Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ลงเพิ่ม!! ลดรับสิ้นเดือนจ้า==โล้ะ ล้างตู้ค่า =ส่งลงทบ.ฟรี===New+Used / H&M/ Forever21/zara /Espada/GAP/UniQlo/Bossini/AIIZ /สูท/Shirt/Old navy /กั๊กยีนส์ ในราคา 50-ไม่เกิน 200 แวะชมก่อนแม่ค้าใจดีจ้

Warning Points:
    0/5

ลงเพิ่ม!! ลดรับสิ้นเดือนจ้า==โล้ะ ล้างตู้ค่า =ส่งลงทบ.ฟรี===New+Used / H&M/ Forever21/zara /Espada/GAP/UniQlo/Bossini/AIIZ /สูท/Shirt/Old navy /กั๊กยีนส์ ในราคา 50-ไม่เกิน 200 แวะชมก่อนแม่ค้าใจดีจ้

เรียนท่านลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน
    Promotionซื้อ--- ครบ 400 ---ส่งฟรีลงทะเบียนทุกรายการ
    *ถ้าไม่ถึงขอคิดค่าส่งลงทะเบียนตัวละ 20 *บาท*EMS ขอเพิ่มรายการละ 30 บาทค่ะ

เลขที่บัญชี
    กรุงไทย /SCB / BBL

ติดต่อแม่ค้า :: ส่งรูปสินค้าที่สนใจแจ้งแม่ค้า->โอนเงิน ->แม่ค้าจัดส่งให้->แจ้งเลขที่พัสดุ->รอรับของจ้า

1) Id line : nuttyalways
    2) ทาง Email : positivethink99@hotmail.com
    3) โทร 094-792-3335 เบอร์เดียวจ้า
    ((ไม่สะดวกตอบทาง Pm ))))

Part# 1 สินค้าใหม่จ้า

N1. Black and White Minidress ลายหัวใจ ผ้าสวยกะลังดี งานเกาหลีมาเองFree Size ทรงลุคหวานมากๆ ทรงเรียบหรู พร้อมมีขลิปโบลูกไม้เก๋ ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงาน/ ทำงานได้หมด สวยไฮโซมากค่ะ >> sales-- -190-
    N1.1 White & pastel CHGOCO Crop shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม ใส่ไปครั้ง ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -190--

N1.2 Brown pastel CHGOCO Crop shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม เก๋ด้วยผ้าซีทรู หวานๆ ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -190--

N1.3 -hot-->--Black Polka dot Minidress ทรงสวย ปลายกระโปรงเป็นแนวเฉียงๆ อินเทรน พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง ของใหม่ยังไม่ได้ใส่เนื่องจากตัวใหญ่ไปค่ะ ขายถูก > sales-- -190-

N1.4 -hot-->--Cherry Red skirt ทรงสวย กระโปรงทรงเอ มี 2 ตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -190-

N1.5 -hot-->--Floral green skirt ทรงสวย กระโปรงทรงเอสีหวานๆ ตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -190-

N2-hot-->--Green Floral Minidress ตัว เดียวื ทรงสวย พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -150-

N3 Black and Whith Style ทรงเซเล้บ แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย สวยหวาน ๆ พอดีตัว พร้อมซับใน ตัวเดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales ของใหม่-- --150- Size อก 34 เอว 28 ยาว 36

N4-hot-->-- Pastel Minidress ตัว เดียวเท่านั้น สีครีมทรงลุคหวานมากๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ งานเกาหลีมาเองFree Size ใส่ไปงานสวยมากค่ะ กระโปรงจับจีบสวย ใส่แล้วผิวไบรท์มาก ใส่ไปงานหรือทำงานได้หมดค่ะ >> sales-- -190-

N5-hot--Topshop style Pastel Minidress เก๋ที่ระบายลูกไม้สุดฮิตทั้งตัว งานเกาหลีมาเองFree Size สั้นกะลังดีแอบเซกซี่นิดๆ เดียวเท่านั้น สีครีมทรงลุคหวานมากๆอีกตัวจ้า ใส่ไปงานสวยมากค่ะ > sales-- -150-

