Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦♡✦ NEW!! UPDATE ล่าสุด! Lot ใหม่จ้า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦♡✦ NEW!! UPDATE ล่าสุด! Lot ใหม่จ้า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist อย่างเดียวค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ
    (***คุณลูกค้าอย่าลืมตั้งเป็น public Id ในไลน์นะคะ หลายท่านแอดไป user not found เพราะท่านตั้งเป็น private Id อยู่นะคะ)

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ ประกาศ! Lot ใหม่ล่าสุด Update ต่ออีกทีวันเสาร์อาทิตย์นะคะ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ Lot เก่า SALE เพิ่มพิเศษ+ส่งฟรีทั้งกระทู้ค่าาา ♥

Lot เก่า ลดเพิ่ม!!! สั่งซื้อสินค้าหลายชิ้นลดเพิ่มพิเศษแน่นอนค่ะ สอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com หรือท่านใดสะดวกติดต่อทาง Line กรุณาทิ้งไอดีของท่านมาทางเมลก่อนนะคะ แล้วแม่ค้าจะแจ้ง Line ID หรือแอดท่านกลับไปโดยเร็วค่า ขอบคุณค่า♥

BS40 Navy & White Big Line Volume Knit Paper Top ท็อปถักทั้งตัว ลายทางเส้นใหญ่สุดเก๋ สีน้ำเงินนาวีเข้มสลับสีขาวนวลสวย คุณภาพดีมากๆค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง เนื้อผ้ารับประกันคุณภาพสุดๆ เนื้อ Knit ละเอียดเป็นวอลุ่ม แต่บางเบา ไม่ร้อน มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวย ไม่ยับไม่เหี่ยวค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆที่แขนเป็นแขนทรงกิโมโนสามส่วน บานออกปลาย แต่ไม่เกะกะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวย สไตล์ Minimal Chic เนื้อผ้ายืดหยุ่น ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋สไตล์ MInimal Chic ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกดีไซน์ทรง Oversized 40++ ปล่อยๆไม่รัดรูปค่ะ ความยาว 23 นิ้ว ทรงแขนบานแบบกิโมโน ยาวสามส่วน 15 นิ้ว

BS39 Special BW Organic Line Grid Minimal Chic Skirt Pants กางเกงสามส่วนทรงกางเกงกระโปรง ปลายบานเล็กน้อย พื้นดำลายกริดสีขาว แต่เป็นลายกริดแบบเส้นไม่เท่ากันเก๋ๆ ดูมี texture พริ้วๆในตัวค่ะ โดยรวมเรียบสวยทั้งตัว ดูทั้งใกล้ๆและไกลๆก็สวย ไม่เหมือนลายธรรมดาแน่นอนค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่มพริ้วรับกับทรงพริ้วไม่รัดรูป เหมือนใส่กระโปรง แต่พอเคลื่อนไหวแล้วเป็นทรงกางเกงสวยมากๆค่ะ แต่พริ้วน้ำหนักบางเบาแต่มีซับในไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เอวยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง Match กับท็อปเรียบๆได้สวยมากๆ ลายกริดสุดเก๋ มินิมอล ไม่ตกเทรนด์แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่มใส่สบาย ลายกริดสวยเก๋มากๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีไม่รัดพุง สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ลายกริดสุดเก๋ ทรงพริ้วสวยไม่รัดรูปใส่สบาย เวลาเคลื่อนไหวพริ้วสวยสุดๆค่ะ เข้ากับไอเทมเรียบๆได้เก๋ง่ายมากๆค่ะ

BS38 V-neck Light White High Texture Top ท็อปสีขาวผ้านิ่ม texture ย่นสวยเก๋ ตัดต่อเป็นทรงคอวี คัตติ้งเป็นตัว Y ตรงลงมาที่กลางลำตัว น่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้ว กุ๊นขอบสไตล์ปักๆ น่ารักมากๆ เรียบเก๋ทั้งตัว ดูญี่ปุ่นสุดๆๆ เนื้อผ้าคอตตอนออแกนิค มี texture เนื้อทอในตัว ไม่เรียบสนิทแบนๆแต่ไม่ถึงกับยับค่ะ เป็นที่เนื้อผ้า แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่สบายสุดๆ มีความยาวจั๊มกับเอวสูงแล้วสวยเก๋มากๆ ใต้แขนทรงค้างคาว แต่ปลายกุ๊นขอบเหมือนตุ๊กตา แต่ไม่พองมากค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

BS37 Light Blue Stars Denim Chic Trousers กางเกงยีนส์สีโทนฟ้าอ่อนลายดาวดวงเล็กๆกระจายทั่ว น่ารักมากๆเลยค่ะ สีฟ้าของเนื้อยีนส์และ สีอ่อนเนื้อฟอกของลายดาว เข้ากันสุดๆ เอวจั๊มยืดหยุ่นคุณภาพดีสุดๆ ใส่เป็นเอวสูงหรือปานกลางได้สวยมากๆ โดยเฉพาะเอวสูงค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆได้หลากหลายแบบมากๆ ทรงตรงสวยเก๋ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆ คุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบสวยดูเนื้อผ้าและทรงได้ที่รูปล่างค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ เด็ดมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สวยเก๋มากๆ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-30 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ พับขาก็สวย ลายดาวเวลาถ่ายรูปแล้วดูเก๋โดดเด่นมากๆ ใส่กับเสื้อเรียบๆก็สวยแล้วค่ะ ได้ทั้งเสื้อยืด เชิ๊ต Knitware รับรองคุ้มค่าแน่นอน

BS36 Milky White Little Polka Dot Mini Shirtdress มินิเดรสปกเชิ๊ตสุดน่ารัก สีขาวนวลสวยลายจุดเล็กๆทั่วตัว ทรงคุณหนูน่ารัก ไม่รัดรูปใส่สบาย เนื้อผ้าคอตตอนลินิน มีความหนาเล็กน้อย แต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ เนื้อทอคุณภาพดี ทึบแสงแต่ระบายอากาศได้ดีมากๆค่ะ แขนทรงพองๆเล็กน้อย สไตล์คุณหนู แต่ไม่ความยาว ประศอก สวยเก๋ ปลายเดรสบานเล็กน้อยแต่ไม่โป๊ ตัวนี้บางท่านใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ส่วนบางท่านที่ไม่มั่นใจก็ Match ใส่กับเลกกิ้งหรือใส่ขาสั้นไว้ด้านในได้ เพิ่มความมั่นใจค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆเลยค่ะ แนะนำมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ดีไซน์เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาวประมาณ 30 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆก็สวย ถ้าใครกลัวสั้นใส่กับเลกกิ้งเพิ่มก็น่ารักค่ะ ลายจุดไม่ตกเทรนด์ นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

BS35 Blue Stripe Textured V Kimono Top ท็อปลายทางสีฟ้าสลับขาวเส้นเล็กสุดเก๋ ผ้า texture ทั้งตัว ทรงคอวี ไม่รัดรูป คล้ายกิโมโน Top คัตติ้งเนี๊ยบเก๋ คัตติ้งช่วงไหล่เป็นทรงไหล่ตก คือลู่ลงตามไหล่คนใส่ แล้วแขนบานออกน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆ มี texture ขรุขระนิดๆในตัว แต่ไม่คันแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพผ้า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยทั้งดีไซน์ และเนื้อผ้าเก๋ texture สุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลางบานออกเล็กน้อย 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ ทรงนี้เลยค่ะ ลายทางทรงเก๋มากๆ ไม่รัดรูป ใส่กับเอวสูงแล้วจั๊มได้ทรงสวยสุดๆ
    เหมือนทรงท็อปกิโมโน เรียบเก๋ Match กับท่อนล่างได้ง่ายและสวยมากๆค่ะ

BS34 Navy & White Flowers Full Embroidered Cute One-piece เดรสสไตล์คุณหนูสวยเก๋​ทรงหลวมๆใส่สบาย สีขาวนวลสวย ลายปักดอกไม้ ขาวสลับน้ำเงินทั้งตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ สวยเก๋ เข้ากันทั้งตัว คอเชือกผูก ผูกเป็นริบบิ้นหรือปล่อยเก๋ๆก็ได้ค่ะ ลายกับดีไซน์ทั้งตัวเข้ากันมากๆ รับรองว่าตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพดีมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายปักทั้งตัวน่ารักสุดๆ คุ้มค่า ตัวเดียวอยู่ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป รอบเอวหลวมๆตามทรง ประมาณ 30-32 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว

BS33 Light Grey Mandarin Collar Basic Top ท็อปผ้ายืดสีเทาอ่อนคอแมนดารินสวยเก๋ ทรงเหมือนเชิ๊ตแต่เป็นผ้าคอตตอนยืดคุณภาพดีสุดๆ เนื้อ texture สวยเก๋ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอนค่ะ มีtexture ทอในตัว ลายทอ Marble สลับโทนสีเข้มอ่อนสวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้งแบบปล่อยและแบบทำจั๊มในเอวสูงค่ะ เรียบทรงหรู เข้าได้กับทั้งผ้าลาย ยีนส์ และผ้าพื้นเรียบๆได้ทุก texture เลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 21-22 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

