น้ำหอมขวดเต็ม กระทู้นี้ค่ะ
http://sbntown.com/forum/threads/350...2A%2A%2A%2A%2A

น้ำหอมแบ่งขายเป็นน้ำหอมที่เราใช้เองนะคะ และซื้อมาเพราะลูกค้าถามหากลิ่นต่างๆบ้าง
ราคาไม่แพงนะคะ เพราะเราเน้นแบ่งปันประสบการณ์ความหอม แบ่งขายจะได้หมดเร็ว เราจะได้ซื้อใหม่ค่ะ อิอิ

https://www.facebook.com/ParfumPerfect

วิธีสั่งซื้อ

1.ติดต่อสั่งซื้อได่ทาง mail : Parfumperfect@hotmail.com
line : bunnyleo หรือข้อความทางเพจนะคะ https://www.facebook.com/ParfumPerfect
2. รอ ทางร้าน cf กลับก่อนโอนเงิน
3. โอนเงินภายใน2 วัน ค่ะ

[IMG][/IMG]
Chanel - coco mademoiselle edt
แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 190,10ml-370 บาท(ราคาไม่รวมส่งค่ะ)
ให้ความรู้สึก Classy feminime และElegant รู้สึกเป็นผู้หญิงที่มีสไตล์และความสง่างาม ดูแพง
กลิ่นเปิดแรกๆอาจจะฉุน แต่เบสโน้ตหอมหวานเลยทีเดียว ติดทนดีค่ะ

[IMG][/IMG]
Chanel - Chance Eau Tendre แบ่งขาย 5 ml 240 - 10 ml 450.-
หอมหวานดอกไม้ใสๆ แต่ไม่เลี่ยน เพราะอมเปรี้ยวนิดๆ ด้วยโน้ตโน้ตผลไม้อย่างเกรฟฟรุต และควินซ์ เบสโน้ตอบอุ่นด้วย ไวท์มักส์ ทำให้รู้สึกถึงความเป็นสาวน้อย สดใส ในทุ่งหญ้าในฤดูร้อน

[IMG][/IMG]
Chanel - Chance eau Fraiche แบ่งขายปริมาณ 5ml -200, 10ml - 380

[IMG][/IMG]
Chloe Eau de Parfum 5ml - 230 บาท 10ml 400
กลิ่นกุหลาบหอมละมุน แป้งนิดๆ หรูหรา มีเอกลักษณ์ อย่างที่เค้าว่าคุณหนูไฮโซ จริงๆเลยล่ะค่ะ

[IMG][/IMG]
roses de chloe แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 230 , 10ml-420บาท
หอมกุหลาบหรูๆ ใสๆค่ะ

[IMG][/IMG]
Chloe - SeebyChloe (EDP) แบ่งขายปริมาณ 5ml- 180 ,10ml- 350

[IMG][/IMG]
dior hypnotic poison 5ml. - 230 บาท 10ml 380
หอมอบอวล วนิลา มะพร้าว นวลเนียนไปด้วยกัน แต่ไม่หวานเลี่ยนนะคะ หวานหรู ดูมีระดับค่ะ ติดทน กระจายดีมากกกก

[IMG][/IMG]
Elie Saab Le Parfum Eau de Parfum Intense แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 180,10ml-350 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท )

[IMG][/IMG]
Elie Saab - L'Eau Couture (2014) แบ่งขาย 5ml - 180,10ml - 350
กลิ่นดีค่ะ หอมหรูหรา ผสมผสานได้อย่างลงตัวระหว่าง orange blossom อัลมอนด์ และวานิลาแต่วนิลาไม่หวานเกินไป ออก musky และมีโน้ตซีตรัสสดชื่นๆ ใสๆ หอมหวาน แต่ไม่ใช่แบบขนมหวานนะคะ ออกแนวน่ารักๆ กลิ่นติดทนดี

[IMG][/IMG]
Christian dior miss dior eau de parfum แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 190,10ml-350 บาท

