ลงของง - mili../รองเท้า,เสื้อผ้า,กางเกงขาสั้นขายาว,กระโปรง,น้ำหอม,กระเป๋าเยอะแยะจิปาถะจ้า
สินค้าพร้อมส่ง ทั้งรองเท้ากระเป๋าเสื้อผ้า !!!!
มีอีกมากมายเสื้อผ้าแบรนเกาหลีพร้อมส่งไม่ต้องรอพรีดูเพิ่มเติมได้ใน
IG:xoxoclothiing

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง inbox pm และ Email : zi-p_n_a_m_f_o_n_zi-p@hotmail.com (เร็วที่สุด)
LINE : onlyshopping

ให้สำหรับลูกค้าที่โอนเงินให้ก่อนนะค่ะ
ร้านนี้แม่ไม่โกงแน่นอน เคยส่งมาหลายลูกค้าแล้วค่?สามารถเช็คได้ค่ะ

ฝากกระทู้สินค้า brandname ด้วยค่า (UPDATE แล้ว)
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3307295
เสื้อผ้า
------------------------------------------------------------------------------------------------

MAC kissable lipcolour #so vain ใช้ไม่กี่ครั้ง สีชัดติดนานหอมด้วย 790B.

รองเท้าใส่ในบ้าน ใส่สบาย อุ่นนุ่มเท้ามากค่ะ ฟรีไซส์นะค่ะ ไม่บางตัวผ้าหนา พรีจากเกาหลี เหลือลายม้าลาย 390B.

เสื้อสีดำด้านหลังเป็นไขว้ๆตามรูป ผ้าหนา มีฟองน้ำแบบดีเสริมให้นะค่ะ งานดีมากๆ ผ้าหนักเลยค่ะ 390B. freesize ของใหม่

used like new thea by thara size2 เกาะอกสวยมากกกกตัวนี้ หายากสุดๆ 2500B.

milin us0 1800B.

NEW freesize 1050B.

NEW freesize 890B. ซื้อมา1290B.

250 B.

milin authentic 100% us.0 6500B. ไม่เหลือลอตเซล หายากสุดๆ

NEW shirt ผ้าชีฟองใส่ง่ายสบายค่ะ ฟรีไซส์ อก32-34 300B.

ขาย used like new ZR1200 เครื่องนอก เข้าศูนย์ได้นะคะ ได้มาใช้ไม่คุ้มเลยขอปล่อยต่อดีกว่า
สีชมพูแพงว่าทุกๆสีนะค่ะในรุ่นนี้ 11000B. แอดมาขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ นัดรับได้คะ

SET rare milin us.2 หายากนะค่ะ ให้ครบเซต น่ารักมากกกกก ถึงมากที่สุดเซตนี้ ตัดใจขายจ้า 5000B. (ไม่ขายแยกน้าา)

used case iphone5/5s สีเงินเพชรวิ้ง + ครบ ตัวเคสมีรอยบ้าง ดูรูปเพิ่มเติมก่อนได้ค่ะได้มาราคาสูงเลยค่ะรุ่นนี้ เปนเพชรจะราคาแพง ส่งต่อ390B.
อีกอันเปนซิลิโคน ด้านหลังมีพลาสติกใสค่ะ 100 B.

milin skirt us.2 1700B.

kloset pants us2 สีใส่ละขาวมาก แต่แม่ค้าใส่ละหลวมแล้วว ปล่อยจ้าา 1700B.

sario bag 6.5*8" authentic brand กระต่ายของใหม่ 590B. แมวยูสครั้งเดียว 500B.

เดรสเว้าหลัง มี2ตัว2สีค่ะ ชมูกับดำ น่ารักมากกกกก ผ้าดีน้าา ตัวละ 490B. freesize

milin us.2 แบบK'four ใส่นะค่ะ 1500B. งดต่อ

โดนหลอกเปนแป้งcop chanel นะ (พึ่งรุด้วยว่ามี) แต่ข้อมูลคนขายหายไปแล้วเลยมะได้เอามาลงเตือน
เปน used นะ จากที่ซื้อมาเลย เบอร์1 350B. ซื้อมาราคาแท้ เศร้าาา

เซต -กระจกกุหลาบ พกพาสะดวกมากๆ -แปรง 100B.

เสื้อไหมพรม สีชมพูนู้ดๆ ใส่แล้วขาวว คอตกแต่งลายดอกไม้สวยมากก น่ารักมากตัวนี้ 390B.

เสื้อคลุม สีใส่ง่าย กระดุมเป็นมุกๆ ผ้าไม่หนาใส่สบายไม่ร้อนนะค่ะ 350B.

กระโปรงผ้ายีน ผ้าหนาหนัก สวยมากกก ตรงกลีบกระโปรงเปนลูกไม้ตามรูปเลยค่ะ
เอว25-26" สะโพกฟรีไซส์ ยาว 17.5" 390B. ค่ะ ราคาลดแล้วน้าา

NEW กระโปรงผ้ายีน สีออกครีมเทา แบรน jassie พร้อมป้ายแทคค่ะ ของใหม่ เอว 24-26" ซิบข้างค่ะ ยาว 14" 300B.

NEW กระโปรงของใหม่พร้อมป้ายแทคค่ะ เอวเปนยางยืด ได้ถึง31" น่ารักมากก ตัวนี้ซื้อมาแพงเว่ออ 300B. ไปเลยค่ะ ยาว14.5"

NEW เกาะอก หรือ กระโปรง มีซับนะค่ะ ไม่บาง สวยเก๋ๆค่ะ 390B.

สายเดี่ยว ด้านในเปนซาติน สีนี้ใส่แล้วขับผิว เป็นลายดอกไม้ 200B.

สายเดี่ยว เซกซี่ปกน่ารัก ปลายระบายตามรูป ด้านในเปนผ้ทซาติน ใส่สบายคะ 200B.

สายเดี่ยวลายลูกไม้ผ้านิ่มใส่สบายมากกกก ผ้ายืดนะค่ะ ฟรีไซส์ ยาว19" ไม่รวมสาย 300B.

NEW dress flower black ผ้าใส่สบายค่ะไม่หนา ไม่ร้อนแน่นอน สายติดอยู่กับเดรสนะค่ะ
จะผูกข้างหน้าหรือข้างหลังก็ได้ น่ารักมากกก งานซิบซ่อนด้านหลังค่ะ
สายเปลี่ยนมาเป็นคล้องคอได้ หรือเป็นสายเดี่ยวตามในรูปค่ะ ฟรีไซส์นะค่ะ
อกได้ถึง35-36" เอวสะโพกฟรีไซส์ค่ะ ยาว 30" ไม่รวมสาย 490B.

dress pink freesize งานดีมีซับค่ะ เป็นซิบซ่อนด้านหลัง ไม่โป้ คอไม่ลึกจ้า
ตัวผ้าเป็นวิ้งๆนิดหน่อยค่ะ รายละเอียดตามรูปเลย ขับผิวสุดๆตัวนี้ อกได้ถึง35"
เอวสะโพกฟรีได้ถึง 38" ยาว 28.5" ไม่รวมสาย11cm. 490B.

used ST.James italy สภาพใช้งาน กว้าง 20cm. สูง 15cm. ด้านข้าง 10cm.
ใส่ของได้เยอะนะค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกจุด! ไม่รับคืนน้า SALE 590B. !!!!