BS31 Special Cotton Linen Light Grey Stripe Chic Wide-Leg Pants กางเกงกระโปรงทรงเก๋ลายทางสีเทาขาว ตัดต่ออย่างดี ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากๆ เอวยืดด้านหลังใส่สบาย ด้านหน้าเป็นขอบแบบเรียบๆสวยมากๆเลยค่ะ ด้านข้างเป็นกระเป๋าจริง คัตติ้งเนี้ยบสวย เรียบเก๋คุณภาพดี ช่วงเอวด้านหน้าจีบคัตติ้งเข้ารูปเล็กน้อยให้เป็นทรงบานช่วงปลายสวย แต่ไม่บานมากค่ะ ผ้ามีน้ำหนักเป็นทรงพอดี รับกับด้านหลังเอวยืดให้ยืดหยุ่นใส่ได้เข้ากับหุ่นพอดี สภาพและคุณภาพเริ่ดมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 750 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ทั้งดีไซน์ สไตล์ และคุณภาพเลยค่า
    Size: รอบเอวสูงยืดด้านหลัง ระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free 42 นิ้ว ความยาวประมาณ 30 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่า น่ารักมากๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ไม่บานมากเกินไป ทรงกางเกงกระโปรง ความยาวพอดี
    เหมาะใส่เอวสูงกับท็อปสวยๆหรือเรียบๆได้หมดเลยค่ะ โชว์เนื้อผ้า ลายทางสวยเก๋คุณภาพดี น่ารักสุดๆๆ

BS30 Special BW Vertical Striped Chic Shirtdress เดรสเชิ๊ตสีขาวสวยเก๋ ผ้านิ่มลื่นบางเบา สีขาวเส้นดำสลับเล็กใหญ่ สไตล์ Minimal เรียบเก๋ เน้นทรงสวยๆ ตัวนี้ต้องใส่กับด้านในช่วงล่างค่ะ เช่นขาสั้น หรือเลกกิ้งเรียบสวย จะเซฟกว่า นอกนั้นยังใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆได้ดีด้วย ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ เรียบเก๋ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-37 นิ้ว ทรงตรงลงมาพริ้วๆ ความยาวด้านหน้า 34- ด้านหลัง 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่ หรือใส่เป็นเสื้อคลุมพริ้วๆกับด้านในก็ได้ค่า คุ้มค่าสุดๆๆ

BS29 Navy & White Layers Sleeveless Top ท็อปผ้าพริ้ว2เลเยอร์น้ำเงินนาวีและสีขาวซ้อนกันสวยเก๋ ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย เหมาะทำจั๊มเข้าเอวสูง ใส่ได้กับทั้งเรียบๆและลายค่ะ ใส่ Match กับท่อนล่างได้หลากหลายแบบมากๆค่ะ คุ้มค่าสุดๆ สีเรียบเก๋ เน้นคัตติ้งและเนื้อผ้าคุณภาพดี ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ค่ะ เพราะชั้นผ้าสีขาวเหมือนเป็นซับในอยู่แล้ว สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาวด้านในสีขาว 21 นิ้ว ด้านนอกสีน้ำเงิน 27 นิ้ว แขนกุด

BS28 Blue Mini Checkered Textured Cotton Loose Tunic เดรสทรง Tunic หลวมๆใส่สบาย สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าเป็น texture ตารางน่ารักสุดๆๆๆ มี texture ขรุขระเล็กน้อยในตัวเนื้อผ้า แต่ไม่คันแน่นอนค่ะ ใส่สบายมากๆ ลายสก็อตตาเล็ก ตารางสีน้ำเงินขาวสวยเก๋ เรียบๆ ตัดต่อกระเป๋าหน้าน่ารักมากๆ ใส่สบาย มีความยาวพอดี ไม่สั้นเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ผ้าดีมากระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน แต่ไม่ทะลุโป๊ แขนพับขึ้นเล็กน้อยจะน่ารักมากๆ ใส่สบาย คุณภาพดีสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพผ้าเลยค่ะ น่ารักมากๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงลงมา ไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

BS27 Greyscale Big Mix Stripe Soft Knit Long Top ท็อปตัวยาว เนื้อถักลายทางสลับเล็กใหญ่สุดเก๋ โทนขาวเทาดำสุดเท่ ทรงไม่รัดรูปค่ะ ใส่เป็นท็อปทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆ หรือสำหรับบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ แขนปานกลางน่ารัก เนื้อผ้าเป็นเนื้อถักไม่หนาจนเกินไป แต่ตาถี่ทำให้เนื้อแน่นเป็นวอลุ่มแต่ใส่สบายมากๆเลยค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นเนื้อถักละเอียด สีสวยคุณภาพดีสุดๆๆๆๆๆ ทรงไม่รัดรูป รับรองว่าไม่ผิดหวังค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ ลายสวยเก๋ สี Modern Chic ไม่ตกยุคแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนปานกลาง 10 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สไตล์เรียบเก๋ ดูชิคด้วยลายทาง สีโทนสวย บางท่านใส่เป็นมินิเดรสได้ บางท่านใส่เป็นท็อปแล้วจั๊มเอวสูงได้สวยค่า

BS25 Special Grid Knit Lace Decor White Top ท็อปสีขาวด้านบนเป็นลูกไม้ถักลายตารางกริดสุดเก๋ โปร่งๆ ท่อนลำตัวตัดต่อผ้าพริ้วสีขาวเข้ากันทั้งตัว ใส่เดี่ยวได้ มีซับในไม่โป๊ค่ะ ช่วงแต่งลายลูกไม้ คล้ายลายฉลุ ช่วงด้านบนไปถึงแขน น่ารักมากๆ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ เก๋ๆ ใครไม่มั่นในใส่กับ Sport bra ได้ ไม่ร้อน ไม่โป๊ค่ะ คุณภาพดีมากๆ สีขาวนวลสวย ทำจั๊มเข้ากับเอวสูงแล้วน่ารักมากๆๆๆๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยน่ารัก ใส่สบาย คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว28-29 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว

BS24 Polka Dot Milky White Cute Onepiece เดรสสุดเก๋ลายจุดพื้นขาวนวลสวยลายจุดดำตัดกันน่ารัก ผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี เนื้อทอสวยเก๋ทั้งตัว ผ้าไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ ไม่ยืดหยุ่น แต่ทรงพริ้วไม่รัดรูปอยู่แล้ว ระบายอากาศได้ดี เรียบเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อน ไม่โป๊ทะลุค่ะ แขนยาวน่ารัก พับได้ตามต้องการ มีความยาวพอดีใส่เดี่ยวๆได้ไม่สั้นจนเกินไป เรียบสวยทั้งตัว แต่มีลูกเล่นที่ปกเก๋น่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า สภาพเริ่ด ผ้าคุณภาพเริ่ด ดีไซน์สวยสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆ ตัวเดียวอยู่ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงบานเล็กน้อย

BS23 Light Grey Organic Cotton Stripe Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตลายทางสีขาวสลับเทาอ่อนสุดเก๋ เรียบสวยแต่ลายถี่น่ารัก ตัดต่อช่วงกระเป๋าหน้า ลำตัว ปกเชิ๊ตและแขนตัดกันพอดีสวยเก๋ ทรงพริ้วเรียบเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบาย มีความยาวทำจั๊มได้สวย ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ คอตตอนคุณภาพดีมากๆ มีลายทอในตัว ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะน่ารักมากๆ สีเทาอ่อนสวยเก๋ สุภาพ Match ใส่ได้บ่อยๆ ใส่ได้ทั้งเดี่ยวๆและเสื้อคลุมค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 27-ด้านหลัง29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BS22 Light Grey Striped Chic Cotton White Top ท็อปคอแมนดารินทรงวีเก๋ๆ กระดุมด้านบนน่ารัก ลายทางสีเทาอ่อนเส้นขวาง เข้ากันกับพื้นขาวนวลสวย ทำจั๊มในกางเกงเอวสูงได้สวยมากๆเลยค่ะ แขนบานออกเล็กน้อย ยาวสามส่วน น่ารักมากๆ เรียบเก๋ ลูกเล่นอยู่ที่ดีไซน์ของคัตติ้งตัดกับลายเส้นน่ารัก เน้นเนื้อผ้าคอตตอนนิ่มคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ระบายอากาศได้ดี สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ ชิค ใส่ได้บ่อยๆ Match ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

BS21 Pastel Blue Primitive Pattern Loose Long Onepiece เดรสยาววันพีซลายเก๋สไตล์ Primitive ชนเผ่า แต่สีพาสเทล สวยเก๋ เข้ากัน กำลังฮิตมากๆเลยค่ะ แขนบานน่ารัก ทรงพริ้งไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆๆ สามารถใส่เข็มขัดทำจั๊มได้ด้วยค่ะ แขนทรงนี้ใส่แล้วไม่โทรมค่ะ ลายน่ารัก พริ้วๆใส่สบาย เหมาะไปเที่ยวถ่ายรูปมากๆค่ะ ช่วงใต้แขนทรงน่ารักมากๆ แบบรูปล่างซ้ายค่ะ สภาพเริ่ด ผ้าคอตตอนนิ่มมากๆๆๆ ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดี ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Oversized มีช่องว่างติดแขน ความยาว 42-43 นิ้ว แขนบานออกปานกลาง 10 นิ้ว

