Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦✦ NEW! ทะยอย Up เพี้ยบ! + สุด SALE ของเก่า ✦✦ส่งฟรี✦✦ All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใคร✦ Winter items ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦✦ NEW! ทะยอย Up เพี้ยบ! + สุด SALE ของเก่า ✦✦ส่งฟรี✦✦ All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใคร✦ Winter items ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    ถ้าสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนแอดมาได้ที่ QR code ด้านล่างนี้นะคะ
    หรือทิ้งไอดีของท่านไว้ให้แอดกลับไปก็ได้ค่ะ
    ***ถ้าหลังเที่ยงคืนขออนุญาตปิดรับ Order และแจ้งโอนนะคะ ตอบ Line อีกทีช่วงเช้าค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEW!!! LOT UPDATE ล่าสุดแล้วค่า!!! สอบถามกันเข้ามาได้ Lot เก่า SALE เพิ่มพิเศษ+ส่งฟรีทั้งกระทู้ค่าาา ♥

ประกาศ!!! เร็วๆนี้อัพ Lot ใหม่นะคะ ติดตามได้เลยค่ะ Lot เก่าขอกันเข้ามาเลยค่า SALE!!! สนใจสอบถามหรือสั่งซื้อสามารถติดต่อทาง e-mail --> janefjapan@gmail.com หรือ Line ได้ตามปกติแล้วนะคะ จะพยายามเช็คให้รวดเร็วที่สุดค่า ตอบเร็วเหมือนเดิมแน่นอนค่ะ! ขอบคุณค่า ♥

VA77 Creamy White Super Soft V Knit Loose Top ท็อปถักสีขาวครีมสุดเก๋ คอวีเป็นขอบใหญ่สวยโดดเด่น เป็นคัตติ้งลงมาถึงด้านล่างค่ะ สวยเริ่ดดด ทรงพริ้วใส่สบาย แต่ไม่ย้วย เข้ากับเอวสูงทำจั๊มแล้วสวยมากๆ เนื้อผ้าเป็นเนื้อถักนิ่มๆ ใส่สบาย ไม่ร้อน ใส่อากาศปกติได้ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สีขาวนวลสวย เรียบๆแต่โชว์ texture เนื้อผ้าหรู เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งกระโปรง กางกาง สั้นยาว และผ้าแบบต่างๆได้ง่าย ทั้งเรียบทั้งลายเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มค่า ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้วพับเป็นวอลุ่มขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มในท่อนล่างเอวสูงแล้วสวยมากๆ ทรงน่ารัก คอวีเก๋ๆ ไม่กว้างไม่แคบเกินไป ดีไซน์มีสไตล์ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

VA76 Black Minimal Chic Grid Soft Coat เสื้อคลุมทรงโค้ทปกเก๋ พื้นดำลายกริด ทรงพริ้ว กระดุมคู่ด้านหน้าเข้าทรง ไม่รัดรูป สวยเก๋มากๆค่ะ ลายกริดกำลังมาแรงสุดๆ เรียบแต่เก๋มีสไตล์ โดดเด่น ตัวนี้ยาว Mid-long ช่วงใต้สะโพก กำลังดีค่ะ เป็นเสื้อคลุมสบายๆ ใส่ปกได้ หรือห้องแอร์ก็ดี ใส่ทำงานดูเรียบเท่ ไม่หนาจนเกินไป ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าผสมคอตตอน เนื้อแบบผ้าสูท เนื้อนิ่มลื่นใส่สบาย ใส่คุลมเก๋ๆ Complete ลุคได้สวยมากๆ ลายกริดสุดเท่ สีโทนขาวดำ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพดี ทรงสวยเก๋ ลายกริดเท่มากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายกริดสุดเก๋ โดดเด่น เข้ากับไอเทมเรียบๆอะไรก็เก๋ แต่งตัวง่าย
    สไตล์ minimal Chic แน่นอนค่ะ พกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสค่ะ

VA75 BW Graphic Printed Volume Textured Overcoat โค้ททรงสวยผ้าวอลุ่มสีขาวดำลายพริ้นท์กราฟฟิกสีขาวดำ สวยเก๋ มี texture เป็นรูๆในตัว ดูหรู ไม่ธรรมดาค่ะ คุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋​ทรงโค้ทแบบเข้ารูปแต่ไม่รัดรูป ใส่สบายๆกับด้านใน มีน้ำหนักเบาแบบนีโอพรีน มีวอลุ่ม กันหนาวได้จริงๆค่ะ ด้านหน้ามีกระเป๋าช่วงเอวสวยเก๋ ทรงโค้ทปกใหญ่น่ารัก ใส่แบบติดกระดุมคู่ หรือปล่อยๆก็สวย ลายเท่ เนื้อผ้าเก๋ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 2150 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 950 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวย คุ้มค่า ผ้าวอลุ่มคุณภาพดีสุดๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรง Oversized ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

VA74 Marble Grey Bell Sleeves Loose Top ท็อปสีเทา Marble สีอ่อนสวยเก๋ แขนพองนิดๆน่ารัก ทรงลำตัวพริ้วสวยเก๋ ผ้านิ่มสุดๆๆๆๆ ช่วงคอคล้ายคอปาดขึ้นนิดๆ แต่ไม่ติดค่ะ เก๋ๆทันสมัย ไม่อึดอัด ไม่กว้างไม่โป๊ค่ะ แขนทรงน่ารักมากๆ คัตติ้งเป็นชั้นๆ ด้านล่างไม่พองมาก ใส่สบายๆ พรางต้นแขนได้ดีมากๆ ปลายเสื้อทรงพริ้ว ไม่รัดรูป เหมาะกับทำจั๊มในท่อนล่าง ใส่กับขาสั้นก็สวย ขายาว หรือกระโปรงก็น่ารัก ทรงใดก็ได้เลยค่ะ แต่งตัวง่ายมากๆ สีเรียบเก๋ ใส่กับสีเรียบๆด้วยกัน หรือลายไปเลยก็สวย ผ้าคอตตอนยืดเกล็ดปลาแบบเนื้อบางนุ่ม ใส่สบาย ไม่ร้อนไม่คันแน่นอน รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 CF บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้าดีมากเลยค่ะ ทรงแขนสวยเก๋ สีเทา Marble สวย Match ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ แนะนำว่าใส่กับ Bearsuit สีดำตัวล่างน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากันสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ มีพท. ติดช่องระหว่างแขน ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สีเทากลางเข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวย เรียบเก๋ ดู casual มีลูกเล่นเก๋ๆที่แขนค่ะ

VA73 Special Marble Grey Mix-Textured Wool Minimal Chic Coat เสื้อโค้ทวูลผสมสีเทาหน้าหนาวสุดเก๋ สไตล์ minimal เรียบสวย ทรงทันสมัยใส่สบายไม่รัดรูป มีกระดุมหน้าซ่อนด้านในเรียบหรู ตัวโค้ทไม่ยาวจนเกินไป กำลังดีรับกับเลกกิ้ง ด้านในแต่งตัวง่าย เนื้อผ้าเป็นวูลลายทอสวยหรู มีความหนากันหนาวได้ดี แต่ไม่หนักมาก พกพาง่าย ไม่คันใส่สบาย ด้านในมีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัว เหมาะใส่ไปเที่ยวต่างประเทศค่ะ พกพาง่าย เรียบหรู ไฮโซสุดๆๆๆ สไตล์แบรนด์หรูเก๋ๆ ไม่มีในไทยค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้า สวยคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ผ้าเริ่ดมากกกๆๆ คุ้มค่าสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ โค้ทวูลสีเทาทรงหลวมเก๋ๆ ได้ลุคเรียบหรู ใส่สบาย เข้ากับด้านในแล้วเก๋ชิคสุดๆๆ
    ได้ทั้งกระโปรง กางเกง เสื้อผ้า รองเท้าเครื่องประดับทุกแบบ คุ้มค่าสุดๆๆ Minimal Chic สุดๆๆๆค่ะ

VA72 Black Simple Chic Loose Bearsuit เอี้ยมทรงหลวมสวยเก๋ดำสนิทเรียบหรู ทรงหลวมๆใส่สบาย คัตติ้งทรง Paper แบบเรียบๆ น่ารัก เข้ากับรูปร่างคนใส่ได้ง่าย ใส่สบาย ไม่ย้วย พอดีตัวค่ะ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงเอวน่ารักมากๆค่ะ เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาแบบบางหน่อย ยืดหยุ่นทั้งตัว คุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ไม่ต้องใส่ซับในท่อนล่างค่ะ ด้านบน Match กับท็อปน่ารักๆอะไรก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด ทั้งเชิ๊ต ทั้งเบราส์ได้หมดเลยค่ะ ทั้งสีเข้มอ่อน เรียบลาย ใส่ง่ายมากๆ สีเทากลางเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวย คุณภาพดี ใส่สบายสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free = ช่วงตัวทรงตรง 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวประมาณ 50 นิ้ว ปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ แขนกุด

VA71 Ivory Turtle-neck Full Knit Volume Pullover เสื้อถักวอลุ่มทรงพริ้วสีขาวงาช้าง คอเต่าสวยเก๋ ถักตาใหญ่แน่นน่ารัก เป็น texture สวยเก๋ ดังภาพค่ะ เรียบสวย ด้านข้างลำตัวถักลายห่าง1 ช่องเป็นชั้นๆน่ารัก ดู texture ได้ที่รูปล่างซ้ายค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ตัวนี้หนานุ่ม เหมาะใส่ในที่อากาศเย็น หรือไปเที่ยวตปท.ได้เลยค่ะ อุ่นสบาย นิ่ม สวยหรู เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่าย ทั้งกระโปรง กางเกง ได้หมดเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!!! ว่าคุณภาพดี อุ่นสบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้วยืดหยุ่นได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 26-27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบหรู ทรงไม่รัดรูป เก๋สุดๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match กับหนังก็เก๋ชิค อบอุ่น cozy ใส่สบายสุดๆค่ะ

VA70 Milky White Tiny Floral Dot Cute Shirt เชิ๊ตสีขาว Milky สุดเก๋ลายดอกไม้เล็กๆเป็นจุดๆห่างๆน่ารักมากกกกกค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดดด เป็นคอตตอนผสมเนื้อนิ่มมม คุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิท ไม่ยับง่าย มี texture เป็นเส้นๆทอในตัว สีขาวนวลสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย แต่งตัวได้ง่ายแน่นอนค่ะ เนื้อบางเบากำลังดี ใส่สบาย ไม่ร้อน แต่เนื้อผ้าทึบแสง ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดด น่ารักสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended! น่ารักมากๆๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 25- ด้านหลัง 28 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA69 White & Grey Volume Stripe Soft & Cozy Dress เดรสวอลุ่มผ้านิ่มสีขาวลายขวางสีเทาสลับกัน สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าสุดนิ่มมมมมมมเนื้อดีมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ด้านในนิ่มใส่สบาย เหมือนเป็นขนอ่อนๆทั้งตัว นิ่มสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ผ้าหนานุ่มกำลังดี แบบคุณภาพดี ไม่หนามาก แต่ไม่บางแบบคอตตอนธรรมดา ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มมากกกก รีดแล้วเรียบสนิท เป็นทรง เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเลกกิ้งก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกนก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสุดเก๋ ไม่ตกยุค ใส่เดี่ยวก็เก๋ Chic Match กับไอเทมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