[IMG][/IMG]
dior forever and ever
5ml 180 10ml 330
หอมดอกไม้ใสๆแต่อบอุ่น นุ่มละมุน มากๆค่ะ

[IMG][/IMG]
burberry body tender แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 150,10ml-280 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท )
รีวิว เป็นรุ่นที่สดชื่นและละเอียดอ่อนมากขึ้นของเดิม มีกลิ่นผลไม้และความสดใหม่ของโน้ตcitrus โน้ตหลักประกอบด้วยกลิ่นดอกไม้ที่ให้ความรู้สึกอ่อนโยนนนน ละเอียดอ่อนนนนและสวยงาม พร้อมด้วยกุหลาบอังกฤษ ใบชามะลิรวมกันเป็นแป้งนุ่มๆและเฟมินีนมากๆค่ะ

[IMG][/IMG]
dolce & gabbana light blue for women แบ่งขาย ปริมาณ 5ml. - 190 บาท (ยังไม่รวมค่าส่ง EMS +50 บาท)

[IMG][/IMG]
Tea Rose - Perfumer`s Workshop แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 60,10ml-110 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท)

[IMG][/IMG]
JUICY COUTURE-Viva La Juicy EDP แบบแบ่งขาย5ml - 190 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท
หอม หวาน คาราเมลแบบเก๋ๆค่ะ

[IMG][/IMG]
Rose Essentielle Bvlgari for women edp แบ่งขาย ปริมาณ 5ml. - 150 บาท (ยังไม่รวมค่าส่ง EMS +55 บาท
เป็นน้ำหอมกลิ่นเกุหลาบเจือด้วยชานิดๆสะอาดๆ ดูหรูหรา มีสไตล์ ติดทนมากค่ะ

My Glow Jennifer Lopez for women แบ่งขาย ปริมาณ 5 ml. ราคา 140 บาท ท(ยังไม่รวมค่าส่ง EMS +50 บาท )
หออกไม้ สะอาด ใสๆ สุภาพ จะว่าคล้ายโกลว์ก็ไม่ใช่ซะทีเดียว ความหวานของดอกไม้และแป้งจะน้อยกว่าค่ะ

[IMG][/IMG]
j lo glow แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 120,10ml-200 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท)
กลิ่นหอม สดชื่นเหมือนเพิ่งอาบน้ำใหม่ๆเลยค่ะ ออกแป้งๆ แต่ได้กลิ่นกุหลาบหวานๆยู่ด้วย รู้สึกสดชื่นมากๆ เป็นการเพิ่มความกระฉับกระเฉงให้กับตัวเองได้เลยค่ะ

Jennifer Lopez Live Eau de Parfum แบ่งขาย ปริมาณ 5ml. - 140 บาท(ยังไม่รวมค่าส่ง EMS +50 บาท )
น้ำหอมโทน ฟรุตตี้ฟลอรัล มีเบส วนิลาแต่ไม่ทำให้เวียนหัว นะคะ มาแบบพอดีๆพร้อมกับกลิ่นเปรี้ยวบางๆทำให้ไม่เลี่ยน หวานแบบละมุนละไม
กลิ่นเปิดออกแนวซีทรัสและสับปะรด แล้วจะค่อยๆครีมมี่มากขึ้นและหวานมากขึ้น อารมณ์แบบสาวหวานเรียบร้อยแต่เป็นตัวของตัวเองค่ะ

[IMG][/IMG]
Guess by Marciano edp 5ml - 145 10ml.- 270 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท)
กลิ่นเซ็กซี่ดูลึกลับ แต่อบอุ่น และน่ากินไม่หวาน ไม่เปรี้ยวเกินไป ชวนงานเข้าได้เลย กลิ่นนี้ชวนให้นึกถึงหญิงสาว เซ็กซี่ขี้เล่นเลยค่ะ