N5-hot--GAP Kids T shirt size US L sales-- -120-

N5.1 -H&M T shirt sales-- -150-

N5.1 -Emiley T shirt ของใหม่ sales-- -100-

N7 Violet T shirt ลายน่ารัก ผ้านุ่มดีมากของใหม่ sales-- -150-

N8-hot-->=--Sweet Floral Black Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แขนสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --150-

N9-hot-->=--Sweet Floral Shirt Cutting อย่างเริ่ด ทรงสวย ผ้าดี งานเกาหลี ใส่กระโปรงพื้นๆเริ่ดมากค่ะ sales-- --150-

N10-hot-->=--Sweet Violet Minidress topshop Style ทรงสวย Freesize กระโปรงทรงทรงเอ พอดีตัวผ้าสวย ด้านหลังเว้าเซกซี่กะลังดี sales-- --150-

N11-hot-->=--Black Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แขนลูกไม้ปักฉลุสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --200-

N11 -hot-->=--Mastach Bodycon แสนสวย Size M ตัว เดียวเท่านั้น ลทรงเรียบหรู น่ารักมาก ใส่เสื้อแขนกุดลายๆ เลิศสุดๆ >> sales-- --100-- -เอว30 สะโพก 37 ยาว18

N12-hot-->=--Green Floral Minidress อีกตัวจ้า ทรงหวาน ดีเทล์ที่แขนเว้าน่ารักๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงานสวยมากค่ะ ตัวเดียวจบ สวยชนะเลิศ สินค้าใหม่ปล่อยถูกสุดๆ >> sales-- ---150-

N13-hot--White Minidress Free Size แนวเซเล้บ ทรงสวยมาก ลายลูกไม้ฉลุทั้งตัว สินค้าใหม่ ใส่แล้วลุคไฮโซหวานๆมากๆค่ะ sales---150 --
    N14 Black Minidress Kloset Style ของใหม่ งานสยาม ใส่แล้วอินเทรนด์สุดๆ ปล่อยไม่แพง 100 จ้า

N15-hot- Floral t*shirt Free Size ทรงสวยมาก ลายดอก เอวลอย สินค้าใหม่ ใส่แล้วน่ารักๆมากๆค่ะ sales---100 --
    ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

^^ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ^^ ★ ★

0/5

Re: ลงเพิ่ม!! ลดรับสิ้นเดือนจ้า==โล้ะ ล้างตู้ค่า =ส่งลงทบ.ฟรี===New+Used / H&M/ Forever21/zara /Espada/GAP/UniQlo/Bossini/AIIZ /สูท/Shirt/Old navy /กั๊กยีนส์ ในราคา 50-ไม่เกิน 200 แวะชมก่อนแม่ค้าใจดีจ้

เรียนท่านลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน
    Promotionซื้อ--- ครบ 400 ---ส่งฟรีลงทะเบียนทุกรายการ
    *ถ้าไม่ถึงขอคิดค่าส่งลงทะเบียนตัวละ 20 *บาท*EMS ขอเพิ่มรายการละ 30 บาทค่ะ

เลขที่บัญชี
    กรุงไทย /SCB / BBL

ติดต่อแม่ค้า :: ส่งรูปสินค้าที่สนใจแจ้งแม่ค้า->โอนเงิน ->แม่ค้าจัดส่งให้->แจ้งเลขที่พัสดุ->รอรับของจ้า

1) Id line : nuttyalways
    2) ทาง Email : positivethink99@hotmail.com
    3) โทร 094-792-3335 เบอร์เดียวจ้า
    ((ไม่สะดวกตอบทาง Pm ))))

Part# 1 สินค้าใหม่จ้า

N1. Black and White Minidress ลายหัวใจ ผ้าสวยกะลังดี งานเกาหลีมาเองFree Size ทรงลุคหวานมากๆ ทรงเรียบหรู พร้อมมีขลิปโบลูกไม้เก๋ ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงาน/ ทำงานได้หมด สวยไฮโซมากค่ะ >> sales-- -190-
    N1.1 White & pastel CHGOCO Crop shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม ใส่ไปครั้ง ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -190--

N1.2 Brown pastel CHGOCO Crop shirt ตัวนี้ได้มาแพงจากสยาม เก๋ด้วยผ้าซีทรู หวานๆ ทรงอินเทรนด์ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ -190--

