Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ♥♥♥ NEW! อัพเรื่อยๆค่ะ ล่าสุด! และ SALE ลอตเก่าขอมาลดให้ค่า ♥♥ ส่งFREEทุกชิ้น ♥♥JAPAN & KOREA♥♥ Winter Items! ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥ ไม่เหมือนใคร♥♥♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥♥♥ NEW! อัพเรื่อยๆค่ะ ล่าสุด! และ SALE ลอตเก่าขอมาลดให้ค่า ♥♥ ส่งFREEทุกชิ้น ♥♥JAPAN & KOREA♥♥ Winter Items! ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥ ไม่เหมือนใคร♥♥♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW ♥ ZONE !!! Chic Items from JAPAN มาใหม่ๆ
    update ทะยอยลงเรื่อยๆค่า ขนมาสดๆร้อนๆติดตามได้นะคะ ♥

♥ Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ แจ้งมาเลยค่ะลดพิเศษแน่นอนคะ ♥

AM17 Light Grey Hoodie Bloom&Soft Cardigan คาร์ดิแกนนิ่มด้านในเป็นผ้าวูล ด้านนอกเป็นผ้ายืดนิ่ม(นิ่มสุดๆเลยค่ะ) สีโทนเทามีลายเล็กๆน่ารักทั้งตัวเลยค่ะ คอปกฮู้ดใหญ่สวยเก๋ ใส่ง่ายสุดๆเลยค่ะ เรียบเก๋แต่ มีลูกเล่นที่ผ้าคุณภาพดี นิ่มมากๆ คัตติ้งเป็นทรงพริ้วๆเก๋ ช่วงลำตัวมีกระเป๋าจริงๆค่ะ น่ารักมากๆ ฟูนุ่ม แต่บางเบาไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายสุดๆ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 850 CF เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 29-30 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AM18 Special Cable Knit Chic Bodycon Skirt กระโปรงถักทรงบอดี้คอนสุดเก๋ เรียบหรู ไฮโซ โชว์ texture ถัก cable เป็นเกลียวคล้ายเปียน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ถักไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ถักบางแต่ตาถักแน่น ทำให้ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุไม่โป๊ค่ะ มีสองสีคือสีน้ำตาลอิฐ กับสีเทา อย่างละตัวเท่านั้นค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม มือ 1 ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาท เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีมากๆๆๆ สวยไฮโซ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายเลยค่ะ ที่สำคัญคือไม่ร้อน ยืดหยุ่นใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    FREESIZE: รอบเอวยืดหยุ่น 24-34 นิ้ว สะโพก Free ผ้าถักยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 22 นิ้ว ปรับสูงต่ำได้ตามต้องการ

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เรียบเก๋ ไม่รัดรูปมากเกินไป เข้ารูปพอดีรูปร่าง เรียบเก๋ แต่โชว์สีและ texture ถักสวยสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ

AM23 Black & White Star Pattern Mandarin Collar Cute Top ท็อปใส่สบายผ้าฝ้ายคุณภาพดี มี texture เส้นๆเหมือนลายทอสไตล์ organic ในตัว พริ้นลายดาวเล็กๆน่ารักทั้งตัวค่ะ พื้นผ้าสีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่หนาบางจนเกินไปค่ะ คอเป็นคอทรงแมนดาริน ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ใส่สบาย รับกับปลายแขนทรงระบายนิดๆแบบเดียวกัน น่ารักมากๆค่ะ โดยรวมแล้วเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ลายน่ารัก เข้ากันทั้งตัว สภาพใหม่เอี่ยม คุ้มค่าสุดๆ เพราะใส่กับอะไรก็ง่าย เอามาใส่ได้บ่อยๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! คุณภาพผ้าเลยค่ะ เนื้อดี ใส่สบาย ไม่ร้อนแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ไม่หลวมและไม่รัดรูปจนเกินไป ใส่เข้าในกางเกงแล้วน่ารักมากๆ!

AM16 Navy PolkaDot Cute Dress เดรสยาวแขนยาวลายจุดพื้นน้ำเงินนาวีสุดเก๋น่ารัก ทรงสวยกระโปรงพริ้วๆใส่สบายแต่ไม่บานมาก มีน้ำหนักและลู่ตกลงตามรูปค่ะ สวยมากๆ แขนยาวน่ารัก พับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าพริ้นท์คุณภาพดีมากๆ ลื่นพริ้วใส่สบายตัวสุดๆ ตัวเดียวอยู่ค่ะ หรือใส่กับเสื้อคลุมคาร์ดิแกนเก๋ๆอะไรก็ง่าย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดี ผ้าดีมากๆ ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

AM20 Special Brown Soft Suede Leather Shirt เสื้อเชิ๊ตหนังกลับบางสีน้ำตาลสวยเก๋ !!! ทรงไม่รัดรูปใส่สบาย เอวบานออกจั๊มยางยืดคุณภาพดี เอาใส่ในกางเกงก็ได้ หรือปลดกระดุมและใส่เป็นเสื้อคลุมก็ง่ได้ค่ะ สวยมากๆ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆ ใส่ได้หลากหลายแบบ สวยเก๋สุดๆ โดยเฉพาะคุณภาพและสีค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน โดดเด่น ไม่เหมือนใคร สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพดีและ น่ารักมากๆๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก ติดกระดุม 38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั๊มหรือพับขึ้นได้ตามต้องการ

สีหนังกลับสีน้ำตาลเหลือบๆสวยเก๋แบบนี้เลยค่ะ ใส่สไตล์เสื้อคลุมโชว์สีหนังเก๋ๆก็สวยมากเลยค่ะ สีสวย Mix&match ได้ง่ายแน่นอนค่ะ

AM13 Vintage Sporty Border Lace Cardigan คาร์ดิแกนลูกไม้สีขาวนวลสวย เป็นลูกไม้วินเทจญี่ปุ่นของแท้ค่ะ แต่งยางยืดสไตล์ Sporty ให้ดูร่วมสมัยขึ้น ขอบยางยืดน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วสวยใส่สบายสุดๆ ไม่มีกระดุม สภาพดีมากๆ นำมาใส่กับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ จากญีปุ่่นแท้ๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 750 CF เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั๊มขึ้นให้แขนพองๆได้ตามต้องการ

AM15 Special Honey-wish Brown Big Grid Long Dress เดรสถักสุดเก๋สีฮันนี่ลายกริด เป็นกริดตารางใหญ่ สลับสีนาวีเข้มและขาวนวลกับสีพื้นน้ำตาลอ่อนออกโทนเหลืองสวยมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย แต่ลายกริดจะพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีค่ะ ลายสวยโดดเด่นเก๋มากๆ แต่โดยรวมแล้วเรียบๆเท่ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ เนื้อผ้าถักตาแน่นไม่โป๊ทะลุ แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดู texture ของลายถักได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ สภาพเริ่ดสุดๆค่า ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1900 >>> พิเศษสุดเพียง 850 CF เท่านั้นค่ะ สีสวยและคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ Highly Recommend!! ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ยืดได้มาก ทรงตรง ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ ถักบางเบาใส่สบาย ทรงพริ้วๆ ตัวเดียวอยู่ค่า น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ Highly Recommend!!

AM14 Light Cream Corolla Fringe High Top ท็อปแบบสวมตัวสีครีมเบจเรียบเก๋ ทรงไฮโซ ตัดต่อแต่งระบายที่ขอบแขนขึ้นมา ผ้ามีน้ำหนัก จึงพริ้วๆไปรอบแขนจากช่วงไหล่ลงไปปลายแขนค่ะ สวยมากๆ Highly Recommend ว่าทรงสวยไฮโซสุดๆ เนื้อผ้ามี texture ในตัว ใส่สบายสุดๆค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีครีมนวลสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เอาไป Mix & Match ใส่ได้ง่ายหลากหลายโอกาสค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่ะ คุ้มค่าหายากสุดๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 19-20 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AM12 Black Glittering Fluffy Chic Jumper จั๊มเปอร์สีดำสุดเก๋ผ้าขนๆกลิตเตอร์เล็กๆกระจายทั้งตัว สวยไฮโซมากๆค่ะ ผ้าบางเบา แต่ไม่ทะลุ ใส่สบาย ไม่คัน ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ ขอบเอวและแขนก็คุณภาพดีมากๆ ไม่รัดค่ะ ใส่สบาย ใส่เข้ากับอะไรก็ง่าย พบเห็นได้บ่อยมากใน Street style ต่างประเทศค่ะ เป็นไอเทมที่เหมาะติดตู้ไว้ไป Match ง่ายๆ ได้ทั้งไปเที่ยว จึงถึงไปงานได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่ะ สวยมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่ได้หลากหลายโอกาส ไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ Mix & Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกงและกระโปรง สไตล์เก๋ชิค ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ทรงสวย พรางหุ่น โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AM11 Special White Ribbon Collar Simple Chic Black Dress เดรสสีดำคอปกระบายสุดเก๋ ด้านหลังเป็นริบบิ้น ทำให้ผูกกระชับได้ตามต้องการ ลำตัวสีดำเรียบเก๋ผ้ายืดคุณภาพดีไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักสวยค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท พริ้วๆ ใส่สบายมากๆ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าน่ารักมากๆ สวยเก๋​ตัวเดียวอยู่ค่า ใส่ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงมินิเดรสแบบนี้ค่ะ มีความยาวพอดีๆน่ารัก ใส่เดี่ยวก็เก๋ หรือ Mix กับเสื้อคลุมก็ง่าย มีลูกเล่นที่คอด้านหลังน่ารักมากๆเลยค่ะ

