Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦♡✦ UPDATE ล่าสุดๆๆๆ SALE ของเก่า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦♡✦ UPDATE ล่าสุดๆๆๆ SALE ของเก่า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist และไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ Blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ
    (***คุณลูกค้าอย่าลืมตั้งเป็น public id ในไลน์นะคะ หลายท่านแอดไป user not found เพราะท่านตั้งเป็น private id อยู่นะคะ)

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEW!!! LOT UPDATE ล่าสุดแล้วค่า!!! สอบถามกันเข้ามาได้ Lot เก่า SALE เพิ่มพิเศษ+ส่งฟรีทั้งกระทู้ค่าาา ♥

Lot ใหม่ลงเพิ่มอาทิตย์หน้านะคะ ช่วงนี้แม่ค้าติดธุระเล็กน้อย อาจตอบช้า หรืออัพเดทช้า ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ Lot เก่า ลดเพิ่ม!!! สั่งซื้อสินค้าหลายชิ้นลดเพิ่มพิเศษแน่นอนค่ะ สอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com หรือท่านใดสะดวกติดต่อทาง Line กรุณาทิ้งไอดีของท่านมาทางเมลก่อนนะคะ แล้วแม่ค้าจะแจ้ง Line ID หรือแอดท่านกลับไปโดยเร็วค่า ขอบคุณค่า♥

BE50 Nude Beige Autumn Trench Coat Style Jacket แจ็คเกตปกทรงคล้าย Trench Coat กึ่งๆ Biker ออกแนวเท่ๆ แต่เรียบเก๋ไฮโซในตัวเดียวค่ะ สีเบจออกครีมนู้ดๆ สีนวลสวย พาสเทลมากๆค่ะ สุภาพ ไฮโซ ทรงพริ้ว แต่ไม่เหี่ยว มีวอลุ่มในตัว เนื้อผ้าหางกระรอกนิ่ม หรู ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบสวยเก๋ ด้านหน้ากระดุมเดี่ยว เมื่อติดขึ้นมาก็ไม่รัดรูปค่ะ เป็นทรงพริ้วๆ แต่ขอบสไตล์ Trench Coat ทุกประการ ความยาวกำลังดี ใส่กับอะไรก็ง่าย เหมาะพกพาไปคลุมไหล่ หรือ Complete ลุคเก๋ๆได้ทุกที่แน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซสุดๆค่ะ ใส่กับข้างในเรียบๆอะไรก็ง่าย คลุมทับขึ้นมาได้ลุคไฮโซสุดๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ free รอบอก Free ติดกระดุมเดี่ยวรอบอกประมาณ 40-42 นิ้ว ทรงเสื้อคลุมไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่คลุมสไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ชิค ดูดีมีสไตล์ ไฮโซสุดๆ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย ใส่ในออฟฟิซทำงาน
    อยู่ในห้องแอร์ หรือพกพาไปข้างนอก อากาศปกติก็ได้ค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ

BE49 Black Organic Cotton Linen Cute Top ท็อปสีดำ texture ทอออแกนิคสวยเก๋ทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ช่วงได้อกตัดต่อเลเยอร์ผูกเชือกจั๊มได้ หรือปล่อยๆพริ้วๆก็ได้ หรือผูกหลวมๆแบบในภาพใส่สบายๆก็สวยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นสุดๆๆ เนื้อผ้าสัมผัสมนิ่มลื่นคุณภาพดี มีลายเป็นริ้วๆของลายทอ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ (กล้องแม่ค้าถ่ายสีดำไม่ชัด ขออภัยด้วยค่ะ ของจริงเนื้อผ้าสวยเก๋สุดๆ เนื้อทอคล้ายผ้าลินินค่ะ) ช่วงปลายเสื้อพริ้ว ช่วงแขนทรงบอลลูนน่ารัก แต่ไม่พองมากเกินไป พรางหุ่นได้ดี ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยค่ะ สุภาพ มีสไตล์ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย texture สวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ทรงบอลลูนแต่ไม่พองมาก

BE48 BW Stripe Premium Chic Soft Knit Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงบอดีคอนถักสุดเก๋ ลายทางขาวนวลสวยสลับดับ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆ บางเบา มีความหนาแบบคุณภาพดี แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่อากาศปกติเดี่ยวๆได้ ไม่รัดรูป ไม่โป๊ค่ะ เนื้อผ้าถักตาแน่นสวยเก๋ ดู texture ได้ที่รูปล่าง แต่มีความยืดหยุ่นอย่างดี ใส่เป็นเซ็ทก็น่ารัก หรือแยกใส่กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็สวยเก๋ง่ายแน่นอนค่ะ เช่น Match ท็อปกับยีนส์ Match บอดีคอนกับเสื้อยืดก็สวย คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียงทั้งเซ็ท *ไม่ขายแยก 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ รับประกันว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆๆ
    Size: ท่อนบน - ไหล่ free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว บานออก
    ท่อนล่าง - เอวสูง เอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพกยืดหยุ่นได้ถึง 38-39 นิ้ว ทรงบอดีคอน เข้ารูป แต่ไม่รัดรูป ความยาว 20 นิ้ว

ใส่เข้าเซ็ทกันสไตล์นี้เลยค่ะ ชายเสื้อจะปล่อยพริ้วหรือเอาจั๊มเข้าเอวสูงก็น่ารัก เก๋ชิค เข้ากันสุดๆค่า

BE47 BW Hand-drawn Line Zig-Zag Pattern Loose Top ท็อปลายพริ้นสีขาวดำลายเส้นซิกแซกสวยเก๋ ลายเส้นฟรีเหมือนลายปากกาค่ะ น่ารักมากๆ พริ้นลายคุณภาพดีลงในผ้าผสม มีtexture สวยเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่รัดรูป พอดีตัว มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ สีพื้นเข้ากับไอเทมเรียบๆท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่กับเสื้อคลุมก็สวย เดี่ยวๆก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 450 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ท็อปทรงพริ้วๆใส่สบาย โชว์ลายเก๋น่ารัก เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็ง่ายแน่นอนนค่ะ

BE46 BW Chic Big Line Butterfly Sleeves Knit Jumper จัมเปอร์ถักลายทางขาวดำเก๋โดดเด่นสุดๆค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ เพราะแขนเป็นทรงค้างคาว วอลุ่มน่ารัก แต่ไม่พองมาก พอดีตัวค่ะ ไม่รัดรูป เนื้อถักตาใหญ่สวยเก๋ทั้งตัว เป็นวอลุ่มดึ๋งๆยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย ไม่ทะลุ แขนจั๊มน่ารัก เอวจั๊มพอดีกับหุ่นคนใส่ สวยเก๋มากๆ รับรองไม่ผิดหวังค่า ดูเนื้อผ้าและทรงแขนได้ที่รูปล่าง คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักใส่สบาย เนื้อถักสวยเก๋ชิค คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ free รอบอก Free ทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BE45 Light Vanilla Bordered Wool Elegant Coat เสื้อโค้ทสีครีมวานิลลาผ้าวูล 100%สุดนิ่ม ตัดขอบสีดำเป็นเส้นขอบทั้งตัว เรียบเก๋ เน้นคัตติ้งเนี้ยบและโชว์เนื้อวูลสวยเป็นหลัก สีเข้ากันดีไซน์ลงตัวสุดๆ ด้านในใส่กับอะไรก็ง่าย เนื้อวูลอยู่ทรง ด้านในนิ่มไม่คัน และไม่เป็นขุยง่าย ตัวนี้เป็นโค้ทวูลหน้าหนาวเลยค่ะ ต้องใส่กันหนาว ห้องแอร์ หรือไปต่างประเทศเท่านั้น ใส่อากาศปกติอาจจะไม่เหมาะค่ะ แต่รับรองว่าคุ้มค่าเก็บไว้ใส่เที่ยวเก๋ๆได้ทุกที ทุกโอกาสแน่นอนค่ะ สวยดีไซน์เริ่ดไฮโซสุดๆๆ ไม่เหมือนใคร คุณภาพเริ่ดดดดด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 2150 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 1050 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    Size: ไหล่ free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 29 นิ้ว แขนสามส่วน 18-19 นิ้ว

BE44 BW Mixed Striped Layers Knit Loose Cardigan คาร์ดิแกนถักสีพื้นขาว ลายเส้นดำ Mixed เก๋ไก๋เป็นเลเยอร์ ทรงพริ้วใส่สบาย แต่เนื้อถักตาแน่นมีวอลุ่มสวยเก๋ ความยาว Mid-long กำลังดี ทรงนี้ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย เรียบเก๋ เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้ทุกที ทุกโอกาสเลยค่ะ เรียบเก๋ ไฮโซ ลายไม่มากไม่น้อยเกินไป ดู texture และลายถักได้ที่รูปล่างค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 40-41 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว ทรงพริ้ว บานออกเล็กน้อย

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นคาร์ดิแกนทรงหลวมพริ้วๆสวยเก๋ พรางหุ่นให้ดูผอมสูง เข้ากับด้านในอะไร ทรงใดก็ง่าย
    สไตล์ Minimal Chic ขาวดำ แต่งตัวง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

