Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ♥♥ NEW ♥♥ มาใหม่เพียบก่อนวันหยุด &SALE ♥♥♥ ขอมาลดให้!!!♥♥ ส่งFREE ♥♥JAPAN & KOREA♥♥ Winter Items! ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥ ไม่เหมือนใคร ♥♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥♥ NEW ♥♥ มาใหม่เพียบก่อนวันหยุด &SALE ♥♥♥ ขอมาลดให้!!!♥♥ ส่งFREE ♥♥JAPAN & KOREA♥♥ Winter Items! ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥ ไม่เหมือนใคร ♥♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ ประกาศ ♥
    หยุด 4 วัน วันที่ 23-26 ธค. นี้แม่ค้าบินไปหาของใหม่จ้า ถ้าตอบช้าขออภัยด้วยนะคะ

ช่วงนี้รบกวนติดต่อทาง e-mail: janefjapan@gmail.com เท่านั้นนะคะ
    สนใจสินค้าชิ้นไหนยังสอบถามมาได้นะคะ SALE ให้พิเศษ พร้อมส่งฟรีทุกชิ้นเลยค่า
    หลังจากวันอังคารที่ 23 ธค.นี้ หยุดส่งของชั่วคราว แม่ค้าไม่อยู่ค่ะ
    เริ่มต้นส่งของทุกวันอีกทีตั้งแต่วันเสาร์ที่ 27 ตอนเช้านะคะ
    ขอบคุณค่า

NEW ♥ ZONE !!! Chic Items มาใหม่ สดๆร้อนๆ
    update ทะยอยลงเรื่อยๆค่า ขนมาสดๆร้อนๆติดตามได้นะคะ ♥

♥ Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ แจ้งมาเลยค่ะลดพิเศษแน่นอนคะ ♥

AS36 Special Elegant Cream V-Diamond Knit Pullover สเวตเตอร์ถักสีครีมอ่อนสวยเก๋ไม่รัดรูป ถักลาย diamond สุดเก๋ หายาก ได้ลุค Elegant สุดๆค่ะ เรียบแต่หรูด้วย texture ถักเก๋ๆ สวยมากๆเลยค่ะ คุณภาพดี ถักตาแน่นแต่ไม่ร้อนใส่สบาย มีน้ำหนักยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่รัดรูปมาก ทรงใส่สบาย เวลาเอาแขนจั๊มขึ้นพองๆแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ สีครีมใส่กับอะไรก็ง่าย ได้ทั้งกางเกง ขาสั้นขายาวขาบาน หรือกระโปรงได้ทุกทรงเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ค่ะ รับประกันว่าเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาทค่า Highly Recommended!!!สุดๆค่ะ สวยเก๋ ปกติจะเจอแต่ลายถักธรรมดา ตัวนี้รับรองไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 ยืดหยุ่นได้อีกค่ะ ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ถักลายไดม่อน texture สวยเก๋ ทั้งตัวแบบนี้เลยค่ะ ทรงสวยไฮโซ แต่ไม่พองจนเกินไป ใส่กับอะไรก็ง่าย ตัวเดียวโดดเด่นอยู่เลยค่ะ

AS34 Black Cross Bloom Leather Chic Skirt กระโปรงหนังสีดำทรงบาน คัตติ้งตัดต่อสุดเก๋ ใช้หนังเยอะมากแต่ไม่ร้อน ไม่ถ่วงจนเกินไปค่ะ ทรงสวย เรียบเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป น้ำหนักเบา สวยคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋ มีซับในนุ่มๆในตัวอย่างดี ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ เป็นหนัง PU คุณภาพดีสีดำสนิท ทำความสะอาดง่าย เอามาใส่ Mix & match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ Highly Recommend!!! ว่าสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ค่ะ รับประกันว่าเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX >>> 2300 >>> 1850 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 950 บาทค่า Highly Recommended!!!สุดๆเช่นกันค่ะ
    SIZE: รอบเอว 28-29 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ค่ะ สะโพก Free มาก ความยาว 24 นิ้ว

ใส่แล้วจะได้ทรงนี้เลยค่ะ บานพริ้ว แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมา สวย chic ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AS37 Grey Super Chic Wool Shirt เชิ๊ตผ้าวูลสุดนิ่มสีเทากลางเข้ากับอะไรก็ง่าย เนื้อบางเบาใส่สบายสุดๆค่ะ แต่ไม่ทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่ครอปค่ะ พอดีเอวใส่กับเอวสูงแล้วรับกัน สวยมากๆเลยค่ะ กระดุมเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดี สีดำด้าน สวยมากๆ เข้ากันทั้งตัวค่ะ รับรองว่าทรงสวยใส่สบาย ผ้านิ่มคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ คัตติ้งเป็นเส้นสวยช่วงไหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นในตัว ใส่กับกระโปรงด้านบนก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1950 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาทค่า Recommend ว่าสวยมากๆเลยค่ะ ใส่แบบไม่ติดกระดุมกับเสื้อด้านใน เป็นแบบเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 ทรงค้างคาว ความยาว 20.5 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ทรงพริ้วๆ พอดีๆเอว ไม่ครอปมากค่ะ ใส่สบายสุดๆ ใส่กับเอวสูงแล้วสวยมากๆค่ะ เรียบเก๋โชว์คัตติ้งและ texture วูล สวยมากๆค่ะ

AS33 Light Camel Suede Leather Chic Border Cardigan คาร์ดิแกนหนังกลับสีเหลือง camel อ่อนๆแปลกเก๋ สีสวยมากๆเลยค่ะ เนื้อหนังกลับนิ่มมากๆ มีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งสวยเก๋เป็นทรงโครงตัวเสื้อเลยค่ะ กระดุมสีโทนเดียวกันอันใหญ่เก๋น่ารัก โดยรวมเรียบเก๋แต่มี texture หนังกลับหรู และมีลูกเล่นเป็นโครงคัตติ้งเก๋ๆ ช่วงกระเป๋า ไหล่ และช่วงตัวค่ะ แขนยาวพับได้ พับแล้วเป็นแบบรูปล่างซ้ายค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 4XXX>>> 2100 >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 CF บาทค่า Highly Recommended!!!สุดๆค่ะ ทั้งสีและคุณภาพ Materials สวยเก๋ทั้งตัวค่ะ ดีไซน์เรียบชิคแต่มีลูกเล่นเก๋มากๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ไม่มีอีกแล้ว
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS32 Grey Simple Chic Volume Wool Pullover ท็อปแขนยาวสีเทาอ่อนผ้าวูลนิ่ม(รับประกันว่านิ่มคุณภาพดีสุดๆค่ะ)สุดเก๋ ทรงวอลุ่ม ตัดขอบคัตติ้งอย่างดีเลยค่ะ texture เนื้อวูลดูได้ที่รูปล่างค่ะ สีโทนอ่อนสวยดูมี texture หลายโทนอยู่ในตัวเดียวค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย ดีไซน์เรียบเก๋สไตล์แบรนด์สุดชิคระดับไฮเอนค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!!สุดๆเช่นกันค่ะ คุณภาพดีมากๆ โดยเฉพาะเนื้อผ้านิ่ม ไม่คันเลยแม้แต่น้อยค่ะ ใส่สบายสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AS31 Denim Mid Long Chic Biker แจ็คเกจทรง Biker สุดเก๋ มีความยาวกำลังดีประสะโพกพอดีๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย แปลกเก๋หายากมากๆเลยค่ะ ไม่ค่อยได้พบเห็นที่ไหน กระดุม(แป๊ะ)สีทองเหลืองเข้ากันมากๆ ผ้ายีนส์สีกลางโทนเข้มคุณภาพดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ รีดแล้วเรียบสนิทเป็นทรงสวย ทำความสะอาดได้ง่ายปกติ แขนพับได้ตามต้องการ มีตะขอเกี่ยวแขนที่พับขึ้นมาด้วยค่ะ ดีไซน์เก๋ทั้งตัว สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1950 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาทค่า Recommend ว่าสวยมากๆเลยค่ะ ใส่แบบไม่ติดกระดุม พริ้วก็สวยมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS26 White Simple Chic Little Stripe Top เสื้อสีขาวลายทางเส้นเล็กแขนยาวผ้านิ่มสุดเก๋ ผ้าคอตตอนคุณภาพดีทรงพริ้วน่ารัก ใส่สบายสุดๆค่ะ เอวเข้าใจกางเกงหรือกระโปรงแล้วจั๊มขึ้นมาน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ สีขาวนวลสวย คัตติ้งเนี้ยบคุณภาพดี สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า รับประกันว่าผ้านิ่มมากๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวได้ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 21-ด้านหลัง 23 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AS30 Navy Mid Long Mandarin Collar Ribbon Chic Dress เดรสคอ Mandarin สุดเก๋สีน้ำเงินนาวีผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดีมากๆ texture ทอละเอียด แต่ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่ไม่บานจนเกินไป ผ้ามีน้ำหนัก มีริบบิ้นผูกเอวแยกให้ค่ะ สำหรับคนที่อยากทำจั๊มขึ้นมาเล็กน้อย เพิ่มความน่ารักเข้าไปในความเรียบเก๋ ผูกแล้วอยู่ เข้ากันทั้งตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนยาวพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าคอตตอนคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ร้อน มี texture สวยในตัว รีดแล้วเรียบอยู่ทรง สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1850 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า รับรองว่าตัวเดียวอยู่เลยค่ะ Highly Recommended คุณภาพเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ เรียบเท่ ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ หรือ Match ใส่กับเสื้อคลุมก็น่ารักมากเลยค่ะ

