Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦♡♡✦ NEW เพิ่ม!!! +SALE+ส่งฟรีทั้งกระทู้! All Selected from JP+KR ✦♡✦ ใครหาเสื้อผ้าเก๋ๆ ไม่เหมือนใครเชิญค่ะ ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦♡♡✦ NEW เพิ่ม!!! +SALE+ส่งฟรีทั้งกระทู้! All Selected from JP+KR ✦♡✦ ใครหาเสื้อผ้าเก๋ๆ ไม่เหมือนใครเชิญค่ะ ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist อย่างเดียวค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ
    (***คุณลูกค้าอย่าลืมตั้งเป็น public Id ในไลน์นะคะ หลายท่านแอดไป user not found เพราะท่านตั้งเป็น private Id อยู่นะคะ)

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEW มาใหม่เพี้ยบค่ะ! คัดมาแล้วทั้งสไตล์และคุณภาพ Update ต่อเนื่องค่ะ~ ♥

ลดเพิ่ม!!! สั่งซื้อสินค้าหลายชิ้นลดเพิ่มพิเศษแน่นอนค่ะ สอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com หรือท่านใดสะดวกติดต่อทาง Line กรุณาทิ้งไอดีของท่านมาทางเมลก่อนนะคะ แล้วแม่ค้าจะแจ้ง Line ID หรือแอดท่านกลับไปโดยเร็วค่า ขอบคุณค่า♥

AE71 Special Graphic Leopard Printed Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตพริ้นลายกราฟฟิก Leopard สุดเก๋ สีขาวดำ พื้นสีเขียวเข้มค่ะ สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร โทนสีสุภาพ ลายเก๋ ซิปหน้า ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย ทรงพอดีๆตัวไม่โคร่งค่ะ คอและทรงจั๊มเบสบอลน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบาย ซับในอย่างดีทั้งตัว ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ เหมาะใส่คลุมเก๋ๆ ไปข้างนอกได้ หรือใส่คลุมในออฟฟิซ ไปเที่ยว เดินห้าง ถ่ายรูป ปาร์ตี้ ไม่หมดเลยค่ะ ได้ลุค Casual Chic แบบสตรีท ใส่แบบสวมทั้งตัวก็ได้ หรือใส่แบบพาดไหล่เก๋ๆก็สวย เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆ โทนสีเรียบๆ ก็เก๋ชิคแล้วค่ะ มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงเพียง 3150 >>> 1550 >>> 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่ามากๆ พกพาไป Complete ลุคได้บ่อยแน่นอน โดดเด่นไม่เหมือนใครค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ดูเป็นแนวสตรีทแฟชั่นสุดเก๋ โดดเด่นและดูดี ด้านในเข้ากับอะไรก็ Match ง่ายแน่นอนค่ะ คลุมไหล่ก็สวย ใส่คลุมทั้งตัวก็สวยมากๆค่ะ

AE70 Sweet Pink Neoprene Ribbon Pants กางเกงนีโอพรีนลื่นนิ่มสีชมพูอ่อนหวานสวย เอวฟรี เวลาใส่ต้องใส่แบบผูกริบบิ้นเป็นช่อขึ้นมาค่ะ เอวเล็กหรือใหญ่ก็สามารถผูกปรับให้พอดีได้ง่ายๆเลยค่ะ ผูกแล้วอยู่ ไม่หลุดแน่นอน ทรงพริ้วใส่สบาย ขาตรง พับขึ้นได้ พับแล้วอยู่ค่ะ ผ้านีโอพรีนคัตติ้งเนี้ยบเก๋ทั้งตัว เนื้อลื่นนิ่ม สัมผัสนุ่ม ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่ย้วย เป็นวอลุ่มตลอดเวลา ไม่ยับง่าย มีความหนาเล็กน้อยแต่เบา ไม่ร้อน ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุเห็นชั้นในแน่นอนค่ะ ด้านข้างเอวมีกระเป๋าข้างจริงทั้ง 2 ข้าง สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 CF บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมากๆ ใส่สบายแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวฟรี 30-34 นิ้วยืดหยุ่น ต้องใช้เชือกรัดกระชับเท่านั้น สะโพก Free 30 นิ้ว+ ไม่รัดรูป ความยาว 37 นิ้ว พับขาขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ แต่ช่วงเอวตัวนี้จะผูกริบบิ้นทำเป็นช่อได้สวยมากกว่า สีสวยเข้ากับอะไรง่ายแน่นอนค่ะ

AE69 Black Vertical Mixed Striped Chic Cream Soft Jacket เสื้อคลุมลายทางแนวตั้งสีดำพื้นครีมสุดเก๋ ลายเส้น Mixed สลับกันไปมาสวยเก๋มากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ด้านหน้าเป็นซิปหน้าค่ะ รูดขึ้นลง เอาออกได้ตามต้องการ ตัวนีเป็นทรง oversized ใส่คลุมด้านนอกกับอะไรก็ง่ายค่ะ หรือใส่ได้อีกแบบคือเป็นท็อปตัวยาว โดยรูดซิปขึ้นแล้วติดกระดุมแป๊ะด้านบนสุดๆได้แบบรูปล่างซ้ายค่ะ จะเป็นคอแมนดาริน ไม่ใช่คอเต่า สวยเก๋มากๆ ผ้าคอตตอนผสมเนื้อดี มี texture ในตัว ไม่เหมือนผ้าธรรมดาแน่นอนค่ะ เป็นเสื้อคลุม Spring บางเบาใส่สบาย ไม่ร้อน ประกอบกับคัตติ้งเนี้ยบสวย ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงอยู่ด้านข้างทั้งสองข้าง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างขวาค่ะ สอดมือ ใส่มือถือ ได้หมดค่ะ overall ได้ลุคเก๋ชิค เซอร์ๆนิดๆ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยมากๆแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ พกพาสะดวกเพื่อ Complete ลุคได้ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากมีพท. ติดกับแขนเสื้อ ทรงเสื้อคลุม ความยาวด้านหน้า 29 ด้านหลัง 33 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AE68 Beige Textured Simple Chic Crop Set เซ็ทท็อปและกางเกงผ้า texture สีเบจสุดเก๋ ท่อนบนเป็นครอปท็อปจั๊มปลายเล็กน้อย ใส่กับเอวสูงจะพอดีไม่โป๊ค่ะ ท่อนล่างเป็นกางเกงเอวจั๊ม ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่รัดพุง เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้มาก เนื้อบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ระบายอากาศได้ดี เป็นคอตตอนผสมมีลายในตัว ดังรูปล่าง คุณภาพดีมากๆค่ะ สีนวลสวย โทนเบจอ่อนๆ สามารถใส่เป็นเซ็ทเข้ากันพอดิบพอดี หรือ แยกชิ้นไปใส่ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ง่าย ตามต้องการเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท (*ไม่แยกขาย) เพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่ามากๆ ได้ไปเลยทั้ง 2 ชิ้น สามารถแยกใส่เองได้ตามใจชอบ เรียบเก๋ โชว์เนื้อผ้าสวย ไป Match กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว
    ท่อนล่าง- เอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว

AE67 Organic Beige Cotton Cute Pattern Printed Jump Dress เดรสผ้าฝ้ายญี่ปุ่น พริ้นลายวงกลมสลับกันสวยเก๋ ตัวลายเส้นสีนาวี พื้นสีเบจออกโทนชมพูอ่อนค่ะ น่ารักมากๆ ด้านบนเป็นทรงค้างคาวพริ้วเก๋ ใส่ได้สองแบบค่ะ เป็นท็อปคลุมตัวไปเลย หรือใส่แบบเปิดไหล่ก็สวยค่ะ เอวจั๊มน่ารัก ใส่สบาย Made in Japan ค่ะ เป็นมือสองสภาพดีของแม่ค้าค่ะ เหมือนใหม่สุดๆๆ ไม่มีตำหนิใดๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมาก ลายน่ารัก และทั้งทรงทั้งคุณภาพของผ้าสวยเก๋สุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงค้างคาว ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้นทรงบาน 9 นิ้ว

