Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦♡♡✦ UP เพิ่ม ลดเพิ่ม+ส่งฟรีทั้งกระทู้! All Selected from JP+KR ✦♡✦ ใครหาเสื้อผ้าเก๋ๆใส่วันหยุดเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ ใหม่ คุณภาพดี ✦♡♡✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦♡♡✦ UP เพิ่ม ลดเพิ่ม+ส่งฟรีทั้งกระทู้! All Selected from JP+KR ✦♡✦ ใครหาเสื้อผ้าเก๋ๆใส่วันหยุดเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ ใหม่ คุณภาพดี ✦♡♡✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEW มาใหม่เพี้ยบค่ะ! Update ต่อเนื่อง ♥

สอบถามกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com หรือท่านใดสะดวกติดต่อทาง Line กรุณาทิ้งไอดีของท่านมาทางเมลก่อนนะคะ แล้วแม่ค้าจะแจ้ง Line ID หรือแอดท่านกลับไปโดยเร็วค่า ขอบคุณค่า♥

AQ67 White Tiny Dot Cute Top เสื้อลายจุดเล็กน่ารัก คอปกพลีททรงแมนดารินสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เนื้อผ้านิ่มมากๆ ดูเป็นวอลุ่มสวย แต่เนื้อบางเบาใส่สบาย ตัวนี้ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เอาเข้าในกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงก็สวยค่ะ ใส่ไปทำงาน ใส่ไปเที่ยว ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ Match กับไอเทมเรียบๆได้สวยมากๆ คุณภาพดีสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

AQ66 Little Stripes Simple Chic Tee เสื้อสีขาวลายทางเส้นเล็กแขนยาวผ้านิ่มสุดเก๋ ผ้าคอตตอนคุณภาพดีทรงพริ้วน่ารัก ใส่สบายสุดๆค่ะ เอวเข้าใจกางเกงหรือกระโปรงแล้วจั๊มขึ้นมาน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนบานออกเล็กน้อยน่ารัก พับขึ้นได้ตามต้องการ สีขาวนวลสวย คัตติ้งเนี้ยบคุณภาพดี สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 CF บาทเท่านั้นค่า รับประกันว่าผ้านิ่มมากๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวได้ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

AQ65 Green Camo Super Light Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกตทรงเก๋ สีเขียวโอลีฟ ออกแนวเขียวทหารเก๋เท่มากๆ ผ้าเป็นผ้าลื่นๆเป็นไนล่อนคุณภาพดีมากค่ะ สีสวยสุดๆๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ด้านหน้าเป็นซิปแบบซ่อนค่ะ ดีไซน์มาอย่างดี ดูเรียบสวย มีกระเป๋าช่วงหน้าเอวทั้งสองข้าง จั๊มขอบแบบ Bomber Jacket อย่างดี สีดำยางยืดคุณภาพดีเข้ากันสุดๆ คุณภาพไฮเอ็นมากๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ปลดซิปได้ตามต้องการ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋มากๆ ใส่กับไอเทมเรียบๆก็เอาอยู่แล้วค่ะ คุณภาพดี สีสวย โดดเด่น แน่นอนค่ะ

AQ64 Navy Big Line Long Knit Pullover มินิเดรสถักทรง Pullover สุดเก๋ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีนาวีคาดตรงกลางสีขาว เป็นเนื้อถักละเอียดทั้งตัว แต่ระบายอากาศได้ดีค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนจั๊มขึ้นได้น่ารัก ตัวนี้ใส่เดี่ยวก็เอาอยู่ค่ะ หรือใส่กับเลกกิ้งก็สวยมากๆแน่นอน ถ้าใครไปต่างประเทศ โดยเฉพาะประเทศที่อากาศเย็น ไม่หนาวมากไปไม่ร้อนไป รับรองเลยว่าเอาอยู่ เก๋แน่นอนค่ะ ใส่ได้สบายๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมากค่ะ ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ63 Grey Simple Chic Tie Bear-suit จั๊มสูททรงปล่อยๆพริ้วๆใส่สบาย เรียบเก๋ เนื้อผ้าบางเบาแต่ texture สวยเก๋เหมือนผ้าสูทเลยค่ะ สวยคุณภาพดีมากๆ บางแต่ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ท่อนบนใส่กับอะไรก็ง่าย มีลูกเล่นน่ารักที่สายเอี๊ยมเป็นแบบผูก สามารถปรับขึ้นลงได้เองตามต้องการค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าจริงน่ารัก สอดมือได้ อันใหญ่ ใส่ของได้ พองๆน่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า สวยเก๋ คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ คุ้มค่าแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ความยาวในรูป 45 นิ้ว แต่จริงๆแล้วตรงสายผูกปรับขึ้นลงได้ตามต้องการ แขน Free

AQ62 White Minimal Grid Shirt Dress เดรสลายกริดสีขาวนวลสวย ลายทางเส้นเล็กน่ารักทั้งตัว เป็นเชิ๊ตเดรสทรงเรียบเก๋ เด่นด้วยคุณภาพเนื้อผ้าและลายกริดสุดเท่ เรียบสวย ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงอกด้วยค่ะ สวยมากๆ ผ้าบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 CF บาทเท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงช่วงเอว สะโพกและปลาย ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AQ61 White Sporty Graphic Face Long Tee เดรสยาวทรงเสื้อยืดตัวยาว สไตล์ Sporty Chic + ลูกเล่นสกรีนลายหน้า Graphic ลายเส้นเก๋ๆ เรียบแต่มีอะไรก็ ขอบคอกุ๊นอย่างดีน่ารักมากๆ เป็นเส้นสลับดำขาว สไตล์ Sporty น่ารักมากๆ ทรงพริ้วทั้งตัวใส่สบาย ไม่รัดรูป เหมาะกับอากาศบ้านเรามากค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ นุ่มแต่ไม่ร้อน เนื้อไม่เหมือนผ้ายืดทั่วๆไปค่ะ คุณภาพดีมากๆๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทเท่านั้นค่า ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match ใส่กับเลกกิ้ง หรือยีนส์แบบต่างๆก็น่ารัก และยังใส่กับคาร์ดิแกน หรือแจ็คเกตได้หลากหลายแบบด้วยค่ะ คุ้มสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว++ ยืดหยุ่นได้ค่ะ ทรงตรงลงมาถึงเอวและสะโพกและปลาย พริ้วๆใส่สบาย ความยาว 37 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว ปลายบานออกเล็กน้อย

AQ60 BGW Diamond Grid Knit Jumper จัมเปอร์ถักลายกริดแบบเฉียงไดม่อน สวยแปลกเก๋ แต่ดูเรียบชิค สไตล์ Minimal โทนสีขาวเทาดำ สไตล์โมโนโทนน่ารักสุดๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวนี้เป็นเนื้อถักทั้งตัวแต่บางๆ ตาแน่นแต่ไม่ร้อน เป็นวอลุ่มทรงสวยดังรูป ไม่เหี่ยวแน่นอนค่ะ ไม่ขึ้นขุยผ้า ปลายเสื้อ แขน และขอบคอจั๊มน่ารัก ไม่รัดรูปค่ะ ใส่สบายมากๆ เข้าได้กับไอเทมเรียบๆทุกสี Match ง่ายสุดๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบแต่งตัวเรียบแต่เก๋ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ เนื้อนิ่ม ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สภาพเริ่ดและคุณภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ค่ะ ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ59 Off White Super Light Butterfly Bloom Top เสื้อสีขาวนวลทรงพริ้วปลายระบายสวยเก๋ใส่แบบสวมคลุมทั้งตัว มีซิปหลังช่วงบนทำให้ใส่สบายค่ะ มีช่องแขนทรงผีเสื้อบานออก น่ารักมากเลยค่ะ ตัวนี้คนอวบ หรือสาวไซส์ใหญ่ก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ พรางหุ่นได้เป็นอย่างดี ปลายและช่วงลำตัวพริ้วๆ น่ารักมากเลยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะกางเกงเอวสูงจะสวยมาก ดีไซส์เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นคือ texture ผ้าที่เรียบหรู คุณภาพดี ด้านในลื่นสบาย มีบางไม่หนาเกินไป ไม่ร้อน แต่ก็ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ สภาพเริ่ดและคุณภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 CF บาทเท่านั้นค่า สวยเก๋ คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ผ้าและทรงดูหรู แต่ก็ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ร้อนด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงค้างคาวมีพท.ติดช่วงแขนกว้าง ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่ขึ้นมาแล้วจะได้ทรงนี้เลยค่ะ ช่วงเอวพริ้วๆใส่สบาย แต่ไม่โป๊ มีความยาวรับกับท่อนล่างอะไรก็สวยสุดๆค่ะ เรียบหรู ดู Feminine Chic ค่ะ