เคส iphone5/5s ข้างหลังเป็นใสนะค่ะ 100 พร้อมส่ง

NEW with tag susiree brand แบรนดัง คนไส่เยอะนะค่ะ
พึ่งรื้อเจออีก1เปนของใหม่ค่ะ ของused ขายไปหมดแล้วน้า ผ้าบูลุ๊ค แพงสุด
ซักไม่ต้องรีด ใครเคยใส่จะรู้ว่ามันดีกว่ายี่ห้องอื่นๆมากก เรียนมาจนจบใช้แบรนนี้แบรนเดียว !!!
sz.s ผ่าหน้า ยาว14" เอวต่ำ 28-30สะโพกได้ถึง36 350B.

blazer ทรงสวย ผ้าดีมากๆ สีใส่ง่ายสุดๆ ได้ทุกงาน ฟรีไซส์ อกฟรี ไหล่14" ยาว 26" ราคา sale 590B.
ราคาเซลจาก 790 ซื้อมาแพงมาก งดต่อนะค่า

Milin Kim top us.0 ไซส์หายากของรุ่นนี้เลย ค้นตู้เจอ เก็บลืมมมม 1500B.

SALE !!! ลูกค้าได้ไปไม่ชอบเลยคืน!!!!!! used like new Sretsis Sugar Swirl us2
ใส่เองไม่กี่ครั้ง รุ่นนี้ด้ายรันปกตินะค่ะ ไม่ใช่ตำหนิอะไร เพราะใส่ไปก็ไม่เหนค่ะ เป็นปกติของลายผ้า
ราคาป้าย 16500 ไม่มีเซลล์นะค่ะรุ่นนี้ ขาย 6500 คุ้มและถูกมากกก ใส่ง่ายค่ะ ไม่โป้
แอดมาดูรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ ก่อนซื้อตัดสินใจให้ดี ไม่รับคืนแล้วค่ะ พร้อมโอน 6000 ไปเลยด่วนๆเลยคะ

แว่นตากันลมกันไฟกันน้ำ นิยมใส่เล่นสงกรานต์แต่ใส่อย่างอื่นก็ได้
ปั่นจักรยาน กิจกรรมต่างๆ
ราคา 200 B. มีรหัสสีดังนี้
01.ใส 02.เหลือง 03.ฟ้า 04.เขียวอ่อน 05.ชมพู 06.ชา 07.ม่วง 08.บานเย็น 09.ส้ม 10.แสด 11.แดง 12.เขียวมิ้น

NEW !! gaspard et lisa brand ดัง ตัวการ์ตูนดังญี่ปุ่น เป็นที่ใส่เครื่องเขียน
ขายคู่น้าา ใช้กะแฟนหรือเพื่อน หรือใช้คนเดียวก็ได้ !! เผื่อของเยอะ อิอิ
น่ารักมากกกก ซื้อมาแพงฝุดๆ พันกว่า ส่งต่อเพียง 600.- คุ้มมากกกกก

แผ่นรองเม้า + ข้อมือ 70B.

250B.

170B.

มาลีขายคู่ 400B. ป้ายยังอยู่ตัวใหญ่

มิกกี้เม้าตัวใหญ่ สูง 27" 250B.

กาวติดขนตา Mei linda ยอดฮิต สีดำ ของใหม่ คนใช้เยอะ ซื้อมาหลายอัน ส่งต่อ 50B. พึ่งซื้อ ไม่ถึงเดือน
used แว่น rayban มีตำหนิ ดูรูปเพิ่มได้ 70 B.

used ซ้าย workshop ซื้อมาเกินพันเกือบๆ2000 size 38 มีตำหนิหนังลอกบ้างเปนจุดเล็กๆ ส่งต่อ 200
used ขวา สีชมพูนู้ด rubi รองเท้าใส่สบายมาก ซื้อมา 700กว่า size 38 ตำหนิรอยดำนิดหน่อย ผ้ากำมะหยี่น้า ส่งต่อ 200

used ตำหนิ ด้ายรันๆออกมา ตัดเลมๆได้ค่ะ อันนี้ของ VNC 90B. size 38

used ตำหนิสายสีน้ำเงินลอกด้านในบางส่วน ตามรูป ไซส์ 38-39 100B.

ฟรีไซส์ผ้าดีหนัก หนา มีเสริมใหล่ให้นิดหน่อย ซื้อมาแพงเลยตัวนี้ ส่งต่อ 390 บาท

ของใหม่ เสื้อปีกค้างคาว สีน้ำตาล ลายเสื้อตามรูปเลยค่า น่ารักเว่อ ผ้าดีนะค่ะตัวนี้ผ้าหนักเลย 390B.

เสื้อคลุมลูกไม้ เบาๆสวยๆ freesize 250B.

NEW marioni เสื้อคลุมน่ารักเฟ่อออ ผ้านุ่มหนา ไม่บาง ดูดีสุดๆ freesize 350B.

first revue brand freesize ยาว 36' ดูดีหรูหรามาก ขาวมุกๆ ของจริง เนื้อผ้าลายสวยฝุดๆตัวนี้ 350B.

NEW black with gritter pants ผ้านุ่มไม่รู้เรียกว่าผ้าอะไร มีกริตเตอร์เล็กๆสีขาว มีหูใส่เข็มขัด เป๋าข้าง ไซสี M 300B.

NEW กางเกงสุดฮิต ขาดนิดๆ เป็นกางเกงยาว18' พับขาเปนขาสั้นก็ได้ ใส่แบบไหนก็สวย sz. s เอวได้ถึง26 สะโพกได้ถึง 34-35 250B.

ของใหม่ฟรีไซส์ผ้าหนักผ้าดีมากค่ะตัวนี้คอนเฟิร์ม350B.

NEW ใส่ไม่ได้เหมือนกัน T-T ไซส์ 34/75 250B. ซื้อมา 390B.

NEW with tag lyn around size.xs ซื้อก่อนเซลล์ ค้นเจอ 2000B. รุ่นนี้ไม่น่าจะถึงเซลล์ ไซส์นี้ยิ่งไม่มี ของใหม่นะค่ะ

NEW work shop shoes sz.38 หลงรักแต่แรกเจอรีบซื้อ
NEW work shop shoes sz.38 หลงรักแต่แรกเจอรีบซื้อ
เกบไว้นานมาก พอจะใส่ ใส่ไม่ได้สะงั้น
ใส่ลองอย่างเดียว ราคาเต็ม1290 ส่งต่อ 990B. หนังกำมะหยี่ ส้นทองสวยมาก

used fluidline eye-liner gel MAC สี blacktrack แท้100% เหลือประมาณ 60% ยังไม่แข็งน้าา 200B.

เสื้อ size xs-s ลื่นๆ กึ่งซาตินที่ฮิตๆตอนนี้ 200B. กระโปรง แบรนด์ workshop NEW with tag
sz.s เอว 25-26 สะโพก 35 ราคาป้าย 1590 ของใหม่ไม่เคยใส่ 800B.
รับคู่ 900B.ค่ะ

เดรสสุดฮิต ระบายเป็นชีฟอง 2 ชั้น สวยมากๆตัวนี้ ผ้ายืด หนา ไม่บาง size s-m อกได้ถึง 34
เอว25-28 สะโพกได้ถึง36 ผ้ายืดได้เยอะ ใส่สบาย ของใหม่ 350B.

NEW sz. s ซื้อมา 890 ส่งต่อ 690 บาทค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่

มือ 1 เดรสสีส้ม ผ้ายืดค่ะ 330 บาท

ของใหม่ เดรสทิวลิป ฟรีไซส์ผ้ายืดหรูหรา 350 B.

ของใหม่ เดรสทิวลิป มีลูกเล่นเป็นเส้นตรงคอ ฟรีไซส์ผ้ายืด ผ้าดี 350B.