BS20 BW Tones Mixed Pattern Super Cute Cotton Linen Top ท็อปทรงน่ารัก แขน Bell ลายสลับเป็นทางเก๋ๆ สีโทนขาวดำ แต่ดูไกลๆเหมือนไล่เชดสี ขาวเทาดำค่ำ สวยสุดๆๆ ตัดต่ออย่างดี เป็นทรงดีไซน์น่ารัก ไม่รัดรูป ปลายปล่อยระบายยาวพริ้วๆ แขนทรงรับกันน่ารัก ไม่อ้วนแน่นอน ใส่กับเอวสูง ได้ทั้งขาสั้นขายาวเลยค่ะ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอนิ่ม เนื้อเนียนสวย ระบายอากาศดีไม่ร้อน แต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าคอตตอนลินินเนื้อดีมากค่ะ ทรงสวย ใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนบานออกยาวปานกลาง 13 นิ้ว

BS19 White Minimal Mid-Long Loose Tunic มินิเดรสทรงเสื้อยืดตัวยาว เรียบเก๋ มินิมอล เน้นเนื้อผ้าคอตตอนสีขาวนวลสวยคุณภาพดี แขนสามส่วนบานออกเล็กน้อยเป็นทรงน่ารักมากๆ เรียบเก๋ทั้งตัว ด้านปลายล่างด้านหน้ากับหลังไม่เท่ากัน ใส่เดี่ยวๆได้ ใส่ได้ทั้งแบบเป็นเดรสและเป็นท็อปค่ะ ทำจั๊มด้านหน้าเข้ากางเกงเอวสูงก็สวยค่า สภาพเริ่ดคุณภาพผ้าเริ่ดมาก มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากค่ะ นุ่ม ใส่สบาย
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว ด้านหน้า 30 ด้านหลัง 34 แขนปานกลางยาว 14-15 นิ้ว

BS17 BW Special Big Line Textured Chic Top เสื้อสุดเก๋ลายทางขาวดำเส้นใหญ่ทรงพริ้ว ผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี มี texture ในตัว ได้ลุคสุดชิค เรียบๆแต่ดูเท่มีจุดเด่นลายเส้นใหญ่ในตัว เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ เนื้อผ้า texture ลายทอสวยเก๋ สีขาวดำเรียบๆเข้ากันสุดๆๆ โชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี ช่วงคอเหมือนเป็นปกทิ้งๆ ทรงคอวีน่ารัก มีความยาวพอดีทำจั๊มในเอวสูงได้สวยสุดๆๆ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเรียบเก๋ สไตล์ Minimal Chic ใส่ได้บ่อยๆไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22-25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

BS16 Mandarin Collar Navy Organic Striped Doll Sleeves Top เสื้อแขนตุ๊กตาลายทางสีน้ำเงินเข้มพื้นขาวสวยเก๋ ลายทางเป็นลายเส้นไม่เท่ากัน น่ารักมากๆเลยค่ะ เหมือนเป็น texture ในตัว เนื้อผ้าสีขาวนวลสวย คอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพดีมากๆไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทั้งทรงทั้งไลน์ ดีไซน์ทั้งตัวสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว แขนสั้นทรงตุ๊กตา 7 นิ้ว ไม่พองมาก

BS15 Bird Silhouette Milky White Paper Top ท็อปสีขาวผ้าพริ้วพริ้นลายนกสวยเก๋ทั้งตัว ทรง paper เรียบๆ คอแมนดาริน ดีไซน์เรียบเก๋ คุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบสวย ผ้าพริ้วๆใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับลายนกน่ารัก ใส่ง่ายมากๆ Match กับท่อนล่างเรียบๆแบบใดก็สวยแน่นอนค่ะ สีขาวนวลสวย ผ้าคุณภาพดี สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายเก๋มากๆ ใส่สบาย ทรง paper น่ารักสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขน Free

BS14 Milky White Mandarin Collar Minimal Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวนวลสวยทรงเรียบเก๋ มินิมอลสุดๆ คอแมนดารินน่ารัก ไม่รัดไม่ติดคอจนเกินไป ใส่สบายสุดๆ ผ้าคอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อน แต่ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทะลุค่ะ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ มี texture ลายทอในตัว ทรงและดีไซน์เรียบเก๋ ให้เหมาะกับ Match เข้ากับท่อนล่าง หรือเข้ากับเสื้อคลุมสไตล์ใดก็สวย ทรงเท่ๆ ชิคๆ ไม่รัดรูป เน้นเนื้อผ้าคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบสวยค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเรียบเก๋ สไตล์ Minimal Chic เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบเก๋ เข้ากับเอวสูงอะไรก็สวย Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆ

BS13 White Half-Transparent Embroidered Lace Cardigan คาร์ดิแกนลูกไม้สีขาวปักลายดอกไม้ แต่งขอบสวยเก๋ เนื้อผ้ากึ่งโปร่งๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ ระบายอากาศได้ดีสุดๆ เป็นเสื้อคลุมไม่มีกระดุม ต้องใส่กับด้านในอยู่แล้วค่ะ Match กับอะไรก็สวยค่ะ สีขาวสะอาด ดูโปร่งๆใส่สบาย ขอบถักสวยเก๋​เข้ากับลายปักในตัว ดีไซน์อย่างดี เรียบสวย สภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋มากๆค่ะ ใส่ง่าย ใส่สบายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

BS11 BW Mixed Pattern Textured Jump Tunic เดรสจั๊มเอวแขนค้างคาวน่ารัก ลายสลับสวยเก๋ สีโทนขาวเทาดำเรียบหรู ผ้าพริ้วมี texture ในตัวทั้งตัวคุณภาพดีสุดๆๆๆ texture แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ทรงสวยเก๋ไม่รัดรูปแต่จั๊มช่วงเอวค่ะ นอกนั้นพริ้วๆ โดยเฉพาะช่วงแขนเป็นทรงค้างคาว น่ารักมากๆ ใส่เป็นทรงดังภาพเลยค่ะ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ลายพรางสวย ใส่สบาย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก แขนทรงค้างคาวมีพท. กว้างมาก รอบเอวยืดระหว่าง 12-32 นิ้ว คุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free ความยาวทั้งตัว 35 นิ้ว

BS10 White Organic Cotton Ribbon Sleeves Textured Chic Top เชิ๊ตสีขาวนวลสวยสุดเก๋ ผ้าคอตตอน texture นิ่มพริ้ว มี texture เป็นลายเส้นๆในตัว ลายทอสวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ทรงพริ้วเรียบเก๋ มีลูกเล่นที่ปลายแขนสามส่วนทั้ง2ข้างเป็นแบบผูกโบว์ ผูกขึ้นลงได้ตามต้องการ ไม่เกะกะค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ นิ่ม ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีสุดๆ มีกระเป๋าด้านหน้าน่ารัก เรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมากๆ จั๊มแล้วจะพอดีรับกับแขนด้วยค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงพริ้วเก๋ แขนน่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ใต้แขนทรงค้างคาว ความยาวด้านหน้า 23 นิ้ว ด้านหลัง 27 นิ้ว ทำจั๊มได้สวย แขนสามส่วน 18 นิ้ว ไม่รวมช่วงริบบิ้น

ใส่ทรงพริ้วๆ ปล่อยๆประมาณนี้เลยค่ะ น่ารักมาก จั๊มเข้ากับเอวสูงได้สวยสุดๆๆ เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่แขน น่ารักมากๆค่ะ

BS9 Milky White V-Double Stripe Mid-long Chic Tunic เดรสสีขาวนวลสวยตัวยาวสุดเก๋ แต่งลายสีดำช่วงไหล่ถึงอกเป็นตัว V สวยเก๋ สไตล์ Sporty ทรงหลวมไม่รัดรูป พริ้วๆใส่สบาย ไม่มีคัตติ้งไหล่ ใส่แล้วลู่ลงตามไหล่คนใส่ แขนบานออกน่ารักมากๆค่ะ ประมาณ 3 ส่วน ไม่รัด รับกันทั้งตัว มีความยาว พอดีๆ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ทรงน่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆหรือ Match กับเสื้อคลุมก็สวยค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่มลื่นคุณภาพดี นุ่มมากๆ บางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆ ตัวเดียวอยู่ไม่ต้องใส่ซับค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่ม ทรงพริ้วเก๋ ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป ความยาวทั้งตัว 26 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

BS8 Light Nude Grey V Textured Shirt ท็อปสีเทานู้ดโทนอ่อนสุดเก๋ คอวีแบบปกซ่อนคัตติ้งในตัว กระดุมช่วงบนเม็ดเล็ก ลายผ้าย่นในตัวเป็นเส้นๆน่ารัก บางเบา ใส่สบาย ตัวนี้ต้องใส่กับซับในอีกทีค่ะ แต่เบามาก ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วสวยสุดๆๆๆ แขนสั้นน่ารักใส่สบาย คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ทรงสวยเก๋ ใส่สบายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 20-22 นิ้ว แขนสั้น 7-8 นิ้ว

BS7 White Tiny Stripe Minimal Chic Pants เกงเกงสีขาวนวลสวยลายทางเส้นเล็กสีดำ เอวสูงยืดหยุ่นได้ดีมากๆ ตัวเนื้อผ้าก็ยืดหยุ่นใส่สบาย ลื่นพริ้ว ลายทอในตัวละเอียดคุณภาพดี ไนลอนผสม มี texture สวยเก๋ เข้ากับลายเส้นตรง พรางหุ่นได้เป็นอย่างดีค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง น่ารักสุดๆๆ เรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic ใส่ Match กับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ขาทรงตรงแต่ไม่รัดรูป ช่วงสะโพกหลวมๆ ให้เข้าได้กับทุกทรวดทรง ขาตรงพับขึ้นได้ตามต้องการ หรือใส่แบบยาวๆรับกับรองเท้าสวยๆก็เก๋ เอาอยู่แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมาก ทรงเก๋น่ารัก Minimal Chic สุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ผ้ายืดหยุ่นเพิ่มได้ดี ไม่รัดรูป ความยาว 33 นิ้ว