AQ58 Sporty Chic Soft Grey Jump Pants กางเกงขายาวเอวจั๊มยืด ผ้านิ่มนุ่มเนื้อทอละเอียด เป็นโทนสีเทาเข้มสวยเก๋ทั้งตัวแต่มีหลากหลายเข้มอ่อนในตัวเดียว กระเป๋าข้างทั้งสองข้างเป็นกระเป๋าจริงน่ารักมากๆเลยค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีสุดๆ ไม่รัดพุงและไม่หย่อนไป สามารถผูกเชือกสีขาวเข้ากันน่ารักเพื่อแก้ตำแหน่งที่ใส่สบายได้ โดยที่ทรงจะมีน้ำหนักตลอดเวลา ผ้านิ่มและ มีความยืดหยุ่นสูง เข้ากับรูปร่างได้ดี พรางหุ่นได้ง่ายๆ เรียบเก๋ แต่เต็มไปด้วยคุณภาพของผ้าค่ะ แนะนำเลยค่ะ สภาพเริ่ด ใหม่เอี่ยม SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้า นิ่มสุดๆ ไม่คัน ใส่สบายสุดๆๆๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ Mix&Match ได้หลากหลายมากๆ เป็นไอเทมที่ควรมีเก็บไว้ในตู้เลยค่ะ นำมาใส่ได้บ่อยๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-33 นิ้ว ปรับหดขยายด้วยเชือกรัดได้ตามต้องการ สะโพกยืดหยุ่นได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 39 นิ้ว

AQ57 Special White Bordered Black Top With Ribbon เสื้อสีดำแต่งขอบขาวน่ารัก ด้านหน้าเป็นแบบติดกระดุมทรงคล้ายเชิ๊ตแต่ไม่มีปก (*ตัวเสื้อแยกกับผ้าผูกด้านบน สามารถนำไปผูกแบบต่างๆได้เอง) ตัวนี้ตัวเสื้อกับริบบิ้นแยกออกจากกันค่ะ สามารถใส่เสื้อข้างในเดี่ยวก็ได้ หรือนำริบบิ้นยาวมาผูก คล้องไหล่แบบในรูปให้รับกันก็ได้ค่ะ ตัวเสื้อด้านในผ้าลื่นใส่สบาย ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสวย มีขอบ ดีไซน์มาให้รับกับด้านนอก โดยเฉพาะคัตติ้งขอบสีขาวสองเส้นแต่งลงมาจนปลายแขน น่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ แต่มีสไตล์สุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 CF บาทเท่านั้นค่า สวยคุ้มค่ามากๆ ใส่สบาย รีดแล้วเรียบสนิทแน่นอนค่ะ ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ56 Big Fringe Collar Black High Dress เดรสสุดเก๋สีโทนขาวดำ Minimal สไตล์ แต่งลูกเล่นที่ช่วงคอระบายใหญ่เป็นชั้น 3 ชั้นสีขาว รับกับทรงพริ้วของตัวเดรสสีดำทั้งตัว กระโปรงทรงพริ้วแต่ไม่บานมาก ใส่สบายสุดๆ ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่สบายมากๆ ดูเรียบหรู สามารถใส่ไปงาน ไปปาร์ตี้ หรือไปเที่ยวได้เลยค่ะ ตัวเดียวออกจากบ้านได้เลย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สไตล์คุณหนู เรียบหรู แต่ไม่ดูเป็นทางการมากเกินไป รับประกันคุณภาพเลยค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเช่นกันค่า Recommend คุณภาพสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ พริ้วๆใส่สบาย ไม่รัดรูป ด้านล่างพริ้วๆแต่ไม่โป๊ ใส่สบาย เรียบเก๋ ทรงรับกับระบายสีขาวข้างบนน่ารัก ดูสุภาพ แต่แฝงความเก๋ไว้ด้วยค่ะ

AQ55 Black Chic Polka Dot Mid-Long Dress เดรสลายจุดขาวพื้นดำสุดเก๋ ทรงใส่สบายสไตล์ Minimal ไม่แต่งอะไรมากมาย โชว์เนื้อผ้าคอตตอนนุ่ม แต่เนื้อเบาใส่สบายคุณภาพดี ไม่ร้อน เนื้อผ้านิ่ม สัมผัสดีมากๆเลยค่ะ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอน ไม่ขึ้นขุยๆค่ะ ลายจุดใหญ่น่ารัก โดดเด่น ไม่ค่อยเห็นที่ไหนค่ะ ตัวนี้เข้ากับเสื้อคลุมได้ง่ายมากๆด้วยค่ะ สภาพเริ่ด ใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้าเลยค่ะ นิ่มใส่สบายมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็สวยพริ้ว ใส่สบาย เก๋ตัวเดียวอยู่ หรือ Match ใส่กับเสื้อคลุมเช่นแจ็คเกตหรือคาร์ดิแกนก็ได้อีกลุคเลยค่ะ คุ้มค่ามากๆ

AQ54 Soft Wool Navy Blue Fringe Decorated Top ท็อปผ้าวูลบางสีน้ำเงินนาวีสุดเก๋ ช่วงตัวเป็นผ้าวูลบางเบาไม่ร้อนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ไม่ทะลุ เนื้อด้านในไม่คัน สัมผัสนิ่มค่ะ ใส่สบาย ตัวนี้เป็นแบบสวมตัวกระดุมหลังค่ะ ใส่สบายมากๆ คอแต่งพู่น่ารัก แต่ไม่ร้อน ไม่สูงเหมือนคอเต่า ไม่เกะกะค่ะ ส่วนด้านล่างก็แต่งระบายรับกันน่ารัก ผ้าไม่ยืดสีฟ้าลายทางขาว เข้ากันทั้งตัว ดีไซน์มาแล้วอย่างดีค่ะ ใส่ได้กับทั้งเอวสูงและต่ำ ไม่ว่าจะกางเกงหรือกระโปรงก็สวยแน่นอน ดูเก๋ชิคแต่ก็แฝงความน่ารักด้วย แนะนำสำหรับคนชอบเสื้อผ้าไม่เหมือนใคร ดูโดดเด่นค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 18-19 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ มีกระดุมหลังใส่สบายมากๆ ทรงสวยไม่รัดรูป ดูญี่ปุ่นมากๆเลยค่ะ

AQ53 Hand-drawn Swallow Pattern Mid-Long Dress เดรสยาวลายนกนางแอ่นสุดเก๋ ลายเป็นเหมือนลายเส้นเขียนค่ะ ได้ฟิลล์เก๋ๆ สกรีนทั้งผืนลงเป็นผ้าคอตตอนนุ่มเนื้อสีเหลืองไข่ (รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอน คุณภาพดีมากๆๆๆ) สีสวยเก๋ สีอ่อนๆคล้ายครีมแต่ออกโทนเหลืองค่ะ ดูสว่าง สะอาดสดใส่ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ น่ารักมากๆ สามารถ Mix กับคาร์ดิแกนได้ เก๋สุดๆๆ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ ทั้งเนื้อผ้า ทั้งลาย และคัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ52 Special Mixed Color & Pattern Denim Jacket แจ็คเกตยีนส์สุดเก๋ ทรงสวย เล่นลายบนตัวยีนส์ ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง เก๋สุดๆ ไหล่กว้างทรงใหญ่เล็กน้อย สำหรับใส่ทับเสื้อด้านใน สวยเก๋มากๆค่ะ ใส่แล้วจะพอดีตัวไม่โคร่งเกินไป พอดีๆเวลาใส่กับด้านในค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย ลายและสียีนส์สวยเก๋ แปลกไม่เหมือนใครแน่นอน คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า คุ้มสุดๆๆ สวยมากๆ แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ51 BW Little Floral Cute Jump Dress เดรสผ้าลายดอกไม้เล็กๆสีขาวพื้นดำ เอวจั๊มน่ารัก ตัดขอบคอและขอบแขนน่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่มๆ Texture เหมือนคอตตอนผสมลินินแต่บางกว่าหน่อยค่ะ ใส่สบายมากๆ บางเบาแต่ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ไม่ทะลุ ไม่ร้อน ผ้าระบายอากาศดีมากๆ ใส่สบาย เอวเป็นยางยืดคุณภาพดียืดได้มากแต่ไม่รัดพุงค่ะ มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นมาก ตัวนี้ไม่ต้องกลัวโป๊เลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงค้างคาว รอบเอวยืดระหว่าง 26-40 นิ้ว ไม่รัดพุง ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ สวยมาก ใส่สบาย จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ ทรงน่ารัก ลายผ้า ขอบคอ แขน ดีไซน์รับกันมากๆ ใส่เดี่ยวได้หรือ Match กับเลกกิ้งก็สวยค่ะ

AQ50 Special Half Pleated Skirt Black Dress เดรสผ้ายืดทรงพริ้วสุดเก๋ ช่วงตัวเรียบๆเน้นเนื้อผ้าคุณภาพดีสีดำสนิท มีลูกเล่นเก๋ที่ตัดต่อกระโปรงพลีทครึ่งนึงจากด้านหน้าไปถึงด้านหลังเก๋ๆ ดีไซน์แปลก เรียบแต่โดดเด่น เนื้อผ้าพลีทสีขาวพริ้วๆคุณภาพดี ตัดเส้นริบบิ้นดำอีกที คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆค่ะ แนะนำสำหรับคนที่่ชอบสไตล์ Minimal ไม่ต้องแต่งเยอะแต่มีลูกเล่นเก๋ๆในความเรียบ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ ใส่สบายมากๆค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 ยืดหยุ่นเล็กน้อย ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ48 Simple Chic Black Stripe Dress เดรสลายทางสีขาวดำสุดเก๋ ผ้ายืดนิ่มคุณภาพดี ตัวนี้เนื้อสัมผัสนิ่มมากเลยค่ะ มีน้ำหนักแต่ไม่มากจนร้อนค่ะ คอตตอนคุณภาพดี ใส่สบาย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา เข้ากับคาร์ดิแกนได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆทั้งคัตติ้งและดีไซน์ พิเศษที่ช่วงคอยางยืดสีดำ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ สวยเก๋ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย ตัวนี้ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 เท่านั้นค่า Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้ว 40 นิ้ว++ ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเสื้อคลุมแบบต่างๆก็ง่าย ทั้งคาร์ดิแกน โค้ท หน้าบาง ได้หมดเลยค่ะ ลายทางเก๋ตลอด ไม่ตกยุคแน่นอน

