สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 10000000 % ซื้อจากเคาเตอร์ห้างค่ะ พบว่าไม่แท้ ยินดีคืนเงินค่ะ

ค่าส่ง ลงทะเบียน 30บาท ems 50 บาท

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนนะคร้า + ไม่ต่อราคาก่อนนะคร้า

แม่ค้าเป็นคนสะอาดมากกกกค่ะ เพราะฉะนั้นเครื่องสำอางค์ทุกชิ้นดูแลอย่างดี ลิปสติก ใช้ ที่ปาดลิปสติกทุกครั้งไม่เคยทาจากแท่งโดยตรง รับรองค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวัง

แม่ค้าใจดีมากกกกค่ะ ^-^ โทรมาสอบถามได้ตลอดเวลา ไม่ซื้อไม่ว่ากัน ค่ะ

*** สะดวก โทร และ email ค่ะ

*** โทร : 085-108-8585 /098-254-5426 หรือ จะ LINE มาก็ได้นะค่ะ Line ID: MONIE2717

email: nano.thavi@gmail.com ตอบเร็วววค่ะ

USED VERY LIKE NEW TOM FORD LIP NO.22 FORBIDDERPINK สีชมพูอมส้ม ไม่แป๋น ไม่ซีด ทาแล้วดูปากสุขภาพดี ส่วนเรื่องคุณภาพสินค้าไม่ต้องพูดถึง เรียบเนียน ไม่แห้งเม้ดสีแน่น ตามฉบับ TOM FORD ซื้อมา 1990 b. ใช้ไปนิดเดียวค่ะ ้เหลือประมาน 97% เหมือนใหม่เลยค่ะ ขาย 1,390 บาท บาท ค่ะ

Like New ILLASMASQUA GLAMORE LIPSTICK : ROSEPOUT สีชมพูนู้ดอย่างสวยอ่ะค่ะ ไม่ต้องบรรยายเนอะ lipstick line นี้ ของ illasmasqua เม้ดสีแน่น ชุ่มชื้น ไม่แห้ง คือสุดอ่ะค่ะ สภาพ 98% ขาย 850 ---- > 700 บาท ค่ะ

New ILLASMASQUA EYESHADOW : สี OBSIDIAN eyeshadow สีดำสนิทค่ะ สีดำของยี่ห้อนี้ขายดีมากกก ที่เค้าเต้อ หมดตลอด บอกได้ว่าไครหาสีดำไม่มียี่ห้อไหนดำเท่านี้แล้วค่ะ เอามาไช้แทน eyeliner ได้เลยค่ะ สวยมาก เพราะมันจะดูธรรมชาติ ฟุ้งๆ ดูตาโตค่ะ ไม่เยิ้ม ไม่ไหล ของ illasmasqua เม้ดสีแน่นคือสุดอ่ะค่ะ ซื้อซ้ำมา 2อันค่ะ ขาย 850 บาท ค่ะ

New MAC LASH BRUSH 204 แปรงปัดขนตา ขนคิ้ว ให้ได้รูปเรียบร้อย ขาย 600 บาท บาท ค่ะ

Like New ILLASMASQUA GLAMORE LIPSTICK : STARKERS สีนู้ดอย่างสวยอ่ะค่ะ ไม่ต้องบรรยายเนอะ lipstick line นี้ ของ illasmasqua เม้ดสีแน่น ชุ่มชื้น ไม่แห้ง คือสุดอ่ะค่ะ สภาพ 98% ขาย 850 ---- > 600 บาท ค่ะ

NEW CEZANNE PRESSED POWDER N : สี 01 แป้งฝุ่นอัดแข็ง เนียนบางเบา คุณภาพเกินราคาค่ะ ต้องลองใช้ดูค่ะ มี ตลับจริง 4 รีฟีล 2 ขาย ขายตลับละ 350 รีฟิล 300 บาท ค่ะ

