Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: --- sale!!! ลงของใหม่ ราคา ลด โล๊ะ // เตรียม Winter เสื้อโค้ท Cadigan และ สินค้าแซ่บๆ อีกเพียบ / chanel // mcm // cotton on / H&M / Cps / flynow / เดรส กระโปรง ยีนส์เอวสูง กางเกง หมวกแมว น่ารักๆ ถูกมาก จัดๆๆๆ

Warning Points:
    0/5

Red face --- sale!!! ลงของใหม่ ราคา ลด โล๊ะ // เตรียม Winter เสื้อโค้ท Cadigan และ สินค้าแซ่บๆ อีกเพียบ / chanel // mcm // cotton on / H&M / Cps / flynow / เดรส กระโปรง ยีนส์เอวสูง กางเกง หมวกแมว น่ารักๆ ถูกมาก จัดๆๆๆ

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

- สินค้าขายถูก เน้นไปไว!! ( ช้า อด หมด ค่ะ !! )
    - สินค้าดี มีคุณภาพ ราคาถูกมากกกก

- สะดวก cf สินค้าทาง PM
    - รวดเร็วทันใจ LINE >> grammyx56
    - SMS , Line , Call >> 090-648-2738 <<

- ซื้อครบ 200 บาท ขึ้นไป ส่งฟรี!!!
    (ส่งลงทะเบียน 30 , Ems 50 ค่ะ)
    - สนใจ สอบถาม และ Cf ได้คะ

- Sale!!! ราคาโล๊ะตู้ สินค้าซื้อมาแพง แต่ขายราคาสุดคุ้มค่ะ
    - ใครชอบชิ้นไหน CF เลยค่ะ รับประกัน คุ้มๆ !!++

- ซื้อเยอะ ต่อรองกันได้คะ
    - สินค้าส่วนใหญ่จะเป็นของใหม่ค่ะ หรือ Used like new!!!

- ลูกค้าส่วนใหญ่เป็นลูกค้า ประจำ
    ซื้อแล้ว ต้องกลับมาซื้ออีก แน่นอนค่ะ ; ))
    - ENJOY SHOPPING NAKA : ))

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

เคลียของโล๊ะตู้ค่ะ ใครซื้อไปคุ้ม!!
    เลือกเลยค่ะ.. โปรโมชั่น

ซื้อครบ 200 บาท ขึ้นไป จัดส่ง ฟรี!!

ขออภัย บางตัวขายแล้วแต่ยังไม่มีเวลาลบคะ
    ถ้าว่างๆ จะพยายามเข้ามาลบนะคะ
    สนใจชิ้นไหน สอบถามได้เลยค่ะ

MCM Sale!! ทูโทนรุ่นสุดฮิต ใบสุดท้าย!!! >> 1,200.- !!!!
    ลายทูโทนแบบนี้เปนรุ่นพิเศษคะ ในช้อปราคาแพงกว่ารุ่นปกติ
    พิเศษ ใบสุดท้าย ราคาเซลล์ เลยค่ะ คุ้ม!!
    ถูกที่สุด!! Confirm!! กล้าลงราคา!!
    หิ้วเอง เลยขายได้ถูกค่ะ

Sweater sale!! >> 80.-
    สีเขียวmilitary ตกแต่งลูกไม้
    ดีไซน์เก๋ ไม่ซ้ำใครคะ น่ารักๆ
    อก37-43" ยาว22"

Knit tee >> 80.-
    ดีเทลปักลูกปัด+เพชร
    สีเขียวสวยๆคะ
    อก42 ยาว23.5"

Knit cadigan >> 120.-
    เสื้อคลุมถัก สีน้ำเงิน สวยจิงอะไรจิง
    ใส่แล้วปาดขึ้นมาที่เอวแล้วมีเชือกมัดคะ
    From Japan เก๋ไก๋ คลุมหน้าหนาวเมืองไทย
    Free sz
    ยาว32-39"

Japan cadigan >> 120.-
    เสื้อคลุมผ้าตาข่าย สีแดงไวน์
    คลุมแล้ว สวย เปรี้ยว ขึ้นทันทีคะ
    Free sz
    อก42 ยาว27.5"

Pleated skirt >> 150.-
    ของใหม่ ยับหน่อยเพิ่งแกะจากห่อคะ
    เอว27" สพ free-49" ยาว38"

New ring >> Sold!!
    แหวน8เหลี่ยม แต่ละชั้นหมุนเหลี่ยมได้
    เส้นรอบวง5.5-5.8cm

New ring >> 20.-
    แหวน the load of the ring
    วัสดุดีคะ ไม่ลอกไม่ดำ
    free size ปรับได้
    เซลล์จ้า

Star ring >> 20.-
    แหวนดาว น่ารักมากคะ
    เซลล์จ้า
    เส้นรอบวง5.5-5.8cm

New Necklace >> 30.-
    สร้อยสีดำ ซื้อ 500 กว่าคะ
    งานดีซื้อแพง ส่งต่อถูกมาก
    ยาว 39-45cm (วัดจากคอ)

Korea Necklace >> 40.-
    สร้อยดีเทลจี้ลูหฝกปัด งานดีซื้อแพง ส่งต่อถูกมาก
    ยาว 44cm (วัดจากคอ)

Alexander wang >> 15,000.- !!!
    ปี2013 ซื้อ 32,xxx
    ใช้น้อย สภาพดีคะ ส่งต่อถูกมาก ชอบก้คุ้มเลยคะ
    ก28" ส21" หนา8"

H&M skirt >> 350.-
    กระโปรงเลื่อมๆ น่ารักมากๆๆ
    Sz. S
    เอว25-34" สพ34-38" ยาว14.5"

Cps glitter>> 550.-
    เสื้อคลุมเลื่อมวิ้งๆ ด้านหน้าเลื่อมแน่นๆ
    บริ้งๆ คลุมเที่ยวกันโป๊ ก้เปรี้ยวๆนะคะ
    Sz. M อก37 ยาว21

Knit skirt>> 250.-
    ผ้านิตติ้ง ไม่บางคะ มีซับใน
    ลายทางสีน้ำเงินเข้ม น่ารักคะ
    เอว26" สพ38-42" ยาว26.5"

Misty mynx >> Sold!!
    กางเกงวอม เนื้อผ้าดีมากกกๆๆๆ ทรงเก๋คะ
    Sz. S
    เอว28-33" สพ41-46" ยาว31"

Korea Military coat >> 1,200.-
    โค้ทตัวยาว ผ้ายีนส์ military เท่ๆ
    คลุมได้หลายโอกาสคะ
    Free sz
    อก41" ยาว31"

Cherry bomb>> 220.-
    ใหม่ๆ น่ารักมาก เราซื้อแพงคะ ส่งต่อถูกเลย

New earring >> 120.-
    ต่างหู งานฉลุสวยงาม
    งานดี ใส่ไม่แพ้ ซื้อแพง ส่งต่อถูกค่า

Lyn loafer >> 950.- !!!!
    ของใหม่คะ เสริมส้นเล็กน้อย
    ลูกไม้ สวยหรูมาก น่ารักคะ ปล่อยต่อถูกโลด
    Sz40 (เท้า39ใส่ได้คะ)
    พื้นรองเท้ายาว26.5

Nike shoes >> 1,900.- !!!!
    ใหม่มากคะ ใส่1ครั้ง เล่น T-25 ที่บ้าน
    รุ่นนี้ซื้อ 5,xxx ชอบก้ซื้อเลยคค่า
    ปล่อยแบบคุ้มๆถูกโลดด เหมือนได้ของใหม่เลย
    Sz39 / US8
    25cm (พื้นรองเท้าวัดจริง28
    เหมาะกับเท้า38-39

Cotton on>> 750.-
    เสื้อคลุมถักตาข่ายสีขาวตัวยาว
    ซื้อ1,289 ใหม่คะ ส่งต่อถูกมาก
    Sz. M ยาว35.5"

New Workshop >> 750.-
    เสื้อคลอป ตาข่าย ป้าเนื้อดีมากๆๆนุ่มหนาคะ
    ซื้อมา1,590 ของใหม่คะ ส่งต่อถูกเลยย
    Sz. M
    อก32-38" ยาว16"

Crop sweater >> 450.-
    ของใหม่คะ สีชมพูลายเสือ น่ารักมากๆ
    แบบ sandara park เก๋ๆค่า
    อก43" ยาว16.5"

Navy Sweater>> 350.-
    บอกเลย น่ารักมาก
    ลายถักฉลุๆ สีครีม น่ารักๆ
    อก39-46 ยาว23

Zara sale>> Sold!!
    เสื้อ zara ผ้าวิ้งๆมีกลิตเตอร์ น่ารักคะ
    คอลุ่ยๆเซอร์ๆ เปนดีไซน์นะคะ
    Sz. M อก42-48" ยาว29"

Korea Cardigan!!>> 350.-
    ผ้านิตติ้งถักๆ. มีวิ้งๆกลิตเตอร์เบาๆ ผ้านิ่มๆ
    ใส่คลุมหรือใส่เปนเสื้อก้ได้คะ สีโอวัลตินๆ น่ารักซอฟๆ
    ของจริงสวยมากคะ ดีเทลประดับบ่า เพิ่มความเท่คะ
    อก39" ยาว19.5"

H&M coat >> 2,500.-
    โค้ท military ด้านในบุผ้ากันหนาว สามารถถอดได้
    เฟอร์ที่คอก้สามารถถอดได้ ใส่ได้ทั้งไทยและตปท.
    อากาศหนาวก้ใส่เฟอร์กับซับอุ่นด้านใน
    ถ้าอยากเท่ๆเปนเสื้อึลุมตัวยาวก้ถอดด้านในออกได้ค่า
    เก๋+เท่ๆ มากๆ คุ้มๆ ในตัวเดียว
    Sz 38
    อก41 ยาว32.5"