VA68 Black PU Faux Leather Chic Pants กางเกงขายาวสีดำหนังเทียม PU คุณภาพดี นิ่ม ใส่สบาย ด้านในเป็นขนๆเล็กๆ เหมือนวูล เป็นซับ ใส่สบายไม่ร้อน หนังไม่ติดผิวให้เหนอะหนะ ทรงขาตรงสวยเก๋ ช่วงเอวเป็นเอวสูง-ปานกลาง แบบยางยืด คุณภาพดี ไม่รัดพุงค่ะ ช่วงสะโพก มีพท. ใส่สบาย ไม่รัดรูป ช่วงขาก็ไม่เล็กจนเกินไปค่ะ ใส่เป็นทรงหลวมๆพับขาได้ตามความเหมาะสมกับขาคนใส่ Match กับท่อนบนได้ทุกแบบเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! สวยคุ้มค่ามากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24-30 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว พับขาขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ texture หนังสุดเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย ได้ลุกเท่ๆChic ใส่ได้บ่อยๆ ไม่เหมือนใคร เรียบเก๋ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ

VA67 Special BW Mixed Pattern Full Knit Poncho พอนโชถักสุดเก๋ทั้งตัวสีขาวครีมสลับดำ สวยหรู คุณภาพดีมากๆค่ะ เนื้อถักไหมพรมละเอียดไม่เป็นขุย ทำให้เกิดวอลุ่ม ไม่เหี่ยว ใส่แล้วพริ้วเป็นทรงตามรูปค่ะ เก็บปลายและขอบกุ๊นทั้งตัวอย่างดี ตัวลายตารางเฉียงมีลายถักด้านใน Mix กันละเอียดสุดๆๆ ไม่ใช่ทอปกติ แต่มีชั้นเชิงซับซ้อนอลังการสุดๆ ทำให้ด้านในยังเป็นลายในตัวค่ะ กลับใส่ได้ 2 ด้าน ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ช่วงกลางลำตัวเป็นกระดุมติดด้านข้าง ทำให้ได้รูปทรงพอนโช พอเอาออกจะเป็นผืนยาวๆ ใส่ได้หลายแบบ คลุมไหล่หรือ ทำผ้าพันคอก็ได้ค่ะ คุ้มสุดๆๆ ความยาวพอดีตัว พกพาง่าย ใส่สบายแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงง 2150 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 950 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าหายากกก ไม่มีอีกแล้วค่ะ เก๋ คุณภาพดี ใส่คลุมกับอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 29-32 นิ้ว แขนประมาณ 12-14 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่คนใส่

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย เป็นทรงพริ้วสวยเอกลักษณ์ของ Poncho
    + ลายเก๋ โดดเด่น พกพาไป Complete ลุคได้ง่าย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ

VA66 Marble Grey Fringe Bordered Loose Tunic เดรสสีเทาเข้มลาย marble น่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่แบบหลวมๆกำลังดี ดูเซ็กซี่น่ารักในตัว ขอบคอ ปลาย และขอบคัตติ้งของผ้าแต่ง Fringe ระบายเก๋ๆ เพิ่มลูกเล่นไม่เหมือนใคร เนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม สุดนิ่่มมมมมมม รับประกันคุณภาพเลยค่ะ นิ่มมากๆ คุณภาพเริ่ด ยืดหยุ่นได้ดี ไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท แขนพับแล้วเป็นวอลุ่มน่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้กำลังดี ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนค่ะ ผ้าไม่ธรรมดาแน่นอน รับรองว่าไม่ผิดหวังค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักมากๆๆๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย+ผ้ายืดหยุ่น ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงหลวมๆไม่รัดรูป แต่ดู Casual Chic ด้วย ความเรียบหรูของผ้าและทรง
    เพิ่มลูกเล่นเก๋ๆด้วย Fringe ตามขอบคัตติ้ง พับแขนขึ้นแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เข้ากับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็ง่าย

VA65 Beige Pumpkin Sleeves Sailor Collar Cute Top ท็อปปกกะลาสี สีเบจโทนครีมอ่อนสวยเก๋ ผ้าผสมเนื้อกึ่งๆคอตตอนและนิ่มคล้ายหางกระรอกค่ะ น่ารักมากๆ ด้านหน้ามีเชือกรับกับเส้นปก สีดำน่ารัก ผูกก็ได้ ปล่อยก็สวยดังภาพ ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้า texture ละเอียดสวย ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่ะ เหมาะใส่เดี่ยวๆเลยกะลังดีกับอากาศปกติเลยค่ะ แขนน่ารักทรงฟักทอง ปลายจับจีบไม่พองมาก เพิ่มลูกเล่นวอลุ่มดูไม่เห่ี่ยว เอาขึ้นจะจั้มได้ เอวลงแบบปกติคล้ายกับใส่แขนยาวสี่ส่วนค่ะ ไม่รัด ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ Match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก มีพท.โล่งผ่านไปตรงช่องแขน ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20-21 นิ้ว ทรงบอลลูแต่ไม่พองมาก

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ลุค Casual แต่สุภาพ น่ารักกำลังดี ใส่สบายสีโทนอบอุ่น Match ง่ายค่า

VA64 Special Mixed Wool Fluffy Loose Jacket แจ็คเกตไม่มีกระดุมผ้าวูลเทียมทรงเก๋ สีโทนเทาอ่อนน่ารักมากๆเลยค่ะ วูลค่อนข้างหนา แต่ใส่สบาย เนื้อแปลกเก๋เป็น texture หยิกๆทั้งตัว น่ารัก เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย เหมาะกับใส่ในที่เย็นๆ ห้องแอร์เท่านั้นค่ะ ด้านหน้าปล่อยๆทรงเก๋ ไม่มีกระดุม ใส่สบาย ติดเข็มกลัดเองก็สวย ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ ไม่คัน แขนบานน่ารัก เป็นทรงตลอดเวลา ซักรีดได้ตามปกติ ดูแลง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ หายาก พกพาไป Complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 21-22 นิ้ว แขนปานกลาง 17 นิ้ว

VA63 Classic Soft Wool Tartan Plaid Bearsuit เอี้ยมลายสก็อตเนื้อวูลนิ่มสวยเก๋ สีโทนเทา+ลาย Tartan แบบคลาสสิก สวยหรู เนื้อ texture วูลสวยละเอียด ไม่เป็นขุยง่าย บางเบาใส่สบาย แต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ตัวนี้ Match ใส่กับท็อปด้านในสีพื้นเรียบๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต แขนสั้นแขนยาว เข้าหมดเลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ด้านข้างเอวมีกระเป๋าข้างเก๋ๆน่ารัก ปลายผ่าเล็กน้อยด้านข้างทำให้ก้าวขาได้สะดวกไม่อึดอัด สายเอี๊ยมปรับขึ้นลงให้พอดีได้ตามความต้องการค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆ ซักรีดง่ายได้ตามปกติเลยค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ เนื้อวูลหรู ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free รอบใต้อก-ช่วงตัว 36 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว ปรับสายขึ้นลงได้มากตามต้องการค่ะ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงน่ารัก ใส่สบาย เข้ากับ Top เรียบๆอะไรก็ง่าย Match ได้สวย ลาย Plaid และเนื้อวูลดูหรู คุณภาพดีมากๆค่ะ

VA62 Lovely White Lace Jump Skirt กระโปรงลูกไม้สีขาวนวลสวย เอวจั๊มยืดคุณภาพดี ทรงตรงมีน้ำหนักตกลงมา พริ้วสวย ไม่โป๊ ใส่สบาย ด้านในมีซับในมีความยาวกำลังดี ไม่สั้นค่ะ ตัวนี้ใส่ได้ทั้งเป็นเอวสูง-กลาง ทำจั๊มกับเสื้อเก๋ๆได้ง่ายมากๆ โดยเฉพาะเทรนด์กระโปรงลูกไม้กับ Jumper กำลังมาเลยค่ะ เข้ากับเนื้อผ้าอะไรก็สวย ได้ทั้งยีนส์ทั้ง Knit สีขาวสวยเก๋ สุภาพ ดูอ่อนหวาน แต่ไม่มากจนเกินไป Match กับเสื้อผ้าที่มีอยู่แล้วได้ง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพดี คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free มาก ความยาวซับในด้านใน 17 นิ้ว ความยาวลูกไม้ด้านนอก 28 นิ้ว

VA61 Greyscale Persian Pattern Printed Chic Shirt เชิ๊ตสีโทนเทาเข้มอ่อนในตัว ลายพริ้นสวยเก๋ ลายสไตล์เปอร์เซียสวยเก๋ สลับซับซ้อน มีสไตล์ ทรงพริ้วสวย ผ้าชีฟองนิ่มใส่สบาย คุณภาพดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้เพราะลายพรางระดังนึงค่ะ ใส่สบาย ไม่เห็นด้านในน่าเกลียด ไม่ร้อน ขอบปลายตัดทรงเฉียงเก๋ๆ มีความยาวทำจั๊มในกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงได้สวย หรือใส่ปล่อยๆโชว์คัตติ้งเฉียงเก๋ๆ ก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22-27 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

VA60 Light Grey Premium Soft Wool Top ท็อปวูลสุดนิ่มสีเทาอ่อนสวยเก๋ คัตติ้งเป็นทรงสวย ช่วงขอบคอด้านบนและ แขนทรงแปลกเก๋เข้ารูปนิดๆ แต่ไม่รัดรูปค่ะ ทรงปลายปล่อยพริ้ว ใส่สบาย เนื้อวูลนิ่ม บางเบา ไม่หนา ใส่เดี่ยวๆได้สบายมากค่ะ ด้านในนิ่ม เรียบ ไม่คัน ด้านนอกเป็น texture วูลดูหรู แบบในภาพดีเทลค่ะ คัตติ้งสวยเก๋ เป็นอวลุ่ม ซักรัดได้ตามปกติ ยกเว้นห้ามอบแห้งค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสวยไฮโซสุดๆ ความยาวพอดีเอว ไม่ครอปค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับเอวสูงได้พอดี ไม่โป๊ เป็นทรงสวยสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยใส่สบาย น่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นวูลทรงพอดีตัว บางเบา ใส่สบาย แต่ได้ texture สวยเก๋ Match ง่าย เข้ากับท่อนล่างเอวสูงแบบใดก็สวยค่ะ

VA59 Black Striped Mixed Wool Classic Pants กางเกงวูลผสมลินินสีดำเนื้อทอหรูสุดๆ ทรงคลาสสิก สวยเก๋ ขาตรง แต่ไม่รัดเข้า ใส่สบาย ทรงสวยเก๋ มีลายทางยาวเส้นเล็กสีขาวเป็น texture ไปในตัวค่ะ ทรงเป็นวอลุ่มไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท ซักรีดได้ตามปกติค่ะแค่ห้ามเข้าเครื่องอบแห้ง เพราะวูลจะหดค่ะ เนื้อวูลบางเบา สัมผัสแบบผ้าลินินค่ะ ใส่สบาย เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ แต่เนื้อไม่หนาเกินไปจนร้อน อากาศเมืองไทยปกติใส่ได้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย มีสไตล์สุดๆๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

VA58 Special Light Acid Denim Chic Shirt เชิ๊ตยีนส์สีน้ำเงินอ่อนกัดกรด สวยเก๋ เนื้อโทนซีด แต่เนื้อผ้ายีนส์นิ่มคุณภาพดีมากๆค่ะ ยิ่งซักจะยิ่งนิ่มใส่สบายค่ะ ทรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป ทำให้ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่เป็นแจ็คเกตด้านนอก Match กับด้านในอะไรก็ง่ายค่ะ คลุมโทนได้สุภาพกว่ายีนส์สีสดๆปกติ แปลกและหายากกว่า Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น หายากแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 26-28 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆหรือคลุมเป็นแจ็คเกตเก๋ๆก็ได้ Match ง่ายแน่นอน texture ยีนส์ฟอกสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า