NEW แปรง foundation ของ BLOOM ใหม่ ซื้อจากใน shop เลยค่ะ ซื้อมาspare ไว้แต่อันเก่ายังไม่พังซักทีเลยขายค่ะ ใช้ดีค่ะ ขอขาย 700 ---> 600 บาท ค่ะ

KATE EYELINER สีขาว 100% Brandnew ka ขอขาย 200 บาทค่ะ

USED only ONCE like New Three Flawless fluid foundation #202 99 % left ค่ะ เหมือนใหม่ไช้ไปแค่หยดเดียวจิงๆ แค่ลองสี แต่สีไม่ถูกกับตัวเอง ค่ะ เนื้อสัมผัสดีมากก นุ่ม และเกลี่ยง่ายมากค่ะ ซื้อมา 1950 บาท ขาย SOLD บาท ค่ะ

Like New MAC LIPSTICK : Matte force of Love สีชมพูสดใสมาก ทาแล้วสวยค่ะ ไม่ลอย รับรอง มันได้ look แบบสดใส สุขภาพดี สภาพ 85% ขาย SOLD บาท ค่ะ

๊USED MAC LIPSTICK : HAUTE ALTTITUDE สีชมพูนู้ด ไม่ป่วย รับรอง มันได้ look แบบนู้ดๆ สุขภาพดี สภาพ 70% ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW COFFRET D'or smile up cheek สี 07 สีชมพูพีช โกลวๆ น่ารักใสๆมาพร้อมแปรรงแสนนุ่มค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะ

Like New ILLASMASQUA GLAMORE LIPSTICK : MINX สีนี้สวยมากกค่ะ ดู glam มากค่ะ คือไม่ต้องแต่งหน้าเยอะ ทาปากสีนี้ก็ออกไลัลล้าได้เลยค่ะ lipstick line นี้ ของ illasmasqua เม้ดสีแน่น ชุ่มชื้น ไม่แห้ง คือสุดอ่ะค่ะ สภาพ 98% ขาย SOLD บาท ค่ะ

๊ 99% left SHU Dual Fit Pressed Powder สี SAND พร้อมตลับ แป้งฝุ่นอัดแข็งชื่อดัง เนียนนนมากกกก ขายพร้อมตลับกะแปรงสุดนิ่ม แตะลองไปแค่นิดเกียวค่ะ แปรงใหม่ยังไมไ่ด้ไช้ค่ะ ใช้ดีคอนเฟิมค่ะ แต่สีไม่ตรงกะผิวเลยต้องขายทิ้งไปซื้อใหม่ค่ะ ราคาเต็ม อยู่ที่ 1150+700(ตลับ+แปรง) ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : PROLONGWEAR : TO THE FUTURE สีนู๊ดๆชานมเลยค่ะ ติดทน สวยค่ะ 97% ขาย SOLD บาท ค่ะ

์๊USED LIKE NEW MAC LIP สี ULTRAPRECIOUS ค่ะ เป็นรุ่น mineralize นะค่ะ สีออกนู้ดส้มๆ สดใสมากค่ะ เนื้อลิบนุ่ม ชุ่มชื้นมากกค่ะ ทาได้ทุกวัน สภาพ 85% ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW RMK FACE POWDER BRUSH ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆสำหรับแปรงอันนี้ แปรงปัดแป้งที่นุ่มที่สุดดดดดดดดดดด ราคาเต็ม อยู่ที่ 2,500 ขอขาย SOLD บาท บาท ค่ะ

์๊USED LIKE NEW MAC LIP สี GOTTA DASH! ค่ะ เป็นรุ่น SHEEN SUPREME นะค่ะ เกาหลีมากกค่ะ สีนี้ เนื้อลิบนุ่ม ชุ่มชื้นมากกค่ะ ทาได้ทุกวัน สภาพ 80% ขอขาย 400 ---> SOLD บาท ค่ะ