BE43 Special Cards Pattern Full Knit Pullover ท็อปถักหนานุ่มสีเทาอ่อนลายไพ่ น่ารักมากๆเลยค่ะ ถักตาแน่นสวยเก๋ทั้งตัว รับประกันว่าคุณภาพดีมากๆ นุ่ม นิ่ม ใส่สบาย และไม่คันแน่นอนค่ะ แต่ตัวนี้อาจจะหนาไปหน่อยสำหรับอากาศปกติ เหมาะสำหรับใส่ไปเมืองนอก ใส่ห้องแอร์ หรือในออฟฟิซ น่ารักมกาๆค่ะ คุณภาพดี สีเรียบสวย โชว์ลายน่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอน คุณภาพเริ่ด ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เก๋มากๆ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า

Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว+ ความยาว 22-26 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

BE42 Special Light & Clean Pleated Fringe White Set เซ็ทเสื้อสีขาวนวลสวยทรงพริ้วและกางเกงขาสั้นเอวยืดสีขาว เรียบเก๋ ผ้าพริ้วคุณภาพดี เป็นเซ็ทเข้ากัน ท็อปแต่ง Fringe เลเยอร์พริ้วๆตาข่ายที่ปลายแขน รับกับกางเกงท่อนล่าง ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ท่อนล่างเป็นกางเกงไม่ใช่กระโปรงนะคะ ด้านในเป็นซับใน ด้านนอกเป็น Fringe Net สวยๆพริ้ว เหมาะใส่เข้า Set กัน หรือแยกใส่ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็ได้ค่ะเช่น Match เสื้อกับกางเกงสวยๆ Match กางเกงขาสั้นกับ ท็อปน่ารักๆ ได้หลากหลายแบบ ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าสุดๆ แยกใส่ก็ Match ง่ายแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน - ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว
    ท่อนล่าง - รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 15 นิ้ว

BE41 Special Yellow Smiley Long Loose Tunic เดรสทรงเสื้อยืดตัวยาวสีเหลืองลาย Smiley น่ารัก เรียบเก๋ แต่โดดเด่นด้วยลาย Smiley ตรงกลาง นอกนั้นเน้นเนื้อผ้าคุณภาพดี และคัตติ้งเนี้ยบสวยค่ะ ผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่สบายมากๆ แขนบานเล็กน้อยน่ารักเป็นทรงดังภาพ ใส่พริ้วๆ แต่ไม่เหี่ยว ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรง Oversized ไม่รัดรูป ยาวลงถึงปลาย ความยาว 40-41 นิ้ว แขนปานกลาง ทรงพริ้วไม่รัดรูป ยาว 16 นิ้ว

BE40 Milky White Texture Little Fringe High Top ท็อปสีขาวนวลสวย Milky ผ้า texture เนื้อไฮโซสวยเก๋ ยืดหยุ่น แต่งขอบแขน เป็นเลเยอร์ และช่วงคอเข้ากันเป็นพู่ ขาวดำ น่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากันทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ซิปหลังช่วงบน ใส่สบาย ทรงพริ้วไม่รัดรูป ทรงพอดีตัวค่ะ ผ้ายืดหยุ่นได้ดี ไม่เหนียวติดตัว เนื้อทึบแต่ไม่หนา บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ผ้าเป็นผ้าผสมคุณภาพดีทั้งตัว ดู texture จุดๆ สวยเก๋ได้ที่รูปล่างค่ะ แปลกเก๋มากๆ ไฮโซสุดๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ได้ทั้งจั๊มทั้งปล่อยเลยค่ะ เรียบเก๋ มีสไตล์ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ สไตล์ Minimal Chic
    Size: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีกนิดๆ ความยาว 22 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว

BE39 White Big Polka Dot Loose Shirtdress เดรสสีขาวลายจุดสีดำใหญ่สุดเก๋ พื้นเป็นสีขาวนวลสวยน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าลายทอทั้งผืน คอตตอนผสมนิ่มลื่นคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่บางโป๊ ใส่กับขาสั้นเพิ่มความมั่นใจได้ แต่ช่วงบนไม่โป๊แน่นอนค่า ทรงพริ้วทั้งตัว แขนยาวน่ารัก ลายจุดใหญ่โดดเด่นสวยเก๋ ไม่เหมือนใคร ตัวนี้มีเชือกผูกเอวแยกให้ค่ะ ช่วงตัวมีหูเข็มขัดน่ารัก เมื่อผูกแล้วจะสามารถทำจั๊มได้ น่ารักมากๆค่ะ หรือใครชอบใส่แบบหลวมๆปล่อยๆ หรือใส่กับเลกกิ้งก็ได้ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงหลวมไม่รัดรูป ตรงลงมาถึงช่วงเอวสะโพก 40 นิ้ว ความยาว 31-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีเชือกรัดเอวแยกให้ ถ้าผูกขึ้นมาก็จะได้ทรงจั๊มน่ารัก ถ้าปล่อยๆก็จะพริ้วๆ ใส่สบายค่ะ ลายจุดใหญ่น่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า

BE38 Light Grey Primitive Border Full Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักไหมพรมตาแน่นสีเทาอ่อนเรียบเก๋ ทรงพริ้ว แต่มีวอลุ่ม ไม่เหี่ยว ขอบลายถักเป็นลายสไตล์ Primitive สีขาวดำ น้ำตาลอ่อน โทนอบอุ่น แต่งชายเสื้อ และแขน เข้ากันทั้งตัวค่ะ เป็นเนื้อถักอย่างดีทั้งตัว สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร นอกนั้น ทั้งช่วงผ้าสีเทาเรียบๆ เนื้อสีเทาอ่อนแต่ดูในด้ายใกล้ๆแล้วมีโทนเข้มอ่อนในตัวค่ะ น่ารักมากๆ ใส่คลุมง่าย เข้ากับด้านในอะไรก็สวย พกพาติดไว้ออฟฟิซ พกไป Match ไปเที่ยวก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

BE37 Black V-neck Big Polka Dot Chic Top ท็อปสีดำลายจุดสีขาวคอวี แต่งขอบคอยาวจรดลงมากลางเสื้อถึงปลายด้านหน้า ดีไซน์ทันสมัยเก๋ไก๋ ลายจุดจุดใหญ่น่ารัก สวยเก๋โดดเด่น ทรงพริ้ว ผ้าผสมนิ่มลื่น ใส่สบาย เนื้อทอ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายทอเป็นริ้วๆน่ารัก ไม่ธรรมดาแน่นอน เนื้อลื่นพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ทะลุ ไม่รัดรูปค่ะ ทรงหลวม มีความยาวเหมาะทำจั๊มแล้วสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะสีขาวสีดำ สียีนส์ สวยเก๋แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เป็นเอวสูงแล้วได้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้านิ่มลื่นคุณภาพดี สวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า

BE36 BW Mixed Pattern Mandarin Collar Chic Shirt เชิ๊ตคอแมนดารินสุดเก๋ลายพิมพ์ Mixed เป็นลายเก๋ ระหว่างลายทางกับลายเฉียง ดีไซน์มาอย่างดี ผ้าคอตตอนลินินน่ารักสวยเก๋ คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ สีโทนข้าวดำเข้ากับอะไรก็ง่าย มีความยาว จั๊มกับเอวสูงได้สวย หรือปล่อยก็สวยมากๆค่ะ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอคุณภาพดีมากๆ มีลายทอในตัว แขนทรงบอลลูนนิดๆ ไม่พองมาก น่ารัก ดูมีวอลุ่ม ไม่เหี่ยวค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ลายสวยเก๋ ดีไซน์สวยทั้งตัวค่ะ ไม่ผิดหวังค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว เหมาะทำจั๊มในกางเกงได้สวย แขนปานกลาง 15 นิ้ว ทรงบอลลูนแต่ไม่พองมาก

BE35 Black Minimal Chic Grid Soft Coat เสื้อคลุมทรงโค้ทปกเก๋ ลายกริด ทรงพริ้ว กระดุมเดี่ยว ไม่รัดรูป สวยเก๋มากๆค่ะ ลายกริดกำลังมาแรงสุดๆ เรียบแต่เก๋มีสไตล์ ตัวนี้ยาว Mid long ช่วงใต้สะโพก กำลังดีค่ะ เป็นเสื้อคลุม Fall ยังไม่ถึง Winter ไม่หนาจนเกินไป ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าผสมแบบผ้าสูท ปนวูลนิดๆ เนื้อนิ่มลื่นใส่สบาย ใส่คุลมเก๋ๆ Complete ลุคได้สวยมากๆ ลายกริดสุดเท่ สีโทนขาวดำ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ทรงสวยเก๋ ลายกริดเท่มากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