VA57 Off White Balloon Sleeves Loose Fringe Minidress มินิเดรสสีขาวสุดเก๋ ทรงพริ้ว แขนบอลลูนสามส่วน ไม่พองมาก กำลังดี คอ Fringe นิดๆ ไม่ติดมาก ไม่อึดอัด ผ้าคอตตอนคุณภาพดี เนื้อทอละเอียด เนื้อแบบเสื้อเชิ๊ตค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลา รีดแล้วเรียบสนิท ช่วงใต้เอวจีบจีบ ไม่เป็นจั๊มค่ะ ทรงปล่อยๆ สบายๆปลายระบายแถบใหญ่ ไม่บานโป๊ ช่วงเอวลงไป เย็บ 2 ชั้นเหมือนเป็นซับใน ไม่ทะลุค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักมากๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า ทรงสวยเก๋ใส่สบาย Match กับเลกกิ้งน่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 32-33 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว จัมขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ เรียบๆแต่ดูดีด้วยดีไซน์ของทรง

VA56 BW Special Cutting Minimal Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตตัดต่อสีขาวดำสุดเก๋ ช่วงผ้าขาวด้านบนเป็นผ้าคอตตอนแบบเสื้อเชิ๊ต ช่วงตัวคล้ายๆนีโอพรีน ลื่นๆ มีน้ำหนัก เนื้อนิ่มๆ ยืดหยุ่น ดึ๋งๆนิดๆค่ะ แต่บางกว่านีโอพรีน สีทึบ ไม่ทะลุโป๊ เหมาะใส่เดี่ยวๆ ไม่ร้อนค่ะใส่สบาย ทรงหลวมๆไม่รัดรูป ช่วงอกติดแขนทรงค้างคาว ทำให้ใส่สบายมากๆค่ะ แล้วตรงลงมาถึงปลาย ไม่บานออก ทรงสุภาพ เก๋มินิมอลแต่มีลูกเล่นในตัว สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+++ ติดพท. แขนทรงค้างคาว ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

VA55 Special Pattern Mandarin Collar White Cute Top เชิ๊ตสีขาวลายเก๋คอแมนดารินสุดชิค สีขาวนวลสวยลายพิมพ์อย่างดี สลับเป็นเลเยอร์น่ารัก เนื้อผ้านิ่มลื่น เป็นคอตตอนผสมเนื้อทอมี texture สวยเก๋ ดู texture ได้ที่รูปล่างขวาค่ะ น่ารักสุดๆๆ ทรงคอแมนดาริน แต่ไม่อึดอัด ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีความยาว ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงได้พอดี น่ารักมากๆเลยค่ะ หรือปล่อยพริ้วๆก็สวย Match กับท่อนล่างได้ง่าย ได้ทุกสี ยีนส์ก็สวยค่ะ แขนยาวกำลังดี พับแล้วอยู่พับแล้วน่ารักมากๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ทรงน่ารัก ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ลายเก๋ ใส่ทำจั๊มนิดๆเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ เนื้อผ้าดีสุดๆค่ะ

VA54 Grey Cozy Big Hoodie Cardigan เสื้อคลุมฮู้ดสุด Cozy สำหรับหน้าหนาว สุดเก๋ สีเทาอ่อนน่ารัก ทรงหลวมๆกำลังดี ไม่มีกระดุม ใส่คลุมด้านนอกกับเสื้อด้านในอะไรก็ได้ใส่สบาย ไม่อึดอัดรัดรูป โดยเฉพาะช่วงแขน ใส่กับจัมเปอร์ได้สบายค่ะ อบอุ่น ตัวนี้เหมาะไปต่างประเทศหรือห้องแอร์เท่านั้นค่ะ น่ารักสุดๆๆ วูลขนๆนิ่ม เป็น texture ด้านนอกกับด้านในแตกต่างกันในตัว ไม่เป็นขุยง่าย นุ่มแต่เป็นทรงสวยเก๋ไม่เหี่ยวค่ะ ช่วงแขนเป็นทรงค้างคาว ใส่สบาย มีความยาวประสะโพกเข้ากับเลกกิ้ง หรือกางเกงขายาวได้สวยสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าอบอุ่น ใส่สบาย คุ้มค่าแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ติดช่องแขนทรงค้างคาว ความยาว 29-30 นิ้ว แขนยาว 21-23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่

VA53 Special Milky White Pleated Ribbon Top ท็อปสีขาวนวลสวยผ้าพลีทคุณภาพดีทั้งตัว ช่วงปกก็เป็นพลีทค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาจนร้อน texture พลีทสวยเก๋ ไม่เท่ากัน อัดละเอียดน่ารักมาก รีดได้ พลีทไม่แตกค่ะ คอริบบิ้นผูกหรือปลดได้ ทรงตรงแขนตรง ใส่สบาย ไม่รัดรูป ตัวเนื้อพลีทขยายได้มาก เข้ากับรูปทรงคนใส่ได้พอดี ไม่รัด และไม่โคร่งไปแน่นอนค่ะ ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงได้น่ารักสุดๆ Match กับท่อนล่างแบบใดก็ง่าย ทั้งเรียบทั้งลาย ทุกวัสดุ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ Match ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก พลีทขยายได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

VA52 BW Full Tiny Polka Dot High Dress เดรสยาวสีดำจุดขาวเล็กๆกระจายทั่วตัว คอเป็นคอปีน ไม่ใช่คอเต่า ใส่สบาย ไม่อึดอัดค่ะ ซีบหลังคุณภาพดี ช่วงปลายเดรสเป็นทรง Fringe พริ้วๆ แต่ไม่บานมาก ทรงตรงใส่สบาย ปลายแขนจั๊มนิดๆ กำลังดี เข้ากับทรงเรียบๆค่ะ ดูหรู เนื้อผ้าไนลอนผสมใส่สบาย ไม่บางโป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ตัวนี้ไปงานได้เลย หรือใส่แบบ Casual ก็ได้ สุภาพแต่มีลูกเล่น ลายจุดในตัวดูระยิบระยับน่ารักมากๆค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 41 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA51 Off White Bordered Soft Coat เสื้อคลุมทรงโค้ทบางสีขาวขอบดำ ผ้านิ่มใส่สบาย ตัวขอบเป็นคัตติ้งในตัว ทำให้แข็งเป็นทรง ไม่เหี่ยวค่ะ แต่ผ้าสีขาวพริ้วๆใส่สบาย เป็นผ้าผสมเนื้อเนียนสวย ใส่สบาย ไม่โป๊ไม่ทะลุ แต่ใส่ทับง่าย ไม่ร้อนค่ะ ด้านในใส่กับอะไรก็สวย เอาไว้คลุมเก๋ๆ พกพาไป Complete ลุคได้ทุกที คลุมไปงาน ไปเที่ยวก็สวยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

VA50 BW Big Striped Air-tex Textured Cardigan Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงขาสั้นเข้ากัน เนื้อผ้า texture เป็นจุดๆน่ารักสุดๆ มีวอลุ่ม คล้ายนีโอพรีนแต่บางเบากว่าใส่สบายมากๆค่ะ สีขาวดำเส้นใหญ่สวยเก๋ เรียบๆ ใส่กับเสื้อด้านในอะไรก็ง่าย ทั้งสายเดี่ยว สปอร์ตบรา หรือเสื้อยืดยังได้เลยค่ะ น่ารักมากๆ คุ้มค่า ใส่เข้าเซ็ทกัน หรือแยกชิ้น Match เองก็ง่าย ตัวเนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ในตัว ทรงหลวมๆใส่สบาย สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดดค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ท่อนบน - ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว
    ท่อนล่าง - รอบเอว 27-28 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 15-16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเซ็ทเข้ากันก็น่ารัก ผ้าวอลุ่ม texture เป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา แยกใส่ก็ง่ายค่ะ เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน

VA49 Mixed Grey Striped White Linen Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทสีขาวตุ่นลายสีเทา ผ้าลินินทั้งตัวเนื้อ texture ทอสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆๆ ยาวปานกลาง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ตัวเนื้อผ้าค่อนข้างมีน้ำหนัก ใช้ผ้าเยอะมากๆในการตัดเย็บ คัตติ้งเนี้ยบเก๋อย่างดี แต่ใส่สบาย เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ ไม่ยับง่าย ตัวนี้เป็นมือ 2 ของแม่ค้าค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพยังเริ่ดมากกๆๆๆ 90% up ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าลินินคุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26-28 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 29 นิ้ว

VA48 Special Grey Tweed Premium Jumper Set เซ็ทจัมเปอร์และกระโปรงผ้าทวีตสวยเก๋ สีโทนเทา ประกอบด้วยสีผสมระหว่าง เทาเข้ม เทาอ่อน สีดำ และ สีทองแซมๆ สวยเก๋สุดๆเลยค่ะ เนื้อผ้าแน่นเป็นทรงสวยคุณภาพดี ไม่ยืดหยุ่น ปลายและขอบคอเป็นทรงจัมเปอร์น่ารักแต่ทรงหลวมๆใส่สบาย ใส่เดี่ยวได้เลยไม่ต้องกลัวทะลุค่ะ และไม่ร้อน ทรงพริ้วเก๋ใส่สบาย กระโปรงทรงเอแบบสั้นน่ารักเข้ากันทั้งเซ็ท คุ้มค่าสุดๆๆ นำมาแยกใส่เดี่ยวๆเองได้ คุ้มค่ามากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่ขายแยกเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า แยกใส่ได้ง่ายมากๆค่ะ
    SIZE: ท่อนบน - ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว
    ท่อนล่าง - รอบเอว 25-26 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว

VA47 Grey Full Cable Knit Sleeveless Mid-long Vest เสื้อถักสีเทาคอวีสุดเก๋สำหรับใส่เป็นเอี้ยมเดรสกับเสื้อด้านใน ตัวนี้มีความยาว Mid-long กำลังดีค่ะ เนื้อถักตาแน่น แต่บางเบาใส่สบาย ไม่โป๊ทะลุมี วอลุ่มสวย ยืดหยุ่นได้ดีมากๆ คอวีน่ารัก รับกับอะไรก็ง่าย ขอบล่างกุ๊นเก็บอย่างดีไม่รุ่ย ผ่าข้างนิดๆ ไม่สูงค่ะ ทำให้เคลื่อนไหวได้สบายแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ช่วงบน Match ง่าย เข้ากับเสื้อยืดก็น่ารัก เชิ๊ตก็สวย ได้ทั้งเรียบทั้งลาย สีเทากลางเข้าได้กับทุกสีเลยค่ะ รับรองว่าคุ้มค่า โดดเด่น ใส่ได้บ่อยๆ คุณภาพดีมากๆๆ ไม่มีอีกแล้วค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีกมาก ความยาว 35 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับเสื้อด้านในอะไรก็สวย ไม่รัดรูป ทรงพริ้วใส่สบาย พอดีตัว เนื้อถักสวยเก๋ ไฮโซ Match ใส่ได้บ่อยๆไม่เหมือนใครแน่นอนค่า

VA46 Special Grey Soft Wool Loose Pants กางเกงวูลผสมสีเทาสวยเก๋ เนื้อวูลนิ่มสุดๆ ทั้งด้านนอกและด้านใน ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุไม่โป๊ ผ้าไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่สบาย สีเทาสวยเก๋ สุภาพ โชว์ texture วูลสวย รูปบนอาจไม่ชัดเพราะไม่ค่อยโฟกัสค่ะ ดูดีเทลที่รูปล่างจะเห็นเนื้อ texture วูลง่ายขึ้น ทรงพริ้วสวยเก๋ ปลายขาบานเล็กน้อย แต่ไม่โป๊ ใส่แล้วจะเป็นทรงตกลงมาตามขาคนใส่ + วูลมีน้ำหนักเป็นวอลุ่ม ไม่พริ้วมากค่ะ ซักได้ตามปกติ แต่ห้ามอบแห้งในเครื่องอบผ้าค่ะ เพราะวูลจะหดตัว ควรซักแล้วตากแห้งในอากาศปกติและรีดเรียบค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-28 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก Free 40-42 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