New leggin>> 650.-
    แบรนด์ Stradivarius
    ลายสวยมากกๆ ผ้าหนาเนื้อดี
    เราซื้อพันกว่าคะ ของใหม่ ส่งต่อถูกโลดคะ
    Sz.M
    เอว28-35" สพ32-42" ยาว34"

Korea earring>> 80.- !!!
    งานดี ใส่ไม่แพ้คะ ซื้อแพงคะ
    sale เลย

Wool beanie >> Sold!!
    From Korea ลายน่ารักคะ
    Fz

Earring sale>> Sold!!
    Made in Korea
    กว้าง2.2cm

Cartier sale>> Sold!!
    ของใหม่ งานดีค่ะ วิ้งวับ
    ซื้อแพง ส่งต่อถูกคะ

Potae sale>> Sold!!
    ของใหม่ งานดีคะ
    ซื้อแพง ส่งต่อถูกโลดค่า

Crop sale>> 120.-
    เสื้อกล้าม knitt น่ารักๆ
    อก30-43" ยาว17.5"

Korea sale!! >> Sold!!
    เสื้อ Budweiser ลายเก๋
    อก38" ยาว27"

Indian wallet >> Sold!!
    ลายปักสวยๆ

Hippy 60s sunglass >> 15.-
    ขาพับสปริง ไม่กิ๊ก๊อกคะ

Red Clear sunglass >> 120.-

แว่น >> Sold!!

Cateye vintage >> 15.-

Earring ของใหม่คะ sale>> 180.-
    เปรี้ยว แซ่บ ดีเทลมุกและเพชร
    กว้าง5cm
    สูง6cm

Peace sale>> 40.-
    งานจิวของใหม่ วัสดุคุณภาพดี ใส่ไม่แพ้นะคะ งานดีคะ

Bracelet 290 sale!! >> 80.-
    ดีเทลเพชรใหญ่ ของใหม่ งานดีคะ

Bracelet 290 sale!!! >> 80.-
    ดีเทลเพชรใหญ่ ของใหม่ งานดีคะ

HPNY SALE!!! >> 450.-
    Japan jeans 2,590 Sale>> 450.- !!!!
    Sugar candy made in Japan
    ทรงน่ารัก ผ้าดี แมทซ์กับท่อนบนง่าย
    ใส่กับอะไรก้ดูเก๋ค่า MUST HAVE!!
    เอว26" สะโพก34-35" ยาว37"

COTTON ON new sale!! ของใหม่ >> 650.-
    เดรสลายดอก ลายสวยมากกกก
    สีสวยมากกกกก ผ้าดี มีซับใน
    คลุมด้วยแจ๊กเกต เท่ๆไปเลยคะ
    อก37" ยาว33.5" สะโพก42"

Special price!! >> Sold!!
    Sweater ลายการ์ตูน น่ารักมากๆ made in Italy
    อก42" ยาว30"

Edwin pants 600 >> 350.- !!!!
    เอวสูง เนื้อกำมะหยี่เบาๆ
    สีแดงไวน์ สวยๆค่า ทรงดี ผ้ายืดได้นิดๆ ใส่สบายย
    เอวสูง27" สะโพก37-40" ยาว38"

Christmas Eve pearl >> Sold!!
    ของใหม่คะ น่ารักมากๆ

Vintage bag>> 650.-
    หนังแท้ ดีไซน์เก๋ ตกแต่งพู่ และเพชร
    ซื้อพันกว่า++ ส่งต่อถูกเลยค่า
    กว้าง16" สูง12" หนา2.5" หูยาว37"

Zara bag>> Sold!!
    แต่งหมุดที่สาย เท่ๆ
    สะพายได้2แบบคะ cross body หรือสะเพายข้างก้ได้
    สูง15" ก้นกลมเส้นผ่านศูนย์กลาง10.5"
    หูสูง14"

Lyn around sale>> Sold!!
    Hologram ของใหม่คะ
    กว้าง8" หนา3" สูง7"

Rabbit fur bag from Japan >> Sold!!
    กระเป๋า ขนกระต่ายแท้ นิ่มมากๆ
    น่ารักคะ ขนาดกำลังดีไม่ใหญ่ไม่เล็ก
    แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ
    กว้าง14" สูง9.5" หนา4" หูยาว38"

Mcm limited >> 6,500.-
    ของแท้ รุ่น rabbit money clip limited
    ของใหม่คะ ลายกระต่ายหายาก ถูกที่สุด สำรวจราคาได้!!
    กว้าง11.3" สูง8.5"

New lynaround>> 2,500.-
    เดรสไปงาน เปิดไหล่ ลายวิคตอเรีย ปักลูกปัด
    สีทอง สวยหรู น่ารักมากๆ
    ซื้อ >> 3,590 << ไม่ได้ใช้ส่งต่อ >> 2,500 << เท่านั้น!!
    ถูกมาก ปล. รูปไม่ได้รีดนะคะ พับเก็บไว้ตั้งแต่ซื้อ แล้วเอามาถ่ายเลย
    อก33" เอว29-31" ยาว30"

Korea Maxi dress >> 350.-
    เดรสผ้ายีนส์ไม่หนา ตัวเดียวจบ เท่ๆ
    Black dress must have ka
    ปล. ของจริงดำสนิท ใหม่คะ ในรูปเฟสสีให้เหนดีเทลเสื้อคะ
    อก36" สะโพกfree-43 ยาว48.5"

White jeans >> 590.-
    แมทซ์ชุดง่าย เก๋ๆเลย ส่งต่อถูกมากคะ คุ้มๆ
    เอวสูง26 สะโพก38 ยาว37.5

New cps >> Sold!!
    ซื้อ 2,590 ใหม่คะ ส่งต่อถูกมากๆ
    Chaps ลายกราฟฟิคสวยงาม เก๋เริ่ดเชิด
    Sz. M
    อก34-37" ยาว17"

White pants >> Sold!!
    ส่งต่อเพราะมีแบบนี้เยอะแล้วคะ
    เอว27" สะโพก41" ยาว41"

Bershka sale>> Sold!!
    ผ้ายีนส์ เนื้อนิ่ม พอดีทรง ยืดตามตัว
    ซื้อพันกว่า ส่งต่อถูกเลยคะ
    สามารถใส่เปนซับใน เสื้อตัวบาง หรือใส่กับเอวสูง คลุมแจ็คเกตทับก้เท่ๆค่า
    Sz. M
    อก29-32" ยาว15"

ฟรุ้งฟริ้ง Korea>> Sold!!
    สีขาว เที่ยวได้ทำงานได้ เปรี้ยวเก๋
    งานดีไม่ตลาดคะ เราซื้อ 890 ส่งต่อถูกโลด
    อก34-37" ยาว27"

Cadigan >> Sold!!
    Chanel style ผ้า knitt ไม่หนาไม่บาง
    เหมาะกับ winter เมืองไทย น่ารักค่ะ
    อก35-44" ยาว20"

Tropical Jacket >> Sold!!
    ลายพิมนก สวยๆ
    Must have for winter
    Free size
    อก46 ยาว22"

Triumph >> 250.-
    เสื้อในผูกคอ ผ้าวิ้งๆคล้ายหนัง สวยคะ
    สายผูกคอ สามารถเปลี่ยนสายเปนสายเสื้อในปกติได้ มีเสริมฟองน้ำดูมๆ
    Sz. A 75

La senza sale >> Sold!!
    ลายเสือ ตะขอหน้าเพชร
    ผ้าดี รุ่นตัดเย็บไม่มีขอบ ไม่มีตะเข็บ
    เสริมทรงเป็นเจล แห้งเร็ว ไม่อัพชื้นเหมือนฟองน้ำทั่วไปค่ะ
    Sz. 34A

Japan Rip jeans>> 350.-
    ฟอกลายกระเมฆ เก๋เท่มากๆ
    ขาดกำลังดี ไม่เยินค่ะ
    ทรงดี from Japan คู่ควร จัดไปเบาๆ
    เอว31-32" สะโพก34-38"
    ยาว37.5"

Playhound แบบยิปโซค่ะ >> 1,200.-
    Used once like new สภาพใหม่มาก
    ซื้อ 2,890.- ส่งต่อราคาเบาๆค่ะ คุ้ม++
    กระโปรงสีดำแบบนี้ แมทซ์ง่าย ควรมีติดตู้ค่ะ
    เอวสูง25-26" ยาว37.5"

Stripe dress>> Sold!!
    เดรสลายขาวดำ มีซับในทั้งตัว
    คลาสสิคมากก
    อก35" สะโพก40" ยาว34"

Vintage shirt >> Sold!!
    ลายโซ่สวยงาม ใหม่ๆ ดีเมลน่ารัก
    อก41 ยาว26

New Cps>> 550.-
    เชิ้ต ซีทรู ใส่ได้ตลอดกาล
    คลุมก้ได้ ใส่เปนเชิ้ตก้ได้
    ดีเทลปักเพชรและมุกที่ปกเสื้อ
    ทรง free size
    อก50" ยาว24"

Lacoste sport >> 150.-
    Lacoste สีชมพู น่ารักมาก ส่งต่อถูกโลดด
    Sz. M
    อก31-42 ยาว21.5"

New Cps>> Sold!!
    Sweater ลายนกแก้ว แขนแอบซีทรูเบาๆ
    ของใหม่คะ ลายน่ารักคะ ใส่ได้เรื่อยๆ
    Sz. S
    อก43 ยาว24"

Zara sale>> Sold!!
    ของใหม่คะ บ่าแขนฉลุ
    เรียบๆ เบสิค ซื้อพันกว่า ใหม่เลยส่งต่อถูก
    must have !! For winter แขนยาวควรมีคะ
    Sz. L
    อก38-42" ยาว26.5"