AM08 Special Brick Cape Wool Cardigan เสื้อคลุมทรงเคปแบบสอดแขนสุดเก๋ คุณภาพเริ่ดสุดๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพ เป็นวูลบางเบาสี Brick โทนส้มทั้งตัว รีดแล้วเรียบสนิทแน่นอนค่ะ เป็นทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ มือ 1 สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1900 >>> พิเศษสุดเพียง 850 เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วค่า Highly Recommend!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงหายาก ไม่มีบ่อยๆค่ะ เหมาะกับคลุมหน้าหนาวเก๋ๆ โดยใส่ข้างในอะไรก็ง่ายเลยค่ะ เป็นไอเทมติดพกไปที่นู่นที่นี่ได้ง่าย คุณภาพเริ่ด ไฮโซสุดๆค่า สีและเนื้อผ้าคุณภาพโดดเด่น ตัวเดียว เก๋ง่าย ไม่เหมือนใครค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากเลยค่ะ ทรงเคป ความยาว 25 นิ้ว สอดแขนออกมาได้สบาย

ใส่แล้ว สอดแขนออกมาเป็นทรงเคปแบบนี้เลยค่ะ น่ารัก หายากไม่เหมือนใคร ใส่กับข้างในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AM09 Creamy Beige Neoprene Jacket แจ็คเกตนีโอพรีนสุดเก๋​ ผ้าพีโอพรีน มีวอลุ่มสวย นิ่มใส่สบาย ดูมีน้ำหนัก แต่เบาและยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดีค่ะ ตัดเย็บคัตติ้งเนี้ยบสวยเก๋สุดๆ เป็นทรงแจ็คเกตปกเชิ๊ต ใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ กระดุมเป็นสีเดียวกันทั้งตัว เป็นกระดุมแป๊ะ ติดง่าย ทรงสวยเก๋ ไม่เหมือนใคร เรียบๆแต่เก๋ด้วยรูปทรง และคุณภาพของผ้าค่ะ โดดเด่นสะดุดตาแน่นอน สภาพเริ่ดใหม่สุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Highly Recommend!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆ นีโอพรีนแปลกเก๋ ทันสมัย ล้ำยุคมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AM06 Grid Knit Soft Chic Jumper จัมเปอร์ขาวดำผ้าถักบางลายตารางกริดสุดเก๋ เนื้อผ้าทอน่ารักมากๆ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ มี texture สวยเก๋ในตัว ไม่ใช่แค่ลายพริ้นท์ธรรมดาแน่นอนค่ะ ตารางสีขาว สลับดำ เข้ากันมากๆ ตัดขอบยางยืดคุณภาพดีสุดๆสีดำ เก๋ชิคทั้งตัว แต่ใส่เข้ากับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเอวสูง แขนจั๊มขึ้นมาแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้หลากหลายแบบ หรือตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 750 เท่านั้นค่า Highly Recommend!! เนื้อผ้า และคัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพดีสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AM07 Simple Chic Black & Grey Wool Jump Dress เดรสผ้าสีดำคุณภาพดีตัดต่อกระโปรงวูลบางเบาสีเทาอ่อนน่ารักเข้ากันมากๆทั้งตัวค่ะ เป็นแบบตัดต่อผ้าในตัวเดียว ไม่ใช่แบบแยกชิ้นค่ะ กระโปรงและเสื้อรีดแล้วเรียบสนิท ผ้าคุณภาพดีมากๆ สีสวยเข้ากัน ใส่เดี่ยวๆอยู่เลยค่ะ ไม่ทะลุ และไม่หนาจนเกินไปจนร้อนด้วยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย หรือใส่กับเสื้อคลุมเก๋ๆก็ง่าย แขนเป็นบอลลูนจั๊มเล็กน้อยน่ารัก ใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 750 เท่านั้นค่า Highly Recommend มากเช่นกันค่ะ คุณภาพดีมากๆ เรียบเก๋ มีสไตล์
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวทั้งหมด 31.5 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว จั๊มขึ้นมาได้ตามต้องการ

AM04 Black SuperChic V-Fibrous Jump Dress มินิเดรสทรงจั๊มเปอร์ผ้าวอลุ่มสุดน่ารัก ผ้ายืดนิ่มใส่สบาย บางเบา แต่มีน้ำหนัก และเป็นทรงแบบในรูปตลอดเวลา เวลาใส่แล้วจั๊มแขนขึ้นมาเกือบครึ่งแขนแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบชิค แต่มีจุดเด่นเก๋ๆที่ ดิ้น Metallic สีเงินฟรุ้งฟริ้งน่ารักพองามเป็นตัว V ช่วงลำตัว พาดไปถึงแขนและด้านหลัง รอบตัวค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ คุณภาพดีมากสุดๆ แนะนำเลยค่ะ ไม่ผิดหวัง ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่า Highly Recommend มากเช่นกันค่ะ ทั้งคุณภาพและดีไซน์ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็น jumper พู่เก๋ๆ ใส่สบาย แต่ตัวนี้มีความยาวเป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ น่ารักมากๆๆๆ

AM01 Grey Girly Chic Sporty Jumper จั๊มเปอร์สีเทา ผ้ายืดนุ่ม คุณภาพดีสุดๆๆ นิ่มใส่สบาย ตัดต่อกับผ้าสีขาวบางบาง แต่ไม่ย้วย คุณภาพดีมากๆเช่นกันค่ะ แต่ผ้าส่วนสีขาวไม่ยืดค่ะ ทำเป็นระบายๆช่วงคอตีเกล็ดคล้ายพลีท ช่วงล่างพริ้วๆ ต่อจากเอวจั๊มค่ะ เข้ากันสุดๆๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ สไตล์เรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นหวานๆ ที่ไม่หวานเกินไป สไตล์ผู้ญๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free แขนค้างคาว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

AM02 Dark Grey Wool White Border Soft Coat ซ็อฟโค้ทบางผ้าวูลสีเทาเข้มสุดเก๋ ตัดต่อขอบสีขาวสวย เป็นวอลุ่มเก๋สุดๆ ไม่มีกระดุม มีแต่เชือกคล้ายเข็มขัดให้ผูก หรือถ้าปล่อยๆจะเป็นทรงปกบานแบบในรูปค่ะ ใส่สบายมากๆ ไม่ร้อน เพราะวูลบางเบา แต่นุ่ม และไม่คันค่ะ สภาพใหม่เอี่ยมส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ เหมาะกับหน้าหนาวนี้แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AM03 Smooth Pleated Superfly Jump Grey Top พลีทท็อปสุดเก๋สีเทากลาง ไม่เข้มไม่อ่อนจนเกินไป ใส่กับสีโทนใดก็ง่าย เหมาะกับไป Mix&Match เก๋ๆ กับท่อนล่างสวยๆได้หลากหลายสไตล์เลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ พลีทยืดเนื้อทอบางๆคุณภาพดี ไม่ทะลุไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนร้อนค่ะ แขนสั้นประมาณสามส่วนขึ้นมานิดๆ บานออกเล็กน้อย ใส่สบายสุดๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend!! คุณภาพเลยค่ะ ดู texture ผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free แขนค้างคาวพลีท ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 21.5 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ แขนยาวทรงบานประมาณ 10-11 นิ้ว

AM05 Light Grey Cool&Soft Neoprene Volume Cardigan คาร์ดิแกนยาวสีเทาอ่อน ซับในน้ำเงินนาวี ไร้กระดุม ผ่าหน้าแบบซิป รูดออกแล้วเป็นทรงปกบานค่ะ ผ้านีโอพรีนสี เป็นวอลุ่มแบบในรูปตัวอย่าง เก๋ เป็นทรง ไม่เหี่ยวไม่ยับ แต่ใส่สบายสุดๆ เรียบเก๋ คุณภาพเริ่ดมากๆๆๆๆๆๆ Highly Recommend เลยค่ะ ทรงแบบนี้กำลังมาแรงมากๆ ดู high fashion ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สวย ไฮโซมากๆ โดดเด่นแน่นอนค่ะ เอามาใส่กี่ครั้งก็ไม่ตกยุคค่า Mix กับอะไรได้หลายแบบแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free รูดซิป 41-42 นิ้ว ทรงวอลุ่ม ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

DB83 Nude Beige Light Fibrous Knit Dress เดรสถักยาวสีนู้ดเบจ สวยเริ่ดสุดๆ ตาถักเป็นเลเยอร์ถี่สลับห่าง ทำให้ได้ pattern ตารางๆที่สวยเก๋ เป็น texture ถักทั้งตัว ไม่ร้อนค่ะ ดูรูป texture ชัดๆได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบายมากๆ ต้องใส่กับเสื้อ (เสื้อสายเดี่ยว เสื้อกล้าม เชิ๊ตเรียบๆโชว์ปกด้านนอกฯลฯ)ด้านในแล้วปล่อยพริ้วๆ Highly Recommend ว่าสวยสุดๆๆๆ และคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุดเพียง 750 CF เท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ผ้าสวยสีสวยมากๆๆๆ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงเดรสพริ้วๆ ความยาวด้านหน้า 31 นิ้ว ด้านหลัง 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

