ฮาโหลลลลลลล!!!!!

จริงๆ เราชอบเข้ามาอ่านกระทู้รีวิวที่ sbn มากๆนะ แต่ตอบบ้างไปไม่ได้ตอบบ้าง แหะๆ ^^
ทีนี้เมื่อประมาณสองสามเดือนก่อนเราโดนมีดบาด แต่ไม่รู้บาดยังไงนะ ตอนนั้น เราไม่รู้สึกอะไรเลย 55555 เป็นคนความรู้สึกช้า มารู้ตัวอีกทีแม่ทัก เลือดเต็มมือไปโดนอะไรมา เราดู เอ้า! เลือดมาจากไหน ปรากฏว่าโดนบาดตรงโคนนิ้วแม่โป้ง - -”

ก็รักษากันไปตามอาการค่ะ แต่พอสักอาทิตย์นึงแผลตดสะเก็ดจ้า คิดแล้วแผลเป็นมาแน่นอน เรานี่แบบกลัวไง กลัวจะเป็นแผลเป็นเลยรีบไปเอาฮีรูดอยมาทา

วิธีใช้ของเราก็คือ เราทาวันละ 3 เวลาเลยค่ะ ทางแบบบางๆ พอ
ผลการใช้ ประมาณ 2-3 เดือน (ทาทุกวันนะ) ดูได้ตามภาพเลย

เราจะบอกว่าฮีรูดอยใช้ดีมาก กลิ่นจะคล้ายๆ ยาทาแก้เมื่อย (จำชื่อไม่ได้) อ๊ะ! พูดถึงฮีรูดอยไว้เยอะ ดูหน้าตาของมันกันซะหน่อยละกันนะ สภาพเยินไปสุด ฮ่าๆๆๆๆๆ