AQ45 Special Classy Ribbon Tie Chic T เสื้อยืดแขนยาวสีครีมอ่อน ออกสว่างเหมือนขาวนวลๆสวยเก๋ ดูคลาสสิกมากๆค่ะ เรียบแต่เก๋เพราะมีลูกเล่นน่ารักเป็นผ้าตัดต่อเนื้อถักสีโทนเทามาร์เบิลยืดหยุ่น เป็น Texture ในตัว ตัดต่อช่วงหลังเป็นปกเลยค่ะ น่ารักมากๆ พาดมาด้านหน้าอย่างสวย สามารถใส่ปล่อยๆเรียบเก๋ๆแบบในภาพใหญ่ หรือใส่ผูก ดังรูปเล็กด้านขวาก็น่ารัก ได้หลากหลายลุคมากๆค่ะ Match เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ คุ้มค่าสุดๆสภาพเริ่ด ผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ46 Blue Mixed Stripe Long Shirt Dress เชิ๊ตเดรสยาวลายทางสีน้ำเงินเข้ม สลับพื้นเทาอ่อน รับกันสุดๆค่ะ สีสวย ลายเส้นสลับไปมาแปลกเก๋ หายากมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ปกเชิ๊ตเก๋น่ารัก ใส่แนวสตรีทได้สวยมากๆเลยค่ะ ตัวผ้ามี Texture ขรุขระเล็กๆในตัว แต่ลื่นไม่ระคายผิวแน่นอนค่ะ Texture สวยเก๋ ใส่สบาย ผ้าบางเบา แต่ไม่โป๊ เหมาะกับอากาศในหน้าร้อนสุดๆค่ะ ลายพรางหุ่นได้ดีมาก แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า ใส่เดี่ยวหรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยค่ะ Match ได้หลากหลายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้วทรงตรงลงมาถึงช่วงเอวสะโพกและปลาย ความยาวด้านหน้า 33 นิ้ว-ด้านหลัง 38 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเดรสเดี่ยวทรงไม่รัดรูปใส่สบาย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยค่ะ

AQ47 Special BW Stripe Chic Bloom Japanese Dress เดรสลายทางเส้นดำพื้นขาวทรงเก๋ สไตล์มินิมอลเก๋ชิคสุดๆ คอเป็นคอแมนดารินน่ารัก ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ไม่ร้อน กำลังฮิตมากๆเลยค่ะทรงนี้ ผ้าลื่นพริ้วคุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิทดูแลง่าย ผ้ามีส่วนผสมไนล่อน ทำให้เป็นลื่นพริ้วแต่เป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวค่ะ ทรงดูญี่ปุ่นมากๆเลยค่ะ ไม่รัดรูปใส่สบาย จั๊มเล็กน้อยช่วงใต้เอว แต่ไม่พองไม่ดูอ้วนค่ะ ลายทางยาวพรางหุ่นได้เป็นอย่างดี รวมถึงคัตติ้งที่เนี้ยบเก๋เป็นทรง ทำให้ผ้าตกลงมาดังรูปค่ะ สวยมากๆ ผ้ามีน้ำหนักทำให้เป็นวอลุ่มสวย ไม่ย้วย เป็นทรงตลอดเวลา ไม่ยับง่ายค่ะ แขนยาวกำลังดีน่ารัก พับขึ้นได้ง่ายค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่เลยค่ะ เริ่ดสุดๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free40++ ทรงพริ้วมาก ตามภาพ ความยาว 38-40 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AQ41 Black & Brick Triangle Pattern Knit Long Cardigan คาร์ดิแกนถักไร้กระดุมทรงสวยพริ้วเก๋สีโทนสีน้ำตาลอิฐ สลับดำ ลายกราฟฟิกสามเหลี่ยมสุดเก๋สลับไปมา แปลกไม่เหมือนใคร ช่วงคอลงมาเมื่อทับกันแล้วจะเหมือนทรงคอวี ไม่เหมือนทรงคาร์ดิแกนทั่วไปค่ะ สวยเก๋มากๆ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย คลุมทีเดียว Complete ลุคได้อยู่เลยค่ะ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าถักมีน้ำหนักดึ๋งๆคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ พับแล้วอยู่สวยมากๆ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงสะโพก ใส่ของ หรือเอามือล้วงเก๋ๆได้ค่ะ ใส่แบบทั้งตัวก็น่ารัก หรือคลุมไหล่ ก็เอาอยู่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีตาแน่น ไม่เป็นขุยๆ วอลุ่มสวยเก๋ สีสวยและลายพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้วไม่มีกระดุมค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้ว โชว์ลายกราฟฟิกถักสวยเก๋ เอาไว้คลุมกับด้านในอะไรก็ง่าย Complete ลุคได้ดีมากๆค่ะ

AQ42 Half Transparent Chic Collar High Lace Dress เดรสลูกไม้สีขาวกึ่งโปร่งสำหรับใส่คลุมเป็นเดรสหรูสวยเก๋ด้านนอก ลายลูกไม้สวยเก๋ไฮโซสุดๆเป็นลูกไม้ปักคุณภาพดีค่ะ texture ลายปักละเอียดสวยเก๋มากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ปักสีขาวลงเป็นผ้ามุ้งคุณภาพดีคัตติ้งเนี้ยบเก๋ ตัดเป็นทรง Freesize ไม่รัดรูปใส่ง่าย เหมาะกับใส่กับเดรสสายเดี่ยว หรือ Match กับด้านในอะไรก็ง่ายค่ะ คลุมทีเดียวอยู่ บางเบาไม่ร้อนแน่นอน มีลูกเล่นที่แขนสามส่วนบานออกน่ารัก ตัวนี้ใส่ไปงานปาร์ตี้ งานกลางคืนได้เลยค่ะ สวยหรูคุณภาพดีมากๆ มีลูกเล่นเก๋ทันสมัยที่ปกค่ะ ไป Match กับเครื่องประดับได้ง่ายมากๆ คุ้มค่าสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดคุณภาพก็เริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า สไตล์เรียบหรูดูดี แต่แฝงความหวานสวยเอาไว้ด้วย แนะนำเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูปลงมาถึงช่วงเอวสะโพกจรดปลายเดรส ความยาว 36 นิ้ว แขนสามส่วน 14 นิ้ว

AQ43 Faux Leather Chic Triplex Jump Pants กางเกงหนังขายาวสามส่วนทรงเก๋ ขาบานเล็กน้อยสุดชิค หนังเทียมนิ่มคุณภาพดีมากค่ะ ไม่มีกลิ่น texture สวยเก๋ ไม่แพ้หนังจริง ดูแลง่าย คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงพริ้ว ไม่รัดรูป เอวยางยืดก็ไม่รัดติ้วค่ะ ใส่สบายมากๆ ทรงเก๋ ดีไซน์มาอย่างดี และ Texture หนังไม่เหนอะหนะค่ะ ดูแลทำความสะอาดได้ง่ายมากๆ มีกระเป๋าจริงช่วงเอวทั้งสองข้าง คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซักได้ตามปกติ รีดด้านในแล้วจะเรียบสนิทค่ะ รักษาง่ายสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ หายากสุดๆค่ะ นานๆจะเจอที แนะนำเป็นไอเทมเด็ดเอาไว้ Match แต่งตัวได้ง่าย และเก๋ชิคไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยางยืดคุณภาพดี ระหว่าง 24-37 นิ้ว สะโพก Free ทรงขาบาน ความยาว 31 นิ้ว ใส่สบายไม่รัดรูปค่ะ

AQ38 Black Chic Long Big Hoodie Cardigan คาร์ดิแกนตัวยาวด้านหลังเป็นหมวกฮู้ดใหญ่สุดเก๋ สีดำเรียบมินิมอลทั้งตัวค่ะ พริ้วๆเป็นเสื้อคลุมไม่มีกระดุม แขนยาวกำลังดี พับขึ้นแล้วอยู่ค่ะ ใส่สบายสุดๆ ผ้าคอตตอนผสมยืดหยุ่นได้ดีลื่นพริ้ว รีดแล้วเรียบสนิท ไม่ติดขนๆ ใส่สบายมากๆเลยค่ะ เนื้อไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักตกลงเป็นทรงพริ้วๆดังรูปค่ะ ทรงเรียบเก๋ เหมาะกับ Match กับไอเทมด้านในอะไรก็ง่ายค่ะ ช่วย Complete ลุค จากธรรมดาเป็นเก๋โดดเด่นได้ ใส่ในโอกาสไหนก็ง่ายค่ะ ทำงานในออฟฟิซ เดินหน้าดูหนัง หรือไปเที่ยวข้างนอกยังได้เลยค่ะ เป็นไอเทมแนะนำเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆ คุณภาพและสภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ ใส่สบายมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านนอกเรียบเก๋ Match เข้ากับได้ในได้ง่าย พกพาไปใส่เพื่อ Complete ลุคได้ดีสุดๆค่ะ ทรงพริ้วสวย ใส่สบายมากๆค่ะ