N1.3 -hot-->--Black Polka dot Minidress ทรงสวย ปลายกระโปรงเป็นแนวเฉียงๆ อินเทรน พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง ของใหม่ยังไม่ได้ใส่เนื่องจากตัวใหญ่ไปค่ะ ขายถูก > sales-- -190-

N1.4 -hot-->--Cherry Red skirt ทรงสวย กระโปรงทรงเอ มี 2 ตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -190-

N1.5 -hot-->--Floral green skirt ทรงสวย กระโปรงทรงเอสีหวานๆ ตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -190-

N2-hot-->--Green Floral Minidress ตัว เดียวื ทรงสวย พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง > sales-- -150-

N3 Black and Whith Style ทรงเซเล้บ แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย สวยหวาน ๆ พอดีตัว พร้อมซับใน ตัวเดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales ของใหม่-- --150- Size อก 34 เอว 28 ยาว 36

N4-hot-->-- Pastel Minidress ตัว เดียวเท่านั้น สีครีมทรงลุคหวานมากๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ งานเกาหลีมาเองFree Size ใส่ไปงานสวยมากค่ะ กระโปรงจับจีบสวย ใส่แล้วผิวไบรท์มาก ใส่ไปงานหรือทำงานได้หมดค่ะ >> sales-- -190-

N5-hot--Topshop style Pastel Minidress เก๋ที่ระบายลูกไม้สุดฮิตทั้งตัว งานเกาหลีมาเองFree Size สั้นกะลังดีแอบเซกซี่นิดๆ เดียวเท่านั้น สีครีมทรงลุคหวานมากๆอีกตัวจ้า ใส่ไปงานสวยมากค่ะ > sales-- -150-

N5-hot--GAP Kids T shirt size US L sales-- -120-

N5.1 -H&M T shirt sales-- -150-

N5.1 -Emiley T shirt ของใหม่ sales-- -100-

N7 Violet T shirt ลายน่ารัก ผ้านุ่มดีมากของใหม่ sales-- -150-

N8-hot-->=--Sweet Floral Black Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แขนสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --150-

N9-hot-->=--Sweet Floral Shirt Cutting อย่างเริ่ด ทรงสวย ผ้าดี งานเกาหลี ใส่กระโปรงพื้นๆเริ่ดมากค่ะ sales-- --150-

N10-hot-->=--Sweet Violet Minidress topshop Style ทรงสวย Freesize กระโปรงทรงทรงเอ พอดีตัวผ้าสวย ด้านหลังเว้าเซกซี่กะลังดี sales-- --150-

N11-hot-->=--Black Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แขนลูกไม้ปักฉลุสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --200-

N11 -hot-->=--Mastach Bodycon แสนสวย Size M ตัว เดียวเท่านั้น ลทรงเรียบหรู น่ารักมาก ใส่เสื้อแขนกุดลายๆ เลิศสุดๆ >> sales-- --100-- -เอว30 สะโพก 37 ยาว18

N12-hot-->=--Green Floral Minidress อีกตัวจ้า ทรงหวาน ดีเทล์ที่แขนเว้าน่ารักๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงานสวยมากค่ะ ตัวเดียวจบ สวยชนะเลิศ สินค้าใหม่ปล่อยถูกสุดๆ >> sales-- ---150-

N13-hot--White Minidress Free Size แนวเซเล้บ ทรงสวยมาก ลายลูกไม้ฉลุทั้งตัว สินค้าใหม่ ใส่แล้วลุคไฮโซหวานๆมากๆค่ะ sales---150 --
    N14 Black Minidress Kloset Style ของใหม่ งานสยาม ใส่แล้วอินเทรนด์สุดๆ ปล่อยไม่แพง 100 จ้า

N15-hot- Floral t*shirt Free Size ทรงสวยมาก ลายดอก เอวลอย สินค้าใหม่ ใส่แล้วน่ารักๆมากๆค่ะ sales---100 --
    ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

0/5

Re: ลงเพิ่ม!! ลดรับสิ้นเดือนจ้า==โล้ะ ล้างตู้ค่า =ส่งลงทบ.ฟรี===New+Used / H&M/ Forever21/zara /Espada/GAP/UniQlo/Bossini/AIIZ /สูท/Shirt/Old navy /กั๊กยีนส์ ในราคา 50-ไม่เกิน 200 แวะชมก่อนแม่ค้าใจดีจ้