Fore sale>> Sold!!
    เสื้อcrop ซีทรูวิ้งๆที่แขนและหลัง
    แบบเซกซี่คะ สีนู้ดโอวัลติน
    ซื้อ 590.- ส่งต่อถูกเลยค่า
    อก41" ยาว17

Top sale>> Sold!!
    เสื้อแขนกุด ผ้าเนื้อดี วิ้งๆ Korea น่ารักมาก
    แมทซ์เสื้อผ้าง่าย ควรมีติดตู้ไว้คะ
    อก35-38 ยาว21"

Vintage dress>> Sold!!
    เดรสยาว ลายดอกวิคตอเรี่ยน
    สวยหรูคะ คาดเข็มขัด หรือใส่ปล่อยๆก้ได้ เก๋คนละแบบ
    อก42" สะโพก43" ยาว41"

Cop milin >> Sold!!
    เสื้อสี pastel rose ดูดี แอบเซกซี่เล็กๆ
    เนื้อผ้าดีมากกก ตัดเย็บดีมากๆ
    Detailซิปข้าง
    อก32-34" ยาว18,23

Cop kwankao >> Sold!!
    ใหม่คะ ทรงสวย ผ้าเนื้อดี ตัดเย็บดีงานดีมาก
    อก30-34" ยาว16"

Cop Vatanika >> Sold!!
    ผ้าดี ตัดเย็บดีมากๆ
    See though สีขาว
    อก32" เอว27" ยาว23"

Korea stripe >> Sold!!
    ผ้ายืดเนื้อดี ไม่หนาไม่บางเกิน
    เหมาะกับเมืองไทย
    Must have for winter ka
    อก38" ยาว28.5"

Brown Scarf >> 120.-
    ยาว70" กว้าง12"

Scarf >> 350.-
    ยาว80" กว้าง14.5"

London Tartan Wool Scarf >> 150.-
    ผ้าวูล ลายสกอต นุ่มๆอุ่นๆ

London Tartan Wool Scarf >> 150.-
    ผ้าวูล ลายสกอต นุ่มๆอุ่นๆ

New Korea beanie Sale!! >> Sold!!
    ดอก Daisy ตาข่าย เริ่ดๆ แบบพลอย และชมพูใส่คะ
    Fz น่ารักมากๆ จัดไปถูกๆเลยค่า ชิคๆ คู่ควร!!

Korea sunglass >> Sold!!
    ใหม่คะ กรอบแว่น ทำจากไม้ แท้ค่ะ
    ใหม่คะ ซื้อแพง ส่งต่อถูกเลยจ้า

Wool cadat cap >> Sold!!
    From Japan ใหม่ๆ
    งานส่งญี่ปุ่น ป้ายญี่ปุ่น
    ทรงนี้ ใส่ขึ้นมาน่ารัก
    Fz

New Earring sale>> Sold!!
    ซื้อจาก Paragon ค่ะ ซื้อแพงส่งต่อถูกเลยค่า คุ้มๆ
    สวยวิ้งๆ ต่างหูโทนนี้ แมทซ์ชุดง่ายค่ะ เรียบหรู อลังเลย

ซื้อจาก Paragon ค่ะ ซื้อแพงส่งต่อถูกเลยค่า คุ้มๆ
    เพชรวิ้งๆ เรียบหรู ใส่ได้ทุกวันคะ

ดีเทล น่ารักมากๆคะคู่นี้ เรียบๆ ใส่ได้ทุกวันคะ

MCM สีชมพูใบสุดท้ายคะ!! >> Sold!!
    ถูกที่สุด!! Confirm!! กล้าลงราคา!!

Prada silver >> SOLD!!

Chanel lamp skin >> 1,900.-
    รุ่น WOC หนังแกะ คลาสสิคมากๆ เรียบหรู ไม่มีเอ้าท์
    งาน1:1 หิ้วเอง เลยขายได้ถูกค่ะ

MCM >> SOLD!!

tweet backpack >> Sold!!!

boyy backpack >> Sold!!

Garratt >> 650.-!!!!
    กระเป๋าป๊อปคอน Garrett น่ารักมากๆ
    รุ่นนี้สั่งทำพิเศษ ไม่โหล ไม่มีใครเหมือนแแน่นอนคะ

Garrett >> 650.-!!!
    กระเป๋าป๊อปคอน Garrett น่ารักมากๆ
    รุ่นนี้สั่งทำพิเศษ ไม่โหล ไม่มีใครเหมือนแแน่นอนคะ

Garrett >> 650.-!!!

Chanel SALE!! >> 1,900.- !!!!
    ขนม้า สามารถถือเปน Clutch bag หรือ สะพายสายยาวก้ได้ค่ะ
    เรียบหรู คลาสสิคมากๆ
    งาน1:1 หิ้วเอง เลยขายได้ถูกค่ะ

Chanel >> Sold!!!
    ถูกที่สุด!! คอนเฟิม!! กล้าลงราคา
    ขายได้ถูกเพราะหิ้วติดมือมาเองค่ะ

Chanel SALE!! ใบสุดท้าย!!! >> Sold!!
    ถูกที่สุด!! คอนเฟิม!! กล้าลงราคา
    ขายได้ถูกเพราะหิ้วติดมือมาเองค่ะ

Chanel >> SOLD!!

MCM >> SOLD!!

Alexander Mcqueen >> Sold!!
    สี Sliver แมทซ์ชุดง่าย เก๋ เริ่ด มากๆ

T-shirt off white >> 150.-
    ผ้า knitt ลายทาง ไม่หนาและไม่บาง
    ใส่ไม่ร้อน
    อก35-45" ยาว26"

เสื้อแขนกุด >> Sold!!
    อก34-37 ยาว25

T-shirt sale!! >> Sold!!
    เสื้อยืดสีเทา ลายเก๋คะ
    อกทรงค้างค้าว free-54"
    ยาว28"

Jumpsuit sale!!>> Sold!!
    อก25-37"
    เอว23-38"
    สะโพก20-50"

Hot pant >> Sold!!
    เอวสูงสีฟ้าเงาเลื่อมๆเล็กน้อย ใหม่คะ
    ผ้ายีนส์เนื้อดีมาก ทรงสวย cutting เริ่ด คอนเฟิมค่า
    ทรงเดียวกับ ASAVA ค่ะ
    เอว25" สะโพก35" ยาว12.5"

The dude >> Sold!!
    เอวสูง26.5" สะโพก38" ยาว12"

Zebra tote 550.- sale!! >> Sold!!
    ลายม้าลาย ใบใหญ่จุได้เยอะ
    [url=http://upic.me/show/52967307]

The dude >> Sold!!
    ยีนส์ดำลายฟอกเคมีคอลลายกระ
    Size XL
    เอว30-32" สะโพก37-40" ยาว36"

Hot pants >> 220.-
    ซื้อ590.- ส่งต่อเบาๆ
    รุ่นนี้เก็บทรง สีสวยค่า
    เอวสูง28" สะโพก36" ยาว12"

Earring sale!! >> Sold!!
    ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ดาวๆน่ารักมากๆ น่ารักฟรุ้งฟริ้ง
    ซื้อ450.- แบบนี้เปนแบบใส่แล้วไม่แพ้ค่ะ งานดี

Headband sale!! >> Sold!!
    ผ้ามัดผม hippy hippy สวยค่ะ

Blouse sale!! >> 80.-
    เสื้อทรงค้างคาว ผ้าฝ้ายเก๋ๆ สบายๆ
    อกfree-50" ยาว23"

Necklace sale!! >> 50.-
    ใหม่คะ ดีเทลมุก คริสตัล น่ารักมากก ถูกเว่อค่า

Vest sale!! >> Sold!!
    เสื้อกั๊กน่ารักๆ
    อก34" ยาว19.5"

Leggin sale!! >> Sold!!
    ของใหม่คั เลคกิ้งผ้าเนื้อดี
    ยืดได้เยอะไม่บาง ใส่ออกกำลังกายได้ค่ะ
    ใส่สบายยย ยืดตามตัว
    เอว24-34" สะโพก29-39" ยาว33"

Silver bag sale!! >> Sold!!
    งานดีไซน์เก๋ๆค่า

New necklece >> 80.-
    สร้อยยาว เซ็ท2เส้น ของใหม่ค่ะ
    น่ารักก ส่งต่อถูกมากไปเลยย

Levi's >> Sold!!
    Levi's U.S.A. แท้ กระดุมทุกเม็ดค่ะ**
    ทรงสวยเป๊ะ รุ่นกระดุมแบบนี้หายากค่า
    เอว25" สะโพก36" ยาว40.5"

Beanie sale!! >> Sold!!
    ไหมพรมสีขาวมีวิ้งๆ น่ารักมากก
    แบรนด์เกาหลี ของใหม่ค่ะ
    หัวขนาดคนปกติใส่ได้คะ

Again&Again กระโปรงลายดอก >> Sold!!
    ลายวินเทจสวยงามมากกกๆ ดีเทลมีกระเป๋าข้างคะ
    เอวสูง 25" ยาว30.5"

Esprit sale!! >> Sold!!
    กางเกงลูกฟูก esprit สีน้ำตาลเข้ม
    ทรงสวยมาก ตัวนี้ใส่แล้วพรางหุ่นค่ะ
    ซื้อแพงค่า ส่งต่อถูกมากๆๆๆ ใหม่ๆเลยคะ
    เอว30" สะโพก36" ยาว35"
    ผ้ายืดได้เล็กน้อย ใส่สบายย

Scott jaspal >> Sold!!
    ลายสกอต ขาวดำ ดีเทล ซิปที่ปลายขา
    ลายแบบนี้ winter นี้ ควรมีนะคะ
    Size s
    เอว30" สะโพก37" ยาว35.5"