DB81 Cream Texture & Volume Chic Jumper จัมเปอร์สีครีมอ่อนสวยมากๆ ผ้านุ่ม บางเบา กุ๊นขอบจั๊มยางยืดคุณภาพดีอย่างดีทั้งตัว เนื้อนิ่มมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้ามีสเน่ห์และลูกเล่นในตัว เนื้อผ้าคล้ายวูลแต่เป็นผ้านิ่มๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ไม่ร้อน มี texture จากการเย็บทั้งผืนเป็นลายเส้นสามเหลี่ยมเก๋ๆ ทำให้เหมือนเป็นพองๆในตัวเนื้อผ้า และเป็นวอลุ่มขึ้นมาทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้ หรือเอา collar มาเสริมก็เก๋ไม่เหมือนใครค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 850 เท่านั้นค่า คุณภาพดีสุดๆๆๆค่ะตัวนี้ Highly Recommend คุณภาพเลยค่ะ โดยรวมเรียบเก๋ แต่มีจุดเด่นอยู่ในตัว รับประกันว่าสวย ใส่ง่ายคุ้มสุดๆแน่นอน!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพองๆ ยาว 21 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ โชว์ลายจัมเปอร์สวยเก๋ เรียบแต่เท่ด้วย texture แต่ทรงเป็นจัมเปอร์มีความยาว ไม่คร็อปค่ะ ใส่กับอะไรก็เก๋ง่ายแน่นอนค่ะ

DB80 Light Blue Denim Japanese Maxi Cardigan คาร์ดิแกนยีนส์นิ่มสีฟ้าอ่อน ยาว Maxi ไร้กระดุม มีเชือกผูกตรงช่วงเอวสุดเก๋ ใส่ข้างในอย่างไรก็ง่าย แขนยาว พับได้ตามต้องการ แล้วคลุมทับอีกที เก๋มากๆเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ออกเก๋ๆเซอร์ๆ แต่ใส่ง่ายใส่สบาย และ Match ง่ายโดดเด่นแน่นอนค่ะ ทรงสวยเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommended! คุณภาพเลยค่ะ ผ้ายีนส์บางและนิ่มคุณภาพดีมากๆ ไม่เหมือนทั่วๆไปแน่นอนค่ะ แบบเรียบสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่ ไม่มีอีกแล้วค่า
    *ไอเทมนี้ Freesize*

DB75 O'rose Pink Super Soft Top เสื้อแขนยาวผ้าคอตตอนสุดนุ่มสีโอโรสอ่อน โทนพาสเทล ชมพูๆ สีสวยเก๋สุดๆไปเลยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เรียบชิค ผ้าดีมากๆค่ะ จะมีวอลุ่มไม่เหี่ยว รีดแล้วเรียบสนิท รับประกันความนุ่มของผ้าเลยค่ะ คุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 550 เท่านั้นค่า คัตติ้งเนี้ยบเก๋เริ่ดสุดๆค่ะ ผ้าไม่บางไม่หนาจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้และไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกฟรี 40 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

เสื้อจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ ทรงหลวมๆใส่สบาย แต่ผ้านิ่มคุณภาพดี เรียบเก๋ไฮโซ ใส่กับอะไรก็ง่ายทั้งกระโปรง กางกาง น่ารักแน่นอนค่ะ

DB76 Off white Sporty Chic Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงทรงสปอร์ตี้สีขาวสุดเก๋ ท็อปใส่เป็นเสื้อคลุมหรือใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ ผ้าไม่หนาจนร้อน แต่ไม่บางเกินไปจนทะลุ เป็นคอตตอนคุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ กางเกงขาสั้นเป็นทรงสปอร์ตี้เข้ากันกับท่อนบน เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีสุดๆยืดได้มาก ทั้งเซ็ทตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 650 เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆ น่ารักมากๆ นำไปใส่ Match กับท็อป หรือท่อนล่างอื่นๆ ได้ง่ายแน่นอนค่ะ สีขาวสะอาดไม่โอโม่ แต่งตัวง่ายมากๆ Recommend!!! ค่า
    SIZE: ท่อนบน= ไหล่ Free รอบอกเมื่อรูดซิป 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    ท่อนล่าง= เอวยางยืดได้ถึง 34 นิ้ว ไม่รัดพุง ผูกเชือกได้ สะโพก 39 นิ้ว ทรงบานออก ความยาว 11 นิ้ว

DB77 Very Special Brick Knit Top เสื้อแขนยาวถักสีน้ำตาลอิฐ (Brick) ถักตาห่างเป็นแพทเทิร์นสวยสุดเก๋ บางเบาใส่สบาย แต่มีน้ำหนักมีวอลุ่มเป็นทรงสวย สำหรับใส่กับเสื้อข้างในด้านหลากหลายแบบ ทั้งเชิ๊ตปก เสื้อแขนกุด สายเดี่ยว ฯลฯ หรือถ้าใส่ไปเดินชายทะเลกับชุดว่ายน้ำ เป็นไอเทม Match เก๋ยังได้เลยค่ะ คอกว้างพอดีๆ เนื้อถักบางเบา คุณภาพเริ่ดสุดๆ ลายสวยสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ได้ลุคเซอร์ๆสวยเก๋ แอบเซ็กซี่เล็กๆค่ะ หรือใส่กับเชิ๊ตคล้ายกับจัมเปอร์ก็น่ารัก ได้ลุค Autumn Winter ก็ได้ค่ะ ใส่ได้หลากหลายโอกาสมากๆๆๆๆ คุ้มสุดคุ้ม สีสวยมากๆ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า เก๋ ชิค โดดเด่น! Highly Recommendค่า รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกฟรีมากค่ะ ทรงหลวมใส่สบาย ความยาว 20-22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

DB74 Special Ivory White Knit Balloon Dress เดรสถักทรงบอลลูนทั้งตัว สีขาวออกครีมนวลๆสุดเก๋ เรียบเก๋ทั้งตัว คอเป็นคอปาด แต่ไม่โป๊ มีลูกเล่นที่แขนเป็นแขนบอลลูนพองๆน่ารัก เวลาใส่ขึ้นมาแล้วช่วงกระโปรงจะเป็นทรงบอดีคอนค่ะ ยืดหยุ่นเข้ากับรูปร่างได้ง่าย ไม่รัดรูปค่ะ ตาถักคุณภาพดี ลายบนเป็นลางทางขวางเก๋ๆ ด้านล่างเป็นถักแบบยืน ถักตาแน่น ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ตัวเดียวอยู่ ออกงานได้เลยค่ะ มีตำหนิเล็กน้อยตรงที่ขอบช่วงใต้เอว (รอยต่อ) ด้านล่าง มีรอยสีน้ำตาลเล็กน้อย แต่ไม่สังเกตไม่เห็นเลยค่ะ เพราะว่ารอยที่ขอบอยู่ด้านใน พอจั๊มขึ้นมาก็จะไม่เห็นเลยค่ะ นอกนั้นสภาพเริ่ดสุดๆๆๆ เหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกฟรีมาก แขนทรงค้างคาวปลายทรงบอลลูน ความยาวทั้งตัว 32 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

DB72 Special Black Leather Chic Biker Jacket แจ็คเกตหนังทรง BIKER หรือ RIDER สุดเก๋ชิค หมุดเงิน และซิปเงินคุณภาพดีสุดๆ เข้ากันทั้งตัว หนัง PU สีดำสนิทคุณภาพดี Highly Recommend ว่าเนื้อสัมผัสนิ่ม ใส่สบายสุดๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย ไม่มีกลิ่นหนังรบกวน คัตติ้งเริ่ดมากๆ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ เข็มขัดปลดได้ ใส่ทรงหลวมสบายๆ ติดรูปซิบขึ้นเพิ่มความกระชับได้ ไม่เหี่ยวค่ะ กำลังดีพอดีตัว ทั้งสไตล์,ดีไซน์และคุณภาพ High-End สุดๆสภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ นานๆจะเจอไบเกอร์ที่เรียบเก๋พอดีๆ ไม่ขาดไม่เกิน ทรงสวย และคุณภาพดีภูมิใจนำเสนอค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงสุดๆเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า เก๋ ชิค โดดเด่น! Highly Recommend ค่า รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่า ไอเทมที่ควรมีในตู้เลยค่ะ ใส่ได้หลากหลายโอกาสไม่มีเอ้าท์แน่นอน คลุมกันหนาวแฟชั่นเก๋ๆ ใส่เดินห้าง ใส่ในออฟฟิซ ไปเที่ยวที่อากาศหนาว ทางเหนือหรือเมืองนอก หรือใส่คลุมออกงาน ได้หมดเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

เอามา Match แต่งตัวได้หลากหลายลุค ทั้งเรียบเก๋ เท่แบบหรูๆ และ Casual Chic ฮิตมากๆๆๆและพบบ่อยสุดๆ
    ในแฟชั่น Street style ทุกยุค Biker ไม่เคยตกเทรนแน่นอนค่ะ! Highly Recommended!!!