AQ39 Turquoise Blue Sporty Chic Bloom Jumper จั๊มเปอร์ฟ้าเทอร์ควอยซ์สุดนุ่ม คุณภาพดีสุดๆๆ เป็นคอตตอนยืดน้ำหนักเบานุ่มนิ่มใส่สบาย ตัดต่อกับผ้าสีขาวบางพริ้วสวย แต่ไม่ย้วย เป็นจัมเปอร์มีขอบปลายยืด จั้มได้ตามต้องการเลยค่ะทั้งเอวและแขน เนื้อผ้าคุณภาพดีสุดๆๆๆมี texture สวยมากๆ ดูได้ที่รูปดีเทลด้านล่างค่ะ สีฟ้าแบบน้ำทะเลสวยเก๋น่ารัก สีจริงดูสดกว่านี้เล็กน้อยค่ะ ถ่ายรูปขึ้นมากๆค่ะ สัมผัสของเนื้อผ้าคุณภาพดีมากเช่นกันค่ะ แต่ผ้าส่วนสีขาวไม่ยืดค่ะ ทำเป็นระบายๆช่วงคอและปลายแขนตีเกล็ดเป็นช่อคล้ายพลีท ช่วงล่างเอวจั๊มยางยืดคุณภาพดี ไม่อึดอัดค่ะ เข้ากันสุดๆๆ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 550 บาทค่า สไตล์เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นหวานๆ ที่ไม่หวานเกินไป สไตล์ผู้ญๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ Highly Recommend!!
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40-41 นิ้ว ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AQ40 Special Layers Lace Chic Shirt Dress เดรสลูกไม้ขาวนวลสวย ลายลูกไม้แปลกเก๋เป็นชั้นๆสลับทึบและโปร่งนิดๆสลับกันไป texture สวยมากๆดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คอปกเชิ๊ต หรือใส่เป็นเสื้อคลุมลูกไม้ปกเชิ๊ต พริ้วๆก็ง่ายค่ะ ด้านในแต่งตัวได้ตามปกติเลยค่ะ แล้วใส่คลุมด้านนอก โชว์ลายสวยเก๋ พริ้วๆเวลาเคลื่อนไหว เหมาะกับหน้าร้อนนี้ด้วย รับประกันว่าไฮโซสวยมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงพริ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ36 Japanese Pattern 3 Layers Cute Dress เดรสกระโปรงเลเยอร์สุดน่ารัก ลายแพทเทิร์นพริ้นสวยเก๋สไตล์ญี่ปุ่น สีโทนอบอุ่นได้ลุค Spring สุดๆเลยค่ะ คอเป็นผูกเชือกเป็นริบบิ้นเล็กๆน่ารัก ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊เลยค่ะ เนื้อผ้านิ่มลื่น คอตตอนเนื้อละเอียด บางเบาคุณภาพดีสุดๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ระบายความร้อนได้ดีมากๆค่ะ แขนพองนิดๆน่ารัก กระโปรงพริ้วสวย ไม่บานมากจนเกินไป มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวยค่ะ ดูญี่ปุ่นสุดๆๆน่ารักมากๆ สวยมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ น่ารักมากๆ แบบเดียวกับรูปด้านล่างเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ช่วงเอวไม่รัดรูปกว้าง(รอบเอว) 36 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AQ37.1 Super Light Knit Minimal T (OFF WHITE) เสื้อยืดแขนสั้นคอติดสุดเก๋ ทรงเป็นแบบเสื้อยืดไม่รัดรูป คัตติ้งเนี้ยบสุดๆสวยเก๋ไม่เหมือนใคร ได้ลุคดูเรียบหรูไฮโซสุดๆค่ะ เนื้อผ้าถักบางเบา จริงๆเรียกว่าเป็นเนื้อทอมากกว่าค่ะ ไม่ถึงกับถักเป็นตา ดูเนื้อผ้าที่รูปล่างได้ค่ะ สวยมากๆ มี Texture ในตัวสวยเก๋สุดๆ ใส่สบายไม่ร้อนแน่นอนค่ะ คุณภาพดี ระบายอากาศดีมากๆ มีสองสีสีขาวกับเทาอ่อนค่ะ Match ง่ายทั้งคู่ เรียบเก๋มีสไตล์สุดๆ กำลังเป็นไอเทม Spring ที่ฮิตมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สภาพและคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT ALL *มีสีละตัวเท่านั้นค่ะ Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คุ้มค่ามากๆ เพราะ Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้ ความยาว 25 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงเรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดดเด่นด้วยความเรียบแต่ดูดี คอน่ารักมากๆ รับรองว่าใส่สบาย เก๋สุดๆค่า

AQ37.2 (LIGHT GREY) รายละเอียดเหมือนด้านบนค่ะ (มี 2 สี)

AQ31 Blue Tiny Stripe Balloon Sleeves White Mini Dress มินิเดรสสีขาวผ้าวูลนิ่มตัดต่อแขนผ้าฝ้ายสีน้ำเงินขาวเส้นเล็กลายทางยางน่ารัก เข้ากันทั้งตัวค่ะ คอเป็นพู่ขึ้นมานิดๆน่ารักมากๆ เรียบเก๋ แต่ดูดีทั้งตัว แขนจั๊มขึ้นได้ถึงข้อศอกเลยค่ะ จั๊มได้ตามต้องการ ใส่สบายไม่ร้อน รีดแล้วเรียบสนิท คุณภาพดีทั้งตัว ไม่สั้นจนเกินไป สำหรับท่านที่ไม่มั่นใจใส่กับเลกกิ้งก็ง่ายค่ะ สวยเรียบเก๋มากๆ ดูคลาสสิก มีสไตล์ ไม่โป๊ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า แนะนำเลยค่ะ ว่าน่ารักมากๆ คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36-38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AQ32 Special Little Polka Dot White Blouse เบราส์สีขาวลายจุดสีดำเล็กๆกระจายทั่วตัวน่ารักสุดๆๆ คอติดแต่ไม่คอเต่า ไม่ร้อน ไม่เกะกะเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆ แขนยาว ที่ปลายแขนมีลูกเล่นเป็นขอบใหญ่น่ารัก เข้ากับทรงตัวและคอ ทำจั๊มได้ตามต้องการ หรือพับขึ้นก็เอาอยู่ค่ะ มีกระดุมหลังค่ะ ใส่ง่ายไม่ต้องห่วง ใส่สบายสุดๆ ผ้าบางเบา ไม่ร้อน คุณภาพดีมากๆ พิมพ์ลาย Dot ในตัวอย่างดี ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย เหมาะกับใส่แบบพริ้วๆ หรือใส่ในกางเกงเองสูงก็ได้เลยค่ะ Match เข้ากับท่อนล่างได้ง่าย ใส่กับเสื้อคลุมก็ง่าย คอติดน่ารัก กำลังฮิตมากๆเลยค่ะ ทรงนี้ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า คุ้มสุดๆแน่นอนค่า ดีไซน์มาอย่างดีมากๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ33 Grey Chic Super Volume Mini Dress มินิเดรสทรงวอลุ่มผ้ายืดสุดนิ่ม มีน้ำหนัก แต่ยืดหยุ่นใส่สบาย เหมาะกับทั้งใส่เดี่ยว และใส่กับเสื้อคลุมแบบต่างๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เรียบหรู จุดเด่นคือคัตติ้งและผ้าคุณภาพดี ทำให้เป็นทรงวอลุ่มน่ารัก รีดแล้วจะเรียบสนิทค่ะ ใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่แล้วจะพอดีตัวค่ะ ไม่หลวม แต่ไม่รัดจนเกินไป ยืดหยุ่นเข้ากับรูปร่างของคนใส่ได้ง่าย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคุณภาพดีมากๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ รอบเอวประมาณยืดหยุ่น 30-32 นิ้ว ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับเสื้อคลุม หรือแจ็คเกตอะไรก็ง่าย หรือใส่เดี่ยวก็สวยมากเลยค่ะ โดยเฉพาะทรงกระโปรงเป็นวอลุ่มเก๋มากๆค่ะ