NEW dress tulip สีเขียวมิ้นขับผิวมากๆ ที่คอประดับให้หรูหราอีก ซื้อมา 690
ส่งต่อ 500 B. freesize ผ้ายืด อก เอว สะโพก ได้ทุกไซส์ค่ะ ยาว28

NEW brand amulet เสื้อสไตล์วินเทจ น่ารัก แขนเปนเว้าๆ ดอกไม้ สวยมากกก
น่ารักสุดๆ เสื้อฟรีไซส์ คนตัวเลกตัวใหย่ใส่ได้หมดแน่นอนค่ะ อกได้เยอะ ยาว 20'
390B. NEW กระโปรงAMULET ยับหน่อยค่ะ ใส่จิง สวยมาก เนื้อผ้าหนาและดีมากๆค่ะ
เอวเป็นเอวยืดนะค่ะ เอว24-31สะโพก31-36ยาว15 350B.

NEW H&M แท้ นะค่ะ sz.34 คนใส่ s m lใส่ได้ค่ะ ฟรีไซส์ ผ้าหนายืดนิ่ม
ใส่สบายค่ะ อกได้ถึง36 ใส่ได้ทุกไซส์ ผ้ายืดหมดทั้งตัวค่ะ ยาว 31' ของใหม่นะค่ะ 290 บาท

NEW 37.5 นิ้ว *37.5 นิ้ว ส่งต่อขำๆจ้า 60 บาท

NEW lyn around sz.s 1500 B.

NEW accessory CPS set !!! 1590B.

NEW with tag ของใหม่ มือ 1 lynaround sz.s 1500>>1050 b.

NEW vickteerut pants มี s,m,l สั่งตัดผ้าอย่างดี หนา ไม่โป้ ใส่แล้วเข้ารูปสวยมากกกกก
ร้านอื่นปกติราคา ใม่ต่ำกว่า 490-590B. ทางร้านขายแค่ 390 B.!!! สินค้ามีจำนวนจำกัดนะคะ

NEW dress viva la gloria งานดีมากกกกกกกกกกกกกก มีซับใน ใส่สบายนุ่มมากๆ
น่ารักสุด ๆ size s-m ใส่ได้ชัวจ้า made in korea 750B

used shoes หนังแท้ ซื้อมาแพงมากก จำไม่ได้แบรนอะไร สภาพใช้งาน 300B. size 37-38

USED like new 26*47 cm. 250B.

USED like new 34*30 cm. 250B. เป้สะพายน่ารัก ในวันชิลๆ

NEW เสื้อชีฟอง ขายดีมากรุ่นนี้เหลือสีนู้ดสีเดียว มีซับในค่ะงานดี 390B.

เหลือ
หมีชมพู 80B. จ้าาาา

NEW เสื้อคลุม ผ้าหนาไม่มากกำลังดี ใส่ละขับผิว โทนพาสเทล 350B.

used ยีนสีซีด เกือบสีขาว เอวได้ถึง 27-30 100B.

เสื้อ crop เนื้อผ้านิ่ม หนา ด้านหน้าตกแต่งตามรายละเอียดในรูปเลย มีลูกเล่น น่ารักมากๆ อก 32-40 ยาว
15.5 300 B.

เสื้อแขนยาวสีส้มน้ำตาล เป็นไหมถัก หนา อก 42 ยาว 20 350 B.

เดรส mama say zeed เนื้อผ้าดี ผ้านิ่ม และ หนานะค่ะ
สีออกสีฟอกๆ เป็นสีเทาๆ อก 41 ยาว 32 ดีไซน์ออกมาให้ตัวใหญ่ค่ะ
คนตัวเล็กตัวใหญ่ใส่ได้หมดจ้า 350 B

เดรส มือ1 พรีจากเกาหลีมาค่ะ ลุคหวานมากๆเลย
มีซับในให้ ใส่แล้วหรูหรา น่ารักสุดๆ อก 31-34 ยาว 32 250 B.

เสื้อกล้ามเป็นแบบชีฟองค่ะ มีซับใน
น่ารักมากๆลายเป็นลูกหมา อก 32 ยาว22.5 200 B.

เสื้อกล้าม ตกแต่งด้วยคอเสื้อแบบไม่ซ้ำใคร อก 30-38 350 B.

เสื้อกล้ามสีแดงเลือดหมู ผ้ายืด ผ้าดีมากๆ หน้าอกเป็นลายสวยงาม 300 B.

มือ1ทุกตัวนะค่ะ(ตัวที่ 1,3,4 ขายแล้วจ้า) ตัวที่สอง DUDE - 550 B
เอวต่ำป้ายไซส์ L แต่เหมาะกับ คนใส่ s-m ค่ะ

กระโปรงข้างหลังเปนยางยืดค่ะ ยี่ห้อ dropper เอว26-34นิ้ว ยาว 14.5 นิ้ว จ้า 270 B

เสื้อคลุมค่ะ มือ 1 ผ้านิ่มมากๆ อก 32- 41 ยาว 22 รอบแขน 14 แขนยาว23 200 บาท

เสื้อคลุม มือ 1 ผ้านิ่มมากๆ ใส่สบาย สีเทา กระดุมสามารถติดกันได้ค่ะ
อก 32- 41 ยาว 22 รอบแขน 14 แขนยาว23 200 บาท

เสื้อกล้ามลูกไม้ มิกซ์ได้หลายรูปแบบ ใส่ง่ายได้หลากหลายชุด อก 34-38 ยาว22 150 B

กระโปรงAMULET เนื้อผ้าหนาและดีมากๆค่ะ เอวเป็นเอวยืดนะค่ะ
เอว24-31สะโพก31-36ยาว15 350 บาท

เสื้อกล้าม ลายน่ารัก 170 B >> 100B. กระโปรงAMULET
เนื้อผ้าหนาและดีมากๆค่ะ เอวเป็นเอวยืดนะค่ะ เอว24-31สะโพก31-36ยาว15 300 บาท

ต่างหูขนนกสีเทา เกรดดีมากๆ ได้มาแพงเกือบพัน หรูสุดๆ 250 บาท

NEW with tag cps เดรสลายดอกชมพู ราคาเต็ม 1900+ ส่งต่อ 1200B. size xs อก 32'' ยาว 30''

NEW with tag cps เดรส 3 สีสลับกัน 1200B. อก 32'' ยาว26''

NEW WITH TAG CPS size M สร้อยคอถอดได้ ของใหม่
ยังวาวอยู่ไม่เคยใช้จ้า อกได้ถึง 34 ยาว 20 ราคาเต็ม 1700+ ส่งต่อของใหม่ 1000B.

NEW with tag lyn around sz.s 1500 B.

NEW WITH TAG CPS size M อก 32-38 ยาว 21 1090B. ราคาเตม 1500+

รับต่อมายังไม่ได้ใส่เลยจ้า มันใหญ่ไ?
Topshop shorts w28 1200B.

NEW WITH TAG Jaspal pants size xxs เอว 25-28 สะโพก 34-37 1290B.

NEW roxy pants ของแท้ ผ้าหนา หนักมา?กำมะหยี่แบบดีสุด?เอ?7-28 สะโพ?35 ลดราคา 300B.!!!

NEW with tag TOPSHOP basic crop tee size 10 990B

1.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

2.ที่มัดผม หรือ กำไล 159 B >>> SALE 100B.

3.กำไล 159 B >>> SALE 100B.

4.ข้อมือ/ข้อเท้?159 B >>> SALE 100B.

5.ข้อมือ 159 B >>> SALE 100B.

6.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

7.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

8.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

9.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

10.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

11.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

13.ที่คาดผม 159 B >>> SALE 100B.