DB68 Special Ivory Cute Cable Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักไร้กระดุมสีขาวงาช้าง ออกครีมๆ ไม่โอโม่ ลายสลับสุดเก๋ ผ้าถักคุณภาพดีทั้งตัวค่ะ ถักตาแน่นเป็นลายสวย แต่ไม่หนาจนร้อน กำลังดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป Recommend ว่าเนื้อผ้าเริ่ดมากๆค่ะ มีนำ้หนัก มีวอลุ่มทั้งตัว ลายตัดต่อกันสวยเก๋ไม่เหมือนใคร ใส่กับอะไรก็ง่าย สี Match ได้กับทุกสไตล์ ทั้งเก๋ชิค หรือน่ารัก ได้หมดเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า เก๋ ชิค โดดเด่น! Highly Recommendค่า รับรองไม่ผิดหวังค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

DB59 Denim Sky Blue Chic Soft Coat เสื้อคลุมผ้ายีนส์สีอ่อนบางเบาสุดเก๋ทรงปกแบบ Trench Coat หายากไม่เหมือนใคร ผ้ายีนส์ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่บางกว่าปกติ ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆ เนื้อยีนส์คุณภาพดี สีฟ้าอ่อนสวยเก๋ คัตติ้งดีมากๆ ติดกระดุมหรือปล่อยก็ได้ ทรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป แต่ไม่ย้วยค่ะ ใส่แล้วมีวอลุ่มน่ารัก แขนทรงค้างคาวน่ารัก พับขึ้นได้ตามต้องการ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า เก๋ ชิค โดดเด่น! Highly Recommendค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงค้างคาว ความยาว 41-42 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

DB64 White Denim Special Chic Playsuit เอี๊ยมยีนส์สุดเก๋สีขาวนวลสวย ผ้ายีนส์คุณภาพดีสีสวยไม่โอโม่ ขาวนวลแบบสุภาพ ดูไฮโซมากๆเลยค่ะ เนื้อนุ่มใส่สบาย มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ไม่ทำให้รู้สึกอึดอัด หรือเกะกะค่ะ ใส่กับท็อปสวยๆอะไรก็ได้ง่ายแน่ๆ ทรงของเอี้ยมจะหลวมๆสไตล์ Casual Chic ไม่รัดรูปมาก แต่ไม่ย้วยค่ะ ปรับระดับได้ตามต้องการ ใส่สบายสุดๆ ขายาวพับได้ พับแล้วอยู่ เรียบเก๋แต่เน้นทรงที่ใส่กับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมๆสุดๆ คุณภาพดีมากๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 850 CF เท่านั้นค่า น่ารักสุดๆๆๆๆ โดดเด่น! Highly Recommend ที่คุณภาพเลยค่ะ ดูเนื้อผ้า และ texture ผ้ายีนส์ได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้ายีนส์สีขาวคุณภาพดีสุดๆๆๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free ปรับระดับความยาวสายเอี้ยมเองได้ รอบอก Free โล่ง ความยาวทั้งตัวโดยประมาณ 48 นิ้ว ปรับขึ้นลงได้มากตามต้องการค่ะ รอบเอว 30-31 นิ้ว สะโพก Free 38 นิ้ว ทรงหลวมใส่สบาย

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ White on White กำลังมาแรงมากๆ ได้ลุค Casual Chic ที่ใส่ง่าย สามารถนำไป Mix&Match กับท็อปสวยๆได้เก๋ง่ายๆเลยค่ะ

DB65 V-Neck Double White Stripe Grey Knit Jumper จั๊มเปอร์สีเทาคอวีสุดน่ารักลายทางสีขาวนวลสุดเก๋ สไตล์ sporty เก๋มากๆเลยค่ะ ตาถักใหญ่แต่แน่น ไม่ทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบายๆ เนื้อถักบางเบา แต่มีน้ำหนักทำให้เป็นทรงสวยแบบในรูป ไม่ร้อนค่ะ กุ๊นขอบคอ แขน เอวเป็นอย่างดี ทรงพริ้วๆใส่สบาย คุณภาพเริ่ดสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ขึ้นขุยง่ายแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆๆ Recomendedสุดๆค่ะ ใส่เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน โดยเฉพาะยีนส์ หรือหนังเอวสูง ได้ทุกเฉดสีทั้งเข้มทั้งอ่อนเลยค่ะ ใส่กับเอี๊ยมข้างบนน่ารักสุดๆๆๆ เข้ากันมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ความยาว 17-18 นิ้ว ทรงครอป แขนยาว 22 นิ้ว

DB67 Denim Chic Balloon Sleeves Dress เดรสยีนส์สุดชิค เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขนบอลลูนน่ารัก ผ้ายีนส์คุณภาพดีมีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่ร้อน และไม่บางจนเกินไปจนขาดง่าย คุณภาพผ้ายีนส์สีฟ้าโทนกลางๆสวยเริ่ดมากๆเลยค่ะ พองๆที่แขนแต่ตัวไม่พองค่ะ ช่วงตัวเป็นทรงตรงลงมา ใส่สบายสุดๆ ไม่รัดรูป ช่วงเอว-สะโพกด้านข้างมีกระเป๋าจริงน่ารัก ทำให้โดดเด่นเป็นโครงคัตติ้งออกมา เป็นกระเป๋าจริงใช้ได้จริงค่ะ ดูดีเทลเนื้อผ้าและคัตติ้ง และช่วงกระเป๋าได้ที่รูปล่างนะคะ ทรงเสื้อน่ารักสุดๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่กับเสื้อคลุมอะไรก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ สวยมากๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป คัตติ้งเนี้ยบ ทรงเก๋ ทันสมัย โดดเด่นสะดุดตา ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงเอวและสะโพก ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

DB32 Tribal Graphic Knit Stylish Poncho เสื้อคลุมถักทรงพอนโช ใส่สบายสุดๆ มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบาย เหมาะเป็นไอเทมรับหน้าหนาว ใส่เก๋ๆ แม้ในอากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ Recommend เรื่องคุณภาพเลยค่ะ ไม่เป็นขุย ทำความสะอาดได้ตามปกติ ไม่ยุ่งยาก ทรงพริ้วๆ เก๋ๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาส และใส่ได้ทุกไซส์ Mix & Match กับข้างในอะไรก็ง่ายค่ะ พกไปทำงาน ไปเที่ยว ใช้ในโอกาสต่างๆได้ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพใหม่สุดๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ Highly Recommend!!! เรื่องคุณภาพเลยค่ะ!!!!
    *ไอเทมนี้ Freesize*

DB54 Grey Neoprene Sporty Chic Hoodie Cardigan เสื้อคลุมสีเทาคอฮู้ดซิปหน้า ผ้านีโอพรีนวอลุ่มสุดเก๋ เนื้อนุ่มใส่สบาย อยู่ทรงไม่ยับง่าย ผ้าแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ โดดเด่นแน่นอน ไม่เหมือนผ้าคอตตอนยืดทั่วๆไป ตัวนี้จะยืดหยุ่นใส่สบาย และเป็นวอลุ่มตลอดเวลา น่ารักมากๆ บางแต่ไม่โป๊ น้ำหนักเบา ใส่เดี่ยวๆได้ หรือพกพาไปเป็นไอเทมเก๋ๆ ใส่นอกบ้านได้หลากหลายโอกาส เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สีเทาเรียบชิค เก๋สุดๆๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่สุดๆ รับประกันคุณภาพค่า ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 850 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบ ทรงเก๋ ทันสมัย ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ มี Volume น่ารักสุดๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย เก๋ชิคแน่นอนค่ะ

DB47 Off White Diamond Pattern Chic Jumper จั๊มเปอร์สีขาวนวลทรงเก๋ผ้าถัก เนื้อผ้าถักตาแน่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ นิ่มใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุค่ะ คอติดเล็กน้อย แต่ไม่คอเต่าค่ะ ไม่อึดอัด จั๊มเอวน่ารัก ทรงนี้ใส่แล้วไม่อ้วนค่ะ ใส่กับเอวสูงแล้วสวยมากๆ โดยเฉพาะยีนส์ค่ะ เข้ากับทุกๆเฉดสี Mix & Match ง่ายสุดๆ สไตล์ High-End! คุณภาพเริ่ดสุดๆ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ เก๋ชิค โดดเด่น ใส่กับอะไรก็ง่าย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพองๆ นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

DB46 Beige Stripe Organic Cotton Jump Pants กางเกงผ้าคอตตอนออแกนิค ผ้านิ่มเบาสบาย ลายทางสีเบจ (ออกครีมอ่อนโทนเหลือง) สลับเส้นสีขาวเข้ากันสุดๆค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพองๆใส่สบายไม่รัดรูป แต่ไม่ย้วย ผ้านิ่มคุณภาพดี ไม่ทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ซีทรูค่ะ ใส่สบาย เอวจั๊มยางยืด คุณภาพดี ไม่รัดพุง สามารถปรับให้พอดีแล้วผูกเชือกได้ เชือกคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีเข้ากันทั้งตัว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ และคุณภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend!!! คุณภาพค่า เข้ากับท็อปเก๋ๆ อะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืด 28-38 นิ้ว ปรับผูกให้พอดีได้ตามต้องการ สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