BE34 Tiny Triangle Mandarin Collar White Top ท็อปสีขาวลายสามเหลี่ยมเล็กๆกระจายทั่วตัว น่ารักสุดๆ คอแมนดารินสุดเก๋ ปลดกระดุมได้ตามต้องการ ไม่อึดอัดค่ะ ทรงพริ้วใส่สบายมากๆ แขนปานกลางบานเล็กน้อย ไม่รัดรูป ผ้าคอตตอนบางเบา แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ Match กับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ หรือใส่พริ้วๆก็สวย ไม่ครอปค่ะ มีความยาวกำลังดี เรียบเก๋ ลายสามเหลี่ยมสวยน่ารักทั้งตัวเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

BE33 White Dash-line Loose Ribbon Butterfly Top ท็อปสีขาวเรียบเก๋ ลายทางเส้นเล็ก ลายเป็นลายเส้นประ สวยเก๋ ไม่ธรรมดา ทรงพร้ิว แขนกว้างแบบผีเสื้อ ช่วงคอเป็นริบบิ้นเส้นยาวเข้ากัน ผูกหรือปล่อยก็สวยค่ะ ดูเก๋ไฮโซมากๆ ช่วงแขนดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แขนผีเสื้อ ใส่สบายมากๆ ผ้าคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ระบายอากาศได้ดี พริ้วๆสวยเก๋ จั๊มเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ ใส่ไปเที่ยว ไปทำงาน ก็ดูดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก และใส่สบายมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ติดพท. แขนทรงค้างคาว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

BE32 Light Blue Striped Jeans Mandarin Collar Chic Shirt เชิ๊ตยีนส์สีฟ้าอ่อนคอแมนดารินสวยเก๋ ใส่สบาย ไม่อึดอัด ในตัวผ้ายีนส์มีลายทางตรงสวยเก๋ ในเนื้อผ้าค่ะ texture สวยมากๆ เนื้อยีนส์คุณภาพดี ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป กำลังดีค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอน ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่อึดอัด เหมาะใส่เดี่ยวๆแบบปล่อยๆหรือใส่กับเอวสูงใสกางเกง หรือกระโปรงก็สวยค่ะ ทรงเก๋ชิค ทันสมัยสุดๆๆ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการเลยค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ ใส่ได้หลากหลายสไตล์ หลายแบบ ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ด้วยค่ะ ไม่หนาไม่บางเกินไปกำลังดี พาดไหล่ก็สวย มีสไตล์ คุ้มค่าสุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! เก๋เริ่ด สไตล์ Minimal Chic ยีนส์คุณภาพดีมากเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ผ้ายีนส์ไม่ยืด ทรงตรง ความยาวด้านหน้า26-ด้านหลัง 28 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

BE31 Special White Graphic Pattern Loose Tunic เดรสทรงเสื้อยืดตัวยาว สีขาวนวลสวย ลายเก๋เป็นลายสกรีนกราฟฟิก เนียนลงในตัวเนื้อผ้าค่ะ มี texture ในตัว ผ้ายืดหนานุ่มกว่าปกติ แต่ไม่ร้อน เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาแบบบางหน่อย คุณภาพดีมากๆค่ะ ลายเป็นลายกราฟฟิกเก๋ๆ สไตล์ Pop สดใส เข้ากันทั้งตัวค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่ตัวเดียวอยู่ ไม่โป๊ทะลุ แต่ระบานอากาศได้ดีค่ะ สภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าเริ่ดมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 34 นิ้ว แขนปานกลาง 15-16 นิ้ว

BE30 Milky White V-neck Stripe Soft Knit Top ท็อปสีขาวนวลสวยลายทางสีดำเส้นเล็ก เป็นลายจากเนื้อทอทั้งตัวค่ะ texture ถักสวยเก๋ คอวีใหญ่น่ารัก ไม่กว้างมากจนเกินไป ไม่โป๊ ใส่สบาย เนื้อผ้าถักบางๆ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่ร้อน ถักละเอียดบางกว่าปกติ แต่ไม่โป๊ซีทรูค่ะ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่าง ลื่นๆ ใส่สบาย แขนบอลลูนนิดๆ จั๊มปลายแขนยาวเก๋มากๆ จั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ รับประกันว่าคุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังค่ะ สภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

BE29 Marble Grey Full Volume Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสีเทาโทนกลาง เนื้อแน่นวอลุ่มหนา สวยเก๋ กันหนาวได้ดีค่ะ ตัวนี้เหมาะกับใส่ห้องแอร์ พกพาไปเที่ยว เดินห้าง ต่างประเทศ เหมาะคอมพลีทลุคได้ง่าย หลายสไตล์ค่ะ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอน ติดกระดุมหรือปลดก็ได้ ความน่ารักอยู่ที่เป็นทรงวอลุ่มตลอด ไม่ยับ ไม่เหี่ยว รักษาทำความสะอาดง่าย ไม่ต้องรีดเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ถักตาแน่น หนานุ่มเป็นวอลุ่มสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40+ ทรง Oversized ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

BE28 White Minimal Chic Loose Onepiece เดรสสีขาวเรียบเก๋ แขนสี่ส่วนบอลลูนน่ารัก คอวีแต่งปกขอบเล็กๆ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ทั้งตัว ผ้าไนลอนสีขาวนวลสวยเรียบ ลื่น ใส่สบาย เนื้อสัมผัสนิ่มมากๆ พริ้วเก๋เป็นทรงตลอดเวลา แบบในรูปค่ะ ใส่ทรงพริ้วๆ ไม่รัด ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทะลุ ไม่ร้อนค่ะ หรือใครอยากจะ Match เพิ่มกับเลกกิ้ง กางเกง หรือคาร์ดิแกนก็สวย ใส่กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย Full look ได้เก๋ เรียบสวยใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 34 นิ้ว ด้านหลัง 37 นิ้ว แขนสี่ส่วน 19 นิ้ว

BE26 V-neck Mixed Striped Loose Shirt เชิ๊ตคอวีสีขาวลายเส้นสลับสวยเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย คอไม่กว้างเกินไป กำลังดี ใส่จั๊มเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆค่ะ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อเนียนสวยคุณภาพดี บางแต่ไม่โป๊ มีลายทอเป็น texture ในตัว สวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ลายเส้นสลับกันไปมา เข้ากันน่ารัก ทรงเชิ๊ตใส่สบาย พริ้วๆ แต่ดู Casual กว่าแบบปก ใส่สบายกว่า ทรงนี้กำลังมาเลยค่ะ ยังไม่เห็นในไทยมากนัก รับรองว่าใส่สบาย ไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิดดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทรงใส่สบาย ทำจั๊มแล้วสวย ทรงคอวี มาแรง ไม่เหมือนใคร สวยเรียบเก๋ มีสไตล์มากๆค่ะ

BE25 V-neck Tiny Collar Stripe Top Chic Top เชิ๊ตคอวีลายทางเส้นเล็กสีขาวเส้นเทาแต่งปกเล็กๆน่ารัก ดีไซน์เรียบเก๋แต่ล้ำสมัย ที่ไทยไม่ค่อยมีทรงนี้แน่นอนค่ะ น่ารักมากๆ เป็นเชิ๊ตแบบทำงานได้ ไปเที่ยวก็ได้ ดูสุภาพ แต่ Casual Chic ใส่สบายในตัว ด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลังแต่ไม่โป๊ ไม่ครอปค่ะ ด้านหน้าใส่ในเอวสูง ปล่อยชายด้านหลังก็น่ารักค่ะ ผ้าเสื้อเชิ๊ตใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุไม่โป๊ แต่ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อนค่ะ คอวีทำให้ดูผอม ดูมีคอด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า เก๋ชิค Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 20-25 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

BE24 Special White Lace Sporty Tunic เดรสลูกไม้สีขาวนวลสวยแต่งขอบคอวีสีขาวดำรับกันสไตล์ Sporty ตัวเสื้อเป็นลูกไม้โปร่งๆน่ารัก พริ้วๆ ปลายแขนและปลายลำตัวปล่อยเป็น Fringe พู่ๆ น่ารักมากๆ เวลาเคลื่อนไหวค่ะ ตัวนี้ต้องใส่กับด้านใน ได้ทั้งหมดไม่ว่าจะเป็นสายเดี่ยว เสื้อกล้าม หรือสปอร์ตบรา หรือเดรสสายเดี่ยวตัวยาวเรียบๆอะไรก็ได้ค่ะ ใส่ง่ายๆมากๆ ไม่ร้อน ใส่กับขาสั้นกับเลกกิ้งก็สวย เรียบเก๋ แต่มีสไตล์ ลูกไม้ลายแปลกเก๋ สวยคุณภาพดีมากๆค่ะ เนื้อเป็นลายถักฟันปลาในตัว ไม่พันกัน ลู่ลงมา พริ้วๆทั้งตัวค่ะ รับรองว่าโดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ลูกไม้โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว ทรงหลวม ตรงลงมา ไม่รัดรูป มีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ ความยาว 35 นิ้ว แขนปานกลางประมาณ 14 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ สไตล์ Sporty แต่ดูน่ารักด้วยลายลูกไม้ในตัว เรียบร้อยดูดีใส่สบาย ไม่โป๊ค่ะ

