สวัสดีค่ะ ขอบคุณที่แวะชมค่า

สนใจสินค้าติดต่อสอบถามได้นะคะ

แม่ค้าใจดี ยินดีตอบคำถามค่ะ
แม่ค้ามีบัญชี กรุงเทพ กรุงไทย และ ไทยพาณิชย์ ค่ะ
จองได้ แต่รบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ ถ้าจะยกเลิกให้แจ้งด้วยค่ะ
(เนื่องจากแม่ค้ามีงานประจำ บางครั้งอาจจะตอบช้าไปนิดนะคะ)

ราคาสินค้ายังไม่รวมค่าส่งค่ะ
คิดค่าส่ง ลงทะเบียน 30 บาท ซื้อ 500 บาทขึ้นไป ส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ
EMS 50 บาท ชิ้นถัดไป ชิ้นละ 10 ค่ะ

----------------
Bath & Body Works USA
คิดว่าสาวๆคงรู้จักยี่ห้อนี้กันดีแล้วนะคะ เป็นแบรนด์ของผลิตภัณฑ์บำรุงผิวชื่อดังของอเมริกาค่า ขึ้นชื่อเรื่องความหอม รวมทั้งกลิ่นที่มีให้เลือกเยอะมากกกก แม่ค้าเองก็ชอบใช้จร้า คริคริ
สั่งซื้อ+นำเข้ามาเองจากอเมริกาค่า รับรองว่าแท้ล้านเปอร์เซนต์
ฉลากอาจจะมีตำหนิ+รอยเล็กน้อยจากการเดินทางนะคะ ไม่มีผลต่อครีมหรือโลชั่นในขวดค่ะ
แต่ถ้าขวดไหนมีตำหนิมาก เห็นชัด แม่ค้าจะแจ้งไว้ และจะลดราคาให้เป็นพิเศษจ้า

มีกลิ่นละ 1-2 ขวดเท่านั้นคร่า สนใจรีบติดต่อนะคะ

เริ่มกันที่โลชั่นนะคะ

เรียงจากซ้ายไปขวานะคะ ขายขวดละ 300 บาทค่ะ
1. Cherry Blossom --- SOLD OUT!!
2. Enchanted Orchid --- SOLD OUT!!
3. Wild Honeysuckle
4. Cucumber Melon

ขวดละ 300 บาทค่ะ
1. Sheer Freesia
2. Moonlight Path
3. Country Apple -- SOLD OUT!!
4. Coconut

1. Sweet Pea --- Sold out!!
2. Forever Sunshine

สามขวดนี้ ฉลากมีตำหนิเห็นชัดค่ะ ขายราคาพิเศษ ขวดละ 260 บาทค่ะ!!!
1. Enchanted Orchid -- Sold Out!!!
2. Butterfly Flower
3. Dark Kiss

อันนี้เป็น Limited Edition ค่ะ กลิ่นหายาก หอมหวานมั่กๆ ราคาจะแพงกว่าปกตินิดหน่อยค่ะ ขายขวดละ 320 บาทค่ะ
1. Vanilla Bean Noel --- Sold out!!
2. Winter Candy Apple --- Sold out!!
3. Twisted Peppermint --- Sold out!!
4. Merry Marshmallow --- เหลือ 1 ขวด ฉลากมีตำหนิ ขาย 270 บาทค่ะ

ต่อไปเป็น Body Cream ค่า
บอดี้ครีม จะเป็นเนื้อครีมเข้มข้น ราคาจะแพงกว่าโลชั่นนิดหน่อย ไม่ได้เป็นน้ำเหลวเหมือนโลชั่นนะคะ ถามว่าอะไรใช้ดีกว่ากันก็แล้วแต่คนชอบค่า
แม่ค้าชอบบอดีครีมมากกว่าคร่า อิอิ

1. Cucumber Melon
2. Orange Sapphire
3. Wild Honeysuckle
4. Moonlight Path
ขายหลอดละ 320 บาทนะคะ ยกเว้น Orange Sapphire กับ Moonlight Path ที่ฉลากมีตำหนิเห็นชัด ขายแค่ 280 บาทค่ะ

หลอดละ 320 บาทค่ะ
1. Sweet Pea -- Sold out!!
2. Warm Vanilla Sugar
3. Enchanted Orchid
4. Japanese Cherry Blossom - Sold out!!

หลอดละ 320 บาทค่ะ
1. Cranberry Twinkle
2. Twisted Peppermint - Sold out!!
3. Winter Candy Apple - Sold out!!
4. Dark Kiss
5. Butterfly Flower

ปิดท้ายด้วย Body Mist นะคะ
สเปรย์น้ำหอม ให้กลิ่นกายหอมฟุ้งค่า ตัวนี้จะไม่เข้มข้นเท่าน้ำหอมนะคะ

1. Rainkissed Leaves - Sold out!!
2. Dancing Water - Sold out!!
3. Orange Sapphire

ขวดละ 300 บาท
1. Enchanted Orchid
2. Cucumber Melon --Sold out!!

~ Crabtree & Evelyn Hand Cream ~

แฮนด์ครีม Crabtree & Evelyn คุณภาพดีมากค่ะ ช่วยบำรุงให้มือนุ่ม ชุ่มชื่น แต่ไม่เหนียวเหนอะค่า
ของแท้แน่นอน ซื้อมาจาก Shop ที่ HK เลยค่ะ
หลอดเล็ก 25g (0.9 oz) ซื้อมาเป็นเซ็ต แต่ขอแบ่งขายนะคะ จะได้ใช้กันเยอะๆ

ไม่มีกล่องนะคะ ราคาปกติ หลอดละ 300 บาท
ซื้อ 1-2 หลอด ราคา หลอดละ 250 ค่ะ
ซื้อ 3-4 หลอด ราคา หลอดละ 230 ค่ะ
ซื้อ 5 หลอดขึ้นไป ลดพิเศษเหลือหลอดละ 200 บาทค่ะ!!