DB44 Grey Little Stripe High&Chic Dress Set เซ็ทเดรสสีเทาลายทางยาว ท่อนบนเป็นเสื้อแขนยาวใส่สบาย ทรงเก๋ คอกลมปาดนิดๆ ท่อนล่างเป็น Mini Skirt มีลูกเล่นที่ผ้าผูกเอวแบบ ribbon น่ารัก ผูกแล้วอยู่ ผูกได้หลากหลายแบบ แบบเรียบๆ แบบปล่อยก็ได้ค่ะ ทั้งสองตัวเมื่อใส่ด้วยกันแล้ว เรียบหรู แต่ไม่ลูกเล่นเก๋ๆที่ตัวกระโปรง ผ้าหรูแบบสูทเลยค่ะ คล้ายๆวูลแต่เนื้อบางเบา ใส่สบายมากๆ ไม่ร้อนค่ะ สวยมากๆ ลายทางพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม คุณภาพเยี่ยมสุดๆๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียงเซ็ทละ 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุดทั้งเซ็ทเพียง 850 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าคุ้มค่าสุดๆค่ะ แยกใส่เป็นชิ้นๆ เอาไป Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ง่ายๆเลยค่ะ เรียบเก๋ สีสวย สุดชิค เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ท่อนบน: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว
    ท่อนล่าง: รอบเอวสูง 28 นิ้วซิปข้าง ถ้าต้องการขยายปลดลงเพิ่มได้เล็กน้อย แล้วเอา
    ริบบิ้นพันค่ะ ตัวริบบิ้นจะปิดซิปพอดีค่ะ สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 14.5-15 นิ้ว

DB45 Glittering Fluffy High Top ท็อปสุดเก๋สีขาวครีมประกายๆ ปักดิ้นเป็นเส้นๆดูฟรุ้งฟริ้งน่ารัก แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายสุดๆ ไม่พองฟู่ฟ่าจนเกินไป โดยรวมแล้วดูเรียบเก๋ สง่างาม ใส่กับท่อนล่างสวยๆไปงานกลางคืน ไปงานแต่งงาน ไปงานปาร์ตี้ได้เลยค่ะ สะท้อนแสงเป็นกลิตเตอร์เล็กๆสวยมากๆ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ช่วงที่เป็นด้ายเส้นๆจะเป็นเลเยอร์ทำให้ปกปิดและใส่เดี่ยวๆได้ แต่เนื้อบางเบาใส่สบายไม่ร้อนเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend!!! ว่า สวยไฮโซสุดๆค่ะ เข้ากับท่อนล่างเอวสูงอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 34 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย ความยาว 17 นิ้ว แขนยาว 13 นิ้ว

DB39 Special Gradient Knit Soft Cardigan คาร์ดิแกนถักใส่สีเข้มอ่อนโทนเทาสุดเก๋ ผ้าถักคุณภาพดีตาแน่น แต่เนื้อบางเบาไม่หนามากเหมือนโค้ทค่ะ ไล่สีสวยมากๆๆๆๆ Recommend เลยค่ะ มีลูกเล่นกับลายถักและเนื้อผ้าในตัว แต่ทรงเรียบๆ ใส่ง่าย พรางหุ่นได้ดี มีความยาวประมาณสะโพก กำลังสวยรับกับเสื้อผ้าด้านในได้ทุกทรง ไม่ว่าจะใส่ขาสั้น ขายาว เอวสูงเอวต่ำได้หมดเลยค่ะ คลุมไหล่เหมือนโค้ตก็ง่าย กำลังเก๋และมาแรงสุดๆ รับ winter นี้เลยค่ะ ซึ่งจะไม่ร้อนมาก ใส่ห้องแอร์ เดินห้าง ไปเที่ยวที่อากาศเย็นสบายได้เก๋ๆเลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้าถักดีสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend ว่าเด็ดสุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่า เรียบเก๋ สไตล์ Hi-end!!!! ใส่กับอะไรก็เก๋ชิคแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 27-28 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

DB41 Grey&Beige Stripe Organic Cotton Cute Jump Dress จั๊มเดรสทรงบานพริ้วสุดน่ารักสไตล์ญี่ปุ่น ผ้าเป็นผ้าคอตตอนออแกนิค เนื้อลายทอ ดู texture ทอได้ที่รูปล่าง เป็นลายทางขวางสลับไปมาทั้งตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ สีเทาอ่อนสลับครีมอ่อน น่ารักสุดๆ ดูเรียบร้อยน่ารัก คุณหนู ใส่กับเสื้อคลุมแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนสามส่วนเอวจั๊ม กระโปรงทรงพริ้วๆไม่รัดรูป ลำตัวจั๊มขึ้นแบบไม่เกาะเอวให้น่ารำคาญ ใส่สบายทั้งตัว Recommend ว่าผ้าดีมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆๆ Highly Recommend คุณภาพค่ะ ผ้านุ่ม คัตติ้งคุณภาพดีสุดๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 41 นิ้ว ทรงบานออก พริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 27-28 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว จั๊มขึ้นได้ตามต้องการ

DB42 Ivory Special Stripe Knit Crop Top เสื้อถักคร็อปสุดเก๋สีขาวครีม ถักเป็นลายทาง ตาแน่น แต่ไม่หนา ใส่สบายมากๆ เรียบเก๋ โชว์ texture เป็นลอนๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ ทรงพริ้ว คร็อปกำลังดี ไม่สั้นมากจนเกินไป ดูเหมาะกับรูปทรงวอลุ่ม เข้ากับเอวสูงสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend ว่าสวยไฮโซสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 19-20 นิ้ว แขนบาน ประมาณ 16-17 นิ้ว

DB37 Special Zig-Zag Cute Jump Top จั๊มท็อปน่ารักผ้าพริ้วลายขาวดำน่ารักสลับซิกแซกน่ารักมากๆ มองไกลๆเหมือนเป็นลาย Marble ค่ะ ไหล่ฟรีบานออกทรงเก๋ๆค่ะ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงน่ารัก รับกันทั้งตัว รับกันกับคอ mandarin ใส่สบายสุดๆค่ะ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดี เข้ากับเอวสูง และเสื้อคลุมได้หลากหลายแบบเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 17-18 นิ้ว แขน Free เอวยืดได้ถึง 40 นิ้ว ไม่รัดพุง

DB28 Mandarin Collar Blooming Lace Dress เดรสลูกไม้สีขาวนวลสวย ความยาวพอดีๆ ทรงเรียบร้อยน่ารัก แขนยาว คอแมนดารินปาดๆ น่ารักมากเลยค่ะ ผ้าลูกไม้ลายแปลกเก๋ เป็นดอกไม้ละเอียด นิ่มสบาย พริ้วๆ แขนยาวกำลังดี พับได้ตามต้องการ ทรงไม่รัดรูปสไตล์คุณหนู ดูไฮโซ ใส่ Mix & Match กับเสื้อคลุมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่ะ Highly Recommend!!! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวและสะโพก Free ทรงไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

DB16 Off White Mandarin Collar Special Pattern Lace Top เบราส์ลูกไม้สีขาวนวลคอจีนน่ารัก แขนยาวจั๊มเล็กน้อย ดูไฮโซ ปลายเป็นทรงพริ้วใส่สบายสุด เอาเข้ากับท่อนล่างเอวสูงแล้วสวยไฮโซมากๆเลยค่ะ ลูกเล่นคือลายลูกไม้ที่สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร แพทเทิร์นแปลก แต่ดูดี สีขาวนวลไม่โอโม่ ลูกไม้ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายสุดๆ ไม่คันระคายผิวด้วยค่ะ สภาพเริ่ด ใหม่สุดๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 550 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ท็อปลูกไม้ ยังไงก็คลาสสิก สวยเก๋ และไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ

DB14 Beige Navy Cable Knit Chic Jumper จั๊มเปอร์สีนู้ดเบจน่ารัก กุ๊นขอบยางยืด คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆใส่สบายมากๆ เอวและแขนจั๊มน่ารัก ลูกเล่นอยู่ที่ลายเสื้อถักเป็นลายเคเบิลน่ารัก ถักบางๆ ไม่หนาเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ ได้ฟิลหน้าหนาว แต่กลับใส่สบายสุดๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายโดยเฉพาะ กระโปรง หรือกางเกง เอวสูง ดูเก๋ชิค นำสมัย โดยเฉพาะคอติดน่ารัก (ไม่ใช่คอเต่า) ทำให้ดูโดดเด่นยิ่งขึ้นกว่าจัมเปอร์ธรรมดา ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักสุดๆๆๆๆ Highly Recommend ว่าคุณภาพดีที่สุดเลยค่ะ น่ารักมากๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 20-21 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

DB8 Half-Transparent Off White Lace Dress เดรสลูกไม้สีขาวทั้งตัว ลูกไม้ลายแปลกเก๋ คล้ายผักถักแต่บางกว่ามากค่ะ ใส่สบายๆ ต้องหาซับในใส่ เข้ากับอะไรก็ง่าย Mix ง่ายมากๆ ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend ว่าน่ารักมากๆค่า