Jimmy Choo - Flash (2013)
แบ่งขาย 5 ml - 160 , 10ml - 300 ราคาไม่รวมส่งems 50บาทค่ะ
กลิ่นนี้ชวนให้นึกถึงน้ำหอมแบรนด์ดังอย่าง dior Hypnotic Poison Eau Sensuelle แต่กลิ่นจะใสกว่า กลิ่นโน้ตดอกไม้ต่างๆ ผสมกลมกลืน นวลเนียนไปกับความหวานออกpowderyนิดๆ หวานนนนนน มีความรู้สึกว่า ทุกกลิ่นที่มีอยู่ถูกห่อหุ้มไปด้วยความหวาน ครีมมี่ๆ เลยทำให้กลิ่นนุ่มนวลไม่ฉุนเลยค่ะ

[IMG][/IMG]
dior addict to life 5ml - 190 บาท 10ml 370
กลิ่นสวย นุ่ม หอมดอกไม้ แต่หวานเหมือนผลไม้ ...
อบอุ่น(จากmusk) นอกจากนี้ยังเป็นกลิ่นหอมที่ไม่ซ้ำกันกับกลิ่นอื่นมาก ใช้ในโอกาสสบาย ๆ ใส่แล้วรู้สึกเป็นสาวหวานและสง่างามค่ะ

[IMG][/IMG]
dolce & gabbana pour femme (2012) แบ่งขาย 5 ml 160, 10ml 300
เป็นน้ำหอมแนว ฟรุตตี้ ฟลอรัล นะคะ กลิ่นเปิดได้กลิ่นเบอรี่ แต่ก็ไม่ได้เบอรี่จ๋า แต่มาแบบน้ำพั้นช์
แต่ที่โดดเด่นของกลิ่นนี้น่าจะเป็น ความอบอุ่นของวนิลา กับบรรดาขนมหวานอย่าง marshmallow ให้อารมณ์สาวสง่างาม แต่หวาน และหว่านเสน่ห์ เช็คเรตติ้งนิดๆค่ะ

[IMG][/IMG]
Giorgio armani - mania pour femme แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 190, 10ml - 370บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท)
ได้กลิ่นครั้งตอนเทสเมื่อหลายเดือนก่อน ถึงกับเคลิ้มเลยค่ะ กลิ่นดูดีมาก ถึงแม้จะโน้ตพริกไทย ส้ม แต่กลิ่นที่ได้รับ มีแต่ความหวานละมุน เห็นมีวนิลาแต่ก็เพียงแค่ทำให้ส่วนผสมกลมกล่อม อ่อนนุ่ม อบอุ่น แต่ดูภูมิฐาน ใส่วันทำงานก็ได้ วันสบายๆก็ดีค่ะ^^

Armani Code pour Femme EDP แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 180,10ml-350 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท
http://www.fragrantica.com/perfume/G...Women-413.html

[IMG][/IMG]
Viktor&Rolf - Flowerbomb edp แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 180,10ml-350

[IMG][/IMG]
Lanvin - Eclat d’Arpège
แบ่งขายปริมาณ 5 ml - 130 , 10 ml - 250 (ราคายังไม่รวมค่าส่งems 50 บาทค่ะ)
http://www.fragrantica.com/perfume/L...rp-ge-988.html
หอมดอกไม้ใสๆ สไตล์คุณหนู เลยค่ะ หอมมากๆ

[IMG][/IMG]
lancome - la vie est belle
แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 190 ,10ml-350บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท)
รีวิวลังโคม La vie est belle เป็นน้ำหอมที่มีกลิ่นหรูหรา
ครั้งแรกที่ได้กลิ่นทำให้รู้สึกว่านี่คือกลิ่นหอมที่น่าตื่นตาตื่นใจค่ะ มันนุ่ม หอม หวานด้วยไอริส, Patchouli, วานิลลา กลิ่นพิมเสนที่ปนความหวาน ทำให้กลิ่นมีความหรูหราค่ะ