SOLDOUT
น้ำหอม Miss Sixty Rock Muse For women
เปิดมานี่นึกถึงพวก Escada Sunset Heat ได้เลย หรือ Live Luxe
ก็ได?กลิ่นสดชื่?ซ่??ใสเย็น ชวนนึกถึงยาม
เที่ยวทะเลกับเพื่อ??กลิ่?red currant เด่นที่สุดในช่วงต้?
ช่วงกลางกลิ่นเริ่มแน่นขึ้นและวุ๊ดดี้นิ??โดยกลิ่นโทนฟลอรัลนั้นไม่หวานจ๋?
เนื่องจากมีชามาตัดให้ออก aromatic อ่อน ?
เบสให้กลิ่นสะอาด วู๊ดดี้นิดหน่อ?แต่ยังคงมีกลิ่นช่วงกลางหลงอยู่
เหมาะกับสาวทันสมัย ขี้เล่?ใส่ไปทำงานได?เที่ยวเล่นเหมาะมาก ออกเดทก็ได้ครั?
น้ำหอมกลิ่นเซ็กซี่ ร้อนแร?มีชีวิตชีว?และทันสมัย มั่นใจในตัวเอง
1200 บาทพร้อมส่?

ซื้อมาใช้ทาไปไม่กี่ครั้งละแพ้ ใครเคยใช้กันแดดจะรู้อันนี้ดีมากกกก ดังมากของ shiseido
ตัวท๊อปคือสีทองเลย สีทองราคาจะแพงกว่าทุกสีอื่นๆ 60ml. นะคะ
ราคาพรี 1100 อัพ++ ตัวนี้ spf50+ PA++++ กันได้เยอะฝุดๆ 900B. sale 850 พร้อมส่งเลยค่ะ
แทบไม่ได้ใช้เลย
NeW vickteerut pants ผ้าฮานาโกะ ฮิตในหมู่เซเลปตอนนี้ สีครีม เอว 25-26 ยาว 43
size S 690B. ของใหม่ ผ้าหนานะค่ะ ไม่บางเหนชั้นใน งานดีค่ะ
used like new ใส่1 ครั้งป้ายราคายังชัด sz.37 ซื้อมา2290 บาท
พึ่งเจอในห้อ?สภาพดีนะค่?เป็นหนังกำมะหยี่นิ่ม?ใส่สบายค่ะ สีส้มแดง ส่งต่อ soldout B.
Used balenciaga braclet size m คนใส่sใส่ได้ค่ะ สีชมพูสุดหายาก อะไหล่เงิน
ตำหนิใช้งานทั่วไป อุปกรณ์ครบค่ะ กล่องถุงผ้า แผ่นตย.หนัง การ์ด 6000b. SALE soldout B.
NEW เกาะอก ใส่แล้วเหมือนแบบคุณนุ่?โชว์เอวเหมือนกันค่?
ผ้าหนา มีฟองน้ำดันทรงให้ด้วยค่ะ size xs-s เท่านั้น อกไม่เกิ?33 ค่?
จะแน่นไป ของใหม?300 บา?ภาพสินค้าจริ?ถ่ายเองน้า
milin us2 no defect soldout B.
เสื้อคลุมสีเขียว แบรนด์ Uniform ผ้าไม่หนามาก+ไม่บางมากค่ะ
คอเสื้อเปนตามรูปเลยจ้า ฟรีไซส์ เป็นตะขอเกี่ยว ตั้งแต่คอเสื้อถึงปลาย
จะเลือกเกี่ยวหรือไม่เกี่ยวก้ได้ ไม่น่าเกลียดเพาะไม่เหนตะขอจ่ะ soldout B.
milin us.0 rare ใส่ง่าย ได้ทุกงาน soldout B. งดต่อ
NEW เคสใส่กล้องค่ะ(zr1200/zr1500)ะ ซื้อมาไม่ชอบ แค่ลอง ของใหม่น้าาาา ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ปกติต้องพรีออเดอร์น้า soldout B.
NEW vickteerut crop bra sz.us2 (s) by areeya sale !!! soldout B. ของใหม่น้า สีเหมือนเป่ะ มีโครง งานสวยมาก
NEW with tag milin sz.0 ราคาเต็ม 4750 รุ่นนี้ไม่มีถึงเซลล์น้า ของใหม่ soldout B.
New with tag us.0 milin skirt silver สวยมากกกกก งามหยดย้อย ของใหม่นะ soldout B.
กระโปรง ผ้าเด้ง ซิบข้าง ไม่บางนะค่ะผ้าหนาดีมาก ป้าย topshop sz. s soldout B.
NEW ของใหม่ตัดป้าย ยังไม่เคยใส่ค่ะ ผ้าแน่น ยังไม่ยืดแน่นอนค่ะ
american appreal sz.s soldout B. พรีมาราคา3200+ คุ้มมากกกกก ของใหม่ด้วย
chrom* heart cap สุดฮิต สีหายา?เป่ะทุกจุด +tag soldout B. พร้อมส่ง ไม่ต้องรอพรี
set mini size u etude house เน้นรูขุมขนเลกค่ะเซตนี้ มีโทนเนอร์ emulsion serum peeling pack 4ตัว soldout B.
new with tag by Matilda size m soldout B
ขายเหมาหมดนี้นะ
-ขนตา 9 คู่
-ขนตาแยกเส้นๆ ไว้แซมๆขนตา ครบนะไม่เคยใช้
-กาวติดขนตา เหลือเตมๆทุกอันมี3อัน (ซื้อเวลาฉุกเฉินไปข้างนอกละขนตาหลุดเลยซื้อแปะ)
soldout B คุ้มมากกกกกกกกกกกก
NEW !!!!!!! rare lyn around ไม่ใช่ของเซลล์นะค่?หมดตั้งแต่ไม่เซลล์ละจ้?
จัดห้องเจอมา ของใหม่เลย อะไหลยังมีอยู่ sz.xs นะค่?หายากมากตัวนี้ soldout B
อกได้ถึง34 เอ?ได้ถึง27 สะโพ?34-35 ยา?29" น่ารักมากกกก?
ได้มายังไม่ได้ใส่เลย แฟนไม่ให้ใส่ค่า milin us 2 สวยมากรุ่นนี้ คนไซส์เล็กไซส์ใหญ่ใส่ได้หมดรุ่นนี้
สวยมากจริงๆ จะใส่ไปเล่นน้ำ หรือเที่ยวก็ดูดี ส่งต่อราคา soldout B
เสื้?la boutique size s รับมายังไม่ได้ใส?ไม่มีโอกาสใส่สักทีปล่อยต่อค่? soldout B
Set milin us.2 soldout B
cop kwankao rare item sz.s เหมือนมากกก เคยมีของแท้อยู่ ซื้อมาอยากรุจะเหมือนแค่ไหน 55
ตรงแขนเป็นชีฟอง2ชั้นเหมือนแท้ มีฟองน้ำดันทรงด้วย (มีตำหนินะค่ะตั้งแต่ได้มา) soldout B
กล่องคอนแท?สนู้ปปี้ เหลือตลั?ไม่เคยใช้ที่คีบกับขวดใส่น้ำหาย soldout B
us.0 rare top kwankao soldout B
used กระโปรงผ่าหน้า sz. s susiree brand แบรนดังผ้าบูลุ๊ค แพงสุดในนั้ย ใส่สบายยืด
ไม่ตึงเหมือนยี่ห้อกระโปรงที่อื่นนะ ใครเคยใส่จะรู้เล?ละจะติดใ?เปนเอวต่ำน้า ซื้อมา 430
ปล่อยต่อ soldout B
used thea by thara size 0 soldout B
USED LIKE NEW ใช?ครั้?Y.L RING free size เส้นผ่าศูนย์กลาง ประมาณ 2ซม. 450B.
