Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เป๋าแบนแร้ววคราบแฟนจัดสีทาเล็บวันละสี โถ่ชีวิต

Warning Points:
    0/5

ช่วงนี้สบายตัวจนตัวจะลอยได้แล้วครับ คุณเทอเล่นเบิกเงินไปซื้อสีทาเล็บอย่างกับผมเป็น atm - -
    พูดแล้วเสร้า ละไม่ซื้อของถูกด้วยซื้อขวดละ 7 8 สิบเหอะๆ แกบอกของถูกทาได้ 2 3 วันลอก
    ไอ้เราก็งงดิปกติทาวันเดียวก็ล้างทาสีใหม่ละจะซีเรียสเรื่อง 2 3 ลอกทำไมมมมม เฮ้อออ
    มีใครแนะนำสีทาเล็บถูกๆลอกยากๆไมครับคุณเทอจะได้ไม่มีข้ออ้างอีก
    Last edited by yimr; 08-17-2015 at 02:49 PM. Reason: โพสผิดหมวดครับ

Comments from Facebook