ราคานี้รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วนะคะ หากต้องการ EMS + 20 บ. ค่ะ
สนใจติดต่อ pm หรือ poketmonie@yahoo.com
ID Line : pruksa_pp

ฝากกระทู้ในห้อง hi-street ด้วยนะคะ Sale ค่ะ Set เสื้อ+กระโปรงลายดอก , เดรสลายจุด ,กระโปรง bodycon ฯลฯ น่ารักๆ อีกหลายรายการค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showt...8#pt1067668278

สอบถามมาได้ตลอดค่ะ ^^

NEW !! ของใหม่ พร้อมส่งค่ะ
Heart Set
เซทเสื้อ+กางเกงกระโปรง+เข็มขัดแดง สุดคุ้ม
เสื้อแขนกุด ซิปหลัง กางเกงกระโปรงเอวหลังสม๊อค จับจีบใหญ่ สีครีมหัวใจเล็กๆแดง
เสื้อ อก ไม่เกิน 34" ยาว 17"
กระโปรง เอว 25"-29" สะโพก ไม่เกิน 37" ยาว 14"
450 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Bird Princess Set
เซทเสื้อ+กระโปรง
เสื้อเปิดไหล่ทรงเจ้าหญิง มินิสเกิร์ตมีของทรงสวย จับรีดพลีทรอบตัว พิมพ์ดิจิตัล ดีไซน์ลายฟลามิงโก
ผ้าฮานาโกะ เนื้อหนาอย่างดียืดได้รูป
เสื้อ อก 33-35
กระโปรง เอว 25-28
สะโพก ฟรี
สีชมพู
450 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนแล้วค่ะ

Kitty Cute Set
เซทเสื้อ+กางเกงเอวสูง
ดี"ซน์เสื้อใส่ได้หลายแบบ จะเกาะอก หรือปาดบ่าก็ได้ค่ะ คุ้มสุดๆ
ขนาด อก ได้ถึง 36
เสื้อยาว 14
กางเกง ยาว 13 มีสม๊อกหลังยางยืด
เนื้อผ้า Skooba เนื้อหนาอย่างดี ไม่บางค่ะ
สีชมพูแดง

Kitty Cute Set
เซทเสื้อ+กางเกงเอวสูง
ดี"ซน์เสื้อใส่ได้หลายแบบ จะเกาะอก หรือปาดบ่าก็ได้ค่ะ คุ้มสุดๆ
ขนาด อก ได้ถึง 36
เสื้อยาว 14
กางเกง ยาว 13 มีสม๊อกหลังยางยืด
เนื้อผ้า Skooba เนื้อหนาอย่างดี ไม่บางค่ะ
สีขาว

ของใหม่ค่ะ เราใส่ไม่ได้ค่ะ ของจริงน่ารักมากๆ ค่ะ เหมือนในรูปเป๊ะเลยค่ะ
**** ขออนุญาติยืมรูป+ข้อความจากทางร้านที่สั่งมาด้วยนะคะ
ชุดเซทรุ่นนี้ ก็อปแบรนด์ Lyn Around น่ารักสุดๆ สีฟ้าสีเดียวกันกับในช็อปเลย เป็นเซทเสื้อ+กระโปรงเป็นเอวสูงค่ะ เสื้อจั้มที่แขนเป็นทรงตุ๊กตา และจั๊มที่เอวค่ะ ใส่คู่กับกระโปรงเลิสมากๆเลย ลายผ้าก็น่ารักสุดๆๆๆค่ะ รุ่นนี้แนะนำเลยจ้าห้ามพลาด ในช็อปหลายพันนะคะรุ่นนี้
size S
เสื้อ อก 33"
กระโปรง เอว 24"-26" สะโพก 35" ยาว 16"
350 บาท รวมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

เสื้อ + กระโปรง ใส่ครั้งเดียว แปปเดียวไม่ถึง 2 ชั่วโมงค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ ของจริงน่ารักมากๆ ค่ะ เหมือนในรูปเป๊ะเลยค่ะ
**** ขออนุญาติยืมรูป+ข้อความจากทางร้านที่สั่งมาด้วยนะคะ
เซทนี้น่ารักอีกแล้วค่ะ เห็นแล้วอดใจไม่ไหว ต้องหยิบมาให้สาวๆช็อปกันอีกแล้ว มาเป็นเซทเสื้อ+กระโปรง เนื้อผ้าไม่บางไม่แข็งน้า กำลังดีเลยค่ะ ตัวเสื้อน่ารักมากเป็นเสื้อคอบัว กระดุมหน้าเปิดได้ทุกเม็ด ลายผ้าสก็อตเล็กสลับแดงเลือดหมูกับครีม แมทกับคอปกที่ตกแต่งด้วยผ้ากริตเตอร์สีครีม ตัวกระโปรงด้านหลังเป็นสม็อค ซับในเป็นกางเกงหายห่วงเรื่องโป๊ได้เลยจ้า ตกแต่งขอบประโปรงด้วยกริตเตอร์แมทกับตัวเสื้อด้วยน้า จะใส่คู่กันก็น่ารัก จะใส่แมทกับตัวอื่นก็ยังได้ เพราะฉะนั้นไม่มีไม่ได้แล้ว น่ารักสุดๆ

เสื้อ อก 36" ยาว 20" รอบแขน 18"
กระโปรง เอว ฟรี 28" สะโพก ฟรี 42" ยาว 15"

290 บาท รวมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

ชุดเซท เสื้อสายเดี่ยวเส้นใหญ่เปิดไหล่ คอแถบขาว + กระโปรงด้านในเป็นกางเกงผ้าเดียวกันค่ะ
size S
เสื้อ อก ไม่เกิน 36" ยาว 24"
กระโปรง เอว 26" สะโพก 36" ยาว 13.5"
350 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ชุดเซท เสื้อสายเดี่ยว เปิดไหล่ + กระโปรง ประดับลูกไม้
เสื้อ อก30-34 ยาว15
กระโปรง เอวได้ถึง27 สะโพก ฟรีไซส์ ยาว15
390 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ชุดมินิเซต 3 ชิ้น ลายสก็อต น่ารักโคเรียสุดๆ
-เสื้อคลุมตัวสั้น แต่งกระดุม 3 เม็ด ดีไซน์น่ารักใส่ได้หลายโอกาส ใส่คลุมไหล่ หรือสวมทับก็น่ารัก ใช้ผ้านำเข้าอย่างดี มีตกแต่งดีเทลด้วยปกคอบัวใหญ่
-เสื้อครอปสายเดี่ยวอกหยัก ใส่แล้วเข้ารูป ตกแต่งขอบด้วยผ้าฮานาโกะที่ปลายเสื้อและสาย
-กระโปรงเอวสูง จีบทวีต มีขอบเอว 1 นิ้ว เข้าทรงสวย

ขนาด อก 32-33
เอว 24-27
สะโพก ฟรี
กระโปรงยาว 15 ซิปค่ะ

สีฟ้าอ่อน

ขายในราคาสุดคุ้มค่ะ 650 บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ชุดมินิเซต 3 ชิ้น ลายสก็อต น่ารักโคเรียสุดๆ
-เสื้อคลุมตัวสั้น แต่งกระดุม 3 เม็ด ดีไซน์น่ารักใส่ได้หลายโอกาส ใส่คลุมไหล่ หรือสวมทับก็น่ารัก ใช้ผ้านำเข้าอย่างดี มีตกแต่งดีเทลด้วยปกคอบัวใหญ่
-เสื้อครอปสายเดี่ยวอกหยัก ใส่แล้วเข้ารูป ตกแต่งขอบด้วยผ้าฮานาโกะที่ปลายเสื้อและสาย
-กระโปรงเอวสูง จีบทวีต มีขอบเอว 1 นิ้ว เข้าทรงสวย

ขนาด อก 32-33
เอว 24-27
สะโพก ฟรี
กระโปรงยาว 15 ซิปค่ะ

สีเขียวอ่อน พาสเทล

ขายในราคาสุดคุ้มค่ะ 650 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนแล้วค่ะ