Maxi pants >> Sold!!
    เอว26" สะโพก35" ยาว40"

Forever 21 earring >> Sold!!
    หัวกะโหลกน่ารักๆ ใหม่ค่ะ

สร้อย XXI >> Sold!!
    สร้อย forever21 จี้อินเดียแดง สวยเซอร์!!
    [url=http://upic.me/show/52964337]

Cps sale!! >> 350.- !!!!
    ซื้อ 1,990 ของใหม่ส่งต่อถูกเลยคะ คุ้มๆๆ
    เอวสูงสีเทาลายดอกเล็กๆ น่ารักคะ
    ทรงนี้พรางขาให้ดูเล็กลงคะ คู่ควรมากๆ
    Size s
    เอวสูง 25" สะโพก37" ยาว13.5"

พันคอ ผืนใหญ่ >> Sold!!
    ผ้านุ่ม ลายชิโนริ+กุหลาบ
    ลายและสีคลาสสิคมากๆ สวยสง่างามค่า

Cartier sale!! >> SOld!!
    สร้อยCartier ดีไซน์เก๋

Pants sale!! >> Sold!!
    เอวต่ำ31" สะโพก41" ยาว36"

Cps sale!! >> Sold!!
    Leggin ลายเสือขาวดำ
    ผ้านิ่ม ใส่สบาย ไม่บางนะคะ
    Size s
    เอว25-32" สะโพก34-43" ยาว37.5"

Vintage necklace >> Sold!!
    จากร้าน Kenya ค่ะ สวยย

Korea pants >> 190.-
    กางเกง push&waffle's
    สีน้ำเงิน ผ้าดี ตัดเย็บเริ่ด ทรงน่ารักมากกก
    ทรงนี้ พรางขาให้ดูเล็กลงคะ เริ่ดๆๆ
    Size M
    เอว29" สะโพก41" ยาว11"

Topshop sale!! >> Sold!!
    Leggin knitt สีเทา มีวิ้งๆ สวยงาม
    Size uk10
    เอว26-34" สะโพก32-46" ยาว46"

Jaspal new sale!!>> Sold!!
    เสื้อcrop ปักเลื่อมแน่นๆ สวยงามเลอค่า
    Size L (แต่ไม่ใหญ่คะ)
    อก (free size ทรงค้างคาวนิดๆ)40-48"
    ยาว17"

New Cps sale!! ของใหม่ Sold!!
    สีดำ See though เปรี้ยว+เซกซี่เบาๆ
    แมทซ์ไปเรียน หรือเที่ยว ก้เก๋ๆ
    Size m
    อก37" ยาว23.5"

XXI 21 new sale!! >> Sold!!
    Sweater ผ้าลูกไม้นิ่ม forever21
    สีออฟไวท์ น่ารักคะ
    อก39-48" ยาว28"

Korea dress sale!! >> Sold!!
    อก34" เอว34" สะโพก35-36" ยาว36.5"

Flynow ||| Sale!! >> SOld!!
    เดรสใส่ง่าย ลายภาพพิมพ์ flynow
    Detail กระเป๋า2ข้าง
    Must have ka ในวันขี้เกียจแต่งตัว ตัวเดียวจบ
    อก36-42" สะโพก41-48" ยาว35"

Korea dress sale!! >> Sold!!
    เดรสผ้าทอ ลายดอก เนื้อผ้าดี
    ลายเก๋ และสวยมาก!!
    อก35" เอว33" สะโพก38" ยาว44"

New cc-oo sale!! ของใหม่ 1,890 เหลือ >> 850.- !!!!
    เชิ๊ตดีไซต์เก๋ สีขาว ผ้าเนื้อดีสุดๆ ใส่ไม่ร้อน
    Must have!! แมทซ์ได้หลากหลาย คู่ควรค่ะ
    Size m
    อก36 ยาว24-30"

Cps new sale!! ของใหม่ 1,590.- เหลือ >> Sold!!
    สีขาว ดีเทลลูกไม้ น่ารัก ใส่ง่าย
    Size m
    อก36-42" ยาว22"

Tutuanna Korea Jumpsuit Sale!! >> 180.- !!!!
    จัมพ์สูทลายดาว โทน pastel น่ารักๆ
    ใส่แล้วฟรุ้งฟริ้ง คุนหนูฝุดๆ คู่ควร!!
    ใส่แล้ว จัมพ์เอว ขึ้นมา คือ น่ารักกรุบกริบ
    อก33-41
    เอว28-34" (เอวจัมพ์ มัดเชือกได้คะ)
    สะโพก free-50"
    ยาว ประมาน35" (สายที่ไหล่ปรับระดับได้)

Cps new sale!! ของใหม่ Sold!!
    เสื้อ crop ซีทรูลายเสือ เปรี้ยวๆ
    แมทซ์กับ แจ๊คเกจยีนส์ ก้เท่ๆค่า
    อก32-37" ยาว17"

Cps new sale!! ของใหม่ SOld!!
    เสื้อcrop ซีทรูบ่า ดีเทลระบายอก
    น่ารักมากๆค่ะ แมทซ์ชุดง่าย แบบเก๋ๆ
    Size s
    อก33-34" ยาว20.5"

Shirt sale!! >> Sold!!
    เชิ้ตผ้าฝ้ายนิ่มมากกกกกกๆๆ
    คือใส่สบาย เหมาะกะเมืองร้อนอ่ะ
    ใส่กับกางเกงขาสั้นได้ลุคชุดนอน อินๆ
    อก43" ยาว29"

H&M new sale!! ของใหม่ >> Sold!!
    Size s
    อก40 ยาว28.5"

Cps new sale!! ของใหม่ SOld!!
    เสื้อแขนกุด ลายปักดอกไม้ น่ารักๆ
    ด้านหลัง ดีเทลเชือกผูก เก๋+น่ารักค่ะ
    อก36" ยาว19.5"

Workshop >> Sold!!
    Crop ตกแต่งหมุด ใส่ง่าย เรียบๆ Must have ka
    Size m
    อก39-46 ยาว18

Morning warrior >> Sold!!
    เนื้อผ้าดี ใส่สบาย ลายน่ารัก
    แมทซ์ทั้งชุดเปนโทน pastel เก๋ๆ
    อก40" ยาว17-20"

Fancy cat hat ใหม่ๆ >> 150.-
    ซื้อ 350.- ของใหม่ ส่งต่อถูกเลยค่า
    ใหม่คะ ใส่ถ่ายรูป น่ารักก

Floral dress >> Sold!!
    เดรส tommy bahama ลายธรรมชาติ ดอกไม้ใบไม้
    สวยคะ ซื้อจากไอจี ก้ส่งต่อถูกกคะ
    อก34" เอสเอว32" สะโพก41"

Military t-shirt >> Sold!!
    เสื้อน่ารักๆ+เท่ สีเขียวทหารตัดน้ำตาล
    อกทรงค้างคาว free-45
    ยาว25"

Shirt sale!! >> Sold!! (CF)
    เชิ้ตผ้าฝ้ายใส่สบายไล่เชดสี
    สวยเก๋ค่า
    อก49" ยาว29"

Daisy dress >> Sold!!(CF)
    ผ้าเรยอน ลายน่ารัก
    อก36" เอว34-37"

Bershka t-shirt >> 250.-
    ซื้อ 1,290 ส่งต่อถูกมากกๆๆ
    ลายสวยงาม ตกแต่งหมุดที่บ่า
    ผ้าใส่สบาย used once ใหม่ๆค่ะ
    Size S
    อก 37-42 ยาว 25

Xxi t-shirt >> Sold!!
    Oversize เสื้อยืด ใส่เปนเดรสได้เก๋ๆ
    Size L (ใส่แบบใหญ่ๆเปนโอเวอร์ไซต์ค่ะ)
    อก40" ยาว29"

Korea sweater >> Sold!!
    Sweater ไม่หนา ลายน่ารัก
    ซื้อจากร้านตลาดหลังการบินไทย 890.- ส่งต่อถูกเว่อค่าา
    อก32-42" ยาว22.5"

Xxi เปิดไหล่ sale!! >> 150.-
    เสื้อเปิดไหล่ สีม่วงหวานๆลายดอก
    เก๋ที่พู่เชือกค่ะ น่ารักกก
    Size us10
    อก38" ยาว25"

Zara hat >> Sold!!
    ทรงสวย สีแมทซ์เสื้อผ้าง่าย
    Used once เหมือนซื้อใหม่คะ
    หมวกแบบนี้ สะดวกที่สามารถพับเก็บได้ ไม่เสียทรงค่า คือดีมากก ส่งต่อถูกๆ ชอบก้คุ้มค่าค่ะ
    Size หัวผู้หญิงทั่วไปใส่ได้ชัวร์คั คอนเฟิม

VIERA shoes >> Sold!!
    รองเท้า viera by regazze
    Size 38

Zara jeans >> Sold!!
    Size 36 Eur
    เอว31" สะโพก41" ยาว36"

Baggy jeans >> 450.-
    ยีนส์เนื้อดี ทรงญี่ปุ่นน่ารักๆ
    เอวสูง25" เป้าสูง13"
    สะโพก38" ยาว37.5"

New MNG >> Sold!!
    กว้าง12” สูง7.5” หนา2.5”

Jaspal sale!! >> Sold!!
    เดรสลายทาง เรีบหรู ดูดี คลาสสิคมากๆ
    ใส่ได้เรื่อยๆ ตัวเดียว จบ!! Must have!!
    used once สภาพเหมือนซื้อใหม่ค่ะ ซื้อ2,290 ส่งต่อถูกค่าา
    Size s
    อก33" ยาว33"