freesize พรีมาจากเกาหลีนะค่?ขนนุ่มหนาคาะ ไม่บาง ไม่หลุดง่า?690 ส่งต่อ soldout B
used lyn around ซื้อมาราคาเต็ม size 38 ส่งต่อ soldout B
NEW เดรสดำสวยมากกก?เปนเกาะอ?มีซีทรูถึงคอ ผูกหลั?สวยมากตัวนี้
จากอกยาวถึงชายเสื้?23" เป็นผ้ายืดนะค่ะสีด?ฟรีไซส?อกได้ถึง36 เอวสะโพกฟร?450B.
Vickteerut Top us4 คนus2 ใส่ได้ค่ะ ไม่มีตำหนิ ใส่ง่ายสวยหรูดูดี soldout B. net ไม่รับคืน
code : A3
size : freesize (s-m)
color : ขาวมุก มีกริตเตอร์เล็กน้อ?
details :
บอดี้คอนทิวลิปสุดหรู เป็นฟรีไซส์นะค่ะ เอวยืด เข้ารูปค่ะ มีระบายทั้งหน้าและหลังน้?
ราคาเดียsoldout B
NEW bodycon tulip freesize สีขาวมุก หรูหรามากค่ะ เป็นทรsoldout B
freesize เสื้อแขนยา?ผ้าบาง?ใส่สบา?แต่ไม่บางมากนะค่?สีชมพูหวาน ลายจุดๆสีขาว น่ารักมากค่ะ ของใหม่น้า soldout B
used like new kloset us.4 soldout B
uesd like new sz. 2 เหมือนคุณอั้มใส่นะค่ะรุ่นนี้ soldout B
NEW ของใหม?เชิ้ตดำใจแดงรุ่นใหม่ รุ่นใจเล?ของแท้ 100% ขา?5500 บา?พรีม?6200 B. ของใหม่น้า หรือแลกไซส?s men
SALE 5soldout B
SALE NEW ของใหม?กางเกงขายาวผ่าหน้าสุดฮิต สีขา?freesize นะค่?
เปนผ้ายืดทิ้งตัวตามรูป ผ้ายืดไม่บางค่?soldout B ซื้อมา 690 บา?
milin pants must have !!!!! us.2 sale soldout B
mixt brand size L แพทเทิ้ลเลกคนใส่ s-m ก็ใส่ได้ค่?ผ้าบางกว่าขอ?zara ไม่ร้อ?ไม่อึดอัดค่ะ. ยา?4"soldout B
brand jayro white ของญี่ปุ่น ผ้าหนามีซับด้านใ?ผ้าหนั?size s ซื้อมาแพงเลยตัวนี้ ยา?15" น่ารักมากก?soldout B
หุ่นตัวเล็?ใหญ่ ขายคู่ 400B. เลกสูง 6ใหย่สู?12.5 ดัดได้ทุกส่ว?ข้อมือก็หักได้
TOP อก32 เอาเข้?เอาออกได้ค่ะ ยา?21 ยังมะได้ใส?มีเสื้อแบบนี้เยอะมาก?ขอปล่อยตัวนี้ก่อ?soldout B
varithorn sz.s soldout B
skirt topshop งานป้ายtopshop size s งานดีมากกกกก
ใส่ออกมาเป็นทร?เป๊ะ?เอ?25-27 สะโพ?34-36 soldout B
ภาพสินค้าจริ?ถ่ายเองน้า
NEW สั่งมาเล็กไปสะงั้น 2 ตัวของใหม่น้?size 34/75. ทั้ง2ตั?
1.สีครีม สายหลั?เส้น สายคล้องคอถอดได้ ด้านหลังจะเห็นแค่สาย3เส้น ตะขอหน้า
2.สีดำ สายหลั?เส้น สายเดี่ยวไขว้หลั?หรือ เกี่ยวเป็นเส้นปกติได?ถอดสายได?ตะขอหน้า เพชรกลางหน้าอกสวยมากกกกก
ซื้อมา ตัวล?350 ส่งต่อ ตัวละsoldout Bด่วนจ้าา?จะไปซื้อใหม่ เสียดายมาก?
milin us2 soldout B
princess accessories เครื่องตกแต่งหุ่นเจ้าหญิ?ไวแขวนต้มห?สร้อ?
หรืออื่น?ด้านบนคอถอดได้ถ้าไม่ต้องกา?แล?หมุนได้ด้ว?ซื้อมาแพ?
ตัวซ้ายมีตำหนิที่ฐาน แต่ตั้งให้ตรงได้ 100B. ขว?150B. รับคู่ soldout B
sale soldout B
YSL rouge pur couture #10 beuge tribute สภาพ 90%+
ตัวหนังสือยังอยู?เกือ?100% sale 650 ทาแล้วสีสวยมากกกกก นู้ดชมพู?คุ้มสุ?
350 B. สภาพดี เสื้อคลุมยาว
NEW ของใหม่ซื้อมาใช้ไม่เป็?สีน้ำตาลทองค่ะ รูปล่างถ่ายจากของจริงจ้า
แฮร์พี?รุ่น jusmine ลอนธรรมชาติเน้นปลา?ทิ้งตัวสวยกำลังด?กว้า?28ซม ยา?3ซม.
390 >> soldout B
เสื้อผ้าถักขาวครีมๆชมพ?ดีไซน์เป็นรูๆนะค?ตรงลายที่ลึกลงไปรอบตัว สวยค่ะ
ไม่ใช่ตำหนิน้า เปนแบบของเสื้อค่?soldout Bsz. m-l
ผ้าหนางานดีค่ะ สีชมพูนม?หวาน?ไซส์ m-l soldout B ผ้าหนักนะค่ะ
NEW ของใหม?ไม่เคยใส?sz.m milin by areeya แพทเทิ้ลเล?
ซื้อมา 890 ลดราคา ! ขา?450 บา?ของใหม่นะค่ะ งานเป่ะมากๆลายทุกจุดเทียบแท้
milin us0 ราคาเต?4000 กว่า ส่งต่อsoldout B คอลใหม่อยู่น?
TOPSHOP กางเกง Size uk10 ผ้าดีหนาไม่บางนะค่?ของแท้ ในช๊อปหลายพั?ส่งต่อ soldout B
NEW milin by Flamingo size.s งานที่เหมือนสุดงาน Flamingo soldout B.
NWOT milin us.0 soldout B. net price!!
เสื้อกันหนาว น่ารักมากกกกกก?ใส่ละขาวเฟ่อ?ผ้านิ่มฝุด?ฟรีไซส์ผ้ายืดได้มา?ใส่ได้ทุกไซส?ยา?20
soldout B. ถูกมาก?
เสื้อแขนยา?ยี่ห้อ Neverland ผ้าดีมากกก?ไม่บางงานตลา?ผ้าหนั?คอนเฟิร์?
ไม่ผิดหวัง ตรงกลางตกแต่งเป็นรูปรองเท้?ของใหม?ไม่มีตำหนิ ไม่เคยใส?
ยา?21 '' soldout B
TOPSHOP แท?100% sz.25 ใส่มะได้อ้วนขึ้น น่ารักมากๆรุ่นนี?rare soldout B
NEW with tag sz.xs สีดำ สวยมาก?วิ้งสุ?ไซส์นี้หายากนะค่?ของใหม่จ้า soldout B
polaloid camera used like very very new really good confition !!! ซื้อต่อม?
ไม่ได้ใช้เลย ทิ้งไว้เฉย?เลยส่งต่อดีกว่?อุปกรณ์มีแค่สายคล้องที่มาพร้อมกล้องเท่านั้นค่ะ
ใหม่มากก ตำหนิตรงก้นขูดนิดหน่อย แต่ว่าสังเกตแทบไม่เห?แม่ค้าเดิม
บอกว่าน่าจะใส่ไว้ในกระเป๋าแล้วไม่ระวังอะค่?แต่ไม่มีปัญหาในการใช้งาน
