***สินค้าอันไหนใช้แล้ว หรือยังไม่ใช้จะแจ้ง ตามตรงนะคะ สนใจสอบถามได้เต็มที่เลยคะ ต่อราคาได้ค่ะ ถ้าลดได้ลดให้เลยค่า****
!!!!!! สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % ค่ะ ถ้าพบว่าไม่ใช่ของแท้ แม่ค้ายินดีคืนเงินค่ะ !!!!!!

ติดต่อได้ ทั้ง line : areemar และ e-mail : areemar@windowslive.com

รบกวนอ่านนิดนึงนะคะ **** สินค้าเครื่องสำอางค์ที่เป็นของใหม่ ราคาnet แล้วนะคะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ถ้าอีเอ็มเอส ขอคิดเพิ่ม 50 บาทนะคะ *****

NEW !!! Chanel Le Blanc Base เบอร์ 30 lys นะคะ ของใหม่ค่ะ ขาย 1950 บาทค่ะ ----sale 1890 !!

NEW !!!! MAC lipstick ของใหม่ มีมา สองสีนะคะ สี kinda sexy และ please me ทุกชิ้นมีถุงกระดาษให้ค่ะ เค้าเตอร์ขาย 850 เราขายแค่ 730 บาท เท่านั้นค่ะ

Used !!!! MAC lipstick สี chatterbox อันนี้ซื้อมาได้สองเดือน ใช้ไปประมาณ 15% กล่องทิ้งไปแล้ว มีถุงกระดาษให้แทนนะคะ ขาย 450 บาท--sale 390 !!

NEW !!! Crabtree&Evelyn hand cream หลอด 25g มีให้เลือกสองกลิ่นตามรูปนะคะ ขาย 350 บาทค่ะ------ sale 290 !!!

NEW !!! Avene Thermal Spring water สเปรย์ น้ำแร่ ขนาด 50 ml ค่ะ ขาย 240 บาทค่า

NEW !!!! โฟมล้างหน้า Simple แบรนด์ คุณภาพ ราคากันเองจาก อังกฤษ เหมาะสำหรับผิวแพ้ง่าย การันตี โดยการใช้ด้วยตัวเอง มากว่าสิบหลอดค่า ไม่ดีจิงไม่กล้าเอามาขายค่ะ ขาย 250 บาทค่ะ-----sale 190

NEW !!!! Simple eye make-up corrector pen ปากกาลบเครื่องสำอางค์ค่ะ อันเดียวกับที่คุณโมเมแนะนำ ขาย 250 บาท

Used !!! Max Factor ลิปกลอส สีชมพูนู้ด สี delightful pink ใช้ไปประมาณ 15 percent ค่ะ ขาย 150 บาทค่ะ

Used !!! Topshop Lip Cream สี lotus flower ใช้ไปแค่ 10 percent ค่ะ สีสวยนะคะ เม็ดสีชัด แพ็คเกจน่ารักชนะเลิศ ขาย 250 บาท

Used !!!! Boujours Rouge Edition Velvet สีแดง เบอร์ 08 ค่ะ อันนี้ใช้งานน้อยค่ะ ใช้ไปแค่ 10% ขาย 190 บาท

Used !!! Boujours Rouge Edition Velvet สีส้ม เบอร์ 04 ใช้ไป 30% ขาย 150 บาท

Thank YOU @ SBN