AQ30 Grey Grid Rounded Cut Mid-Long Shirt Dress มินิเดรสทรงเชิ้ตปก น่ารัก ผ้านิ่มโทนสีเทา ลายทอกริดในเนื้อผ้า ดูลายได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คุณภาพดีมาก เนื้อผ้าบางเบาแต่มีน้ำหนักเป็นทรงสวย รีดแล้วเรียบพริ้วสนิทเลยค่ะ เป็นทรงสวยตลอดวัน เหมาะใส่ทำงาน ไปข้างนอก ใส่ Match กับท่อนล่าง ทั้งใส่และนอกกางเกงหรือกระโปรงค่ะ ลายกริดน่ารักมากๆเลยค่ะ สีเทากลางสวย เข้ากับอะไรก็ง่าย สุภาพ เก๋ ทรงรับกับปกน่ารัก เรียบแต่มีลูกเล่นตรงล่างชายกระโปรงคัตติ้งเป็นแบบกลมค่ะ เก๋มากๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!!ว่าคุณภาพดี ใส่กับอากาศร้อนได้ ตัวเดียวอยู่ หรือ Match กับท่อนล่าง กับเครื่องประดับได้ง่ายมากเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 34 นิ้ว แขนสั้น 21.5 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เสื้อลายกริดเก๋ในตัว Match กับเลกกิ้งก็ง่าย หรือใส่เดี่ยวเป็นมินิเดรสก็ได้เลยค่ะ

AQ25 Minimal Half White Pleated Skirt Black Dress เดรสยาวสุดเก๋ทรงหลวมใส่สบาย สีดำผ้ายืดนุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ยืดหยุ่นใส่สบายมากๆเลยค่ะ ผ้าลื่น สัมผัสนิ่ม คุณภาพดีมากๆๆๆ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ ตัดต่อด้านล่างปลายเป็นกระโปรงกับผ้าพลีทสีขาวในตัวเดียวกัน ทรงตรงไม่บานน่าเกลียด ทรงเก๋ไม่รัดรูป แต่เวลาเคลื่อนไหวแล้วพริ้วๆ เดินได้อย่างมั่นใจ ใส่สบายมากๆค่ะ ทรงนี้ใส่แล้วพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ สีสุภาพ ตัวเดียวอยู่แน่นอน มือ 1 ของใหม่ สวยเรียบเก๋ สไตล์มินิมอล หายากตัดใจอย่างแรง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ แนะนำเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่จริงๆ สวยมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าทั้งบนล่างดีมากๆ นิ่มใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 36 นิ้ว แขนสั้น 22 นิ้ว

AQ27 Stripe White Lace Pleated Skirt Cute Dress เดรสสีขาวท่อนบนเป็นทรงเชิ๊ตลูกไม้ ปกเชิ๊ตใหญ่เรียบๆทรงสวยเก๋น่ารัก ช่วงตัวและแขนเป็นลูกไม้โปร่ง ต้องใส่กับเสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยวข้างในค่ะ ใส่สบายมากๆ เนื้อลูกไม้ลายเส้นแปลกเก๋ไม่ธรรมดาเหมือนลูกไม้ทั่วไปแน่นอนค่ะ ตัดต่อกับท่อนล่างเป็นกระโปรงพลีทมีซับในอย่างดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ เดรสความยาวกำลังดีใส่สบาย ถ้าใครต้องการไป Match กับเลกกิ้งเพิ่มก็ง่ายค่ะ ไม่ร้อน ไม่อึดอัดแน่นอน ทรงพริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ อัดพลีทสวยเก๋ คุณภาพดี ดูเนื้อพลีทและคัตติ้งกับช่วงตัว ได้ที่รูปล่างซ้ายค่ะ สวยมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ หวานด้วยลูกไม้ เก๋ด้วยพลีท แต่สวยเนี้ยบไฮโซด้วยทรงค่ะ ใส่กับเสื้อคลุมหรือกระเป๋า เครื่องประดับอื่นๆก็สวยแน่นอนค่ะ ได้ลุคคุณหนูดู Hi-end สุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว รอบเอวทรงตรงปล่อยๆไม่รัดรูป 38-40 นิ้ว

AQ28 Special Brownie Knit Long Back Volume Top เสื้อถักวอลุ่มสุดเก๋สีโทนน้ำตาลเข้ม สวยสุภาพ เน้นโชว์ Textured ถักคุณภาพดี ทรงเรียบแต่มีลูกเล่นที่ด้านหน้ากับด้านหลังยาวไม่เท่ากัน ด้านหน้ายาวปกติ แต่ด้านหลังยาวแบบเดรสยาว Match ใส่กับกระโปรง หรือกางเกงได้ง่าย เก๋ไก๋ค่ะ ทรงไม่รัดรูปพริ้วสบาย เนื้อถักบางๆ แต่มีวอลุ่มดูดึ๋งๆ พริ้วๆ แต่ไม่น้ำหนัก หน้าร้อนก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ สุดคุ้ม เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมเรียบๆนำมาใส่ได้บ่อยๆ แต่ไม่เหมือนใคร ไม่มีใครเหมือนค่า สภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุ้มค่า ไม่เหมือนใครแน่นอน เป็นไอเทมโดดเด่นแนะนำเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 23 นิ้ว ด้านหลังยาว 40 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ29 White & Light Brown Floral Embroidered Pattern Cute Top เสื้อทรงวอลลุ่มสุดเก๋ลายดอกไม้ผ้าคอตตอนผสมลินินค่ะ สีโทนน้ำตาลโอนอบอุ่น สวยเก๋ ลายเส้นPattern ดอกไม้จะเหมือนเป็นเส้นคล้ายปักทั้งตัวค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าบางเบา แต่ไม่โป๊ไม่ทะลุ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ยาวพอๆดีเอว เข้ากับไอเทมเอวสูงอะไรก็ง่ายแน่นอน มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า แนะนำเลยค่ะ ว่าน่ารักมากๆ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ เนื้อสัมผัสนุ่มใส่สบายสุดๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AQ23 Vintage Style Sporty Chic White Mini Dress มินิเดรสสีขาวนวลสวยสุดน่ารัก แต่งปก และแขนผ้ายืดลายขีดคาดดำสุดเก๋ สไตล์ Sporty แต่เนื้อผ้าสีขาวช่วงตัวเป็นผ้ายืด เรย่อนผสมคุณภาพดี ยืดหยุ่นเหมือนนีโอพรีนเลยค่ะ แต่บางกว่า ทรงไม่รัดรูป พริ้วๆ น่ารัก คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ สไตล์ Hi-Street แบรนด์เลยค่ะ คุณภาพ ไฮโซมากๆ กระโปรงไม่บานมากจนเกินไป ช่วงตัวยาวกว่าปกติเล็กน้อยได้ทรงไม่รัดเอว เซฟสุดๆค่ะ คัตติ้งช่วงอกเป็นวอลุ่มนิดๆ เหมือนเข้ารูปให้เป็นทรง แต่ไม่อึดอัดค่ะ ผ้ายืดหยุ่นได้ดีมากๆด้วย ดีไซน์สไตล์ชุดแฟชั่นเล่นเทนนิสวินเทจเก๋ๆที่เห็นในหนัง ใส่กับผ้าใบแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ดู Sporty Chic และ Complete ลุคได้ดีสุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีก ความยาว 31 นิ้ว รอบเอวไม่รัด ยืดได้ถึง 40 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AQ24 Grey Chic Ornamental Fringe Jumper จัมเปอร์สีเทากลางแต่งระบายน่ารัก เก๋ไก๋ ตั้งแต่ช่วงแขนข้างนึงมายังช่วงอกพาดไปถึงแขนอีกข้างเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋มากๆ คอตตอนยืดคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่หนาจนร้อนแต่ไม่บางจนทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวกำลังดี Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกางเกง เอวสูงหรือต่ำ หรือกระโปรงได้ทุกแบบทุกทรง ทุกชนิดผ้าเลยค่ะ Match ได้ทั้งไอเทมลายและเรียบ นับว่าคุ้มสุดๆค่ะ ที่สำคัญคืะคุณภาพเนื้อผ้าดีมากๆๆๆ นุ่มสัมผัสสบายสุดๆ ระบายอากาศดีด้วยค่า หน้าร้อนก็ใส่ได้แน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า แนะนำเลยค่ะ ว่าเอามาใส่ Match กับอะไรก็ง่าย ติดตู้ไว้ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ19 Light Grey Simple Chic Knit Butterfly Cardigan คาร์ดิแกนถักสีเทาอ่อนตาใหญ่สุดเก๋ ผ้าไหมพรมญี่ปุ่นน่ารัก ใส่สบาย มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายๆ เพื่อ mix & match กับไอเทมอื่นๆ ใส่ในห้องแอร์ เดินห้าง หรือไปเที่ยวข้างนอกก็ยังได้ค่ะ คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ด ทั้งตัวกุ๊นขอบถักอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆๆๆ ความยาวประสะโพก น่ารัก ทรงพริ้ว โดยเฉพาะแขนจะบานออกเล็กน้อย แปลกเก๋มากๆค่ะ เก๋ชิคสไตล์ Minimal สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพของผ้า ดีไซน์เก๋ ทันสมัย มีสไตล์ ตัวเดียวอยู่ คุ้มแน่นอนค่ะ ดูเนื้อถักสุดคุณภาพได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28-29 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านในใส่กับอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเสื้อยืด เชิ๊ต ฯลฯ คุ้มค่าสุดๆ เนื้อถักเก๋ ตาใหญ่กว่าปกติ โดดเด่น ไม่ร้อน