AS28 Special Cute Brick Orange Mini Dress มินิเดรสผ้าวูลบางเบาสีส้มอิฐสวยเก๋ค่ะ ที่ขอบคอกับแขนมีระบายสีขาวน่ารักเข้ากันทั้งตัว ไม่ร้อนแน่นอน ใส่สบาย แต่ไม่ทะลุโป๊ ไม่ค่อยพบเห็นคนใส่สไตล์นี้ค่ะ สีเก๋เด่นสะดุดตา แต่ไม่แรงน่าเกลียด เข้ากับรองเท้า กระเป๋า เครื่องประดับได้ง่าย ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ ใส่กับเลกกิ้งก็สวย สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1650 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 550 บาทเท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 32-33 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AS29 Ivory Line Knit Simple Chic Cardigan คาร์ดิแกนถักบางเบาสีครีมนวลสวย ผ้าเนื้อถักแต่มีน้ำหนัก ถักตาแน่น เป็นลายทางทำให้ดูมี texture สวยเก๋ทั้งตัว ไม่หลุดรุ่ย ไม่เป็นติดขุยให้กังวุลใจ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ พริ้วใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีสวย ระดับสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารักเอามือซุกได้ เหมาะกับใส่เดินชิวๆ ใส่ในออฟฟิซ ในห้องแอร์ พกพาไปห้าง ไปโรงหนัง เป็นไอเทมสุดคุ้มจริงๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended ว่าคุ้มค่า ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AS27 Special Denim Mid Long Skirt Playsuit เอี้ยมกระโปรงยีนส์สีกลางทรงตรงสุดเก๋ ใส่ Match กับเสื้ออะไรก็ง่ายค่ะ โดยเฉพาะสีขาว น่ารักมากๆ มีความยาวพอพอดี ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆ ทรงไม่รัดรูป เนื้อผ้ายีนส์มีน้ำหนักแต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบาย ไม่คันค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า น่ารักมากๆๆ คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free โล่งใส่สบาย รอบเอว Free 32 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว แขนกุด

AS15 B&W Floral Print Cotton Dress เดรสพริ้นลายดอกไม้สีดำขาวเรียบเก๋ทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้าคอตตอนสุดนิ่มคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ กระโปรงทรงบานแต่ไม่บานมากจนโป๊ ใส่สบาย ดูน่ารัก เรียบร้อยแต่มีอะไร คอติดขึ้นมาหน่อยไม่กว้างมาก กำลังฮิตเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุด ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!!! ว่าสวยมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ความยาว 29-30 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AS20 Dark Grey Texture Jumper จั๊มเปอร์สีเทาผ้าบางเบาแต่มี texture สวยเก๋ทั้งตัว ลายแปลกเก๋ โดดเด่นสะดุดตา สีเทาเข้มสวยเก๋ เข้ากับท่อนล่าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ทรงสวยเป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free 16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS22 Black Neoprene Chic Bomber Jacket แจ็คเกตสีดำสุดเก๋ผ้านีโอพรีน ลื่นนิ่มเป็นวอลุ่มทั้งตัวใส่สบาย texture มีกลิตเตอร์นิดๆในตัวเสื้อค่ะ กระดุมเป็นสีเงินน่ารัก มีความยาวกำลังดี ใส่สบาย หรือจะจั๊มขึ้นมาอีกตรงเอวให้พองอีกก็ได้ค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม คุณภาพดี มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า เก๋ และใส่สบาย Match ง่ายมากๆ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free 16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AS23 Special Soft & Light Pink Sporty Hoodie เสื้อฮู้ดแขนยาว ทรง Sporty สีชมพูอ่อนผ้าวอลุ่มสุดนิ่ม คุณภาพดีสุดๆค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สีชมพูอ่อนสวยเก๋สุดๆ ชมพูออกโทนพาสเทลทั้งตัวเลยค่ะ รับกับเชือกผูกช่วงคอสีครีมอ่อนเข้ากันทั้งตัวเลยค่ะ ตัวนี้ Recommended! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกง กระโปรง ทั้งยีนส์ทั้งผ้าได้หมดเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาทค่า น่ารักมากๆเลยค่ะ Highly Recommended!!!! สุดค่ะ ทั้งคุณภาพผ้าและดีไซน์ คัตติ้งทุกอย่างเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ทรง Sporty ไม่รัดรูป ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS24 Light Grey Polka Dot Black Long Playsuit เอี๊ยมกระโปรงยาวทรงตรงสีดำลายจุดสีเทาอ่อนเล็กๆทั้งตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ ลายจุดสลับไปมาดูไกลๆแล้วน่ารักมากๆ เข้ากับข้างในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ โดยเฉพาะเสื้อสีขาว แค่นี้ก็เอาอยู่แล้วค่ะ ผ้าดีมากๆ ไม่ทะลุ แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบายมากๆ ของใหม่มือ 1 นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free โล่ง ช่วงเอวสะโพก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 40 นิ้ว แขนกุด

AS25 B&W Tartan Mini Shirt Dress เดรสปกเชิ๊ตลายตารางสีขาวเทาดำสุดเก๋ มีความยาวเป็นมินิเดรสค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ หรือปลดกระดุมและใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายมากๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ เนื้อแบบทอๆ นุ่มมากๆ มี texture ในตัวค่ะ ด้านข้างลำตัวมีกระเป๋าจริงด้วยค่ะ ล้วงมือ หรือใส่ของได้จริง สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1350 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 550 บาทค่า น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ง่าย ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ หรือใส่เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ความยาว 31-33 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆสไตล์นี้ก็ได้ค่ะ เข้ากับไอเทมเรียบๆง่ายแน่นอน