2nd ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ
dress สายเดี่ยวลายดอกชมพู ซิปหน้า ช่วงบนเข้ารูป สม็อคหลังเล็กๆ
อก ไม่เกิน 33”
เอว ไม่เกิน 28"
สะโพก ไม่เกิน 42"
ยาว 25” ไม่รวมสาย
ยาว 31" รวมสาย
250 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

2nd
กระโปรงดำ ผ้ายืด ระบาย 2 ชั้น เอวยางยืด สภาพ 70%-80% ค่ะ สภาพดีค่ะ

เอว 26"-32"
สะโพก ไม่เกิน 38"
ยาว 13.5"

100 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

2nd
set เสื้อยืดขาวสกรีน Celine + กระโปรงดำ ชายบาน ผ้ายืด
ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ น่ารักค่ะ

เสื้อ อก 34"-40" ยาว 20"
กระโปรง เอว ฟรี 28" ยาว 15"

200 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New!!! ของใหม่ค่ะ
เสื้อตัวจาว /เดรสสั้น สีเทาอ่อน ลายดอก ผ้ายืดเนื้อดี ไม่บางค่ะ

Size LL

190 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว สายใหญ่หยักๆโค้งๆ สีฟ้าชมพู น่ารักมากๆค่ะ

อก 28"-36"เอว ไม่เกิน 32"
ยาว 24" รวมสาย 18" ไม่รวมสาย

200 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อยืดระบาย 3 ชั้นด้านหน้า น่ารักๆ สีชมพู

อก 30"-36"เอว
ยาว 17.5"

170 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อตัวยาว/เดรสสั้น ผ้าชีฟองสีดำ ลายน่ารักๆ ทรงหลวมๆ ใส่เสื้อกล้าม/สายเดี่ยวสีขาวไว้ด้านใน สวยค่ะ

อก ไม่เกิน 38"
สะโพก ไม่เกิน 43"
ยาว 30"

150 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

set เสื้อ 2 ชิ้น แขนกุดสีชมพู ผ้ายืด ตัวนอกลายขวาง แยกชิ้นได้ค่ะ

ตัวใน
อก 30"-36"
ยาว 19.5"
ตัวนอก
อก ฟรีไซส์
ยาว 28"

150 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Jumpsuit กางเกงกระโปรง สวยมากๆ ใส่ออกงานได้เลยค่ะ ผ้ามีดิ้นเล็กๆ สีฟ้าพาสเทล หน้าอกเป็นดครงมีฟองน้ำเหมือนบรา ซิปข้าง มีซับใน

อก 28"-32"
เอว 24"-29"
สะโพก ไม่เกิน 37"
ยาว 23.5" ไม่รวมสาย

450 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Set เอี๊ยมสีกรม + เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีขาว+ เข็มขัด ผ้าหนา มีซับในค่ะ

เอี๊ยม
อก ไม่เกิน 36"
เอว ไม่เกิน 38"
สะโพก ไม่เกิน 40"
ยาว 31"
เสื้อเชิ้ต
อก ไม่เกิน 38"
ยาว 24"

550 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

เสื้อ Cop Brand ดาราเซเลปใส่กันเพียบค่ะ ทรงสวยเป๊ะมาก ใส่แล้วหุ่นดีเพรียวลง ดีไซน์หรูหราไฮโซ เนื้อผ้าฮานาโกะ นิ่ม ใส่สบาย คัตติ้งดี ทรงคล้องคอ

เสื้อ อก 33-35
รอบแขน 17
ยาว 20

สีขาว

150 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

กระโปรงยีนส์ เนื้อผ้าหนาอย่างดีค่ะ ทรงสวย กระดุมหน้าถอดได้ทุกเม็ด มีหูร้อยเข็มขัดค่ะ

size M
เอว 26 สะโพก 36 ยาว 14

สียีนส์

190 บาท รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

กระโปรงสั้นสีเบจ 2 ชั้น เอวยางยืดเส้นใหญ่ ข้างในเป็นกางเกงผ้าเดียวกันกับตัวกระโปรง ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
เอว 23”-30”
สะโพก ไม่เกิน 36”
ยาว 14.5"
250 บ. --> Sale 200 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสแขนกุดสีฟ้าพาสเทล หวานมากๆ คอตกแต่งสร้อยมุก ดูสวยหรู ชายต่อลูกไม้ ผ้าดีมาก ด้านในเป็นซับในทั้งตัวต่อชายกระโปรงพลีท 2 ชั้น +ผ้าผูกเอว สวยมากๆค่ะ ใส่ไปงานได้เลย ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก ไม่เกิน 44"
เอว ไม่เกิน 46"
สะโพก ไม่เกิน 50"
ยาว 33.5"
470 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสสายเดี่ยว สายใหญ่ กระดุมถอดออกได้ค่ะ ผ้ายืดหนา ไม่บาง น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก 30"-34"
เอว ไม่เกิน 35"
สะโพก ไม่เกิน 44"
ยาว 35" รวมสาย
270 บ. --> Sale 200 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ขออนุญาตยืมรูป+ข้อความจากทางร้านที่ซื้อมาด้วยนะคะ (รูปที่เราถ่ายเองก็มีค่ะ)
"เดรสสายเดี่ยวผ้าลายสก็อตเล็กสีน้ำตาล กุ๊นของและกระดุมสีฟ้า ชุดน่ารักคุณหนูๆ หาเสื้อยีนส์สักตัวหรือคาร์ดิแกนน่ารักๆ ใส่ทับสวยงาม สายเดี่ยวเป็นแบบใสถอดออกได้ ชุดเป็นผ้าคอตต้อน มีกระเป๋าข้าง ซิปข้าง ไม่มีซับในแต่ใส่เดี่ยวๆได้ ถ้าไม่มั่นใจหาซับในใส่หน่อยนะคะ
ฟรีไซส์
อก ก่อนยืด 29" ยืดได้ 34"
สะโพก ฟรี
ยาว 26.25" (วัดจากใต้รักแร้ค่ะ)"
290 บ. --> Sale 200 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสลายดอกหลายสี โทนส้มเหลือง ผ้านิ่มๆ หน้าอกผูกเป็นโบว์ปรับขยายได้ มีสายให้ผูกเป็นโบว์ด้านหลัง ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก 32"-38"
เอว ไม่เกิน 30"
สะโพก ฟรี
ยาว 35"
250 บ. --> Sale 200 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

จัมพ์สูท เกาะอก กระดุมหน้าถอดออกได้ ลายตารางเล็กๆ เอว หน้าอก ชายกางเกงเป็นยางยืด มีสายให้ผูกเป็นโบว์ด้านหน้าหรือหลังก็ได้ ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก 28"-34"
เอว 24"-30"
สะโพก ไม่เกิน 36"
ยาว ตัวเสื้อไม่รวมสาย 11.5" จากเอวถึงชายกางเกง 23.5"
170 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสสายเดี่ยว สีเขียวฟ้าน้ำทะเล กระดุมหน้าถอดได้ทุกเม็ด ตีเกล็ดด้านหน้า ที่เอวเป็นเชือกผูกให้เข้ารูป ชายกระโปรงระบาย มีซับใน น่ารัก ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก 28"-33"
เอว ฟรี
สะโพก ไม่เกิน 38"
ยาว 29.5" (ไม่รวมสาย) 35.5" (รวมสาย)
170 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสทรงเกาหลี สีเหลืองมัสตาร์ด ซิปข้าง ขอบคอเสื้อกุ๊นกำมะหยี่ดำ มีซับใน ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก ไม่เกิน 33"
เอว ฟรี
สะโพก ฟรี
ยาว 33"
150 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เสื้อกล้ามสีเขียว ผ้ายืด ตกแต่งด้วยลูกไม้ ที่เอวทำเป็นแถบจัมพ์ ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก 30"-35"
ยาว 25"

กระโปรงผ้ายืดสีชมพูต่อชายระบาย น่ารักๆ
ฟรีไซส์
เอว 24"-34"
สะโพก 35"-48"
ยาว 17"