BE23 Dark Blue Denim Fringe Tanktop ท็อปสายเดี่ยวยีนส์น้ำเงินเข้มสุดเก๋ ผ้ายีนส์ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆหรือ ใส่กับเสื้อด้านในคล้ายๆเป็นเอี้ยมก็สวยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ Basic ใส่สบาย ทรงพริ้วไม่รัดรูป ช่วงใต้อกเป็นระบายลงมา ทำให้ไม่อึดอัดค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนกุด

BE22 Special BW Bordered Ribbon Sleeves Cute Top ท็อปแบบสวมทรงพริ้วสีขาวคอปาดนิดๆ ช่วงปลายไหล่-ต้นแขนเว้าเล็กน้อย แต่ไม่โป๊ (ดูทรงใส่ได้ที่รูปล่างค่ะ) แต่ไม่กว้างมากจนเกินไป ตัดขอบคอ ปลายเสื้อ และแขนริบบิ้นเป็นเส้นสีดำน่ารัก แต่ดูหรูในตัว ใส่สบาย ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป พอดีตัวกำลังสวยค่ะ ทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยค่ะ ผ้าลื่นนิ่ม ใส่สบาย ช่วงแขนริบบิ้นปลดได้ค่ะ ผูกให้กระชับหรือหย่อนนิดๆได้ตามต้องการค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เรียบแต่มีลูกเล่น ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนปานกลางประมาณ 12-15 นิ้ว

BE21 Dark Blue Destroyed Denim Ribbon Loose Pants กางเกงยีนส์สามส่วนขากว้าง ทรงหลวมพริ้วใส่สบาย ได้ลุคเซอร์ๆ ใส่เอวสูงขอบยืดผูกริบิ้นกระชับได้ตามต้องการค่ะ เรียบเก๋เข้ากับอะไรก็สวย สียีนส์เป็นน้ำเงินโทนเข้ม เนื้อยีนส์คุณภาพดีเนียนสวยไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่แข็งโป๊ก มีน้ำหนัก เป็นทรงดังภาพค่ะ รีดง่าย ใส่สบาย แต่งรอยขาดแบบตั้งใจเป็นลูกเล่นเก๋ๆ แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะสีขาว รับรองว่า Match ง่าย สวยเก๋ คุณภาพดี แนะนำสุดๆๆๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ทรงสวย ใส่กับ Top สวยๆได้หลากหลายแนวค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดี ไม่แน่นรัดพุง มีเชือกผูกกระชับตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 32 นิ้ว

BE20 White Minimal Chic Textured V-neck Top ท็อปแขนยาวสีขาวนวลสวยผ้า texture เป็นริ้วๆ ลายสวยน่ารัก เรียบเก๋ทั้งตัว คอวีใส่สบาย สไตล์ Sporty Chic ใส่ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ได้ทั้งสีต่างๆ ทั้งเรียบ ทั้งลาย ทั้งกระโปรง กางเกงทุกทรงเลยค่ะ ดูเรียบหรู มีวอลุ่ม ไม่เหี่ยว เนื้อผ้าผสม ยืดหยุ่นดีในตัว ซักแล้วแทบไม่ต้องรีดค่ะ ผ้าไม่ยับง่าย คล้ายนีโอพรีนแต่บางกว่า ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อน และไม่บางจนโป๊ทะลุ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic ใส่สบายสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

BE19 Marble Grey Premium Cashmere Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสุดนุ่มสีโทนเทาอ่อน มีลายMarble เข้มอ่อนเป็นจุดๆสวยเก๋ในตัว เนื้อถักตาแน่นสวยเก๋เป็นวอลุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดู texture และดีเทลลายถัก ได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าดึ๋งๆ ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี เป็นทรงสวยไม่เหี่ยว ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย เหมาะกับใส่ในออฟฟิซ หรือพกพาไป Complete ลุค ได้สวยเก๋ ไปเที่ยวต่างประเทศก็ได้ค่ะ เรียบสวย คุณภาพดี มีสไตล์ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สวยเก๋ไฮโซสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทั้งดีไซน์ และคุณภาพผ้าค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

BE18 BW Stripe Sporty Minimal Jumper จัมเปอร์สไตล์ Sporty สีขาวลายดำลายทางยาวพรางหุ่น แต่งตัดขอบคอ ปลายเสื้อ และแขนสีดำน่ารัก เรียบเก๋ ดีไซน์เข้ากันทั้งตัว ผ้าคอตตอนยืดคุณภาพดี รับประกันว่าเนื้อดีกว่าผ้ายืดปกติแน่นอนค่ะ มี texture ลายทอสวยเก๋ ยืดหยุ่นได้ดี ตัวลายเส้นไม่ใช่ลายพริ้น แต่เป็นลายทอในเนื้อผ้าค่ะ ใส่สบาย เนื้อลื่นๆ ระบายอากาศได้ดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆกำลังดีค่ะ ไม่ทะลุโป๊เห็นข้างใน แต่ไม่ร้อนจนอึดอัด ใส่เดี่ยวๆอากาศปกติได้ค่ะ แขนจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ เหมาะใส่กับเอวสูงได้ทั้งกางเกงและกระโปรง เรียบเก๋ สไตล์ Minimal Chic เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 26-27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ค่ะ ทรงนี้ค่ะ เป็นจัมเปอร์สไตล์ Sport ใส่จั๊มกับเอวสูงได้ทรง สวยเก๋เป็นวอลุ่ม ใส่สบาย Match ง่าย ใส่ได้บ่อยๆคุ้มค่าแน่นอนค่ะ

BE17 Indigo Blue Optical Printed Mandarin Collar Chic Top เชิ๊ตคอแมนดารินพริ้นลาย สีน้ำเงินเข้มสลับขาวสวยเก๋ ลายเป็นลาย Optical โดดเด่นน่ารักมากๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ สีโทนขาวเทาดำ น่ารักเข้ากันมากๆ เรียบเก๋ เข้าได้กับทุกทรงค่ะ ไม่ว่าจะสามส่วน ขาบาน ขาตรง หรือกระโปรง ทำจั๊มเข้าเอวสูงแล้วสวยเริ่ดค่ะ เนื้อผ้าเป็นผ้า texture สวยเก๋ในตัว แต่ไม่คันค่ะ ใส่สบาย พริ้วๆ ไม่รัดรูป สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22-26 นิ้ว แขนยาว 22-24 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

BE16 White Tiny Striped Fringe Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีขาวลายทางเส้นเล็ก ทางยาวพรางหุ่นได้เป็นอย่างดี ทรงพริ้วใส่สบาย ด้านบนทรงเสื้อเชิ๊ต ยาวลงมาถึงปลายเดรส สามารถปลดกระดุมได้ถึงช่วงเกือบปลายค่ะ ช่วงปลายแต่ง Fringe พริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ เข้ากับทรงตรงด้านบน เพิ่มลูกเล่นให้หวานขึ้นค่ะ โดยรวมดีไซน์เรียบสวย สุภาพ เนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดี ไฮโซสุดๆ ลายทางเป็นลายทอในตัว ช่วงอกมีกระเป๋าจริง แขนยาวน่ารัก พับได้ตามต้องการ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BE15 Premium Greyish Blue Striped Minimal Onepiece เดรสปกเชิ๊ตสวยเก๋ ผ้าลายคอตตอนทอลายทางยาวเส้นเล็กสวยเก๋ สีฟ้าอ่อนออกโทนเทาๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าคุณภาพดี ความยาวกำลังดี ทรงพริ้วๆ ไม่รัดรูปใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่บางโป๊ แต่ไม่หนาเกินไปจนร้อนค่ะ ดูดีเทลและเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยคุณภาพดีมากๆ คัตติ้งกระดุมช่วงบนเก๋ๆ ปลดได้ คัตติ้งช่วงอกสวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 34-ด้านหลัง36 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ พริ้วๆใส่สบาย น่ารักมากๆ เป็น Shirtdress ดูเท่ๆ ผ้าดี ไม่รัดรูป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ
    เข้ากับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็ง่าย เข้ากับเสื้อคลุมได้ง่ายด้วยค่ะ

BE13 White Special Mixed Layers High Jumper จัมเปอร์สีขาวดีไซน์ 3 เลเยอร์ ตัดต่อช่วงเลเยอร์อกเป็น Fringe พลีทพริ้วๆ แต่ไม่บานมากเกินไป เก๋ๆกำลังดีค่ะ ดูไฮโซ ตัวเนื้อผ้าเป็นคอตตอนเนื้อทอ จั๊มปลายตัว ปลายแขนน่ารักเข้ากัน คุณภาพดี นิ่มสวย ทิ้งตัว ไม่ย้วย หนานุ่มกว่าปกติเล็กน้อย ใส่แล้วไม่ทะลุโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ค่ะ เข้ากับท่อนล่างแบบใดก็ง่าย ทั้งกระโปรง กางเกง เอวสูงหรือต่ำ ทั้งลายทั้งเรียบๆได้หมดเลยค่ะ Match ง่ายแน่นอน ใส่อากาศปกติได้ค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น คุณภาพดีค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นจัมเปอร์พอดีตัว ไม่รัดแต่ไม่หลวมจนเกินไป ผ้าบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ มีเลเยอร์เก๋ๆ
    สีขาวทั้งตัว ดูมีลูกเล่นในความเรียบหรูค่ะ สวยมากๆๆ ใส่ปกติ กับท่อนล่างอะไรก็สวยค่ะ