VA44 Special White & Grey Striped Ripped Knit Loose Dress เดรสถักสุดเก๋ลายทางสีขาวนวลสวยสลับสีเทาอ่อน น่ารักมากๆ ถักตาห่าง ได้ทรงสวยเก๋ หลวมๆใส่สบาย มีช่วงที่ทำ Ripped สวยเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย ตัวนี้จริงๆใส่ได้ๆได้เลยสำหรับด้านบน แต่ด้านล่างอาจจะต้องใส่ขาสั้นค่ะ หรือใครต้องการเพิ่มความมั่นใจก็ใส่กับสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราได้เลย ไม่โป๊ ใส่สบาย ไม่ร้อน ใส่อากาศปกติก็ได้ค่ะ แต่ได้ลุค Cozy แบบหน้าหนาว น่ารักมากๆ แขนบานสวยเก๋ Match กับเลกกิ้งก็น่ารัก พกพาไปเมืองนอกก็ได้ค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ทรงน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ยืดหยุุ่นได้เยอะมาก มีพท.ติดช่องแขนค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดู cozy แต่ใส่สบาย ทรงหลวมๆ ไม่รัดรูป ตกทรงพอดีกับหุ้นคนใส่ค่ะ แขนบานทรงน่ารัก Match กับเลกกิ้งสวยเก๋สุดๆค่ะ

VA43 Grey V-neck Full Knit Minimal Vest เสื้อแขนกุดไหมพรมแบบสวมกับเสื้อข้างใน สีเทาอ่อนสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่น แต่ทรงพริ้วใส่สบาย Match กับเชิ๊ตปกต่างๆด้านในได้สวยมากๆ หรือบางท่าน Match กับเดรส หรือ Shirtdress ได้เลยค่ะ เก๋สุดๆๆ เรียบหรู เพิ่มลูกเล่น เหมาะกับใส่ห้องแอร์ หรือต่างประเทศที่อากาศเย็นๆ เหมาะกับคนชอบ Mix&Match เป็นเลเยอร์หลายชั้น เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยค่ะ สไตล์นี้กำลังมาแรงมากๆ เนื้อถักคุณภาพดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ คุ้มค่าแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ถึง 42 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนกุด

VA40 BW Zig-zag Volume Textured Overcoat โค้ททรงสวย ผ้าวอลุ่มสีขาวดำลาย Zig-zag สวยเก๋ มี texture เป็นรูๆในตัว ดูหรูมากๆค่ะ คุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋​ทรงโค้ทแบบเข้ารูปแต่ไม่รัดรูป ใส่สบายๆกับด้านใน มีน้ำหนักเบา แต่มีวอลุ่ม กันหนาวได้จริงๆค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ด้านหน้ามีกระเป๋าช่วงเอวสวยเก๋ ทรงโค้ทปกใหญ่น่ารัก ใส่แบบติดกระดุมเดี่ยว หรือปล่อยๆก็สวย ลายเท่ เนื้อผ้าเก๋ สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุ้มค่า ผ้าวอลุ่มคุณภาพดีสุดๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรง Oversized ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

VA39 Marble Grey Smooth & Soft Fringe Tunic เดรสสีเทาสไตล์ Minimal Chic คอปีนนิดๆ น่ารัก คอไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เรียบทั้งตัว มีลูกเล่นเก๋ๆที่ปลายเดรสตัดต่อ Fringe ดูมีวอลุ่มเป็นระบายเป็นทรงน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าสีเทามีลายๆจากลายทอสุดเก๋ โทนเข้มอ่อน เนื้อนิ่ม สัมผัสนุ่มมากๆๆๆๆเลยค่ะ เนื้อผ้าดีสุดๆๆๆๆๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ เป็นผ้ายืดคอตตอนผสม ยืดหยุ่นได้มาก คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ทรงพริ้ว พอดีตัว ไม่รัดรูป Fringe ระบายที่ปลายเดรส น่ารักมากๆ เรียบเก๋สไตล์ Minimal ค่ะ

VA38 Premium Apricot Autumn Trench Coat โค้ททรงพริ้วสีน้ำตาลอ่อนโทนเหลือง สวยเก๋ ดูสุภาพ คลาสสิก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ด้านหน้าติดกระดุมคู่ได้ค่ะ เอาออกใส่พริ้วๆก็สวย สีสวยเก๋ เนื้อผ้ามีความหนา แต่ไม่หนาแบบ Winter ค่ะ ใส่ประมาณ Autumn จะกำลังดี หรือห้องแอร์ก็ใส่ได้ค่ะ พกพาไป Match เก๋ๆได้หลากโอกาส สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าหรูสุดๆๆ คุ้มค่าแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28-29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA36 Creamy White Double Pocket Wool Coat โค้ททรงหลวมสีขาวนวลสวย Minimal เก๋ชิค ทรงสวยทันสมัยเรียบๆแต่มีสไตล์ โดดเด่นด้วยวัสดุและคัตติ้ง ผ้าวูลแท้คุณภาพดี สีสวยเก๋ มีซับในอย่างดีทั้งตัว สีขาวนวล ลื่นนิ่ม ใส่สบาย ดีไซน์มาอย่างดี ทรงไม่แน่น ไม่รัดรูป ใส่สบาย เหมาะกับใส่ด้านในอะไรก็ง่าย แล้วคลุมกันหนาวทับเก๋ๆด้านนอกค่ะ สีสุภาพเรียบร้อย แต่หรู สไตล์ Minimal ไฮโซสุดๆๆๆ ด้านหน้าช่วงเอวทรงแต่งกระเป๋าคู่น่ารัก ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ดดดดสุดๆๆ เนื้อวูลนิ่ม คุณภาพดีมากๆๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ พกพาไปเที่ยวตปท. ไม่ Match เก๋ๆสวยๆได้ ง่าย คุ้มค่า เรียบหรูดูดีแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA35 Special Marble Grey Balloon Sleeves Volume Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสุดเก๋ ทรงวอลุ่มน่ารัก สีเทาโทนผสมเข้มอ่อนในตัว texture เนื้อถักตาแน่นสวยเก๋ แต่บางเบา เหมาะใส่ในห้องแอร์ปกติ ไม่หนาวมากได้ค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่เทอะทะ พกพาง่าย ทรงพริ้วน่ารักไม่รัดรูป ลายเข้ารูปเล็กน้อย ให้พอดีตัว ไม่ย้วย รับกับช่วงแขน เวลาใส่ขึ้นมาแล้วช่วงแขนจะน่ารักมากๆ ไม่พองเกินไป กำลังดี เหมือนรูปล่างซ้ายค่ะ เป็นวอลุ่มเก๋ เข้ากับเสื้อผ้าด้านในอะไรก็ง่าย โดดเด่นไม่เหมือนใคร คุณภาพเริ่ดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆแนะนำสำหรับคนที่ชอบใส่ Knitware ที่เก๋ไม่ธรรมดา Match ใส่ได้บ่อยๆด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 20-22 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 17 นิ้ว ทรงบอลลูน ใส่แล้วจะโค้งเข้าช่วงศอกพอดี ดูเป็นวอลุ่ม น่ารัก

VA34 Grey Big Dot Textured Long Cardigan คาร์ดิแกนลายวงกลมใหญ่น่ารัก สีโทนเทาเข้มอ่อน ตัวผ้าเป็นผ้ายืด ไม่หนาไม่บางจนเกินไป คุณภาพดี ตัวลายมี texture ในตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ เป็นลายในเนื้อผ้า น่ารักมากๆ ด้านในไม่คัน ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่เหี่ยว เป็นทรงสวยพริ้วตลอดเวลา ใส่กับด้านในเรียบๆอะไรก็สวยสุดๆค่ะ โดดเด่นไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

VA33 Grey V-neck Full Knit Sporty Top เสื้อถักไหมพรมสีเทาสุดนิ่ม คอวีน่ารัก สไตล์ Sporty ช่วงขอบคอ แขนและปลายเสื้อ ถักเป็นเส้น texture ตัดกับลายตัวเสื้อ น่ารักมากๆ เข้ากันลงตัวสุดดๆ ยืดหยุ่นได้ดีมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ปลายปล่อย ไม่จั๊ม ไม่รัดพุงค่า ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงใดก็สวย ได้ทั้งเรียบทั้งลาย ได้ทั้งสีทั้งขาวดำ กับผ้าทุกแบบ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ทะลุ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40+ นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

VA32 Milky White Cute Dot Loose Long Dress เดรสสีขาวนวลสวยลายจุดกระจายตัวน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าผสมลายทอหรูมี texture ในตัวสวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ทะลุ ระบายอากาศได้ดี ตัวยาวแต่ไม่ Maxi มาก กำลังดีค่ะ ไม่ลากพื้น คอเป็นคอแมนดารินน่ารัก ติดหรือปล่อยๆก็สวย เป็นทรงเก๋ หลวมๆ ไม่รัดรูป ปลายบานออกเล็กน้อยเหมือนเจ้าหญิง น่ารักสุดๆๆค่ะ มีริบบิ้นแยกให้ 1 เส้น สำหรับทำจั๊มเอวเป็นโบว์ หรือไม่ผูกก็ได้จะเป็นทรงพริ้วๆดังภาพค่ะ ดูไฮโซสุดๆๆ ไปงานได้เลยค่ะ หรือใส่ Casual ไปเที่ยว ถ่ายรูปชิลๆก็น่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุ้มค่า ผ้าคุณภาพดีสุดๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA29 Black Faux Leather Minimal Chic Shorts กางเกงหนังสีดำขาสั้นทรง Short Pants คล้ายกระโปรงบานออกข้างนิดๆสุดเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย หนังเป็นหนังเทียม PU คุณภาพดีสุดๆค่ะ ด้านในนิ่มๆ ใส่สบาย ไม่ติดผิว ไม่เหนอะหนะค่ะ เอวยืดคุณภาพดี ไม่แน่นไม่รัดพุง ตัวหนังไม่มีกลิ่น ไม่ลอกไม่เป็นขุยง่าย รักษาง่าย ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ Match กับท็อปสวยๆเก๋ๆได้หลากหลายแน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า สวย คุ้มค่าใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้น่ารัก น่ารักมากๆ จั๊มกับ Top สวยๆ ได้ทรงใส่สบาย พอดีตัว ไม่รัดรูป เก๋ชิค เรียบๆเน้น texture หนังเก๋ๆ ใส่ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

VA28 Special Light Grey Mixed Knit Mermaid Tunic เดรสถักทรงพริ้วสวยเก๋สีเทาอ่อนลายสลับตาม texture ถักสวยเก๋ ดีไซน์ลายถัก เป็นเลเยอร์อย่างดีค่ะ เป็นถักตาแน่น 2 แบบ สลับเส้นๆ สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร ดูไกลๆ ทรงพริ้วสวย โค้งๆน่ารัก ดูใกล้ๆ เห็นดีเทลเนื้อผ้าที่ถักลายไม่เหมือนกัน สวยไฮโซสุดๆค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สวยสุดด ถักเนี้ยบเก๋ ไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุโป๊ค่ะ ตาแน่นเป็นวอลุ่มสวยดังภาพเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี เนื้อผ้าเร่ิดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

VA27 Special Golden Square Black Neoprene Pullover จัมเปอร์นีโอพรีนพื้นดำ สกรีนลายสี่เหลี่ยมสีทอง ตัดกันโดดเด่นสุดเก๋ เรียบหรู ดูดีสุดๆๆ ทรงเรียบเก๋เป็นวอลุ่ม แต่เหี่ยว ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่หนาไม่บางเกินไป ไม่หนาเหมือนนีโอพรีนปกติ ใส่อากาศธรรมดาได้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอน ได้ทุกทรงเลยค่ะ สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋สุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่เรียบๆเก๋ๆ สไตล์นี้เลยค่ะ เนื้อผ้าวอลุ่มสวยเก๋ มีสไตล์ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า