[IMG][/IMG]
Narciso Rodriguez for Her (EDP) 5 ml- 180 , 10 ml -350

[IMG][/IMG]
Hermes - Eau des Merveilles Hermes 5 ml - 170 , 10 ml - 330

[IMG][/IMG]
elizabeth arden 5th avenue style edp
แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 110 บาท,10ml-180(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท)l
รีวิว เป็นน้ำหอมที่ดี กลิ่นนึง ที่เหมาะที่จะใส่ในสภาพอากาศร้อน ก็ได้ค่ะ กลิ่นซีตรัสช่วงเปิดสดชื่นมากและให้ความรู้สึกที่ดีจริงๆ พอแห้งลงจะได้กลิ่นช็อคโกแลตขาวอร่อยๆออกมาผสมกับผลไม้และวานิลลา แต่ก็ใสๆไม่ฉุนเมื่ออากาศร้อน ชอบตรงที่เป็นกลิ่นหวาน น่ากินแต่ใสๆ

mandarina duck cute pink แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 145, 10ml -270 บาท(ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท )
กลิ่นเปิดค่อนข้างชัด เป็นกลิ่นผลไม้หวาน พวกเบอรี่ ซักพัก จะได้กลิ่นดอกไม้ เข้ามา เบสโน๊ต ออกแนววู้ดดี้ อบอุ่นๆ

[IMG][/IMG]ตัวกลิ่นให้ความรู้สึกสดชื่นกับกลิ่นดอกไม้ พร้อมด้วยกลิ่นเครื่องเทศและสมุนไพร ทั้งหมดผสมผสานเป็นอย่างดีกับส้มยูซุ
เปิดด้วยกลิ่นสดชื่นๆของส้มYuZuที่เข้มนิดนึง แต่ก็ไม่นานนักความสดชื่น จะถูกแทรกด้วยกลิ่นไม้จันทน์และหญ้าแฝก
โดยรวมคือ หอมสดชื่น แนวๆ aqua di gio แต่ spicy และวู้ดดี้นิดๆด้วยค่ะ เบส สะอาด ใสๆกลิ่นหอมสดชื่น

[IMG][/IMG]
bleu de chanel
แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 190 ,10ml-370บาท (ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ EMS +50 บาท)
กลิ่นเปิดด้วยCitrus ของท้อบโน้ตผสมผสานกันดีกับ Peppermintและ เครื่องเทศอย่างพริกไทยและลูกจันทน์เทศทำให้กลิ่นดูอบอุ่นดูแมนๆ ประมาณครึ่งชั่วโมงจะเข้าสู่ช่วงมิดเดิลโน้ตจะได้กลิ่นหญ้าแฝกและพิมเสน หรือแนว woodsy ช่วงเบส เด่นที่กำยานกับพิมเสน แต่เราได้กลิ่นหอมหวานนิดๆด้วยน้าาา สรุปแล้วให้ความรู้สึก แมนๆ ดูภูมิฐานมีระดับ และน่าค้นหา ค่าา

[IMG][/IMG]
paco rabanne 1 million แบบแบ่งขาย5ml - 140,10ml-260 บาท
หอม หรูหรา ประสาหนุ่มเนื้อหอม หล่อ รวย ประมาณนั้นเลยนะคะ หอมหวาน ละมุน นุ่มๆ แบบหนุ่มมเจ้าสำอางค์ เลยค่ะ
ติดทนมาก กระจายดีค่ะ

[IMG][/IMG]
Hermes Terre d'Hermes EDT 5 ml 170 , 10 ml 330บาท

[IMG][/IMG]
Chanel Allure Homme Sport EDT แบ่งขาย ปริมาณ 5ml - 190 ,10ml-360บาท
หอมแบบหรูหรา แต่อบอุ่น สไตล์นักธุรกิจ แฟมิลี่แมน กลิ่นติดทนนานและกระจายตัวดีมากค่ะ

เดี๋ยววันหลังมาเพิ่มใหม่นะคะ หรือดูเพิ่มในอัลบั้มน้ำหอมแบ่งขายก่อนนะคะ

https://www.facebook.com/media/set/?...7153932&type=1