BS1 Marble Grey Special Textured Loose Pants กางเกงสามส่วนสีโทนเทาสลับกันเป็นลายทอสุดเก๋ texture เป็นเนื้อทอสวยทั้งตัวค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี รอบเอวสูงยางยืดคุณภาพดี ทรงสวย มีห่วงเข็มขัดทั้งด้านหน้าและด้านหลังค่ะ ทรงสวยเก๋ เหมือนกระโปรงกางเกง ผ้าตกมีน้ำหนัก ไม่บานเกินไปค่ะ พริ้วเป็นทรงสวย เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆ เข้ากับท่อนบนสวยๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเรียบทั้งลาย ทุกสีเลยค่ะ สีเทา Match ง่าย ดูดีเรียบหรูแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ดีไซน์สวยเรียบเก๋ คุ้มค่า ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก 38-40 ความยาว 32 นิ้ว

BS3 Creamy Simple Chic Cotton Linen Loose Top ท็อปสีขาวครีมผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสวยเก๋คุณภาพเริ่ดสุดๆ เรียบเก๋ แขนบาน มีความยาวน่ารักสวยเก๋ คัตติ้งในตัว เป็นดีไซน์ของตัวเสื้อด้านหน้า คอวีเล็กๆน่ารัก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆๆ สีขาวครีมไฮโซมากๆ เข้ากับกางเกงหรือกระโปรงได้สวยทุกแบบ ใส่ได้ทั้งปล่อยและทำจั๊มค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ มีพท. ติดช่วงแขนมาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาวสามส่วน 15 นิ้ว แขนบาน

BS4 Baby Blue Tiny Stripe Long Bell Sleeves Cute Top ท็อปสีฟ้าอ่อนสุดเก๋ ตัวยาว บางท่านสามารถใส่เป็น Minidress หรือ Tunic ได้เลยค่ะ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงน่ารัก แขนทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก ใส่สบาย ไม่รัดข้อ คอติดเป็นระบายน่ารัก เข้ากันทั้งตัว ผ้า texture ในตัวลายทางสีฟ้าขาวสลับกันเนียนๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า น่ารักสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว แขนปานกลาง 13-15 นิ้ว

AX123 Off White Bell Sleeves Bloom Cute Top ท็อปสีขาวสวยเก๋​ทรงบลูม ไม่รัดรูป ทรงหลวมๆใส่สบายทั้งตัว เป็นทรงผ้ากองด้านหน้าแบบดีไซน์มาแล้ว น่ารักมากๆเลยค่ะ แขนทรง Bell สั้นกำลังดี พรางต้นแขนได้สวย น่ารักสุดๆๆ เรียบเก๋ คัตติ้งเนี้ยบสวย โชว์เนื้อผ้าสีขาวสะอาด เป็นเนื้อคอตตอนทอละเอียด ไม่โป๊ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ด้านหน้าเหมาะทำจั๊มในเอวสูง แล้วปล่อยชายด้านหลังสวยๆ เรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างได้หลากหลายทรงทั้งกางเกงและกระโปรง สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว+ ทรงบลูมหลวม ความยาวด้านหน้า 21-ด้านหลัง25 นิ้ว ทำจั๊มหน้าได้สวย แขนสั้น 7-8 นิ้ว

AX122 Special Greyscale Mid-Long Ribbon Jump Pants กางเกงเอวจั๊มยืดคุณภาพดีสีเทา โทนหลากหลายในตัวเดียว เนื่องจากเป็นลายทอในตัวค่ะ เนื้อทอสวยเก๋ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆๆ ด้านหน้าเป็นริบบิ้นผูกสีครีมสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบสวยคุณภาพดีมากๆ ด้านข้างมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี คุ้มค่าใส่ได้บ่อยๆ ทั้งเอวสูงต่ำ และเข้ากับ Top สวยๆได้ทุกแบบหลากสไตล์ค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดีระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ทรงตกลงมามีน้ำหนัก ความยาว 27 นิ้ว

AX121 Light Marble Grey Sporty Chic Set เซ็ทเสื้อยืดและกางเกงขาสั้นสไตล์ Sporty เข้าเซ็ทกัน สีเทาอ่อนลาย Marble เป็นโทนในตัว ผ้าคอตตอนคุณภาพดีสวยเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกิน ระบายอากาศได้ดีแต่ใส่เดี่ยวๆได้ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆ คุณภาพเริ่ด รับรองไม่ผิดหวัง ตัวนี้ใส่แยกเซ็ทเองก็สวย นำเสื้อมา Match กับยีนส์ หรือใส่กางเกง Match กับท็อปสวยๆก็ง่ายแน่นอนค่ะดีไซน์ ขอบสีขาวตัดตามคัตติ้งทรงเสื้อน่ารัก สไตล์ Sporty Chic คัตติ้งเข้ากับดีไซน์ตัวเสื้อน่ารักมากๆเลยค่ะ ท่อนล่างมีกระเป๋าจริงๆ ตัดขอบกางเกงเป็นเซ็ทน่ารักเช่นกัน ใส่ Full Look ก็สวย ใส่แยก ก็ Match ง่าย สภาพและคุณภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าสุดๆๆ ได้ทั้งสองชิ้นไปใส่ Match กันทั้งเซ็ทหรือ Match แยกกับไอเทมสวยๆที่มีอยู่แล้วก็ง่ายค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 20 นิ้ว แขนสั้น 6-7 นิ้ว
    ท่อนล่าง- รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 12-13 นิ้ว

AX120 Mixed Tiny Stripe Mandarin Collar White Top เสื้อเชิ๊ตลายทางคอแมนดารินสุดเก๋ สีขาว ลายทางเส้นดำ สลับกันไปมาเส้นเล็ก สวยเก๋ ดู Simple Chic เรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างแบบใดก็ง่าย ใส่ได้ทั้งแบบปล่อยหรือจั๊มขึ้นก็ได้ค่ะ แขนยาวกำลังดีน่ารัก คอไม่รัดมากเกินไป ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่ม รับประกันว่านิ่มกว่าปกติแน่นอน ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงเก๋ ผ้านิ่ม ใส่สบายมากค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว ด้านหน้า 27- ด้านหลัง 29 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

AX112 Black Tiny Vertical Stripe Textured Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตคอปกสีดำลายทางยาวสีขาวเส้นเล็กสุดชิค เรียบเก๋ มีความยาวทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยเก๋ พอดีมากๆ ทรงหลวมไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆ พรางหุ่นได้ดี เนื้อผ้าเป็นไนลอนผสมเนื้อทอ ละเอียด เรียบหรู มี texture ในตัวสวยเก๋สุดๆค่ะ ผ้าไม่เป็นขุย รีดแล้วเรียบสนิทไม่ยับง่าย เนื้อทึบไม่โป๊ แต่ไม่ร้อน ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพผ้าเริ่สุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ทำจั๊มได้สวยมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงหลวมไม่รัดรูป เหมาะทำจั๊มในเอวสูง ความยาว 27-28 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AX111 Light Grey Cotton Ribbon Trousers กางเกงสามส่วนทรงขาตรงสีเทาอ่อนสวยเก๋ จั๊มเอวด้านหลัง ด้านหน้าเป็นขอบขึ้นมาแล้วมีริบบิ้นผูกกระชับได้ค่ะ ทั้งตัวเป็นผ้าคอตตอนนิ่ม มี texture เนื้อทอสวยเก๋ ใส่สบาย ไม่โป๊ค่ะ มีความหนาพอสมควรแต่ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆ ทรงไม่รัดรูป เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ตัวนี้มีความยาวสามส่วนไม่ยาวมาก พับขาให้พอดีได้ตามต้องการ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบสวย มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงสวย ผ้าคุณภาพดีใส่สบาย เรียบเก๋ Match กับท็อปสวยๆได้ง่ายสุดๆ
    Size: รอบเอวยืด ระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว ประมาณ 3 ส่วน มีกระเป๋าข้างทั้งสองข้าง

AX106 Milky White Tiny Chic Top ท็อปสีขาวลายทางเส้นเล็กสุดเก๋ เป็นลายทอใสตัวผ้าดีมากๆเลยค่ะ ผ้าไม่ยืดค่ะ เป็นคอตตอนผสมคุณภาพดี มีลายทอในตัว สีขาวนวลสวย ไม่หนาไม่บาง ไม่โป๊ทะลุแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย มีลูกเล่นช่วงอกที่กระเป๋าสองข้างเป็นลายขวาง ตัดกับลายทางของตัวเสื้อ น่ารักมากๆ แขนบานสวยเก๋ ใส่สบายสุดๆ ทรงพอดีๆตัว แต่ไม่รัดรูป ทำจั๊มกับเอวสูงก็ได้ หรือใส่ปล่อยๆก็พอดีค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เรียบชิค Match ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ โดยเฉพาะใส่กับยีนส์แล้วขึ้นมากๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 21-22 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว ทรงปลายบานเล็กน้อย