AE66 Special Navy Organic Cotton Linen Japanese Tunic เดรสสีน้ำเงินนาวีเข้มสไตล์ญี่ปุ่นสุดเก๋ ทรงพริ้วผ้าคอตตอนลินินเนื้อนิ่ม texture ออแกนิค ทอละเอียดคุณภาพดี เนื้อนิ่มใส่สบายมากๆค่ะ ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน รักษาและทำความสะอาดง่าย สีไม่ตก ทรงเรียบเก๋ เน้นคุณภาพของเนื้อผ้าและคัตติ้งเป็นหลักค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆหรือนำไป Match กับคาร์ดิแกน เลกกิ้ง หรือ เครื่องประดับ รองเท้ากระเป๋าอื่นๆได้ง่าย ใส่ได้หลายโอกาศ สไตล์ Casual Chic สไตล์ญี่ปุ่น กระดุมเฉียงเก๋ครึ่งตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ ช่วงเอวมีห่วงคล้องเข็มขัดหรือ ริบบิ้นผูกเอว แบบในภาพได้ สามารถเอวเชือกออกได้ ถ้าไม่ต้องการจั๊มขึ้นค่ะ หรือเปลี่ยนเป็นเข็มขัดเก๋ๆก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ ไฮเอ็นมากๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมาก เนื้อผ้า คุณภาพดีสุดๆค่ะ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ คุ้มค่ามากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้วทรงตรงถึงปลาย ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AE65 Special Ivory Nude Full Knit Kimono Cardigan คาร์ดิแกนถักทรงกิโมโนสี ivory ออกโทนนู้ดๆ เรียบสวยไฮโซ ไม่มีกระดุมค่ะ ขอบเสื้อคลุมด้านหน้าเป็นทรงพริ้ว มีวอลุ่มสวย สุดเก๋​ไม่มีกระดุม เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย คุ้มค่ามากๆ เรียบเก๋ เข้ากับข้างในอะไรก็ง่าย ทั้งสีเข้มอ่อน เดรส เสื้อ กางเกงแบบใดก็ได้เลยค่ะ แขนเป็นทรง bell บานออกเล็กน้อยน่ารัก เหมือนกิโมโน มีความยาวประสะโพกกำลังพอดี ใส่สบาย มีกระเป๋าจริงด้านหน้าค่ะ ตัวนี้โดดเด่นที่สุดตรงคุณภาพเนื้อผ้าถักตาแน่น เป็นวอลุ่ม ไม่ขึ้นขุย ไม่เหมือนลายถักธรรมดาแน่นอนค่ะ ดู texture และลายถักได้ที่รูปล่างค่ะ สวยสุดๆๆ ช่วงขอบกิโมโนเป็นเส้นซิกแซกสร้างคอนทราสกันอย่างลงตัว คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงกิโมโนไม่มีกระดุม ความยาว 30 นิ้ว แขนทรงbellบานออกยาว 22 นิ้ว

AE64 Black PU Faux Leather Sleeves Marble Grey Tunic เดรสสีเทาสุดเก๋ทรงตรงผ้าถักช่วงตัวตัดต่อแขนเป็นหนังเทียม PU สีดำคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายสุดๆค่ะ สัมผัสนิ่ม ทั้งตัวเนื้อหนังด้านหน้าและด้านใน ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ช่วงตัวเป็นเนื้อผ้าทอละเอียด สีเทาโทนกลาง ดูใกล้ๆเหมือนลายมาร์เบิ้ล สวยเก๋ ผ้านิ่มๆมากๆเลยค่ะ เป็นเนื้อถักแต่ไม่หนา บางเบา แต่ไม่โป๊ ยืดหยุ่นได้ดีค่ะ ตัวนี้ทรงตรง ไม่รัดรูป แต่จะรับกับรูปร่างให้กระชับพอดี ไม่รัดจนเกินไปค่ะ ใส่สบายสุดๆ มีความยาวกำลังดีไม่สั้นจนเกินไปแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมากๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกยืดหยุ่น 36-38 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 35 นิ้ว แขนสามส่วนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นทูนิกพอดีตัว ไม่รัดรูปเกินไป แขนเป็นหนัง PU คุณภาพดี สวยเก๋ ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน

AE63 Special Rose Printed Milky White Neoprene Top ท็อปนีโอพรีนวอลุ่มสีขาวนวลสวยพริ้นลายกุหลาบตรงกลาง สวยมากๆเลยค่ะ สีชมพูอ่อน เข้ากันกับสีพื้นทั้งตัวค่ะ ลายพิมพ์คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ละเอียดเนียนสวย ไฮเอ็นสุดๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ นีโอพรีนบางเบาใส่สบาย ลื่นพริ้ว แต่มีวอลุ่มสวยเก๋ เป็นทรงตลอดเวลาแบบในภาพค่ะ ไม่ยับง่าย ลื่นนิ่ม ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เวลาเอาเข้ากางเกงหรือกระโปรงเอวสูงแล้วสวยมากๆ หรือปล่อยทรงพริ้วๆก็สวยค่ะ นีโอพรีนคุณภาพดีมากๆ ไม่เหมือนผ้าธรรมดาแน่นอนค่ะ เก๋ชิค ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

AE60 Black Chic Striped Textured Top ท็อปเสื้อยืดแขนยาวสามส่วนสีดำ texture ลายทางแนวตั้งสุดเก๋ เป็นลายในตัวเนื้อทอเลยค่ะ เนื้อเหมือนถักแต่ละเอียดกว่า นุ่มแต่เป็นวอลุ่ม ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะสวยสุดๆๆ สีดำสนิท เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ดูใกล้ๆแล้วเก๋ชิคด้วยเนื้อผ้าคุณภาพดีค่ะ รับรองว่าคุ้มค่านำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เช่นกระโปรงลายด้านบน ก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ บางเบาไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆปกติได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าสุดๆ ใส่ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AE59 BW Big Striped Minimal Chic Textured Pants กางเกงลายทางเส้นใหญ่สีขาวดำสไตล์มินิมอลสุดเก๋ชิค ทรงตรงไม่รัดรูปใส่สบาย ผ้ายืดหยุ่นได้ดีมากๆ มีลายทอในเนื้อผ้าทั้งตัวคุณภาพดี เอวยางยืดไม่รัดรูป เหมาะกับใส่เอวสูง จั๊มได้ง่ายมากค่ะ ไม่รัดพุง ใส่สบายสุดๆ ทรงเก๋ชิค ขาบานออกเพียงเล็กน้อย ไม่บานมาก ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดี ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่หนาจนร้อนค่ะ เป็นคอตตอนมี texture เป็นเส้นๆเล็กๆในเนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆๆๆ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อผ้าทิ้งตัวสวยสุดๆๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! สวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง ยางยืดคุณภาพดีระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย ยาว 34 นิ้ว

AE58 Special Stripe Textured White Minimal Long Cardigan คาร์ดิแกนตัวยาวสีขาวลายทางเป็น textureในตัว มีลายทอเก๋ไก๋ไม่เหมือนผ้าธรรมดา ยืดหยุ่นได้ดี บางเบาใส่สบาย แต่ไม่บางจนปริ้วไสว เนื้อผ้าเก๋มากๆ มีน้ำหนักทิ้งตัวเป็นทรง ใส่กับข้างในอะไรก็ง่าย ไม่มีกระดุมค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดี พกพาไป Complete ลุคเก๋ๆได้ง่ายๆ แขนพับได้พับแล้วอยู่ค่ะ รับประกันว่าสวยไฮโซมากๆ เรียบเก๋ แต่มีสไตล์ไม่เหมือนใครค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า Highly Recommended!! สวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่เหมือนคาร์ดิแกนธรรมดาแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AE53 Warn Tone Tropical Printed Short Jumpsuit จั๊มสูทพริ้นท์สีโทนอบอุ่น ครีมอ่อน ลายดอกไม้ Tropical สุดเก๋ ลายกระจายทั่วตัวค่ะ ตัวนี้ผ้านิ่มมากๆ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ นิ่มสัมผัสนุ่มสุดๆๆๆๆ เป็นผ้าคอตตอนพริ้นเนื้อดี รีดแล้วเรียบง่าย เรียบสนิทไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ทะลุค่ะ แต่ท่อนบนจะต้องใส่กับสายเดี่ยว หรือ Sporty Bra อีกที เพราะช่วงเสื้อคอวีตามทรงค่ะ ช่วงเอวยืดหยุ่นได้มาก และผูกริบบิ้นได้แบบในรูปค่ะ ท่อนล่างเป็นกางเกงขาสั้น ใส่แล้วจะบานออกอีกเล็กน้อย แต่ไม่โป๊ค่ะ พริ้วๆสวย ขาไม่กว้างมากเหมือนกระโปรงบาน แต่จะตกลงแบบมีน้ำหนัก สวยเก๋ค่ะ แขนสั้นน่ารัก ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! สวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ผ้านิ่มมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ผ่าหน้า เอวยืดหยุ่นระหว่าง 28-36 นิ้ว ผูกริบบิ้นปรับกระชับได้ สะโพก Free ความยาว 34 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

AE54 Light Grey Full Cable Knit Pullover จั๊มเปอร์ถักลาย cable สุดเก๋ทั้งตัวสีเทาอ่อนสุดเก๋ เป็นเนื้อถักตาแน่นทั้งตัวค่ะ เนื้อบาง แต่ถักแน่นทำให้เป็นวอลุ่ม ตาถักไม่ทะลุค่ะ เหมาะกับใส่เมืองนอก หรือห้องแอร์ คุณภาพดีสุดๆ ไม่พองแต่ก็ไม่รัดแน่นจนเกินไป ใส่สบายมากๆ พอดีตัว ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่ะ สีสวยเรียบเก๋ โชว์ลายถักสวยทั้งตัว หายากมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! สวยเก๋ ไฮโซมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 38 ยืดได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AE56 White Mandarin Collar Minimal Chic Top ท็อปสีขาวนวลสวยเรียบเก๋สไตล์ Minimal ทรงพริ้วเก๋ คอแมนดาริน ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ใส่สบายมากๆ เรียบเก๋ ดูดีมีสไตล์ ผ้าคุณภาพดี ไนล่อนผสมเนื้อทอ นิ่มลื่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้ไม่ทะลุค่ะ มีน้ำหนัก ใส่เป็นแบบสวมแล้วปล่อยหรือทำจั๊มเข้ากับกางเกงหรือกระโปรงก็ง่าย ผ้าไม่ขึ้นขุยค่ะ ดูแลทำความสะอาดง่าย คุณภาพดีสุดๆๆๆๆๆ รับประกันเนื้อผ้าเลยค่ะ ดูดีมีสไตล์ ทรงแขนบานนิดๆหายากแน่นอน สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ทั้งสไตล์ทั้งคุณภาพเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว ทำจั๊มในกางเกงได้ แขนสั้น 10 นิ้ว ทรงบาน