รอยก็ไม่น่าเกลียดค่ะ ส่วนเลนส์ไม่มีรอ?ถ่ายออกมาชัดค่?คนอื่นขายกัน3000-3900 ส่งต่อ soldout B
TOP sz.m หน้าอก 32-34 ผ้าหนานะค่ะไม่บา?งานสยามงานดีเลยค่ะ
หรูหรา ไม่มีตำหนิ มีซิบหลั?ไม่ต้องกลัวติดคอ soldout B
NEW Nine Plus brand มีในเซนเวิลนะค่ะ ของใหม่ค่ะ ซื้อมาจะไปงา?
แต่เปลี่ยนใจไปใส่อีกตั?sz.s ค่?ผ้าด?ผ้ายืด หรูหราค่?soldout B
เสื้?preorder จา?เกาหลี สินค้าพร้อมส่งจ้?ตัวเดียวกับในแบบ Size Xs-S
ผ้ายืด นิ่มใส่สบา?อกได้ถึง 33-34'ยา?23' soldout Bค่?
NEW black pants เอวสูง 24-26 สะโพ?ได้ถึง 36 ยา?14
ใส่แล้วเป็นทรง สวยค่ะ soldout B sz.s-m ใส่ได้ชั?
NEW คอนแทคเลนสายตา -2.75 ซื้อมาละค่าสายตาเพิ่?
ของใหม่นะค่ะ ขายต่อ soldout Bพร้อมตลับคอนแทคจ้า สีดำ royal black ตาโตดำแบ้วสุดรุ่นนี้
used sario sugar แท?100% จ้?ขนาด 13cm*18.5cm 150 >> soldout B
Used paul frank แท?100% ซื้อจา?shop ขนาด 10.5cm*15.5cm ลดเหลื?450 B. ลดราคา soldout B
NEW dress blue princess ผ้าดีมากหนักมากก?ไม่บาง ไม่ต้องใส่ซับเลย
ฟรีไซส?ผ้ายืด เอวได้ถึ?2 สะโพกฟรี ยา?1 อกได้ถึง 36 ใส่ได้ทุกไซส์ค่ะ
soldout B ของใหม?
NEW with tag milin sz.0 ราคาเต็ม 4750 รุ่นนี้ไม่มีถึงเซลล์น้?ของใหม่soldout B
used 1 time ไม่ถึงครึ่งวัน ไม่มีตำหนิ minikarats shimmery bag 2600B. limited item !!
NEW กางเกงแบรน LIREN งานดีมากผ้าหนั?งานมีซับ?สีแดงส้ม
งานดีจิงคอนเฟิ?เอวได้ถึ?27 สะโพ?ได้ถึง 36 sz.s-m ใส่ได้ชั?soldout Bซื้อมา 790B.
NEW ลายเสื?ผ้ากำมะหยี่เปนขน?นะค่?นุ่ม สวยมากกกกก
ยิ่งเปนลายเสือต้องเปนผ้าแบบนี้เลยถึงจะสว?เอ?ได้ถึง28 สะโพกได้ถึ?36-37 sz.s-m ใส่ได้ชั?
New แบรนอะไรจำมะได?แต่อั้มเคยใส่แบบนี?ตอนซื้อร้านมาเค้าเอารูปมาให้ดู
ซื้อมาแพงมาก 1000+ ตอนนั้นที่ออกใหม่ๆเล?แต่ซื้อมาเก็?สรุปไม่ได้ใส่ไปไหน
ส่งต่อ soldout B ตอนใส่มันจะบานออกสวยเว่อ งานดีมากนะค่?ไม่ใช่ตลาดแน่นอน อกฟร?
ตัวเสื้อตรงลายใส่โครงมาเลยค่?เป่ะมากๆ
new milin us0 แท?00% รับมาไม่มีโอกาสใส่เล?ของใหม?soldout B
NEW ใหม่ป้ายห้อย sz.s milin skirt rare item กระโปรงสุดหายากแบรนมิริน
ของใหม่นะค่ะ เอ?25-26 สะโพกฟรี ซื้อมาแพ?ส่งต่อ soldout Bพร้อมโอนลดได?!!!
เค?iphone 4/4s ขอ?linear EX SGPCASE soldout B.
used paul frank แท?100% ซื้อเองจาก shop sz.s soldout B. อก 32 ยา?24
NEW WITH TAG lyn around รุ่นเดียวกับ K.พา?ใส?แต่คนละสีค่ะ แท?sz s 890B. ลดราคา soldout B.
NEW dress ลายทางขาวสลับด?ผ้ายืด freesizesoldout B.
ของใหม่ส่งต่อจ้า soldout B. งานเกาหลีนะค่ะ
เสื้อคลุ?zara แท้หมด สภาพ used 4 สีคลาสสิคที่ทุกคนต้องม?ใส่กับชุดอื่นได้ง่าย
ฟ้?m กร?xs ดำ,แด?s ก็ฟรีไซส์หมด ตัวล?soldout Bมีตำหนินิดหน่อยนะค่ะ
เช่นป้ายแทคเปนรู แต่กระดุมครบค่?สอบถามเพิ่มเติมได้ค่?
ฟ้าดำขายแล้ว
เหลือแดง กร?และเบจ ค่?เบจพึ่งค้นเจออีก 1 ตั?ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ขายแล้?
new ผ้ากำมะหยี่นิ่มมาก size S/m soldout B
ของใหม?งานดีมาก ไม่บางไม่ต้องใส่ซับเลย ซื้อมาแพงตัวนี?ผ้าหนักค่ะ soldout B
NEW dress tulip หรูหรา size xs-s-m ผ้าหนา ไม่บาง ใส่แล้วสวยหรูเลยค่ะตัวนี?ผ้ายืดได้เยอ?
คนที่ใส่ได้ถึง 3 ไซส์ xs s m ใส่ได้ชัวจ้า soldout B
used like new aldo shoes sz.37 ใส่ไม่ได้คับไป ราคาเต็ม 4000+ B. ซื้อจา?shop เซนลาด ส่งต่อ 1200 B. ลดราคา soldout B
NEW กระโปรงฟรีไซส์พึ่งได้ม?แต่เราสู?70 เลยคิดว่าสั้นไ?
เสียดายมาก ผ้าหนา หนัก ไม่ใช่งานตลา?ริ้วสว?
ใส่ละไม่เหนด้านในนะจ่ะ ผ้าอย่างดี เอวได้ถึ?28 ใส่ได้ทุกไซส?
ถ้าไม่สูงมากและกลัวสั้นแบบเร?ซื้อมาแพงเลยค่?รับรองงานด?ส่งต่อ soldout B
NEW !! milin dress ซื้อมา ลืมไปว่ามีแล้ว ของใหม?งา?maltida sz.s
ขอบอกว่าเป่ะ มา?งามสุด?อกเอวสะโพกฟรีไซส?ผ้ายืดได้เยอ?!! ส่งต่อขาดทุน soldout B
Used like newww ซื้อมาเก็บแทบไม่ได้ใช้เล?LV INSOLITE (red inside)
เป็นกระเป๋าตังค์หลุยที่สวยรุ่นนึ?ใช้งานง่ายสะดว?งานคุณนัทที่ว่าเหมือนเป๊?100 %
โดยเฉพาะรุ่นนี้รีวิวมากมาย ส่งต่อ soldout B สนใจเมลล์มาสอบถามได้ค่?
ไหวเท่าไหร่แจ้งได้ แม่ค้าใจดี
NEW cop ฝากคนอื่นซื้อมาใส่มะได?sz.xs or s ยา?10.5" ผ้ายืด หน?ไม่บางเล?ผ้าดีมาก?
มีที่ดันทรงด้ว?งานดีมากค่ะตัวนี?ซื้อมา 590 ปล่อยเลย soldout B ของใหม่นะค่ะ
NEW milin top us 2 แท?00% รับต่อมาคิดว่าใส่ไม่เข้ากะตัวเองส่งต่อเลยจ้า ไม่ได้ใส่สักครั้? soldout B