VA26 Grey Volume Neoprene Chic Pants กางเกงขายาวสีเทากลาง เป็นวอลุ่มจากเนื้อผ้านีโอพรีนผสมวูลทั้งตัวค่ะ ใส่สบาย นิ่มสุดๆๆๆ ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่พองมาก ใส่แล้วพอดีทรง ไม่รัดรูปค่ะ ด้านหน้าและด้านหลังเอวไม่จั๊มยืด แต่เนื้อนีโอพรีนยืดหยุ่นได้ดีอยู่แล้ว ใส่สบายสุดๆค่ะ ขาตรง คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เรียบหรู ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว

VA24 Milky White V-neck Sporty Mid-long Dress เดรสยาว Mid-long ทรงพริ้ว คอวีสไตล์ Sporty น่ารัก พื้นขาวนวลสวย Milky ขอบเส้นดำสวยเก๋ ดู Minimal Chic ใส่เรียบๆก็เอาอยู่ ใส่ Match เก๋ๆ กับเลกกิ้ง หรือเสื้อคลุมก็น่ารัก แขนจั๊มแล้วน่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูปได้ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพดี เนื้อบางกว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ทะลุโป๊ ด้านในนิ่ม ไม่คัน ใส่สบาย มีน้ำหนักกว่าคอตตอนธรรมดาทั่วไป เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ยาวกำลังดี ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆก็สวยเอาอยู่แน่นอนค่ะ Match กับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็เรียบสวย น่ารัก Minimal มากๆ

VA19 Special Gradient Aqua Blue Denim LooseTunic เดรสยีนส์สุดเก๋สีฟ้าโทนน้ำทะเล ไล่ระดับเข้มอ่อนเก๋ไก๋ ไม่เหมือนใคร เนื้อยีนส์นิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะกับใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่ไม่โป๊ ผ้ายีนส์มีน้ำหนัก รับกับทรงคนใส่ได้พอดี แขนบานออกเล็กน้อยน่ารัก ปลายแขนและปลายเดรส แต่งขอบ Fringe เป็นพู่ๆจากตัวเนื้อยีนส์ สวยเก๋ ไม่รุ่ย ใส่สบายสุดๆค่ะ ด้านหลังมีซิปหลังช่วงบน ทำให้ใส่ได้สะดวก ถอดสะดวก คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดี เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด แนะนำสุดๆๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ช่วงสะโพก 40 นิ้ว ความยาว 31-32 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่ทรงนี้เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับไอเทมเสริมรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารัก สีสวยเก๋ ทรงใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนน่ารักมากๆเลยค่ะ

VA14 White Tiny Vertical Striped Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีขาวลายทางสวยเก๋ พริ้วใส่สบาย เป็นคอตตอนคุณภาพดี เนื้อผ้าเป็นทรง paper แบบเสื้อเชิ๊ตค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท จากช่วงอกทรงบานออกถึงปลายเล็กน้อย ไม่โป๊ค่า ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ทั้งตัว ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป กำลังดีเลยค่ะ เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ร้อนและไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวก็น่ารัก Match กับเลกกิ้งก็เก๋ค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักคุ้มค่าสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว แขนยาว 20-21 นิ้ว

VA13 Black Denim Sporty Hoodie Maxi Dress แม็กซี่เดรสยีนส์สีดำ ปกฮู้ดสไตล์ Sporty สวยเก๋ ทรงเรียบๆ ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ เนื้อยีนส์คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ร้อนค่ะ เนื้อยีนส์ยืดหยุ่นเล็กน้อย เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ ไม่คัน แต่ไม่อบ ด้านข้างช่วงเอวมีกระเป๋าจริง ทั้งตัวใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลย สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 40-41 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA10 White Special Waist-Jump Mandarin Collar Loose Dress เดรสทรงเชิ๊ตคอแมนดารินน่ารัก สวยเก๋ ทรงหลวมพริ้วใส่สบาย สไตล์ Minimal เน้นเนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดี มีเนื้อทอสวยเก๋ คล้ายเสื้อเชิ๊ต คุณภาพดี มีนำ้หนักสุดๆค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ตัวนี้เรียบสวย แต่น่ารักมากๆที่คัตติ้งช่วงเอวจั๊มข้างนิดๆทั้งสองข้างของเอวค่ะ สวยมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างขวา ยืดหยุ่นรับกับรูปล่างคนใส่ได้ดีมากๆค่ะ แล้วผ้าทิ้งตัวสวยตกลงมาดังภาพ ไม่โป๊ ไม่สั้นเกินไป สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก 40+++ มีพท.ติดช่วงแขนค้างคาว ความยาว 32-34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA9 Simple Black Striped Textured Chic Tunic เดรสสีดำผ้ายืด texture เป็นลอนยาวสวยเก๋ เป็นริ้ว น่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้านิ่ม ลื่นใส่สบาย เป็นคอตตอนคุณภาพดี มีวอลุ่ม หนาเล็กน้อย texture คล้ายนีโอพรีน แต่ไม่หนาเท่าค่ะ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลย แขนจั๊มเล็กน้อยน่ารัก ทรงเหมือนเสื้อยืด ตัวยาว Mid-long เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆค่ะ คอติดนิดๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านุ่มสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

VA6 Special BW Tiny Striped Knit Jumper จั๊มเปอร์ลายทางขาวดำเส้นเล็ก สไตล์ Sporty ตัดขอบสีขาวเข้ากับสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่นละเอียด แต่นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปค่ะ จั๊มเอว ปลายแขนยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบายมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ สไตล์ Minimal สวยมากๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน เนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ติดพท.ด้านช่วงแขนทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA7 Porcelain Blue Leaf-Pattern Mandarin Collar Minidress มินิเดรสคอแมนดารินทรงพริ้วสวยเก๋ พื้นขาว ลายสีน้ำเงิน ลายใบไม้ตามเส้น พริ้นลายสวยทั้งตัว ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย มี texture ในตัว ไม่เหมือนใครค่ะ ในตัวลายละเอียดเก๋ เข้ากับเนื้อผ้า สวยไฮโซสุดๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ใต้ช่วงอกแต่ง Fringe เป็นระบายเล็กๆและทิ้งผ้าตรงลงมาถึงชาย น่ารักมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ถ้าใครไม่มั่นใจก็ใส่กับขาสั้นข้างในได้ แต่ช่วงตัวไม่ต้องเลยค่ะ ไม่ทะลุ ใส่สบายสุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA8 Creamy White Textured Knit Balloon SleevesTop ท็อปสีขาวครีมนวลสวย ผ้าถักวอลุ่มมี texture เป็นลายทางเส้นๆในตัว เป็นเนื้อถักทั้งตัว เรียบเก๋ เน้นคุณภาพผ้า และทรง ดีไซน์มาอย่างลงตัวสุดๆค่ะ เรียบเก๋ สุภาพ เนื้อผ้าสวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน แขนทรงบอลลูนน่ารักแต่ไม่พองมากดังภาพค่ะ สวยเก๋เป็นทรงตลอดเวลา ไม่เหี่ยว เป็นวอลุ่มแต่ไม่แข็ง เวลางอแล้วไม่ยับ เนื้อผ้าถักตาแน่นทำให้ดึ๋งๆเป็นวอลุ่ม ยืดหยุ่นได้มากๆ ใส่สบายสุดๆๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ กำลังดี เข้ากับเอวสูง หรือท่อนล่างแบบใดก็สวย ใส่ได้ทั้งแบบจั๊มและปล่อย ทรงพอดีตัว เข้ารูปกับคนใส่ได้สวย ไม่อ้วนแน่นอนค่า เนื้อผ้าเริ่ดมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพเริ่ดดดดดดดด ไฮโซสุดๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ผ้ายืดหยุ่นได้มาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว ทรงบอลลูน

VA1 BW Mixed Striped Premium Cotton Top ท็อปสวยเก๋ ทรงเสื้อยืดแขนสามส่วนบานออกน่ารัก เนื้อผ้าคอตตอนสีขาวคุณภาพดี ลายสีดำ ช่วงตัวเป็นลายเส้นเล็ก ช่วงแขนเป็นลายเส้นใหญ่ น่ารักมากๆค่ะ มี texture ในตัว ทำจั๊มแล้วน่ารักสุดๆๆ เข้ากับเอวสูงได้สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้วยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23-24 นิ้ว แขนสามส่วน 17-18 นิ้ว

VA2 Special BW Tones Gradation Knit Mid-long Loose Tunic เดรสถักสวยเก๋ สีโทนขาวเทาดำ Gradation เข้มอ่อนเป็นริ้วๆ สวยสุดๆค่ะ เนื้อผ้าถักนิ่ม บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ตัวนี้ไม่หนามาก นิ่มสุดๆๆๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อถักและลายสวยเก๋ ด้านข้างช่วงเอวมีกระเป๋าจริงทั้ง 2 ด้าน นอกนั้นเรียบๆ โชว์ลายถักสวยเก๋ น่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

VA5 Grey Simple Chic Volume Wool Pullover ท็อปแขนยาวสีเทาอ่อนผ้าวูลนิ่ม(รับประกันว่านิ่มคุณภาพดีสุดๆค่ะ)สุดเก๋ ทรงวอลุ่ม ตัดขอบคัตติ้งอย่างดีเลยค่ะ texture เนื้อวูลดูได้ที่รูปล่างค่ะ สีโทนอ่อนสวยดูมี texture หลายโทนอยู่ในตัวเดียวค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย ดีไซน์เรียบเก๋สไตล์แบรนด์สุดชิคระดับไฮเอนค่ะ สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! สุดๆเช่นกันค่ะ คุณภาพดีมากๆ โดยเฉพาะเนื้อผ้านิ่ม ไม่คันเลยแม้แต่น้อยค่ะ ใส่สบายสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว 

BE82 Special Cute Pinkish Watercolor Style Printed Pants กางเกงสามส่วนสีโทนชมพูม่วงสวยเก๋ เป็นโทนเดียวกัน สีสวยโดดเด่น พิมพ์ลายคล้้ายลายบาติก แต่ไม่เชย เป็นลายน้ำเหมือนสีน้ำค่ะ สวยเก๋สุดๆๆ ไม่เหมือนใครแน่นอน ขาสามส่วน บานออกเล็กน้อย คล้ายกางเกงกระโปรงค่ะ เวลาก้าว เคลื่อนไหวแล้วพริ้วๆ น่ารักมากๆ ผ้ามีน้ำหนักเป็นไนลอนผสมอย่างดี ไม่ใช่ชีฟอง ไม่บางไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย มีกระเป๋าข้างทั้ง 2 ข้างน่ารัก ความยาวกำลังดีใส่สบาย เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสีสวย เนื้อผ้าดี ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 28 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว

BE81 Special Wide Collar Off-White Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวปกกว้างน่ารัก แต่ไม่ถึงไหล่ค่ะ ไม่หลุดแน่นอน ทรงพอดีตัว ใส่สบาย เรียบเก๋ เน้นเนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบสวย อกซ้ายเป็นกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ แขนทรงแขนปกติ เรียบสวย โดดเด่นที่ตัวปกเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งเรียบทั้งลาย ทั้งกางเกง กระโปรง ได้ทุกแบบเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่Matchได้บ่อยๆ คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BE79 White & Grey Cotton Linen Striped Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงขาสั้นลายทางสุดเก๋ ผ้าสไตล์ญี่ปุ่นคอตตอนลินินเนื้อทอ texture ออแกนิค น่ารัก สีโทนขาวดำ เข้ากันสุดๆๆ ตัวเสื้อใส่ได้ทั้งเดี่ยวๆและเป็นเสื้อคลุมค่ะ กระดุมติดมาได้ถึงบนสุด ไม่โป๊ค่ะ ผ้ามีน้ำหนัก เนื้อทึบ ไม่บางไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ระบายอากาศได้ดีมากๆ กระเป๋าตัดต่อลายขวางเก๋ไก๋ ท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้นเอวสูง เอวยืดด้านหลังใส่สบาย ทรงบานออกเล็กน้อยแต่ไม่โป๊ เป็นกางเกงไม่ใช่กระโปรงค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆๆ เข้ากันกับท็อปมากๆ ใส่เป็นเซ็ทกันน่ารัก หรือ Match แยกก็ง่าย คุ้มค่าสุดๆๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพก็เริ่ดสุดๆค่า มือ 1 ของใหม่ *ไม่ขายแยกค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า คุณภาพดี ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: ท่อนบน ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวสูง ยืดด้านหลัง ยืดได้ระหว่าง 25-29 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 15 นิ้ว