BE12 Special Soft Marble Greyish Blue Bordered Loose Tunic วันพีซทรงพริ้วพื้นสีน้ำเงินเทา Marble ผสมสีกันสวยเก๋ แต่งขอบเส้นขาว เข้ากันสุดๆๆ ดีไซน์ทั้งตัวสวยเก๋มากๆค่ะ แขนทรงบานเล็กน้อยมีวอลุ่มน่ารัก มองด้านข้างเห็นคัตติ้งเส้นขอบแล้วสวยเก๋โดดเด่นค่ะ ผ้าเป็นผ้ายืดเกล็ดปลาแบบบางกว่าปกติ ใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อนแต่ไม่โป๊ค่ะ เนื้อนุ่มสุดๆๆๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ นิ่มมากๆๆๆ texture สวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สวยเก๋ ความยาวกำลังดีไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆแล้วน่ารักมากๆค่ะ Match เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ตัวเดียวอยู่แน่นอน คุ้มค่าสุดดดดดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ทรงพริ้วสวยเก๋ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ทรงพริ้ว ตรงลงมาถึงปลาย ไม่รัดรูป ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลางทรงบาน 16 นิ้ว

BE11 Blue Mixed Grid Bordered White Soft Cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนสีขาวลาย Mixed Grid สุดเก๋ ตัดแต่งขอบสีน้ำเงินเป็นดีไซน์ทั้งตัว สวยเก๋ ขอบแต่งตามคัตติ้ง ตามทรงพริ้วลงมาทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบายเหมือนเสื้อโค้ทค่ะ แต่บางเบาใส่สบายกว่า ผ้าเป็นคอตตอนคุณภาพดี เนื้อทอละเอียด ระบายอากาศได้ดี เป็น Autumn คาร์ดิแกน ยังไม่ถึงกับ Winter ค่ะ ใส่อากาศปกติได้สบายๆ Match ไปเที่ยว ไปเดินเก๋ๆได้สบายมากๆ Complete ลุคได้สวย ด้านในใส่กับอะไรก็ได้ค่ะ คุณภาพและสภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยคุ้มค่า คุณภาพดี ใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย เรียบเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆได้สวยชิคมากๆ
    พกพาไป Complete ลุคได้สะดวก เก๋สุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่า

BE10 Premium Light Grey Organic Cotton Linen Minimal Chic Blazer เสื้อคลุมทรงเบลเซอร์สีเทาอ่อนทรงเรียบเก๋ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอออแกนิคสวยหรู ผ้ามีความหนากว่าปกติเล็กน้อย หนาแบบคุณภาพดี แต่ไม่หนาเกินไป จนร้อนค่ะ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่าง เป็นเส้นๆทอสวยมากๆ ไปงานได้เลยค่ะ หรือใส่คลุมกับเสื้อผ้าปกติก็ได้ใส่ในอากาศปกติได้ ห้องแอร์ก็ดี เป็นเสื้อคลุมที่ได้ทั้งดีไซน์ ปรับลุค และฟังก์ชั่นค่ะ ตัวนี้รับประกันว่าคุณภาพผ้าเริ่ดมากๆๆ เนื้อ texture สวยหรู ดูดีแน่นอน สไตล์ Casual Chic แบบนี้กำลังมาแรง คุ้มค่าแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ชิค ดูไกลๆได้ลุคสวยเก๋ ดูใกล้ๆเห็น texture เนื้อผ้าสวยหรูค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 38 นิ้ว+39 นิดๆๆ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

BE8 Special Milky White Minimal Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีขาวเรียบหรูน่ารัก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ปลายจับเป็นพู่ ดูเป็นวอลุ่มน่ารัก คล้ายพลีท แต่พริ้วกว่าค่ะ ดูนุ่มนวล ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสได้เลย บางท่านสามารถ Match กับเลกกิ้งสวยๆก็ได้ ใส่กับคาร์ดิแกนแบบใดก็ได้น่ารักสุดๆๆ เรียบเก๋ แต่เนื้อผ้าและทรงดูหรู เรียบเก๋ ใส่สบาย ผ้าไนลอนผสมคุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้วถึงปลาย ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับขึ้นได้ตามต้องการ

BE6 Special Coffee Brown Full Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสุดนุ่มมมสีน้ำตาลกาแฟสวยเก๋ โทนสีอบอุ่น ใส่สบาย ตาห่างเป็นลายแปลกเก๋ ไม่ร้อน ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ เป็น Fall Cardigan ไม่ถึงกับ Winter ใส่ง่าย ใส่สบาย เนื้อผ้านุ่มสุดๆๆๆๆๆ ด้ายเส้นใหญ่ถักได้ตาเก๋ๆ ทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ขอบเก็บอย่างดี ใส่เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ รับประกันว่าไม่ผิดหวังค่ะ สวยเก๋ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ คนที่ชอบ Knit Items เก๋ๆ Match ใส่ได้บ่อยๆ ต้องไม่พลาดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 20-23 นิ้ว แขนปานกลาง 18-19 นิ้ว

BE3 White Bordered Soft Neoprene Marble Grey Cardigan คาร์ดิแกนนีโอพรีนบางเบาใส่สบาย แต่งเก็บขอบสีขาว ดีไซน์ลงตัวสุดๆๆ เนื้อนีโอพรีนจะบางกว่าปกติทั่วไปค่ะ สีเทาโทนเข้มอ่อน Marble สลับกันใสตัวเดียว มีวอลุ่มสวยเก๋ เป็นทรงตลอดเวลา ไม่ยับง่าย ทรงดูสุภาพ ใส่ในออฟฟิซที่ทำงานได้ ใส่พกพาไปคลุมไปเที่ยวได้ สวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ แขนปานกลางใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด รับรองว่าคุ้มค่าแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ Minimal ดูสุภาพและหรูในตัวเดียวค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

BE2 Special Mixed Striped Premium Printed Shirt ท็อปคอแมนดารินลายทางสลับกันสีโทนอบอุ่นน้ำตาลอ่อน สลับเส้นด้วยขาว และน้ำเงิน น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพริ้นบนผ้าสวยเก๋ ดีไซน์ตัดต่อลายผ้าเข้ากับคัตติ้งอย่างดีค่ะ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อดีมากๆ มี texture อย่างดีในตัว เข้ากับลายพริ้น คุณภาพเริ่ด ช่วงอกมีกระเป๋าจริงด้วยค่ะ คุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ผ้าไม่ร้อน และไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ สภาพเริ่ดดดดดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ มีสไตล์ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BS96 Black Faux Leather Minimal Chic Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตหนังเทียมเนื้อสวยสีดำเรียบเก๋ เป็นหนัง PU คุณภาพดี ไม่มีกลิ่น ไม่สกปรก texture สวย ไม่ธรรมดา ทรงพอดีตัว ใส่สบาย ด้านในมีซับในลื่นใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงเรียบๆ ขอบยืดคุณภาพดีสุดๆ ด้านหน้าเป็นซิปค่ะ คุณภาพดี รูดติดหรือปล่อยๆก็สวย ใส่เข้ากับข้างในอะไรก็ง่าย พกพาไป Complete ลุคได้บ่อยๆ ไม่หนัก รักษาง่าย ไม่ยุ่งยากค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาวนิ้ว 21 จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

BS93 White Mandarin Collar Cotton Minimal Chic Top ท็อปผ้ายืดสีขาวนวลสวยคอแมนดารินสุดเก๋ ทรงเหมือนเชิ๊ตแต่เป็นผ้าคอตตอนยืดคุณภาพดีสุดๆ เนื้อ texture สวยเก๋ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอนค่ะ ยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่โป๊ มีtexture ทอในตัวเข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้งแบบปล่อยและแบบทำจั๊มในเอวสูงค่ะ เรียบทรงหรู เข้าได้กับทั้งผ้าลาย ยีนส์ และผ้าพื้นเรียบๆได้ทุก texture เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีสุดๆค่า ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นบานออก 11 นิ้ว

BS92 Premium Black Striped Chic Jump Pants กางเกงสามส่วนลายทางพื้นดำลายเส้นเล็กสีขาวสวยเก๋ เอวจั๊มด้านบน ตัวเนื้อผ้าก็เป็น texture ในตัวค่ะ รับกันกับลาย ไม่ธรรมดา มีลายทอสวยสุด Premium ในตัว ไม่ใช่ผ้ายืดๆธรรมดาแน่นอนค่ะ คุณภาพดีมากๆ ลื่นใส่สบาย ไม่ทะลุ แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อน เอวยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัดพุง ขาทรงสามส่วนน่ารัก แต่ไม่บานมากจนเกินไป เป็นทรงสวยตลอดเวลา ไม่ยับง่าย ใส่สบาย สภาพเริ่ดดดด  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าดีมากๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free 40 นิ้ว มีกระเป๋าข้างทั้งสองข้าง ความยาว 29 นิ้ว