AX102 BW Stripe Mandarin Collar Textured Top ท็อปทรงเชิ๊ตปกคอแมนดารินเรียบเก๋ เนื้อผ้าสีขาวนวลสวยเส้นดำ เรียบสวย ยืดหยุ่นได้ดี มี texture ในตัว (ดูดีเทลรูปล่าง) เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆค่ะ คุณภาพดีมากๆ ลายทางขาวดำสลับกันน่ารักสุดๆ แขนทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมากเกินไป และไม่รัดแขน กำลังดี ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ มีความยาวทำจั๊มได้สวยสุดๆกับเอวสูง ใส่เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดดดด คุณภาพก็เริ่ดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่  Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุ้มค่าสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้า และดีไซน์คุณภาพดี ไม่ผิดหวังค่ะ ใส่สไตล์ Minimal Chic เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24-26 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AX101 Light Grey Fringe Tanktop & Skirt Set เซ็ทสายเดี่ยวและกระโปรงทรงเก๋ สีเทาอ่อนน่ารัก ใส่เข้าเซ็ทกันแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ท่อนบนเป็นสายเดี่ยวปลายระบายสวยเก๋ ทรงพอดีตัว ท่อนล่างเป็นกระโปรงทรงเอเอวยืดใส่สบาย ทั้งคู่ Match เข้ากันเป็นเซ็ทหรือใส่แยกกับไอเทมเก๋ๆของท่านก็ง่าย เช่น tanktop ใส่กับเสื้อคลุมอะไรก็สวย เข้ากับท่อนล่างได้ทั้งกางเกงกระโปรงได้หลากหลายทรง หรือใส่กระโปรง Match กับท็อปเรียบเก๋ แบบใดก็สวยแน่นอนค่ะ ผ้านิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่โป๊แน่นอน เป็นคอตตอนคุณภาพดี ไม่เหมือนปกติแน่นอนค่ะ ยืดหยุ่นได้มาก ไม่เป็นขุยง่าย เนื้อเนียนเก๋ สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิด ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่แยกขาย เพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนกุด ท่อนลาง รอบเอวระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว

AX99 Special Half Black Half White Line Tunic เดรสทรง tunic สไตล์เสื้อยืดตัวยาว ใส่สบาย สีขาวดำครึ่งท่อน ลายเส้นขวางตรงกลาง เก๋ไก๋สุดค่ะ ผ้าคอตตอนยืดคุณภาพดี เนื้อผ้าไม่เหมือนธรรมดาค่ะ หนากว่าปกติเล็กน้อย คุณภาพดี แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุ ไม่บางโป๊ ระบายอากาศได้ดี เนื้อนิ่ม ใส่สบายสุดๆๆๆๆๆ เรียบเก๋แต่มีลูกเล่นที่คัตติ้งเสื้อเป็นแบบผ้าตัดต่อขาวดำเข้ากันค่ะ ทรงพริ้วเรียบเก๋ เข้ากับดีไซน์ แขนปลายบานเล็กน้อย กำลังดี ใส่หลวมๆสบายๆไม่รัดรูป ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีมากๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 30-31 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว ประมาณประข้อศอก

AX96 Black Tiny Stripe Special Chic Jump Pants กางเกงเอวจั๊ม ปลายจั๊มขา ลายทางพื้นดำลายเส้นขาว เนื้อสวยเก๋ มี texture ทอในตัว ไม่โป๊ค่ะ ผ้าเนื้อทึบคุณภาพดี แต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ ด้านข้างมีกระเป๋าข้างทั้ง 2 ข้างน่ารักมากๆ ใส่เอวสูงจั๊มกับเสื้อแล้วเข้ากันสุดๆค่ะ เข้ากับท็อปอะไรก็สวย โดยเฉพาะสีพื้นเรียบๆ เช่นสีขาว ได้ทุกแบบเลยค่ะ match ง่าย คุ้มค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวยเก๋ คุณภาพดีมากๆ เรียบชิค ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 40-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาไม่พอง ความยาว 24 นิ้ว

AX93 Special Mixed Striped Wide-Leg Jump Pants กางเกงเอวสูงจั๊มยืด ลายทางสลับกัน Mix ได้สวยมากๆ คุณภาพดี สีโทาขาวเทาดำค่ะ เป็นลายเส้นทั้งผืน เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ ยืดหยุ่นเล็กน้อย มี texture ในตัว นิ่มพริ้วไม่โป๊คะ่ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอน เช่น Match กับท็อปตัวด้านบนได้น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอน ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงพริ้ว ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 35 นิ้ว

AX88 Navy Embroidered Border White Bloom Top ท็อปทรงบลูมสีขาวปักลายสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ คล้ายลายฉลุในตัว เนี้ยบเก๋ เป็นปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้ว ผ้าคอตตอนนวลสวย คอรูด เป็นเชือกคอตตอนเส้นใหญ่ดีไซนืเข้ากันน่ารักสุดค่ะๆ คัตติ้งไหล่ Free ลู่ลงตามใส่คนใส่ค่ะ ช่วงตัวพริ้วสวยไม่รัดรูป ทรงปล่อยๆพริ้วโชว์ปลายสวยๆได้เลยค่ะ เข้าได้ง่ายกับทั้ง ท่อนล่างเอวสูง ต่ำ ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 450​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Bloom ผ้าลู่ตกลงตามคนใส่ ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AX81 Light Grey Grid Cotton Linen Top ท็อปสีเทาอ่อนลายกริดสีขาว ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสวยเก๋ นิ่มใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีแต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆๆ เนื้อผ้านิ่มมี texture ในตัว เป็นเส้นทอๆ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ ช่วงตัวทรงพริ้วไม่รัดรูป คัตติ้งด้านหน้าน่ารักมากๆ เป็นแบบสวมทั้งตัว ทรงหลวมๆค่ะ คอแมนดารินสุดเก๋ แขนปานกลางทรงบานเล็กน้อยน่ารักสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด โดยเฉพาะเนื้อผ้าเลยค่ะ  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงน่ารัก ไม่เหมือนใคร คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 22-ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว ทรงบาน

AX74 Special BW 'Lace X Stripe' Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงลายทางพรางด้วยลูกไม้ เป็น texture ทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายและเนื้อลูกไม้จริงๆในเนื้อผ้า ละเอียดสวย และเข้ากันสุดๆ ตัวเนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูปทั้งท่อนบนและล่าง ท่อนบนเป็นท็อปทรงเสื้อยืด แขนบานน่ารัก ทรงสวยมากๆ ท่อนล่างเป็นกระโปรงเอวยืด(เอวสูง)ทรงเอ น่ารัก เข้ากัน สามารถแยก Match ใส่เองได้ตามต้องการเลยค่ะ ใส่เข้า Set ก็สวย ทำจั๊มได้พอดีน่ารักมากๆ หรือ Match Top กับกางเกงได้หลายหลายแบบหรือ Match กระโปรงกับท็อปสวยๆได้มากมายเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ สภาพและคุณภาพเริ่ดมากๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงง*ไม่ขายแยกเซ็ทเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเซ็ทสวยเก๋ ผ้าแปลกเก๋คุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าสุดๆ ใส่ทั้งเซ็ทก็สวย หรือ Match แยกกับไอเทมเรียบเก๋ก็โดดเด่น นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่น ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออกเล็กน้อย 7 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ทรงเอ ความยาว 20 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้พอดีตามต้องการ

AX70 Off White Simple Chic Long Tunic เดรสยาว แขนกุด สีขาว ผ้ายืดเกล็ดปลา นุ่มพริ้วสวย ใส่สบายค่ะ มีวอลุ่มมากกว่าผ้ายืดทั่วๆไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน แขนกุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ มีที่รัดเอว (รูปขวาล่าง) สไตล์ Sporty ให้ค่ะ ผูกโบว์ใหญ่ๆรอบเอวได้ หรือใส่แบบปล่อยๆก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พอใส่กับผ้ารัดเอวเป็นเซ็ทเข้ากันแล้วสวยเริ่ดสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38-39 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีผ้าผูกเอวให้ สไตล์ Sporty Chic ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพค่ะ

AX66 White Fringe Sleeves Minimal Top ท็อปสีขาวนวลสวยเรียบเก๋แขนระบายน่ารัก ผ้าเป็นไนลอนเนื้อนิ่ม คุณภาพดีมากๆค่ะ มี texture ทอในตัว บางเบาแต่ไม่โป๊ เนื้อค่อนข้างทึบ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักสุดๆ texture ผ้าเป็นทรงสวย ไม่ยับง่าย เรียบเก๋ สีขาวนวลสวยทั้งตัว ไม่โอโม่ค่ะ ช่วงคอลงมาเรียบเก๋ เน้นคุณภาพผ้าและคัตติ้ง น่ารักสุดๆที่ทรงแขนบานเป็นระบายใหญ่ๆดังรูปค่ะ พริ้วๆ พรางตนแขนได้เป็นอย่างดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทั้งตัวมีความยาวรับกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1750 >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ได้ลุคสวยเก๋เรียบหรู ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ

Size: ไหล่ Free รอบอก-รอบตัวช่วงใต้รอบอก 34-36 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นบานออกเป็นทรงพริ้วๆ ยาวประมาณ 8-9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุคน่ารักมากๆ ช่วงแขนระบายพริ้วสวย เรียบเก๋สุดๆค่ะ