AQ22 Simple Chic Grey Long Tee เดรสทรง Oversized ผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพเริ่ด!!! ทรงพริ้วสุดเก๋ สีเทากลางน่ารัก Match กับอะไรก็ง่าย ตัวนี้มีดีที่เนื้อผ้า ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ผ้านิ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นผ้าเกล็ดปลายืดหยุ่น เป็นวอลุ่มแบบในรูป คุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนพับขึ้นแล้วน่ารักมากๆๆๆๆ ไม่รัดรูป ใส่สบาย ช่วงสะโพกมีกระเป๋าข้างทั้งสองข้างด้วยค่ะ (รูปล่างขวา) ใส่มือถือ หรือเวลาเดินเอามือล้วงเก๋ๆก็ได้ คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆค่ะ ทรงกำลังฮิตเลยค่ะ เพราะความเรียบแต่มีคุณภาพ ทำให้ดูหรู ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาไม่ขึ้นขุยแน่นอนค่ะ!!! รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สีสวย Match ใส่กับเสื้อคลุมก็ง่าย ตัวนี้ใส่เดี่ยวก็น่ารัก เข้ากับรองเท้า กระเป๋าได้ทุกรูปแบบ เป็นไอเทมแนะนำเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพพรีเมี่ยมสุดๆ ใส่สบายมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Freesize ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

AQ14 Black Cotton Simple Chic Ribbon Jumpsuit จั๊มสูทคอตตอนสีดำ นุ่มลื่น ใส่สบาย เรียบเก๋ สไตล์ Simple Chic เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ไม่ทะลุโป๊ แต่ไม่หนาค่ะ ไม่ร้อนค่ะคุ้มค่ามากๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ทรงเรียบๆ แขนบานเล็กน้อยน่ารัก ขาตรง พรางหุ่นได้ดี Match เข้ากับเครื่องประดับ ใส่รองเท้า สะพายกระเป๋าอะไรก็ง่าย ออกจากบ้านได้เลย เหมาะเป็นไอเทมติดตู้เลยค่ะ สีดำเรียบเก๋ เนื้อผ้าคุณภาพดี มีวอลุ่ม ไม่เหี่ยว ลื่นใส่สบาย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Recommend สุดๆๆ เพราะตัวเดียวได้ทั้งท่อนบนและล่าง ไม่ต้องหาอะไรมา Match เพิ่มก็ใส่กับเครื่องประดับก็ได้ลุคชิคๆเลยค่ะ สวยไฮโซมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ผ้ายืดหยุ่นได้ดี รอบเอวยืด 34-36 นิ้ว มีเชือกรัดให้ปรับเล็กลงได้ตามต้องการ ทำจั๊มได้ ความยาว 48 นิ้ว พับขาขึ้นได้ แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ตัวเดียว Complete สุดๆ เข้าดับเครื่องประดับอะไรก็ง่าย แขนและขาพับขึ้นได้ เอวก็จั๊มผูกให้พอดีได้ตามต้องการค่ะ

AQ15 Grey Super Light Knit Jumper & Skirt (Set) เซ็ทจัมเปอร์ถักและกระโปรงถักบางเบา เนื้อลื่นสัมผัสนิ่ม โทนสีเทาอ่อน เรียบเก๋ ได้ลุคหรูหราในตัวค่ะ ใส่เข้าเป็นเซ็ทกันเลยก็ได้ หรือนำไปใส่แยกกันเองก็ได้ค่ะ ไม่แยกขายค่ะ ผ้าถักตาถี่แต่ไม่ร้อน เพราะบางเบา ไม่โป๊ทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย แต่ระบายอากาศได้ดี ดูรูปเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ คุณภาพดีมากๆๆๆ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีตาแน่น ไม่เป็นขุยๆ วอลุ่มสวยเก๋ ผ้ารีดง่าย เรียบแต่เก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 20-21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอว ยืนหยุ่นระหว่าง 26-32 นิ้ว ไม่รัดพุง ยาว 24 นิ้ว

ใส่เป็นเซ็ทกันสไตล์นี้เลยค่ะ หรือสามารถนำไปแยก Match กับไอเทมของท่านได้เอง เรียบเก๋ คุณภาพดี เข้ากันกับอะไรก็ง่ายแน่นอนเลยค่ะ

AQ17 Black & White Special Mixed Stripe Knit Top ท็อปถักสีขาวดำถักสลับกันน่ารักมากๆค่ะ บางเบา ตัวนี้ควรใส่กับเสื้อกล้าม หรือซับในข้างในค่ะ หรือใส่กับชุดว่ายน้ำไปทะเลก็ได้ค่ะ พริ้วๆสวย ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ดูเนื้อถักได้ที่รูปล่างนะคะ ส่วนที่ดูเหมือนเป็นรูถ้าทะลุก็ทะลุเล็กน้อยเท่านั้นไม่โป๊มากค่ะ ไม่ซีทรูน่าเกลียดแน่นอน บางท่านสามารถ Match กับเสื้อปกเชิ๊ตด้านใน สไตล์ญี่ปุ่นเกาหลีได้ค่ะ น่ารักมากๆ สีเรียบเก๋ คุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า สวยเก๋มากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AQ10 B&W Tiny Floral Lovely Chic Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาว ผ้าคอตตอนพริ้นนิ่มลื่นสุดเก๋ สีขาวดำลายดอกไม้เล็กๆกระจายทั่วตัวเลยค่ะ ดูไกลๆลายจะดูระยิบระยับน่ารักมากๆ สวยเก๋ ผ้าพริ้วสวย แต่มีน้ำหนักทิ้งตัวลงแบบในรูปค่ะ ไม่บานออก ทรงสวยไฮโซมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุเลยค่ะ รับรองว่าใส่สบาย เหมาะกับหน้าร้อนแน่นอนค่ะ ผ้าระบายอากาศได้ดีมากๆ พอติดแต่ไม่ใช่คอเต่า ไม่ร้อนค่ะ คอทรงนี้กำลังมาแรงมากๆเลยค่ะ ทรงเดรสพรางหุ่นได้ดีด้วย สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า สวยเก๋ ใส่เดี่ยวๆอยู่ หรือใส่ Match กับคาร์ดิแกนเรียบๆก็เก๋ง่ายเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอวยืดระหว่าง 26-33 นิ้ว ไม่รัดพุงค่ะ ความยาวMaxi 43 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AQ11 Blue & Vanilla Cute Pattern V-neck Knit Top เสื้อถักคอวีทรงพริ้วสีพื้นครีมวานิลลา ลายสีน้ำเงินเข้ม และฟ้าอ่อนสลับกันเป็น Pattern สวยเก๋ หายากสุดๆค่ะ มีหลากหลายลายในตัวเดียวตั้งแต่ช่วงคอลงมาจนถึงช่วงล่างเลยค่ะ น่ารักมากๆ รับรองว่าไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เก๋โดดเด่น Original สุดๆๆ คุณภาพผ้าถักดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อนมาก มีทั้งตาถี่และห่างสลับลายกันไป ใส่ไปเมืองนอก ใส่ถ่ายรูปก็สวยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! แนะนำว่าคุ้มค่า เป็นไอเทมเด็ดหายากสุดๆชิ้นนึงเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ13 Off White Simple High Lace Dress เดรสขาวลูกไม้ยาวกึ่ง Casual กึ่ง Elegant ในตัวเดียว ทั้งตัวผ้ายืดหยุ่นได้ดีเลยค่ะ มีซับในอย่างดีไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ โดยรวมเรียบง่ายด้วยทรงเดรสที่ใส่สบาย ทำให้เคลื่อนไหวง่าย แต่ในขณะเดียวกันก็ดูหรูด้วยลายลูกไม้ขาวคุณภาพดี ใส่กับเครื่องประดับ หรือ Match กับกระเป๋าของคุณผู้หญิงได้ง่าย สวยเก๋ไม่เหมือนใคร ลายลูกไม้ดูได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ไม่เหมือนลายดอกไม้ปกติธรรมดา แพทเทิร์นเก๋ เรียบแต่มีสไตล์ ทรงทันสมัยกำลังฮิตใน Street Style เลยค่ะ ใส่เดินถนนได้ตามปกติ ถ่ายรูปก็สวย ไปเที่ยว หรือเดินทางก็ยืดหยุ่นได้ดี ไม่อึดอัด มีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทเท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 13-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 41 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นสไตล์นี้เลยค่ะ แต่แขนจะสั้นกว่านี้ ใส่สบายไม่รัดรูปมาก พริ้วๆ ยืดหยุ่น ไม่รัดรูป ไม่โป๊ด้วยค่ะ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวยเก๋ค่า

