Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: คุณแอนท์ขา...เกิดข้อผิดพลาดนะค่ะ

Warning Points:
    0/5

คุณแอนท์ขา...เกิดข้อผิดพลาดนะค่ะ

หลังจากที่มีการปรับปรุงเวป กระทู้ต่างๆโดยเฉพาะชื่อ คลาดเคลื่อไปหมดเลยค่ะ กระทู้ที่เราตั้งรึโพสต์ไว้ถูกเปลี่ยนเป็นชื่อคนอื่นหมดเลย บางอันเรามิได้ตั้งรึโพสต์ก็กลับกลายเป็นของเรา แต่นั้นไม่สำคัญเท่ากับชื่อคนที่เข้าไปจองสินค้าที่มาประกาศขาย กลายเป็นชื่อเรา ทั้งที่ไม่เคยเข้าไปยุ่งอะไรเลย แล้วเจ้าของสินค้าเมล์มาตามให้เราติดต่อกลับ แม้กระทั่งตอบเมล์กลับไปว่า"ไม่ได้จอง คงเข้าใจอะไรคลาดเคลื่อน หลังจากทางwebmaster มีการปรับปรุงเวป" ก็ยังไม่ยอมเลิกลา บอกไม่รู้ ยังไงก็โทรกลับไปหา คาดคั้นจาให้โทรกลับให้ได้ และมีด้วยน่ะค่ืะที่ไปโพสต์ประกาศขายของในนาม "flamingo" ซึ่งก็ไม่เคยประกาศขายอะไรนะค่ะ

จึงขอแจ้งมาเผื่อจะแก้ไขอะไรใหม่ได้ รึก็อาจจะเพื่อเป้นการเคลียร์ตัวเองไปด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5

RE: คุณแอนท์ขา...เกิดข้อผิดพลาดนะค่ะ

ขออภัยคุณ flamingo และคุณผู้ขายด้วยจ้า

ตามที่ได้ประกาศไว้หน้าเวบไซต์ว่า กระทู้ช่วงวันที่ 23-36จะมีเรื่องชื่อไม่ตรงเกิดขึ้นค่ะ

ยังไงลองเอารายละเอยดกระทู้เกิดเหตุมาค่ะ แล้วจะให้เวบมาสเตอร์ตามหาผู้จองตัวจริงให้ค่ะ

แปะไว้ตรงนี้หรือPM มาก้อได้ค่ะ

Comments from Facebook