banilla/etude แจกแหลก ไม่อั้นค่ะ

1. FRESH soy face cleanser 150ml ใช้ไป 3 ครั้งถ้วน เหลือเกือบเต็มหลอด เหมือนใหม่เลยค่ะ
พึ่งซื้อจากนิวยอร์คเดือนกันยา แต่ใช้แล้วไม่เหมาะกับผิวตัวเอง
ดูรีวิวได้ https://www.fresh.com/US/cleanser/so...H00000002.html
ขอขายที่ 1350

2. FRESH soy face cleanser 50ml sold

3. H20 sea mineral mud mask ใช้ไปครั้งเดียว 104ml มีของแถมให้เป็นหลอดเล็กสี่อันด้านขวาค่ะ ราคาเต็ม 1580 ขาย 590

4. LANCOME GALATEE COMFORT CLEANSING MILK 400ml ตัวเช็ดเครื่องสําอางค์ กลิ่นหอมอ่อนๆ สบายผิวมากๆค่ะ ของใหม่ ซื้อมาใช้ไม่ทัน
shop price 2200 ขาย 1100

5. SHU UEMURA UV under base BB mousse เหลือประมาน 55-60% ราคาเต็ม 1650 ขาย 590
http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...oup=13&gblog=4
จากผู้บุกเบิกมูส เนื้อบางเบาน่าทึ่ง สีผิวสม่ำเสมอเสมือน “ปราศจากรูขุมขน” เมคอัพเบสที่สาวๆต้องมีไว้ เพื่อเตรียมผิวให้สมบูรณ์พร้อมสำหรับการสร้างสรรค์การแต่งหน้าที่สวยทนเนิ่นนาน BB mousse ที่กลมกลืนกับทุกโทนสีผิวและปรับสีผิวของคุณให้สม่ำเสมอ aquatoril™, hyaluronic acid และ betaine ส่วนผสมหลักสามชนิดมอบประสิทธิผลในการบำรุงผิวที่ยอดเยี่ยม BB mousse สูตรนี้ยังใช้ได้หลายแบบอีกด้วย จะใช้เพียงอย่างเดียวหรือใช้ร่วมกับรองพื้นก็ได้ มี 1 เฉดสี

6. NEW CHARLOTTE TILBURY EYES TO MESMERIZE (CREAM SHADOW) สี mona lisa ซื้อจากลอนดอน สีนี้สามารถลงอ่อนๆได้หากใช้แปรงเกลี่ย ถ้าอยากให้เข้มขึ้นใช้นิ้วเกลี่ยเอาค่ะ ทาเป็นเบสเเต่งตาสโมกกี้สีนํ้าตาลสวยมากกกกก เคยเห็น BA ที่ขายใช้เลยซื้อตามมา เพราะสวยมาก สุดท้ายใช้ไม่ทันอีกตามเคย มีของแถมเป็น magic foundation ให้สองชิ้นนะคะ ราคา 1290

new banila&co prime primer finishing powder ทาหลังแต่งหน้าเสร็จ เนียนกริบ คุมมันดีมากค่ะ ซื้อมาเยอะ ใช้ไม่ทัน ไม่มีกล่องนะคะ 690>>590

mac prep&prime sold

ysl golden gloss สี 19 golden petal มีวิ๊งๆ ทาแล้วบริ๊งมากกก sold

MAC LIPSTICK ใช้น้อยทั้งสามแท่ง ราคาไม่เท่ากันเพราะใช้ไปไม่เท่ากันค่ะ
1.A PERFECT DAY 370>>300
2.MORANGE sold
3.RUSSIAN RED sold

a perfect day

shu uemura lip "baby flame" ตัวนี้ texture จะไม่แน่น เนื้อเหมือนลิปมัน ทาง่ายไม่เเห้งค่ะ ใช้สองครั้งถ้วน เหมือนใหม่ 490>>300

ทําเล็บเจลเองและล้างเองได้ง่ายๆที่บ้านค่ะ
อุปกรณ์พร้อมทุกอย่าง เซทเป็นสีแดง red my lips
และมีอีก 2 สีให้คือ ชมพู pink pong และ back to fuchsia คุ้มมากค่ะ 2900 ลดไปปปป>>2000

Professional salon results at home have never been so easy.
Saving you time and money. Up to 10 salon gel manicures at home up to 2 week wear.
Salon tested· Safe· No dry time · nails feel protected· Easy removal.
The LED lamp will cure (set) your manicure to a solid, high-gloss finish with zero dry time ·
Starter Kit contains all you need:· 1 LED Lamp· 1 Gel Base Coat· 1 Gel Nail Color·
1 Gel Top Coat· 10 Nail Cleanser Pads· Acetone Remover· Cuticle Stick· File & Buffer· Instruction sheet

red my lips

pink pong

back to the fuchsia

CIATE MINI MANI MONTH MANICURE
ยาทาเล็บสีพื้นพร้อมเม็ดคาเวียร์ รวม 24 ขวด เป็นขวดมินิ รับรองว่าไม่มีเบื่อค่ะ 3500 ลดแหลกกก>>2200