AQ1 Light Blue Little Stripe Soft Trench Coat เสื้อคลุมทรงเทรนช์โค้ทสุดเก๋ ผ้าบางมี texture เป็นลายทางในตัวสีโทนน้ำเงินอ่อน มองรวมๆได้เป็นโทนเทากลางทั้งตัวค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่าง คัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย ปลดกระดุมออกก็พริ้วๆ รับกับด้านในได้ทั้ง เดรส ทั้งเสื้อและเอวสูงน่ารัก มีสไตล์มากๆค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอน ใส่คลุมเมืองไทยก็ได้ ไม่หนาเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆ ผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีสุดๆๆ ทรงสวย หายาก นานๆจะเจอทีค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AQ2 Special Blue Denim Sleeves White Top เสื้อสุดเก๋ เอวพอดีรับกับเอวสูงได้เป็นอย่างดี ไม่ครอปมาก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายมากๆ ทรงพริ้วๆ แต่ผ้าไม่บางจนโป๊นะคะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ด้านหลังมีซิปหลังค่ะ ใส่ง่าย ถอดง่าย ไม่อึดอีด ช่วงตัวสีขาวนวลสวย ไม่ทะลุแน่นอนค่ะ ช่วงแขนตัดต่อผ้ายีนส์ทั้งแขน น่ารัก เข้ากันกับสีขาวช่วงลำตัวมากๆ พับแขนให้สั้นลงก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ หายากมากๆ สภาพเริ่ด ใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! เนื้อผ้าคุณภาพดีสุดๆๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เรียบชิค มีสไตล์โดดเด่นแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว ด้านหน้า 18.5 นิ้ว ด้านหลัง 20 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AQ5 Simple Chic Brick Orange Long Tee เดรสทรง Oversized ทรงพริ้วสุดเก๋ สี Brick ส้มอิฐ น่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ผ้านิ่ม คอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แขนบานออกดังรูปเลยค่ะ ไม่รัดรูป ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆค่ะ คุณภาพดีมากๆ ไม่ขึ้นขุย แต่ไม่ร้อนค่ะ สีสวย Match ใส่กับเสื้อคลุมได้ง่าย ตัวนี้ใส่เดี่ยวเป็นเดรสเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

AQ7 Light Grey Classy TuTu Skirt กระโปรงทรง TuTu พองๆพริ้วๆน่ารัก สีโทนเทาอ่อน มีซับใน ผ้านอกเป็นมุุ้ง สวยเก๋มากๆเลยค่ะ รอบเอวยืดมีหูเข็มขัดให้ด้วยค่ะ เหมาะกับใส่เอวสูงน่ารักมากๆ ใส่แล้วจะพริ้วๆ แต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ความยาวประเข่ากำลังดี เข้ากับท่อนบนอะไรก็งา่ยแน่นอนค่ะ สีสุภาพมากๆ ใส่ไปงานได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มสุดๆแน่นอนค่ะ เริ่ดมากๆ
    SIZE: รอบเอวยืด(ด้านหลัง) ยืดได้มากไม่รัดพุง ระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free มาก ความยาวผ้าซับด้านใน 21 นิ้ว ผ้ามุ้งด้านนอก 24 นิ้ว

AN8 Japanese Pattern Neoprene Printed Leather Sleeves Jacket แจ็คเกตนีโอพรีนพริ้นท์ลายสไตล์ญี่ปุ่นสีโทนเบจอ่อนๆสวยเก๋ช่วงลำตัว ส่วนแขนเป็นหนัง PU คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่หนาจนร้อน บางแต่ไม่ทะลุ หนัง PU คุณภาพดีไม่มีกลิ่นค่ะ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดี ผ้าลำตัวเป็นนีโอพรีนนิ่มมีวอลุ่ม แต่ไม่หนาจนเกินไป ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ ทรงคล้ายเบสบอลแจ็คเกตแต่ช่วงคอเป็นคอกลมไป Match กับปกในก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อคลุมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีสุดๆๆ ทรงสวย ลายเก๋ เรียบหรู แต่ใส่กับข้างในอะไรก็ง่าย รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สวยมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AR95 B&W Thin Stripe Neoprene Chic Dress เดรสยาวนีโอพรีนทรงวอลุ่มสุดเก๋สีขาวดำน่ารัก เรียบเก๋ ดูดีมีสไตล์นี้ พิเศษที่เนื้อผ้านีโอพรีน มีน้ำหนักเบา เนื้อนุ่มและไม่ร้อน เป็นวัสดุใหม่ที่เก๋ไก๋เทรนด์กำลังมาเลยค่ะ ล้ำมากๆ ตัวนี้ทรงสวยเรียบเก๋ ไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท แต่ไม่รีดก็จะไม่ยับมากเหมือนผ้าปกติค่ะ แขนบานออกเล็กน้อย เวลาใส่ขึ้นมาแล้วดูสง่างามค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพและสไตล์เลยค่ะ สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AR82 Minimal Vertical Line Navy Jump Dress เดรสเอวจั๊มลายทางตรงสีนาวี ผ้านิ่มคุณภาพดีมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อนแน่นอน ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ เนื้อผ้าทอตาแน่น แต่นิ่มมีน้ำหนัก รีดแล้วเรียบสนิท ดู texture เนื้อผ้าและลายทางในตัวได้ที่รูปล่างขวาค่ะ เอวจั๊มคุณภาพดีมาก ยืดหยุ่นได้มากไม่รัดพุง จั๊มขึ้นลงให้พอดีเอวของคุณได้ตามต้องกาารค่ะ แขนไม่รัด มีพท. ค่อนข้างมากค่ะ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน แทบไม่ต้องใส่อะไรเพิ่มก็ Complete Look เลยค่ะ ไม่รัดรูปใส่สบาย เก๋ชิคสไตล์ Minimal สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพของผ้า ดีไซน์เก๋ ทันสมัย มีสไตล์ ตัวเดียวอยู่ คุ้มแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงค้างคาว รอบเอวยืดหยุ่นระหว่าง 22-32 นิ้ว ความยาวทั้งตัว 37 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้ตามต้องการ แขนยาว 20 นิ้ว ไม่รัดแขน

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ เก๋มากๆเพราะบนล่างเป็นลายเดียวกันโดยเฉพาะลายทางตรงและสีนาวี โดดเด่นมากแน่นอน พรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ

AR79 Golden Gradient Black Chic Soft Knit Loose Jumper จั๊มเปอร์ทรงหลวมสุดเก๋สีพื้นดำครึ่งตัวบน ครึ่งล่างเป็นลาย Gradient ของสีทองสวยเก๋ เข้ากันสุดๆ ไล่สีได้สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าถักนิ่มสุดๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่มีวอลุ่ม มีน้ำหนักคุณภาพดีสุดๆค่ะ สวยเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะสีเรียบๆ ขับผิวให้โดดเด่น เหมาะกับคนที่ชอบเสื้อผ้าไม่เหมือนใคร ตัวเดียวอยู่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพระดับไฮเอ็นจริงๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก มีพท.ว่างติดช่วงแขน ความยาวด้านหน้า 22 นิ้ว ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว จั๊มพับขึ้นได้สวย

AR58 Nude Beige Small Pleated Faux Leather Skirt กระโปรงหนังสุดชิคอัดพลีทเส้นเล็กทั้งตัวสีนู้ดเบจสวยมากๆเลยค่ะ โทนเทาอ่อน เนื้อหนังเทียมสุดนิ่มสบาย ด้านในนิ่มไม่ต้องมีซับในเลยค่ะ ดูรูป texture เนื้อพลีทได้ที่รูปล่างค่ะ เอวเป็นเอวยืดคุณภาพดีสุดๆ ใส่สบายไม่รัดพุง สภาพใหม่เอี่ยมไม่มีตำหนิค่ะ ตัวนี้ทำความสะอาดง่าย ไม่ยุ่งยาก ไม่มีกลิ่นอับของหนังแน่นอนค่ะ ทรงสวย หนังมีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงดังภาพค่ะ เวลาเคลื่อนไหวแล้วเกลียวพลีทสวยเด่นมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีสุภาพดูไฮโซ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมมือ1ค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า Highly Recommend!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดีสุดๆค่ะ นำมาใส่ Match ได้บ่อยๆ ไม่มีเอ้าท์แน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทยืดหยุ่น ความยาว 24-25 นิ้ว

AR52 Off White Zig-Zag Textured Volume Long Top เสื้อวอลุ่มสีขาวพื้นผิวลายซิกแซกสุดเก๋ตัวยาวผ้ายืดนุ่ม ผ้าดูหนานุ่มแต่ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี เนื้อลื่นๆใส่สบายและเป็นทรงแบบนีโอพรีนค่ะ เนื้อไม่แข็งกระด้างแน่นอน ถักทอด้วยเส้นใยเล็กละเอียดเป็นลายซิกแซกในตัวอย่างที่เห็นค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้เป็น Top ตัวยาวหน่อยสำหรับทำจั๊มกับท่อนล่างได้ ให้เอวพองๆสวยรับกับเอวสูงสำหรับคนที่ใส่กับท่อนล่าง หรือบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ แขนสี่ส่วน ไม่ยาวจนเกินไป เอาขึ้นลงได้อีกค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สวยเก๋ ไฮโซ สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าผ้าสวยมากๆค่ะ สีสวย ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูป ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AR42 White Pearl High Long Shirt Dress เดรสทรงเชิ๊ตตัวยาวสีขาวสวยผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี ปักมุกห่างๆทั่วตัว เหมือนเป็นลาย Polkadot กระจายทั่วไปเลยค่ะ สวยมากๆ ดู texture และเนื้อมุกประดับได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยเริ่ด ไฮโซสุดๆๆ ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ตัวนี้มีตำหนิจุดเดียวคือ มีรอยขีดเล็กๆช่วงข้างเอวด้านขวาค่ะ (รูปล่างขวา รอยระหว่างมุกเม็ดแรกกับ 2 แถวกลางค่ะ) ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอนค่ะ โดยรวมสภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ เนื้อผ้าคัตติ้งทุกอย่างคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommend ว่าสวยเก๋สุดๆๆๆๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AR19 Red & Grey Neoprene Volume Bomber Jacket แจ็คเกตทรงบอมเบอร์ คล้ายทรงเบสบอลค่ะ ตัดต่อผ้านีโอพรีนทั้งตัว ขอบเป็นขอบยืดคุณภาพดีไม่ย้วย ทรงไม่รัดรูปแต่เป็นวอลุ่มสวยค่ะ โทนสีเทาตัดขอบแดงน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากันสุดๆ ไม่ฉูดฉาดมากไป และไม่เรียบเกินไป สภาพเริ่ดมากๆ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีค่ะ ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่สบาย ผ้านีโอพรีนคุณภาพดีไม่ร้อน มีวอลุ่มสวยเก๋เป็นทรง ไม่เสียง่าย ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 850 บาทค่า Highly Recommend!! สวยเด็ดสุดๆค่ะ หายากไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงเก๋มากๆ มีวอลุ่มวย แต่ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆค่ะ