กางเกงกระโปรง แบบ Topshop สีแดง มีกระเป๋าหน้า ซิปหลัง ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
size S
เอว 26"
สะโพก 35"
ยาว 13"
320 บ. --> Sale 290 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสคอเชิ้ตกระดุมหน้า(แกะไม่ได้) ซิปข้าง สีขาวจุดแดง แขนตุ๊กตา มีซับใน +ผ้าผูกเอวสีแดงให้ เหมาะกับคนตัวเล็กๆนะคะ ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์
อก ไม่เกิน 32"
สะโพก ฟรี
ยาว 32"

กางเกงขาสั้น สีน้ำตาลเข้ม+สายผูกเป็นโบว์สีดำ มีกระเป๋าหน้า ของใหม่ค่ะ
size M
เอว 30"-32"
สะโพก ไม่เกิน 37"
ยาว 11.5"

กางเกงขาสั้น สีขาว มีกระเป๋าหน้า ของใหม่ค่ะ
size L
สะโพก ไม่เกิน 39"
ยาว 13"

***ขออนุญาตยืมรูป+ข้อความจากทางร้านที่ซื้อมาด้วยนะคะ (รูปที่เราถ่ายเองก็มีค่ะ)
"เสื้อกั๊ก ยีนส์ ปักๆ น่ารักๆ เก๋ๆ ดีเทลและคัตติ้งดีเลยค่ะ ของใหม่ค่ะ"
อก ฟรี
ยาว 17.5"
390 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

สายเดี่ยว สีมิ้นท์ น่ารักปนเซ็กซี่มากๆ ผ้าชีฟอง 2 ชั้น ไม่บางค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก
ยาว 20.5" รวมสาย (สายปรับไม่ได้)
290 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสสีเหลืองแขนสามส่วน ลายดอกกุหลาบเล็กๆสีแดงชมพู ปักเลื่อมที่หน้าอกนิดหน่อย ผูกโบว์เล็กๆช่วงคอเสื้อด้านหลัง น่ารัก ของใหม่ค่ะ
เอว ไม่เกิน 42"
สะโพก ไม่เกิน 46"
ยาว 31.5"
แขนเสื้อ วัดจากหัวไหล่ ยาว 13.5"
250 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

2 nd.
เดรสสายเดี่ยว/เกาะอก สายแกะผูกได้ตามต้องการ ลายดอกโทนส้มเขียว ที่หน้าอกตีเกล็ดเข้ารูป กระดุมเป็นดอกไม้ น่ารักมากๆ ลายก็น่ารัก ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพใหม่มากค่ะ
อก 28"-33"
เอว 26"-30"
สะโพก ฟรี
ยาว 24.5" ไม่รวมสาย
180 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Dress ลายสก็อตโทนม่วงเทาอ่อน กระดุมหน้า(แกะออกไม่ได้ค่ะ) กระเป๋าหน้า ผ้าหนา ใส่หน้าหนาวนี้ได้เลย อุ่นๆ ของใหม่ค่ะ
อก 32"-34"
เอว ฟรี
สะโพก ไม่เกิน 44"
ยาว 30.5"
290 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เสื้อกั๊ก ผ้าทอสีครีมมีวิ้งๆ เย็บต่อผ้ายืดสีดำ เอาไปmatch กับตัวไหนก็เก๋ค่ะ
อก 32"-38"
ยาว 25"
230 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

กระโปรงสีครีมฉลุลายดอก ซิปหลัง + กางเกง legging ผ้ายืดสีเดียวกัน เย็บติดกันช่วงเอวด้านข้าง(สามารถเลาะออกได้ค่ะ) ก็อปแบรนด์ Cop.Copine ของใหม่ค่ะ น่ารัก หวานๆ
size S
กระโปรง
เอว 26"-27"
สะโพก ไม่เกิน 36"
ยาว 15"
กางเกงlegging ฟรีไซส์ ยาว 22"
300 บ. ---> Sale 250 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เดรสเกาะอก อกด้านหน้าเป็นลูกไม้ 3 ชั้น ต่อกระโปรงพลีทสีดำลายจุด ซับในต่อชายลูกไม้ + เข็มขัดยางยืดเส้นใหญ่ ด้านหน้าเป็นสายกำมะหยี่ไขว้ เข็มขัดด้านหลังเป็นกระดุม สวยๆ ของใหม่ค่ะ
อก 30"-35"
เอว 26"-34"
ยาว 25"

290 บ. ---> Sale 230 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

New!!! เดรสแขนกุด เสื้อผ้ายืดนิ่มๆ สีดำจุดขาวครีม เอวยางยืดเข้ารูป ต่อกระโปรงดำด้านนอกเป็นผ้าตาข่ายนิ่มๆ ไม่แข็งค่ะ ปักเลื่อม สวย หรู
อก 30"-34"
เอว 22"-32"
ยาว 30.5"
290 บ. ค่ะ --> Sale 230 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

New!!! กระโปรงสั้น ดิ้นๆทองๆ เอวยางยืด สวยหรู ค่ะ
เอว 22"-30"
สะโพก ฟรี
ยาว 15"
350 บ. ค่ะ .--> Sale 190 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

New !!!! เดรสสายเดี่ยว สายใหญ่ ผ้ายืด +เข็มขัดถักสีดำ น่ารักมากๆ เสื้อมีฟองน้ำให้ในตัวเลยค่ะ ของใหม่ค่ะ
อก ไม่เกิน 34"
เอว ไม่เกิน 27"
สะโพก ฟรี
ยาว 25" ไม่รวมสาย
490 บ.  Sale 250 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

New!!! กระโปรง Bodycon สีส้มชมพูโอรส แถบลายขวางเล็กๆ size S น่ารักมากๆ ของใหม่ค่ะ
370 บ. --> Sale 190 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

เอว 25"-29"
สะโพก 29"-35"
ยาว 15"

New!!! เดรสเสื้อยืดสีดำต่อกระโปรงลายตารางเล็กๆสีน้ำเงินดำ+เข็มขัดยางยืดสีดำ(เข็มขัดที่แถมไม่ใช่อันนี้ค่ะ) มีรูปเพิ่มด้านล่าง ของใหม่ค่ะ
390 บ. --> Sale 200 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ขอยืมรูปจากเจ้าของเดิมที่ซื้อมานะคะ เข็มขัดอันนี้ค่ะ ที่ได้ไปพร้อมชุด

2nd.
เสื้อยืดสีแดง ปักหน้ามิกกร้เม้าส์ที่หน้าอก ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
อก 32"-36"
ยาว 23.5"
100 บ. รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

รายการที่ขายไปแล้วค่ะ
New!!! กระเป๋าถือ+สะพาย สีเขียว ทรงสวยๆ  Sold Out ka ^^
New!!! เดรสแขนกุด คอวี ลายทางลง สีฟ้า-ขาว + ผ้าผูกเอว ซับในทั้งตัว ชายระบายลงมาค่ะ  Sold Out ka ^^
New!!! เดรสแขนกุดสีดำ + ผ้าผูกเอวสีชมพู กระเป๋าหน้า ตรงเอวจัมพ์เป็นยางยืดค่ะ  Sold Out ka ^^
เสื้อ style marine สีชมพู ผ้าเนื้อดีค่ะ ข้างหลังปกทหารเรือสีกรม น่ารักมากๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ ค่ะ  Sold Out ka ^^
New!!! เดรสสีเหลืองมัสตาร์ดติดแบบเสื้อกั๊ก (หลอกไว้ค่ะ แกะได้แต่กระดุม) ซิปข้าง น่ารักๆ  Sold Out ka ^^
เดรสเสื้อยืด คอกว้าง ต่อกระโปรงบานลายดอกน้ำเงินแดง + เข็มขัดสีน้ำเงินค่ะ  Sold Out ka ^^
เดรสลายดอกกุหลาบ สีเหลืองเขียว ต่อเสื้อแบบเกาะอก เอวเป็นยางยืด แบบ Topshop ค่ะ  Sold Out ka
New!!! เดรสเสื้อสีครีม ต่อกระโปรงบานสีโอรส + เข้มขัดสีส้ม คุ้มมากๆ เอวเป็นจัมพ์ยางยืดค่ะ น่ารักมากๆ  Sold Out ka
New!!! กระโปรงพลีท สีชมพูพาสเทลจุดขาว+เข็มขัดสานสีน้ำตาล น่ารักมาก  Sold Out ka
เสื้อสายเดี่ยว สีเบจ ลายดอกเล็กๆ จัมพ์เอวเป็นยางยืด มีสายผูกใต้อก กระเป๋าหน้าที่ชายเสื้อเล็กๆ น่ารักๆ ค่ะ
ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ  Sold Out ka