AE48 BW 2-tone Faux Leather Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตหนัง PU คุณภาพดีทั้งตัว ตัดต่อเป็นทูโทน ลำตัวเป็นหนังสีขาว แขนเป็นหนังสีดำค่ะ เนื้อนิ่ม ไม่หนาไม่บางใส่สบาย ไม่อับร้อน ไม่มีกลิ่นหนัง คุณภาพดีนิ่ม เป็นทรง รีดด้านในได้ค่ะ ทรงเรียบเท่ หนังมีน้ำหนัก แต่ไม่หนาเกินไป ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ เอวและแขนจั๊มสไตล์เบสบอลแจ็คเกต ทรงเรียบเก๋ มีกระเป๋าเอวเป็นกระเป๋าจริงๆ ด้านหน้าเป็นซิปเรียบๆสีดำเข้ากัน คุณภาพเริ่ดสุดๆทั้งตัวค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 2250 >>> 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 1050 บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมาก มีชิ้นเดียวเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สวมทั้งตัวหรือคลุมไหล่ก็สวย โชว์ texture หนังสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย
    สีและสไตล์เรียบสวยหรู แต่เก๋ chic สไตล์ minimal ค่ะ พกพาไป Complete ลุค ได้ง่ายๆเลยค่ะ

AE52 Pink Leopard Printed Tunic เดรสสั้นทรงทูนิกเรียบเก๋น่ารัก ผ้าไนลอนผสมลื่นพริ้วพริ้นท์ลาย Leopard กึ่งกราฟฟิก เก๋ทั้งตัว โทนสีชมพูอ่อนสวยมากๆทั้งผืนค่ะ ลายไม่เวอร์จนเกินไป ใส่ปกติได้เลยค่ะ ทรงตรง ใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนบานออกน่ารักมากๆเลยค่ะ ช่วงคอด้านหลังเป็นตัววีสวย มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ สามารถนำไป Match กับคาร์ดิแกนเรียบๆก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็ง่าย มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงปลาย ไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว บานออก

ใส่ทรงสไตล์นี้เลยค่ะ ไม่สั้นจนเกินไป ทรงไม่รัดรูป แต่แขนจะบานออกกว่านี้ค่ะ สวยเก๋ โชว์ลาย printed กึ่งกราฟฟิก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ

AE44 Organic Line Textured Vanilla Cute Dress มินิเดรสคอแมนดารินสุดเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย ลายขีดเล็กๆน่ารักทั้งตัว พริ้นท์อย่างดี ตัวเนื้อผ้าคอตตอนผสมมี texture ทั้งตัวค่ะ สีขาวครีมน่ารัก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ถ้าใครกลัวสั้นก็สามารถใส่ Match กับเลกกิ้งได้ค่ะ สำหรับบางท่านใส่เป็นเดรสได้พอดีสุดๆ ทรงน่ารัก เอวไม่รัดรูป สะโพกฟรี ทรงปล่อยๆสไตล์ญี่ปุ่น คัตติ้งเนี้ยบเก๋​ เนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพสุดๆไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมาก
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 32 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว

AE47 Light Grey Striped Textured Minimal Long T เสื้อยืดตัวยาวทรงพริ้วสุดเก๋ สีเทาอ่อนลายขาวเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ตัวเนื้อผ้าคอตตอนยืดหยุ่นคุณภาพดีสุดๆๅ มี texture ลายทางเป็นเส้นๆทอในตัว ดู details ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ไม่เหมือนเสื้อยืดธรรมดาแน่นอน ไม่หนาไม่บาง มีวอลุ่ม ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนค่ะ แนะนำว่าเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง ตัวนี้สามารถใส่ได้ทั้งเป็น top และเดรส แล้วแต่ส่วนสูงคนใส่ค่ะ ใครกลัวโป๊ก็ Match กับขาสั้น หรือเลกกิ้งก็สวยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 29-30 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ เป็นเสื้อยืดตัวยาว สำหรับบางท่านใส่เป็นเดรสได้ ท่านใดกลัวโป๊ก็สามาร Match
    ใส่กับขาสั้นเก๋ๆ จะเอาเข้าแล้วจั้มหรือปล่อยก็ได้ หรืออีกแบบคือใส่ปล่อยเข้ากับเลกกิ้งก็สวยค่ะ

AE41 Denim Simple Chic Shirtdress เดรสยีนส์ทรง เสื้อเชิ๊ตยาว คอปกน่ารัก เรียบเก๋ ผ้ายีนส์บางเบานิ่มคุณภาพดีสุดๆๆ ใส่เป็นเดรสได้ไม่โป๊ค่ะ หรือใส่ปลดกระดุมเป็นเสื้อคลุมก็ได้ ผ้ายีนส์คุณภาพดีใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อนค่ะ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ติดแน่นไม่หลุดง่ายๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ กระเป๋าหน้าเป็นกระเป๋าจริงๆค่ะ ดูดีเทลและเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ตัวนี้มีความยาวพอดีๆเหมาะใส่เดี่ยว ไม่สั้นจนเกินไปแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AE42 Off White Chic Stripe Special Dress เดรสตัดต่อสีขาวสุดเก๋ ท่อนบนเป็นผ้ายืดลายทางคัตติ้งแขนมุมเฉียงสุดเก๋ ทรงแบบเสื้อยืดค่ะ ผ้ายืดหยุ่นคุณภาพดี ไม่หนาไม่บาง ไม่โป๊ทะลุค่ะ ตัดต่อกับผ้าพริ้วสีขาวท่อนล่างโปร่งเล็กน้อย เหมาะกับใส่กับขาสั้นก็ได้ หรือเลกกิ้งข้างใน จะรับกันสุดๆค่ะ มีกระดุมปลดได้ครึ่งตัวให้เวลาเดินเคลื่อนไหวก็พริ้วๆ พริ้วมากน้อยอยู่กับว่าปลดกระดุมถึงตรงไหนค่ะ ปรับได้ตามต้องการ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆ สภาพและคุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 42 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สวยเก๋พริ้วๆ เป็นเดรสสไตล์มินิมอล เรียบเก๋ ใส่สบายค่ะ

AE35 White Baseball Collar Long Minimal Cardigan เสื้อคลุมสีขาวตัวยาวทรงเบสบอลท่อนบนตัดต่อผ้าพริ้วๆท่อนล่างเรียบเก๋ เป็นเสื้อคลุมค่ะ แต่เรียบสวยสไตล์มินิมอล ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย ได้ทั้งขาสั้นขายาว และท็อปแบบใดก็ง่าย ท่อนบนเมื่อรูดซิปขึ้นจะ ไม่ทะลุค่ะ แต่ผ้าท่อนล่างที่เป็นพริ้วๆ กับตัวแขนจะบางเบา transparent นิดๆ สวยเก๋สุดๆ เหมาะกับพกพาไป Match ได้ตลอดแน่นอนค่ะ รับรองว่าเก๋ชิค ไม่ตกยุคค่า คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1850 >>> พิเศษสุดเพียง 650 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับรองว่าคุณภาพดี โดยเฉพาะผ้าดีมากๆเลยค่ะ คุ้มค่านำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกเมื่อรูดซิป 38-40 นิ้ว ความยาว 40-41 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AE36 Special White Zigzag Textured Set เซ็ทเสื้อยืดและกางเกงเอวจั๊มสีขาวสุดน่ารัก เรียบเก๋ ทรงพริ้วใส่สบาย มีความโดดเด่นที่เนื้อผ้าคุณภาพดี เป็น texture และลายเส้นซิกแซกละเอียดเล็กๆในตัว ทั้งผืน คัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพดีมากๆ สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ค่ะ สามารถนำไปแยกชิ้นใส่เองได้ เช่นเอาเสื้อไป Match กับยีนส์ หรือเอากางเกงมา Match กับท็อปสวยๆ รับรองว่าใส่ง่ายแน่นอน ผ้าบางเบาใส่สบาย ไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่หนาจนเกินไปจนร้อนค่ะ รับประกันคุณภาพของเนื้อผ้าค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า *ไม่ขายแยกชิ้น Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ทั้งเนื้อผ้า ทรงและคัตติ้ง ใส่เป็นเซ็ทสวยเข้ากันสุดๆ หรือนำมาแยกใส่ก็ง่าย คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    SIZE: ท่อนบน- ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 20-22 นิ้ว แขนบานสั้น 12 นิ้ว
    ท่อนล่าง- รอบเอวยืดหยุ่นระหว่าง 26-34 นิ้ว ผูกเชือกให้พอดีได้ สะโพก Free ยืดหยุ่นได้มาก ยาว 35 นิ้ว

