Chanel Bobbi brown Jo Malone MAC Burberry Britney spears Benefit Biotherm LOLA Kiehl’s Sulwhasoo Dolly wink missha

หลายอย่างให้เลือกชมจ้า

มีมาขายหลายอย่างค่ะ น้ำหอม รองพื้น ไพร์เมอร์ ครีมบำรุงผิว บรอนเซอร์ แปรงลงรองพื้น อายไลน์เนอร์ ทั้งของใหม่และ used ค่ะ

พอดีย้ายที่อยู่แล้วไม่อยากเก็บแล้วค่ะ เยอะเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนนนน
สนใจสอบถามได้ค่ะ ราคาคุยกันได้ค่ะ

ติดต่อ ได้ตลอดค่ะ แม่ค้าใจดี แต่ถ้าแม่ค้าทำงานหรือนอนแล้ว อาจไม่ได้ตอบกลับ แต่โปรดวางใจ ถ้าแม่ค้าเห็นแล้วจะติดต่อกลับทันทีจ้า
อยากได้รูปไหนเพิ่ม ถามข้อมูลไรเพิ่ม ยินดีจ้า
โทร : 081 3075474 หรือ 0948305561
Line id : tanchanui

มาเริ่มที่ของใหม่ไม่เคยใช้ก่อนนะคะ
1. Chanel Les Beiges Multi Action All in one Healthy Glow Cream spf 30 Pa+++ เบอร์ 10 ค่ะ
ซื้อมาจาก Deauty free ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมา 1580 บาท ก็ขายเท่าที่ซื้ออ่ะค่ะ ไม่รวมส่งนะคะ ถูกมากมาย
ในเค้าเตอร์ก็ 2000 กว่าแล้วคร่า

2. Biotherm Aquasource gel สีเขียว สำหรับผิวมันถึงผิวผสมค่ะ ขนาด 50 ml บำรุงผิวให้ความชุ่มชื้นดีมากค่ะ ซื้อมาจาก duty free ไม่เคยใช้ค่ะ
ซื้อมา 1445 บาท ขาย 1250 รวมส่งค่ะ

3. Biotherm skin vivo reversive anti aging serum 50 ml เซรั่มสูตรลดปัญหาริ้วรอยค่ะ ซื้อมาจาก duty free ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมา 2975 ขาย 2500 รวมส่งค่ะ

4. Burberry Brit Sheer Eau de Toilette 50 ml น้ำหอมเบอเบอรี่บริทเชียร์ ค่ะ ซื้อมาจาก duty free ไม่เคยใช้ ค่ะ ซื้อมา 2010 บาท ขาย 1700 รวมส่งค่ะ

5. Benefit hoola bronzer ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใช้ ตอนซื้ออ้วนค่ะ เอามาทำหน้าเรียว แต่ตอนนี้ผอมลงหน้าเรียวเลยไม่ต้องค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ ซื้อมา 1100 บาท ขาย 750 บาท รวมส่งค่ะ ซื้อจากเซนทรัลลาดพร้าวนะคะ

แปรงไม่มีร่องรอยการใช้ค่ะ มุมขวาล่างเป็นรอยจากที่เอามาถ่ายรูปแล้วพลาสติกปิดฝาที่ให้มามันหล่นใส่พอดีค่ะ รอยจิ๊ดดดดดดดเดียว

6. Missha bb boomer 40 ml เป็นคล้ายๆเบสนะคะ ซื้อมาตอนไปเกาหลีค่ะ จำราคาไม่ได้แล้วค่ะ
ขาย 480 บาท รวมส่ง คร่า

7. Laneige Snow BB Soothing Cushion SPF 50+ PA+++ เบอร์ 13 True Beige สีขาวฝุดๆ ของใหม่ค่า ไม่เคยใช้ ข้างในกล่องมีบีบีให้สองอันคร่า ซื้อมา 1500 ขาย 1100 รวมส่งค่า

ต่อไปเป็นของ used แล้วค่ะ
1. Jo Malone Blackberry & bay Body crème 175 ml ซื้อมาจากเซนลาด 3200 บาทค่ะ ปริมาณตามที่เห็นนะ (ซื้อมามันก็ไม่เต็มกระปุกอยู่แล้วอ่ะ) ขาย 1800 ค่ะ มีกล่องให้ค่ะ

2. Jo Malone English pear & freesia 30 ml ซื้อจากดิวตี้ฟรี 2040 บาท ฉีดไป 3 ครั้ง ปริมาณเหลือตามที่เห็น ขาย 1900 รวมส่ง ems ค่ะ มีกล่องให้นะคะ

3. Britney spears fantasy 100 ml ซื้อจากดิวตี้ฟรี 2,280 บาท ฉีดไปแค่ 2 ครั้ง ปริมาณเหลือเท่าที่เห็นตามภาพ ขาย 1700 รวมส่ง ems ค่ะ

4. Sulwhasoo Essential Revitalizing serum 50 ml เป็นเซรั่มบำรุงผิวค่ะ ซื้อจากเกาหลี 125000 วอนค่ะ ใช้ไปสองครั้ง ครีมเต็มบ้าน ใช้ไม่ทันแล้วค่ะ ขายก่อน เด๋วไปเกาหลีก็คาดว่าจะสอยอีกหลายอย่าง หุหุ ขาย 2800 บาทค่ะ รวมส่ง

5. MAC foundation brush no 190 แปรงลงรองพื้นของ mac ค่ะ ซื้อมาตอนที่ใช้รองพื้น เด๋วนี้ไม่ได้ใช้แล้วเลยขายค่ะ ตั้งแต่ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้อ๊ะ เพราะใช้ไม่เป็น ซื้อมา 1800 หรือ 1900 ไม่รู้ จำราคาไม่ได้ ขาย 1250 รวมส่งค่ะ เด๋วใส่ซองแปรง elf ให้นะคะ เพราะรู้ๆกันอยู่อ่าเนาะว่า mac มันมีแต่ถุงพลาสติกหุ้มแปรงให้อ่าเนาะ

6. MAC Technakohl liner eyeliner kajal อายไลน์เนอร์แบบดินสอของ mac ค่ะ ซื้อมา 750 ขาย 300 รวมส่งนะคะ ปริมาณเหลือตามรูปค่ะ

7. Dolly wink pencil eyeliner อายไลน์เนอร์แบบดินสอของ dolly wink ค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่น ซื้อมา จำราคาเยนไม่ได้ ใช้ไป 1 ครั้ง ขาย 300 นะคะ (ลืมถ่ายรูปด้านในให้ดูว่าเหลือเท่าไหร่ ถ้าไงขอรูปเพิ่มได้ค่ะ)

8. Bobbi Brown Rich Color Gloss สี melon 2 ซื้อมา 800 บาท ปริมาณเหลือตามรูปเลยค่า ขาย 350 ค่า สีส้มตามรูป

9. LOLA Lip Shine สี FLAUNT ออกส้มชมพูอมน้ำตาลนู๊ดๆนะคะ แต่ไม่ป่วย แพคเกจเก๋มากค่ะ เปิดออกมาเป็นกระจกด้วยค่ะ จำราคาที่ซื้อมาไม่ได้ ปริมาณเหลือตามรูป ขาย 300 รวมส่งค่ะ

ขอบคุณจ้า