AS18 Grey Organic Cotton Mandarin Collar Top ท็อปผ้าคอตตอนออแกนิคสีเทากลาง เนื้อทอแน่น texture สวยเก๋ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ คุณภาพดีมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงเริ่ดสุดๆ ดีไซน์ดีมากๆเลยค่ะ กระเป๋าหน้าเป็นกระเป๋าจริงใหญ่น่ารัก ทรงพริ้วทั้งตัว เอาเข้ากางเกงแล้วสวยมากๆ คอเป็นคอแมนดารินมีติดกระดุมช่วงคอ แล้วดีไซน์ให้ผ้าทิ้งตัวลงมาพริ้วๆใส่สบายมากๆเลยค่ะ แขนฟรีมากๆ ใส่สบาย พับได้ตามต้องการ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เหมาะเป็นไอเทมเรียบๆนำมา Match ใส่ได้บ่อยๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 23- ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AS19 Navy Floral Special Cute Playsuit เอี้ยมกระโปรงทรงเดรสสุดเก๋ ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวพริ้วๆ ไม่บานโป๊ค่ะ ใส่สบายมากๆ ช่วงบนจะใส่แบบหลวมๆแต่เกาะไหล่แล้วอยู่ไม่หล่นลงมาค่ะ เอาไว้ใส่กับท็อปสวยๆได้หลากหลายแบบ ไม่ว่าจะเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือเบราส์สวยๆได้หมดเลยค่ะ สภาพใหม่สุดๆ คุณภาพดีมากๆ เนื้อผ้าพิมพ์ลายนิ่มสวย รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ คุณภาพดี มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1950 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 550 บาทค่า Highly Recommended!!!! คุณภาพสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มีสเปซโล่ง ความยาว 38 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเอี้ยมเดรสใส่กับ Top ตัวใน ซึ่ง Match ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ โดยเฉพาะไอเทมสีขาว ครีม หรือเรียบๆค่ะ ใส่สบายมากๆ

AS10 Grey Stripe Texture Simple Chic Top เสื้อแขนยาวสีเทาอ่อนโทนกลางๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ผ้าสุดนิ่มลื่นใส่สบายคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ มี texture เป็นลายทางตรงทรงพรางหุ่น เป็นทั้งลายและ texture ในตัวเดียวกันเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ กุ๊นขอบอย่างดี สวยมากๆเลยค่ะ คอเป็นคอกลมขึ้นติดขึ้นมาหน่อย แต่ไม่เต่าค่ะ ใส่สบายมากๆ เข้ากับอากาศช่วงนี้สุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AS12 Grey Full Grid Long Dress เดรสสีเทาอ่อนลายตารางGridสีเทาเข้ม สุด Chic น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ทรงตรงเรียบเก๋ทั้งตัว มีลูกเล่นตรงที่ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงสะโพกน่ารักมากๆ แขนยาวพับได้ตามต้องการค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป รับประกันคุณภาพของผ้าเลยค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆๆๆๆ มีเนื้อถักทอเล็กๆทั้งตัว สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!!! สุดๆค่ะ ว่าสวยเก๋ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ!!!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS5 Grey Soft Wool Super Chic Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกจวูลสุดเก๋ เรียบชิค ช่วงหน้าท้องมีกระเป๋าซิปเข้ากันกับลำตัวค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ทั้งตัว สีเทากลางเข้ากับอะไรก็ง่าย ด้านในใส่ได้อย่างสบายเลยค่ะ พกพาไปตามห้าง หรือออฟฟิซก็ง่ายค่ะ เข้าได้กับทุกชุดแน่นอน สภาพเริ่ดสุดๆค่ะ คุณภาพก็เริ่ดสุดๆเช่นกัน มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!!! สุดๆค่ะ ว่าสวยเก๋ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย นำมาใส่ได้บ่อยๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ไม่ยืด ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS6 Special Grey Soft Leopard Jumper จั๊มเปอร์สุดนุ่มลาย Leopard กราฟฟิกสุดน่ารักโทนเหลือง บนพื้นสีเทาอ่อนสลับลายในตัว ผ้าเป็นเนื้อถักแน่นๆถักตัวนุ่มมีน้ำหนักแต่ใส่สบาย ไม่ร้อน เข้ากับไอทมล่างอะไรก็ง่ายค่ะ เรียบก็เอาอยู่เลย สภาพเริ่ดของใหม่ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาท เช่นกันค่า Highly Recommended!!!! สุดๆว่าทั้งเก๋ โดดเด่นและน่ารักในตัวเดียว ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้วยืดหยุ่นได้ ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงจั๊มเปอร์โชว์ลายสวยเก๋ โดดเด่น ตัวเดียวอยู่ค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AS7 Simple Chic Black Stripe Dress เดรสลายทางสีขาวดำสุดเก๋ ผ้ายืดนิ่มคุณภาพดี ตัวนี้หนานุ่มกว่าปกติหน่อย แต่ไม่มากจนร้อนค่ะ ผ้าดีมากๆ ใส่สบาย มีน้ำหนักทำให้ดูเป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา เข้ากับคาร์ดิแกนได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆทั้งคัตติ้งและดีไซน์ พิเศษที่ช่วงคอยางยืดสีดำ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า สวยเก๋ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย ตัวนี้ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงไม่รัดรูปลงมาถึงช่วงเอว ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AS8 Navy Knit Cool & Soft Cardigan คาร์ดิแกนถักสีนำ้เงินนาวีทรงวอลุ่มสุดสวย ไหมพรมญี่ปุ่นคุณภาพดีสุดๆ ถักลายเรียบๆทั้งตัวแต่เน้นที่คัตติ้ง เนี้ยบ และทรงเก๋ๆ เอวและแขนจั๊มเป็นวอลุ่มน่ารัก พับได้ตามต้องการ ถักตาแน่นแต่เนื้อบางเบา ไม่หนาจนร้อนค่ะ ใส่สบายสุดๆ ดูเนื้อผ้าและ texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สีน้ำเงินนาวีเข้มทั้งตัวสุดชิค แต่งตัวง่าย เข้ากับสีอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า สวยเก๋ เรียบๆแต่ทรงสวย ใส่กับอะไรก็มากค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AS9 Special Kiwi Textured Top สีน้ำตาลกีวีอ่อนๆน่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้ายืดนิ่มทั้งตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายค่ะ สีโทนออกเหลืองดูสว่างมีสไตล์ แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร เข้ากับไอเทมอะไรก้ง่ายค่ะ มี texture สวยเก๋ในตัวดูได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้าไม่ธรรมดา คัตติ้งเนี้ยบเก๋มากๆ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่ะ สีสวยมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย จั๊มเข้าในกางเกงหรือกระโปรงได้ทั้งเอวสูงและเอวต่ำค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรงค้างคาว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 พับได้ตามต้องการ

AS2 Black Chic Leather Triplex Pants กางเกงหนังขาบานสุดชิคสามส่วนสีดำสุดเก๋ หนังสวยมากๆค่ะ ด้านในบุผ้าซับอย่างดีสุดๆๆ เอวเป็นยางยืดคุณภาพดีสุดๆ ไม่รัดพุงใส่สบายมากๆ ขาเป็นขาบานออกหน่อยเหมือนกางเกงกระโปรงค่ะ ทรงสวยไม่เหี่ยว หนังคุณภาพดีมากๆๆ ไม่มีกลิ่น และไม่ร้อนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเริ่ดไฮโซ ระดับแบรนด์ไฮเอ็น ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!!!! สุดๆค่ะ ว่าสวยเก๋ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 38-42 นิ้วทรงบาน ความยาว 29 นิ้ว