Topshop Sale!! 2,200 Sale!! >> Sold!!
    ผ้า see through ลายปักดอกไม้
    ทรงเก๋มากๆ ปลายแขนบานๆ สวยงาม ส่งต่อถูกมากกก เน้นไปไวค่ะ
    Size uk8
    อก39 (เนื้อผ้ายืดได้อีก)
    ยาว26.5"

Flynow garden ||| >> 390.- !!!!
    ใหม่คะ ซื้อเกือบ 2,000 ค่ะ ขายโล๊ะตู้เลยค่า
    ใส่ได้2ด้าน ลายปักตัวสัตว์น่ารักมากๆ
    Size L (แต่ไม่ใหญ่คะ สาว m ใส่ได้)
    อก39" ยาว25.5"

Scott shirt >> Sold!!
    Size m
    อก42"ยาวประมาน29"

Baseball shirt >> Sold!!
    เก๋ ชิค ฮอตฮิต ใส่ลำลองๆ น่ารักมากค่ะ Must have!!
    ส่งต่อถูกมากก จัดไปคร่าา!!
    อก39" ยาว29"

Dress >> Sold!!!
    อก34-37" ยาว37"

Japan sale!! >> Sold!!
    แบรนด์ญี่ปุ่น ดีเทลปักๆน่ารักมากๆๆ
    ของใหม่คะ ไม่เคยใส่ แบ๊วๆกุ๊กกิ๊กๆ
    อก39" เอวรูดปล่อยกว้างสุด37"
    ยาว21" รอบปลายแขนเสื้อ12"

Shirt >> Sold!!
    เชิ๊ตสีม่วง สีสวยแพทเทินเก๋
    อกfree-39" ทรงค้างคาวนิดๆ
    ยาว26.5"

Dress sale!! >> Sold!!
    อก40" ยาว35.5"
    รอบวงแขน19"

Wool hat >> Sold!!
    หมวกทรงน่ารัก ปีกกว้าง
    แมทซ์ชุดง่าย ของใหม่ค่ะ ไม่เคยใช้

H&M sale!! >> Sold!!
    Cadigan สีเหลืองมัสตาส เพิ่มลุคให้ดูมีสีสันได้ทันที
    Size m ยาว29"

Xxi cadigan >> Sold!!
    ใหม่ คะ sale!! ลายคลาสสิค เนื้อผ้านุ่ม สวยค่ะ
    Size s ยาว27"

Levi's sale!! >> Sold!!
    หนังแท้ ยังใหม่คะ ใช้ประมาน2ครั้ง
    ยาว41"

Shirt sale!! >> Sold!!
    เสื้อแขนกุดตัวยาวลายเสือ
    ใส่เป็น เสื้อ หรือ มินิเดรส ก้ได้คะ ใส่สบายสุดๆ
    Oversize

vintage shirt >> Sold
    เสื้อวินเทจญี่ปุ่น ลาย balloon และกรอบรูป สไตล์หลุยส์
    ผ้าไหมญี่ปุ่น สวยมากๆๆ
    อก free ทรงค้างคาว (ทรงเก๋มากคะ)
    ยาว 24"

Sale!! >> Sold!!
    ย่ามกระเป๋าผ้าลายไทยๆ น่ารักคะ

ย่ามสีขาว ลายช้าง

Japan Cadigan sale!! >> Sold!!
    ช่วงตัวกว้าง42"
    ยาว23.5"

Sale!! >>Sold!!
    เข็มขัดสีแดง
    ยาว41"

เข็มขัดลูกไม้สีน้ำตาล น่ารักมากๆ ใหม่คะ
    ยาว43"

เข็มขัดสีเขียว เก๋มากๆประดับเพชร
    ยาว43"

เข็มขัดลายเสือ ประดับเพชรสวยคะ
    ยาว40"

เข็มขัดหนังเงาๆ สีดำ สวยค่ะ ใหม่
    ยาว39"

เข็มขัดสีแดงเลือดหมู หนังแท้
    งานวินเทจ India สวยงาม
    ซื้อแพงค่า ส่งต่อถูกมาก
    ยาว45"

Vintage shirt >> 250.-
    เสื้อเชิ้ตสีแซลม่อน ลายน่ารักคะ
    ผ้าเนื้อดี คัตติ้งดีคะ
    ปล.สีจริงอ่อนกว่าในรูปคะ โทรพาสเทลๆ แซลม่อนๆคะ
    อก42"ยาว26.5

Lyn shoes >> Sold!!
    Size 37 (เท้า23-24")

Lyn shoes >> Sold!!
    ใส่1ครั้ง สภาพดีคะ ซื้อ2,000กว่าคะ ส่งต่อ ถูกมากๆ คุ้ม++
    ผ้าใบสีทอง ใส่สวยค่ะ แมทซ์ชุดง่าย
    Size 38

Jaspal >> Sold!!
    รองเท้าบูท Jaspal หนังแท้ นิ่มมากๆ ของใหม่เลยค่ะ
    Size 38
    เท้ายาว21-23" ใส่ได้แบบใส่ถุงเท้า
    เท้ายาว24-24.5" ใส่พอดีใส่ถุงเท้าบางๆ

Esdra sale >> Sold!!
    Size38 / 7 (เท้ายาว22-23ใส่ได้พอดี)
    [url=http://upic.me/show/51286212]

กางเกง >> Sold!!
    เอวสูง Levi's ทรงสวย เป๊ะเว่อ แมทซ์ชุดง่าย Must have!!
    เอว(สูง) 25" สะโพก36" ยาว39.5"

กางเกงยีนส์ >> Sold!!
    กางเกงยีนส์เอวสูง Levi's ทรงเป๊ะ Must Have!!
    เอว(สูง) 26" สะโพก34" ยาว36.5"

Japan Brand Pants >> Sold!!
    กางเกงขาม้า คัตติ้งเนี๊ยบมากๆ ผ้าเนื้อดี ใส่สบาย ทรงสวยมากๆ ซื้อแพงคะ ส่งต่อถูกมากไปเลยจ้า บอกเลย คุ้ม!!
    เอว29" สะโพก37-41" ยาว37"

Folk waistcoat >> Sold!!
    เสื้อกั๊ก จากญี่ปุ่น ผ้าคล้ายหนังกลับ เนื้อดีมาก
    คัตติ้งเนี๊ยบกริบ ดีเทลฉลุลาย คลุมทับชุดเดรส น่ารักมวาก!!
    Free size ยาว20.5"

Forever21 dress >> Sold!!
    เดรสลูกไม้ xxi ลูกไม้เนื้อดี น่ารักมากๆ
    Size m อก34-38" เอว28-30" ยาว31"

Hawaii shirt >> Sold!!
    ลายสวยคะ ใส่คลุมก้ดี ชิลๆ น่ารักๆ
    อก42" ยาว27.5"

Used shoes >> Sold!!
    รองเท้าลายเสือ ดีไซน์เก๋ๆ ใส่สบายนิ่มมากๆ
    งานสั่งตัด แบรนด์สยาม ไม่โหล งานดีคะ
    Size 38

Sale shoes >> Sold!!
    สีดำใส่นิ่มมาก ใส่สบาย คอนเฟิมคะ
    Size 38

Floral crop >> Sold!!
    เสื้อลายดอก น่ารักๆ สไตล์สาวยิปซี
    เนื้อผ้าดีมากๆ ใหม่ๆคะ กับกางเกงเอวสูงน่ารักมากคะ
    อก33-36" ยาว19.5"

New high waist Sale!! >> Sold!!
    เอวสูง ลายดาว น่ารักมากๆ ของใหม่คะ
    size s
    เอวสูง25" สะโพก35" ยาว11.5"

High waist >> Sold!!
    เอวสูง สีขาว ของใหม่คะ
    Size m
    เอวสูง28" สะโพก37" ยาว13.5"

Leggin cutie dot >> SOld!!
    เอว24-31" สะโพก31-42" ยาว33"

Vintage blouse >> Sold!!
    เสื้อเปิดไหล่ งานญี่ปุ่น น่ารักมากๆ
    ใส่กับเอี๊ยม น่ารักคะ
    คอกว้าง29-41" ยาว18.5"

Print waistcoat >> Sold!!
    เสื้อกั๊กลายพริ้น vintage ธรรมชาติและต้นไม้
    น่ารักคะ ใส่คลุมชุดเดรส ได้ลุคเก๋ๆ คุณหนูๆ
    ยาว16" ต้นอขนกว้าง15"

Vintage Cardigan >> Sold!!
    เสื้อคลุมลายจุด คัตติ้งดี ผ้าดี
    ด้านหน้าเปนเชือกผูกๆ จะผูกเปนโบว์หรือปล่อยๆก้ได้คะ น่ารัก
    Free size ยาว27"

Neon Chochet >> 120.-
    เสื้อถักสีชมพูนีออน สวยเก๋
    อก32-42" ยาว24"

Crop t-shirt >> Sold!!
    เสื้อยืด Pink Floyd ฟรุ้งฟริ้ง หลังยาวเก๋คะ
    อก32-38" ยาว16.5 หลัง33.5"

Poncho blouse >> Sold!!!
    เสื้อbohemian ลายปัก กับพู่ ที่ชายเสือและแขน น่ารัก ชิลๆ
    อก37" ยาว25.5" แขนยาว16.5"

Rainbow bag >> Sold!!
    สีน่ารักมากกกกๆ ฟรุ้งฟริ้งๆ
    กว้าง18" สูง12" หูยาว41"

Boho blouse >> Sold!!
    เสื้อ หรือ มินิเดรส bohemian ตกแต่งลูกไม้ ที่ชายเสื้อและแขน
    น่ารัก ชิลๆ ใส่เปน oversize dress
    อก36" ยาว28"

Graphic leggin >> Sold!!
    ลายเก๋ แมทซ์กับ เสื้อเชิ๊ตขาว หรือเสื้อยืด ก้เหมาะค่ะ
    Free size เอว24-31" สะโพก33-39" ยาว34.5"

เคสกันน้ำ iphone5 >> 690 SALE!! >> 150.- !!!!
    เล่นน้ำได้ แช่น้ำได้ ถ่ายรูปใต้น้ำได้
    เราซื้อมา 690.- ส่งต่อถูกเลยคะ (ร้านทั่วไปขายอยุ่ 690-890 b.)