AE38 Super Soft Neoprene Grey Short Jumpsuit จั๊มสูทสีเทาอ่อนอมม่วงขาสั้นผ้านีโอพรีนคัตติ้งเนี้ยบทรงเก๋ ไม่รัดรูป แต่เป็นวอลุ่มอยู่ทรงไม่เหี่ยวค่ะ ใส่สบายมากๆ แขนสั้นปานกลางกำลังดี ไม่มากไม่น้อย ผ้านีโอพรีนนุ่มลื่น ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ สีเทาโทนอมม่วงนิดๆ สีสวยสุดๆค่ะ เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่ หรือสามารถ Match กับเสื้อคลุมเก๋ๆ หรือเบลเซอร์ได้อีก สามารถหาเข็มขัดสวยๆมา Match ช่วงเอวก็ง่ายค่ะ ปลายเป็นกางเกงไม่ใช่กระโปรงค่ะ ไม่ต้องกลัวโป๊แน่นอน อกเสื้อก็ไม่แหวกมาก กำลังดี ใส่ตัวเดียวได้เลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมาก หายาก ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว ปลายเป็นกางเกง แขนสั้น 12 นิ้ว

AE39 Leaf Pattern BW Printed Chiffon Shirtdress เชิ๊ตเดรสแขนยาวผ้าชีฟองพริ้นลายขาวดำ ลายสไตล์ใบไม้สวยเก๋ กระจายทั่วตัวโดดเด่นมากๆเลยค่ะ ผ้าพริ้วใส่สบาย แต่ต้องใส่กับด้านใน เพราะผ้าชีฟองเนื้อนิ่มค่อนข้างโปร่งทะลุนิดๆค่ะ ใส่แบบติดกระดุมเป็นเดรสก็ได้ หรือใส่แบบปลดกระดุมเป็นเสื้อคลุมพริ้วๆตัวยาวก็ได้ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 36 นิ้ว แขนสั้น 20 นิ้ว

AE32 Special Butterfly Ladies White Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวสุดน่ารัก แขนบานระบายกว้าง แต่ตกลงมาเป็นทรงแบบในภาพค่ะ ชัดที่ใต้แขนดีเทลจะเป็นแบบรูปล่างซ้ายค่ะ สวยมากๆ เว้านิดๆ ไม่โป๊ ระบายอากาศได้ดี ใส่สบายสุดๆค่ะ ผ้าบางเบา แต่ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อผ้าผสมลื่นพริ้ว ทั้งตัว ปก ทรง แขน รับกันน่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะเอวสูงค่ะ ได้ทั้งกางเกง กระโปรง สั้นยาวได้หมดเลยค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เนื้อผ้าดีมากๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยหรูสุดๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-37 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

AE33 Special Black Pleated Jump Pants กางเกงขายาวสีดำผ้าอัดพลีทนุ่มเป็นทรงสวย เนื้อพลีทละเอียดแน่นเป็นวอลุ่ม แต่ใส่สบายมากค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีซับในในตัว ไม่ต้องกลัวโป๊เลยค่ะ ใส่สบายมาก ขาจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ รับรองว่าใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเรียบลาย เชิ๊ต เสื้อยืด หลากหลายมากๆค่ะ เช่น Match ใส่กับเสื้อ AE32 ตัวบนก็เข้ากันสุดๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! เรื่องเนื้อผ้าเลยค่ะ ทรงสวย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free ทรงพลีทขยายได้มาก ความยาว 36 นิ้วจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

AE28 White Tiny Stripe Simple Chic Set (Sleeveless Top & Ribbon Jump Pants) เซ็ทท็อปแขนกุด และกางเกงเอวจั๊ม ผูกริบบิ้น ลายทางพื้นขาวนวลสวยลายเส้นเล็กสีดำ สลับกันกับเซ็ทแรกค่ะ ตัวนี้น่ารักที่ทรงท็อปแขนกุด คัตติ้งเนี้ยบคุณภาพดี เอวจั๊มน่ารัก เข้ากันกับ เอวสูงเซ็ทล่างพอดี ใส่เข้ากันแล้วจะไม่สั้นค่ะ ไม่โป๊ ไม่ครอป กางเกงทรงสวยด้านหลังเป็นยางยืดคุณภาพดีค่ะ ด้านหน้าตัดเป็นทรงเนี้ยบสวยเข้าเอวเล็กน้อย ให้เป็นทรงรับกับท่อนบน ริบบิ้นผูกแยกกัน สามารถเอาออกได้ค่ะ ใส่เดี่ยวๆเรียบๆก็สวย ไปงานได้เลยค่ะ เข้ากับกระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT *ไม่แยกขายค่ะ Highly Recommended!! รับรองว่าคุณภาพดี ผ้าดีมากๆเลยค่ะ คุ้มค่านำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ท็อป-ไหล่ Free รอบอก Free 38-39 นิ้ว เอวจั๊มยืด 22-34 นิ้วใส่สบาย ความยาวจั๊ม 19 นิ้ว แขนกุด
    กางเกง-รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 34-35 นิ้ว มีเชือกผูกแยก ไม่ติดกัน

AE29 Navy Stripe Long V-neck Mini dress มินิเดรสลายทางนาวี เส้นตัดต่อน่ารัก ดีไซน์มาอย่างดีค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงคอวีเน้นขอบหนาน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เข้ากับลายขวางน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดต่อผ้าเนี้ยบเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ใส่เดี่ยวก็สวย หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

AE25 Special V-neck White Lace Top Set เสื้อท็อปลูกไม้ พร้อมสายเดี่ยวด้านใน เป็นเซ็ท 2 ชิ้นค่ะ (สามารถนำไปแยกใส่เองได้) ตัวนอกเป็นลูกไม้สวยสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ลายสวยเก๋ใส่สบาย ไม่เหมือนลายลูกไม้ธรรมดาค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่าง สวยมากๆ ทรงพริ้ว ใส่กับด้านในที่เป็นสายเดี่ยวเรียบสีขาวสวยเข้ากันเป็นเซ็ทได้พอดีค่ะ คุณลูกค้าสามารถนำไปแยกเองได้ บางท่าน Match ด้านนอกกับสายเดี่ยวเดรสก็สวยค่ะ หรือใส่ทั้งเซ็ทกับเอวสูงก็สวย ใส่กับกางเกงแบบใดก็ง่าย ยีนส์หรือผ้าก็เข้าแน่นอนค่ะ ทำจั๊มแล้วสวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอน คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT *ไม่แยกขายค่ะ รับรองว่าคุณภาพดีทั้งตัวนอกตัวในค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: เสื้อลูกไม้ด้านนอก-ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 20 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว
    เสื้อสายเดี่ยวด้านใน- ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 18 นิ้ว แขนกุด

AE24 Grey Stripe Ribbon Chic Jump Pants กางเกงเอวยืดจั๊มริบบิ้นสีเทาลายทางยาว สีขาว เนื้อผ้านุ่ม แต่บางเบาสบาย ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อเหมือนผ้าสูทเลยค่ะ มี texture ทอละเอียดในตัว แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่สบายมากๆ เอวยืดไม่รัดรูป สามารถจั๊มได้ไม่รัดพุง แล้วผูกเชือก หรือริบบิ้นแยกค่ะ ไม่ผูกก็ได้ เอวจั๊มขึ้นอยู่ทรงเหมือนกันค่ะ ใส่ง่าย เข้ากับท็อปสวยๆได้ง่าย โดยเฉพาะสีขาว เมื่อใส่ในกางเกงทรงนี้แล้วจะขับให้ทรงเสื้อจั๊มดูเด่นเลยค่ะ เรียบเก๋ เข้ากับแบบใดก็ง่าย สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommended!! เรื่องเนื้อผ้าเลยค่ะ ทรงสวย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดรูป สะโพก Free 38-40 ทรงไม่รัดรูป ขาตรงใส่สบาย ยาว 35 นิ้ว

AE23 White Hobo Pattern Butterfly Poncho เสื้อคลุมทรงพอนโชสุดพริ้วเก๋ สีพื้นขาวน่ารัก ผ้าคอตตอนคุณภาพดี นิ่มลื่น เนื้อทอ มี texture ลื่นสวยพริ้ว ใส่สบาย มีน้ำหนัก บางเบา ลายพิมพ์คุณภาพดีสไตล์ Hobo และดีไซน์เว้นพื้นที่ว่าง pattern ได้สวยเก๋ อย่างดีเลยค่ะ แต่งขอบน่ารัก ทรงสวยเก๋มากๆเลยค่ะ กุ๊นขอบสวยอย่างดี รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ง่าย สวยเก๋ เอาไป Complete ลุคเข้ากับด้านในอะไรก็สวยค่ะ พกพาสะดวก นำมาใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 31 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่พริ้วๆสไตล์นี้เลยค่ะ สีขาวเรียบเก๋เข้ากับด้านในอะไรก็สวยเท่ ทรงพริ้วโดดเด่น พกพาไป Complete ลุคได้ง่ายเลยค่ะ

AE21 Super Soft HQ Chiffon Maxi Cardigan เสื้อคลุมสีเทานู้ดอมม่วงผ้าบางเบายาว Maxi สุดน่ารัก พริ้วๆใส่สบาย เป็นชีฟองสีสวยคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซีทรูหน่อยๆ ไม่มีกระดุม ทรงพริ้วสวย แบบว่าทรงหรูเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อน และ พกพาติดตัวไปใส่ Complete ลุคได้ทุกที่สะดวกมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทเท่านั้นค่า สีสวยและคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 44-45 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้วๆ แต่ความยาวจะเป็น Maxi สีสวยเก๋ ใส่กับข้างในเรียบๆปกติ ยังไงก็สวยง่ายค่ะ