AM53 Dark Navy Tartan Tweed Dress เดรสสีนาวีสุดเก๋สไตล์แบรนด์ไฮเอนสุดหรู ผ้าเป็นผ้าทวีตทอสุดหรูทั้งตัวค่ะ โทนสีน้ำเงินนาวีเข้ม มีลายทอ Tartan ตารางใหญ่ในตัว สวยเก๋มากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ร้อน แขนหลวมสบายยาวประมาณสี่ส่วน ด้านข้างช่วงเอวมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่ะ สอดมือได้ พื้นที่เยอะ คัตติ้งเป็นทรงตัววีคว่ำจากด้านหน้าทำให้มีโครงผ้าเป็นแพทเทิร์นสวยได้ทรงพริ้ว ผ้ามีน้ำหนักจะตกลงมาตามตัว ไม่พองมากเกินไปค่ะ ใส่สบายสุดๆ สภาพใหม่เริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1650 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 31 นิ้ว แขน 19 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ ไม่รัดรูป แต่กลับพรางหุ่นให้ดูผอมเพรียวขึ้นไปอีก รวมถึงสีนาวีเข้มดูสุภาพ ได้ลุคหรูไฮโซค่ะ

AM63 Dark Navy Special Full Cable Knit Dress เดรสถักสีน้ำเงินนาวีเข้มสุดเก๋ เป็นถักลาย cable สุดพิเศษแปลกเก๋ไม่เหมือนใครทั้งตัวค่ะ แขนสามส่วนน่ารัก ลายถักเป็นเลเยอร์โดดเด่น texture สวยเก๋มากๆ ไม่ทะลุ ไม่โป๊ แต่ไม่ร้อนค่ะ ผ้าเนื้อนุ่ม ใส่สบายมากค่ะ ถักตาแน่นสวยเป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวๆแน่นอนค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม คุณภาพเริ่ดสุดๆระดับแบรนด์ดัง มือ1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommend!!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 30 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

AM61 Super HQ Black Leather Pleated Middle Skirt กระโปรงพลีทหนังสีดำสนิท texture หนังสวย แล้วยังเข้ากับ texture พลีทเส้นเล็กปานกลางกำลังดีด้วยค่ะ ทั้งตังอัดพลีทคุณภาพดีเริ่ดสุดๆ พลีทจะอยู่ตัวไม่แตกแน่นอนค่ะ เอวตัดขอบอย่างดี ด้านข้างเป็นซิปคุณภาพดีซ่อนในตัว ทำให้เป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา ยืดหยุ่นได้ไม่ว่าจะหุ่นแบบไหนก็ใส่ง่ายค่ะ ช่วงสะโพกฟรีมาก (พลีทขยายได้มาก) ทรงพริ้ว ใส่สบาย ใส่แล้วจะมีน้ำหนักตกลงมาพริ้วๆ เวลาเดินจะไหวไปตามลมค่ะ เป็นหนังคุณภาพดี ด้านในนิ่มใส่สบาย ไม่อึดอัดแน่นอนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเริ่ด สไตล์เรียบเก๋ แต่ก็หรูด้วย texture หนังคุณภาพดี รับประกันคุณภาพระดับแบรนด์ไฮเอนเลยค่ะ สภาพก็เริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1950 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาท เท่านั้นค่า โชว์ทั้ง texture หนังสวยเก๋มากๆ ไม่เหมือนกระโปรงพลีททั่วไป รับรองว่าเก๋ชิค โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 28-29 นิ้ว สะโพก Free มากพลีทขยายได้อีก ความยาว 21-22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋สุดๆ ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ พริ้วๆใส่สบาย ขยับเป็นเอวสูงหรือต่ำก็ได้ ยาวประเข่าพอพอดีค่ะ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย รับรองว่าเก๋ชิค โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AM56 White Border Grid Textured Black Volume Top ท็อปทรงวอลุ่มแขนสั้นสุดเก๋ ลายตารางเล็กๆ โทนขาวดำ ตัดขอบคอ แขน และเอวเป็นจั๊มยางยืดคุณภาพดี สีขาวตัดกับลายเสื้อสวยเก๋ ไม่รัดรูปใส่สบายค่ะ เข้ารูปขึ้นมานิดให้ใส่กับเอวสูงอะไรก็ง่าย ไม่พองจนดูอ้วนแน่นอนค่ะ ยืดหยุ่น คุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆ ดู texture เนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ยืดหยุ่นได้ด้วย แต่เป็นวอลุ่มไม่ย้วย ใส่สบายสุดๆ สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าน่ารักสุดๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ texture สวยพิเศษมากๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

AM54 Grey Volume Knit Sleeves Crop Jumper จั๊มเปอร์ครอปทรงเก๋ แขน Knit สุดเก๋ เป็นวอลุ่มขึ้นมา เป็น contrast กับตัวเสื้อผ้าคอตตอนนิ่ม คุณภาพเริ่ดสุดๆ นุ่มใส่สบายมากๆค่ะ สำหรับท่านที่ไม่ชอบใส่ครอปสามารถมิกส์ใส่กับเดรสสายเดี่ยวเป็นกระโปรงยาวลงมาได้เลยค่ะ สีโทนเทาเข้ากันทั้งตัว คอเป็นคอเต่าพับลงมาได้ให้ไม่ยาวเกะกะ สวยมากๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพวัตถุดิบคุณภาพดีสุดๆเลยค่ะ มือ1 สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท Highly Recommend!! ว่าทั้งตัวเนื้อผ้าถักและ คอตตอนนิ่ม คุณภาพเริ่ดสุดๆเลยค่ะ!!! เก๋มากๆ โดดเด่น คุณภาพไฮโซ ไม่เหมือนใครแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 16-17 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้วจั๊มได้ตามต้องการ

AM51 Light Grey Soft Knit Fringe Sleeves Maxi Cardigan แม็กซี่คาร์ดิแกนถักสีเทาอ่อน คุณภาพดีสุดๆๆๆๆ Highly Recommend!! ลายถักด้ายโทนเทาอ่อนตัวด้ายมีสีถักอ่อนเข้มในตัวทำให้ถักออกมาแล้วสีเหลือบๆสวย เหมือนมี texture ในตัว ถักบางเบาใส่สบายมากๆ แต่มีน้ำหนัก ทรงพริ้ว สวยไฮโซสุดๆเลยค่ะ ทรงช่วงตัวเรียบเก๋ทั้งตัว มีลูกเล่นเก๋ๆที่ช่วงแขนค่ะเป็น Fringe ถักเป็นพู่ออกมาอย่างเป็นระเบียบ ดู texture สุดเก๋ได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่า Highly Recommend!! ทั้งคุณภาพและดีไซน์เลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 43 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

AM49 Red Wine Leather Simple Chic Jump Skirt กระโปรงหนังทรงพริ้วๆสีไวน์แดงเข้ม สวยเก๋มากๆเลยค่ะ หนังคุณภาพดี นิ่มใส่สบายดูแลทำความสะอาดง่าย จะเรียบสนิทเมื่อรีดจากด้านในค่ะ ทรงสวยสุดๆ หนังคุณภาพดีใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงพริ้วทำให้ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ใส่เอวสูงปล่อยช่วงสะโพกตกลงมาตามหุ่น เวลาเดินแล้วจะพริ้วๆตามการเคลื่อนไหวค่ะ เรียบเก๋และคุณภาพดี มือ 1 ของใหม่ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1550 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 850 บาท เท่านั้นค่า รับประกันว่าสวยสุดๆ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย เก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ที่สำคัญคือใส่สบายมากๆ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free ทรงบาน ความยาว 25 นิ้ว

ใส่แล้วจะได้ทรงนี้เลยค่ะ บานออกแต่ไม่บานโป๊ หนังจะพริ้วเป็นเลเยอร์ตกลงมาเป็นทรงสวยๆ
    เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอน ได้ทั้งเสื้อยืด เบราส์ และเชิ๊ตเลยค่ะ

