Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของแท้ ของใหม่มีใบเสร็จ ขายถูก และเลือกของแถมได้ค่ะ!!! NEW BOBBI BROWN BRONZER BRUSH**ILLUMINATING FACE BASE SPF25 PA++**CORRECTORตัวเทพ**แปรงสำหรับเกลี่ย CONCEALER**ETTUSAIS BB Mineral powder*SHISEIDO acne care*ลิปEOS*ESTEE LAUDERมาสคาร่า*ชุดเซ็ท CL

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ของแท้ ของใหม่มีใบเสร็จ ขายถูก และเลือกของแถมได้ค่ะ!!! NEW BOBBI BROWN BRONZER BRUSH**ILLUMINATING FACE BASE SPF25 PA++**CORRECTORตัวเทพ**แปรงสำหรับเกลี่ย CONCEALER**ETTUSAIS BB Mineral powder*SHISEIDO acne care*ลิปEOS*ESTEE LAUDERมาสคาร่า*ชุดเซ็ท CL

ลงของเพิ่ม...ของแท้ ของใหม่มีใบเสร็จ ขายถูก และเลือกของแถมได้ค่ะ!!!

แม่ค้าเพิ่งไปถอย BOBBI BROWN มาหลายชิ้น บางอันคงไม่มีโอกาสได้ใช้ค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้แกะ มีใบเสร็จเพิ่งซื้อ ขอส่งต่อราคาถูก ขายขาดทุนเลยค่ะ

NEW BOBBI BROWN BRUSH (ของใหม่ยังไม่ได้แกะ พร้อมใบเสร็จ) แปรงสำหรับปัด Bronzer (คล้ายๆ shading) ช่วยทำให้หน้าดูมีมิติ หน้าไม่แบนค่ะ แปรงนี้ใช้ดีมากๆ ปัดง่าย จะเอามาใช้ปัดบลัชออน ปัดแก้มด้วยก็ได้ค่ะ คุ้มค่า และทนมากเพราะด้ามเป็นไม้โอ๊ค ใช้ได้เป็นสิบปี ตกก็ไม่หัก ลองไปหาอ่านรีวิวดูนะคะ แปรงนี่ถือเป็นอุปกรณ์ที่สำคัญไม่แพ้ตัวเครื่องสำอางเลยนะคะ เพราะถ้าใช้แปรงดีก็ปัดออกมาได้สวยอย่างที่ต้องการ ขอส่งต่อแค่ 1,890 บาทส่งฟรี (ของใหม่ 2,400) และเลือกของแถมได้เลยค่ะ คุ้มมากมาย

NEW BOBBI BROWN ILLUMINATING FACE BASE SPF25 PA++ (ของใหม่ยังไม่ได้แกะ พร้อมใบเสร็จ) เมคอัพเบสตัวเทพของ BOBBI BROWN ทาตัวนี้แล้วไม่ต้องทารองพื้นหรือแป้งยังได้เลยค่ะ ได้ลองใช้ตัวที่เป็นเทสเตอร์แล้วดีมาก ไม่เหนียวเหนอะ บางเบาไม่อุดตัน ทาแล้วซึมเข้าผิวเลย ช่วยให้หน้าสว่างกระจ่างใส ไม่โทรม ไม่หมอง เด้งทั้งวัน แถมมีกันแดด SPF25 PA++ เลยสามารถใช้ทาแทนครีมกันแดดได้เลยด้วย ขอส่งต่อแค่ 1,790 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ คุ้มมากมาย

เพิ่งซื้อเลย ยังไม่ได้แกะเปิดเลยค่ะ

NEW BOBBI BROWN CORRECTOR (ของใหม่ยังไม่ได้แกะ พร้อมใบเสร็จ) คล้ายๆคอนซีลเลอร์ สำหรับปกปิดริ้วรอย ปิดได้ทั้งรอยสิว รอยเหี่ยวย่น ใต้ตาดำ ฯลฯ ปิดได้ดีมากจริงๆค่ะ แต่ไม่อุดตันรูขุมขนด้วย สี light peach เป็นสีกลางๆ ใช้ได้ทั้งสำหรับคนผิวขาวเหลือง/ขาวชมพู หรือผิวสองสีก็ได้ค่ะ ขอส่งต่อแค่ 950 บาทส่งฟรี และเลือกของแถมได้เลยค่ะ คุ้มมากมาย

พลาสติกที่ปิดยังอยู่ค่ะ ยังไม่ได้เปิด

NEW BOBBI BROWN Concealer Blending แปรงสำหรับใช้กับคอนซีลเลอร์/corrector(คอเรคเตอร์) สำหรับปกปิดริ้วรอย ปิดได้ทั้งรอยสิว รอยเหี่ยวย่น ใต้ตาดำ ฯลฯ แปรงนี้ใช้ดีเกลี่ยง่าย ทนมากเพราะด้ามเป็นไม้โอ๊ค แปรงนี่ถือเป็นอุปกรณ์ที่สำคัญไม่แพ้ตัวเครื่องสำอางเลยนะคะ เพราะถ้าใช้แปรงดีก็เกลี่ยออกมาได้สวยเนียนอย่างที่ต้องการ ขอส่งต่อแค่ 990 บาทส่งฟรี (ของใหม่ 1,250) และเลือกของแถมได้เลยค่ะ คุ้มมากมาย

Lepoze ครีมร้อนกระชับรูขุมขนช่วยลดสิวเสี้ยน ใช้ดีค่ะ ลองไปอ่านรีวิวดูค่ะ ลองใช้ไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อแค่ 290บาทส่งฟรี

ของแถมมีทั้งมาสคาร่า Estee, Clinique, Bobbi Brown, ครีมกันแดดPAYOT, Bobbi Brown Make up remover (ล้างเครื่องสำอาง), ลิปมัน eos, ครีมกันแดด Spectraban, tester จากเกาหลี เลือกได้เลยค่ะ

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com สะดวกกว่าค่ะ ตอบได้ทั้งวัน
    ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ) วันธรรมดาสะดวกตอบไลน์ตอนเย็นนะคะ
    ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ

ขอฝากลิ้งค์

ของใหม่ถูกๆใช้ดี *ETTUSAIS BB Mineral powder*SHISEIDO acne care*ลิปEOS*ESTEE LAUDERมาสคาร่า*ชุดเซ็ท CLINIQUE อายครีม ลิปติก มาสคาร่า*มาส์กคอลลาเจนKURON*เจลล้างมือBath&Body works*กันแดดNATURE REPUBLIC*โฟมทำสีผม
    http://sbntown.com/forum/threads/356...B8%9C%E0%B8%A1
    Last edited by superlemon; 07-31-2015 at 10:04 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->