AX65 Big Stripe Collar Sporty Cute Top ท็อปสุดน่ารักสีขาวผ้ามุ้งสีขาวมี texture ทอในตัวสวยเก๋ ปกใหญ่ลายทางสไตล์ Sporty น่ารักสุดๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนบานออกน่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นทรงที่ดีไซน์มารับกันทั้งตัว ตัวนี้ต้องใส่กับซับในค่ะ เพราะผ้ามุ้งบางเบาแต่ไม่โปร่งมา สีขาวขุ่นๆ ไม่ใสแจ๋วค่ะ ใส่กับเกาะอก สายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ร้อนแน่นอนๆ รับประกันความน่ารัก และคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนสั้นบานออกเล็กน้อย 9 นิ้ว

AX57 Special Mixed Minimal Chic Jumpsuit จั๊มสูทยาวทรงพริ้ว ไม่รัดรูป ลายทางเป็นเส้นๆสลับหนาบาง Mix กันอย่างลงตัวสุดเก๋ ช่วงบนเป็นแขนทรงค้างคาว(รูปล่างซ้าย) ช่วงเอวไม่รัด เป็นทรงปล่อยๆ ทำจั๊มเองได้เมื่อใส่เข็มขัดค่ะ สะโพกลงมาเป็นทรงบานออก แบบขาบานแต่ว่าไม่บานน่าเกลียด เพราะผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงพริ้วๆค่ะ ขายาว แต่ไม่อึดอัด ใส่สบายมากๆ รับกับส้นสูงได้สวยสุดๆ ใส่แล้วดูผอมสูงยาว ผ้าเนื้อนิ่ม เรยอนคุณภาพดี มี texture ในตัว สีพื้นขาวครีม ตัดเส้นดำสุดชิค ทรงเก๋ ด้านหน้าเรียบๆ ด้านหลังเป็นริบบิ้นแบบรูปล่างขวาค่ะ เป็นรูปตัว V ผูกช่วงคอ ไม่โป๊ ผ้าบางเบาแต่ไม่ทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย รับประกันคุณภาพค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ด โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ไม่ผิดหวัง
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ติดแขนทรงค้างคาว ช่วงเอวทรงไม่รัดรูป พริ้วๆ ตรงลงจากอก 38-40 นิ้ว ใส่เข็มขัดจั๊มได้เอง สะโพก Free 42 ทรงขาบาน ความยาวตั้งแต่ไหล่ถึงปลาย 47 นิ้ว แขนสั้นทรงค้างคาวยาว 9 นิ้ว

AX56 Premium Light Grey Grid Wide-Leg Pants กางเกงกระโปรงขาบานสุดเก๋ สีเทา ผ้าสูท ลายกริดตารางสวยชิคมากๆ ทรงสวยเก๋ ผ้าวอลุ่มทิ้งตัว ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวปานกลางและสูง แต่ใส่เอวสูงจะสวยมากๆ เพราะขึ้นขอบเอวด้านหน้าอย่างดี ด้านหลังเป็นยาวยืดคุณภาพดี ตัวนี้เริ่ดที่คุณภาพผ้าเลยค่ะ เนี้อสวยไฮโซสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ ผ้าสูทคุณภาพดีสุดๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 42 นิ้วทรงขาบาน ความยาว 31 นิ้ว

AX50 Black Vertical Striped Simple Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตลายทางตรงสวยเก๋ พื้นดำลายขาวสุดเก๋ ทรงพริ้วเรียบชิค รับกันทั้งตัว โดยเฉพาะปกเชิ๊ตน่ารักมากๆค่ะ ทรง Minimal คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ซ่อนกระดุมทั้งตัว ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดีสุดๆ เนื้อลื่นพริ้วสวยเก๋ ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน ใส่สบาย แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทั้งลายและสีพื้นพรางได้อย่างดีค่ะ ไม่เห็นด้านในแน่นอน เรียบเก๋ Match ง่ายกับคาร์ดิแกน หรือใส่เดี่ยวๆก็อยู่เลยแน่นอนค่ะ รับกับไอเทมเสริมเช่นกระเป๋า รองเท้าได้สวยแน่นอน สภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดี ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38 นิ้ว แขนกุด

AX47 Milky White Black Line Bordered Minimal Chic Top ท็อปสุดเก๋ สีขาว Milky นวลสวย ดีไซน์เก๋ ทรงพริ้ว ตัดเส้นคัตติ้งไหล่ และขอบแขนด้วยเส้นสีดำน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบสวย รับกันสุดๆ ทรงพริ้ว ใส่สบาย มีความยาวสำหรับบางท่านใส่เป็นมินิเดรสได้ แต่จริงๆแล้วเป็นทรงเสื้อค่ะ ใส่จั๊มรัดขึ้นมากับริบบิ้นในเซ็ทได้สวยมาก ดีไซน์มาอย่างดี เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็เก๋ค่ะ สภาพคอตตอนนิ่มคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ระบายอากาศดีใส่สบายไม่ร้อน มี texture เนื้อทอในตัวค่ะ ผ้าเริ่ดมากๆ รีดง่ายเรียบสนิท *ตัวนี้มีริบบิ้นผูกเอวเส้นใหญ่แบบเข็มขัดแยกให้ค่ะ ผูกหรือปล่อยก็ได้ ถ้าผูกจะได้อารมณ์แบบเป็นเซ็ท Full look สุดๆ หรือใส่แบบทรงปล่อยๆ หรือจั๊มเอวในกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงก็สวยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ไฮโซ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เรียบเก๋ทั้งดีไซน์และคุณภาพ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ทรงน่ารักมากๆ โดยเฉพาะช่วงแขนค่ะ รับกันทั้งตัวค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 27-28 นิ้ว แขนปานกลางทรงบาน 13 นิ้ว

AX42 Black Vertical Striped Minimal Chic Tunicเดรสทรงเสื้อยืดตัวยาวสุดเก๋ ลายทางพื้นดำลายขาว ผ้าลื่นนิ่ม เนื้อสัมผัสนุ่มใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดี คล้ายๆนีโอพรีนแต่บางกว่าใส่สบายมากๆค่ะ เนื้อบางแต่ทึบไม่โป๊ไม่ทะลุแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ Match ใส่กับเลกกิ้งก็สวย หรือเดี่ยวๆก็เอาอยู่เลยค่ะ รับรองว่าลายทางไม่ตกยุคแน่นอน เก็บไว้ใส่ได้หลากหลายโอกาส โดยเฉพาะลายทางตรง หายากมากๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพผ้าเริ่ดมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ นุ่มลื่น เนื้อดึ๋งๆ ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 34 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว ทรงบานเล็กน้อย

AX10 Diamond Embroidered Border Paper White Top ท็อปสีขาวแขนบานสุดเก๋ แต่งขอบไหล่ลงมาช่วงอกและปลายแขน เป็นลายปักลายไดม่อนสวยเก๋ (ไม่ใช่ลายพิมพ์) คุณภาพดีสุดๆ เข้ากับสีขาวนวลของพื้นผ้า ทรงพริ้วใส่สบาย แขนบานน่ารักมากๆ ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับทำจั๊มเอวสูง หรือปล่อยๆก็สวยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ผ้าคุณภาพดี รับประกันเลยค่ะ ดีไซน์ก็น่ารักมากกกกกกก สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆๆ น่ารักทั้งเนื้อผ้าและดีไซน์เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงค้างคาว ยาว 24 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 13 นิ้ว

AX7 Minimal Chic White Grid Top ท็อปสีขาวลายกริดสุดเก๋ ตัวลายเป็นแบบทอทั้งผืนในเนื้อผ้าค่ะ ไม่ใช่ลายพริ้นท์ ลายตารางกริดดู minimal เก๋ชิคสุดๆ เรียบๆแต่มีสไตล์ โดดเด่น เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ โชว์เนื้อผ้าและทรงค่ะ ไม่รัดรูป ใส่สบาย แต่พอดีตัว ไม่เหี่ยว แขนยาวสามส่วนเก๋สุดๆค่ะ นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆๆ คุ้มค่ามากๆ นำมาใส่ได้บ่อยๆไม่มีเอ้าท์แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 12 นิ้ว

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AL94 Special White Dash-Line Grid Soft Coat เสื้อคลุมยาวทรงโค้ทสีขาวลายกริดเส้นประ ผ้าคอตตอนเนื้อบางเบา ใส่สบายไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ทึบแสง ไม่ทะลุไม่โป๊ ดูดีเทลเนื้อผ้าและลายได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อสัมผัสประมาณเสื้อเชิ๊ต มี texture ทอสวยเก๋ ใส่สบายสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ทรง Oversized ไม่รัดรูป ปลดกระดุม(แบบซ่อนด้านใน)ทั้งสองเม็ดออกแล้วใส่เป็นเสื้อคลุมยาวพริ้วได้ หรือติดก็สวยแบบในภาพค่ะ ทรงเก๋ Minimal สุดๆๆ คุณภาพดีทั้งตัว สภาพเริ่ด ใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเรียบเก๋ ชิค และคุณภาพเริ่ด Match ขึ้นมาแล้วได้ลุค Chic และ Trendy สุดๆ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงเสื้อคลุม Oversized ความยาว 39-40 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้วพับขึ้นได้ตามต้องการ

AL88 Milky White Simple Chic Back-Pleated Shirtdress เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์มินิมอลเรียบเก๋ ปกเชิ๊ตทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากกกกกกกกกค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร มี texture ทอละเอียดในตัว ระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ดมากๆๆ สีขาวนวลสวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ด้านหน้าทรงเปเปอร์แบบเรียบๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ด้านหลังจับเป็นพลีทสวยเก๋สุดๆๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพและดีไซน์ก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ลำตัวทรงไม่รัดรูป ด้านหลังพลีทขยายได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น ทรงบานออก 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านหน้าเรียบๆทรงพริ้ว ด้านหลังโชว์พลีทสวยเป็นดีเทล เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