AM48 Grey Little Grid Wool Slacks กางเกงสแล็คสีเทากลาง เนื้อวูลบางนิ่ม คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวเนื้อผ้ามี texture ในตัวดูลายผ้าชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ เรียบเก๋มีลูกเล่นที่ลายในผ้าเทาอีกทีมีสีแดงเป็นลายกริดในตัว ทอเข้ากันมากๆ ดูไกลๆจึงเห็นเป็นลายกริดทั้งตัวสวยมากๆเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1550 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 550 บาท เช่นกันค่า ใส่เอวสูงเข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เช่น เบราส์สวยๆแบบด้านบน เสื้อเชิ๊ต เสื้อยืด ได้หมดเลยค่ะ คุ้มค่ามากๆ Highly Recommend!!
    SIZE: รอบเอว 28-29 นิ้ว ปรับเล็กรัดเข็มขัดได้ สะโพก 34-35 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ แค่Match กับท่อนบนเรียบๆก็เก๋แล้วค่ะ ตัดกับเนื้อผ้าวูลและลายกางเกง รับรองเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เก๋ไฮโซสุดๆ

AM47 Special Black Grey White Super Mix Maxi Knit Dress แม็กซี่เดรสยาวสีโทนเทา ซึ่งมาจากการถักทอของเนื้อผ้าถัก สีขาวเทาดำสลับกันทั้งตัว ดู เป็นลายและ texture สวย เนื้อผ้าถักคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ถักตาแน่นแต่ไม่หนาจนร้อน ดู texture และเนื้อถักได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบาย มีวอลุ่ม ทรงไม่รัดรูป สามารถ Mix ใส่กับไอเทมอื่นๆได้ง่ายมากๆ เรียบหรูสไตล์ Brand ไฮโซเรียบเก๋ ดูดีมีสไตล์ เน้นเรื่องคุณภาพเนื้อผ้า และ Texture คัตติ้งสวยๆ Highly Recommend!! เลยค่ะ ทั้งดีไซน์และคุณภาพ รับรองไม่ผิดหวัง สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่ะ น่ารักมากๆ ตัวเดียวอยู่ นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AM29 Crimson Red Ribbon Long Dress (Soft Knit) เดรสยาวสีแดงเลือดนก ไม่แดงสดมาก ทรงพริ้วๆใส่สบายไม่รัดรูป เนื้อผ้าถักบางเบา แต่ตาแน่น มีคุณภาพ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ทะลุไม่โป๊ และไม่ร้อนแน่นอน ดูรูป texture ได้ที่รูปล่างค่ะ แขนสามส่วนจั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ มีสายริบบิ้นคาดเอวแยกให้ต่างหากเป็นชุดค่ะ ช่วงเอวจะมีห่วงคาดสายริบบิ้นได้ เอาออกได้ จะใส่ปล่อยๆเดี่ยวๆไม่มีสาย หรือใส่แล้วผูกริบบิ้นแบบจั๊มขึ้นมาเล็กน้อย หรือจั๊มมากก็ได้ตามต้องการเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาท เท่านั้นค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ บางเบา นุ่ม ใส่สบายมากๆ สีสวยเก๋มากกกกกก ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า Highly Recommend!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดได้อีก ทรงตรง ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้นค่ะ ใส่สบายไม่รัดรูป ดู casual chic ใส่เดี่ยวๆสวยหรือสามารถนำไปใส่กับเสื้อคลุมหรือ Match กับไอเทมต่างๆก็ง่ายค่ะ

AM14 Light Cream Corolla Fringe High Top ท็อปแบบสวมตัวสีครีมเบจเรียบเก๋ ทรงไฮโซ ตัดต่อแต่งระบายที่ขอบแขนขึ้นมา ผ้ามีน้ำหนัก จึงพริ้วๆไปรอบแขนจากช่วงไหล่ลงไปปลายแขนค่ะ สวยมากๆ Highly Recommend ว่าทรงสวยไฮโซสุดๆ เนื้อผ้ามี texture ในตัว ใส่สบายสุดๆค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีครีมนวลสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เอาไป Mix & Match ใส่ได้ง่ายหลากหลายโอกาสค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่ะ คุ้มค่าหายากสุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 19-20 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

DB75 O'rose Pink Super Soft Top เสื้อแขนยาวผ้าคอตตอนสุดนุ่มสีโอโรสอ่อน โทนพาสเทล ชมพูๆ สีสวยเก๋สุดๆไปเลยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เรียบชิค ผ้าดีมากๆค่ะ จะมีวอลุ่มไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท รับประกันความนุ่มของผ้าเลยค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่า คัตติ้งเนี้ยบเก๋เริ่ดสุดๆค่ะ ผ้าไม่บางไม่หนาจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้และไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกฟรี 40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

เสื้อจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ ทรงหลวมๆใส่สบาย แต่ผ้านิ่มคุณภาพดี เรียบเก๋ไฮโซ ใส่กับอะไรก็ง่ายทั้งกระโปรง กางกาง น่ารักแน่นอนค่ะ

AM04 Black SuperChic V-Fibrous Jump Dress มินิเดรสทรงจั๊มเปอร์ผ้าวอลุ่มสุดน่ารัก ผ้ายืดนิ่มใส่สบาย บางเบา แต่มีน้ำหนัก และเป็นทรงแบบในรูปตลอดเวลา เวลาใส่แล้วจั๊มแขนขึ้นมาเกือบครึ่งแขนแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบชิค แต่มีจุดเด่นเก๋ๆที่ ดิ้น Metallic สีเงินฟรุ้งฟริ้งน่ารักพองามเป็นตัว V ช่วงลำตัว พาดไปถึงแขนและด้านหลัง รอบตัวค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ คุณภาพดีมากสุดๆ แนะนำเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่า Highly Recommend มากเช่นกันค่ะ ทั้งคุณภาพและดีไซน์ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็น jumper พู่เก๋ๆ ใส่สบาย แต่ตัวนี้มีความยาวเป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ น่ารักมากๆๆๆ

AM01 Grey Girly Chic Sporty Jumper จั๊มเปอร์สีเทา ผ้ายืดนุ่ม คุณภาพดีสุดๆๆ นิ่มใส่สบาย ตัดต่อกับผ้าสีขาวบางบาง แต่ไม่ย้วย คุณภาพดีมากๆเช่นกันค่ะ แต่ผ้าส่วนสีขาวไม่ยืดค่ะ ทำเป็นระบายๆช่วงคอตีเกล็ดคล้ายพลีท ช่วงล่างพริ้วๆ ต่อจากเอวจั๊มค่ะ เข้ากันสุดๆๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ สไตล์เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นหวานๆ ที่ไม่หวานเกินไป สไตล์ผู้ญๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free แขนค้างคาว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

AM05 Light Grey Cool&Soft Neoprene Volume Cardigan คาร์ดิแกนยาวสีเทาอ่อน ซับในน้ำเงินนาวี ไร้กระดุม ผ่าหน้าแบบซิป รูดออกแล้วเป็นทรงปกบานค่ะ ผ้านีโอพรีนสี เป็นวอลุ่มแบบในรูปตัวอย่าง เก๋ เป็นทรง ไม่เหี่ยวไม่ยับ แต่ใส่สบายสุดๆ เรียบเก๋ คุณภาพเริ่ดมากๆๆๆๆๆๆ Highly Recommend เลยค่ะ ทรงแบบนี้กำลังมาแรงมากๆ ดู high fashion ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สวย ไฮโซมากๆ โดดเด่นแน่นอนค่ะ เอามาใส่กี่ครั้งก็ไม่ตกยุคค่า Mix กับอะไรได้หลายแบบแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free รูดซิป 41-42 นิ้ว ทรงวอลุ่ม ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