BS90 Grey Vertical Striped Premium Chic Top ท็อปสีเทากลางเนื้อทอลายทาง ตัวผ้าเป็นเนื้อทอละเอียดพื้นผิวสวยเก๋ทั้งตัว คล้ายสูทแต่บางเบาใส่สบายกว่าค่ะ ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน แต่มีน้ำหนักและไม่โป๊ทะลุ texture สวยเริ่ด คุณภาพไฮเอ็นมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัวค่ะ ไม่เหี่ยว แขนตรงสวยเก๋ พับได้ตามต้องการ คัตติ้งสวยเก๋ไปตามลายเส้นเนื้อทอ ใส่ Match กับเอวสูงท่อนล่างได้ง่าย โดยเฉพาะสีขาว สวยเริ่ดเข้ากันมากๆค่ะ ได้ลุค Hi-so เรียบหรู ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงเก๋ เนื้อผ้าดีมาก
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

BS85 Special Mixed Layers Knit White Cardigan คาร์ดิแกนถักสีขาว สลับเส้นดำ มีลูกเล่นเป็นเลเยอร์ระหว่างที่ลายเส้นดำคั่น ช่วงสีขาวจะสลับลายถักกันน่ารัก เป็นถักตาแน่น กับห่างสลับกับเป็น texture สวยเก๋ค่ะ ใส่สบาย ดูdetail ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยน่ารัก เป็นวอลุ่มไม่เหี่ยว ไม่หนาไม่บางเกินไป ไม่ขึ้นขุยง่ายเพราะตาถักเนื้อละเอียด แน่น ใส่แล้วลักษณะเป็นเนื้อดึ๋งๆลื่นๆเวลาเคลื่อนไหวค่ะ กันหนาวได้ระดับหนึ่ง ห้องแอร์ หรืออากาศปกติก็ใส่ได้สบายๆค่ะ เรียบเก๋ สไตล์ Minimal Chic นำมา Matchกับด้านในอะไรก็ง่าย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดมากๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีมากๆค่ะ ดีไซน์สวยเก๋ทั้งตัว มีลูกเล่นที่ลายถัก หายากมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

BS83 Tribal Soft Knit Autumn Poncho พอนโชถักทรงพริ้วสวยเก๋ ลายสีเทาอ่อนสลับเส้นดำน่ารักมากๆเลยค่ะ ลายสไตล์ชนเผ่าเก๋ๆ แต่ตัดทอนเป็นลายกราฟฟิกดู Modern ค่ะ ถักไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ทรงพริ้ว Pattern สีเหลี่ยมใส่คลุมลงมาแล้วเป็นทรงดังภาพค่ะ น่ารักมากๆ ตัวนี้เป็น Fall Poncho ไม่ถึงกับ Winter ค่ะ ไม่หนามาก ใส่เดี่ยวๆ ในอากาศปกติได้เลยค่ะ แขนประมาณสามส่วนน่ารัก พริ้วๆแต่ไม่โป๊ ด้านข้างคัตติ้งผ้าแบบติด เวลากางแขนจึงไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆ ลายเก๋ เนื้อผ้าดี texture สวย ดีไซน์อย่างดีทั้งตัวค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มากมีพทโล่ง ตามทรง ความยาวตัวผ้า 30-34 นี้ ยาวถึงปลายเส้นๆ ประมาณ 36-38 นิ้ว ช่วงแขนตกลงมาพอดีสามส่วน 17 นิ้ว ใส่สบาย

BS79 Mixed Marble Grey Blazer Suit Set เซ็ทเบลเซอร์สูทและกางเกงขาสั้นสุดน่ารัก สีเทาสลับโทนสวยเก๋เข้มอ่อนลายเส้นๆ เป็น texture ในตัว ผ้าแบบสูทแต่บางเบากว่า ใส่สบายกว่า เรียบๆเก๋ๆ คุ้มค่ามากๆ เนื้อผ้าคุณภาพดี ทรงสวย เรียบหรู สไตล์ Minimal Chic ใส่ได้ทั้ง แบบ Casual และแบบเป็นทางการเลยค่ะ สวมคลุมไปเที่ยว หรือใส่ไปทำงานก็ยังได้ คุ้มค่าสุดๆ สามารถแยก Match เองก็ง่ายค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดดดสุดๆค่ะ ดู texture และดีเทลได้ที่รูปล่างค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท*ไม่ขายแยกเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพเริ่ดโดยเฉพาะเนื้อผ้า คุ้มค่า Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ทรงเสื้อคลุมไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว พับได้ตามต้องการ
    ท่านล่าง-รอบเอวสูง ยืดด้านหลังระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 18 นิ้ว

BS77 Vanilla Big-Heart Pattern Soft Knit Top เสื้อถักสีขาวครีมนวลสวย ถักลายหัวใจดวงใหญ่น่ารักมากๆเลยค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ตัวนี้ต้องใส่กับด้านในค่ะ แต่ Match ง่าย ไม่ร้อน ใส่กับพวก Sportbra สายเดี่ยว จะกำลังน่ารักเลยค่ะ ไม่โป๊กำลังดี เนื้อถักเป็นวอลุ่มแต่บางเบา ไม่หนา ใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆ อากาศปกติก็ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ รักษาทำความสะอาดง่าย ไม่ต้องรีด ถักตาแน่นไม่ขึ้นขุย เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เก๋ ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาวสี่ส่วน 19 นิ้ว

BS76 Black Bordered Double Striped Premium White Autumn Coat เสื้อคลุม Autumn ทรงพริ้วสวยเก๋ สีขาวลายทางจุดๆเป็นเส้นๆน่ารักมากๆ แต่งขอบดำสวยเก๋เป็นทรงวอลุ่ม ไม่เหี่ยว ใส่สบาย ทรงหลวมๆเหมือน Soft Coat ไม่รัดรูปค่ะ ดีไซน์ลงตัวอย่างดี ผ้าคอตตอนผสมเนื้อทอมี texture สวยเก๋ในตัวไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ขอบทั้งตัวกุ๊นอย่างดี มีซับในลื่นๆด้านในทั้งตัว ใส่สบาย เย็นๆค่ะ ใส่อากาศเย็นๆห้องแอร์กำลังดี ใส่ไปเที่ยว ไปต่างประเทศก็สวยเก๋ โดดเด่นแน่นอนค่ะ สไตล์เรียบหรู ไฮเฮ็นสุดๆๆๆๆ รับประกันคุณภาพค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เก๋ ผ้าหรูไม่ธรรมดา คุณภาพเริ่ด คุ้มค่าแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 32 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

BS67 Nude Beige Simple Chic Full Knit Long Cardigan คาร์ดิแกนถัก Full knit เป็นวอลุ่ม ตัวยาว เรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic ใส่กับอะไรก็ง่าย สีโทนนู้ดเบจ สวยเก๋สุดๆ Match ง่ายมากๆ เนื้อถักคุณภาพดีเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวค่ะ ทิ้งตัว ดึ๋งๆเป็นทรงสวย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะพกพาไปคลุมในออฟฟิซ เดินห้าง ถ้าหน้าหนาวใส่ปกติได้เลยค่ะ ไปเที่ยวเมืองนอกก็ได้ Match ใส่กับสไตล์ปกติได้ง่าย Complete ลุคได้สวยจริงๆค่ะ เรียบหรู แต่เนื้อผ้าเป็น texture สวยโดดเด่นไม่เหมือนใคร รักษาง่าย ไม่ขึ้นขุยง่าย ใส่สบาย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ Match ง่าย ใส่ได้หลายโอกาสสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ เป็นวอลุ่มสวยแต่ทรงลู่ลงมาตามไหล่คนใส่ ไม่พองไม่อ้วนค่ะ

BS61 Light Grey Full Knit V Cardigan คาร์ดิแกนถักตาใหญ่สวยเก๋ สีเทาอ่อนคุณภาพดี เนื้อนิ่มสุดๆ ใส่สบาย แขนยาวน่ารัก ตัวเสื้อไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป พอดีเอวใส่สบายสุดๆค่ะ เข้ากับท็อปสวยๆด้านในอะไรก็ง่าย ผ้ายืดหยุ่นได้ดี ขยายได้มากแต่ไม่ย้วย มีวอลุ่มไม่เป็นขุยง่าย เรียบๆ ไม่ต้องซักบ่อยๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