New!!! เดรสลายดอกชมพูอ่อนๆ พื้นครีม หวานๆ คอเป็นลูกไม้ น่ารักมากๆ โบว์ผูก ใส่แบบธรรมดาหรือเปิดไหล่ เกาะไหล่ มีซับใน ของใหม่ค่ะ  Sold Out ka
New!!! เดรสสายเดี่ยว ลายดอกเล็กๆสีเขียวแดง กระดุมอก ชายระบาย 2 ชั้น สม็อคหลังช่วงบน สายปรับได้ของใหม่ค่ะ Sold Out ka
เดรสแขนกุด ลายทางลงสีแดงชมพูอ่อนๆ กระดุมหน้าอก กระโปรงซับใน ชายระบาย 2 ชั้น เดินลูกไม้เล้กๆ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ Sold Out ka
New!!! เดรสแบบ Topshop คอปก สม็อคหลัง ผูกเอวเป็นโบว์ด้านหลัง
ลาย dot สีดำจุดขาว น่ารักมากๆ เลยค่ะ Sold Out ka

New!!! เดรสลาย Apple พื้นขาว Apple แดง คอปกวีสีแดง มีลูกไม้เล็กๆ
เอวจัพม์ยางยืด ซับในทั้งตัวค่ะ ผ้าดีมากๆ น่ารักมากๆ Sold Out ka

New!!! กระเป๋าสีดำ ประดับโบว์ที่ฝาปิด ที่ถือเป็นมุขใหญ่ๆสีครีม ของใหม่ค่ะ Sold Out ka
New!!! เดรสแขนกุดลายดอกกุหลาบส้มเขียว + ผ้าผูกเอวสีดำผ้าซาติน ของใหม่ค่ะ Sold Out ka
New!!! กางเกงขาสั้นสีฟ้า ผูกโบว์ (แกะออกได้ค่ะ) ผ้าดีด้วยค่ะ ลื่นๆ น่ารักๆ  Sold Out ka
New!!! เสื้อแขนกุด ผ้าชีฟองทึบ น่ารักๆ  Sold Out ka
New!!! กระโปรงสีขาวโบว์ดำ เอวยืด มีซับใน ของใหม่ Sold Out ka
New!!! เสื้อตัวยาว/ เดรส ผ้ายืด สีกรมจุดขาว แขนจับจีบ มีสายเล็กๆ ให้ผูกเป็นโบว์ (หน้าหรือหลังก็ได้ค่ะ) ของใหม่ : Sold Out ka
New!!! กางเกงกระโปรงสีครีม โบว์หน้า เอวยางยืดด้านหลังค่ะ ของใหม่ : Sold Out ka
New !!! เดรสสีชมพูลายpolka dot คอบัวแบบโบว์ ผ้ายืด น่ารัก --> : Sold Out ka
New!!! เดรสสายเดี่ยว ลายดอกเล็กๆสีชมพูฟ้า กระดุมอก ชายระบาย 2 ชั้น สม็อคหลังช่วงบน สายปรับได้ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! เดรสแบบ Topshop คอปก สม็อคหลัง ผูกเอวเป็นโบว์ด้านหลัง
ลาย dot สีแดงจุดขาว น่ารักมากๆ เลยค่ะ  --> Sold Out ka

New !!!! เดรสแขนกุดสีชมพูกลีบบัว กระโปรงอัดพลีทเล็กๆ ช่วงอกระบาย เอวยางยืด มีซับใน ของใหม่ค่ะ
 --> Sold Out ka

ของใหม่ 100% ค่ะ ใส่ไม่ทันแล้วค่ะ
Dress ชีฟอง เอวยางยืด ลายโบว์ทั้งตัว มีเชือกผูกเอวให้ด้วยจ้า ซับในทั้งตัว พื้นดำค่ะ --> Sold Out ka

New !! เดรส/เสื้อยาวสีชมพู ผ้ายืด หิ้วมาเองจากเกาหลี น่ารัก ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! กางเกงขาสั้นเหลืองมัสตาร์ด ผูกโบว์ (แกะออกได้ค่ะ) ผ้าดีด้วยค่ะ ลื่นๆ น่ารักๆ  --> Sold Out ka
New !!!! กระโปรงบาน ผ้ายืดนิ่มๆ สีน้ำเงิน ซับในเป็นกางเกงสีดำ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
2nd. ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก เดรสแขนกุด สีโอรส มีโบว์ด้านหน้า เอวยางยืด--> Sold Out ka
2nd. ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก เดรสแขนกุด สีน้ำตาลต่อกระโปรงสีเขียวเหลืองมีแถบ เอวยางยืด--> Sold Out ka
New!!! กางเกงทรงกระโปรงพลีท ลายสวยหรู ผ้าดีค่ะ--> Sold Out ka
New!!! เสื้อสายเดี่ยว ผ้าชีฟองสำน้ำเงินใส่เป็นสายเดี่ยว หรือเปิดไหล่ได้ค่ะ เย็บ 2 ชั้น ไม่บาง ไม่ต้องใส่ซับในอีก สวยๆ --> Sold Out ka
New !!!! เดรสสายเดี่ยว/เกาะไหล่/เปิดไหล่ ช่วงอกทำเป็นโบว์ ต่อกระโปรงผ้านิ่มๆลายจุด น่ารักมากๆ ซิปข้างของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! เสื้อ+กางเกงแบบกระโปรงพลีท สีเบจ ลายนกเล็กๆ ผ้าดีมาก คุ้มมากค่ะ ได้ไป 2 ชิ้นเลย กางเกงมีซับในค่ะ ไม่โป๊ --> Sold Out ka
New!!! เสื้อ+กระโปรงค่ะ สีชมพูอ่อน เทา เสื้อเป็นแบบเปิดไหล่ หรือจะใส่เป็นสายเดี่ยวก็ได้ค่ะ เอวจัมพ์ยางยืดเล็กๆ กระโปรงบาน ซับในเป็นกางเกง ซิปหลัง ผ้าดี ลายสวยค่ะ --> Sold Out ka
New!!! Jumpsuit เว้าไหล่ สีเขียวเข้ม ผ้ายืดนิ่มๆ ลายหมวกน้ำตาล น่ารักมากๆ ข้างหลังเว้ากำลังสวยค่ะ ติดกระดุมเพชร --> Sold Out ka
New!!! เดรสสีดำ ไหล่เป็นโบว์ สามารถใส่ได้ 2 แบบค่ะ เกาะไหล่ หรือเอาโบว์ขึ้นไปแล้วใส่เป็นแขนกุดได้ค่ะ ซิปข้าง ทรงเข้ารูปนิดๆ --> Sold Out ka
New!!! เดรสแขนกุด สีกรม ผ้ามีดิ้นๆ สวยหรูค่ะ รอบคอ+ชายกระโปรงกุ๊นโครเชต์ไม่คันค่ะ น่ารัก
--> Sold Out ka

กระโปรงลูกไม้ สีดำ มีซับใน สวยๆค่ะ ซิปหลัง ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากกกก ไม่มีตำหนิใดๆ--> Sold Out ka
New !!!! เสื้อกล้าม Zara Basic สีดำ น่ารัก ผ้ายืดนิ่มๆ นิ่มมากค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! เสื้อลายน่ารักมากๆๆๆๆ ลายแบบแบรนด์ดังค่ะ สีส้ม ผ้าชีฟอง สวยๆ (ใส่เกาะอกสีดำข้างในจะสวยมากเลยค่ะ)  --> Sold Out ka
New !!!! เดรสสายเดี่ยว สีชมพู ลายดอก สม็อคหลัง ซิปข้าง มีซับใน ไม่บางค่ะ สายผูกปรับความยาวตามต้องการได้ค่ะ
ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