AL87 Poodle Hand-drawn Printed Soft Top ท็อปคอติดน่ารัก ผ้าพริ้นบางเบาลายพุดเดิ้ลลายเส้นเก๋ๆ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ เส้นสีดำตัดกันมีสไตล์ คุณภาพผ้านิ่ม เริ่ดสุดๆค่ะ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อทอละเอียดแต่บางเบา มีน้ำหนัก เป็นทรงตกลงมาแบบในภาพเลยค่ะ ตัวนี้ใส่แบบพอดีตัว ไม่รัดรูป รับกับช่วงเอวพอดีๆเลยค่ะ แขนยาวจั๊มหลวมๆน่ารัก ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เก๋ชิค โดดเด่นแน่นอนค่ะ สไตล์ Minimal สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้าดีมาก ยืดหยุ่นใส่สบาย ดีไซน์เก๋ ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ผ้าวอลุ่มยืดหยุ่น ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย แต่ตัวเสียไม่สั้นโชว์สะดือแบบในรูปค่ะ ปิดเอวพอดีๆ เหมาะใส่กับเอวสูงทุกแบบค่ะ

AL80 BW Organic Striped Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตซ่อนกระดุมทรงพริ้ว ลายทางสีขาวดำ ลายเป็นเส้นแบบหยักๆ น่ารักมากๆค่ะ โดยรวมดูเรียบสวย เข้ากันทั้งตัว ผ้ามีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ตกเป็นทรงพริ้วๆ ดังรูปค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม ลื่นพริ้ว สีขาวนวลสวย พริ้นลาย เน้นความเรียบ คัตติ้งและเนื้อผ้าคุณภาพดี สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พริ้วใส่สบายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

AL79 Super Light Grey Basic Chic Jump Pants กางเกงขายาวจั๊มขาทรง Sporty เอวจั๊มยืด สีเทาโทนกลาง ผ้าคอตตอนคุณภาพดี มี texture สวยเก๋หลากหลายเข้มอ่อนในตัวเดียว กระเป๋าข้างจริงทั้งสองข้างน่ารักมากๆเลยค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีสุดๆ ทรงสะโพกไม่ย้วยไปและไม่หย่อนไป สามารถผูกเชือกแก้ตำแหน่งที่ใส่สบายได้ มีความยืดหยุ่นสูง เข้ากับรูปร่างได้ดี พรางหุ่นได้ง่ายๆ เรียบเก๋ แต่เต็มไปด้วยคุณภาพของผ้าค่ะ สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้า นิ่มสุดๆ ไม่คัน ใส่สบายสุดๆๆๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ Mix&Match ได้หลากหลายมากๆ เป็นไอเทมที่ควรมีเก็บไว้ในตู้เลยค่ะ นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดี ระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่เหี่ยว ความยาว 35 นิ้ว

AL74 Light Denim Striped Wide-Leg Jump Pants กางเกงยีนส์ขาบานเล็กน้อย ไม่รัดรูป เอวยืดผูกเชือกระชับได้ตามต้องการ เนื้อผ้ายีนส์สีโทนกลางสวยเก๋ มีtexture ลายเส้นสีขาวแบบทอในตัวเนื้อผ้า ไม่ใช่สกรีนค่ะ สีสวยเข้ากันสุดๆๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เนื้อยีนส์คุณภาพดี มีน้ำหนักตกเป็นทรงสวย แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ พอใส่แล้วปลายจะลู่ลงตามขาคนใส่ ไม่บานมากเกินไป กำลังดีค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ทั้งคุณภาพผ้าและดีไซน์ค่ะ ทรงสวยใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดีระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เรียบเท่ ดูดี เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่าย สไตล์ Minimal
    เน้นคุณภาพคัตติ้ง เนื้อยีนส์คุณภาพดี texture สวยสัมผัสนิ่ม ใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AL33 Natural Beige Cotton Grid Jump Pants กางเกงเอวจั๊มยืดสีเบจเนเชอรัลลายกริดน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้า Cotton Organic นิ่มสวย มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ทะลุและไม่ร้อน ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เข้ากับ Top แบบใดก็สวยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ปรับกระชับได้โดยผูกเชือกสีรับกันที่ด้านหน้าค่ะ สะโพกหลวมๆ มีกระเป๋าจริงข้างทั้ง 2 ข้าง คุณภาพดีมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AE72 Grey Big Line Knit Pullover เสื้อถักทรงสเวตเตอร์ หรือ Pullover สุดเก๋ สำหรับทำจั๊มแล้วสวยมากๆ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีเทากลางเรียบสวย คาดตรงกลางสีขาว เป็นเนื้อถักละเอียดทั้งตัว แต่ระบายอากาศได้ดีค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนจั๊มขึ้นได้น่ารัก ตัวนี้ใส่เดี่ยวก็เอาอยู่ค่ะ หรือใส่กับเลกกิ้งก็สวยมากๆแน่นอน สำหรับบางท่านใส่เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆได้เลยค่ะ ถ้าใครไปต่างประเทศ โดยเฉพาะประเทศที่อากาศเย็น ไม่หนาวมากไปไม่ร้อนไป รับรองเลยว่าเอาอยู่ เก๋แน่นอนค่ะ ใส่ได้สบายๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ตัวทรงเสื้อจะเป็นประมาณนี้ค่ะ แต่จะไม่หนามาก ใส่เดี่ยวๆอยู่แน่นอนค่ะ ทรงสวยเก๋ ดู cozy สุดๆ ใครไปต่างประเทศ Pullover สไตล์นี้ต้องมีติดไว้เลยค่ะ

AQ41 Black & Brick Triangle Pattern Knit Long Cardigan คาร์ดิแกนถักไร้กระดุมทรงสวยพริ้วเก๋สีโทนสีน้ำตาลอิฐ สลับดำ ลายกราฟฟิกสามเหลี่ยมสุดเก๋สลับไปมา แปลกไม่เหมือนใคร ช่วงคอลงมาเมื่อทับกันแล้วจะเหมือนทรงคอวี ไม่เหมือนทรงคาร์ดิแกนทั่วไปค่ะ สวยเก๋มากๆ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย คลุมทีเดียว Complete ลุคได้อยู่เลยค่ะ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าถักมีน้ำหนักดึ๋งๆคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ พับแล้วอยู่สวยมากๆ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงสะโพก ใส่ของ หรือเอามือล้วงเก๋ๆได้ค่ะ ใส่แบบทั้งตัวก็น่ารัก หรือคลุมไหล่ ก็เอาอยู่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีตาแน่น ไม่เป็นขุยๆ วอลุ่มสวยเก๋ สีสวยและลายพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้วไม่มีกระดุมค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AE48 BW 2-tone Faux Leather Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตหนัง PU คุณภาพดีทั้งตัว ตัดต่อเป็นทูโทน ลำตัวเป็นหนังสีขาว แขนเป็นหนังสีดำค่ะ เนื้อนิ่ม ไม่หนาไม่บางใส่สบาย ไม่อับร้อน ไม่มีกลิ่นหนัง คุณภาพดีนิ่ม เป็นทรง รีดด้านในได้ค่ะ ทรงเรียบเท่ หนังมีน้ำหนัก แต่ไม่หนาเกินไป ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ เอวและแขนจั๊มสไตล์เบสบอลแจ็คเกต ทรงเรียบเก๋ มีกระเป๋าเอวเป็นกระเป๋าจริงๆ ด้านหน้าเป็นซิปเรียบๆสีดำเข้ากัน คุณภาพเริ่ดสุดๆทั้งตัวค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมาก มีชิ้นเดียวเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AM43 Coral Neoprene Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาวไร้กระดุมทรงกิโมโนสีแสดสุดสวยเก๋ ทรงเรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบมากๆเลยค่ะ ผ้านีโอพรีนวอลุ่มนุ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ ตัวนี้ผ้านีโอพรีนจะมีน้ำหนัก ทำให้พริ้วๆ แต่ไม่พอง มีน้ำหนักเป็นทรงอยู่ตลอดเวลา กระเป๋าช่วงเหนือสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารัก คัตติ้งเรียบเก๋ ทรงกิโมโน ตัวคัตติ้งจะเหมือนเป็นตัวดีไซน์ของทรงเสื้อไปในตัวค่ะ ดูดีเมลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 550 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free นรอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่า สี coral สวยโดดเด่น แต่ยังคลุมโทนอบอุ่น ทรงเรียบหรู เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 550 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 08-31-2015 at 07:46 AM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦♡✦ NEW!! UPDATE ล่าสุด! Lot ใหม่จ้า ส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

BS5 Special Grey Stripe Japanese Cotton Tunic เดรสทรง Tunic ลายทางสีเทาสลับขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนญี่ปุ่น texture ทอสวยเก๋ พิมพ์ผ้าทั้งตัว เป็นลายในผินผ้าแบบดิบๆ ดู organic ค่ะ * อาจจะมีจุด ในการพิมพ์ลายบ้างเป็น ในตัวเนื้อผ้าอยู่แล้วค่ะ กระจายๆกันไป เช่นจุดรูปล่างซ้ายช่วงบนๆ ค่ะ ไม่ใช่ texture ขึ้นมา ทั้งตัวโดยรวมน่ารักสุดๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก 40-42 ทั้งตัว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายผ้าลายทางสไตล์ Organic น่ารักมากๆ สวยเก๋ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