BS58 Milky White Bell Volume Sleeves Soft Knit Top ท็อปผ้าถักวอลุ่มแต่บางเบา สีขาว Milky นวลสวย ใส่สบาย ทรงเป็นทรงตามคัตติ้งผ้าถัก จั๊มเอวนิดๆ แต่ไม่รัด ยืดหยุ่นได้มาก เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขนเป็นทรง Bell กลมๆน่ารัก แต่ไม่พองมากค่ะ ถ้าจั๊มแขนจะพองนิดๆ ถ้าปล่อยลู่ตามแขนหลวมๆจะ ลู่ลงมากค่ะ น่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าดีสุดๆๆ เนื้อถักตาถี่ ดูมีวอลุ่มแต่ไม่หนา ใส่สบาย ประมาณ Fall ใส่ในออฟฟิซ ห้องแอร์ ไปเที่ยวกำลังดีเลยค่ะ อากาศปกติก็ใส่ได้ไม่ร้อนเกินไป ดูเนื้อผ้า texture สวยๆได้ที่รูปล่างค่ะ รับประกันคุณภาพสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 19-20 นิ้ว แขนทรง Bell 11 นิ้ว

BS55 Dark Blue Denim Textured Paper Long Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสุดเก๋ เนื้อผ้านิ่มคุณภาพดี ทรงเปเปอร์ไม่รัดรูป เนื้อคล้ายยีนส์แต่เป็นผ้าค่ะ ใส่สบายกว่า สีน้ำเงินเข้ม คุณภาพดี มี texture ในตัว คล้ายยีนส์มากๆแต่ใส่สบายกว่าค่ะ ทรงช่วงลำตัวพรื้วไม่รัดรูป พรางหุ่นได้ดี แขนบานน่ารัก สวยเก๋ เป็นทรงดังรูป ปกคอเรียบชิค ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็น่ารักมากค่ๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด คุ้มค่าสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆไม่ตกยุคแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 39-41 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 16 นิ้ว

BS49 Dark Denim Mandarin Collar Chic Jacket แจ็คเกตยีนส์สีเข้มทรงวอลุ่มสุดเก๋ คอแมนดาริน แบบหลวมๆใส่สบาย ติดกระดุมหรือปลดออกได้ทั้งตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ คัตติ้งโครงเสื้อสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆๆ ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับใส่กับด้านใน ได้ทั้งตัว หรือแบบคลุมใหล่ พาดไหล่ เป็นไอเทมเสริมก็สวย เรียบเก๋ เนื้อยีนส์คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย เป็นทรงสวยเก๋ ไม่เหี่ยว สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพดีค่าาา
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

BS44 Tiny Square Pattern Milky White Cute Dress เดรสวันพีซสวยเก๋สีขาวมิลค์กี้นวลสวยตัดลายจุดสี่เหลี่ยมสีดำสวยเก๋ เรียบๆแต่น่ารัก ลายเป็นสี่เหลี่ยมเพิ่มลูกเล่น ความไม่ธรรมดา น่ารักกว่าลายจุดๆค่ะ แขนพริ้วเป็นระบายน่ารักมากๆ ทรงช่วงตัวทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป ดีไซน์เก๋ด้วยจีบเก๋ๆช่วงกลางลำตัวแล้วปล่อยชายลงมาค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย พริ้วเก๋สุดๆ มี texture ในตัว ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ด้านข้างลำตัวมีกระเป๋าจริงทั้งสองด้านด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด ไม่มีอีกแล้วค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพดีสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรง พริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนบานพริ้วจีบระบาย 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ยาวกำลังดี สไตล์เรียบเก๋ แต่ลายสี่เหลี่ยมเป็นแพทเทิร์นน่ารัก ใส่สบาย เก๋สุดๆ ตัดเดียวอยู่ค่า

BS40 Navy & White Big Line Volume Knit Paper Top ท็อปถักทั้งตัว ลายทางเส้นใหญ่สุดเก๋ สีน้ำเงินนาวีเข้มสลับสีขาวนวลสวย คุณภาพดีมากๆค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง เนื้อผ้ารับประกันคุณภาพสุดๆ เนื้อ Knit ละเอียดเป็นวอลุ่ม แต่บางเบา ไม่ร้อน มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวย ไม่ยับไม่เหี่ยวค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆที่แขนเป็นแขนทรงกิโมโนสามส่วน บานออกปลาย แต่ไม่เกะกะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวย สไตล์ Minimal Chic เนื้อผ้ายืดหยุ่น ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋สไตล์ MInimal Chic ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกดีไซน์ทรง Oversized 40++ ปล่อยๆไม่รัดรูปค่ะ ความยาว 23 นิ้ว ทรงแขนบานแบบกิโมโน ยาวสามส่วน 15 นิ้ว

BS39 Special BW Organic Line Grid Minimal Chic Skirt Pants กางเกงสามส่วนทรงกางเกงกระโปรง ปลายบานเล็กน้อย พื้นดำลายกริดสีขาว แต่เป็นลายกริดแบบเส้นไม่เท่ากันเก๋ๆ ดูมี texture พริ้วๆในตัวค่ะ โดยรวมเรียบสวยทั้งตัว ดูทั้งใกล้ๆและไกลๆก็สวย ไม่เหมือนลายธรรมดาแน่นอนค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่มพริ้วรับกับทรงพริ้วไม่รัดรูป เหมือนใส่กระโปรง แต่พอเคลื่อนไหวแล้วเป็นทรงกางเกงสวยมากๆค่ะ แต่พริ้วน้ำหนักบางเบาแต่มีซับในไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ลายกริดสุดเก๋ มินิมอล ไม่ตกเทรนด์แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่มใส่สบาย ลายกริดสวยเก๋มากๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีไม่รัดพุง สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

BS16 Mandarin Collar Navy Organic Striped Doll Sleeves Top เสื้อแขนตุ๊กตาลายทางสีน้ำเงินเข้มพื้นขาวสวยเก๋ ลายทางเป็นลายเส้นไม่เท่ากัน น่ารักมากๆเลยค่ะ เหมือนเป็น texture ในตัว เนื้อผ้าสีขาวนวลสวย คอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพดีมากๆไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทั้งทรงทั้งไลน์ ดีไซน์ทั้งตัวสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว แขนสั้นทรงตุ๊กตา 7 นิ้ว ไม่พองมาก

BS1 Marble Grey Special Textured Loose Pants กางเกงสามส่วนสีโทนเทาสลับกันเป็นลายทอสุดเก๋ texture เป็นเนื้อทอสวยทั้งตัวค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี รอบเอวสูงยางยืดคุณภาพดี ทรงสวย มีห่วงเข็มขัดทั้งด้านหน้าและด้านหลังค่ะ ทรงสวยเก๋ เหมือนกระโปรงกางเกง ผ้าตกมีน้ำหนัก ไม่บานเกินไปค่ะ พริ้วเป็นทรงสวย เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆ เข้ากับท่อนบนสวยๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเรียบทั้งลาย ทุกสีเลยค่ะ สีเทา Match ง่าย ดูดีเรียบหรูแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ดีไซน์สวยเรียบเก๋ คุ้มค่า ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก 38-40 ความยาว 32 นิ้ว

AX70 Off White Simple Chic Long Tunic เดรสยาว แขนกุด สีขาว ผ้ายืดเกล็ดปลา นุ่มพริ้วสวย ใส่สบายค่ะ มีวอลุ่มมากกว่าผ้ายืดทั่วๆไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน แขนกุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ มีที่รัดเอว (รูปขวาล่าง) สไตล์ Sporty ให้ค่ะ ผูกโบว์ใหญ่ๆรอบเอวได้ หรือใส่แบบปล่อยๆก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พอใส่กับผ้ารัดเอวเป็นเซ็ทเข้ากันแล้วสวยเริ่ดสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38-39 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีผ้าผูกเอวให้ สไตล์ Sporty Chic ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพค่ะ

AX66 White Fringe Sleeves Minimal Top ท็อปสีขาวนวลสวยเรียบเก๋แขนระบายน่ารัก ผ้าเป็นไนลอนเนื้อนิ่ม คุณภาพดีมากๆค่ะ มี texture ทอในตัว บางเบาแต่ไม่โป๊ เนื้อค่อนข้างทึบ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักสุดๆ texture ผ้าเป็นทรงสวย ไม่ยับง่าย เรียบเก๋ สีขาวนวลสวยทั้งตัว ไม่โอโม่ค่ะ ช่วงคอลงมาเรียบเก๋ เน้นคุณภาพผ้าและคัตติ้ง น่ารักสุดๆที่ทรงแขนบานเป็นระบายใหญ่ๆดังรูปค่ะ พริ้วๆ พรางตนแขนได้เป็นอย่างดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทั้งตัวมีความยาวรับกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ได้ลุคสวยเก๋เรียบหรู ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ

Size: ไหล่ Free รอบอก-รอบตัวช่วงใต้รอบอก 34-36 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นบานออกเป็นทรงพริ้วๆ ยาวประมาณ 8-9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุคน่ารักมากๆ ช่วงแขนระบายพริ้วสวย เรียบเก๋สุดๆค่ะ