NEW with tag milin skirt by areeya made in korea sz. m เอ?26 สะโพ?35
คนใส่ไซส์เอสใส่ได้ค่?ผ้าด?งานดีมากกกกกกก?ตามฉบับอารีย?สีนี้หายากสุดๆ
ของใหม่นะค่ะ 490 B. สินค้าถ่ายจากสินค้าจริงแม่ค้าถ่ายเองค่?ลดราคา soldout B
something boudoir dress sz.s areeya ใส่ไม่ได้ปล่อยต่อจ้า 690B. ลดราคา soldout B
NEW cop milin w/tag us2 soldout B ของใหม?เหมือนมา?
มีของแท้อยู่เทียบเลย 1:1 ผ้าดีเหมือนกันด้วย แทคก็เหมือ?แยกไม่ออกเลยรุ่นนี?ของใหม?
used like new locoste สเวตเตอร?good condition sz.3
ประมาณ m ใน shop 3000 กว่านะค่?ไม่มีตำหนิ รับต่อมายังไม่ได้ใช้เลยจ้า
เข้ากับหน้าหนาวสุด?ใส่ได้ทั้งชายหญิ? soldout B
ของใหม่ซื้อมาไม่ได่ใส่ size 37-38 ผ้ากำมะหยี่สีด?น่ารักมากกคู่นี้ soldout B
used รองเท้าส้นสู?สภาพใช้งาน สีเหมือนออกฟอก?สวยอยู่ค่ะ
size 37-38 ใส่ได้ค่?ลดถูกๆ soldout B
เสื้อคลุ?H&M ของแท้ อก32' ตอนติดกระดุม ยา?4" soldout Bถูกกว่าshop
NEW with tag CPS เดรสสีดำเท?หน้าอกตกแต่งสวยงาม ด้านหลังเป็นแบบไขว้ไม่โป?
ราคาเต?1400+ ส่งต่อ soldout B size s ผ้ายืดได้อีก อก 32-34" ยา?33"
used สายโซ่ยา?ถอดออกได?ขนาด 13cm*17cmsoldout B
เค?iphone 4/4s ขอ?linear EX SGPCASE soldout B
NEW disco pants มี 2 สี size s งา?kooza สุดฮิตดาราใส่กันเยอะ
ใส่แล้วหุ่นดีสุด?งานด?ผ้าหนา ไม่ใช่งานตลาดค่ะ
สีกร?มีตำหนิขุย?แต่ใส่แล้วไม่เห็นค่ะsoldout B
สีเท?สภาพดี ของใหม่soldout B
NEW milin !!!! ซื้อมา 890B. ใส่ไม่ได้จ้าส่งต่อ soldout B งานดีมากกกกก?
ผ้าหนามีซั?เหมือนที่คุณพีคใส่เลยค?ในรูปสินค้าจริงนะค?
กระโปร?สไตล?milin ด้านนอกสีฟ้าด้านในชมพู
ไซส์ S เอวประมา?25-26 จ้?งานดีผ้าไม่บาง น่ารักมากก?soldout B ในรูปสินค้าจริงจ้า
NWT crop lynaround size M เสื้อคอปสีกรมผ้านิ่มเด้ง ไม่บาง ของใหม?มื? ไม่ผ่านการใช้งานใดๆsoldout B
NEW FNN. brand bust 32-36" waist 26-30" length 33"
ผ้าดีหนา ไม่ต้องใส่ซับในจ้า ยี่ห้อไม่ใช่งานตลาดจ้า
ราคาเต็ม 1200 ส่งต่อ soldout B ยังไม่ได้ใส่นะค่?ของใหม?สส่งต่อราคาถูกกว่าซื้อมาจ้?
บนตัวล?100B. ล่างตัวล?70B. เหมาหม?ราคาพิเศ?soldout B
NEW CPS with tag ราคาเต็ม 1990 ส่งต่อ soldout B
used shoes สุดฮิต กำมะหยี่สีน้ำตาล มีตำหนินิดหน่อยตรงส้?สภาพใช้งานจ้?โดยรวมใส่ละยังดูดีค่?250B. size 37-38
NEW เอวสูงสีแด?ผ้ากำมะหยี่เล็กๆ นุ่ม หน?ไม่บางเล?งานดีค่ะ
เอ?27-28 สะโพ?35-36 ผ้าหนานิ่ม ซื้อมา690 ส่งต่อ 400B.
NEW WITH TAG Lynaround size XS อก 32-37 ยา?32 soldout Bราคาเต็ม 2200+
NEW T.SHOP FIN tee แบบคุณชมพู่ใส่เลยจ้า soldout B
NEW disc.. pants mid night color มี tag size S ของใหม?ไม่เคยใส่ค่ะ 790B. ลดอี?เหลื?soldout B
เดรสแขนกุดทรงตรงเนื้อผ้าเจอร์ซ?ได้ลุคหวาน?กล่ินอายวินเทจนิดๆ เหมาะสำหรับสาว?ที่ชอบเสื้อผ้าหวาน?ค่?
Freesize อก แล?เอ?ได้ตั้งถึง 35?ยาวจากไหล่ถึงชาย 32?
soldout B
NEW ผ้าซาติน นุ่มลื่นหน?ไม่บางนะคะ งานดีมากsoldout B
NEW ได้ม?รู้สึกไม่เข้ากะตัวเอ?BEST SELL. รุ่นที่ขายดีที่สุด The lolita white bikini style vintage ชิ้นละ 490 เซ?soldout B
NEW dot pants freesize ด้านหลังเป็นยางยืด ยา?13'' soldout B.มื?1 นะค่?
แบบคุณพีคเลยค่?แต่เป็นสีชมพ?ของใหม?ไม่เคยใส?390 ลดเหลื?soldout B
sizeS-M ผ้าหนา ดีมากๆ soldout B
เสื้อยาว ยี่ห้อ slittz
ตรงคอเป็นกระดุ?แกะออกได้ถ้าไม่ต้องการให้ติดคอหม?
ผ้านิ่?ใส่สบา?ใส่ได้หลายแบ?
อก 35 ยา?24
soldout B
เสื้อยี่ห้?PENA HOUSE ซื้อตอนราคาเต็?
ผ้ายืด ใส่สบา?ครึ่งหน้าดีไซน์เป็นลายม้าลาย ครึ่งหลังเป็นสีขาว
อก 36 ยา?28.5 size LL
soldout B
New ผ้าพันคอลำดว?(Lamduan ฟ้? ลอตปกตินะค่ะ พร้อมถุงผ้?
soldout B
NEW Marc by Marc Jacobs size S soldout B
NEW collection stylenanda - jean skinny long pant soldout B ไปเลยจ้าาา คุ้มๆสุดๆราคานี้
NEW H&M HEART BAG (L18 x W16 x D5 cm) pink color soldout B
กระโปรงบอดี้คอนด?เป็นกริตเตอร์ทั้งตัวเหมือนกันผ้านิ่มใส่สบา?soldout B
เดรส soldout บา?
เดรสพรีจากเกาหลีค่?เชือกที่ไหลผูกเองปรับสายได้นะค่ะsoldout B
กางเกงขาสั้นสีเนื้?เนื้อผ้าดีมากๆตัวนี้ คอนเฟิร์?เอ?6-29 สะโพ?35-39 ยา?12 size M soldout B
กระโปรงสีส้ม ผ้านิ่?เนื้อผ้าลายสวยค่ะsoldout
กระโปร?CPS ของแท้ค่?มีป้ายห้อยให้เลย มื?นะค่?:ซื้อมา1490ค่?soldout B