Military suit >> Sold!!
    เสื้อคลุมสูท สีเขียวทหาร ทรงยาวปิดสะโพกคะ ผ้าดี ตัดเย็บดี ทรงสวยค่ะ
    สีจริง ดูที่รูปบนขวานะคะ สวยคะ ใส่ได้เรื่อยๆ เท่ๆ MUST HAVE!!
    Size m ไหล่15 อก18.5 ยาว29

Vest sale!! >> Sold!!
    เสื้อกล้ามสีน้ำตาล ผ้าวิ้งๆ ทรงดีคะ ตัวนี้ใส่แล้ว ผอมเพรียว
    อก28-34" ยาว24"

Chill Vest sale!! >> 15.-
    เสื้อกล้าม ชิวๆ oversize
    อก37" ยาว28"

Boho New sale!! >> 15.-
    เสื้อ boho ปักลาย น่ารักๆ ตกแต่งลูกไม้ ใหม่ค่ะ
    อก34 ยาว25

Jumpsuit sale >> Sold!!
    จัมพ์สูท ขาสั้น ลายดอก ของใหม่คะ
    อก33 ยาว36 สะโพก42

Super sale!! >> Sold!!
    เดรส ชิลๆ ใส่สบาย ลายดอก น่ารักคะ
    Free size / อก39 รอบตัว39-44" ยาว32"

Head band >> Sold!!
    คาดผมโบว์ใหญ่ ของใหม่คะ

กำไลบาหลี ใหม่ >> Sold!!
    ส่งต่อถูกคะ

กำไล ใหม่ >> Sold!!
    ส่งต่อถูกคะ

กำไล colorful >> Sold!!
    ส่งต่อถูกคะ must have for summer !!

กำไลบาหลี >> Sold!!
    Freesize ใส่ได้ทุกข้อมือคะ สีสวย Red wine ส่งต่อถูกคะ

New Cps >> Sold!!
    กระโปรงเอวสูง ทรงน่ารัก ผ้าลายเสือ คล้ายกนังกลับผสมกำมะหยี่
    Size xs เอวสูงมาก 24-24.5 (วัดช่วงบนสะดือเล็กน้อย) ยาว16

Korea sale!! >> Sold!!!
    เสื้อกล้าม Korea super Hakka สีโอรสpastel ดีเทลลายดอกปักมุก
    อก31-36" ยาว26"

Flynow ||| >> Sold!!
    เสื้อกล้ามทรง crop ปักลาย+ลูกปัด ลายสวยเก๋ ผ้าเนื้อดี พริ้วๆ used once สภาพเหมือนใหม่คะ ซื้อ2,950.- ส่งต่อ ราคาถูกเลยคะ
    Size40 (ประมาณm-l)
    อก38(ยืดได้อีก) ยาว22"

New Stradivarius >> 650.-
    ของใหม่คะ boho style ลายปักสวย+ลูกปัด
    เหมาะกับหน้าร้อนนี้มั่กๆ ซื้อ 1,590 คะ ไม่เคยใช้คะ ส่งต่อราคาถูกมาก
    ใส่ทับ bikini เดี่ยวๆ หรือใส่ Jacket ทับก้น่ารักคะ โชว์ ดีเทลเก๋ๆที่รอบคอ
    Size s อก32-34" ยาว24.5"(ด้านหน้า) 28"(ด้านหลัง)

New H&M >> Sold!!
    เดรสขาวลายดอกหลุยส์ เรียบหรู ดูดี เนื้อผ้าดีมากๆ หนากำลังดี ทรงดี
    ตัวเดียว เอาอยุ่ ในวันที่คิดอะไรไม่ออก MUST HAVE!!
    ของใหม่ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้คะ
    Size s / อก34-38" สะโพก39-44" ยาว33"

Military vest >> 50.-
    เสื้อกล้ามสีเขียวทหาร เรียบดูดี คลาสสิค ของใหม่คะ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้
    อก32-42" ยาว27.5"

New Cps >> SOld!!
    เสื้อกล้ามสีม่วงpastel ปักเลื่อม
    Size M
    อก33-39" ยาว 25"(หน้า) 32"(หลัง)

New sale!! >> SOLD!!
    เสื้อกล้าม see though ผ้าลูกไม้นิ่มๆ ของใหม่คะ ใส่ทับบิกินี น่ารักค่ะ
    Size M / อก33-38" ยาว25.5"

New Stradivarius >> 650.-
    เสื้อกล้ามลายเก๋ ผ้านิ่มๆพริ้วๆ เนื้อดีสุดๆ
    ของใหม่ ส่งต่อถูกเลยคะ
    Size s / อก32-38" ยาว39.5"

Super sale!! >> 50.-
    เสื้อกล้ามสีขาว แบรนด์ seed ซื้อที่เซ็นทรัลคะ
    ของใหม่ ลายเก๋ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้คะ
    Size L (แต่ไม่ใหญ่)
    อก31-39" ยาว25"

Neon vest from Siam >> Sold!!
    เสื้อกล้าม Korea สีนีออน สดใส เหมาะกับ summer นี้มากๆ ผ้าเนื้อดีสุดๆ
    ของใหม่ ส่งต่อถูกเลยคะ
    อก31-36" ยาว27.5"

Holiday Pineapple >> Sold!!

See the ocean with the star >> Sold
    ต่างหูเงิน ลายหอย น่ารักคลาสสิค ใส่ได้เรื่อยๆ
    เรียบๆ ดูดี แมทซ์ชุดง่ายค่ะ

Scarf sale!! >> Sold!!
    ผ้าผูกผม ลายวัว สวยงาม เริ่ดๆ

Poncho flower blouse >> Sold!!
    เสื้อปอนโช สีขาว ลายดอก ตกแต่งลูกไม้ น่ารักค่ะ
    อก36-39" ยาว24.5"

Sale peach top >> Sold!!
    เสื้อKnitt ไหล่แอบเว้าเก๋ๆ Korea
    เก๋มากๆ น่ารักคะ รับประกัน!!
    อก32-42" ยาว21.5"

Super sale!! >> sold!!
    สายเดี่ยวซัมเมอร์ น่ารักๆ สีเทา ระบายชั้นๆ ซื้อแพงนะคะตัวนี้
    ซื้อสยามทางร้านออกแบบตัดเย็บเอง ไม่โหล ไม่เกลื่อน แน่นอน
    รูปที่สีไม่เท่ากันคือแสงนะคะ ของจริงสภาพดี เหมือนใหม่คะ Used once
    อก32-38" ยาว38.5"

Lace shirt >> Sold
    เชิ๊ตลูกไม้นิ่ม Korea Vintage Lace
    ใส่เป็นเสื้อ หรือใส่คลุมก้น่ารักคะ คลุมกับชุด bikini ก้น่ารักค่ะ
    เหมาะกับ Summer นี้สุดๆ Must Have!!
    Free Size ยืดตามตัว

new!! เกาะอกแบรนด์ ITEMS >> Sold!!
    สีขาวลายgraphic ผู้หญิงลายสีชมพู-ดำ ซัมเมอร์ เก๋ๆ ชิวริมทะเลค่ะ
    detail โบว์ืที่อกรูดปรับระดับตามไซต์เรา
    อก 31-38" สะโพก 33-42"

กระโปรงกางเกง เอวสูง ลายเชอร์รี่ สีพาสเทล >> Sold!!!
    น่ารักมากๆ ทรงดี ผ้าเนื้อดี ตัดเย็บดีมาก รับประกันเลยคะ
    TREND Summer นี้ ห้ามพลาด กระโปรง สีฟ้า Pastel ค่ะ Must Have!!! จัดโลด อินก่อนใคร
    เอวสูง(วัดบนสะดือเล็กน้อย) 25" สะโพก free ยาว 15.5"

จัมพ์สูท เกาะอก สีม่วงLilac น่ารักมาก Sale!! >> Sold!!
    ผ้าคอตต้อนญี่ปุ่น เนื้อดี งานญี่ปุ่นค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ใส่ 1 ครั้ง
    ซื้อมาแพง ขาย Sale เลย ได้ไปคุ้มมาก!!!