New !!!! เดรสแขนกุด ช่วงบนเป็นซีทรูสีดำ ชุดสีชมพูอ่อนๆค่ะ ผ้ายืด ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New !!!! เสื้อแขนกุด ชมพูนู๊ดๆ มีเพชรปักเป็นจุดๆด้านหน้า ซิปหลัง น่ารักค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New !!!! เสื้อแขนกุด ผ้านิ่มๆ มีดิ้นๆในตัวผ้า สีออกน้ำเงินกรม สวยค่ะ แบรนด์ V-Shop ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! jumpsuit เสื้อชีฟองเนื้อทรายสีขาว ต่อกางเกงสีชมพูอ่อนพาสเทล ใส่ได้ 2 แบบค่ะ เปิดไหล่ หรือใส่เป็นแขนกุดเอาที่เปิดไหล่ลง ก็ได้ค่ะ ผ้าดีมากๆ นิ่มๆ ช่วงคอมีระบาย น่ารักมากๆ ใหม่ป้ายห้อยค่ะ--> Sold Out ka
กระโปรงยีนส์ ผ้าไม่หนาค่ะ ผูกโบว์ที่เอส หน้าหรือหลัง ก็ได้ค่ะ ซิปหลัง ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากกกก ไม่มีตำหนิใดๆ--> Sold Out ka
New!!! กระโปรงสั้น morgan(งานฮ่องกง) สีน้ำตาล เอวตอกหมุด (ตำหนิ หมุดหลุดหายไปเม็ดนึงค่ะ) ซิปข้าง ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! jumpsuit สีกรม ผ้าซีทรูลายหัวใจสีขาว เอวหลังยางยืด มีซับในช่วงกางเกง ซิปข้าง ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New !!!! เดรสแขนกุด สีเหลืองมัสตาร์ด ผ้ายืด ต่อกระโปรงลายทางขาวดำ ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากๆ ของใหม่ค่ะ

New!!! เสื้อสีแดงจุดขาว ประดับโบว์ที่หน้าอก ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! เสื้อผ้ายืดแบบ rayon ผ้านิ่มๆ สีแดง แขนพองๆนิดนึง น่ารัก ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ กระโปรงชีฟองสีชมพูแดง ลายดอก กระดุมหน้า(เป็นกระดุมหลอกค่ะ แกะไม่ได้) ด้านในเป็นกางเกงลายเดียวกับกระโปรง และในกางเกงมีซับในอีกชั้นนึงค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่โป๊ ของใหม่ค่ะ สวยๆ --> Sold Out ka
New!!! เดรสสีดำ คอวีลูกไม้ กระดุมหน้าช่วงบน เอวยางยืด ผ้าคล้ายเสื้อโปโล ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New !!!! เสื้อกล้าม Zara Basic สีชมพูโอรส น่ารัก ผ้ายืดนิ่มๆ นิ่มมากค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
เดรสเสื้อยืดขาวลายแมวเล็กๆ ต่อกระโปรงชีฟองสีเทาอ่อน มีซับในให้ค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มาก น่ารักค่ะ --> Sold Out ka
เดรสแขนกุด สีชมพูกะปิ คอบัวหยักๆ น่ารักค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพดีค่ะ เหมือนใหม่ มีตำหนิที่เดียวค่ะ --> Sold Out ka
กระโปรงสีนู๊ด ผ้าหนา มีซับในเป็นกางเกงให้ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เอวด้านหลังเป็นยางยืด เอวด้านหน้ามีกระดุมทองข้างเอว ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ Dress เสื้อชีฟองลายดอกชมพู ต่อกระโปรงสีครีม ของใหม่ สวยๆค่ะ--> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ Set 2 ชิ้น เสื้อ+กางเกง สุดคุ้มค่ะ เอาไปใส่แยกได้นะคะ เสื้อแขนกุดสีชมพูปักลายผีเสื้อ คอปกหยักๆผ้าฉลุสีครีม + กางเกงขาสั้นผ้าลายเดียวกับเสื้อค่ะ เอวยางยืด มีซับใน ของใหม่ค่ะ น่ารักๆ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสสีชมพูพีช ผ้าชีฟองเนื้อทราย นิ่มๆ แขนกุด ตีเกล็ดเข้ารูป ซิปหลัง มีซับในทั้งตัว สวยมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย--> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสแขนกุดสีดำลายหัวใจเล็กๆสีดาว กระโปรงบานจับจีบ เอวด้านหลังเป็นยางยืดมีโบว์ติด แบบท๊อปช๊อปค่ะ มีซับในทั้งตัว ผ้าดีมาก ของใหม่ ซักเก็บไว้ในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ --> Sold Out ka
เสื้อแขนสี่ส่วน สีส้มอิฐ คอบัว กระดุมหน้า โบว์ผูกที่คอเสื้อ(แกะออกได้) ของใหม่ --> Sold Out ka

New!!! เดรสแขนกุดเสื้อสีครีมต่อเกาะอกพลีท ลายดอกชมพู หวานมากๆ มีซับในทั้งตัว ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
เดรสแขนกุด เว้าหลัง ผ้าชีฟองสีชมพูอ่อนลายแมว ผูกโบว์ที่เอวด้านหลัง มีฟองน้ำที่หน้าอก ซิปหลังช่วงเอว มีซับในทั้งตัว น่ารักค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย --> Sold Out ka

New!!! กางเกงขาสั้น สีครีม ประดับกระดุมทอง ซิปข้าง ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
เดรสคอบัวหยักๆ กระดุมหน้า ผ้าชีฟองสีดำลายแอปเปิ้ลเล็กๆสีชมพูแดง เอวจัมพ์ยางยืด มีซับในช่วงกระโปรง น่ารักๆ ของใหม่ ซักเก็บไว้ในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ --> Sold Out ka

New!!! เสื้อแขนกุดต่อเกาะอกลายสก็อต ขาวเหลืองเทา น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
Jumpsuit สายเดี่ยว (สายใหญ่) ผ้าชีฟองชมพูลายจุด มีสายยาวเย็บติดกับเสื้อเอาไว้ผูกเป็นโบว์ที่หน้าอก (แกะออกมาผูกใหม่ได้ค่ะ) ต่อกางเกงผ้ายืดสีดำ จัมพ์เอวยางยืด
ของใหม่ น่ารักมากๆ ^^ --> Sold Out ka

New!!! เดรสสายเดี่ยว(สายปรับได้) สีดำ ประดับลูกไม้+โบว์ มีซับในช่วงกระโปรง เอวหลังสม็อค ของใหม่ค่ะ

เสื้อคลุม สีขาว ประดับดอกไม้+มุข กระดุมน่ารักมากค่ะเป็นโบว์เล็กๆ ด้านหลังที่เองมีโบว์ติด น่ารักมากๆ ของใหม่ ซักเก็บไว้ในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ --> Sold Out ka

เสื้อคลุม สีดำ ประดับดอกไม้+มุข กระดุมน่ารักมากค่ะเป็นโบว์เล็กๆ ด้านหลังที่เองมีโบว์ติด น่ารักมากๆ ของใหม่ ซักเก็บไว้ในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ --> Sold Out ka

เดรสกระโปรงลาย spin สีดำ สายลูกไม้สีขาว + เข็มขัดดำ --> Sold Out ka
New!!! เสื้อยืดสีเหลือง ลายเดซี่ดั๊ก โบว์ส้ม แมทช์กับกระโปรงบอดี้คอนตัวนี้ สวยมากๆเลยค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสสายระบาย สีเขียวอมฟ้าน้ำทะเล ลายผีเสื้อดอกไม้ ซิปข้าง มีซับใน ผ้าดีมาก สวยมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย--> Sold Out ka
เสื้อสีดำ คอเชิ้ตติดดอกเดซี่ขาวที่ปกเสื้อ ทั้งปกนอกและปกใน กระดุมหน้าทั้งตัว คล้ายเพชรนิดๆ เอวจัมพ์ยางยืดเส้นเล็ก ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เดรสแขนกุดลายโบว์ ต่อกระโปรงดำ เป็นผ้ายืดนิ่มๆ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก --> Sold Out ka