AE12 Milky White Wide-Leg Chic Pants กางเกงเอวสูงสีขาวขาบานสามส่วนสุดเก๋ ผ้าผสมเนื้อนิ่มมี texture สวยเก๋ชิค สีขาวครีมนวลสวยไม่โอโม่ค่ะ ด้านหน้ามีห่วงใส่เข็มขัดเก๋ๆได้ค่ะ คัตติ้งจีบที่เอวให้ดูกระชับ เนี้ยบเก๋คุณภาพดี รอบเอวด้านหลังเป็นยางยืดคุณภาพดี ทำให้ยืดหยุ่นได้ตามหุ่นคนใส่ ไม่รัดพุง แต่ไม่ย้วยค่ะ เป็นทรงสวยเก๋สุดๆ ขาบานออกสวยเก๋ แต่ไม่บานมากจนน่าเกลียดค่ะ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่ายทั้งลายและเรียบ ผ้าคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนเลยค่ะ มีน้ำหนักตกเป็นทรงเรียบเก๋แบบในภาพ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่านำมาใส่ Match เก๋ๆได้บ่อยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-30 นิ้ว สะโพก Free ทรงบานออก ความยาว 30 นิ้ว (ด้านหลังยืด)

AE15 Tiny Grid Pleated Cute Dress เดรสลายกริดตารางเล็กทรงปกเชิ๊ตกระโปรงพลีท น่ารักสุดๆค่ะ ผ้าลื่นนิ่มคุณภาพดีมาก ลายพริ้วเก๋สีโทนขาวดำ แต่เห็นไกลออกมาหน่อยจะดูเป็นโทนสีเทาค่ะ ตัวนี้กระโปรงพลีทใช้ผ้าเยอะมาก แต่พริ้วๆเก๋ ใส่สบายสุดๆค่ะ ผ้าไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทะลุค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า ตัวเดียวอยู่แน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว แขนบานยาว 21 นิ้ว

AE7 Wide Grid Mandarin Collar Simple Chic Shirt เชิ๊ตขาวนวลสวยลายกริดตารางใหญ่สุดเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพของเนื้อผ้า ไฮโซสุดๆ ผ้ามีน้ำหนัก แต่บางเบาไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ลายและคัตติ้งที่เนี้ยบสวย ทรงพริ้วไม่รัดรูป เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกางเกงกระโปรงเรียบๆ ยีนส์หรือผ้า texture ไหนก็เอาอยู่ค่ะ ลายกริดไม่ตกยุคแน่นอน มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด สวยทั้งดีไซน์และคุณภาพแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 39 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 25 ด้านหลัง 28 นิ้ว แขนบานยาว 24 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AE10 Paisley Printed Soft Tunic เดรสพริ้นลายลูกน้ำ โทนสีอบอุ่นสุดเก๋ สไตล์เซอร์ๆ ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพผ้า ใส่เดี่ยวอยู่เลยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อน เนื้อนุ่มแต่เบาสบาย ผ้าทิ้งตัว พริ้วมากๆเลยค่ะ มีลูกเล่นที่แต่งพู่น่ารักๆสีดำเป็นสาย นำมาผูกโบว์ก็ได้ หรือปล่อยๆแบบใสนรูปก็สวยค่ะ ตัวนี้มีความยาวพอดีๆไม่สั้นจนเกินไปแน่นอนค่ะ ไม่ต้องกลัวโป๊เลยค่ะ แขนสามส่วนน่ารัก ใส่สบาย Match กับไอเทมเสริมเช่น หมวก กระเป๋า แบบใดก็ง่าย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าคุณภาพดีสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 32-34 นิ้ว แขนสามส่วนยาว 17 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุคเซอร์ๆ ฮิปๆ เก๋รวมสมัย แต่แฝงความเป็นผู้หญิงไว้ด้วย เข้ากับกระเป๋า เครื่องประดับต่างๆ หมวกแบบใดก็ได้ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ

AE6 Off White Pleated Wide Collar High Top ท็อปสีขาวใส่เป็นเบราส์สวม สีขาวนวลสวยปกพลีทใหญ่สวยเก๋ ไฮโซมากๆเลยค่ะ ผ้าคุณภาพดีลื่นพริ้ว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวๆได้โดยไม่ต้องใส่ซับก็ได้ค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย แขนแต่งปลายเป็นพลีทเข้ากันทั้งตัว ช่วงหน้าอกทิ้งตัวเก๋ๆ พริ้วๆ เวลาใส่เข้าในเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!ว่าคุ้มสุดๆแน่นอนค่ะ นำมาใส่ได้บ่อยๆ ได้ลุคเรียบเก๋ แต่สวยไฮโซ ดูภูมิฐาน ไปงาน ไปดินเนอร์หรือปาร์ตี้ได้เลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนบานยาว 22 นิ้ว

AE5 Special Half-Color Dot Long Shirtdress เชิ๊ตเดรสยาวสีขาวลายจุดเล็กกระจายทั่วตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ พิเศษคือสีจุดระหว่าง 2 ข้างไม่เหมือนกัน เมื่อสังเกตดีๆ ด้านนึงเป็นสีน้ำเงินด้านนึงเป็นสีดำค่ะ ไม่สังเกตอาจจะไม่เห็น แต่ถ้าดูใกล้ๆ จะน่ารักมากๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า น่ารักมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรงลงมา ความยาว 39-41 นิ้ว แขนบานยาว 23 นิ้ว

AQ99 Indigo Japanese Pattern Kimono Cardigan คาร์ดิแกนผ้าพริ้นลายสไตล์ญี่ปุ่น ทรงกิโมโนสุดเก๋ พริ้วๆใส่สบายมากๆเลยค่ะ ผ้าคุณภาพดีมากๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ เนื้อผ้ามี texture เหมือน organic นิดๆ แต่ไม่สาก สัมผัสนุ่มสบาย มีน้ำหนักทิ้งตัว เคลื่อนไหวแล้วพริ้วๆเก๋ ไม่รุ่มร่ามค่ะ สีคราม Indigo สวยกำลังฮิตในตอนนี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆ SOLD OUT ค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพของผ้าเลยค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆๆแน่นอน แปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 33-37 นิ้ว แขนบานยาว 12-13 นิ้ว

AQ94 Vanilla Special Full Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสีครีมวานิลลาสุดน่ารัก ถักตาแน่นเป็นวอลุ่มทั้งตัว แต่เนื้อสัมผัสของด้ายนุ่มสบาย เหมาะกับใส่กันหนาวในห้องแอร์ โรงหนัง พกพาไปคอมพลีทลุคได้เก๋ๆ เดินห้าง ไปเที่ยวต่างประเทศได้หมดค่ะ texture ของลายถักสวยเก๋ไม่เหมือนใคร ไม่มีใครเหมือนแน่นอนค่ะ เรียบเก๋ โชว์ลายถักคุณภาพดีทั้งตัว คุ้มค่าสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวเดียวพกพาไปใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 32 นิ้ว แขนสั้น 21 นิ้ว

AQ92 Marble Grey Simple Chic Bearsuit เอี้ยมทรง Oversized ขาบานสีเทาผ้าหนานุ่ม ตัวนี้ผ้าหนาแบบหนานุ่มแต่ไม่ร้อนค่ะ ระบายอากาศได้เป็นอย่างดี ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับ Top แบบใดก็ง่ายเลยค่ะ สีเทาโทนกลางๆทำให้เข้าได้กับทุกสี เหมาะเป็นไอเทมติดตัวไว้เลยค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าจริงน่ารัก ขาบานเล็กน้อย แต่ผ้ามีน้ำหนักทำให้ตกเป็นทรงสวย ไม่บานน่าเกลียดค่ะ เข้ากับทุกรูปร่าง ดูเนื้อผ้าและทรงขาได้ที่รูปล่างนะคะ มีซิปหลังค่ะ ใส่ง่ายมากๆ แต่ไม่ย้วยค่ะ คุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 42 นิ้ว+ ทรง Oversized ไม่รัดรูป มีซิปหลัง ความยาวประมาณ 40 นิ้ว

AQ90 Greyscale Tartan Knit Set เซ็ทเสื้อแขนยาวและกระโปรงถักเข้าชุดสีโทนเทาเข้มอ่อนลายถัก Tartan ตารางหมากรุกใหญ่เก๋ๆ คุณภาพดี เนื้อด้ายถักบางเบาใส่สบาย สัมผัสนิ่มมากๆ แต่ถักตาแน่นเป็นวอลุ่มไม่ย้วยค่ะ เป็นทรงสวยเก๋ แบบที่แขวนตลอดเวลา เนื้อผ้าถักไม่ระคายผิวแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพของเนื้อผ้าเลยค่ะ ซักทำความสะอาดง่ายตามปกติ ไม่ติดขนๆค่ะ ระบายอากาศได้ดี ไม่หนาจนร้อนอย่างดีคิด ด้านในค่อนข้างบางแต่เป็นทรงตาแน่นสวย ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย สามารถใส่ได้หลายแบบทั้งเป็นเซ็ทคู่กัน หรือแยกชิิ้นนำเสื้อไป Match กับท่อนล่างเก๋ๆ หรือนำกระโปรงไป Match กับ Blouse สวยๆก็ง่ายค่ะ ใส่กับเสื้อยืดยังได้ คุ้มค่าสุดๆๆๆๆ คณภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 4XXX >>> 2150 >>> พิเศษสุดๆๆๆทั้งเซ็ท Set 950 บาท ไม่ขายแยกค่ะ Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เนื้อผ้าถักคุณภาพดีมากๆค่า คุ้มค่าสุดๆแยกชิ้นใส่ได้ตามต้องการค่ะ
    SIZE: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก Free มาก 40++ ไม่รัดรูป แขนกว้างทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 26-38 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดรูป ความยาว 18-19 นิ้ว ใส่ได้ทั้งแบบเอวต่ำและสูง

