Chanel Laura mercier Yvessaintlaurent Jo Malone MAC Burberry Benefit Biotherm LOLA Benefit Sulwhasoo Dolly wink missha Loreal Dior THREE Body shop หลายอย่างให้เลือกชมจ้า

มีมาขายหลายอย่างค่ะ น้ำหอม รองพื้น ไพร์เมอร์ ครีมบำรุงผิว บรอนเซอร์ แปรงลงรองพื้น อายไลน์เนอร์ ทั้งของใหม่และ used ค่ะ
ใช้ไม่ทันแล้วค่ะ เยอะเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนนนน
สนใจสอบถามได้ค่ะ ราคาคุยกันได้ค่ะ
ติดต่อ ได้ตลอดค่ะ แม่ค้าใจดี แต่ถ้าแม่ค้าทำงานหรือนอนแล้ว อาจไม่ได้ตอบกลับ แต่โปรดวางใจ ถ้าแม่ค้าเห็นแล้วจะติดต่อกลับทันทีจ้า
อยากได้รูปไหนเพิ่ม ถามข้อมูลไรเพิ่ม ยินดีจ้า
โทร : 081 3075474 หรือ 0948305561
Line id : tanchanui

มาเริ่มที่ของใหม่ไม่เคยใช้ก่อนนะคะ
1. Chanel Les Beiges Multi Action All in one Healthy Glow Cream spf 30 Pa+++ เบอร์ 10 ค่ะ
ซื้อมาจาก Deauty free ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมา 1580 บาท ก็ขายเท่าที่ซื้ออ่ะค่ะ ไม่รวมส่งนะคะ ถูกมากมาย
ในเค้าเตอร์ก็ 2000 กว่าแล้วคร่า

2. Laura Mercier eau gouemande crème brulee 50 ml เป็นน้ำหอมกลิ่น Crème brulee กลิ่นเดียวกะบอดี้โลชั่นสุดหอมค่ะ ไม่มีขายในไทยนะคะ ฝากพี่สาวซื้อมาจากอเมริกาค่ะ แต่พอดี ได้มาแล้ว รู้สึกว่ามันเหมือนกับกลิ่นที่มีอยู่แล้วค่ะ เลยขาย ไม่ได้ฉีดเลยนะคะ เปิดฝาลองดมเฉยๆ เพิ่งซื้อค่ะ พี่สาวกลับจากเมกามาถึงไทย 5 มกราคม 2015 นี่เองค่ะ หน้าเวปมัน 55$ tax 10% เป็น 60.5$ เราขาย 2150 บาท รวมส่งค่ะ

3. Biotherm Aquasource gel สีเขียว สำหรับผิวมันถึงผิวผสมค่ะ ขนาด 50 ml บำรุงผิวให้ความชุ่มชื้นดีมากค่ะ ซื้อมาจาก duty free ไม่เคยใช้ค่ะ
ซื้อมา 1445 บาท ขาย 1250 รวมส่งค่ะ

4. Biotherm skin vivo reversive anti aging serum 50 ml เซรั่มสูตรลดปัญหาริ้วรอยค่ะ ซื้อมาจาก duty free ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมา 2975 ขาย 2500 รวมส่งค่ะ

5. Laura Mercier foundation primer protect spf 30 uvb/uva pa+++ 15 ml ขาย -250 รวมส่งธรรมดาค่ะ

6. Burberry Brit Sheer Eau de Toilette 50 ml น้ำหอมเบอเบอรี่บริทเชียร์ ค่ะ ซื้อมาจาก duty free ไม่เคยใช้ ค่ะ ซื้อมา 2010 บาท ขาย 1700 รวมส่งค่ะ

7. Missha bb boomer 40 ml เป็นคล้ายๆเบสนะคะ ซื้อมาตอนไปเกาหลีค่ะ จำราคาไม่ได้แล้วค่ะ
ขาย 480 บาท รวมส่ง คร่า

8. Laneige Snow BB Soothing Cushion SPF 50+ PA+++ เบอร์ 13 True Beige สีขาวฝุดๆ ของใหม่ค่า ไม่เคยใช้ ข้างในกล่องมีบีบีให้สองอันคร่า ซื้อมา 1500 ขาย 1000 รวมส่งค่า

ต่อไปเป็นของ used แล้วค่ะ
1. Jo Malone Blackberry & bay Body crème 175 ml ซื้อมาจากเซนลาด 3200 บาทค่ะ ปริมาณตามที่เห็นนะ (ซื้อมามันก็ไม่เต็มกระปุกอยู่แล้วอ่ะ) ขาย 1800 ค่ะ มีกล่องให้ค่ะ