DB83 Nude Beige Light Fibrous Knit Dress เดรสถักยาวสีนู้ดเบจ สวยเริ่ดสุดๆ ตาถักเป็นเลเยอร์ถี่สลับห่าง ทำให้ได้ pattern ตารางๆที่สวยเก๋ เป็น texture ถักทั้งตัว ไม่ร้อนค่ะ ดูรูป texture ชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบายมากๆ ต้องใส่กับเสื้อ (เสื้อสายเดี่ยว เสื้อกล้าม เชิ๊ตเรียบๆโชว์ปกด้านนอกฯลฯ)ด้านในแล้วปล่อยพริ้วๆ Highly Recommend ว่าสวยสุดๆๆๆ และคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ผ้าสวยสีสวยมากๆๆๆ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงเดรสพริ้วๆ ความยาวด้านหน้า 31 นิ้ว ด้านหลัง 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

DB81 Cream Texture & Volume Chic Jumper จัมเปอร์สีครีมอ่อนสวยมากๆ ผ้านุ่ม บางเบา กุ๊นขอบจั๊มยางยืดคุณภาพดีอย่างดีทั้งตัว เนื้อนิ่มมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้ามีสเน่ห์และลูกเล่นในตัว เนื้อผ้าคล้ายวูลแต่เป็นผ้านิ่มๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ไม่ร้อน มี texture จากการเย็บทั้งผืนเป็นลายเส้นสามเหลี่ยมเก๋ๆ ทำให้เหมือนเป็นพองๆในตัวเนื้อผ้า และเป็นวอลุ่มขึ้นมาทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้ หรือเอา collar มาเสริมก็เก๋ไม่เหมือนใครค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า คุณภาพดีสุดๆๆๆค่ะตัวนี้ Highly Recommend คุณภาพเลยค่ะ โดยรวมเรียบเก๋ แต่มีจุดเด่นอยู่ในตัว รับประกันว่าสวย ใส่ง่ายคุ้มสุดๆแน่นอน!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพองๆ ยาว 21 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

DB76 Off white Sporty Chic Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงทรงสปอร์ตี้สีขาวสุดเก๋ ท็อปใส่เป็นเสื้อคลุมหรือใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ ผ้าไม่หนาจนร้อน แต่ไม่บางเกินไปจนทะลุ เป็นคอตตอนคุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ กางเกงขาสั้นเป็นทรงสปอร์ตี้เข้ากันกับท่อนบน เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีสุดๆยืดได้มาก ทั้งเซ็ทตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆ น่ารักมากๆ นำไปใส่ Match กับท็อป หรือท่อนล่างอื่นๆ ได้ง่ายแน่นอนค่ะ สีขาวสะอาดไม่โอโม่ แต่งตัวง่ายมากๆ Recommend!!! ค่า
    SIZE: ท่อนบน= ไหล่ Free รอบอกเมื่อรูดซิป 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    ท่อนล่าง= เอวยางยืดได้ถึง 34 นิ้ว ไม่รัดพุง ผูกเชือกได้ สะโพก 39 นิ้ว ทรงบานออก ความยาว 11 นิ้ว

DB64 White Denim Special Chic Playsuit เอี๊ยมยีนส์สุดเก๋สีขาวนวลสวย ผ้ายีนส์คุณภาพดีสีสวยไม่โอโม่ ขาวนวลแบบสุภาพ ดูไฮโซมากๆเลยค่ะ เนื้อนุ่มใส่สบาย มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ไม่ทำให้รู้สึกอึดอัด หรือเกะกะค่ะ ใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ได้ง่ายแน่ๆ ทรงของเอี้ยมจะหลวมๆสไตล์ Casual Chic ไม่รัดรูปมาก แต่ไม่ย้วยค่ะ ปรับระดับได้ตามต้องการ ใส่สบายสุดๆ ขายาวพับได้ พับแล้วอยู่ เรียบเก๋แต่เน้นทรงที่ใส่กับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมๆสุดๆ คุณภาพดีมากๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักสุดๆๆๆๆ โดดเด่น! Highly Recommend ที่คุณภาพเลยค่ะ ดูเนื้อผ้า และ texture ผ้ายีนส์ได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้ายีนส์สีขาวคุณภาพดีสุดๆๆๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free ปรับระดับความยาวสายเอี้ยมเองได้ รอบอก Free โล่ง ความยาวทั้งตัวโดยประมาณ 48 นิ้ว ปรับขึ้นลงได้มากตามต้องการค่ะ รอบเอว 30-31 นิ้ว สะโพก Free 38 นิ้ว ทรงหลวมใส่สบาย

DB65 V-Neck Double White Stripe Grey Knit Jumper จั๊มเปอร์สีเทาคอวีสุดน่ารักลายทางสีขาวนวลสุดเก๋ สไตล์ sporty เก๋มากๆเลยค่ะ ตาถักใหญ่แต่แน่น ไม่ทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบายๆ เนื้อถักบางเบา แต่มีน้ำหนักทำให้เป็นทรงสวยแบบในรูป ไม่ร้อนค่ะ กุ๊นขอบคอ แขน เอวเป็นอย่างดี ทรงพริ้วๆใส่สบาย คุณภาพเริ่ดสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ขึ้นขุยง่ายแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆๆ Recomendedสุดๆค่ะ ใส่เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน โดยเฉพาะยีนส์ หรือหนังเอวสูง ได้ทุกเฉดสีทั้งเข้มทั้งอ่อนเลยค่ะ ใส่กับเอี๊ยมข้างบนน่ารักสุดๆๆๆ เข้ากันมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 17-18 นิ้ว ทรงครอป แขนยาว 22 นิ้ว

DB32 Tribal Graphic Knit Stylish Poncho เสื้อคลุมถักทรงพอนโช ใส่สบายสุดๆ มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบาย เหมาะเป็นไอเทมรับหน้าหนาว ใส่เก๋ๆ แม้ในอากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ Recommend เรื่องคุณภาพเลยค่ะ ไม่เป็นขุย ทำความสะอาดได้ตามปกติ ไม่ยุ่งยาก ทรงพริ้วๆ เก๋ๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาส และใส่ได้ทุกไซส์ Mix & Match กับข้างในอะไรก็ง่ายค่ะ พกไปทำงาน ไปเที่ยว ใช้ในโอกาสต่างๆได้ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพใหม่สุดๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ Highly Recommend!!! เรื่องคุณภาพเลยค่ะ!!!!
    *ไอเทมนี้ Freesize*

DB54 Grey Neoprene Sporty Chic Hoodie Cardigan เสื้อคลุมสีเทาคอฮู้ดซิปหน้า ผ้านีโอพรีนวอลุ่มสุดเก๋ เนื้อนุ่มใส่สบาย อยู่ทรงไม่ยับง่าย ผ้าแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ โดดเด่นแน่นอน ไม่เหมือนผ้าคอตตอนยืดทั่วๆไป ตัวนี้จะยืดหยุ่นใส่สบาย และเป็นวอลุ่มตลอดเวลา น่ารักมากๆ บางแต่ไม่โป๊ น้ำหนักเบา ใส่เดี่ยวๆได้ หรือพกพาไปเป็นไอเทมเก๋ๆ ใส่นอกบ้านได้หลากหลายโอกาส เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีเทาเรียบชิค เก๋สุดๆๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ รับประกันคุณภาพค่า ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 850 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบ ทรงเก๋ ทันสมัย ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ มี Volume น่ารักสุดๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย เก๋ชิคแน่นอนค่ะ

DB47 Off White Diamond Pattern Chic Jumper จั๊มเปอร์สีขาวนวลทรงเก๋ผ้าถัก เนื้อผ้าถักตาแน่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ นิ่มใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุค่ะ คอติดเล็กน้อย แต่ไม่คอเต่าค่ะ ไม่อึดอัด จั๊มเอวน่ารัก ทรงนี้ใส่แล้วไม่อ้วนค่ะ ใส่กับเอวสูงแล้วสวยมากๆ โดยเฉพาะยีนส์ค่ะ เข้ากับทุกๆเฉดสี Mix & Match ง่ายสุดๆ สไตล์ High-End! คุณภาพเริ่ดสุดๆ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ เก๋ชิค โดดเด่น ใส่กับอะไรก็ง่าย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพองๆ นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