ใส่เข้าเซ็ทกันแบบนี้ได้เลยค่ะ

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่ะ อาจจะใส่ทั้งเซ็ทเข้ากัน หรือใส่แยกขึ้นไป Match กับไอเทมเก๋อื่นที่มีอยู่แล้วก็ง่ายแน่นอนค่ะ โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆ

AQ91 Striped Texture Special Knit Dress เดรสถักทรงพริ้วสุดเก๋ สีเทาอ่อนน่ารัก เข้ากับอะไรก็ง่าย สไตล์ Minimal เน้นลูกเล่นที่ลายถักเป็นเลเยอร์เส้นๆสลับกันถี่ห่าง ดูเก๋ไก๋ไม่เหมือนใคร แปลกสวย ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ ตัวนี้ทรง Oversized ค่ะ ไหล่ลู่ลง ใส่ได้กับสาวทุกไซส์เลยค่ะ Match อย่างไรก็ง่าย ไม่ว่าจะใส่เดี่ยว หรือใส่ ตัวยาว Match กับกระโปรง หรือกางเกง ก็ได้เลยค่ะ ถักบางๆ มีเลเยอร์ 2 ชนิดสลับกัน ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊น่าเกลียด ออกเซ็กซี่เล็กๆแต่ไม่มาก เหมือนรูปตัวอย่างค่ะ ใครกลัวโป๊ใส่กับเสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยว Sport Bra ก็สวยค่ะ สวยมากๆ คุณภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT ค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก 42++ ไม่รัดรูป ทรงพริ้ว ทิ้งตัวลง ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ89 White Tiny Vertical Striped Minimal Shirtdress เดรสทรงปกเชิ๊ตสีขาวลายทางเส้นดำเล็กยาวน่ารัก เรียบเก๋สไตล์มินิมอล แต่ดูดีด้วยตัวเนื้อผ้าและคัตติ้งเนี้ยบๆค่ะ ผ้าไม่ธรรมดา มี texture ในตัว ดูได้ที่รูปล่างค่ะ รีดแล้วเรียบสนิทเป็นทรงพริ้วๆ เป็นวอลุ่มสวย ทิ้งตัวดึ๋งๆ ไม่รัดรูป รับประกันคุณภาพของผ้าเลยค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ด้วยค่ะ สวยเก๋ Minimal Chic สุดๆ กระดุมปลดได้แค่ช่วงบนค่ะ ไม่ได้ปลดออกทั้งตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ใส่สวมได้เลยค่ะ เข้ากับเสื้อคลุม ทั้งแจ็คเกตหรือคาร์ดิแกนอะไรก็ง่าย เสียดายตัดใจส่งต่อสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ83 Vintage Style Lovely Pastel Floral Dress จั๊มเดรสสุดน่ารักลายดอกไม้สีพาสเทลอ่อนๆสวยเก๋ทั้งตัว โทนออกชมพู ลายดอกไม้สีฟ้าอ่อนเข้ากันมากๆเลยค่ะ ลายสวยทั้งตัว ผ้าบางเบานุ่มลื่น ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ มีความยาวแต่ไม่ Maxi มาก กำลังดีค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง จั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ แขนยาวน่ารักพับขึ้นได้ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match กับคาร์ดิแกนก็น่ารักสไตล์คุณหนูมากๆ ทรงสวยมากๆ สภาพใหม่เอี่ยมคุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดี ระหว่าง 23-35 นิ้ว จั๊มขึ้นหรือจั๊มปกติได้ตามต้องการ สะโพก Free ความยาว 44 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AQ76 Off White Minimal Balloon Sleeves Paper Top ท็อปทรงพริ้วแขนบอลลูนสีขาวนวลสวย เรียบเก๋ทั้งตัว ผ้า texture คล้ายมีวอลุ่มกระดาษคือเป็นทรงขึ้นมาดังรูป แต่เนื้อสัมผัสนิ่มใส่สบายมากๆเลยค่ะ ผ้าเป็นคอตตอนลินินแต่มีส่วนผสมคอตตอนมาก ทำให้ระบายอากาศได้ดี ใส่สบายมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อน แต่ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีจุดเด่นที่แขนพองๆทรงบอลลูนน่ารักมากๆเลยค่ะ พองเป็นทรงเหมือนกระดาษ แต่ไม่แข็งโป้ก และไม่เหี่ยว แต่ผ้าจะมี texture เป็นทรงวอลุ่มขึ้นมาค่ะ ตัวนี้ปล่อยพริ้วด้านหน้าไม่สั้นเกินไป ด้านหลังยาวเล็กน้อย (เพื่อเวลาก้มจะไม่โป๊ค่ะ) เหมาะกับเอาเข้ากางเกงหรือกระโปรงเอวสูงแล้วทำจั๊มพองๆเล็กๆน่ารักค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดูดีมีสไตล์มากๆ match กับท่อนล่างได้หลากหลายแบบ สวยเก๋แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 23 นิ้ว ด้านหลัง 28 นิ้ว แขนสามส่วน 17-18 นิ้ว จั๊มยางยืดขึ้นพองๆได้ตามต้องการ จั๊มขึ้นมากแขนพองมาก ใส่ปกติแขนพองน้อยค่ะ

AR52 Off White Zig-Zag Textured Volume Long Top เสื้อวอลุ่มสีขาวพื้นผิวลายซิกแซกสุดเก๋ตัวยาวผ้ายืดนุ่ม ผ้าดูหนานุ่มแต่ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี เนื้อลื่นๆใส่สบายและเป็นทรงแบบนีโอพรีนค่ะ เนื้อไม่แข็งกระด้างแน่นอน ถักทอด้วยเส้นใยเล็กละเอียดเป็นลายซิกแซกในตัวอย่างที่เห็นค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้เป็น Top ตัวยาวหน่อยสำหรับทำจั๊มกับท่อนล่างได้ ให้เอวพองๆสวยรับกับเอวสูงสำหรับคนที่ใส่กับท่อนล่าง หรือบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ แขนสี่ส่วน ไม่ยาวจนเกินไป เอาขึ้นลงได้อีกค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สวยเก๋ ไฮโซ สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าผ้าสวยมากๆค่ะ สีสวย ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูป ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AQ72 White Flower Dark Navy Chic Mini Dress มินิเดรสสีน้ำเงินเข้มสกรีนลายดอกไม้สีขาวสุดสวย กระจายตัวน่ารักเข้ากันทั้งตัว ตัวผ้าเป็นผ้ายืดเกล็ดปลาค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายมากๆ ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ แขนบานน่ารัก ระบายอากาศได้ดี เนื้อนุ่ม รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอน texture สวยเก๋สุดๆ สัมผัสนิ่ม ตัวนี้ใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ หรือใส่กับเลกกิ้งก็ยังได้ ทรงพริ้วๆไม่รัดรูป แต่ไม่บานมากจนเกินไป คุณภาพไฮเอ็นมากๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า ไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ทรงบานออกเล็กน้อย ยืดหยุ่นได้ ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว ทรงบาน