HG38 Blue Scratched Denim Chic Shirt Dress เดรสยีนส์ปกเชิ๊ตตัวยาวสุดชิค สีฟ้าโทนกลางไปทางเข้ม ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ เพียงปลดกระดุมทั้งตัว ก็จะใส่เป็นเสื้อคลุม Mix กับด้านในเก๋ๆได้ง่าย สภาพเริ่ดสุดๆ เนื้อยีนส์คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ขนาดพอดีตัว ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป นำมาทำขาดเพิ่มได้ด้วยตนเองค่ะ ขอบแขน(สามส่วน)พู่น่ารักมากๆ กระเป๋าเป็นกระเป๋าจริง คัตติ้งสวยเก๋ มีน้ำหนัก ไม่เหี่ยวๆค่ะ ใส่แล้วไม่คัน ซักแล้วจะนิ่มขึ้นเรื่อยๆ แต่ไม่ขาดง่าย ถ้าไม่กรีดเพิ่ม สภาพเริ่ดมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า Recommend เช่นกันค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 39 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

HG42 Leaf Pattern Mandarin Collar Blue Cotton Dress เดรสสีโทนน้ำเงินลายใบไม้ แพทเทิร์นเป็นลวดลายสีขาว พื้นผิวเหมือนลายปักลงบนพื้นผ้าคอตตอนเนื้อดีสีน้ำเงิน หนาระดับนึง แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย คอเป็นคอจีน ทั้งตัวเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีค่ะ ทรงตรงเก๋ ไม่เหี่ยว แขนพองๆ และจั๊มปลายน่ารัก มีความยาวเป็นเดรสค่ะ สวยมากๆ ถ้าปลดกระดุมออกจะใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend ว่าน่ารัก และคุณภาพมากถึงมากที่สุด ใส่ง่ายได้หลากหลายแบบแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

HG36 Off White Cable Chic Texture Dress Set เซ็ทเดรสสีขาวนวลสวย (ไม่ขาวโอโม่) ลายถักคล้ายถักเปียทั้งผืนเป็นเนื้อผ้ายืด คุณภาพดี หนาระดับนึง แต่ไม่ร้อน นุ่มและยืดหยุ่นอย่างดี มีวอลุ่ม ใส่แล้วไม่เหี่ยวย้วย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ รับประกันคุณภาพเลยค่า ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ทเพียง 4XXX>>> 1800 >>> 1050 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาท ทั้งเซ็ท ไม่ขายแยก CF คุ้มค่าสุดๆแน่นอนค่ะ สามารถนำท่อนบน หรือท่อนล่างแยกไปใส่ กับไอเทมอื่นๆได้เองตามต้องการ โดยเฉพาะนำเสื้อท่อนบนมาใส่กับยีนส์แล้วสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE ท่อนบน: ไหล่ Free รอบอก 39 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 17-18 นิ้ว แขนยาว 11 นิ้ว
    ท่อนล่าง: เอว 28 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว ยืดได้อีกทั้งตัวค่ะ มีซิปหลังอย่างดี

T42 Black Soft Fluffy Chic Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนแขนบาน ผ้าขนนุ่มๆ ใส่สบาย สีดำเรียบเก๋ ด้านในมีซับในซาตินลื่นนิ่ม ใส่สบาย อย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่ทั้งตัวหรือใส่คลุมไหล่ก็ง่ายค่ะ เก๋ chic เข้ากับอะไรก็ได้ เรียบเก๋ โชว์ทรงสวย ติดกระดุมทั้งหมด หรือปล่อยเป็นปกออกมาก็ได้ค่ะ เป็นไอเทมที่เก็บไว้ใส่ได้เรื่อยๆหลากหลายโอกาส ไปเมืองนอก ใส่คลุมในที่ทำงาน เดินห้างเก๋ๆ แม้แต่คลุมออกงานก็ได้ค่ะ สวยไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกติดกระดุม Free 40 นิ้ว ทรงพองๆ ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ chic เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน แต่งตัวได้หลากหลายแบบ

X33 Grey Chic Lace Poncho พอนโชสีเทาผ้าลูกไม้ญี่ปุ่นคุณภาพดี เรียบเก๋ ลายสวยมี texture เป็นขนๆเล็กๆในตัว สวยมากๆเลยค่ะ ใส่แบบสวมตัวไปเลยค่ะ ใส่กับเสื้อปกเชิ๊ตยื่นอ่อนมา น่ารักมากๆ ทั้งตัวเป็นผ้าลูกไม้ญี่ปุ่นบางเบา ใส่สบาย ไม่ร้อน เหมือนไม่ได้ใส่อะไรเพิ่ม สามารถ match เก๋ๆ กับชุดธรรมดาได้เลยค่ะ สวยมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจอย่างแรง ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ไอเทมนี้ Free size เลยค่ะ สวมหัวอย่างเดียวค่า

T63 Full Embroidered Vanilla Casual Suit Set ชุดเซ็ทสูทสีโทนครีมผ้าปักคุณภาพดีทั้งตัว ดู texture ผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สีโทนครีมเหลืองปักกับเทา และด้านกลิตเตอร์เล็กๆทั้งตัว สไตล์แบรนด์ดังสุดหรู ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ใส่สบาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ กระดุมวินเทจลายหัวใจสุดน่ารัก เข้ากันทั้งตัว ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท (ไม่ขายแยก) เพียง 4XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า คุ้มค่าสุดๆ จะเอามาใส่แยกท่อนบนล่างเองได้ค่ะ Recommended คุณภาพผ้าและคัตติ้งค่ะ สวยมากๆๆๆ
    SIZE: TOP(Jacket) ไหล่ 15-16 รอบอกติดกระดุม 38-40 ผ้าไม่ยืด ทรงหลวมไว้ใส่กับเสื้อด้านใน ยาว 18 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว ,BOTTOMS(Skirt) รอบเอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เป็นเซทสูทสไตล์ casual โชว์เนื้อผ้า ใส่กับข้างในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

E2 Special Soft Washed Denim Balloon Pants กางเกงขาสามส่วนผ้ายีนส์ฟอกบางเบา ใส่สบายคุณภาพดี สีน้ำเงินโทนกลางสวย ลายยีนส์ฟอกสวยมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ เอวและขาเป็นจั๊ม ทำให้เป็นทรงบอลลูนน่ารัก ใส่สบาย ทั้งเอวและสะโพก ยางยืดคุณภาพดีไม่มีรัด หรือย้วยแน่นอนค่ะ ผูกได้ ขาก็ปรับขึ้นลงได้ตามใจชอบเลยค่ะ ยีนส์ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีกระเป๋าจริงด้านข้าง จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ แบบเก๋ ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุด 750 เท่านั้นค่า
    SIZE: เอว 26-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สะโพก FREE ทรงพองๆ ยาว 29 นิ้ว เอาขึ้นลงได้ตามใจชอบ

SP35 Navy Chic Little Stripe Pants กางเกงขาสามส่วนขาบานเล็กน้อยทรงเอวสูงสุดสวย สีน้ำเงินนาวี ลายครีมเล็กๆสลับกัน เก๋ CHIC หายากแน่นอนค่ะ รับรองว่าใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะเป็นเสื้อด้านบนแบบใด เอามาใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ ตัวนี้ Highly Recommended สุดๆสภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ตัวโปรดตัวหวงของแม่ค้าเลยค่า ครั้งนี้ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า

X41 Japanese Vintage Sequinned Lady Bag กระเป๋าปักเลื่อมใหญ่กลมแวววาว และมุกเม็กเล็ก สไตล์วินเทจญี่ปุ่น หายากสุดๆๆๆๆ โทนสีชมพูรุ้ง ดูแวววาว หวานสวย แต่ดูดีมีสไตล์ ออกแนวหรูหราออกง่ายได้ค่ะ ตัวนี้เป็นหูหิ้วในตัว ด้านบนมีปากเปิดได้ และยังมีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ จึงถึงได้ 2 แบบ แบบหูจับ กับสะพายข้าง (รูปเล็ก) สายปรับได้ค่ะ มีที่ห้อยติดอย่างดี เพราะดีไซน์มาแล้ว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ดูภาพด้านในได้จากรูปล่างขวาค่ะ มีซับในอย่างดี รับรองว่าไม่มีที่ไหนอีกแล้วค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 4XXX >>> 1700>>> พิเศษสุด 850 เท่านั้นค่ะ Highly Recommend ว่าหายาก คุ้มค่าแก่การเก็บเป็น rare items ใช้ได้หลายงาน ทั้งงานหรู และ casual ค่ะ สีสวย คุณภาพเริ่ด Made in Japan และ Freesize ใครๆก็ใช้ได้ค่ะ

T2 Biege nude Velvet Mini Dress มินิเดรสผ้ากำมะหยี่แวววาวสวยเก๋สีนู้ดออกชมพูค่ะ สีสวยแปลกมากๆ ปกติจะเห็นกำมะหยี่สีเข้ม แต่อันนี้สีนู้ดสวย ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่พร้อมกับเครื่องประดับก็สามารถออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย รอบเอว 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว แขนกุด

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

X30 Premium Brown soft leather Chic Skirt กระโปรงหนังสีน้ำตาลสุดนิ่ม มันเป็นประกาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งและทรงสวยมากๆ ตัดต่ออย่างดี ให้เห็นลายคัตติ้ง ชัดเจน สวยเก๋ค่ะ เป็นเอวสูง ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อยไม่สอบมาก สภาพเริ่ดสุดๆ ตัวนี้ Recommend คุณภาพของหนังนิ่มมากๆค่ะ สัมผัสนุ่มสุดๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 2000 >>> 750 บาท เท่านั้นค่ะ สีสวยโดดเด่นสุดๆ
    SIZE: รอบเอว 26.5 นิ้ว สะโพก 35.5 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงและคัตติ้งแบบเดียวกัน แต่ว่าเนื้อของหนังและสีต่างกัน เก๋มากๆเลยค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