DB39 Special Gradient Knit Soft Cardigan คาร์ดิแกนถักใส่สีเข้มอ่อนโทนเทาสุดเก๋ ผ้าถักคุณภาพดีตาแน่น แต่เนื้อบางเบาไม่หนามากเหมือนโค้ทค่ะ ไล่สีสวยมากๆๆๆๆ Recommend เลยค่ะ มีลูกเล่นกับลายถักและเนื้อผ้าในตัว แต่ทรงเรียบๆ ใส่ง่าย พรางหุ่นได้ดี มีความยาวประมาณสะโพก กำลังสวยรับกับเสื้อผ้าด้านในได้ทุกทรง ไม่ว่าจะใส่ขาสั้น ขายาว เอวสูงเอวต่ำได้หมดเลยค่ะ คลุมไหล่เหมือนโค้ตก็ง่าย กำลังเก๋และมาแรงสุดๆ รับ winter นี้เลยค่ะ ซึ่งจะไม่ร้อนมาก ใส่ห้องแอร์ เดินห้าง ไปเที่ยวที่อากาศเย็นสบายได้เก๋ๆเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้าถักดีสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend ว่าเด็ดสุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่า เรียบเก๋ สไตล์ Hi-end!!!! ใส่กับอะไรก็เก๋ชิคแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 27-28 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

DB42 Ivory Special Stripe Knit Crop Top เสื้อถักคร็อปสุดเก๋สีขาวครีม ถักเป็นลายทาง ตาแน่น แต่ไม่หนา ใส่สบายมากๆ เรียบเก๋ โชว์ texture เป็นลอนๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ ทรงพริ้ว คร็อปกำลังดี ไม่สั้นมากจนเกินไป ดูเหมาะกับรูปทรงวอลุ่ม เข้ากับเอวสูงสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend ว่าสวยไฮโซสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 19-20 นิ้ว แขนบาน ประมาณ 16-17 นิ้ว

T42 Black Soft Fluffy Chic Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนแขนบาน ผ้าขนนุ่มๆ ใส่สบาย สีดำเรียบเก๋ ด้านในมีซับในซาตินลื่นนิ่ม ใส่สบาย อย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่ทั้งตัวหรือใส่คลุมไหล่ก็ง่ายค่ะ เก๋ chic เข้ากับอะไรก็ได้ เรียบเก๋ โชว์ทรงสวย ติดกระดุมทั้งหมด หรือปล่อยเป็นปกออกมาก็ได้ค่ะ เป็นไอเทมที่เก็บไว้ใส่ได้เรื่อยๆหลากหลายโอกาส ไปเมืองนอก ใส่คลุมในที่ทำงาน เดินห้างเก๋ๆ แม้แต่คลุมออกงานก็ได้ค่ะ สวยไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกติดกระดุม Free 40 นิ้ว ทรงพองๆ ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ chic เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน แต่งตัวได้หลากหลายแบบ

T2 Biege nude Velvet Mini Dress มินิเดรสผ้ากำมะหยี่แวววาวสวยเก๋สีนู้ดออกชมพูค่ะ สีสวยแปลกมากๆ ปกติจะเห็นกำมะหยี่สีเข้ม แต่อันนี้สีนู้ดสวย ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่พร้อมกับเครื่องประดับก็สามารถออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย รอบเอว 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว แขนกุด

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

X30 Premium Brown soft leather Chic Skirt กระโปรงหนังสีน้ำตาลสุดนิ่ม มันเป็นประกาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งและทรงสวยมากๆ ตัดต่ออย่างดี ให้เห็นลายคัตติ้ง ชัดเจน สวยเก๋ค่ะ เป็นเอวสูง ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อยไม่สอบมาก สภาพเริ่ดสุดๆ ตัวนี้ Recommend คุณภาพของหนังนิ่มมากๆค่ะ สัมผัสนุ่มสุดๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 2000 >>> 750 บาท เท่านั้นค่ะ สีสวยโดดเด่นสุดๆ
    SIZE: รอบเอว 26.5 นิ้ว สะโพก 35.5 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงและคัตติ้งแบบเดียวกัน แต่ว่าเนื้อของหนังและสีต่างกัน เก๋มากๆเลยค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

JP04 Sailboat Pattern Light Yellow Vintage Dress เดรสยาวสไตล์วินเทจญี่ปุ่นเอวจั๊มพ์ยางยืดคุณภาพดี ลายเรือใบแนวทะเลๆ สีเหลืองอ่อนออกไปทางครีม ลายพิมพ์อย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้านุ่มลื่น เป็นชีฟองคุณภาพดี ใส่สบาย ด้านนอกเป็นผ้าโปร่งๆค่ะ ด้านในมีเป็นซับอีกชั้น ในตัวเดียว น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ สภาพเริ่ด ใส่สบาย 2800 >>> 1600 >>> 1000 บาท >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาท เท่านั้นค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 12-27-2014 at 06:35 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ♥♥ NEW ♥♥ มาใหม่เพียบก่อนวันหยุด &SALE ♥♥♥ ขอมาลดให้!!!♥♥ ส่งFREE ♥♥JAPAN & KOREA♥♥ Winter Items! ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥ ไม่เหมือนใคร ♥♥

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AM18 Special Cable Knit Chic Bodycon Skirt กระโปรงถักทรงบอดี้คอนสุดเก๋ เรียบหรู ไฮโซ โชว์ texture ถัก cable เป็นเกลียวคล้ายเปียน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ถักไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ถักบางแต่ตาถักแน่น ทำให้ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีสองสีคือสีน้ำตาลอิฐ กับสีเทา อย่างละตัวเท่านั้นค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 400 บาท สีเทาSOLD เหลือสีน้ำตาลอิฐค่ะ บาท เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีมากๆๆๆ สวยไฮโซ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ที่สำคัญคือไม่ร้อน ยืดหยุ่นใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    FREESIZE: รอบเอวยืดหยุ่น 24-34 นิ้ว สะโพก Free ผ้าถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 22 นิ้ว ปรับสูงต่ำได้ตามต้องการ

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ไม่รัดรูปมากเกินไป เข้ารูปพอดีรูปร่าง เรียบเก๋ แต่โชว์สีและ texture ถักสวยสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ

E2 Special Soft Washed Denim Balloon Pants กางเกงขาสามส่วนผ้ายีนส์ฟอกบางเบา ใส่สบายคุณภาพดี สีน้ำเงินโทนกลางสวย ลายยีนส์ฟอกสวยมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ เอวและขาเป็นจั๊ม ทำให้เป็นทรงบอลลูนน่ารัก ใส่สบาย ทั้งเอวและสะโพก ยางยืดคุณภาพดีไม่มีรัด หรือย้วยแน่นอนค่ะ ผูกได้ ขาก็ปรับขึ้นลงได้ตามใจชอบเลยค่ะ ยีนส์ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีกระเป๋าจริงด้านข้าง จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ แบบเก๋ ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> 750 >>>พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: เอว 26-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สะโพก FREE ทรงพองๆ ยาว 29 นิ้ว เอาขึ้นลงได้ตามใจชอบ

Y66 Off-White Lolita Vintage Maxi Dress แม็กซี่เดรสทรงสวยสไตล์วินเทจ แนวคุณหนูจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพเริ่ดสวย แขนจั๊ม แต่งด้านบนน่ารักสไตล์โลลิต้าหน่อยๆ แต่ด้านล่างทิ้งช่วงลงมาเรียบเก๋ ทรงพริ้วใส่สบายมากๆค่ะ ผ้ามี texture สวย แปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่า จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ

DB3 Grey & White Cable Stripe Balloon Top เสื้อทรงพริ้วแขนบอลลูนน่ารัก สีเทากลาง ลายทางขวางเป็นเส้นขดน่ารักมากๆเลยค่ะ มี texture ในตัวเองทั้งตัวลาย และตัวพื้นผ้า ผ้ายืดนิ่ม คุณภาพดี ไม่เหี่ยว ตัดต่อคัตติ้งเนี้ยบ ทรงสวย เหมาะกับใส่เอวสูงในกางเกงค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 750 >>> 550 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว จั้มได้ตามต้องการ

DB29 Japanese Organic Cotton Little Grid Cute Top ท็อปสีเบจโทนเหลืองอ่อนปกใหญ่สุดน่ารัก ผ้าคอตตอนออแกนิค มี texture ในตัว ลายตารางสีขาวเล็กๆทั่วตัว ทรงสวยมากเลยๆค่ะ แขนสามส่วน น่ารักมากที่ปกคอบัวใหญ่คลุมช่วงใหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เวลาเอาใส่ในกางเกงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่บางไม่หนาจนเกินไป ตัวเดียวอยู่ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาว 23 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

KG1 Dark Brown Chic Pleated Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าพลีททรงพริ้วสวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น คอปกเชิ๊ตน่ารัก เป็น volume ทั้งตัว ผ้าอัดพลีทย่นคุณภาพดี ไม่คลายตัวค่ะ เก๋ เท่มากๆ สีน้ำตาลเข้ม ไม่ซีด ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกระโปรง หรือกางกาง ทรงไหน สีไหนก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มีตัวเดียว ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 850 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommend!!!!! ว่าเก๋สุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว++ ผ้าพลีทยืดตามทรง ความยาว 22-24 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

X19 Hydrangea Pattern Special Skirt กระโปรงทรงบานพริ้ว สีขาวสุดเก๋ พิมพ์ลายดอกไฮเดรนเยียทั้งตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ใส่กับท่อนบนเรียบๆแล้วสวยมากเลยค่ะ เอวสูง ทรงบานพริ้วทำให้ดูผอมเพรียว ผ้าลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24.5 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 28.5 นิ้ว

FC6 Mint Crape Fabric Cute Top เสื้อสีเขียวมิ้นอ่อนๆแขนตุ๊กตาพริ้วๆสุดน่ารัก สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ เพียงแต่พับมาจึงมีจุดยับบ้าง แต่โดยรวมเป็นผ้าย่น texture เส้นๆอยู่แล้วค่ะ ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องยับง่าย ใส่สบาย ไม่มีทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1300 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าของจริงน่ารักสุดๆค่ะ สีสวยมากๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก FREE มากค่ะ ทรงพริ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 12 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แต่เป็นสีเขียวมิ้นท์สวย เข้ากับอะไรก็ง่ายเช่นกันค่ะ โชว์ texture สวยน่ารัก

E9 Orange Red Square Pattern Pop T เสื้อยืดถักสีโทนส้มแดง เนื้อบางๆ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายน่ารัก เป็นสี่เหลี่ยมสีสลับครีมเก๋ๆทั้งตัว โทนสีแดงส้มสดใส แต่ไม่สดจนเว่อร์ เนื้อผ้าและ texture เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นลุคสไตล์ยุคป๊อปสุดน่ารัก ถักอย่างดี ลายด้านในและด้านนอกจึงเป็นระเบียบรับกัน คุณภาพเริ่ดสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ไม่มีร่น ไม่มีรุ่ยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

PO23 Pastel Baroque Top เสื้อเชิ๊ตสไตล์บาโรกโทนสีม่วงพาสเทล สุดสวย ผ้า silky คุณภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัวนี้โทนสีสวยมากๆค่ะ ลายปริ้นก็ละเอียดมากๆ เพื่อ pattern นี้โดยเฉพาะ ทรงเรียบเก๋ เน้นที่ลายสวย ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 400 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

NM48 Japanese Kimono Style Stripe Dress เดรสยาวพอๆดี ไม่แม็กซี่มากเกินไป ใส่ง่าย ทรงพริ้วสวย คัตติ้งดีมาก ผ้าโพลีด้านนอกลื่นๆใส่สบาย ตัดกับผ้าซับในสีขาวอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนี้ยบหรูมากๆ สีโทนเขียวมะกอกนู้ดๆ ตัดกับสีขาวครีม เก๋มากๆค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด 

-----------------------------------------------------------------------------

HOT ♥ PROMOTION ZONE NO.2 ♥ ชิ้นละ 300 บาท 2 ชิ้น 500 บาทเท่านั้น

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    1-2 ชิ้นส่งฟรี!!! ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป เพิ่มค่าส่งชิ้นละ 30 บาท

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 300 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

E3 Dark Denim Super Layers Skirt กระโปรงทรงสวย สอบคล้ายบอดี้คอนแล้วบานตรงปลายเล็กน้อย เป็นทรงสวย ตัดจากผ้ายีนส์สีเข้มคุณภาพเริ่ดสุดๆ เอามาตัดต่อกันเป็นลายเฉียง ด้านในไม่ร้อนไม่คัน เป็นผ้ายีนส์บางแต่ไม่โป๊ สีสวย แบบเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะว่าน่ารักมากๆแต่ใส่ไม่ได้ขอส่งต่อเบาๆเพียง 1600 >>> 800 >>> 300 เท่านั้นค่ะ Special price
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว

ND17 High Waist vintage Pattern Skirt Pants กางเกงกระโปรงผ้านิ่มลื่น (รับประกันคุณภาพของผ้า) ใส่สบายสุดๆ ลื่นพริ้ว ใส่แล้วจะลู่ลงเหมือนกระโปรงค่ะ แต่เป็นกางเกง สะโพกค่อนข้างกว้าง ใส่สบาย มีกระเป๋า ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดี ดังเดิมเป็นวินเทจยุโรป แต่คุณภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1600 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 38 และพริ้วๆอีกเล็กน้อย ทรงกระโปรง ความยาว 22 นิ้ว  

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

PO18 Grey-scale Striped Organic Top เสื้อปกเชิ๊ตสวมคอ ไร้กระดุม แต่มีที่ผูกเป็นริบบิ้น หัวไม้เก๋ๆ ตัดเย็บทั้งตัวด้วยผ้าออแกนิคสีเทาโทนลายๆ น่ารักมากเลยค่ะ ดูลุคญี่ปุ่นมากๆ โทนสีสวยใส่ง่าย เพราะว่าเป็นสีกลาง ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรก็ได้เลยค่ะ สีโทนนี้ match ง่ายมาก สภาพดีสุดๆ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า มี texture ในตัวผ้าสวยมากๆค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 200 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>> 200

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3314185

♥ ประกาศ ♥
    หยุด 4 วัน วันที่ 23-26 ธค. นี้แม่ค้าบินไปหาของใหม่จ้า

ถ้าตอบช้าขออภัยด้วยนะคะ Lot เก่า SALE สุดๆค่า ขอมาลดให้ค่ะ
    ช่วงนี้รบกวนติดต่อทาง e-mail: janefjapan@gmail.com เท่านั้นนะคะ
    สนใจสินค้าชิ้นไหนยังสอบถามมาได้นะคะ SALE ให้พิเศษ พร้อมส่งฟรีทุกชิ้นเลยค่า
    หลังจากวันอังคารที่ 23 ธค.นี้ หยุดส่งของชั่วคราว แม่ค้าไม่อยู่ค่ะ
    เริ่มต้นส่งของทุกวันอีกทีตั้งแต่วันเสาร์ที่ 27 ตอนเช้านะคะ
    ขอบคุณค่า

Last edited by jane_f; 12-27-2014 at 11:14 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->