--
    Last edited by positivethink; 07-29-2015 at 10:35 AM.
    ^^ ★ ★ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ขอบคุณSBN ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ดีๆมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า ^^ ★ ★

0/5

Part #2
    D01.-- น่ารักจิงๆกะตัวนี้=--Millin Style Dress ทรงเซเล้บ ลายหอไอเฟล Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แพร้อมระบายสวยหวาน สวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales ของใหม่-- --150-
    Size อก 32 เอว 29 ยาว 36

D02.-Pastel Floral Minidress ลายสวย ทรงน่ารัก >> sales-- -190-

D03.-Pastel Blue Minidress ลายแมวน่ารัก จากสยามสภาพใหม่มาก ทรงน่ารัก >> sales-- -190-

D04. Violet Minidress ไบร๊ท์สุดๆนะคะตัวนี้ ซับในทั้งตัว สภาพใหม่ ใส่ไม่ทันปล่อยๆถูกๆจ้ะ >> sales-- -130-

D05. Blue Minidress ไบร๊ท์สุดๆอีกตัวนะคะตัวนี้ ทรงสวยๆ สภาพใหม่ ใส่ไม่ทันปล่อยๆถูกๆจ้ะ >> sales-- -150-

D06. Blue Floral Minidress ชุดนี้เก๋ตรงที่เป็นกางเกงกระโปรงนะคะ พร้อมซับใน ทรงสวยๆ สภาพใหม่ ได้มาแพง ใส่ไม่ทันเช่นกันปล่อยๆถูกๆจ้ะ >> sales-- -150-

D07. Green Floral Minidress เดรสสีเขียวหวาน >> sales-- -150-

D08. Black and White Minidress ทรงน่ารัก แขนเก๋ๆสวยๆ สภาพใหม่ ถูกๆจ้ะ >> sales-- -120-

D09. Black and Brown Minidress งานเกาหลี ได้มาแพง ทรงน่ารัก ขลิบข้างแขนเก๋ๆสวยๆ สภาพใหม่ ถูกๆจ้ะ >> sales-- -150-

D10. Pastel Brown Minidress งานเกาหลี ได้มาแพง ทรงน่ารัก ผ้าลูกไม้ใส่หวานๆ มากๆค่ะ >> sales-- -190-

D11.-White Minidress ตัว เดียวเท่านั้น สีขาว seeซีทรู หวานมากๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงานสวยมากค่ะ สีขาวพร้อมระบายลูกไม้หวานๆใส่ง่ายมากพร้อมดีเทล์เป็นผีเสื้อเล็กๆ เพิ่มสร้อยหวานๆ ชนะเลิศ ปล่อยถูกสุดๆ >> sales-- -100-

]

D12.-Black and Red Floral Minidress ตัว เดียว ลุคเรียบหรู ผ้าเนื้อดีทรงสวย พอดีตัว ใส่แล้วหวานมากๆ ค่ะ ผ้าดีงานฮ่องกง sales-- -150-

D13. Blue Sky Minidress ตัว เดียวเท่านั้น สีน้ำเงินสุดแจ่ม แขนเป็นลายจุดขาวดำ เก๋ ๆ ทรงน่ารักใส่แล้วรับรองว่าเจิดมากๆๆ ทรงเรียบหรู ผ้าเกรดเอ ใส่ไปงานสวยมากค่ะปล่อยถูกสุดๆ >> sales-- -150-

D14.--Sweet green Minidress แสนสวย Freesize กระโปรงทรงพอดีตัวผ้าสวย แขนสวยหวาน ๆ พอดีตัว ตัว เดียวเท่านั้น หวานเลิศสุดๆ sales-- --150-

D15.ฺฺBorwn and Black Dressสุดฮิต กระโปรงเป็นทรงพลีท ทรงน่ารักมากๆ ของใหม่ สวย ขายถูก only --ขายตัวละ --100--

D16.NEW★★ฺ Floral Dressสุดฮิต กระโปรงเป็นลูกไม้ ของใหม่ สวย ผ้าสวย ทรงน่ารัก ขายถูก
    only --ขายตัวละ --90--