JP04 Sailboat Pattern Light Yellow Vintage Dress เดรสยาวสไตล์วินเทจญี่ปุ่นเอวจั๊มพ์ยางยืดคุณภาพดี ลายเรือใบแนวทะเลๆ สีเหลืองอ่อนออกไปทางครีม ลายพิมพ์อย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้านุ่มลื่น เป็นชีฟองคุณภาพดี ใส่สบาย ด้านนอกเป็นผ้าโปร่งๆค่ะ ด้านในมีเป็นซับอีกชั้น ในตัวเดียว น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ สภาพเริ่ด ใส่สบาย 2800 >>> 1600 >>> 1000 บาท >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาท เท่านั้นค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 11-23-2014 at 08:33 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ♥♥♥ NEW! อัพเรื่อยๆค่ะ ล่าสุด! และ SALE ลอตเก่าขอมาลดให้ค่า ♥♥ ส่งFREEทุกชิ้น ♥♥JAPAN & KOREA♥♥ Winter Items! ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ เดรสถัก KnitWEAR♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥ ไม่เหมือนใคร♥♥♥

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

DB19 Simple Grey Textured Ribbon Chic Pants กางเกงเอวสูงผ้าสูทสีเทา มี texture ทอในตัว เนื้อละเอียด เอวผูกริบบิ้น ด้านหลังเป็นยางยืดคุณภาพดีมากแบบรูปล่างซ้ายค่ะ ด้านหน้าเป็นแบบรูปล่างขวา ปรับขนาดที่กระชับพอดีได้ตามต้องการ ขายาวคล้ายขาสแล็ค แต่จะใส่สบายกว่าค่ะ พองๆเล็กน้อย แต่ไม่เหี่ยว เป็นทรงสวยตลอดเวลาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ผ้ารีดง่าย รีดแล้วเรียบสนิท ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>>พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า Recommend ว่าทรงสวยและใส่สบายมากๆเลยค่ะ ใส่กับเบราส์แบบไหนก็สวยแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดได้ถึง 32 นิ้ว สะโพก Free 38 นิ้ว ยาว 33 นิ้ว

Y66 Off-White Lolita Vintage Maxi Dress แม็กซี่เดรสทรงสวยสไตล์วินเทจ แนวคุณหนูจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพเริ่ดสวย แขนจั๊ม แต่งด้านบนน่ารักสไตล์โลลิต้าหน่อยๆ แต่ด้านล่างทิ้งช่วงลงมาเรียบเก๋ ทรงพริ้วใส่สบายมากๆค่ะ ผ้ามี texture สวย แปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่า จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ

DB56 Light Nude Beige Stripe Textured Lace T ท็อปลูกไม้สีนู้ดเบจ (ออกชมพูอ่อน) ทรงเสื้อยืดแขนสั้นแขนบานสุดน่ารัก แล้วปล่อยช่วงตัวพริ้วๆทั้งตัว เป็นลูกไม้ญี่ปุ่น สีนู้ดเบจ มี texture ในตัว เป็นลาย smock ขึ้นมาเป็นลายทางขวาง น่ารักมากๆ คล้ายกับมีเลเยอร์เป็นชั้นค่ะ ดู texture เนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ คุณภาพดี ใส่ในกางเกงกับเอวสูงก็สวย หรือใส่เดี่ยวๆกับขาสั้นก็ง่ายค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>>550 >>>พิเศษสุดเพียง 400 CF เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรง oversized พริ้วๆ ใส่สบาย นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 8 นิ้ว

DB36 Grey Super Soft Sporty Hoodie Chic Set เซ็ทเสื้อปกฮู้ดและกางเกงขาสั้นสไตล์สปอร์ตี้สีเทา ผ้านุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ใส่สบายมากๆ สีเทากลางไปทางอ่อน เข้ากับเชือกสีครีมนวลสวยเก๋ texture สวยมากๆ เชือกที่ผูกปล่อยได้ทั้งด้านล่างด้านบนค่ะ รับประกันคุณภาพของผ้าเลยค่ะ คุณภาพดีมากๆ หน้าท้องมีกระเป๋าหน้า น่ารัก ท่อนบนเอวจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ กางเกงทรงน่ารักมากๆๆๆ เอวสูงเอวยางยืดคุณภาพดีสุดๆๆๆๆ ทรงสปอร์ตี้ทั้งตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เข้ากันเป็นเซ็ท หรือจะแยกใส่กับเชิ๊ต เสื้อยืด เสื้อคลุม หรือแบบต่างๆก็ง่ายแน่นอนค่ะ Mix & Match ได้คุ้มค่าสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อทั้งเซ็ทเพียง 3XXX>>> 1600 >>> 650 >>> พิเศษสุดทั้งเซ็ทเพียง 400 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! คุ้มค่าสุดๆๆ ผ้าสุดนิ่มใส่สบายมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ท่อนบน ไหล่ Free รอบอก Free 40ยืดได้อีก ความยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ แขนสั้นประมาณ 5-6 นิ้ว
    ท่อนล่าง เอวสูงยางยืดคุณภาพดี ยืดได้ถึง 32 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free ทรงบาน ความยาว 15 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ หรือใส่กับเสื้อคลุมได้หลากหลายแบบแน่นอนค่ะ

DB3 Grey & White Cable Stripe Balloon Top เสื้อทรงพริ้วแขนบอลลูนน่ารัก สีเทากลาง ลายทางขวางเป็นเส้นขดน่ารักมากๆเลยค่ะ มี texture ในตัวเองทั้งตัวลาย และตัวพื้นผ้า ผ้ายืดนิ่ม คุณภาพดี ไม่เหี่ยว ตัดต่อคัตติ้งเนี้ยบ ทรงสวย เหมาะกับใส่เอวสูงในกางเกงค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 750 >>> 550 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว จั้มได้ตามต้องการ

DB29 Japanese Organic Cotton Little Grid Cute Top ท็อปสีเบจโทนเหลืองอ่อนปกใหญ่สุดน่ารัก ผ้าคอตตอนออแกนิค มี texture ในตัว ลายตารางสีขาวเล็กๆทั่วตัว ทรงสวยมากเลยๆค่ะ แขนสามส่วน น่ารักมากที่ปกคอบัวใหญ่คลุมช่วงใหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เวลาเอาใส่ในกางเกงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่บางไม่หนาจนเกินไป ตัวเดียวอยู่ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาว 23 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

DB15 Big Polka Dot Chic Bodycon กระโปรงทรงบอดีคอนผ้ายืดนุ่มคุณภาพดี มีซับในทั้งตัว เอวเป็นยางยืดค่ะ ตัวก็เป็นผ้ายืด หนานุ่ม แต่ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆ เนื้อละเอียด Texture ของผ้าดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คล้ายผ้าทอ ลายจุดน่ารักเป็นวงกลมที่ใหญ่ สวนเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า เข้ากับอะไรก็ง่าย เช่น ใส่กับจั๊มเปอร์น่ารักๆแบบด้านบน น่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 550 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า Recommend ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง ยืดได้ระหว่าง 26-33 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

รีวิวทรงกระโปรงค่ะ ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ เป็นบอดี้คอนแบบพอดีตัว ไม่รัดมาก ผ้านิ่มคุณภาพดีสุดๆค่ะ

KG1 Dark Brown Chic Pleated Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าพลีททรงพริ้วสวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น คอปกเชิ๊ตน่ารัก เป็น volume ทั้งตัว ผ้าอัดพลีทย่นคุณภาพดี ไม่คลายตัวค่ะ เก๋ เท่มากๆ สีน้ำตาลเข้ม ไม่ซีด ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกระโปรง หรือกางกาง ทรงไหน สีไหนก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มีตัวเดียว ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 850 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommend!!!!! ว่าเก๋สุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว++ ผ้าพลีทยืดตามทรง ความยาว 22-24 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

E11 Pink Salmon Cute Knit Top เสื้อโปโลผู้หญิงผ้าถักบางๆ แต่ไม่บางจนโป๊ สีชมพูส้มแซลมอนสุดเก๋ ไม่เหมือนใคร สีน่ารักมากๆเลยค่ะ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอน ตัวนี้มี texture ถักทั้งตัว แต่ไม่ร้อน ใส่สบาย ยืด เข้าได้กับทุกรูปร่าง ไม่เหี่ยวค่ะ ไม่ต้องรีดมาก ไม่ยับง่าย ใส่ casual หรือ กับเสื้อคลุมแบบใดก็ได้ สภาพใหม่เริ่ดสุดๆ รักษาอย่างดีค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1300 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าสีสวย และผ้านุ่ม ใส่สบายสุดดดดดดดๆค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 38-40 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

X19 Hydrangea Pattern Special Skirt กระโปรงทรงบานพริ้ว สีขาวสุดเก๋ พิมพ์ลายดอกไฮเดรนเยียทั้งตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ใส่กับท่อนบนเรียบๆแล้วสวยมากเลยค่ะ เอวสูง ทรงบานพริ้วทำให้ดูผอมเพรียว ผ้าลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24.5 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 28.5 นิ้ว