เสื้อตัวยาว/เดรสสั้น ลายเสื้อสีแดงวิ้งๆ ใส่กับถุงน่อง/legging สวยๆ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก --> Sold Out ka

New!!! กระโปรงพลีท ลายจุดโทนน้ำเงิน มีซับใน เอวยางยืด ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
jumpsuit กางเกงแบบกระโปรง เกาะอกสีน้ำเงิน ซิปข้าง สวยๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เดรสคอเชิ้ต สีน้ำเงิน กระดุมหัวใจสีดำ มีกระเป๋าที่หน้าอก เอวเป็นรูดๆ ผูกเชือกเป็นโบว์ กระโปรงมีซับใน ใส่ทำงานได้ค่ะ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก (ในรูปจะยับในหน่อยค่ะ) --> Sold Out ka

jumpsuit กางเกงแบบสายเดี่ยว (สายปรับได้) ลายทางลงสีเทาขาว + เสื้อกล้ามดำ น่ารักค่ะ เอาไปแยกใส่ได้นะคะ คุ้ม ๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

กระโปรงผ้ายืดเนื้อดี ลายขวางขาวดำ สวยๆ ใส่พอดีตัวแบบบอดี้คอน เอวยางยืดอย่างดี ของใหม่ค่ะ

เดรสสีชมพู ชายหยักๆ โบว์แกะออกได้ เป็นผ้ายืดเนื้อหา ไม่บางค่ะ (ไม่รวมเสื้อกล้ามสีขาวตัวใน) น่ารักๆ ของใหม่ ซักเก็บไว้ในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ--> Sold Out ka

เดรสแขนกุด คอวี สีม่วงเม็ดมะปราง มีโบว์ด้านหน้า กระเป๋าหน้า ซิปข้าง สวยๆค่ะ (ไม่รวมเสื้อกล้ามสีขาวตัวใน) ของใหม่ ซักเก็บไว้ในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ--> Sold Out ka

New!!! กระโปรงสั้น ผ้าฉลุลายดอกไม้ สีเขียวมิ้นท์พาสเทล เอวหลังเป็นยางยืด ซับในเป็นกางเกง น่ารักๆค่ะ --> Sold Out ka
เสื้อสายเดี่ยวประดับมุกเล็กๆ ตัวนี้ดีเทลเยอะมากค่ะ เป็นของฮ่องกง ผ้าชีฟองเนื้อดี สายปรับไม่ได้ ลายน่ารักมากๆ นางเงือก เรือ บอลลูน ปักดาว หอยเล็กๆ คอเสื้อ+ชายเสื้อเดินดิ้นทองหยักๆ น่ารักมากๆ ใส่กับเสื้อกล้ามขาวด้านในก็น่ารักค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

Jumpsuit สายเดี่ยว กางเกงกระโปรงด้านนอก ลายตารางฟ้าขาวเชอร์รี่แดง ซิปข้าง น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก (ในรูปจะยับไปหน่อยค่ะ) ไม่รวมเข็มขัดนะคะ --> Sold Out ka

New !!!! กระโปรงบาน ผ้ายืดนิ่มๆ สีเหลือง ซับในเป็นกางเกงสีดำ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เสื้อตัวยาว/เดรสสั้น สีเหลืองจุดดำ ช่วงบนเป็นซีทรูดำ ด้านหลังมีโบว์ผูก แกะออกได้ มีซับในช่วงกระโปรง ใส่กับถุงน่อง/legging สวยๆ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก --> Sold Out ka
New !!!! กางเกงขาสั้น สีชมพู เอวสูง มีกระเป๋าหน้า ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New !!!! กางเกงยีนส์ ขาสั้น สีน้ำเงินเข้ม Appeli ผ้าดี คัตติ้งดีค่ะ ของใหม่ค่ะ size 28 --> Sold Out ka
New !!!! เดรสแขนเสื้อ+คอปกเสื้อ+ชายกระโปรงเป็นระบายเล็กๆสีดำจุดขาว สีเหลืองมัสตาร์ด ซิปหลัง สวยๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
เดรสแขนกุดสีชมพูอ่อน ลายนกยูงน้ำเงิน ซิปหลัง ซับในทั้งตัว สวยค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เอี๊ยมกระโปรงพลีท สีชมพูอ่อน สายเอี๊ยมเป็นระบาย หวานมากๆ มีซับใน น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ
**ไม่รวมเสื้อกล้ามสีขาวค่ะ --> Sold Out ka

เสื้อเชิ้ตแขนสั้น ลายทางลงฟ้าขาว คอเสื้อมีแถบสีชมพูอ่อน มีกระเป๋าแปะด้านหน้าทำเหมือนเสียบผ้าเช็ดหน้า กระดุมหน้าทั้งตัวหลายเม็ด กันโป๊ที่หน้าอกได้เลยค่ะ หวานๆ น่ารักๆ ใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เสื้อยืด ผ้าดีมากๆ นิ่มมาก สีดำ ตรงเอวด้านหลังมีโบว์ให้ผูก ใส่ออกมาน่ารักมากๆเลย ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

กระโปรงทรงสุดฮิต สีแดงส้ม ข้างในเป็นกางเกง เอวยางยืดด้านหลัง มีสายให้ผูกเป็นโบว์ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก --> Sold Out ka

เสื้อสีเขียวอมฟ้า ซิปข้าง ผ้าไม่ยืด ทรงสวยค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เดรสผ้ายืด ลายชิโนริ สีดำขาวเทา สวยๆ ของใหม่ ซักเก็บไว้ในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ --> Sold Out ka

เดรส สีฟ้าน้ำทะเล คอเชิ้ต ประดับเพชร+ดอกไม้กำมะหยี่ ดูหรูมากค่ะ กระดุมซ่อน ซิปข้าง กระโปรงมีซับใน ใส่ทำงานได้ค่ะ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก --> Sold Out ka

2 nd. เดรสสีชมพู กระโปรงพลีท เอวยางยืดเส้นเล็ก ที่หน้าอกผูกเป็นโบว์ ซิปหลัง น่ารักๆ
ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ เสื้อแขนกุด คอเชิ้ต สีฟ้าลายสตอเบอร์รี่ เชอร์รี่แดง กระดุมหน้าทั้งตัว เอวผูกเป็นโบว์ น่ารักดีค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! เสื้อแบบ Dior แขนเว้า ผ้ายืดเนื้อดี นิ่มค่ะ สีขาวลายดอกชมพูอ่อน ของใหม่ค่ะ ลายสวยมากๆ --> Sold Out ka
legging สีดำ ลายจุด เอวแถบยางยืด ผ้าดีมาก หนากำลังดี ใส่แล้วอุ่น จุดจะเป็นเหมือนผ้ากำมะหยี่ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เสื้อยืดแขนกุดสีขาว ผ้ายืดเนื้อดี หนา นุ่ม สกรีนลายน้องหมา มีผ้าทำเป็นดอกไม้เย็บติด ด้านหลังผูกเป็นโบว์ที่คอเสื้อและมียางยืดเล็กๆให้เข้ารูปค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ --> Sold Out ka
กระโปรงยีนส์สีเช้ม ปักแอปเปิ้ลแดงที่ชายกระโปรง ซิปข้าง ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เดรสเกาะอกสีเบจ ลายดอกกุหลาบแดงขาว ด้านหลังเป็นสม็อคช่วงบน ของใหม่ค่ะ--> Sold Out ka

เสื้อชมพู กระดุมหน้าทั้งตัว หน้าอกมีระบาย+ลูกไม้ น่ารักๆ เอวด้านหลังเป็นยางยืดเล้กๆให้เข้ารูป แขนตุ๊กตา ของใหม่ค่ะ--> Sold Out ka

2 nd
D.line Daniela Line Cardigan แขนยาวสีขาวครีม กระดุมคอเสื้อ 1 เม็ด มีลายที่ชายเสื้อ+แขนเสื้อ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ size M --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสสีน้ำเงิน หน้าอกเป็นแถบขาว ซิปข้าง น่ารักๆ --> Sold Out ka
2 nd. เดรสผ้ายืด สีส้ม เข้ารูปช่วงบน กระโปรงบาน ด้านหลังเป็นโบว์ น่ารักๆ
ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ค่ะ --> Sold Out ka