2. Jo Malone English pear & freesia 30 ml ซื้อจากดิวตี้ฟรี 2040 บาท ฉีดไป 3 ครั้ง ปริมาณเหลือตามที่เห็น ขาย 1900 รวมส่ง ems ค่ะ มีกล่องให้นะคะ

3. Chanel Rouge coco shine สี 56 chance 3g สีชมพูอ่อนๆค่า ซื้อจากเดอะมอลล์งามวงศ์วาน 1300 บาท ใช้ไม่กี่ครั้ง ปริมาณเหลือตามรูปเลยค่ะ ซื้อมาประมาณ เดือน 6 ปี 2014 ค่ะ (ผลิต 01-2556 ค่ะมีสติกเกอร์แปะไว้) ขาย 850 รวมส่งนะคะ

4. Yvessaintlaurent Rouge Volupte shine สี 15 coral ชมพูส้มค่า ซื้อจากเซนทรัลปิ่นเกล้า ประมาณเดือนพฤษภาคมนะคะ ไม่ค่อยได้ใช้ ซื้อมาเพราะเห่อตามกระแสค่า แต่เป็นคนชอบเนื้อแมทมากกว่า เลยขายคร่า
ซื้อมา 1300 นะคะ ปริมาณเหลือเยอะมาก เรียกว่าไม่ยุบอ่ะค่ะ ขาย 850 รวมส่งลงทะเบียนนะคะ กล่องของลิปสติกอาจเยินหน่อยนะคะ พอดีเอาแช่ตู้เย็นแล้วน้ำแข็งในตู้ละลายหยดใส่อ่าค่า
แต่ภายในไม่มีปัญหาใดๆ คร่า

5. Dior Addict Gloss 6.5 ml สี 333 ส้มมีกลิตเตอร์สีทองค่ะ ซื้อจากเดอะมอลงามวงศ์วาน 1200 บาท ขาย 800 รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ปริมาณเหลือตามรูปค่ะ ขอบอกว่าใช้ไปแค่ทีเดียว (แล้วจะซื้อมาไมเนี่ยยยยย)

6. Sulwhasoo snowise ex cleansing foam 150 ml แต่น่าจะเหลือประมาณ สัก 100 ml ค่ะ ซื้อจากเกาหลีค่ะ จำราคาที่ซื้อไม่ได้ ซื้อต้นปี 57 แต่แกะใช้ประมาณเดือน 7 ปี 57 นะคะ ขาย 600 รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

7. Benefit Brow shaping kit 4.35g ที่เขียนคิ้วของเบเนฟิต สี light เหมาะกับคนผมโทนสีที่ไม่ออกแดงค่ะ ด้านหนึ่งเป็นเนื้อแว๊กซ์ ด้านหนึ่งเป็นเนื้อฝุ่น มีแปรงจิ๋วให้ 2 อัน แหนบจิ๋ว 1 อัน ซื้อมาประมาณวันที่ 20 กว่า เดือนธันวาคม 2014 นะคะ 1200 บาท ใช้ไป ปริมาณเหลือตามรูปค่ะ ขาย 800 ค่ะ รวมส่งค่ะ
คือซื้อเพราะตอนนั้นไปแว๊กซ์คิ้วกะเบเนฟิต ช่างเขียนให้ กรี๊ดกร๊าดดดด สวยค่ะ ซื้อเลย แต่... พอมาลองเองแล้ว เขียนไม่ได้แบบนั้นอ่ะ เลยส่งต่อให้เพื่อนๆที่มีใช้เป็นไปดีกว่าค่ะ
Benefit ปี 2015 นี้ปรับราคาขึ้น 25% ทุกอย่างนะคะ ba บอกมาค่ะ ราคานี้คือราคาก่อนปรับขึ้นค่ะ

8. Benefit hard angle brush แปรงเขียนคิ้วเบเนฟิตค่ะ คือก็สืบเนื่องจากซื้อที่เขียนคิ้วมาอ่ะแหล่ะ แล้วเขียนไม่เป็น กลับไปหาคนขาย คนขายเลยให้ซื้อแปรงมาด้วย เลยจัดไป สรุป ก็เขียนไม่เป็นอยู่ดี ฮ่าๆๆๆ (เราไร้ความสามารถดะคิ้วมากค่ะ) ซื้อมา 750 นะ ขาย 400 รวมส่งค่ะ ซื้อมาปลายเดือนธค. 2014 ค่ะหลังจากซื้อที่เขียนคิ้วสักอาทิตย์นึงอ่ะ