LUNASOL LOOSE POWDER TRANSLUCENT สี 01 แป้งฝุ่นท้อบฮิต ทาแล้วหน้าโกลว์ เหลือประมาน 30% ค่ะ ใครอยากลองไช้ ซื้อไปลอง รับรองคุ้มค่ะ ใช้ได้อีกนาน ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW LUNASOL CHEEK BRUSH N ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆเหมือนกันสำหรับแปรงอันนี้ แปรงปัดแก้มที่นุ่มที่สุดดดดดดดดดดด จิกสีดีมาก ทาแล้วแก้มสวยยค่ะ ราคาเต็ม อยู่ที่ 1,700 ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

์๊USED LIKE NEW MAC LIP สี A PERFECT DAY เป็น LIMITED นะค่ะ สีนู้ดๆค่ะ แต่ไม่ป่วยค่ะ ทาได้ทุกวัน สีประมาณ KINDA SEXY แต่อ่อนกว่า ออก น้ำตาลส้มๆ พูดไม่ถูกแต่สวยอ่ะ สภาพ 95% ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW Jill Stuart Blush Blossom Dual Cheek color : สี "01 Romantic Sweet Pea" และ สี "03 Lady Amaryllis" บรัชออนฝุ่นอันลือชื่อค่ะ สีสวยติดทน คือปัดออกมามันสวยใสฟรุ้งฟรุ้งอ่ะค่ะ พกง่ายปรับปรุงมาจากรุ่นเก่า packaging สวยงาม อปก ครบ แปรงบรัช ใหม่ ไม่เคยใช้เลยนะค่ะ สภาพ 98% ขายตลับละ 1800 ----> ลดดดอีกกเอ้าา SOLD บาท ค่ะ

สี 01 Romantic Sweet Pea ka ชมพูใสๆ กิ๊งๆ เลยค่ะ

สี 03 Lady Amaryllis สีชมพูอมส้ม บ่มๆแดดค่ะ
NEW BOBBI BROWN FACE BLENDER BRUSH ใหม่ ซื้อจากใน shop เลยค่ะ ซื้อมาSAPREไว้แต่อันเก่ายังไม่พังซักทีเลยขายค่ะ ใช้ดีค่ะ ขอขาย 1,200 ---> SOLD บาท ค่ะ

NEW BOBBI BROWN EYE SHADOW BRUSH ใหม่ ซื้อจากใน shop เลยค่ะ ขอขาย 1,000 ---> SOLD บาท ค่ะ

NEW BOBBI BROWN ULTRA FINE EYE LINER BRUSH ใหม่ ซื้อจากใน shop เลยค่ะ ขอขาย 1,000 ---> SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE SUPER NEW SUQQU BLUSH ON สี 02/14 ชื่อเสียงดัง สีสวย ทาแล้วกลืนไปกับผิว เหมือนมันออกมาจากภายใน ต้องลองค่ะ ถึงจะรู้ถึงคุณภาพของ SUQQU ค่ะ เม็ดสีแน่นเเกินบรรยาย คุณภาพคับแก้วค่ะ สี 02 ชมพูอมแดง ดูจากตลับเข้มแต่ทาขึ้นมาไม่เข้มนะค่ะ งามเลิศ บ่ม คอนเฟิมค่ะ สี 14 ชมพูใสๆไร้มนทินเลยค่ะ สวยทั้งสองสีเลยค่ะ เหลือ 95% ตลับละ 850 ---> 750 ---> SOLD บาท ค่ะ

์๊USED LIKE NEW MAC LIP สี KINDA SEXY ยอดฮฺตค่ะ นะค่ะ สีนู้ดๆค่ะ แต่ไม่ป่วยค่ะ ทาได้ทุกวัน สียอดฮิตของMAC ค่ะ สภาพ 95% ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

