Line : aphila
Email : apiradee.sbn@hotmail.com

ส่งของ ทุกวันอังคารและศุกร์ ค่ะ , ส่งลงทะเบียน 20 บาท ส่ง ems 30 บาท ค่ะ

Dress matilda แบบ ชมพู่ใส่ เซเลบใส่ออกงาน บลาๆๆๆ
free size ค่ะ งานเนี้ยบเหมือนของจริงเลยค่ะ
ใหม่ป้ายห้อยค่ะ พอดีมีสองสี เอาสีนู้ดแทน
แมกซ๊่แบบยาว satin silk สีพื้นเรียบอัดทั้งตัว ช่วงบนตกแต่งเป็นระบายรอบๆ สวยหรูมากๆ สามารถใส่ได้หลายแบบ
dry clean only ค่ะ
มีสีเทาสีเดียวค่ะ ที่อื่นขาย 1,200

ใส่แล้ว 1 ครั้ง 700 บาท ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ

เสื้อแขนกุด ผ้าซาติน สีแดง ใหม่มากก
อก 34” ยาว 20”
100 บาท ส่งลงทะเบียน 20 บาท ส่ง ems 30 บาท

เดรส สีแดงเลือดหมู สไตล์ vintage คุณหนู ผ้า crape
อก 35” ยาว 30” สะโพก 36”
150 บาท ส่งลงทะเบียน 20 บาท ส่ง ems 30 บาท

กระโปรงจาก ร้าน chicwish.com
สวยมากๆๆๆงานดีค่ะรับประกัน ซื้อ $40 ประมาณ 1,200 บาท
ใหม่ค่ะ ขขอส่งต่อพอดีหลวมไปหน่อยค่ะ ผ้าดีที่สุดรับประกันค่ะ มีตัวอย่างคนใส่ ในรูปเหมือนเด๊ะๆเลยค่ะ
เอว 29” ยาว 25”
ขาย 500 บาท ส่งลงทะเบียน 20 บาท ส่ง ems 30 บาท

ชุดเดรสจากร้าน chicwish.com
ใส่ 1 ครั้งไปงานแต่ง ผ้าดีมากๆ งานเนี้ยบ ปักฉลุ อย่างดี
ซื้อมาประมาณ 2,000 กว่า ขอส่งต่อ
890 บาท เท่านั้นค่ะ

อก 34.5” เอว 29” สะโพก ฟรี ยาว 34”

size M * fits for US 6,UK 10,EU38
ซิปข้าง งานเหมือนในรูปเป๊ะเลยค่ะ

เสื้อสีขาว สายไขว้ ใหม่ค่ะ ใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ
เหมือนนางแบบใส่เลยค่ะผ้าดี ใส่แล้วเหมือนในรูปเด๊ะเลยค่ะ
อีดพลีทแน่น

อก free size 30-38” ยาว 16
สีขาว 100 บาทค่ะ

เสื้อสีดำ สายไขว้ ใหม่ค่ะ ใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ
อก free size 30-38” ยาว 16
สีดำ 100 บาทค่ะ

ชุดขาว blazer แบบ ยาว ใส่ 1 ครั้ง ซักแล้วค่ะ ไม่มีตำหนิ
อก 34 เอว 32 ยาว 30
100 บาท ส่งลงทะเบียน 20 บาท ส่ง ems 30 บาท

ชุดเดรสแบบ ไขว้ทบ แบบ Free size
อก ฟรีค่ะ ปรับได้เองตามแต่จะมัดตึงมัดแน่นค่ะ
ใส่แล้วเหมือนที่นางแบบใส่เป๊ะเลยค่ะ แต่เป็นสีนู้ดใส่แล้วผิวผ่อง ดูขาวขึ้นค่ะ
s m l ใส่ได้หมดค่ะ ผ้าดี
มากนุ่มยืดหยุ่น รับประกันค่ะว่าผ้าดีจริงๆไม่เป็นขุย
ราคาเต็ม 450 บาท ใส่ 1 ครั้ง ลดเหลือ 290 ค่ะ