มีกลิ่นให้เลือกเยอะมาก ตามนี้เลยค่า

แถวบนสุด
1. Rosewater - Sold
2. Lavender - Sold
3. Wisteria
4. Evelyn Rose - Sold

แถวกลาง
1. Sommerset Meadow
2. Summer Hill - Sold
3. Nantucket Briar
4. La Source - Sold

แถวล่างสุด
1. Pear and Pink Magnolia
2. English Honey & Peach Blossom
3. Vebena and Lavender
4. Caribbean Island Wild Flower

~ Home Spa ~

ทำงานหนักมาทั้งวัน ให้รางวัลตัวเองด้วยผลิดภัณฑ์อาบน้ำคุณภาพสูง ช่วยบำรุงและทำความสะอาดผิว และให้คุณผ่อนคลาย สดชื่นราวกับทำสปาในบ้านเลยค่ะ

สบู่หอมนำเข้าจากฝรั่งเศส Penier Des Sens (7 Oz. - 200g)
"ผลิตจากวัตถุดิบธรรมชาติ อ่อนโยนต่อผิว ไม่มีส่วนผสมที่เป็นอันตราย มีส่วนผสมของ Shea Butter เพื่อเพิ่มความอ่อนนุ่มชุ่มชื้นให้แก่ผิว ไม่แห้งตึง ไม่ทำให้ผิวของคุณเสียความสมดุลย์ ใช้ได้ทั้งใบหน้าและผิวกาย"
ก้อนใหญ่ ฟองนุ่ม ใช้ได้นานมากๆค่ะ
ราคาก้อนละ 390 บาทค่ะ เหมือนจะแพง แต่ก้อนนึงใช้ได้นานมากๆเลยนะคะ รับรองว่าคุ้มค่ะ
มีหลายกลิ่นให้เลือก ตามนี้เลยค่ะ

1. Orange Blossom

2. Jasmine Petal

3. Linden Flower - Sold

4. Blooming Gardenia - Sold

5. Honeysuckle - Sold

ฺBath Tablet & Ice Cream!!!

สำหรับใครที่มีอ่างอาบน้ำในบ้าน หรือใครจะไปเที่ยวต่างจังหวัดพักผ่อน ลองหยิบเจ้านี้ไปด้วยสิคะ!! เพียงละลายในอ่างอาบน้ำแล้วลงแช่ คุณก็จะได้ผ่อนคลาย ด้วยส่วนผสมที่ช่วยชำระร่างกายให้สะอาด กลิ่นหอมอ่อนๆให้คุณสดชื่น และน้ำมันจากพืชต่างๆที่ช่วยบำรุงผิวของคุณไปในตัว น้ำมันบางชนิดก็ช่วยผ่อนคลายกล้ามเนื้อด้วย เปลี่ยนอ่างอาบน้ำธรรมดาๆให้เป็นสปาในบ้านได้เลยค่ะ

i coloniali Ginseng Effervesence Bath Tablets
ตัวนี้เป็นแบรนด์ของอิตาลีนะคะ แต่ทำไมไปผลิตที่ฝรั่งเศสก็ไม่รู้
มีส่วนผสมของโสม ช่วยบำรุงผิว กระตุ้นการไหลเวียน คลายความเมื่อยล้า คืนความสดชื่นให้ผิว ให้คุณรู้สึกกระปรี้กระเปร่าและมีชีวิตชีวา
ราคา เม็ดละ 150 บาทค่ะ

Me! Bath - Mini Effervesence Bath Soak

ME! Bath เป็นผลิตภัณฑ์อาบน้ำและดูแลผิวระดับ Luxury จากประเทศสหรัฐอเมริกา ที่เติบโตอย่างรวดเร็ว ด้วยผลิตภัณฑ์ที่ผลิตด้วยส่วนผสมคุณภาพเยี่ยมบวกกับ design น่ารัก ให้ผู้บริโภคได้สัมผัสกับความสนุก หรูหราและสะดวกสบายของ ด้วยบรรยากาศของสปาในบ้าน
ผลิตภัณฑ์ตัวดังของแบรนด์นี้ก็คือเจ้านี่แหละค่ะ Me! Bath Ice Cream สำหรับละลายในอ่างอาบน้ำ ตัวนี้เป็นแบบก้อนเล็กนะคะ เพราะก้อนใหญ่มันใหญ่มากกกก ก้อนเล็กนี้กำลังพอเหมาะเลยค่ะ
มีส่วนผสมของ Organic jojoba oil ช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นให้ผิว มีแร่ธาตุช่วยบำรุงผิว กระตุ้นระบบไหลเวียนและคืนความอ่อนเยาว์ให้แก่ผิวค่ะ
มีให้เลือก 6 กลิ่น

1. Toasted coconut & lime with sandalwood
2. Apple blossom & kumquat with cedar honey
3. White tea & ginger with rosewater
4. Balinese papaya & sauternes with black currant
5. Frangipani & mulberry leaves with blue agave
6. Madagascar vanilla & lavender with white truffle
ราคาก้อนละ 150 บาทค่ะ

-----
ขอบคุณที่แวะชมค่ะ สนใจติดต่อได้ตลอดเวลาค่า
ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