์NEW MAC LIP สี SWEET EXPERIENCED เป็น LIMITED นะค่ะ สีสวยมากกกกกค่ะ ชมพูนมๆแบบสดใสเลยค่ะ แม่ค้าใช้อยู่ค่ะ อันนี้ซื้อมาspare ไว้แต่อันเก่ยังไม่พร่อง ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

[SIZE="2"]๊USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : FIRE SIGN แดงใสๆค่ะ แดงแบบไม่จงใจค่ะ ทาแล้วดูนระเรื่อระเรื่อๆ ทาเป็น tint สวยค่ะ 90% ขาย SOLD บาท ค่ะ[/SIZE

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : CHATTER BOX สีปากชมพู สุขภาพดี ทาแล้วสดไใสค่ะ 95% ขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW BOBBI BROWN BLUSH ON "สี BLUSHED" & LIP GLOSS "สี PINK" ขนาดเล็ก ใหม่ ซื้อจากใน shop เลยค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

USED ONCE แปรง MAC 187 แปรงยอดฮิดของ macค่ะ สารพัดประโยชน์ ลงรองพื้นก็กริบ ลงบรัชออนสีเข้มก็เจิด ซื้อจากใน shop เลยค่ะ ซื้อมาลองใช้ 1ครั้งค่ะ ล้างให้เรียบร้อยแล้วค่ะ ดูจากรูปได้เลยค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

น้ำหอม CHLOE โบว์เขียว 100 ML ซื้อมาจาก Paris ค่ะ ตีต่ำๆเหลือ 90% up ค่ะ กลิ่นเหมือน โบว์เบจเลยค่ะ แต่กลิ่นจะนัวๆ กว่า หอมผู้ดีไม่เวียนหัวค่ะ ที่สำคัณติดทนมากกก ส่วนตัวว่า โบว์เขียวหอมสุดนะ แต่พอดีเป็นคนไม่ค่อยได้ไช้น้ำหอมเลยขายดีกว่า ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

๊USED LIKE NEW BOBBI BROWN ULTRA FINE EYE LINER BRUSH ซื้อมาใช้แค่ 2-3 ครั้งเพราะไม่ชอบเขียนตาอ่ะค่ะ ซื้อจากใน shop เลยค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW ชุดแปรง BOBBI Brown ซื้อมาจาก king power ค่ะ ใหม่ไม่เคยใช้ มีทั้งหมด 7 ชิ้น รวมcase แม่ค้าซื้อเพราะต้องการที่เขียนคิ้วตอนนั้น อันเดี่ยวมันหมดแล้วรีบใช้ เลยซื้อเป็นเซ้ดเพื่อที่เขียนคิ้วอันเดียว เพราะอันอื่นมีแล้ว เพราะฉะนั้น set นี้ ก็จะขาดไป1 ชิ้นค่ะ ดูจากรูปได้เลยค่ะ ขอขายขาดทุเลยค่ะ SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE NEW LM TRANSLUCENT LOOSE POWDER เหลือประมาณ 85% ตีต่ำๆ เลยค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW LUNASOL TRANSLUCENT LOOSE POWDER สี 01 ขายพร้อม case นะค่ะ ขอขายขาดทุน ราคาเท่าซื้อแต่รีฟิลเลยค่ะ SOLD บาท ค่ะ

NEW MINI TRAVEL BOBBI BROWN BRUSH SET ชุดเล็กน่ารักใช้เดินทางหรือไว้พกค่ะ คุณภาพเหมือนชุดใหญ่ค่ะ เล็กแค่ด้ามจับค่ะ มี 4 ชิ้นค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