AQ71 BW Stripe Minimal Chic Top เสื้อแขนยาวลายทางสุดเก๋ ลายสีดำพื้นขาวครีมนวลสวย คอตตอนนิ่มคุณภาพดี บางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ร้อนแน่นอน ใส่อากาศปกติได้เลยค่ะ คุณภาพดีมาก เนื้อผ้านุ่มลื่น สัมผัสไม่ระคายผิว และไม่เป็นขุยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เห็นสตรีทสไตล์ยุโรปและญี่ปุ่นเกาหลีบ่อยๆค่ะ Recommended ความเก๋ เหมาะเป็นไอเทมติดตู้ไว้เลยค่ะ นึกอะไรก็ไม่ออก หยิบเสื้อลายทางกับกางเกงออกจากบ้าน เอาอยู่แน่นอนค่ะ Complete เข้ากับเสื้อคลุม หรือไอเทมอื่นๆได้ง่ายมาก สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า รับประกันว่าผ้านิ่มมากๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ65 Green Camo Super Light Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกตทรงเก๋ สีเขียวโอลีฟ ออกแนวเขียวทหารเก๋เท่มากๆ ผ้าเป็นผ้าลื่นๆเป็นไนล่อนคุณภาพดีมากค่ะ สีสวยสุดๆๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ด้านหน้าเป็นซิปแบบซ่อนค่ะ ดีไซน์มาอย่างดี ดูเรียบสวย มีกระเป๋าช่วงหน้าเอวทั้งสองข้าง จั๊มขอบแบบ Bomber Jacket อย่างดี สีดำยางยืดคุณภาพดีเข้ากันสุดๆ คุณภาพไฮเอ็นมากๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ปลดซิปได้ตามต้องการ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ62 White Minimal Grid Shirt Dress เดรสลายกริดสีขาวนวลสวย ลายทางเส้นเล็กน่ารักทั้งตัว เป็นเชิ๊ตเดรสทรงเรียบเก๋ เด่นด้วยคุณภาพเนื้อผ้าและลายกริดสุดเท่ เรียบสวย ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงอกด้วยค่ะ สวยมากๆ ผ้าบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงช่วงเอว สะโพกและปลาย ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AQ60 BGW Diamond Grid Knit Jumper จัมเปอร์ถักลายกริดแบบเฉียงไดม่อน สวยแปลกเก๋ แต่ดูเรียบชิค สไตล์ Minimal โทนสีขาวเทาดำ สไตล์โมโนโทนน่ารักสุดๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวนี้เป็นเนื้อถักทั้งตัวแต่บางๆ ตาแน่นแต่ไม่ร้อน เป็นวอลุ่มทรงสวยดังรูป ไม่เหี่ยวแน่นอนค่ะ ไม่ขึ้นขุยผ้า ปลายเสื้อ แขน และขอบคอจั๊มน่ารัก ไม่รัดรูปค่ะ ใส่สบายมากๆ เข้าได้กับไอเทมเรียบๆทุกสี Match ง่ายสุดๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบแต่งตัวเรียบแต่เก๋ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ เนื้อนิ่ม ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สภาพเริ่ดและคุณภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ค่ะ ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ41 Black & Brick Triangle Pattern Knit Long Cardigan คาร์ดิแกนถักไร้กระดุมทรงสวยพริ้วเก๋สีโทนสีน้ำตาลอิฐ สลับดำ ลายกราฟฟิกสามเหลี่ยมสุดเก๋สลับไปมา แปลกไม่เหมือนใคร ช่วงคอลงมาเมื่อทับกันแล้วจะเหมือนทรงคอวี ไม่เหมือนทรงคาร์ดิแกนทั่วไปค่ะ สวยเก๋มากๆ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย คลุมทีเดียว Complete ลุคได้อยู่เลยค่ะ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าถักมีน้ำหนักดึ๋งๆคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ พับแล้วอยู่สวยมากๆ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงสะโพก ใส่ของ หรือเอามือล้วงเก๋ๆได้ค่ะ ใส่แบบทั้งตัวก็น่ารัก หรือคลุมไหล่ ก็เอาอยู่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีตาแน่น ไม่เป็นขุยๆ วอลุ่มสวยเก๋ สีสวยและลายพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้วไม่มีกระดุมค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้ว โชว์ลายกราฟฟิกถักสวยเก๋ เอาไว้คลุมกับด้านในอะไรก็ง่าย Complete ลุคได้ดีมากๆค่ะ

AQ19 Light Grey Simple Chic Knit Butterfly Cardigan คาร์ดิแกนถักสีเทาอ่อนตาใหญ่สุดเก๋ ผ้าไหมพรมญี่ปุ่นน่ารัก ใส่สบาย มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายๆ เพื่อ mix & match กับไอเทมอื่นๆ ใส่ในห้องแอร์ เดินห้าง หรือไปเที่ยวข้างนอกก็ยังได้ค่ะ คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ด ทั้งตัวกุ๊นขอบถักอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆๆ ความยาวประสะโพก น่ารัก ทรงพริ้ว โดยเฉพาะแขนจะบานออกเล็กน้อย แปลกเก๋มากๆค่ะ เก๋ชิคสไตล์ Minimal สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพของผ้า ดีไซน์เก๋ ทันสมัย มีสไตล์ ตัวเดียวอยู่ คุ้มแน่นอนค่ะ ดูเนื้อถักสุดคุณภาพได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28-29 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านในใส่กับอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเสื้อยืด เชิ๊ต ฯลฯ คุ้มค่าสุดๆ เนื้อถักเก๋ ตาใหญ่กว่าปกติ โดดเด่น ไม่ร้อน

AR82 Minimal Vertical Line Navy Jump Dress เดรสเอวจั๊มลายทางตรงสีนาวี ผ้านิ่มคุณภาพดีมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อนแน่นอน ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ เนื้อผ้าทอตาแน่น แต่นิ่มมีน้ำหนัก รีดแล้วเรียบสนิท ดู texture เนื้อผ้าและลายทางในตัวได้ที่รูปล่างขวาค่ะ เอวจั๊มคุณภาพดีมาก ยืดหยุ่นได้มากไม่รัดพุง จั๊มขึ้นลงให้พอดีเอวของคุณได้ตามต้องกาารค่ะ แขนไม่รัด มีพท. ค่อนข้างมากค่ะ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน แทบไม่ต้องใส่อะไรเพิ่มก็ Complete Look เลยค่ะ ไม่รัดรูปใส่สบาย เก๋ชิคสไตล์ Minimal สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพของผ้า ดีไซน์เก๋ ทันสมัย มีสไตล์ ตัวเดียวอยู่ คุ้มแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงค้างคาว รอบเอวยืดหยุ่นระหว่าง 22-32 นิ้ว ความยาวทั้งตัว 37 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้ตามต้องการ แขนยาว 20 นิ้ว ไม่รัดแขน

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เก๋มากๆเพราะบนล่างเป็นลายเดียวกันโดยเฉพาะลายทางตรงและสีนาวี โดดเด่นมากแน่นอน พรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ

AR58 Nude Beige Small Pleated Faux Leather Skirt กระโปรงหนังสุดชิคอัดพลีทเส้นเล็กทั้งตัวสีนู้ดเบจสวยมากๆเลยค่ะ โทนเทาอ่อน เนื้อหนังเทียมสุดนิ่มสบาย ด้านในนิ่มไม่ต้องมีซับในเลยค่ะ ดูรูป texture เนื้อพลีทได้ที่รูปล่างค่ะ เอวเป็นเอวยืดคุณภาพดีสุดๆ ใส่สบายไม่รัดพุง สภาพใหม่เอี่ยมไม่มีตำหนิค่ะ ตัวนี้ทำความสะอาดง่าย ไม่ยุ่งยาก ไม่มีกลิ่นอับของหนังแน่นอนค่ะ ทรงสวย หนังมีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ เวลาเคลื่อนไหวแล้วเกลียวพลีทสวยเด่นมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีสุภาพดูไฮโซ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมมือ1ค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommend!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดีสุดๆค่ะ นำมาใส่ Match ได้บ่อยๆ ไม่มีเอ้าท์แน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทยืดหยุ่น ความยาว 24-25 นิ้ว

AM43 Coral Neoprene Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาวไร้กระดุมทรงกิโมโนสีแสดสุดสวยเก๋ ทรงเรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบมากๆเลยค่ะ ผ้านีโอพรีนวอลุ่มนุ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ ตัวนี้ผ้านีโอพรีนจะมีน้ำหนัก ทำให้พริ้วๆ แต่ไม่พอง มีน้ำหนักเป็นทรงอยู่ตลอดเวลา กระเป๋าช่วงเหนือสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารัก คัตติ้งเรียบเก๋ ทรงกิโมโน ตัวคัตติ้งจะเหมือนเป็นตัวดีไซน์ของทรงเสื้อไปในตัวค่ะ ดูดีเมลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free นรอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่า สี coral สวยโดดเด่น แต่ยังคลุมโทนอบอุ่น ทรงเรียบหรู เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 05-29-2015 at 06:35 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦♡♡✦ NEW เพิ่ม!!! +SALE+ส่งฟรีทั้งกระทู้! All Selected from JP+KR ✦♡✦ ใครหาเสื้อผ้าเก๋ๆ ไม่เหมือนใครเชิญค่ะ ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AE46 White Light & Soft Minimal Trench Coat เสื้อคลุมสีขาวนวลสวยทรง Trench Coat สุดเก๋ ผ้าคอตตอนนิ่มสุดน่ารัก มี texture สวยมากๆ ไม่เหมือนผ้าปกติแน่นอนค่ะ เนื้อทึบไม่ทะลุค่ะ แต่ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน สามารถใส่เป็นเดรสเดี่ยวๆได้เลยค่ะ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะแบบแน่น คุณภาพดี ไม่หลุดง่ายๆค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบเก๋ โชว์เนื้อผ้าสีขาวนวลเนียนสวย ทรงไม่รัดรูป สไตล์ Minimal Chic สุดๆๆๆ *ตัวนี้มีตำหนิทีเดียวตรงด้านข้างเป็นจุดเล็กๆข้างสะโพกค่ะ ไม่มีผลกับโดยรวมตัวเดรส มองจากด้านหน้าไม่เห็นแน่นอนค่ะ เล็กๆมากๆและซ่อนอยู่ในมุมที่ไม่เห็นค่ะ โดยรวมแล้วสภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆๆๆๆๆ จึงตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆๆเพียง 1950 >>> 850 >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงค้างคาว ความยาว 32 นิ้ว แขนบานเล็กน้อย 11 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ปลดกระดุมเป็นเสื้อคลุมทรงโค้ท ไม่ร้อนใส่สบาย เก๋เข้ากับข้างในอะไรก็ง่าย หรือติดกระดุมใส่เดี่ยวเป็นเดรสก็ได้ค่ะ