9. Benefit hello flawess spf15 I love me ivory 7 g แป้งผสมรองพื้นค่ะ เหมาะกับผิวขาวมากนะคะ ซื้อมาประมาณเดือน 5 ปี 2014 ค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ ปริมาณเหลือตามรูปนะคะ ซื้อมา 1300 บาท ขาย 700 รวมส่งค่ะ

10. THREE Balancing cleansing oil 200 ml ซื้อจากเซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ ปริมาณเหลือตามภาพ ขาย 1150 รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

11. MAC foundation brush no 190 แปรงลงรองพื้นของ mac ค่ะ ซื้อมาตอนที่ใช้รองพื้น เด๋วนี้ไม่ได้ใช้แล้วเลยขายค่ะ ตั้งแต่ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้อ๊ะ เพราะใช้ไม่เป็น ซื้อมา 1800 หรือ 1900 ไม่รู้ จำราคาไม่ได้ ขาย 1250 รวมส่งค่ะ เด๋วใส่ซองแปรง elf ให้นะคะ เพราะรู้ๆกันอยู่อ่าเนาะว่า mac มันมีแต่ถุงพลาสติกหุ้มแปรงให้อ่าเนาะ

12. Mac fluidline eye-liner gel สี black track 3g. ฝากพี่สาวซื้อจากเมกานะคะ ซื้อเดือน 7 แต่เพิ่งใช่ค่ะ จิ้มไปไม่กี่ที ปริมาณเหลือตามภาพนะคะ (ภาพมืดหน่อยค่ะ แห่ะๆ) ขาย 700 รวมส่งลงทะเบียนธรรมดานะคะ

13. MAC Frost lipstick สี angel 3g. ปริมาณเหลือตามภาพนะคะ (ไม่ค่อยได้ใช้อีกอ่ะแหล่ะ) ชมพูนู๊ดๆๆๆๆๆๆ นะคะ ขาย 500 รวมส่งลงทะเบียนธรรมดาค่า

14. MAC powder blush 6g สี full of joy สีออกม่วงบาร์บี้เลยค่ะ ซื้อจากเซนทรัลลาดพร้าวนะคะ จำราคาไม่ได้อ่ะ คนขายขูดราคาที่กล่องออก ขาย 800 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ปริมาณเหลือตามภาพนะคะ (ก็ไม่ค่อยได้ใช้อีกนั่นหล่ะ หุหุ)

15. MAC Technakohl liner eyeliner kajal อายไลน์เนอร์แบบดินสอของ mac ค่ะ ซื้อมา 750 ขาย 300 รวมส่งนะคะ ปริมาณเหลือตามรูปค่ะ

16. Dolly wink pencil eyeliner อายไลน์เนอร์แบบดินสอของ dolly wink ค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่น ซื้อมา จำราคาเยนไม่ได้ ใช้ไป 1 ครั้ง ขาย 300 นะคะ (ลืมถ่ายรูปด้านในให้ดูว่าเหลือเท่าไหร่ ถ้าไงขอรูปเพิ่มได้ค่ะ)

17. LOLA Lip Shine สี FLAUNT ออกส้มชมพูอมน้ำตาลนู๊ดๆนะคะ แต่ไม่ป่วย แพคเกจเก๋มากค่ะ เปิดออกมาเป็นกระจกด้วยค่ะ จำราคาที่ซื้อมาไม่ได้ ปริมาณเหลือตามรูป ขาย 300 รวมส่งค่ะ

18. The body shop olive butter 300 ml ปริมาณเหลือตามภาพค่ะ ซื้อมา 940 ขาย 500 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่า

19. Loreal serioxyl GlucoBoost + Incell Bodifying conditioner natural noticeably Thinning hair ครีมนวดผม สำหรับผมบางให้ดูหนาขึ้นและเงางามสุขภาพดีค่ะ เป็นรุ่นที่เน้นการบำรุงหนังศรีษะเป็นพิเศษนะคะ ตระกูล serioxyl เป็นสูตรออกใหม่ของ LOREAL Professional ค่ะ ขวดใหญ่มาก 1000 ml น่าจะเหลือเกิน 700 ml ค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ ซื้อมา 1500 จากร้านผมที่รู้จักกัน (ราคาเต็มมัน 1900 บาท) ขาย 850 บาท อันนี้ไม่รวมค่าส่งนะคะ (ขอคิดต่างหาก เพราะมันหนักค่ะ)

ขอบคุณจ้า