NEW BOBBI BROWN FACE BLENDER BRUSH อันเล็กน่ารักใช้เดินทางหรือไว้พกค่ะ คุณภาพเหมือนอันใหญ่ค่ะ เล็กแค่ด้ามจับค่ะ อันนี้ล้างแล้วนะค่ะ ตอนแรกคิดว่าจะใช้เลยล้างไว้เตรียมใช้ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้เลยค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE SUPER NEW BIOTHERM LIFE PLANKTON ESSENCE 98 % LEFT สุดยอดแห่งนวัตกรรม สร้างความแข็งแรงให้กับผิว ลดระคายเคือง ลดอักเสบ ให้ความชุ่มชื้น เหมาะกะทุกสภาพผิว คนเป็น เซบเดิมก็ใช้ได้นะค่ะ ใช้ได้ดีด้วย และอีกหลากหลายสรรพคุณ ส่วนตัวใช้อยู่ ยอมรับค่ะว่าของเค้าใช้ดีค่ะ (เป็นคนผิวแพ้ง่ายมาก แต่ใช้ได้ไม่มีปัญหาค่ะ) ลองหาอ่านรีวิวดูนะค่ะ สรรพคุณล้นหลาม ของขาดตลาด ที่ขายเพราะ ซื้อพร้อมกันกะน้องสาว2ขวด ด้วยความเห่อ แต่เล็งเห็นแล้วว่าขวดนึงคงใช้ชาตินึงกว่าจะหมด เลยจะแบ่งกันใช้ดีกว่า ใช้ไปประมาณ 2 % เหมือนใหม่ค่ะ ราคาห้าง 2,300 บาท ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE SUPER NEW ILLASMAQUA BLUSH ON สี NAKED ROSE ชื่อเสียงดัง สีสวย นัวๆ เนียนมาก เม็ดสีแน่นเเกินบรรยาย คุณภาพคับแก้วค่ะ เพิ่งซื้อมาจากเค้าเตอร์ชิดลมค่ะ รับประกันความใหม่ แม่ค้าชอบบรัชยี่ห้อนี้มากกก มีเกือบทุกสี ขายเพราะมีสีที่ใกล้เคียงมากกกกกแล้ว คือแตะไปครั้งเดียว จี๊ดดเดียว แทบเหมือนใหม่ 99% SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW NAR BLUSH ON สี DESIRE / DEEP THROAT DESIRE 90% / DEEP THROAT 98% ขายตลับละ SOLD/SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : VEGAS VOLT สีปาก กะรัตชัดๆ 95% ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : RAVISHING ส้มพีชๆใสๆเกาหลีค่ะ สวยงาม 95% ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : Sunny seoul ชมพูใสๆหวานๆค่ะ สวยงาม 95% ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : MATT FORCE OF LOVE สีชมพูแมทเข้มกว่า please me ค่ะ ทาแล้วขับผิวมากกค่ะ สวยงาม 95% ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : FUSHION PINK ชมพูอมแดง ทาแล้วปากดูสุขภาพดีค่ะ สวยงาม 90% ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW MAC LIPSTICK : LADY DANGER แดงค่ะ จะออกแดงส้ม ทาแล้วหน้าสว่างเลยค่ะ เป็นเนื้อแมทที่ทาแล้วปากไม่แห้งเลยค่ะ เอาไปผสมกับสีนู๊ดที่ทาแล้วป่วยก็ดูสดใสขึ้นมาเลยค่ะ สวยงาม 95% ขาย SOLD บาท ค่ะ

USED LIKE VERY NEW ILLAMASQUA LIPSTICK : TEST สีนู๊ดๆ เป็น favorite item ของ แพรี่พายเลยค่ะ นางใช้สีนี้เป็นประจำค่ะ เม็ดสีแน่นๆ ติดทน สวยค่ะ 97% ขาย SOLD บาท ค่ะ

SPRAY ถุงน่อง ซื้อมา ยังไม่มีโอกาสได้ใช้เลยค่ะ สภาพ 99 % หัก 1 % ตรงที่แกะพลาสติกออกไปแล้วค่ะ ขอขาย SOLD บาท ค่ะ

Benefit HIGH BEAM สุดฮิตต สภาพ 90% up ค่ะ ขอขาย SOLD บาทค่ะ

EYE shadow Integrate โทนสี ชมพู ใช้ไปครั้งเดียวนิดดดดเดียว สภาพ 98% ขอขาย SOLD บาทค่ะ