BE78 Nude Beige Soft Trench Coat เสื้อคลุมทรงเทรนท์โค้ทสีเบจนู้ดสวยเก๋ ผ้าหางกระรอกสุดนิ่มทั้งตัวค่ะ เนื้อผ้าบางเบา แต่ไม่บางโป๊ ไม่ใช่ชีฟองค่ะ เนื้อทึบแต่บาง น้ำหนักเบา พริ้วใส่สบาย รีดแล้วเรียบสนิท ดูแลง่าย สัมผัสนิ่ม เป็นโค้ท Autumn ไม่หนา ไม่ใช่ Winter ค่ะ ด้านในเข้ากับอะไรก็ง่าย แต่งตัวตามปกติแล้วพกพาไป Match complete ลุคได้ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดดดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BE76 Milky White Special Textured Volume Knit Minidress มินิเดรสสีขาวครีม Milky สุดๆๆ ตัวลายรูเล็กๆเกิดจากการถัก Volume ขึ้นมาทั้งตัว เป็น texture สัมผัสสบาย ดูหรูมากๆค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย ไม่โป๊ กำลังดี น่ารักมากๆ แขนตุ๊กตา แต่ไม่พองมาก ตัวนี้ใส่จั๊มเป็นท็อปก็ได้ หรือใส่เป็นเดรสทั้งตัวก็น่ารักสุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ texture สวยเก๋ลื่นๆดึ๋งๆ มีน้ำหนักไม่เหมือนใคร มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซสุดๆ ผ้าแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 30-31 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว ทรงตุ๊กตา แต่ไม่พองมาก

ใส่เรียบๆเก๋ๆ โชว์ texture เนื้อผ้า สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ดู Casual Chic สุดๆค่ะ

BE69 Embroidered Japanese Floral Pattern Minidress มินิเดรสสีขาวนวลสวยผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี ปักลายดอกไม้สีคราม indigo และขาว ทั้งตัว สวยเก๋สุดๆ ดูลายปักและดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป บางท่าน Match ใส่กับเลกกิ้ง หรือขาสั้นก็สวยค่ะ บางท่านใส่เดี่ยวๆตัวเดียวก็อยู่เลยค่ะ แขนบานเล็กน้อยน่ารัก ผ้านิ่มสบาย เนื้อดีไม่ร้อน สีคลุมโทนสวย เก๋ด้วยลายปักสไตล์ญี่ปุ่น คุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ลายปักสวยเก๋ทั้งตัว ค่ะตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อยดังภาพ

BE67 Light Grey Special Volume Knit Cardigan คาร์ดิแกนไหมพรมถักทั้งตัว สีเทาอ่อนสวยเก๋ ลายถักเป็นลายคัตติ้งในตัว(ทั้งลำตัว และช่วงไหล่ เก๋ๆ ไม่ธรรมดาค่ะ) ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เก๋ไฮโซมากๆ ทรงพอดีตัว แขนบอลลูนนิดๆ สี่ส่วน แต่ไม่พองจนเกินไป ดูมีวอลุ่มสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่น ดึ๋งๆเป็นวอลุ่มแต่ไม่ร้อน ใส่สบาย เนื้อไหมพรมนิ่ม ไม่คันค่ะ ไม่มีกระดุมค่ะ แต่งหมุดด้านหน้า สวยเก๋มากๆ ตัวนี้คลุมทั้งตัว หรือคลุมไหล่ Complete ลุคได้ง่าย สวยสุดๆค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็สวย เป็น Fall Cardigan น่ารักสีสวยไฮโซมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ทั้งเนื้อผ้า คัตติ้งและดีไซน์ค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

BE65 Grey Volume Textured Minimal Chic Tunic เดรสทรงตรงสวยเก๋สีเทาผ้า texture สุดหรู เป็นวอลุ่มคล้ายนีโอพรีนค่ะ แต่จริงๆเนื้อบางเบาใส่สบายมากๆ ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ ด้านในเป็นเนื้อเรียบๆสัมผัสนุ่มด้านนอกเป็น texture ดู ดีเทลลายได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นเส้นๆในตัว ดูภาพนอกเป็นทรงวอลุ่มเก๋ๆเรียบๆเหมือนนีโอพรีน แต่ดูใกล้ๆผ้าหรูสุดๆ ทรงพริ้วเรียบสวย แต่มีลูกเล่นที่กระเป๋าใหญ่ 1 อันเฉียงๆด้านหน้า ช่วงเอว รับกับแขนสามส่วนน่ารัก เข้ากันสุดๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน รับประกันคุณภาพเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมาก ใครชอบผ้าเนื้อหรูๆ แปลกๆเก๋ๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า

Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงพริ้วไม่รัดรูป ทรงตรง ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

BE64 Special Floral Mandarin Collar Classic Dress เดรสลายดอกไม้สีพาสเทลสวยเก๋ บนพื้นดำ ขับให้ลายดูโดดเด่นขึ้น แต่สุภาพ ทรงสวย พริ้ว ผ้านิ่มลื่นตกลงตามตัวคนใส่ เนื้อผ้านิ่มมากๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพ ว่าผ้าหรูซิลกี้ ไม่ใช่ชีฟอง ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ แต่ทรงพริ้วเนื้อเบา ระบายอากาศได้ดี ด้านหน้าช่วงเอวจับจีบนิดๆน่ารัก แต่ไม่เล็กเหมือนพลีทค่ะ ทำให้เป็นเลเยอร์พริ้วๆ ปลดกระดุมได้ครึ่งตัว ทำให้ใส่สบายค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free+ 42นิ้ว ทรงพริ้ว Oversized ความยาวด้านหน้า 35-ด้านหลัง38 นิ้ว ลงตรงถึงช่วงเอวสะโพก Free ทรงไม่รัดรูป แขนยาว 21 นิ้ว

BE60 Big Fringe Collar Black High Dress เดรสสุดเก๋สีโทนขาวดำ Minimal สไตล์ แต่งลูกเล่นที่ช่วงคอระบายใหญ่เป็นชั้น 3 ชั้นสีขาว รับกับทรงพริ้วของตัวเดรสสีดำทั้งตัว กระโปรงทรงพริ้วแต่ไม่บานมาก ใส่สบายสุดๆ ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่สบายมากๆ ดูเรียบหรู สามารถใส่ไปงาน ไปปาร์ตี้ หรือไปเที่ยวได้เลยค่ะ ตัวเดียวออกจากบ้านได้เลย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สไตล์คุณหนู เรียบหรู แต่ไม่ดูเป็นทางการมากเกินไป รับประกันคุณภาพเลยค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ไฮโซมากๆ ตัวเดียวอยู่ กับเครื่องประดับ รองเท้าอะไรก็ง่าย ดูสุภาพ ลุคคุณหนูสุดๆค่ะ

BE55 Colorful Hand-drawn Pattern Cute Raincoat เสื้อคลุมกันฝนปกฮู้ดน่ารัก ลายพริ้นเส้นๆสีสันสดใสสวยเก๋ สีไม่แจ๊ดจนเกินไป คลุมโทนเข้ากับพื้นขาว เหมือนลายปากกาเมจิกวาดรูป กระจายทั่วตัว คุณภาพดีสุดๆๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ด้านหลังเป็นปกฮู้ดใหญ่น่ารัก ด้านหน้าเป็นกระดุมและซิปยาวติดหรือเอาออกได้ทั้งตัวตามต้องการ มีเชือกรัดจั๊มให้ จะผูกหรือปล่อยก็ได้ค่ะ คุณภาพตัดเย็บไฮเอ็นสุดๆค่ะ ผ้าน่ารัก คุณภาพดี รักษาง่ายสุดๆ ไม่เปื้อนง่าย เนื้อผ้ากันฝนไม่หนาไม่บางจนเกินไปติดตัว น้ำหนักเบาพกพาสะดวก แต่เป็นวอลุ่มไม่เหี่ยว Match ใส่เก๋ๆ ปกติได้ หรือนำไปเป็นไอเทมปาร์ตี้ได้ สวยเก๋สุดๆค่ะ รับรองว่าไม่เหมือนใครแน่นอน! คุ้มค่าได้หลาย Function มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! เข้ากับช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆ พกพาไป Match ง่าย เก๋ไก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงเสื้อคลุมพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

BE53 Black Balloon Sleeves Minimal Chic Loose Top ท็อปสีดำแขนบอลลูน เรียบ Minimal ทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคล้ายผ้ายืดเกล็ดปลาแต่บางกว่ามาก คุณภาพดีค่ะ ไม่บางโป๊เหมือนผ้ายืดทั่วไป มีวอลุ่มเป็นทรงได้ดี ไม่เหี่ยว ทรงพริ้วใส่สบาย เรียบเก๋ น่ารักสุดๆตรงแขนวอลุ่ม ทรงบอลลูน แต่ไม่พองมากค่ะ จะเห็นชัดเมื่อกางแขน น่ารักสุดๆๆๆ เข้ากับท่อนล่างได้หลากหลาย ทั้งยีนส์ทั้งผ้า ทั้งเรียบทั้งลายค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงน่ารัก เรียบเก๋ Match ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว แขนยาวสีส่วน 18-19 นิ้ว ทรงบอลลูนแต่ไม่พองมาก

BE50 Nude Beige Autumn Trench Coat Style Jacket แจ็คเกตปกทรงคล้าย Trench Coat กึ่งๆ Biker ออกแนวเท่ๆ แต่เรียบเก๋ไฮโซในตัวเดียวค่ะ สีเบจออกครีมนู้ดๆ สีนวลสวย พาสเทลมากๆค่ะ สุภาพ ไฮโซ ทรงพริ้ว แต่ไม่เหี่ยว มีวอลุ่มในตัว เนื้อผ้าหางกระรอกนิ่ม หรู ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบสวยเก๋ ด้านหน้ากระดุมเดี่ยว เมื่อติดขึ้นมาก็ไม่รัดรูปค่ะ เป็นทรงพริ้วๆ แต่ขอบสไตล์ Trench Coat ทุกประการ ความยาวกำลังดี ใส่กับอะไรก็ง่าย เหมาะพกพาไปคลุมไหล่ หรือ Complete ลุคเก๋ๆได้ทุกที่แน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซสุดๆค่ะ ใส่กับข้างในเรียบๆอะไรก็ง่าย คลุมทับขึ้นมาได้ลุคไฮโซสุดๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ free รอบอก Free ติดกระดุมเดี่ยวรอบอกประมาณ 40-42 นิ้ว ทรงเสื้อคลุมไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