กระโปรงสั้น เย็บจีบบาน ตัวนี้เย็บดีค่ะ โทนน้ำตาลเขียว ผ้าดีมากเย็บต่อผ้าลูกไม้สีทอง เข้ากัน น่ารัก หวานๆ ซับในทั้งตัว ซิปหน้า ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

Set เสื้อ+กางเกง ... โทนมีเบจชมพูออ่น พาสเทล น่ารัก คุณหนูมากๆ เสื้อคืเชิ้ตกระดุมหน้าทั้งตัว แขนเว้า กางเกงด้านหลังสม็อคเล็กๆ ซิปข้าง มีซับในค่ะ ของใหม่ ป้ายห้อย neverland --> Sold Out ka

Jumpsuit ลายสก็อตโทนน้ำตาลแดง มีกระเป๋าหน้า กระดุมถอดได้ เอวด้านหลังสม็อคเข้ารูปนิดหน่อยค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

Jumpsuit กางเกงขาสั้น สีน้ำตาล กระดุมหน้า ที่เอวเป็นผ้าผูก ปรับได้ตามต้องการ ด้านหน้าตีเกล็ด มีกระเป๋ากางเกงด้านหน้า ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

Jumpsuit กางเกงขาสั้น สีเขียวเหลือง กระดุมหน้า ที่เอวเป็นผ้าผูก ปรับได้ตามต้องการ ด้านหน้าตีเกล็ด มีกระเป๋ากางเกงด้านหน้า ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

2 nd.
เดรสสียีนส์อ่อน คอปกถักโครเชต์สีครีม+ลูกปัด กระดุมหน้าทั้งตัวแกะออกได้ พร้อมผ้าผูกเอว ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพใหม่มากค่ะ --> Sold Out ka

2 nd.
เดรสแขนกุดลายตารางโทนสีเบจ ซิปหน้า+เข็มขัด ผ้าดีค่ะ ยืดได้ ไม่ต้องใส่ซับ ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

เดรสลายชิโนริ สุดฮิต สีแดงดำ ผ้ายืดนิ่มๆ ไม่บางค่ะ ของจริงสวยมาก ใส่เข้ารูปช่วงบน กระโปรงบาน ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก --> Sold Out ka

Jacket ยีนส์ สีอ่อน แขนสี่ส่วน กระดุมหน้าทั้งตัว ปั๊มหัวใจนูน น่ารักอีกแล้ว --> Sold Out ka

เสื้อแขนกุด ด้านบนเป็นผ้าชีฟองเย็บ 2 ชั้น ไม่บางค่ะ ต่อด้วยผ้ายืดเนื้อนุ่มๆลายแอปเปิ้ลแดง น่ารักๆ

New!!! ของใหม่ค่ะ เสื้อแขนกุดสีดำ กุ๊นขอบสีขาว ตรงอกทำคล้ายโบว์ค่ะ ผ้าไม่ยืด สวยๆ --> Sold Out ka
เสื้อตัวยาว/เดรส สีดำลายจุดเล็กๆ เอวยางยืด ไม่มีซับใน ต้องใส่กางเกงซ้อนค่ะ--> Sold Out ka

เดรสแบบ Sretsis สีดำ ผ้ายืดเนื้อดีมาก ไม่บางค่ะ จะใส่แบบเปิดไหล่/เกาะไหล่ ก็ได้ เข้ารูปตามตัว สวยมากๆ ของใหม่ค่ะ ยังไม่ได้ซัก size S --> Sold Out ka

เดรสแขนกุด เว้าหลัง ผ้าชีฟองสีฟ้าอ่อนลายแมว ผูกโบว์ที่เอวด้านหลัง มีฟองน้ำที่หน้าอก ซิปหลังช่วงเอว มีซับในทั้งตัว น่ารักค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ --> Sold Out ka

2 nd. เสื้อยืดสีมิ้นท์ คอประดับผ้าลายดอกเป็นโบว์ ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ --> Sold Out ka
New!!! กระโปรงลายดอก สีฟ้าต่อลูกไม้ เอวยางยืด มีซับใน น่ารัก ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New !!! ของใหม่ค่ะ
D.line Daniela Line Cardigan แขนยาวสีส้มอ่อน กระดุมคอเสื้อ 1 เม็ด มีลายที่ชายเสื้อ+แขนเสื้อ size M --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ Set เสื้อ+กระโปรงลายมิกกี้ สีชมพู --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ lovely pink skirt กระโปรงสุดฮอท ทรงน่ารักมากกกก ที่สำคัญกำลังอินเทรนสุดๆ size S --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรส/เสื้อตัวยาว ลายตารางโทนสีเขียวเหลือง ทรงปล่อยๆ หาเข็มขัดมาคาดสักเส้นก็สวยค่ะ --> Sold Out ka
New!!! เดรสคอเหลี่ยม สีเขียวมิ้นท์ เทาอ่อน มีกระเป๋าหน้า 2 ข้าง ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ Jumpsuit เสื้อแขนกุดสีขาวลายผีเสื้อเล็กๆ ต่อกระโปรงกางเกงสีเหลืองมัสตาร์ด ผ้ายืด นิ่มๆ น่ารัก --> Sold Out ka
2nd.เดรสผ้ายืดเนื้อดี ไม่บาง สีเทา คอบัว มีกระเป๋าหน้าด้านข้าง 2 ข้าง ที่คอเสื้อมีสายให้ผูกเป็นโบว์ค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ--> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ กางเกงขาสั้น สีน้ำตาลอ่อน มีกระเป๋าหน้า size L --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสสายเดี่ยวเปิดไหล่ สีชมพูโอรส ระบายชั้นๆ+มุก ซิปหลัง --> Sold Out ka
2nd. กางเกงขาสั้น สีฟ้าเทอร์ควอยซ์ ขอบกระเป๋าหน้าเป็นหยักๆ ซิปข้าง สวยค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ size S --> Sold Out ka
2nd. เสื้อยืด miss sixty งานฮ่องกง ผ้ายืดเนื้อดี ไม่เป็นขุย สีชมพู ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ size XS --> Sold Out ka
2nd. กางเกงขาสั้น สีเบจ มีกระเป๋าหน้า ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
size M--> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ กางเกงขาสั้น ลายสก็อต มีกระเป๋าหน้า size M--> Sold Out ka
2nd. เดรสสีกรมจุดทอง สายผูกที่ไหล่ได้ตามต้องการ ด้านหลังสม็อคค่ะ ไม่มีซับแต่ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ--> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ กางเกงขาสั้น สีฟ้ามิ้นท์ มีกระเป๋าหน้า ผ้าหนา size S --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ กางเกงขาสั้น สีชมพู กระดุมน่ารักค่ะเป็นโบว์(แกะออกไม่ได้ค่ะ) ชายกางเกงเดินลูกไม้ขาว เอวหลังเป็นยางยืดใส่ได้ทุกไซส์ --> Sold Out ka
New!!! กางเกงขาสั้นทรงกระโปรง จับจีบบาน สีดำจุดขาว ประดับกระดุมทอง ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! กางเกงขาสั้นทรงกระโปรง จับจีบบาน สีชมพูจุดขาว ประดับกระดุมทอง ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสผ้าชีฟองสีดำ เป็นเสื้อแขนกุดสีดำจุดขาวต่อชายเสื้อลูกไม้(ตัวเสื้อซ้อนออกมา) ด้านในเป็นเดรสดำเอวยางยืด มีซับใน --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสแขนกุด แบบ Topshop ใหม่ป้ายห้อย+กระดุมสำรองให้ค่ะ คอบัวโค้งหยักๆ กระดุมหน้า สีเหลืองมัสตาร์ดตุดเทาดำ เอวยางยืด มีกระเป๋าหน้า ผ้ายืด น่ารักๆ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ Set เสื้อ+กระโปรง เสื้อเป็นชีฟองดีเทลอยู่ที่แขนเสื้อเป็นผ้าทับกัน ตัวกระโปรงเป็นซิปซ่อนด้านหลัง ใส่คู่หรือใส่แยกก็น่ารัก คุ้มสุดๆ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ Set เสื้อ+กระโปรงลายดอกเล็กๆชมพู เสื้อคอวีช่วงอกเป็นยางยืด กระโปรงมีซับใน ซิปซ่อนด้านหลัง ใส่คู่หรือใส่แยกก็น่ารัก ชุดนี้เหมาะกับคนตัวเล็กๆนะคะ ประมาณ S หรือ XS --> Sold Out ka
2nd. เดรสเอี๊ยมผ้ายืดสีดำ ด้านหลังทำเป็นสายให้ผูกเป็นโบว์ สวยค่ะ ใส่ครั้งเดียว แปปเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสแบบ CPS แขนกุดลายคาราง ลายดอกเล็กๆ เย็บต่อกันดีมาก กระดุมหน้าแกะออกได้ กระโปรงเป็นชั้นๆ เอวยางยืด ไม่มีซับในแต่ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่โป๊ --> Sold Out ka
2 nd. เสื้อแขนกุดสีโอรส คอบัว+กุ๊นแขนเสื้อสีดำ น่ารักๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ --> Sold Out ka
เดรสคอเชิ้ต สีฟ้าจุดขาว กระดุมหน้าแกะออกได้ค่ะ แขนพับขึ้นมาแล้วติดกระดุม หรือจะแกะออกมาแล้วใส่ให้แขนเสื้ออยู่ประมาณข้อศอกก็ได้ค่ะ มีซับใน+ผ้าผูกเอวสีขาว --> Sold Out ka