SUQQU Creamy GLOW Lipstick ปอกดำ # 04 ชมนู๊ดด สวยที่สุดในสามโลก สี top hit ของที่เคาเตอร์หมดตลอด รอ แล้วรออีก เพิ่งมา อาทิตย์ที่แล้วว สอยมา 2150 บาท -.-" แต่ขายเพราะ มี สี 05 แล้วใกล้เคียงกัน เลย ตัดใจขายให้ลอง คุณภาพ ลิปเทพพ เนื้อสีแน่น นุ่ม รับรองดีกว่าทุกๆลิปที่เคยใช้ ปาดไปครั้งเดียว สภาพ 99% ขาย 1500 บาท (ซื้อมา 2150 บาท)SOLD

SUQQU ปอกขาว # 24 สีหายากส์ เช่นกัน รอแล้วรออีก หมดตลอดดด ชมพูนมอมส้มนิดๆๆๆ พูดไม่ถูกสวยอ่ะ เนื้อลิปไม่ต้องบรรยาย คุฯภาพเกินราคา สภาพ 95% ขาย SOLD บาท (ซื้อมา 1950 บาท)

LUNASOL under eyes base สี 01 Natural beige : concealer ใต้ตาค่ะ ใช้ดี เกลี่ยง่าย ลองหาอ่าน รีวิวดูก็ได้ค่ะ แต่ต้องขาย เพราะสีเข้มไปอ่ะค่ะ -.-" จะไปซื้อสี 00 ใช้ไปครั้งเดียว สภาพ 99 % คุ้มมากกกกSOLD

Jill Stuart mix compact blush สี 01 Baby Blush package +เนื้อบรัชแบบเกินจะบรรยาย สีชมพูใสๆ ระเรื่อ ระเรื่อ ไม่รู้จะพูดยังไง สวยอ่ะ สภาพ 95 % ตัดใจขาย SOLD บาท ( pre order มา ประมาณ 2000 บาท -.-")

SuQQu Creamy Lipstick รุ่นยอดฮิต กลบสีปากมิดไม่ลอก ไม่แพ้ สุดยอดลิปสติกค่ะ
สี 02 สีออกส้มเหลือง เกาหลีมั๊กกกมากกก สภาพ 95 % ค่ะ (ราคาเต็ม ประมาณ 1950 บาทค่ะ ) SOLD

SuQQu สี 07 สีชมพูกลีบบัว คือ จะแต่งแบบเปรี้ยว หรือจะเรียบร้อยก็ได้ ค่ะ เห็นสีอย่างงี้ทาขึ้นมา สวยกริ๊บบมากกค่ะ ทาได้ทุกวัน สภาพ 95% ค่ะ SOLD

SuQQU สี 14 สีออกส้มโอรส สวยมากกกกกกกกกก สภาพ 90% ค่ะ
SOLD

Suqqu สี 21 นู๊ดชมพูนม อมส้มนิดนิด ยอดฮิตค่ะ สภาพ 80 %ค่ะ SOLD

Suqqu สี 23 ชมพูแบบเรียบร้อย ทาได้ทุกวัน ไม่ต้องแต่งหน้าแท่งเดียวจบ สภาพ 95 % ค่ะSOLD

Suqqu Creamy Glow lipstick รุ่นใหม่ปลอกดำ สี 01 ชมพูหวานนนนๆๆๆ สภาพ 85 % ขาย 850 (รุ่นนี้ออกมาแพงกว่าปลอกขาวอีก ประมาณ 2150 บาท -.-")SOLD

SuQQU รุ่นใหม่ปลอกดำ สี 11 สีส้มโอรสสดใสแบบ พูดไม่ถูก สวยมากกก สภาพ 98 % SOLD

MAC Lipstick สี please me ชมพูนมแบบไม่ป่วย สภาพ 98% SOLD

MAc Lipstick สี Such Flare! เป็น Limited editon นะค่ะ สีแดงชมพู ทาแล้วขาวและเปรี้ยวมากก สภาพ 98 % ขาย 450 บาท ค่ะCF SOLD