BE46 BW Chic Big Line Butterfly Sleeves Knit Jumper จัมเปอร์ถักลายทางขาวดำเก๋โดดเด่นสุดๆค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ เพราะแขนเป็นทรงค้างคาว วอลุ่มน่ารัก แต่ไม่พองมาก พอดีตัวค่ะ ไม่รัดรูป เนื้อถักตาใหญ่สวยเก๋ทั้งตัว เป็นวอลุ่มดึ๋งๆยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย ไม่ทะลุ แขนจั๊มน่ารัก เอวจั๊มพอดีกับหุ่นคนใส่ สวยเก๋มากๆ รับรองไม่ผิดหวังค่า ดูเนื้อผ้าและทรงแขนได้ที่รูปล่าง คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักใส่สบาย เนื้อถักสวยเก๋ชิค คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ free รอบอก Free ทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BE39 White Big Polka Dot Loose Shirtdress เดรสสีขาวลายจุดสีดำใหญ่สุดเก๋ พื้นเป็นสีขาวนวลสวยน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าลายทอทั้งผืน คอตตอนผสมนิ่มลื่นคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่บางโป๊ ใส่กับขาสั้นเพิ่มความมั่นใจได้ แต่ช่วงบนไม่โป๊แน่นอนค่า ทรงพริ้วทั้งตัว แขนยาวน่ารัก ลายจุดใหญ่โดดเด่นสวยเก๋ ไม่เหมือนใคร ตัวนี้มีเชือกผูกเอวแยกให้ค่ะ ช่วงตัวมีหูเข็มขัดน่ารัก เมื่อผูกแล้วจะสามารถทำจั๊มได้ น่ารักมากๆค่ะ หรือใครชอบใส่แบบหลวมๆปล่อยๆ หรือใส่กับเลกกิ้งก็ได้ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงหลวมไม่รัดรูป ตรงลงมาถึงช่วงเอวสะโพก 40 นิ้ว ความยาว 31-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีเชือกรัดเอวแยกให้ ถ้าผูกขึ้นมาก็จะได้ทรงจั๊มน่ารัก ถ้าปล่อยๆก็จะพริ้วๆ ใส่สบายค่ะ ลายจุดใหญ่น่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า

BE32 Light Blue Striped Jeans Mandarin Collar Chic Shirt เชิ๊ตยีนส์สีฟ้าอ่อนคอแมนดารินสวยเก๋ ใส่สบาย ไม่อึดอัด ในตัวผ้ายีนส์มีลายทางตรงสวยเก๋ ในเนื้อผ้าค่ะ texture สวยมากๆ เนื้อยีนส์คุณภาพดี ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป กำลังดีค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอน ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่อึดอัด เหมาะใส่เดี่ยวๆแบบปล่อยๆหรือใส่กับเอวสูงใสกางเกง หรือกระโปรงก็สวยค่ะ ทรงเก๋ชิค ทันสมัยสุดๆๆ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการเลยค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ ใส่ได้หลากหลายสไตล์ หลายแบบ ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ด้วยค่ะ ไม่หนาไม่บางเกินไปกำลังดี พาดไหล่ก็สวย มีสไตล์ คุ้มค่าสุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! เก๋เริ่ด สไตล์ Minimal Chic ยีนส์คุณภาพดีมากเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ผ้ายีนส์ไม่ยืด ทรงตรง ความยาวด้านหน้า26-ด้านหลัง 28 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

BE21 Dark Blue Destroyed Denim Ribbon Loose Pants กางเกงยีนส์สามส่วนขากว้าง ทรงหลวมพริ้วใส่สบาย ได้ลุคเซอร์ๆ ใส่เอวสูงขอบยืดผูกริบิ้นกระชับได้ตามต้องการค่ะ เรียบเก๋เข้ากับอะไรก็สวย สียีนส์เป็นน้ำเงินโทนเข้ม เนื้อยีนส์คุณภาพดีเนียนสวยไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่แข็งโป๊ก มีน้ำหนัก เป็นทรงดังภาพค่ะ รีดง่าย ใส่สบาย แต่งรอยขาดแบบตั้งใจเป็นลูกเล่นเก๋ๆ แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะสีขาว รับรองว่า Match ง่าย สวยเก๋ คุณภาพดี แนะนำสุดๆๆๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ทรงสวย ใส่กับ Top สวยๆได้หลากหลายแนวค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดี ไม่แน่นรัดพุง มีเชือกผูกกระชับตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 32 นิ้ว

BE19 Marble Grey Premium Cashmere Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสุดนุ่มสีโทนเทาอ่อน มีลายMarble เข้มอ่อนเป็นจุดๆสวยเก๋ในตัว เนื้อถักตาแน่นสวยเก๋เป็นวอลุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดู texture และดีเทลลายถัก ได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าดึ๋งๆ ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี เป็นทรงสวยไม่เหี่ยว ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย เหมาะกับใส่ในออฟฟิซ หรือพกพาไป Complete ลุค ได้สวยเก๋ ไปเที่ยวต่างประเทศก็ได้ค่ะ เรียบสวย คุณภาพดี มีสไตล์ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สวยเก๋ไฮโซสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทั้งดีไซน์ และคุณภาพผ้าค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

BE18 BW Stripe Sporty Minimal Jumper จัมเปอร์สไตล์ Sporty สีขาวลายดำลายทางยาวพรางหุ่น แต่งตัดขอบคอ ปลายเสื้อ และแขนสีดำน่ารัก เรียบเก๋ ดีไซน์เข้ากันทั้งตัว ผ้าคอตตอนยืดคุณภาพดี รับประกันว่าเนื้อดีกว่าผ้ายืดปกติแน่นอนค่ะ มี texture ลายทอสวยเก๋ ยืดหยุ่นได้ดี ตัวลายเส้นไม่ใช่ลายพริ้น แต่เป็นลายทอในเนื้อผ้าค่ะ ใส่สบาย เนื้อลื่นๆ ระบายอากาศได้ดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆกำลังดีค่ะ ไม่ทะลุโป๊เห็นข้างใน แต่ไม่ร้อนจนอึดอัด ใส่เดี่ยวๆอากาศปกติได้ค่ะ แขนจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ เหมาะใส่กับเอวสูงได้ทั้งกางเกงและกระโปรง เรียบเก๋ สไตล์ Minimal Chic เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 26-27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ค่ะ ทรงนี้ค่ะ เป็นจัมเปอร์สไตล์ Sport ใส่จั๊มกับเอวสูงได้ทรง สวยเก๋เป็นวอลุ่ม ใส่สบาย Match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆคุ้มค่าแน่นอนค่ะ

BE17 Indigo Blue Optical Printed Mandarin Collar Chic Top เชิ๊ตคอแมนดารินพริ้นลาย สีน้ำเงินเข้มสลับขาวสวยเก๋ ลายเป็นลาย Optical โดดเด่นน่ารักมากๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ สีโทนขาวเทาดำ น่ารักเข้ากันมากๆ เรียบเก๋ เข้าได้กับทุกทรงค่ะ ไม่ว่าจะสามส่วน ขาบาน ขาตรง หรือกระโปรง ทำจั๊มเข้าเอวสูงแล้วสวยเริ่ดค่ะ เนื้อผ้าเป็นผ้า texture สวยเก๋ในตัว แต่ไม่คันค่ะ ใส่สบาย พริ้วๆ ไม่รัดรูป สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22-26 นิ้ว แขนยาว 22-24 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

BE11 Blue Mixed Grid Bordered White Soft Cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนสีขาวลาย Mixed Grid สุดเก๋ ตัดแต่งขอบสีน้ำเงินเป็นดีไซน์ทั้งตัว สวยเก๋ ขอบแต่งตามคัตติ้ง ตามทรงพริ้วลงมาทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบายเหมือนเสื้อโค้ทค่ะ แต่บางเบาใส่สบายกว่า ผ้าเป็นคอตตอนคุณภาพดี เนื้อทอละเอียด ระบายอากาศได้ดี เป็น Autumn คาร์ดิแกน ยังไม่ถึงกับ Winter ค่ะ ใส่อากาศปกติได้สบายๆ Match ไปเที่ยว ไปเดินเก๋ๆได้สบายมากๆ Complete ลุคได้สวย ด้านในใส่กับอะไรก็ได้ค่ะ คุณภาพและสภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยคุ้มค่า คุณภาพดี ใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย เรียบเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆได้สวยชิคมากๆ
    พกพาไป Complete ลุคได้สะดวก เก๋สุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่า

BE8 Special Milky White Minimal Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีขาวเรียบหรูน่ารัก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ปลายจับเป็นพู่ ดูเป็นวอลุ่มน่ารัก คล้ายพลีท แต่พริ้วกว่าค่ะ ดูนุ่มนวล ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสได้เลย บางท่านสามารถ Match กับเลกกิ้งสวยๆก็ได้ ใส่กับคาร์ดิแกนแบบใดก็ได้น่ารักสุดๆๆ เรียบเก๋ แต่เนื้อผ้าและทรงดูหรู เรียบเก๋ ใส่สบาย ผ้าไนลอนผสมคุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้วถึงปลาย ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับขึ้นได้ตามต้องการ

BS58 Milky White Bell Volume Sleeves Soft Knit Top ท็อปผ้าถักวอลุ่มแต่บางเบา สีขาว Milky นวลสวย ใส่สบาย ทรงเป็นทรงตามคัตติ้งผ้าถัก จั๊มเอวนิดๆ แต่ไม่รัด ยืดหยุ่นได้มาก เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขนเป็นทรง Bell กลมๆน่ารัก แต่ไม่พองมากค่ะ ถ้าจั๊มแขนจะพองนิดๆ ถ้าปล่อยลู่ตามแขนหลวมๆจะ ลู่ลงมากค่ะ น่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าดีสุดๆๆ เนื้อถักตาถี่ ดูมีวอลุ่มแต่ไม่หนา ใส่สบาย ประมาณ Fall ใส่ในออฟฟิซ ห้องแอร์ ไปเที่ยวกำลังดีเลยค่ะ อากาศปกติก็ใส่ได้ไม่ร้อนเกินไป ดูเนื้อผ้า texture สวยๆได้ที่รูปล่างค่ะ รับประกันคุณภาพสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 19-20 นิ้ว แขนทรง Bell 11 นิ้ว

BS55 Dark Blue Denim Textured Paper Long Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสุดเก๋ เนื้อผ้านิ่มคุณภาพดี ทรงเปเปอร์ไม่รัดรูป เนื้อคล้ายยีนส์แต่เป็นผ้าค่ะ ใส่สบายกว่า สีน้ำเงินเข้ม คุณภาพดี มี texture ในตัว คล้ายยีนส์มากๆแต่ใส่สบายกว่าค่ะ ทรงช่วงลำตัวพรื้วไม่รัดรูป พรางหุ่นได้ดี แขนบานน่ารัก สวยเก๋ เป็นทรงดังรูป ปกคอเรียบชิค ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็น่ารักมากค่ๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด คุ้มค่าสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆไม่ตกยุคแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 39-41 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 16 นิ้ว

BS49 Dark Denim Mandarin Collar Chic Jacket แจ็คเกตยีนส์สีเข้มทรงวอลุ่มสุดเก๋ คอแมนดาริน แบบหลวมๆใส่สบาย ติดกระดุมหรือปลดออกได้ทั้งตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ คัตติ้งโครงเสื้อสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆๆ ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับใส่กับด้านใน ได้ทั้งตัว หรือแบบคลุมใหล่ พาดไหล่ เป็นไอเทมเสริมก็สวย เรียบเก๋ เนื้อยีนส์คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย เป็นทรงสวยเก๋ ไม่เหี่ยว สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพดีค่าาา
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