D17. Pink Dress เดรสยาว ใส่ไปงานแต่งได้สวยมาก ด้านบนเป็นซีทรู พร้อมโบหวาน สีสวยหวานมากๆ ผ้านิ่มดีสวยเนื้อดีม้ากๆอีกตัวหนึง ได้มาแแพง กระโปรงมีด้ายหลุดเล็กน้อย ปล่อยถูกๆ ซื้อมาเกือบพันจ้า ไม่ค่อยได้ใส่สภาพดี ได้ไปคุ้มมาก free size นะคะ -190---

D18.*hot--pink heart pastelfreesize Minidress Dress มีระบายลูกไม้เก๋ๆ สภาพใหม่มากค่ะ ใส่หวานๆน่ารักมากจ้า sales --**190-

D19. *hot--Sweet green Floral freesize Minidress Dress ลายสวย สีเขียวหวาน พร้อมระบายลูกไม้เก๋ๆมากค่ะ sales --**150-

D20. *hot--Pastel Brown freesize Minidress Dress ระบายลายจุดเก๋ๆ ทรงเอน่ารักตัวเดียวจบ ใส่กะสร้อยเก๋ น่ารักๆจ้า sales --**150-

D21hot-Colorful freesize Minidress Dress ลายขาวส้มสีสันน่ารัก สภาพใหม่มากค่ะ มีเก๋ที่ระบายจีบขาวๆรอบตัวใส่หวานๆค่ะ ได้มาแพง ตัดใจปล่อยไปเร้ย sales --**100-

D22.Blue and orange Minidress Dress ลายดอกทานตะวัน สภาพใหม่มากค่ะ มีเก๋ที่ระบายจีบรอบตัวใส่หวานๆค่ะ ได้มาแพง ตัดใจปล่อยไปเร้ย sales --**120

D23.- . - น่ารักเว่อร์ๆเรยกะ Pink Minidress ทรงสวย ปกขาว กระโปรงผ้ายืดลุคเรียบหรูนะคะ ทรงน่ารัก กระโปรงทรงเอ ได้มา แพง ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจปล่อยแพงหน่อยนะคะ มากค่ะ Sales --150 -
    -

D24.*hot--Black and White Minidress Dressผ้ายืด ผ้าลายขวางสุดฮิต เป้น 2 ชิ้นติดกัน ตัวเดียวจบจ้า ลายน่ารัก ตั sales --**100

D25.*hot--Brown and White Minidress Dressผ้ายืด สีน้ำตาล ปกขาว ทรงน่ารัก sales --**130

============

D26Black and white Polkadot Minidress Stertis Style แขนเป็นลูกไม้สวยมาก สภาพใหม่ใส่ไป 1 ครั้งเอง ทรงๆใส่น่ารักสุด พร้อมซับใน งานเกาหลีได้มาแพง ปล่อยไม่แพง -100--

D27
    -Pink Minidress Dress สีนี้ใส่แล้วสวย แขนปีกนกสุดฮิต ทรงสวยออกเรียบหรูนะคะ พร้อมดีเทล์ แขนเก๋ๆ ด้วยจ้า มาพร้อมกับซับใน แสนสวย ใส่น้อย สภาพใหม่มากค่ะ ได้มาแพง ตัดใจปล่อยไปเร้ย sales --
    **90 --

D28Blue Minidress ลายผีเสื้อ Stertis Style สภาพใหม่ ใส่น่ารักสุด ปล่อยไม่แพง -100--

D29.>>.Recommend !! <เกาหลีอินเทรนด์มากๆ กะ Bue and white Minidress ทรงน่ารัก สีฟ้าแจ่มไบร์ท ลายสวย เนื้อดี .สวย เก๋ สวยๆสภาพใหม่มากเพื่อนฝากขาย สีสวย ใส่แล้วเปรี้ยวเฉี่ยว ะ ได้มาแพงขอปล่อยถูกๆๆจ้า กระดุมบนหลุดไป 1 เม็ด ไม่สังเกตไม่เห็นจ้า -sales --->--120 -

D30.Yellow Flower Miinidress ผ้าสีเหลืองสวยลายดอกไม้จุดสวย สภาพใหม่ไม่มีขาดจ้า -sales---90 -size อก 36 Free Size