FC6 Mint Crape Fabric Cute Top เสื้อสีเขียวมิ้นอ่อนๆแขนตุ๊กตาพริ้วๆสุดน่ารัก สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ เพียงแต่พับมาจึงมีจุดยับบ้าง แต่โดยรวมเป็นผ้าย่น texture เส้นๆอยู่แล้วค่ะ ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องยับง่าย ใส่สบาย ไม่มีทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1300 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าของจริงน่ารักสุดๆค่ะ สีสวยมากๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก FREE มากค่ะ ทรงพริ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 12 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แต่เป็นสีเขียวมิ้นท์สวย เข้ากับอะไรก็ง่ายเช่นกันค่ะ โชว์ texture สวยน่ารัก

E9 Orange Red Square Pattern Pop T เสื้อยืดถักสีโทนส้มแดง เนื้อบางๆ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายน่ารัก เป็นสี่เหลี่ยมสีสลับครีมเก๋ๆทั้งตัว โทนสีแดงส้มสดใส แต่ไม่สดจนเว่อร์ เนื้อผ้าและ texture เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นลุคสไตล์ยุคป๊อปสุดน่ารัก ถักอย่างดี ลายด้านในและด้านนอกจึงเป็นระเบียบรับกัน คุณภาพเริ่ดสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ไม่มีร่น ไม่มีรุ่ยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

PO23 Pastel Baroque Top เสื้อเชิ๊ตสไตล์บาโรกโทนสีม่วงพาสเทล สุดสวย ผ้า silky คุณภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัวนี้โทนสีสวยมากๆค่ะ ลายปริ้นก็ละเอียดมากๆ เพื่อ pattern นี้โดยเฉพาะ ทรงเรียบเก๋ เน้นที่ลายสวย ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 400 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

X47 Pastel green cute collar Chic Top เสื้อปกสีเขียวอ่อนพาสเทล ผ้าลื่นใส่สบาย แต่ไม่มันค่ะ มี texture สวยมากๆในตัวดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ส่วนปกเป็นผ้าแก้วโปร่งๆ สีเข้ากัน สวยมากๆค่ะ เรียบเก๋ กระดุมหลังค่ะ คัตติ้งเริ่ดมากๆ สภาพก็เริ่ดมากๆเช่นกันค่า ส่งต่อเพียง 25XX >>> 950 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าเก๋ เท่ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

NM48 Japanese Kimono Style Stripe Dress เดรสยาวพอๆดี ไม่แม็กซี่มากเกินไป ใส่ง่าย ทรงพริ้วสวย คัตติ้งดีมาก ผ้าโพลีด้านนอกลื่นๆใส่สบาย ตัดกับผ้าซับในสีขาวอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนี้ยบหรูมากๆ สีโทนเขียวมะกอกนู้ดๆ ตัดกับสีขาวครีม เก๋มากๆค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด 

-----------------------------------------------------------------------------

HOT ♥ PROMOTION ZONE NO.2 ♥ ชิ้นละ 300 บาท 2 ชิ้น 500 บาทเท่านั้น

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    1-2 ชิ้นส่งฟรี!!! ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป เพิ่มค่าส่งชิ้นละ 30 บาท

DB73 Black Lotus Mini Bodycon Skirt กระโปรงสั้นสีดำสุดน่ารัก สำหรับใส่เอวสูงกับเบราส์เก๋ๆ หรือใส่ซับในกับมินิเดรสอีกชั้นก็ง่ายค่ะ ซิปข้างแบบซ่อนซิป คุณภาพดี ผ้ายืดหยุ่นได้ดี ปลายเป็นขอบโค้งเก๋ๆเหมือนกลีบดอกบัวน่ารัก ผ้าลื่นๆใส่สบาย ไม่ร้อน แต่ไม่บางจนโป๊ค่ะ ทรงเป็นทรงเอ ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบบอดีคอนที่ไม่รัดมาก สำหรับสาวไซส์เล็กค่ะ กำลังพอดีๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุดเพียง 300 เท่านั้นค่า เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่สบายสุดๆค่ะ
    SIZE: เอวสูง 32 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก 36 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย ความยาว 17 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงบอดี้คอนแบบนี้ค่ะ น่ารักและใส่ง่ายมากๆ

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 300 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

E3 Dark Denim Super Layers Skirt กระโปรงทรงสวย สอบคล้ายบอดี้คอนแล้วบานตรงปลายเล็กน้อย เป็นทรงสวย ตัดจากผ้ายีนส์สีเข้มคุณภาพเริ่ดสุดๆ เอามาตัดต่อกันเป็นลายเฉียง ด้านในไม่ร้อนไม่คัน เป็นผ้ายีนส์บางแต่ไม่โป๊ สีสวย แบบเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะว่าน่ารักมากๆแต่ใส่ไม่ได้ขอส่งต่อเบาๆเพียง 1600 >>> 800 >>> 300 เท่านั้นค่ะ Special price
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว

ND17 High Waist vintage Pattern Skirt Pants กางเกงกระโปรงผ้านิ่มลื่น (รับประกันคุณภาพของผ้า) ใส่สบายสุดๆ ลื่นพริ้ว ใส่แล้วจะลู่ลงเหมือนกระโปรงค่ะ แต่เป็นกางเกง สะโพกค่อนข้างกว้าง ใส่สบาย มีกระเป๋า ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดี ดังเดิมเป็นวินเทจยุโรป แต่คุณภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1600 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 38 และพริ้วๆอีกเล็กน้อย ทรงกระโปรง ความยาว 22 นิ้ว  

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

PO18 Grey-scale Striped Organic Top เสื้อปกเชิ๊ตสวมคอ ไร้กระดุม แต่มีที่ผูกเป็นริบบิ้น หัวไม้เก๋ๆ ตัดเย็บทั้งตัวด้วยผ้าออแกนิคสีเทาโทนลายๆ น่ารักมากเลยค่ะ ดูลุคญี่ปุ่นมากๆ โทนสีสวยใส่ง่าย เพราะว่าเป็นสีกลาง ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรก็ได้เลยค่ะ สีโทนนี้ match ง่ายมาก สภาพดีสุดๆ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า มี texture ในตัวผ้าสวยมากๆค่ะ

F112 Creamy Special Slide Shirt เสื้อสีเหลืองอ่อนครีมๆ สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ นุ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ดีไซน์แปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆด้วยกัน เพราะตัวเสื้อมีลูกเล่นอยู่แล้ว ดูโดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 300 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว อก37-38นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

FC33 Vintage Floral Print Lovely Top วินเทจท็อปลายดอกไม้ พริ้นสีสวยคลาสสิก โทนอบอุ่น น่ารักมากๆ ผ้าคุณภาพดีสุดๆลื่นใส่สบาย ทรงพริ้วๆ มีลูกเล่นที่ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดียวผูกคอริบบิ้น เป็นปกระบายๆน่ารักๆ สีสวยเข้ากับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่าย เช่นท่อนล่างเอวสูง ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงเลยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆๆค่า ส่งต่อเพียง 1400 >>> 800 >>> 200 บาท เท่านั้นค่ะ

Y45 Navy Chic Crop Cardigan เสื้อคลุมแขนยาวทรงคาร์ดิแกนครอป สีน้ำเงินนาวีสุดเก๋ ดีไซน์เก๋จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ กระดุมเดี่ยว ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่กับเสื้อข้างในอะไรก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตสีเรียบๆ Recommend ว่าเอามาพาดไหล่แล้วเก๋มากๆเลยค่ะ ไม่หนักด้วยค่ะ บางเบา ใส่สบาย ผ้าหรูมากๆ มี texture ในตัว คัตติ้งเนี้ยบสวยทั้งด้านนอกและด้านใน สีสวย สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ หายาก มีตัวเดียว ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1150 >>> พิเศษสุด 200 บาท เท่านั้นค่ะ ปลดกระดุมออก ใส่ทรงพริ้วๆก็น่ารักค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 19.5 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>> 200

✦ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♡♡♡ Hyphen World Gallery ♡♡♡♡ GAP ♡ ZARA ♡♡♡ Eddie Bauer ♡♡ MORGAN ♡ MUJI ♡♡♡ GU ♡ H&M + SALE ZONE 300 Baht!!! ♡♡ มากมายค่า หิ้วเองทุกชิ้นค่ะ ♥♥
    http://siambrandname.com/forum/showt...0#pt1067510670

♥ ประกาศ ♥
    แม่ค้ากะลังจะไปญี่ปุ่นอีกครั้งเร็วๆนี้ค่ะ Lot เก่า ขอมาลดให้ค่ะ
    รบกวนติดต่อทาง e-mail: janefjapan@gmail.com นะคะ จะสะดวกกว่า pm ค่ะ
    สนใจสินค้าชิ้นไหน สอบถามมาได้เลยค่า SALE ได้จัดให้พิเศษ พร้อมส่งฟรีทุกชิ้นเลยค่า
    สินค้าในนี้สั่งได้ตลอดเวลาและ จัดส่งทุกวันตามปกติค่า ขอบคุณค่า
    Last edited by jane_f; 11-23-2014 at 11:39 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->