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AL88 Milky White Simple Chic Back-Pleated Shirtdress เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์มินิมอลเรียบเก๋ ปกเชิ๊ตทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากกกกกกกกกค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร มี texture ทอละเอียดในตัว ระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ดมากๆๆ สีขาวนวลสวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ด้านหน้าทรงเปเปอร์แบบเรียบๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ด้านหลังจับเป็นพลีทสวยเก๋สุดๆๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพและดีไซน์ก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ลำตัวทรงไม่รัดรูป ด้านหลังพลีทขยายได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น ทรงบานออก 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านหน้าเรียบๆทรงพริ้ว ด้านหลังโชว์พลีทสวยเป็นดีเทล เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 550 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 10-07-2015 at 08:14 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦♡✦ UPDATE ล่าสุดๆๆๆ SALE ของเก่า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

BE7 White Plaid V-Neck Loose Ladies Chic Shirt เชิ๊ตขาวคอวีผ้าคอตตอนลายทออย่างดี พื้นขาวลายตารางกริดแบบ Mixed ตารางใหญ่ เส้นสีเทาสวยเก๋ เข้ากันทั้งตัว ทรงพริ้วไม่รัดรูป จริงๆแล้วกางออกเป็นทรงตรงจากรอบอกค่ะ เวลาแขวนถ่ายภาพจะลู่ลง มีความยาวให้ทำจั๊มได้ค่ะ ใส่กับเอวสูงดู Chic ทะมัดทะแมง ภูมิฐาน ใส่ปล่อยๆกับขาสั้นก็ดูเซ็กซี่กำลังดีค่ะ Match ใส่กับท่อนล่างได้หลากหลายลุคมากๆๆๆ กระดุมสามารถติดสูงกว่าในภาพได้ 1 ขั้น ไม่ต้องกลัวคอกว้าง ไม่ต้องกลัวโป๊ค่ะ ปรับให้กำลังดีกับสรีระได้ แขนพับได้ตามต้องการ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวยเก๋ ผ้าคุณภาพดี Match ง่ายแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 26-27 นิ้ว เหมาะทำจั๊มในเอวสูง แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงประมาณนี้เลยค่ะ เป็นท็อปเสื้อเชิ๊ตสวยเก๋ ทรงใส่สบาย ไม่รัดรูปดู Chic ไมเ่เหมือนใคร เหมาะจั๊มกับเอวสูง สวยมากๆเลยค่ะ

BE27 Blue & Pink Fluffy Fringe Minidress มินิเดรสสีน้ำเงินสวยเก๋ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่งขอบช่วงไหล่-เหนืออกเป็นตัว V แต่งระบายสีชมพูอ่อนเข้ากันสุดๆ โทนสีสวยมากๆเลยค่ะ แขนสั้นน่ารัก ใส่สบาย ทั้งตัวรับกันเป็นทรงสวย ถ้าใครกลัวโป๊ ใส่กับขาสั้นข้างในกันไว้ได้ค่ะ แต่ดีไซน์เป็นทรงตรงไม่บานโป๊อยู่แล้ว ใส่เดี่ยวๆก็ได้ ใส่Matchกับคาร์ดิแกนก็สวย โดดเด่นน่ารัก มีสไตล์มากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1450 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าน่ารักมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงหลวม ตรงลงมาไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว บานออกเล็กน้อย

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ โดยเฉพาะสาวตัวเล็ก จะใส่ออกมาพอดีเป๊ะ Match กับรองเท้ากระเป๋า อะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ตัวเดียวอยู่

BS84 Dark Blue Striped Chic Loose Shirt-dress เดรสปกเชิ๊ตผ้าพริ้วลายทางสีน้ำเงินตัดกับขาวสวยเก๋ ลายเส้นใหญ่โดดเด่นทั้งตัว เก๋ชิค รับกับทรงพริ้วๆ ลายทางตามยาวพรางหุ่นได้ดี ทรงพริ้วใส่สบายไม่รัดรูป Match ใส่เป็นเดรส หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ สีโทน Match ง่าย ใส่สบายสุดๆๆ ด้านหน้าทรง Shirt Dress เรียบสวย ด้านหลังมีลูกเล่นน่ารักเป็นเลเยอร์ขึ้นมาแบบ Trench Coat (ล่างขวา)สวยเก๋สุดๆในตัวเดียวค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทเท่านั้นค่า น่ารักมาก ลายทางเก๋ชิคสุดๆค่า
    Size: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว+นิดๆ ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

AX88 Navy Embroidered Border White Bloom Top ท็อปทรงบลูมสีขาวปักลายสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ คล้ายลายฉลุในตัว เนี้ยบเก๋ เป็นปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้ว ผ้าคอตตอนนวลสวย คอรูด เป็นเชือกคอตตอนเส้นใหญ่ดีไซนืเข้ากันน่ารักสุดค่ะๆ คัตติ้งไหล่ Free ลู่ลงตามใส่คนใส่ค่ะ ช่วงตัวพริ้วสวยไม่รัดรูป ทรงปล่อยๆพริ้วโชว์ปลายสวยๆได้เลยค่ะ เข้าได้ง่ายกับทั้ง ท่อนล่างเอวสูง ต่ำ ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Bloom ผ้าลู่ตกลงตามคนใส่ ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AX101 Light Grey Fringe Tanktop & Skirt Set เซ็ทสายเดี่ยวและกระโปรงทรงเก๋ สีเทาอ่อนน่ารัก ใส่เข้าเซ็ทกันแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ท่อนบนเป็นสายเดี่ยวปลายระบายสวยเก๋ ทรงพอดีตัว ท่อนล่างเป็นกระโปรงทรงเอเอวยืดใส่สบาย ทั้งคู่ Match เข้ากันเป็นเซ็ทหรือใส่แยกกับไอเทมเก๋ๆของท่านก็ง่าย เช่น tanktop ใส่กับเสื้อคลุมอะไรก็สวย เข้ากับท่อนล่างได้ทั้งกางเกงกระโปรงได้หลากหลายทรง หรือใส่กระโปรง Match กับท็อปเรียบเก๋ แบบใดก็สวยแน่นอนค่ะ ผ้านิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่โป๊แน่นอน เป็นคอตตอนคุณภาพดี ไม่เหมือนปกติแน่นอนค่ะ ยืดหยุ่นได้มาก ไม่เป็นขุยง่าย เนื้อเนียนเก๋ สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิด ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่แยกขาย เพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนกุด ท่อนลาง รอบเอวระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว

AX74 Special BW 'Lace X Stripe' Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงลายทางพรางด้วยลูกไม้ เป็น texture ทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายและเนื้อลูกไม้จริงๆในเนื้อผ้า ละเอียดสวย และเข้ากันสุดๆ ตัวเนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูปทั้งท่อนบนและล่าง ท่อนบนเป็นท็อปทรงเสื้อยืด แขนบานน่ารัก ทรงสวยมากๆ ท่อนล่างเป็นกระโปรงเอวยืด(เอวสูง)ทรงเอ น่ารัก เข้ากัน สามารถแยก Match ใส่เองได้ตามต้องการเลยค่ะ ใส่เข้า Set ก็สวย ทำจั๊มได้พอดีน่ารักมากๆ หรือ Match Top กับกางเกงได้หลายหลายแบบหรือ Match กระโปรงกับท็อปสวยๆได้มากมายเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ สภาพและคุณภาพเริ่ดมากๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงง*ไม่ขายแยกเซ็ทเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเซ็ทสวยเก๋ ผ้าแปลกเก๋คุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าสุดๆ ใส่ทั้งเซ็ทก็สวย หรือ Match แยกกับไอเทมเรียบเก๋ก็โดดเด่น นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่น ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออกเล็กน้อย 7 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ทรงเอ ความยาว 20 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้พอดีตามต้องการ

AL33 Natural Beige Cotton Grid Jump Pants กางเกงเอวจั๊มยืดสีเบจเนเชอรัลลายกริดน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้า Cotton Organic นิ่มสวย มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ทะลุและไม่ร้อน ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เข้ากับ Top แบบใดก็สวยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ปรับกระชับได้โดยผูกเชือกสีรับกันที่ด้านหน้าค่ะ สะโพกหลวมๆ มีกระเป๋าจริงข้างทั้ง 2 ข้าง คุณภาพดีมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

AE21 Super Soft HQ Chiffon Maxi Cardigan เสื้อคลุมสีเทานู้ดอมม่วงผ้าบางเบายาว Maxi สุดน่ารัก พริ้วๆใส่สบาย เป็นชีฟองสีสวยคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซีทรูหน่อยๆ ไม่มีกระดุม ทรงพริ้วสวย แบบว่าทรงหรูเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อน และ พกพาติดตัวไปใส่ Complete ลุคได้ทุกที่สะดวกมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> 650 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 200 บาทเท่านั้นค่า สีสวยและคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 44-45 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้วๆ แต่ความยาวจะเป็น Maxi สีสวยเก๋ ใส่กับข้างในเรียบๆปกติ ยังไงก็สวยง่ายค่ะ

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...3#pt1067772133

Last edited by jane_f; 10-07-2015 at 05:28 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->