2nd. Set เสื้อแขนยาวสีเหลืองลายนกฮูก กระดุมหน้าแกะออกได้ค่ะ +กางเกงขาสั้นสีดำ จับจีบ +ผ้าผูกเอว ใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆเลย --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะเดรสแบบ Vivien Westwood แขนยาวสีครีม หน้าอกไขว้กันทำให้ดูมีหน้าอกค่ะ ต่อกระโปรงแดง กระเป๋าล้วงได้ ใส่เข้ารูป ผ้ายืดเนื้อดีมาก สวยๆ --> Sold Out ka
2 nd. เดรสแขนกุด ลายคล้ายๆ kloset ต่อกระโปรงเหลืองมัสตาร์ด เอวด้านหลังเป็นสม็อค ผ้ายืดเนื้อนิ่ม ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสสีครีมแนวเกาหลี ลายดอก คอมุก ดูหรูหรา ผ้าดีค่ะ เอวยางยืด ซับในทั้งตัว สวยๆ--> Sold Out ka
New!!! เสื้อสายเดี่ยวผ้ายืดสีขาวจุดฟ้า+สายเดี่ยวผ้ายืดสีเหลือง เอาไว้ใส่ซ้อนคู่กันค่ะ น่ารักมากๆๆๆ  --> Sold Out ka
New!!! ของใหม่ค่ะ กางเกงขาสั้น สีแดง ขอบกระเป๋าหน้าเป็นหยักๆ ซิปข้าง สวยค่ะ size S --> Sold Out ka
New !!!! เดรสสีครีม ผ้าลายปักดอกไม้ แขนตุ๊กตา + สายผูกเอวสีแดงกำมะหยี่ สม็อคเอวหลัง มีซับใน ไม่บางค่ะ สวยมากๆ ของใหม่ค่ะ--> Sold Out ka
2nd. เดรสเสื้อขาวลายโบว์ดำ ต่อกระโปรงบานสีดำ น่ารักๆ ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพดีสัก 70% ไม่มีตำหนิค่ะ --> Sold Out ka
2 nd. เดรสแขนกุดสีแดงจุดดำ กระดุมเงิน(แกะไม่ได้) +ผ้าผูกเอวลายเดียวกันค่ะ
ตัวเดรสตรงเอวเป็นยางยืด ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิใดๆ ใหม่มากกกก --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้สีขาวครีม ตรงเอวเป็าผ้าเดียวกับสายเสื้อ ปักเพชร มีสายผูกให้เป็นโบว์ด้านหลัง ซิปข้าง ผ้าคอตตอน ไม่ยืด น่ารักๆ--> Sold Out ka
เดรสแขนกุด ผ้าสำลี กันหนาวได้ค่ะ อุ่นๆ คอเสื้อ+แขนเสื้อเป็นขนๆนุ่มๆ มีลูกตุ้มผูกที่คอ(แกะออกได้) ลายตารางโทนสีแดง --> Sold Out ka

ของใหม่ค่ะ Set เสื้อสายเดี่ยว แบบเปิดไหล่ ผ้าชีฟองดำจุดชมพู + กระโปรงลายเดียวกัน ขอบเอวชมพู
ตัวเสื้อเป็นเสื้อครอปเปิดไหล่ มีซับในด้านหน้า มีซิปซ่อนด้านหลังนะคะ ไม่บางค่ะ ส่วนกระโปรงมาเข้าเซ็ท มีซับใน + ซิปหลัง สาวๆไม่ควรพลาดน๊า เพราะราคาถูกมากๆ ได้ทั้งเสื้อและกระโปรงเลยจ้า --> Sold Out ka

ของใหม่ค่ะ Set เสื้อตัวสั้นคอหยักๆ แบบเปิดไหล่ + กระโปรงทรงเอ สีน้ำเงินลายนกแก้ว
เซ็ทนี้มาในราคาสุดคุ้ม งานดีไซน์น่ารักสุดๆ เสื้อคอหยักๆ แบบเปิดไหล่ ใส่แล้วให้ลุคแบบคุณหนูน่ารักเซ็กซี่นิดๆ กระโปรงทรงเอ ซิปหลัง สีน้ำเงินลายนกแก้ว ใส่แล้วขับผิวมากเลยค่ะ
size S --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ เดรสแขนกุดทรงคุณหนู ชุดเป็นผ้าต่อด้านบนผ้ายืดสีดำ ตัวชุดเป็นผ้าเนื้อหนาสีน้ำเงินดิ้นทองเล็กๆมีซิปข้าง --> Sold Out ka
Lucky 13th : เดรสผ้าคอตตอนณี่ปุ่น สีโอรส ลายผ้าน่ารักมากๆค่ะ หวานๆ กระดุมหน้าถอดได้ทุกเม็ด มีกระเป๋าหน้า ลายดอกซากุระ Size S --> Sold Out ka

เสื้อเกาะไหล่/เปิดไหล่ ผ้ายืดนิ่มๆ ไใ่บาง สายขวางสีโอรสครีม น่ารักมากๆ จัมพ์เอวยางยืด ของใหม่ค่ะ

เดรสสีเขียวมะนาว แขนกุด หน้าอกตีเกร็ดประดับโบว์ ผ้าหนา ไม่มีซับ ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ของใหม่ค่ะ
ฟรีไซส์ --> Sold Out ka

เสื้อแขนกุดสีส้มน้ำตาล ลายดอกกุหลาบ ระบายชั้นๆ ผ้ายืด น่ารักดีค่ะ ของใหม่ --> Sold Out ka

เสื้อสวยเก๋ต่อผ้าลายสก็อตช่วงอกและหลัง ดีไซน์ยอดเยี่ยมมากๆ สีเทา ด้านหลังเซ็กซี่เล็กๆ ของใหม่ค่ะ

2nd ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมาก เหมือนใหม่
เดรสสายเดี่ยวลูกไม้ ชมพูอ่อนๆ กระดุมหน้า มีซับในช่วงเสื้อให้ค่ะ ต่อกระโปรงผ้ายืดหนาสีดำ ใส่ออกมาแล้วน่ารักๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

2nd เสื้อแขนยาวสีขาวครีม ปักลายหน้าแมว ผ้าดีค่ะ ชายเสื้อยาวไม่เท่ากัน ใส่ครั้งเดียว สภาพดีมากกกก เหมือนใหม่ค่ะ--> Sold Out ka

ขอบคุณ SBN ค่ะ ^^