ติดต่อ
โทร/SMS/LINE/Whatsapp : janeuary

หรือ
numwhan1988@gmail.com
สามารถสอบถาม หรือขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

ใหม่พร้อมกล่อง Mac Angel 600฿ รวมส่ง
สีนู้ดชมพู สีที่ฮิตที่สุด review มากที่สุด สวยยยเว่อร์ๆๆๆ

สีสุดท้าย แท่งสุดท้ายแล้วจ้า

New Illamasqua สีสวยแดง เนื้อแมท สวยกกกก แม่ค้าใช้ยี่ห้อนี้ชอบมากเพราะทาแล้วติดทนได้ใจ รีวิวในเนตก้คะแนนดีมากๆค่ะ ไม่มีกล่องนะคะ -----600฿

450 เท่านั้นจ้า ---- Used Nars ค่ะ
----- Taboo สีน้ำตาลเข้มอมแดงทาแล้วมีวาวๆค่ะ สวยลุคคูลๆเท่ๆ
---Porte น้ำตาลกว่า ไม่มีวาว ทาแล้วขับหน้าผ่องลุคคูลๆเช่นกัน
----- Afghan red สีแดงอันที่ชอบ แดงแบบสีทับทิมเข้มปนชมพู เชียร์ๆๆน้าสีนี้

----- beautiful liar พลาดไม่ได้จ้าสีนี้ ชมพูส้มแดงอ่อนในสีเดียว สวยครบค่ะ
------ corinthe น้ำตาลปนแดงส้มๆ สีนึงที่แต่งแล้วทุกคนจะทักว่าสีอะไร สวย แปลกและลงตัวค่ะ
>>สีที่ 3 CF<<

Used Lancome สภาพมากกว่า 95% ทุกสี สีสวย pigment แน่นนนน ----- สีสวยทุกสี คุณภาพลิปสติกดีมากจิงๆค่ะ สีออกแนวไฮโซมากกว่าลุคใสๆนะคะ
หวานชอบทาแล้วผ่องทุกสี!! เลือกสีแล้วแต่ชอบได้เลยค่ะ ----- 200฿
>>สีที่ 6 CF<<

1) Estee Tomford Lipgloss สี 01 Coralee ส้มอิฐเหลือทอง summer 2014 สีสวยไฮโซมากๆๆค่ะ -------350฿ เท่านั้น ได้มาก 700นิดๆ
2) Mac Lip gloss สี Krazy Kahuna แทนๆหน่อย สีนี้ฮิตมาก หมดไวมาก ----450฿

New Nars Creme Blush 5.5g สี enchanted & gloss orgasm ขายเป็น set เท่านั้นน้าาาา ------ 1,300฿ ถูกเว่อร์วังๆๆ

New in box ขนาดปกติค่ะ 350฿ (ซื้อมา $700) Estee Tom Ford Lip Gloss สี 01 Coralee

Laura Mercier translucent ใหม่ 100% 1,250฿

Blush Nars สี Orgasm & Gina ใหม่ 100% only 900฿ Each ka
>>Orgasm ขายแล้วค่ะ<<

New Mac limited eyeshadow Smutty Green & Blue Flame สีสวยมากกกกก-------750฿ ปกติพันนิดๆ หาไม่ได้แล้วค่ะ

New Nars Trio Eyeshadow -----650฿ หายากมว้ากกกจ้า

AnnaSui set น่ารักมากมายก่ายกองงง แป้งเบอร์100 , ตลับ และกลอสสี 301 ชมพูนมๆค่ะ -----ใหม่ค่ะ set 1,600฿

Mac Limited Eyeshadow Pallets อันบน 12 สี ------1,000฿ ถูกเว่อร์วังๆๆๆๆ

Mac eye shadows สี cloudburst แต่ง smoky สวยเริ่ด มีกลิ้ตเตอร์นิดๆ & สี seedling เนื้อแมท แต่งตาขาว เนื้อมีมิติ ดูตาบลิ้งๆ
-----อันละ 400฿ จ้า

Mac blush ---ใหม่ทั้งหมด--- ขนาดปกติ 6g นะคะ.... 1) สี
gingerly 2) raisin -------650/อันค่ะ

New Nars Sample set1 ..... ซ้ายไปขวานะคะ primer, lip pencil สีnew lover, primer spf30,
soft touch eyeshadow pencil สี algle noir หายากกก ใช้ง่ายเว่อร์ๆ....พร้อมถุงnarsนะคะ -------setนี้ 700฿ เท่านั้นน้า

Nars sample set2...... Blush สี super orgasm 3.5g, Bronzing powder สี laguna 3.5g, make-up remover water ------ 1,000฿/set ค่ะ