BS2 Special BW Delicate Pleated Dress เดรสตัดต่อด้านบนเป็นทรงเสื้อยืด แขนสั้นเรียบเก๋ ตัดต่อกับท่อนล่างผ้าพลีทละเอียดคุณภาพดี ลายเส้นขาวดำสลับกับเป็น texture สวยเก๋สุดๆค่ะ ทั้งตัว ความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ช่วงเอวเป็นแบบยืดจั๊มขึ้นได้ตามหุ่นคนใส่ค่ะ ไม่รัดพุง ทรงปล่อยๆพลีทพริ้วสวยเก๋ สลับเป็นเส้นๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ดูลายและ texture ได้ที่ รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าพลีทสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: รอบอก 38-40 ยืดหยุ่นได้ดี รอบเอวยืดระหว่าง 24-40 นิ้ว ไม่รัดรูป สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 43 นิ้ว แขนสั้น 6 นิ้ว

AX95 Marble Grey Grid Shirtdress เชิ๊ตเดรสทรง tunic สุดเก๋ลายกริด ผ้าเนื้อสวยเก๋ เหมือนสูทค่ะ ทอลายในตัว เป็นลายตารางเห็นเป็นสีเข้มอ่อนสลับกันไป โดยลายกริดก็เป็นลายทอในเนื้อผ้าค่ะ แขนสั้นบานออกน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ทรงตัวทรงสอบปลาย ทำให้ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าบางเบา ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุแน่นอน สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้าคุณภาพดีมากๆๆๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ช่วงเอว Free สะโพก 38 นิ้ว ทรงสอบปลายเล็กน้อย ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออก 10 นิ้ว

AX94 Light Cream Cotton Linen Ribbon Top ท็อปคอผูกริบบิ้นสีครีมวานิลลาสีอ่อนๆ น่ารักมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอ (ดูดีเทลรูปล่าง) ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แขนเป็นทรงค้างคาว ไม่รัดรูป มีพื้นที่มาก แต่ไม่พอง เพราะด้านล่างปลายเสื้อคัตติ้งเก็บชายเป็นจีบสวยเก๋ ทำจั๊มได้พอดี หรือใส่ปล่อยก็สวยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุ้มค่ามากๆแน่นอนค่ะ ผ้าดีสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ใต้แขนทรงค้างคาว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออก 11-12 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ทำตั๊มแล้วน่ารักมากๆ เรียบเก๋ ผูกริบบิ้นน่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

BS26 White Basic Soft Tiny Stripe Chic Top ท็อปสีขาวลายทางสีดำเส้นเล็ก ใส่สบายสุดเก๋ เรียบสวย เน้นเนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพดี เหมาะใส่ Match เก๋ๆกับเอวสูงสวยๆ หรือเสื้อคลุมสีสันต่างๆได้เก๋มากๆเลยค่ะ แขนบานออกเล็กน้อย เนื้อผ้าดีมากๆ เป็นไนลอนผสมยืดหยุ่นได้ดี สีขาวนวลสวย มีลายทอในตัว ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดรูปค่ะ ใส่ทรงพอดีตัว คุ้มค่าสุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ คุ้มค่าแน่นอน เพราะ Match เรียบเก๋ เข้ากับเอวสูงท่อนล่างได่สวยมากๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว บานออกเล็กน้อย

AX116 Light Biege Soft Cotton Mid-Long Minimal Tunic เดรสยาวพริ้วๆ สีเบจโทนนู้ดๆ สวยเก๋ ทรง tunic ตรงลงมาถึงปลายเรียบสวย พริ้ว โชว์เนื้อผ้าโชว์เนื้อผ้าคุณภาพดี นุ่มมากๆ นุ่มกว่าคอตตอนปกติแน่นอนค่ะ ใส่สบาย แขนสั้นบานออกน่ารักรับกันกับทรงทั้งตัว คอกลมกำลังดีเก๋ๆ ขอบพริ้วๆ กระดุมหน้าปลดได้ หรือใส่ Full ทั้งตัวก็สวยค่ะ เข้ากับคาร์ดิแกนได้สวยมากๆ ทรงเรียบสวยสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ เน้นผ้าคุณภาพดีใส่สบาย สีสวยไฮโซสุดๆ ใส่กับคาร์ดิแกนสวยๆ หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่ม พริ้ว คุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงสวยเรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอน
    Size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้วทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป โชว์สีและเนื้อผ้าสวยเก๋ ทรงแขนสั้นใส่สบายบานออกเล็กน้อยน่ารัก
    ผ้านิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ทิ้งตัวสวย ความยาวกำลังดี ตัวเดียวอยู่ เข้ากับรองเท้า กระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AE77 Nude Beige Lace Midi Skirt กระโปรงลูกไม้ทรง Midi ทรงบลูมสวยเก๋สีเบจโทนนู้ดสุดสวย ออกน้ำตาลโอวัลตินค่ะ สวยเก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใคร ไม่ค่อยเห็นโทนสีนี้ทั่วไปค่ะ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย ใส่สบายสุดๆค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สามารถใส่ได้ทั้งเป็นเอวสูง หรือกลางต่ำได้ตามสบาย แต่เป็นเอวสูงจะรับกับท็อปแบบจั๊มเข้ามากๆค่ะ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ลื่นพริ้ว สัมผัสนุ่ม ไม่ระคายผิวค่ะ ความยาวซับในก็เท่าๆกับปลาย ทำให้ไม่โป๊ ไม่ทะลุลูกไม้ชั้นนอกแน่นอนค่ะ สีสวยเก๋ ดู texture ลูกไม้คุณภาพดีได้ที่รูปล่างเลยค่ะ โดยเฉพาะสีสวยเริ่ด แปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่า คุณภาพดี แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยางยืดคุณภาพดี ระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ทรงบานพริ้ว ความยาว 30 นิ้ว

ทรงตัวกระโปรง Midi Skirt จะเป็นทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ไฮโซสุดๆ เข้ากับท่อนบนเรียบๆแบบใดก็ง่าย ได้ลุคเรียบหรู แต่elegant สุดๆค่ะ

AE21 Super Soft HQ Chiffon Maxi Cardigan เสื้อคลุมสีเทานู้ดอมม่วงผ้าบางเบายาว Maxi สุดน่ารัก พริ้วๆใส่สบาย เป็นชีฟองสีสวยคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซีทรูหน่อยๆ ไม่มีกระดุม ทรงพริ้วสวย แบบว่าทรงหรูเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อน และ พกพาติดตัวไปใส่ Complete ลุคได้ทุกที่สะดวกมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> 650 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า สีสวยและคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 44-45 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้วๆ แต่ความยาวจะเป็น Maxi สีสวยเก๋ ใส่กับข้างในเรียบๆปกติ ยังไงก็สวยง่ายค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

AX48 Black Super Soft Cute Pattern Jump Pants กางเกงขายาวสีดำเอวจั๊ม ลายเส้นสีขาวเล็กๆสวยเก๋น่ารัก ไม่เหมือนใคร ทรงพริ้วใส่สบาย ขาตรง แต่ไม่รัดรูป โดยเฉพาะช่วงเอวและสะโพก ทรงพริ้วๆ ทำจั๊มเอวสูงกับเสื้อสวยๆแล้วสวยมากๆค่ะ ผ้านิ่มมากๆค่ะ มี texture ในตัวเนื้อผ้า เป็นแบบพื้นผิวไม่เรียบสนิท แต่เนื้อไม่กระด้าง เป็นตัวเนื้อผ้าอยู่แล้วค่ะ ไม่คัน เนื้อนิ่ม ใส่สบายสุดๆค่ะ ทั้งสีพื้นดำและลายทางพรางอย่างดี ไม่โป๊เห็นด้านใน ไม่ต้องใส่ซับค่ะ ใส่เดี่ยวๆ Match กับท็อปสวยๆได้เลยทันที คุ้มค่ามากๆ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1650 >>> 450 >>>พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก สะโพก Free 40 นิ้ว+ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสะโพกพริ้วๆ ขาตรง โชว์ลายเล็กๆสวยเก๋ Match กับ Top สวยๆได้ง่าย หรือแค่เสื้อยืดธรรมดาก็เก๋แน่นอนค่ะ

BS32 Little Bouquet Embroidered Creamy Balloon Sleeves Top เชิ๊ตสีขาวนวลสวยทรงพริ้วน่ารัก ปักลายช่อดอกไม้น่ารักมากๆ สีโทนม่วงอ่อนเข้ากับใบเขียวอ่อนเป็นช่อน่ารัก ตำแหน่งเก๋กำลังดี สวยสุดๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้ทรงสวยเก๋ มีลูกเล่นนอกจากลายปักทั้งตัวและ ยังน่ารักมากๆที่แขนบอลลูนสามส่วนสวยเก๋ ไม่พองมากจนเกินไป ใส่สบายสุดๆ ผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆค่ะ เป็นทรงสวยเก๋ มีตำหนิจุดเดียวคือใต้ปกซ้ายมีขีดเล็กๆนิดเดียวค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น แทบจะไม่มีผลอะไรกับตัวเสื้อค่ะ เลยตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากค่ะ ผ้าและลายปักคุณภาพเริ่ดสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนบอลลูน 17 นิ้ว แต่ไม่พองมาก

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...2#pt1067746642

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->