Suqqu Blush on สี 08 สีส้ม coral บ่มแดด เนื้อบรัชไม่ต้องพูดถึง ไม่แป้ง จิกนิดเดียว ติดทน ทาง่าย คือทาแล้วเหมือนผิวสุขภาพดีมาจากข้างใน ไม่ผิดหวังแน่นอน brand นี้ สุดยอดทุกอย่างงง ใช้ไปครั้งเดียว SOLD

NARS Blush on สี GINA สีส้มนม สภาพ 98 เปอร์ ค่ะSOLD

Nars Blush on สี Exibit A สีส้มแดง แบบ มะเขือเทศ ทาแล้วแก้มสีเหมือนมะเขือเทศเลยค่ะ สภาพ 98 เปอร์ SOLD

Nars Blush on สี Crazed สีชมพูแดง ทาแล้วเหมือนไปวิ่งมา หรือเหมือน กินไวน์อ่ะ สภาพ 99% SOLD

Nars Duo Blush on สี ALBARTROSS and ORGASM สีนี้คงไม่ต้องบรรยาย สภาพ 95 % ซื้อ 1 เหมือนได้ 2 ค่ะ SOLD

MAC Blush สี Well Dressed สี ฮิตของ mac และ ห้องแป้งเลยค่ะ สภาพ 98 %
SOLD

MAC Blush สี Frankly Scarlet สีชมพู อมแดง เลือดฝาด เป็นสีฮิตของ mac และ ห้องแป้งเช่นกันค่ะ สภาพ 98 % ขาย 450 บาท CFSOLD

SUQQU Creamy Lip stick # 05 สีฮิตตตตตตมากกกกก ชมพุนู๊ดดด สวยที่สุดในทศววรษ สภาพ 80 % ตัดใจขายให้ลองใช้กันดู 750 บาทSOLD

SUQQU # 19 สีนี้ทาแล้วปาก จะดู ชมพูสุขภาพดี๊ ดี คือไม่ต้องแต่งหน้าเลย แท่งเดียวจบ ไม่เข้มไป ไม่ซีด สีกำลังสวยจิงๆๆๆ ทาๆด้ทุกวัน สภาพ 85 % ขาย 780 บาทSOLD

3. MAC Lipstick สี BRAVE Red สีแดง ใกล้เคียง russian Red แต่ทาง่ายกว่าเยอะ ใช่ทาเป็น tint สวยมากก 98 % ค่ะSOLD

New SHISEIDO Urban Environment UV Protectoe EXTRA MILD SPF30 PA+++ ใช้ดีมากกกกกค่ะ คอนเฟิมค่ะ เพราะตัวเองไช้อยู่ ผิวแพ้ง่าย หรือเป็นสิว ไช้ดีเลยค่ะ เพราะกันแดดตัวนี้อ่อนโยนมากก เกลี่ยง่าย ไม่มัน ไม่วอก ไม่อุดตัน เหมือนกันแดดรุ่นอื่น ใช้ดีจิงๆไม่โม้ค่ะ ที่ขายเพราะมี 2 อัน ได้เกินมาค่ะ ซื้อมา 1500 บาท ขาย SOLD บาท บาท ค่ะ

แม่ค้าใจดีมากกกกค่ะ ^-^ โทรมาสอบถามได้ตลอดเวลา ไม่ซื้อไม่ว่ากัน ค่ะ

*** สะดวก โทร และ email ค่ะ

*** โทร : 085-108-8585 /098-254-5426 หรือ จะ LINE มาก็ได้นะค่ะ Line ID: MONIE2717

email: nano.thavi@gmail.com ตอบเร็วววค่ะ

ขอบพระคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