เดรส ดอกเดซี่ น่ารักคิ้วๆ >> Sale!!! >> 150.-
    สายเดี่ยว ผ้าchiffon สีdeep blue ลายดอกdaisy แต่งโบว์ที่สาย
    น่ารักมากคะ ของใหม่ ขาย Sale เลย
    Size : อก 31" ยาว33.5"

Premium Jeans Made in Korea >> Sold!!
    เอว 32" สะโพก 39" ยาว 9.5"

How Jeans Made in Korea >> Sold!!
    เอว 31" สะโพก 36" ยาว 9"

ผ้าพันคอ H&M Made in Italy >> Sold!!
    พันคอ ผูกกระเป๋า โพกผม หลายสิ่งคะ ลายหรูมวากๆ
    กว้าง /สูง 35"

Miss selfidge >> Sold!!
    รองเท้าแฟลต สวมๆ น่ารัก ดีเทล glitter วิ้งๆมุ้งมิ้ง
    น่ารักค่ะ นิ่มๆ ไม่กัดเท้า คอนเฟิมค่ะ
    เก๋ที่มีกลิตเตอร์นี่แหละค่ะ ซื้อเกือบ2,000 คะ ขายโล๊ะตู้
    Size 5 (พื้นรองเท้ายาว24.5")

New lynaround >> Sold!!
    กระโปรงทรงน่ารัก ลายน่ารักมากๆลายนี้หายากนะคะ
    ใส่น่ารักมากๆค่ะ ของใหม่คะ ซื้อ2,690 ขายถูกเลยค่ะ
    Size s เอวสูง26 ยาว17.5

White jeans >> Super Sale!! >> sold!!
    กางเกงเอวสูงสีขาว ทรงสวย ผ้ายีนส์เนื้อดี
    ไม่หนาไม่บาง น่ารัก แมทซ์ชุดง่ายค่ะ
    เอวสูง26 สะโพก38 ยาว37.5

By the eye >> Sold!!
    กระโปรงร้าน by the eye @ Siam ซื้อเกือบ2,000 ค่ะ ทรงน่ารักมากๆ
    เอว26-32 ยาว16-21

Maron cream >> SALE!! >> 190.-
    กระเป๋าหูรูด sanrio ลาย Maron cream
    หายากค่ะ น่ารัก น่าสะสม
    กว้าง12" สูง16" หูสูง7"

Embroidery clutch>> Sold!!
    กระเป๋า clutch งานปักดอกไม้ทั้งใบ สวย หวาน น่ารัก ถือเก๋มากๆ ใส่กระเป๋าสตางค์และมือถือได้พอดีคะ
    กว้าง10.5" สูง6"

Clutch bag >> Sold!!
    Used 90% กระเป๋า Clutch สีดำผ้าขนๆ ด้านในกระเป๋ามรซิปเก็บของคะ ซื้อแพงคะ ส่งต่อถูกเฟ่ออ
    กว้าง13.5" สูง8" หนา2"

กระโปรงลายเสือ แซ่บๆ Sale!! >> 120.- !!!!
    กระโปรงเอวสูงลายเสือ เนื้อผ้าดี มีซับ ผ้าดี แมทซ์ง่าย
    เอวสูง25-26 สะโพกfree36-41ยาว16.5

Floral skirt >> Sold!!
    กระโปรงกางเกง ไม่โป๊ ลายดอกน่ารักสดใส ซัมเมอร์ค่ะ ใหม่คะ
    เอว26-33 ยาว15

skirt >> Sold!!
    ผ้าลายดอก แอบมีลายฉลุๆเล็กๆ คอนเฟิมผ้าดีเลิศ ลายน่ารัก ใส่แล้วสดใส มีซับในค่ะ
    เอวสูง25-27 สะโพก37 ยาว15

Japan skirt >> Sold!!
    เรียบๆแต่ดูดีค่ะ ผ้าลายเส้นประๆ เนื้อดี น่ารัก มีซับใน ทรงญี่ปุ่น
    เอวสูง25-26 สะโพก39 ยาว19

Mini skirt >> Sold!!
    มินิสเกิร์ท ลายชิโนริ
    เอว29 สะโพก35-39 ยาว11.5

Leopard skirt >> Sold!!
    Bodycon มินิสเกิตลายเสือผ้าดีคะ น่ารัก
    เอว25-30 สะโพก34-38 ยาว13

Japan skirt >> Sold!!
    สีเทาเข้ม ผ้าหนาเนื้อดี detail กระเป๋าหน้า น่ารักคลาสสิค แมทซ์เสื้อผ้าง่าย เรียบๆ แต่ดูดีค่ะ
    เอวสูง25-26 สะโพก35-44 ยาว18

New super sale!! >> Sold!!
    เสื้อสีส้มพีช ของใหม่ ขายราคาโล๊ะค่ะ
    อก35-38" ยาว24"

Japan Super sale price!! >> sold!!
    เสื้อคลุมงานญี่ปุ่น ใส่คลุมน่ารักค่ะ
    ใส่คลุม Bikini ริมหาดเก๋ๆค่ะ Must Have!!
    Free size อก38-44"(ติดกระดุมวัด) ยาว27"

New H&M >> 990.- SALE!! >> 190.-
    Size L ของใหม่คะ สีจริงไม่ neon เท่าในรูปนะคะ สีสวยกำลังดี เริ่ดๆ
    สีสันสดใส รับ Winter ใส่กับเอี๊ยม น่ารัก คิ้วๆ

Super sale >> Sold!!
    กางเกงKorea ผ้าลายทาง ทรงเก๋
    ซื้อจากร้าน by the eye @Siam ka 2,xxx ส่งต่อถูกเลย
    เอว31" สะโพก38"

Rust color jeans >> Sold!!
    ทรงดี สีสวยคะ คอนเฟิม
    เอว30" สะโพก38-41"

New!! Skinny pink ซื้อ 690 ขายโล๊ะตู่ค่า >> Sold!!
    ใส่น่ารักมากค่ะ รับประกันเลย ทรงดี
    Summer นี้ต้องมีกางเกงสีชมพูนี้ติดตู้ค่ะ Must Have!!
    เอว26-32" สะโพก37-41"

กระเป๋า Fringe Bag ฟรุ้งฟิ้ง ซื้อ1,xxx ของใหม่ ไม่ได้ใช้ค่ะ ส่งต่อถูกมากไปเลย >> Sold!!
    ขายถูกมากๆ Trend Summer นี้ กระเป๋า Fringe แบบนี้อินแน่ๆ เราส่งต่อถูกมากๆ ถ้าชอบคุ้มมากๆ
    กว้าง14.5" สูง9.5" หนา5" มีสายสะพาย2แบบ ยาวและสั้น ตามรูปเลยค่ะ

เดรส เชิ๊ต ลายสก็อต 890 >> Sale!!! เหลือ >> Sold!!
    ใส่คลุมได้ เปนเดรสได้ ผ้าดี
    free size อก 42" ยาว 37.5"

กระโปรงเงิน glitter Sretsis ซื้อ 790 ขายโล๊ะเลยค่ะ >> Sold!!
    กระโปรงผ้าเงินวิ้งๆ detail กระดุมเพชร
    ของใหม่ค่ะ ขายถูกเลยค่ะ จัดด่วน!!
    เอว26" ยาว17"

เสื้อกล้าม สีเหลืองมัสตาส ตัวในค่ะ >> Sold!!
    อก 29-36"
    ยาว 23"

military dress >> Sold!!
    สภาพดีค่ะ ใช้2ครั้งเท่านั้น ส่งต่อราคาถูกมากๆ ตัวเดียวกับเข็มขัดเก๋ๆ คุม look เท่ๆได้เลยค่ะ
    อก40" เอว27" ยาว48.5"

มินิเดรสสกอตน้ำเงินเทา น่ารักมากค่ะ
    อก40" ยาว30.5"

มินิเดรสแขนกุดสีเทา ตกแต่งลูกไม้ Detail กระเป๋าน่ารักๆ 2 ข้าง
    ของใหม่คะ งานเกาหลี ผ้าดี ทรงสวย ขายถูกเลยค่า จัดไป!!
    อก32-40" ยาว30"

กระเป๋าถักชมพู-น้ำตาล ของใหม่ค่ะ!! น่ารักมากๆ SALE!!>> Sold
    ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ใส่หนังสือได้ ใหม่ คุ้ม!!
    กว้าง34cm สูง30cm
    สายยาว71cm

กระเป๋าถักครีมเทา ของใหม่ค่ะ!! น่ารักมากๆ SALE!! >> Sold
    กว้าง32cm สูง27cm
    สายยาว29cm

set ต่างหูเพชร นน. เบา ใส่ง่ายค่ะ Sale!!! >> Sold!!/set 2 คู่
    ต่างหูเรซิ่นประดับเพชร น้ำหนักเบามาก
    สูง 6.5 cm

Red Triangle Diamond >> Sold!!

Classy black&white >> Sold!!

SUPER Ciccio Havana Glitter >> Sold!!
    ซื้อจากร้าน glassaholic @ digital gateway
    ส่งต่อถูกมากกก จัดไปค่าา ไม่ค่อยได้ใส่ ไม่มีตำหนิ
    อุปกรณ์ครบ เหมือนซื้อจากช้อป แต่ราคาถูกมาก คุ้มคะ

EMPORIO ARMANI // Sale ไปเลยค่ะ ราคาสุดท้าย!! เน้นไปไวค่า Sale!! >> Sold!!
    ของแท้ 100% ซื้อ 10,000+ ค่ะ ส่งต่อถูกมากกๆ เพราะเป็นรุ่นเก่าแล้ว และกล่องค่อนข้างเยินค่ะ แต่สภาพแว่นกิ๊กค่ะ ใช้น้อย สภาพแว่น 98%
    ห้ามพลาด!!! ทรงนี้ดูแล้วธรรมดาคะ แต่ใส่ขึ้นมา เข้ากับทุกรูปหน้าค่ะ
    และด้วยตัวโลโก้ EMPORIO ARMANI ที่ขาแว่น ใส่แล้วทำให้ดู สวย เริ่ด ดูแพงค่ะ
    ซื้อไปเปลี่ยนเปนเลนส์ลายตา ก้ได้ค่ะ คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม!!