AE2 Milky White Sporty Cute Dress เดรสทรงพริ้วเก๋สุดน่ารัก สไตล์ Sporty มีลูกเล่นที่ช่วงอกตัดแต่งลายทางเก๋ๆ สีขาวดำเข้ากันสุดๆค่ะ ผ้าพื้นเป็นคอตตอนผสมสีขาวนวลสวยทั้งตัว ไม่โอโม่ค่ะ texture คอตตอนลินิน ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ทรงพริ้วเก๋ เอวไม่รัดค่ะ เป็นทรงปล่อยๆไปถึงปลาย สะโพกฟรีแต่ไม่บานมากค่ะ ใส่สบายสุดๆ ใครกลัวสั้นไปสามารถ Match กับเลกกิ้งได้สวยสุดๆ แต่จริงๆใส่เดี่ยวๆก็ได้เลยค่ะ เข้ากับรองเท้ากีฬามากๆ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า Highly Recommended!!ว่าคุ้มสุดๆแน่นอนค่ะ น่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว รอบเอวหลวม 38 นิ้ว ไม่รัดรูป สะโพก Free ความยาว 30 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AE9 Salmon Light Pink Net Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักตาข่ายสีชมพูอ่อนอมส้มสุดเก๋ ตัวด้ายถักบางเบาเป็นตาข่าย ตาห่างสวยเป็นระเบียบมากๆเลยค่ะ เกิดเป็น texture สวยสุดๆ มีน้ำหนักดึ๋งๆ ทิ้งตัวจรดปลาย พริ้วๆ แขนสามส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน สามารถพกพาไปใส่ complete ลุคได้สะดวก เข้ากับอะไรก็ง่าย สีโดดเด่นสวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนเลยค่ะ ใส่แบบทั้งตัว หรือพาดไหล่ปล่อยชายทิ้งตัวก็สวยค่ะ สภาพและคุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้ตลอดแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

AR19 Red & Grey Neoprene Volume Bomber Jacket แจ็คเกตทรงบอมเบอร์ คล้ายทรงเบสบอลค่ะ ตัดต่อผ้านีโอพรีนทั้งตัว ขอบเป็นขอบยืดคุณภาพดีไม่ย้วย ทรงไม่รัดรูปแต่เป็นวอลุ่มสวยค่ะ โทนสีเทาตัดขอบแดงน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากันสุดๆ ไม่ฉูดฉาดมากไป และไม่เรียบเกินไป สภาพเริ่ดมากๆ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีค่ะ ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่สบาย ผ้านีโอพรีนคุณภาพดีไม่ร้อน มีวอลุ่มสวยเก๋เป็นทรง ไม่เสียง่าย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า Highly Recommend!! สวยเด็ดสุดๆค่ะ หายากไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงเก๋มากๆ มีวอลุ่มวย แต่ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆค่ะ

AQ38 Black Chic Long Big Hoodie Cardigan คาร์ดิแกนตัวยาวด้านหลังเป็นหมวกฮู้ดใหญ่สุดเก๋ สีดำเรียบมินิมอลทั้งตัวค่ะ พริ้วๆเป็นเสื้อคลุมไม่มีกระดุม แขนยาวกำลังดี พับขึ้นแล้วอยู่ค่ะ ใส่สบายสุดๆ ผ้าคอตตอนผสมยืดหยุ่นได้ดีลื่นพริ้ว รีดแล้วเรียบสนิท ไม่ติดขนๆ ใส่สบายมากๆเลยค่ะ เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักตกลงเป็นทรงพริ้วๆดังรูปค่ะ ทรงเรียบเก๋ เหมาะกับ Match กับไอเทมด้านในอะไรก็ง่ายค่ะ ช่วย Complete ลุค จากธรรมดาเป็นเก๋โดดเด่นได้ ใส่ในโอกาสไหนก็ง่ายค่ะ ทำงานในออฟฟิซ เดินหน้าดูหนัง หรือไปเที่ยวข้างนอกยังได้เลยค่ะ เป็นไอเทมแนะนำเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆ คุณภาพและสภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ ใส่สบายมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านนอกเรียบเก๋ Match เข้ากับได้ในได้ง่าย พกพาไปใส่เพื่อ Complete ลุคได้ดีสุดๆค่ะ ทรงพริ้วสวย ใส่สบายมากๆค่ะ

AE14 Grey Super Soft Simple Chic Mid-Long T เดรสทรงเสื้อยืดผ้านุ่มสุดๆ เป็นคอตตอนคุณภาพดี บางเบาแต่ไม่โป๊ มีน้ำหนักทิ้งตัว แขนบานเล็กน้อย ผ้ายืดนิ่มคุณภาพดี เนื้อดีกว่าคอตตอนปกติแน่นอนค่ะ รับประกันความนิ่มใส่สบายของเนื้อผ้า คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ เรียบเก๋ ใส่ตัวเดียวอยู่ หรือนำไป Match กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ไม่ว่าจะเสื้อคลุมแบบต่างๆทั้งคาร์ดิแกน ทั้งแจ็คเกต รองเท้าเครื่องประดับ ได้หมดเลยค่ะ เก๋ชิค คุ้มค่า สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! เรื่องเนื้อผ้าเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงปลาย ยืดหยุ่นได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้วบานออกเล็กน้อยไม่รัดแขน

AE11 Simple Chic Marble Grey & White Stripe Dress เดรสลายทางสีขาวเทาอ่อนลายมาร์เบิ้ลสุดเก๋ ผ้าคอตตอนยืดนิ่มคุณภาพดี ตัวนี้เนื้อสัมผัสนิ่มมากเลยค่ะ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอนค่ะ มีน้ำหนักทิ้งตัวพริ้วๆแต่ไม่มากจนร้อนค่ะ คอตตอนคุณภาพดี ใส่สบาย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา เข้ากับคาร์ดิแกนได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆทั้งคัตติ้งและดีไซน์ พิเศษที่ช่วงคอยางยืดสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า สวยเก๋ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย ตัวนี้ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้ว 40 นิ้ว++ ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AQ13 Off White Simple High Lace Dress เดรสขาวลูกไม้ยาวกึ่ง Casual กึ่ง Elegant ในตัวเดียว ทั้งตัวผ้ายืดหยุ่นได้ดีเลยค่ะ มีซับในอย่างดีไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ โดยรวมเรียบง่ายด้วยทรงเดรสที่ใส่สบาย ทำให้เคลื่อนไหวง่าย แต่ในขณะเดียวกันก็ดูหรูด้วยลายลูกไม้ขาวคุณภาพดี ใส่กับเครื่องประดับ หรือ Match กับกระเป๋าของคุณผู้หญิงได้ง่าย สวยเก๋ไม่เหมือนใคร ลายลูกไม้ดูได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ไม่เหมือนลายดอกไม้ปกติธรรมดา แพทเทิร์นเก๋ เรียบแต่มีสไตล์ ทรงทันสมัยกำลังฮิตใน Street Style เลยค่ะ ใส่เดินถนนได้ตามปกติ ถ่ายรูปก็สวย ไปเที่ยว หรือเดินทางก็ยืดหยุ่นได้ดี ไม่อึดอัด มีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 13-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 41 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นสไตล์นี้เลยค่ะ แต่แขนจะสั้นกว่านี้ ใส่สบายไม่รัดรูปมาก พริ้วๆ ยืดหยุ่น ไม่รัดรูป ไม่โป๊ด้วยค่ะ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวยเก๋ค่า

AQ33 Grey Chic Super Volume Mini Dress มินิเดรสทรงวอลุ่มผ้ายืดสุดนิ่ม มีน้ำหนัก แต่ยืดหยุ่นใส่สบาย เหมาะกับทั้งใส่เดี่ยว และใส่กับเสื้อคลุมแบบต่างๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เรียบหรู จุดเด่นคือคัตติ้งและผ้าคุณภาพดี ทำให้เป็นทรงวอลุ่มน่ารัก รีดแล้วจะเรียบสนิทค่ะ ใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่แล้วจะพอดีตัวค่ะ ไม่หลวม แต่ไม่รัดจนเกินไป ยืดหยุ่นเข้ากับรูปร่างของคนใส่ได้ง่าย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ รอบเอวประมาณยืดหยุ่น 30-32 นิ้ว ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับเสื้อคลุม หรือแจ็คเกตอะไรก็ง่าย หรือใส่เดี่ยวก็สวยมากเลยค่ะ โดยเฉพาะทรงกระโปรงเป็นวอลุ่มเก๋มากๆค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

E9 Orange Red Square Pattern Pop T เสื้อยืดถักสีโทนส้มแดง เนื้อบางๆ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายน่ารัก เป็นสี่เหลี่ยมสีสลับครีมเก๋ๆทั้งตัว โทนสีแดงส้มสดใส แต่ไม่สดจนเว่อร์ เนื้อผ้าและ texture เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นลุคสไตล์ยุคป๊อปสุดน่ารัก ถักอย่างดี ลายด้านในและด้านนอกจึงเป็นระเบียบรับกัน คุณภาพเริ่ดสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ไม่มีร่น ไม่มีรุ่ยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 200 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 200 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...1#pt1067672751

Last edited by jane_f; 05-29-2015 at 06:36 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->