D31>.Recommend !! <เกาหลีอินเทรนด์มุากๆ กะ Minidress Floral Black Size XL ตัวนี้ สวย เก๋ สวยๆสภาพใหม่มากสีสวย ใส่แล้วน่ารักลุคคุณนู๋มากจ้า ได้มาแพง ใส่ไม่ได้เนื่องจากตัวใหญ่ ขอปล่อยถูกๆๆจ้า ได้ไปคุ้ม--sales -120 --

D32. น่า รัก LOOK GOOD pastel Foral Brown Minidress สภาพใหม่มาก ได้มาตัวใหญ่ไปค่ะ กะ ลายสวยๆ ดีค่ะ เป็นผ้าคล้ายๆพลีท สภาพใหม่ค่ะ +น่ารักอีกตัว พร้อมโบเก๋ๆ ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---120 size อก 34 เอว 30 ยาว 33สะโพก ฟรี

..

D33>.
    .. น่า รัก LOOK GOOD GReen Minidress สภาพใหม่มาก ได้มาตัวใหญ่ไปค่ะ กะ ลายสวยๆ ดีค่ะ เป็นผ้านิ้มๆ สภาพใหม่ค่ะ +น่ารักอีกตัว ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---120 -

D34>>.
    Colorful Minidress ตัวนี้ สีและลายสวยมาก ผ้าบางๆ สีสันสวยมากนะคะ พร้อมโบเก๋ๆ สภาพใหม่มากค่ะ ใส่แล้วน่ารักหวานๆจ้า แอบเสียดายใส่ไม่ทันจ้า ปล่อยไม่แพงจัดไป-sales -****100 **--

D35>>.-> ♥♥FloralPink Minidress สตัวนี้ทรงพอดีตัว ผ้าเนื้อดี ลายสวย ระบายลูกไม้เก๋ สภาพใหม่ ดีอยู่ sales only-sales--100-

D36>>.-Hiso โอ้วว้าว เรียบ ๆ ด้วย Minidress สีทองคล้ายผ้าไหม Brand Satin ผ้านิ่มดีมาก สภาพใหม่มากค่ะ บางๆนิ่ม ทรงตรงเก๋ไก๋ เพิ่มความเก๋ด้วยโบสวยๆ ตัวเดียวจบสวยๆง่าย mix ง่ายสุดๆ ใส่ทำงานเก๋มาก เป็นงานเกรดดีนะค่ะ พร้อมซับในConfirm ค่ะ ใส่สวยทุกรายอก size ไม่ค่อยชัด = เอว32 สะโพก 35 ยาว 32 >>- -100 ค่ะ-----

D37>>.Black &red MiniDress หวานๆสภาพใหม่ งานฮ่องกง ผ้าหนากะลังดี ปล่อย ละ 100 บาทจ้า

D38>>. Green MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง ผ้าหนากะลังดี นี้ตัวละ 100 บาทจ้า

D39>>.Kitty MiniDress หวานๆ ขายตามสภาพ ตัวละ 90 บาทจ้า

D40>>. D41. pastel MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง ผ้าลูกไม้กะลังดี ตัวนี้ มีขาดจุดนึงด้านหลังไม่สังเกตไม่เห็น เรยปล่อยตัวละ 90 บาทจ้า

D 41 Blue MiniDress เอี๊ยม เท่ห์ ผ้าดีมาก ซื้อ1 ได้ 2 งานฮ่องกงปล่อยตัวละ 150 บาทจ้า

D41 >>. Red MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง ลายสวยค่ะ 190 บาทจ้า

D42 >>. Red MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง 120 บาทจ้า

D43>>. Green Jumpsuit MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง 130 บาทจ้า

D44>>. yellow MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ งานฮ่องกง 130 บาทจ้า

D45>>black floral MiniDress หวานๆสภาพพใหม่ 100 บาท

D46>>green suit หวานๆ งานฮ่องกง ทั้งชุด สภาพพใหม่ 290 บาท

D47>>violet dress หวานๆ งานฮ่องกง ปล่อย 100 บาท

D48>>black and white dress หวานๆ งานฮ่องกง ปล่อย 150 บาท

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->