Thierry Lasry รุ่น Lively >> Sold!!
    ราคาเต็ม10,000กว่าค่ะ

Rayban >> Sold!!

special pice!! >> Sold!!
    oversize dress ใหม่คะ
    เดรสลายทาง ตาราง ขาว-ดำ เก๋มาก
    ใส่ปล่อยๆ หรืือ คาดเข็มขัด ได้เลย
    oversize อก 50" ยาว 33"

เชิ๊ตลายดอก สีเหลืองอ่อน ของใหม่คะ 450 >> Sale >> Sold!!
    ผ้าเนื้อดีมาก fabrice from japan
    อก 42" ยาว 26"

กระโปรง ของใหม่คะ 690 >> Sale price!! >> Sold!!
    ลายทางขวาง
    เอว 23-36" สะโพก free ยาว 24"

กางเกงขาสั้น ลายชิโนริ น่ารักคะ >> Sold!!
    เอวต่ำ ผ้าดี ตัดเย็บดี แบรนด์ korea ค่ะ
    เอว 30" สะโพก 38" ยาว 9.5"

กางเกงเอวสูง Grey Hound ของใหม่ SALE!! >> Sold!!
    เอว 29" สะโพก 38" ยาว 42"

กางเกงยีนส์ขาสั้น SALE!! >> Sold!!
    ซื้อที่ Korea ค่ะ ย่านกังนัม เปน Local แบรนด์ที่นั่น ซื้อมา 2000++ ส่งต่อราคา Sale เลยคะ
    ทรงสวยค่ะ เอวไม่ต่ำไม่สูงจนเกินไป กำลังดี สวยเก๋ แบบไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะตัวนี้
    เอว 30" สะโพก 37" ยาว 10.5"

เดรสยาวสีเทา ลายทาง from Korea น่ารักมากๆ >> sold
    free size อก 39" สะโพก 43" ยาว 47"

Sweater สีออฟไวท์ >> sold
    ใส่ 1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ สวย หรู ค่ะตัวนี้
    อก 35-38" ยาว 25"

Dorothy Perkin เสื้อยืดพิมพ์ลายชนเผ่า >> Sold!!
    ใส่เปนเสื้อ หรือใส่แบบ oversize กับ leggin ก้น่ารักคะ
    Size 10UK อก 35" ยาว 27.5"

เสื้อกล้าม Flynow Sale >> sold
    detail กระดุมด้านหลัง สีออฟไวท์ ผ้าทอใยธรรมชาติ
    อก 36-38" ยาว 18" เอว 28-32"

หมวก Playboy ส่งต่อแบบถูกไปเลยค่ะ >> Sold!!
    ทรงคล้ายปานามา แต่เป็น ผ้าอยุ่ทรง ทรงสวยค่ะ คอนเฟิม!!

หมวก Work shop ทรงปานามา ของใหม่ ส่งต่อ >> Sold!!
    ทรงสุดฮิต แมทซ์ชุดง่ายค่ะ สามารถเอาผ้าลายต่างๆ มาผูกแทนโบว์อันเดิมได้ค่ะ เพิ่มลูกเล่น

หมวกทรง vintage ร้าน By the eye @siam ตกแต่งดอกไม้ ของใหม่ค่ะ >>Sold!!

กระเป๋า Misty Mynx (แบรนด์เครือเดียวกับ Chaps) ซื้อมา 3,xxx ไม่เคยใช้ สภาพใหม่กิ๊กคะ ขาย >> Sold!!
    ใส่โน๊ตบุ๊คได้ ลายทางสุดคลาสสิค คุ้มมากๆค่ะ

ยีนส์ขาสั้นสีน้ำเงิน ทรงสวย ของใหม่ค่ะ >> Sold!!
    เอว 26" สะโพก 35" ยาว 11.5"

กางเกงขาสั้นสีดำ ทรงสแลค >> Sold!!
    เอว 31" สะโพก 38" ยาว 10"

Arizona Jeans สีชมพู neon ปล่อยค่อ ราคาสุดคุ้มค่ะ >> Sold!!
    สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง
    สกินนี่ ทรงสวย ผ้าเนื้อดี ยืดได้เล็กน้อยตามตัว ใส่สบายมากๆ
    Mix กับ เสื้อยืดเรียบๆ ก้สวยเปรี้ยวแล้วค่ะ ตัวนี้
    เอว 29-31" สะโพก 34-39"

รองเท้า กำมะหยี่ สีดำ >> Sold
    แบรนด์ Vicky Made in Korea
    เข้าได้กับทุกชุด mix&match ง่าย กันพลาดต้องคู่นี้ HUST HAVE!!! มีส้นนิดๆใส่ง่าย
    Size 38 (25 cm) ส้น 1"
    เหมาะกับคนเท้า 37-38" (หรือเท้ายาวประมาน 23")

เดรส JASPAL (new with tag) ไม่ได้ใช้ ส่งต่อราคาน่ารักค่ะ คุ้ม!! >> Sold!! บาท
    เดรสออกงาน เริ่ดๆ ทานข้าวกะหนุ่มเก๋ๆ สีน้ำเงิน ลาย Galaxy สวยเก๋
    Size s อก31" เอว 27" ยาว 31"

TOPSHOP แขนกุดลายดอก ทรงแพลปลั่ม size 10UK 1,790.- Last price!! >> Sold!!
    ของใหม่ ผ้าเนื้อดี ลายดอก สีเทาดำ คลาสสิค
    Mix&Match ง่าย ใส่ได้เรื่อยๆ เรียบหรู ดูดีคะ
    ทรงน่ารักมาก คอนเฟิม
    ปกติ เราใส่เสื้อไซต์ M ก้ใส่ตัวนี้ได้คะ
    อก34-41" เอว 29" ยาว 21"

กางเกงเอวสูง Lyn Around Size S ลดเลยแรงๆ Sale!!! >> Sold!! (น่ารัก คุ้มมากๆ)
    สีออกเขียวตุ่นๆ แนว Earth Tone มีเส้นแถบด้านข้าง
    ออกสปอร์ตๆ ทรงน่ารักคะ Used once เราใส่แล้วหลวมไป หน่อยค่ะ ใส่สบายมากๆ ตัดใจขายต่อ
    เหมาะกับคนไซต์ M-L คะ ทรงน่ารักจิงๆคอนเฟิมเลย
    เอวสูง วัดเอวบนคะ 25" สะโพก 38" ยาว 35"

Nike Shoes >> Sold!!(For man ka)
    size 10
    Euro 45

แหวน Sold!! / 3 วง
    ชมพู รอบวง 6-6.5 cm
    ส้ม รอบวง 5.5-6 cm
    ดำเพชร elastic freesize

Sold
    Paul Frank กว้าง 2.7 cm สูง 3 cm
    ชมพูเหลือง เส้นผ่นศูนย์กลาง 2 cm

special price!! >> Sold
    t-shirt ลายทาง น่ารักๆ
    size M

เดรส 120.-

special pice!! >> Sold!!
    เสื้อชีฟองย่นๆ นืดได้เยอะมาก สีเหลืองอ่อน
    detail ผูกโบว์ที่คอ และแขนระบาย
    น่ารักมากคะ
    อก 33-43"
    เอว 34-44"
    ยาว 23"
    แขนยาว 18.5"

เสื้อแขนกุด ผ้าลายคลื่นสีเงินวิ้งๆมี Glitter มีระบายพริ้วช่วงอก ตกแต่งมุก ราคา sale ลดกันแรงๆ>> sold
    majollca blue // wave layer bow & pearl top

stripe knitt vest new!!น่ารักมากๆ >> Sold!!
    เสื้อกล้ามลายทาง สีขาว-ครีม-เทา
    ผ้าKnit แต่ไม่หนานะคะ ของใหม่ น่ารัก รับประกัน
    อก 31-38"
    สะโพก 33-42"

Pearl Weel Diamond >> Sold!!
    ตัวเรือนทอง มุขล้อม ประดับ เพชรพลอย
    งานดีมาก น่ารักมากๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาส แมทซ์ชุดง่าย Must Have!!

Diamond grape >> Sold!!
    ตัวเรือนทอง ประดับเพชร งานดี คอนเฟิมได้ ใส่สวย
    แมทซชุดง่าย ได้หลายลุด ทำให้ลุค ดูโดดเด่นขึ้นได้ MUST HAVE KA !!!

หมวด คสอ เราเอาเร็ว เน้นลงเร็วไปเร็ว ไม่อยากลงบ่อยค่ะ
    ถูกมาก ไม่ได้อะไรเลยจิง เรามีเป้าหมายใหม่ แค่นัั้น
    ขายได้นิดเดียวก้ยังดี ใครรับต่อ คุ้มเว่อค่ะ

[/COLOR][/SIZE]

ขายเหมา 5 ชิ้น ราคาสุดคุ้ม!!+ >> Sold!!
    - Etude Lip สีส้ม สีสวย เปรี้ยวคะ (Used 95%)
    - MTI Lip สีชมพูนู้ด ออกพีช สวยสุขภาพดีี ทาได้ทุกวัน (Used 95%)
    - ARTY brush on สีชมพู สวยน่ารัก (Used เหลือ80%)
    - MTI brush on สีชมพู สวยน่ารัก แถมแปรงพกพา สะดวกในการใช้งานมากๆ (New!!)
    - Seventeen brush on สีพีช มีแปรงปัด (New!!)

Primer Benefit >> Sold!!
    Benefit That gal - brightening face primer
    ใช้ลอง 2-3 ครั้ง เหลือ95% ซื้อ 1,xxx กว่าจากเค้าเตอร์benefit ที่เซ็นทรัลคะ
    ใช้ก่อนแต่งหน้าเพื่อให้เมคอัพติดทนนาน
    ใช้เดี่ยวๆ เผื่อปรับสภาพผิว ทำให้ผิวหน้าคุณกระจ่างใส เรียบเนียน อย่างเหนได้ชัด
    ขอส่งต่อ ราคาถูกมากๆ ใครใช้อยุ่ หรือ อยากลองใช้ดู จัดไปนะคะ
    ช่วงนี้ ซื้อ Primer มาเยอะ ใช้ไม่ทันคะ ส่งต่อถูกมาก

ซื้อ 200 บาท ขึ้นไป ส่งฟรี!!!!
    สนใจสอบถามเพิ่มเติม และสั่งซื้อได้ทาง PM หรือ
    SMS, LINE, Call
    >>> 090-648-2738 <<<<
    Last edited by bunnie_bear; 12-24-2014 at 10:25 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->