AM43 Coral Neoprene Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาวไร้กระดุมทรงกิโมโนสีแสดสุดสวยเก๋ ทรงเรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบมากๆเลยค่ะ ผ้านีโอพรีนวอลุ่มนุ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ ตัวนี้ผ้านีโอพรีนจะมีน้ำหนัก ทำให้พริ้วๆ แต่ไม่พอง มีน้ำหนักเป็นทรงอยู่ตลอดเวลา กระเป๋าช่วงเหนือสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารัก คัตติ้งเรียบเก๋ ทรงกิโมโน ตัวคัตติ้งจะเหมือนเป็นตัวดีไซน์ของทรงเสื้อไปในตัวค่ะ ดูดีเมลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free นรอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่า สี coral สวยโดดเด่น แต่ยังคลุมโทนอบอุ่น ทรงเรียบหรู เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 04-20-2015 at 08:20 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦♡♡✦ UP เพิ่ม ลดเพิ่ม+ส่งฟรีทั้งกระทู้! All Selected from JP+KR ✦♡✦ ใครหาเสื้อผ้าเก๋ๆใส่วันหยุดเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ ใหม่ คุณภาพดี ✦♡♡✦

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AQ20 White Polka-Dot Black Cute Dress เดรสลายจุดขายบนพื้นดำสุดน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าผสมลื่นพริ้วเก๋ใส่สบาย บางเบาแต่มีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ปลายกระโปรงเป็นพริ้วๆน่ารัก คอแมนดารินไม่คอเต่ามาก ไม่อึดอัดแน่นอนค่ะ แขนยาว พับได้ตามต้องการพับแล้วอยู่ ใส่ได้หลากหลายโอกาส เรียบแต่มีลูกเล่น ลายน่ารัก เข้ากับคาร์ดิแกน และเสื้อคลุมแบบต่างๆได้อีก คุณภาพดีมากๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1650 >>> 550 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า คุ้มสุดๆแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป ลายจุดน่ารัก พรางหุ่นได้ดี Match เข้ากับคาร์ดิแกนได้ทุกแบบ น่ารักมากๆค่ะ

AQ35 Blue Special Ribbon Collar Dress เดรสทรงพริ้ว ไม่รัดรูปสีน้ำเงินสดใสสุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ ผ้าชีฟองคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่บางจนเกินไปใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ มีลูกเล่นที่คอเป็นคอผูกริบบิ้นเฉียง ปลดออกได้ สามารถผูกได้หลากหลายแบบตามต้องการเลยค่ะ ไม่รัดคอ หลวมๆน่ารัก แต่ไม่ย้วย เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1450 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า ทรงสวยมากๆเลยคะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากติดกับช่วงแขนทรงค้างคาว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AR77 Camel V Decorated Jump Sleeves Dress เดรสแขนยาวสีโทนเหลืองอูฐ Camel ตุ่นๆน่ารัก สีแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอน ไม่ค่อยเห็นโทนสีนี้ ทรงพริ้วเรียบเก๋​ ช่วงอกแต่งเป็นตัววี ตีเกล็ดขึ้นมาน่ารักค่ะ เป็นแบบสวมทั้งตัว ผ้า Nylon ลื่นพริ้วใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ มีลูกเล่นน่ารักที่แขนจั๊มบอลลูนที่ช่วงปลายเป็นยางยืดคุณภาพดีไม่รัด ยืดหยุ่นดีมากเลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงสวย เวลาใส่แล้วจั๊มขึ้นมาช่วงครึ่งแขนแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ 3XXX >>> 1750 >>> 750 >>> SPECIAL SALE พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! คุณภาพเลยค่ะ โดยเฉพาะสีน่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ไม่รัดรูปค่ะ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AR48 Sporty Crimson Red Big Stripe Knit Pencil Skirt กระโปรงสีแดงเลือดนกไม่แดงสดมาก ลายทางตัดขาวดำเส้นใหญ่สลับกัน​ โดดเด่นสไตล์ Sporty น่ารัก ถักทรง Pencil เอวยืดหยุ่นจั๊มขึ้นลงได้ตามใจชอบ สามารถทำเป็นเอวสูง กลางต่ำได้ตามต้องการเลยค่ะ ช่วงสะโพกจะพองๆเล็กน้อย แต่ไม่ทำให้ดูอ้วน เพราะลายทางและเนื้อถักยืดหยุ่น พรางหุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่ออกเป็นปล้องๆแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1750 >>> 650 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า คุณภาพสุดๆ รับประกันเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free ยืดหยุ่นถึง 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว จั๊มขึ้นลงเป็นเอวสูงหรือต่ำเองได้

AM48 Grey Little Grid Wool Slacks กางเกงสแล็คสีเทากลาง เนื้อวูลบางนิ่ม คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวเนื้อผ้ามี texture ในตัวดูลายผ้าชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ เรียบเก๋มีลูกเล่นที่ลายในผ้าเทาอีกทีมีสีแดงเป็นลายกริดในตัว ทอเข้ากันมากๆ ดูไกลๆจึงเห็นเป็นลายกริดทั้งตัวสวยมากๆเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1550 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาท เช่นกันค่า ใส่เอวสูงเข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เช่น เบราส์สวยๆแบบด้านบน เสื้อเชิ๊ต เสื้อยืด ได้หมดเลยค่ะ คุ้มค่ามากๆ Highly Recommend!!
    SIZE: รอบเอว 28-29 นิ้ว ปรับเล็กรัดเข็มขัดได้ สะโพก 34-35 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ แค่Match กับท่อนบนเรียบๆก็เก๋แล้วค่ะ ตัดกับเนื้อผ้าวูลและลายกางเกง รับรองเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เก๋ไฮโซสุดๆ

AM18 Special Cable Knit Chic Bodycon Skirt กระโปรงถักทรงบอดี้คอนสุดเก๋ เรียบหรู ไฮโซ โชว์ texture ถัก cable เป็นเกลียวคล้ายเปียน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ถักไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ถักบางแต่ตาถักแน่น ทำให้ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีสองสีคือสีน้ำตาลอิฐ กับสีเทา อย่างละตัวเท่านั้นค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาท สีเทาSOLD เหลือสีน้ำตาลอิฐค่ะ บาท เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีมากๆๆๆ สวยไฮโซ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ที่สำคัญคือไม่ร้อน ยืดหยุ่นใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    FREESIZE: รอบเอวยืดหยุ่น 24-34 นิ้ว สะโพก Free ผ้าถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 22 นิ้ว ปรับสูงต่ำได้ตามต้องการ

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ไม่รัดรูปมากเกินไป เข้ารูปพอดีรูปร่าง เรียบเก๋ แต่โชว์สีและ texture ถักสวยสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ

DB29 Japanese Organic Cotton Little Grid Cute Top ท็อปสีเบจโทนเหลืองอ่อนปกใหญ่สุดน่ารัก ผ้าคอตตอนออแกนิค มี texture ในตัว ลายตารางสีขาวเล็กๆทั่วตัว ทรงสวยมากเลยๆค่ะ แขนสามส่วน น่ารักมากที่ปกคอบัวใหญ่คลุมช่วงใหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เวลาเอาใส่ในกางเกงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่บางไม่หนาจนเกินไป ตัวเดียวอยู่ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาว 23 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

E9 Orange Red Square Pattern Pop T เสื้อยืดถักสีโทนส้มแดง เนื้อบางๆ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายน่ารัก เป็นสี่เหลี่ยมสีสลับครีมเก๋ๆทั้งตัว โทนสีแดงส้มสดใส แต่ไม่สดจนเว่อร์ เนื้อผ้าและ texture เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นลุคสไตล์ยุคป๊อปสุดน่ารัก ถักอย่างดี ลายด้านในและด้านนอกจึงเป็นระเบียบรับกัน คุณภาพเริ่ดสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ไม่มีร่น ไม่มีรุ่ยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 200 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 200 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 200 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...3#pt1067640003

Last edited by jane_f; 04-20-2015 at 11:27 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->