BS44 Tiny Square Pattern Milky White Cute Dress เดรสวันพีซสวยเก๋สีขาวมิลค์กี้นวลสวยตัดลายจุดสี่เหลี่ยมสีดำสวยเก๋ เรียบๆแต่น่ารัก ลายเป็นสี่เหลี่ยมเพิ่มลูกเล่น ความไม่ธรรมดา น่ารักกว่าลายจุดๆค่ะ แขนพริ้วเป็นระบายน่ารักมากๆ ทรงช่วงตัวทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป ดีไซน์เก๋ด้วยจีบเก๋ๆช่วงกลางลำตัวแล้วปล่อยชายลงมาค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย พริ้วเก๋สุดๆ มี texture ในตัว ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ด้านข้างลำตัวมีกระเป๋าจริงทั้งสองด้านด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด ไม่มีอีกแล้วค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพดีสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรง พริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนบานพริ้วจีบระบาย 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ยาวกำลังดี สไตล์เรียบเก๋ แต่ลายสี่เหลี่ยมเป็นแพทเทิร์นน่ารัก ใส่สบาย เก๋สุดๆ ตัดเดียวอยู่ค่า

BS40 Navy & White Big Line Volume Knit Paper Top ท็อปถักทั้งตัว ลายทางเส้นใหญ่สุดเก๋ สีน้ำเงินนาวีเข้มสลับสีขาวนวลสวย คุณภาพดีมากๆค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง เนื้อผ้ารับประกันคุณภาพสุดๆ เนื้อ Knit ละเอียดเป็นวอลุ่ม แต่บางเบา ไม่ร้อน มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวย ไม่ยับไม่เหี่ยวค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆที่แขนเป็นแขนทรงกิโมโนสามส่วน บานออกปลาย แต่ไม่เกะกะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวย สไตล์ Minimal Chic เนื้อผ้ายืดหยุ่น ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋สไตล์ MInimal Chic ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกดีไซน์ทรง Oversized 40++ ปล่อยๆไม่รัดรูปค่ะ ความยาว 23 นิ้ว ทรงแขนบานแบบกิโมโน ยาวสามส่วน 15 นิ้ว

BS16 Mandarin Collar Navy Organic Striped Doll Sleeves Top เสื้อแขนตุ๊กตาลายทางสีน้ำเงินเข้มพื้นขาวสวยเก๋ ลายทางเป็นลายเส้นไม่เท่ากัน น่ารักมากๆเลยค่ะ เหมือนเป็น texture ในตัว เนื้อผ้าสีขาวนวลสวย คอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพดีมากๆไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทั้งทรงทั้งไลน์ ดีไซน์ทั้งตัวสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว แขนสั้นทรงตุ๊กตา 7 นิ้ว ไม่พองมาก

AX70 Off White Simple Chic Long Tunic เดรสยาว แขนกุด สีขาว ผ้ายืดเกล็ดปลา นุ่มพริ้วสวย ใส่สบายค่ะ มีวอลุ่มมากกว่าผ้ายืดทั่วๆไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน แขนกุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ มีที่รัดเอว (รูปขวาล่าง) สไตล์ Sporty ให้ค่ะ ผูกโบว์ใหญ่ๆรอบเอวได้ หรือใส่แบบปล่อยๆก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พอใส่กับผ้ารัดเอวเป็นเซ็ทเข้ากันแล้วสวยเริ่ดสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38-39 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีผ้าผูกเอวให้ สไตล์ Sporty Chic ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพค่ะ

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AL88 Milky White Simple Chic Back-Pleated Shirtdress เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์มินิมอลเรียบเก๋ ปกเชิ๊ตทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากกกกกกกกกค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร มี texture ทอละเอียดในตัว ระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ดมากๆๆ สีขาวนวลสวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ด้านหน้าทรงเปเปอร์แบบเรียบๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ด้านหลังจับเป็นพลีทสวยเก๋สุดๆๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพและดีไซน์ก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ลำตัวทรงไม่รัดรูป ด้านหลังพลีทขยายได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น ทรงบานออก 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านหน้าเรียบๆทรงพริ้ว ด้านหลังโชว์พลีทสวยเป็นดีเทล เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 550 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 11-29-2015 at 08:23 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦✦ NEW! ทะยอย Up เพี้ยบ! + สุด SALE ของเก่า ✦✦ส่งฟรี✦✦ All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใคร✦ Winter items ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

BE37 Black V-neck Big Polka Dot Chic Top ท็อปสีดำลายจุดสีขาวคอวี แต่งขอบคอยาวจรดลงมากลางเสื้อถึงปลายด้านหน้า ดีไซน์ทันสมัยเก๋ไก๋ ลายจุดจุดใหญ่น่ารัก สวยเก๋โดดเด่น ทรงพริ้ว ผ้าผสมนิ่มลื่น ใส่สบาย เนื้อทอ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายทอเป็นริ้วๆน่ารัก ไม่ธรรมดาแน่นอน เนื้อลื่นพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ทะลุ ไม่รัดรูปค่ะ ทรงหลวม มีความยาวเหมาะทำจั๊มแล้วสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะสีขาวสีดำ สียีนส์ สวยเก๋แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เป็นเอวสูงแล้วได้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้านิ่มลื่นคุณภาพดี สวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า

BE33 White Dash-line Loose Ribbon Butterfly Top ท็อปสีขาวเรียบเก๋ ลายทางเส้นเล็ก ลายเป็นลายเส้นประ สวยเก๋ ไม่ธรรมดา ทรงพร้ิว แขนกว้างแบบผีเสื้อ ช่วงคอเป็นริบบิ้นเส้นยาวเข้ากัน ผูกหรือปล่อยก็สวยค่ะ ดูเก๋ไฮโซมากๆ ช่วงแขนดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แขนผีเสื้อ ใส่สบายมากๆ ผ้าคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ระบายอากาศได้ดี พริ้วๆสวยเก๋ จั๊มเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ ใส่ไปเที่ยว ไปทำงาน ก็ดูดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก และใส่สบายมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ติดพท. แขนทรงค้างคาว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

BE49 Black Organic Cotton Linen Cute Top ท็อปสีดำ texture ทอออแกนิคสวยเก๋ทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ช่วงได้อกตัดต่อเลเยอร์ผูกเชือกจั๊มได้ หรือปล่อยๆพริ้วๆก็ได้ หรือผูกหลวมๆแบบในภาพใส่สบายๆก็สวยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นสุดๆๆ เนื้อผ้าสัมผัสมนิ่มลื่นคุณภาพดี มีลายเป็นริ้วๆของลายทอ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ (กล้องแม่ค้าถ่ายสีดำไม่ชัด ขออภัยด้วยค่ะ ของจริงเนื้อผ้าสวยเก๋สุดๆ เนื้อทอคล้ายผ้าลินินค่ะ) ช่วงปลายเสื้อพริ้ว ช่วงแขนทรงบอลลูนน่ารัก แต่ไม่พองมากเกินไป พรางหุ่นได้ดี ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยค่ะ สุภาพ มีสไตล์ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย texture สวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ทรงบอลลูนแต่ไม่พองมาก

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ texture สวยเก๋ ทรงน่ารัก

AX88 Navy Embroidered Border White Bloom Top ท็อปทรงบลูมสีขาวปักลายสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ คล้ายลายฉลุในตัว เนี้ยบเก๋ เป็นปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้ว ผ้าคอตตอนนวลสวย คอรูด เป็นเชือกคอตตอนเส้นใหญ่ดีไซนืเข้ากันน่ารักสุดค่ะๆ คัตติ้งไหล่ Free ลู่ลงตามใส่คนใส่ค่ะ ช่วงตัวพริ้วสวยไม่รัดรูป ทรงปล่อยๆพริ้วโชว์ปลายสวยๆได้เลยค่ะ เข้าได้ง่ายกับทั้ง ท่อนล่างเอวสูง ต่ำ ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Bloom ผ้าลู่ตกลงตามคนใส่ ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AX74 Special BW 'Lace X Stripe' Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงลายทางพรางด้วยลูกไม้ เป็น texture ทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายและเนื้อลูกไม้จริงๆในเนื้อผ้า ละเอียดสวย และเข้ากันสุดๆ ตัวเนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูปทั้งท่อนบนและล่าง ท่อนบนเป็นท็อปทรงเสื้อยืด แขนบานน่ารัก ทรงสวยมากๆ ท่อนล่างเป็นกระโปรงเอวยืด(เอวสูง)ทรงเอ น่ารัก เข้ากัน สามารถแยก Match ใส่เองได้ตามต้องการเลยค่ะ ใส่เข้า Set ก็สวย ทำจั๊มได้พอดีน่ารักมากๆ หรือ Match Top กับกางเกงได้หลายหลายแบบหรือ Match กระโปรงกับท็อปสวยๆได้มากมายเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ สภาพและคุณภาพเริ่ดมากๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงง*ไม่ขายแยกเซ็ทเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเซ็ทสวยเก๋ ผ้าแปลกเก๋คุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าสุดๆ ใส่ทั้งเซ็ทก็สวย หรือ Match แยกกับไอเทมเรียบเก๋ก็โดดเด่น นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่น ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออกเล็กน้อย 7 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ทรงเอ ความยาว 20 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้พอดีตามต้องการ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

VA42 White Polka Dot Soft Jacket เสื้อคลุมทรงแจ็คเกตลายจุดสวยเก๋ สีขาวนวลสวย จุดสีดำน่ารักทั้งตัว ติดกระดุมได้ค่ะ ด้านในมีซิปทั้งตัว ทรงแจ็คเกตขอปีนน่ารัก ใส่ปลดกระดุมและซิปแบบหลวมๆยิ่งน่ารัก ทรงพริ้วเก๋ เนื้อผ้าไนลอนบางเบา แต่มีซับในอย่างดีทั้งตัว เนื้อนิ่มมากๆๆๆ สภาพเริ่ดด แต่มีตำหนิอยู่ 1 จุดคือ ช่วงเอวซ้ายมีรูขนาดเล็กๆไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ นอกนั้นสภาพเริ่ดสุดๆๆๆ ไม่มีผลอะไรกับตัวเสื้อ และลายจุดพรางไว้ด้วยค่ะ จึงตัดใจส่งต่อเบาๆๆเพียง 1450 >>> 400 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทเท่านั้นค่า น่ารักสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ติดใต้แขนทรงค้างคาว ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA37 White & Babyblue Striped Minidress with Ribbon เดรสทรงพริ้วด้านบนผ้าคอตตอนยืดสีขาวสวยเก๋ คล้ายผ้ายืดเกล็ดปลายแต่บางกว่า ใส่สบาย ไม่โป๊ไม่ร้อนค่ะ ตัดต่อกับท่อนล่างช่วงเอวลงมาเป็นผ้าลินินสีฟ้าอ่อน Babyblue น่ารัก ลายทางเก๋ๆ เข้ากัน ทรงพริ้วใส่สบาย ตัดต่อเป็น 2 ชั้นค่ะ ใส่ได้ 2 แบบคือปล่อยๆดังภาพ หรือใส่กับริบบิ้นรัดเอว (มีริบบิ้นสีฟ้าเดียวกับช่วงล่างแยกให้) สำหรับผูกเก๋ๆ (ดูรูปได้ตามรูปคนใส่รูปล่างค่ะ) น่ารักมากๆ *ตัวนี้มีตำหนิเล็กน้อยช่วงแถวเอวมีรอยสีอ่อนๆจางๆ ช่วงผ้าขาวนิดๆ แต่ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ต้องเพ่ง (เหมือนมองจากภาพที่ถ่ายจะไม่เห็นเลยค่ะ) เหมือนใหม่มากๆๆ ถ้าผูกริบบิ้นขึ้นมาก็ปิดหมด ไม่มีปัญหากับโดยรวมค่ะ จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงสุดๆเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> 450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า รับรองว่าน่ารัก คุ้มค่าสุดๆค่า

SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เมื่อผูกเอวขึ้นมาแล้วน่ารักมากๆ เป็นเซ็ทดีไซน์เดียวกัน หรือใส่ปล่อยๆพริ้วๆก็น่ารัก ตัวเดียวอยู่ค่า

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...1#pt1067805561

Last edited by jane_f; 11-29-2015 at 08:24 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->