used >> เสื้อคลุ?ZARA size Mของแท้ค่?soldout บา?
hamlet สีเทาเอวจั้ม เสื้อเป็นลูกไม้ที่ปลาย ตกแต่งได้อย่างน่ารักsoldout B
เสื้อชีฟอง MAMASAYZEED เป็นเสื้อบาง?ต้องใส่ทับใน อก38 ยา?5 soldout B
สายคล้องคอสามารถถอดออกได้ค่ะ เปลี่ยนเป็นเกาะอกได้ชิวๆจากร้านSIGNIN ยา?4อก30-35 soldout B
เสื้อแขนยาวน่ารั?สีม่วงอมเท?มิกซ์ง่ายใส่กับอะไรก็น่ารั?soldout B
กระโปรงทวิ?soldout B
กระโปรงพีทsoldout B
เสื้?Kloset ผ้าซิลด์ลา?squid dots แบบชมพู่ใส่นะค่ะ soldout B
เสื้อเป็นซีทรูนะค่?soldout B
เสื้อดีไซน์น่ารักสุด?ด้วยสีสันที่ดึงดูดแล้วsoldout B
mama say zeedเสื้อเว้าไหล่ยอดฮิ?เป็นแบบเดียวกันนะค่ะ แต่คนละลาย soldout B
บอดี้คอนสีขา?เป็นกริตเตอร์ทั้งตัวนะค่ะsoldout B
เสื้?crop แบบที่ขาดไม่ได?MUST HAVEsoldout B
เดรส แขนเว้าแบบฮิตๆsoldout B
ผ้าหนาและนิ่มมาก?ใส่แทนกันหนาวได้เล?มีผ้าพันคอให้นะค่ะ soldout B
USED >>> น้ำหอม chanel N. 5soldout B ไปลองกลิ่นกันนะค่ะ (กล่องยังมีอยู่นะค่?
mama say zeedเสื้อชีฟองระบายสีด?ไม่มีตัวในนะคะsoldout B
NEW >> กระเป๋าสะพายข้างสีชมพูปักลายลูกไม้สีดำ สายโซ่ จา?ZARA พร้อมป้ายห้อยsoldout B
เสื้?crop สีดำ ผ้าเนื้อกำมะหยี่เป็นขนแบบหนาอย่างดีsoldout B
แว่น Gucci แท?100 % ซื้อดิวตี้มา
ลองใส่ครั้งเดียวไม่เข้ากับหน้า ขา?soldout B
สวยจิงอะไรจิ?ช็อปไทยหมื่นกว่านะจ่?
(อุปกรณ์ครบตามรูปเลยค่ะ)soldout B
case for iphone4 Bumpers soldout B
เดรสลายดอกไม?สดใส ใส่แล้วขับผิ?น่ารักมากๆด้านหลังสีไซน์แบบเก๋ๆsoldout B
เสื้อเอวลอยยอดฮิตติดลม รุ่นนี้ใส่แล้วสวยดูดีมากsoldout B
กระเป๋าPaul Frank ของแท้นะค่ะเป็นชุดเข้ากับกระเป๋าสตางค์เลยค่ะsoldout B
เสื้อcrop เนื้อผ้าดี ดีไซน์ style milinตกแต่งด้วยลูกปัดเงินเล็ก?งานละเอียดดีมากๆ ได้มาแพงsoldout B
เดรสยา?ดูผู้ด?ขับผิวขา?เนื้อผ้าดีมากใส่แล้วสบาย กระโปรงมีซับด้านในsoldout B
เดรสยาวสีชมพ?เข้ารู?ใส่แล้วน่ารั?+ ไฮโซสุดๆเนื้อผ้าเป็นลื่น?เป็นระยิบระยับค่ะsoldout B
เสื้อยี่ห้?December No.5สีน้ำตาล เขียนว่า We love sweet roomsoldout B
เสื้อยืด burberry LONDONsoldout B
เสื้อแขนยาวสีม่ว?ตกแต่งฉลุแขน และปลายเสื้อเป็นลูกไม้น่ารักมากๆsoldout B
NEW - งานสั่งตัด ยังไม่ได้ใส่เลยจ้า มีกางเกงข้างในไม่โป้ เนื้อผ้าไม่บาง ด้านหลังเป็นกางเกง มีซิปsoldout B
เสื้อตกแต่งคอด้วยระบายsoldout B
กระโปรงเป็นบอดี้คอนนะค่ะsoldout B
TOPSHOP BASIC CROP TEE size 12 soldout B
เดรส MAMASAYZEED ดีไซน์แบบเปิดไหล?โดนเน้นความเซกซี?soldout B
NEW เดรสผ้ากำมะหยี?ใส่นิ่?สบายสุดๆ เสื้อตัวนี้รุ่นพี่ออกแบบให้ค่ะ ตัวเดียว ไม่ซ้ำใครแน่นอ?soldout B
เสื้อยืด supermansoldout B
NEW jaspal size ssoldout B
NEW jaspal size Sอก 32- 34.5 ยา?23soldout B
สุศินี (ดาราใส่กันเยอะ) ไซส์ s ราคาเต็ม 410 บา?soldout B
กางเกงสีดำเอวสูง เนื้อผ้าดี มีซับในด้ว?ตัวนี้เป็นงานตัดนะค่?ซิปซ่่อนใน มีสายสองข้างไว้แขวนเวลาตากด้วย size M soldout B
MOOM (มุมทอง) ไซส์ 24 เอ?6-27 ยา?11.8 นิ้ว ผ่าข้า?soldout B
NEW ของใหม?พื้นรองเท้ายังขาวอยู่นะค่ะ รองเท้าส้นสู?รัดข้อเท้า สีดำ แต่งโบว์ ไซส์38 ยา?4ซม. สู?นิ้ว soldout B
เสื้อยืดตัวยาว น่ารักชิวๆ ผ้าหนานิ่มเด้ง ใส่สบายค่ะsoldout B
เดรสลายขาวดำสลับ น่ารักมากๆ เนื้อผ้าหน?ไม่บางค่?ผ้ายืด ของใหม่นะค่ะ soldout B
เสื้อยืด +เดรสลายขวา?มีคำว่?PLAY ปักอยู่อ?34 ยา?28 soldout B
NEW CPS size mอก 30-37 ผ้ายืด ยา?26 soldout B
กางเกงเอวยางยื?เอ?5-35 สะโพ?35-48 ยา?13 soldout B
USED Lucien Loveless D'or (รุ่นแพงที่สุดในloveless)เพลทมีรอยขนแมวตามสภาพการใช้งาน (พยายามถ่ายแล้วมันก็ไม่ค่อยเห็นในรู?
ตัวเคสมีตำหน?soldout B (ราคาเต็ม 4990)
พาสเทล กางเกง มีสีชมพู size S เอ?25-26 สะโพ?34-36 ของใหม?ไม่เคยใส่น่ารักมาก?soldout B
เสื้อยืดแขนยาวลายขวางยอดฮิ?อก31-39นิ้ว ยา?4นิ้ว soldout B
กางเกงเอวยางยื?soldout B
NEW มื?1 เดรสชุดหมี เป็นกางเกงนะค่?freesize 8นใส่ไซส์ s/m ใส่ได้ค่?
สีผู้ด?ใส่แล้วขับผิดมากๆค่ะ soldout B (ได้มาแพงมากค่ะตัวนี้ ของใหม่นะค่ะไม่เคยใส?
NEW WITH TAG Lynaround size M อก 33-37 ยา?25.5soldout B
NEW lyn around size l อก31-36 ยา?17.5soldout B
used ยี่ห้อ 2527 ยี่ห้อสุดดัง ใส่แล้วเข้ารูปน่ารักมากๆ เอ?6-28 สะโพ?33-35soldout B
used ยีนฟอก เอวต่ำ เอ?32 สะโพ?38 size Msoldout B B.

ขอขอบคุณ SBN ค่า